Sử dụng sản phẩm Herbalife cho bé thế nào?

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi amk, 21/1/2010.

1. amk

amk Bắt đầu tích cực

Chào các bạn, mình mới được cho 1 hộp herbalife F1 nhưng không biết sử dụng thế nào. vào trang web http://herbalifeonline.vn xem hướng dẫn nhưng cũng chưa dám cho con ăn thử. đã bạn nào sử dụng sản phẩm này chưa cho mình kinh nghiệm hoặc ý kiến với. KHông biết nó có tốt như quảng cáo không?
    cảm ơn các bạn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi amk
    Đang tải...

2. nguyen.thi.daotm

nguyen.thi.daotm Banned

Bạn sử dụng F1 rất đơn giản!

''
    ''
    Chúc mừng bạn đã đăng nhập vào trang web: http://herbalifeonline.vn. Đây là trang web mà vợ chồng mình xây dựng để có thể mang đến cho nhiều người trên thế giới này một sản phẩm tốt như Herbalife.
    Bạn biết không, trước đây mình bị stress vì con lười ăn, mình đưa con đi đến Viện dinh dưỡng không biết bao nhiêu lần và cũng tiêu tốn bao nhiêu tiền ở đó, nhưng con mình vẫn lười ăn, không tự đứng lên được mặc dù cháu đã được 14 tháng. Và sau đó mình được một chị bạn của chồng giới thiệu về Herbalife và có sản phẩm bổ sung các loại vitamin cho trẻ rất tốt, mình cũng không tin lắm, nhưng mình vẫn mạnh dạn cho con dùng. Thật tuyệt vời sau 1 tháng dùng Kindermin, cháu có cảm giác đói thèm ăn, và 15,5 tháng cháu tự đứng lên đi và bây giờ cháu được 13kg (khi sinh cháu chỉ 2,7kg), bây giờ bé vẫn tiếp tục sử dụng Herbalife mỗi ngày đó là mẹ cháu cho bé uống F1 thôi, tháng sau ba cháu đi công tác ở Mỹ sẽ lấy thêm kindermin cho cháu.
    Các mẹ thân mến! Cách dùng Herbalife (F1) cho trẻ rất đơn giản, dưới đây là một số cách khi mình cho bé uống HBL mà mình muốn chia sẻ với các bạn:
    C1: Các bạn hãy pha F1 vào cùng với sữa cho con uống
    - Nếu uống sưa bột thì pha sữa theo quy định của nhà sản xuất cộng thêm 1 thìa F1 (thìa cafe to)
    - Nếu uống sữa tươi không đường hoặc sữa đậu nành thì dùng 200ml sữa trên cộng với 1 thìa F1 (thìa cafe to)
    C2: Các bạn cho con ăn cùng với hoa quả
    Hãy xay sinh tố hoa quả như chuối tiêu, xoài, dâu tây, vú sữa cộng với 1 thìa F1 hương vị dâu, hay vanil
    C3: Các bạn cho con ăn cùng cacao: cách pha tương tự như uống với sữa nhưng kết hợp hương vị socola thì thật tuyệt vời cho trẻ.
    Tập cho trẻ thói quen uống nhiều nước.
    Và nếu bé trên 3 tuổi thì bạn có thể thay thế bữa sáng bằng 1 cốc F1 (2 thìa café to) theo cách pha chế như trên và cộng thêm bánh mỳ hay bánh ngọt và nước để bé có thêm calo để hoạt động
    Chúc các bạn có cách chăm sóc con thật tuyệt vời với sản phẩm tuyệt vời như Herbaline.
    Có gì thắc mắc xin các bạn cứ gửi thư hoặc gọi điện cho mình theo số: 0984952299