Hà Nội: Long Biên: Sữa tươi (hộp) MỘC CHÂU - Thảo nguyên xanh - sữa mát lành đây a!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi xuan hinh, 28/7/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. xuan hinh

xuan hinh Thành viên rất tích cực

Em là nhân viên bán hàng (tiếp thị ) sữa tươi Mộc Châu đây ạ. Em thì chuyên giao cho các hàng tạp hóa siêu thị sản phẩm sữa hộp Mộc Châu (có ống hút đấy ạ!). Sản phẩm sữa Mộc Châu thì các mẹ cũng biết tiếng rồi.
    Sữa Tiệt trùng gồm có:
    Sữa tươi tiệt trùng không đường
    Loại hộp 180ml
    Sữa tươi tiệt trùng có đường
    Loại hộp 180ml Loại hộp 110ml
    Sữa tươi tiệt trùng hương cam
    Sữa tươi tiệt trùng hương dâu
    Loại hộp 180ml Loại hộp 110ml
    Sữa tươi tiệt trùng hương dừa
    Loại hộp 180ml
    Giá cụ thể :
    Loại Dừa, có đường, Dâu, Cam, không đường 180ml đơn giá : 305000đ/thùng khuyến mại 4 hộp tương đương ( 1 vỷ ý ạ) Chia thẳng giá là tầm 23461.538đ/vỷ. Vì 1 thùng là 12 vỷ (1 vỷ là 4 hộp ) Các mẹ cứ lấy 305k chia cho 13 vỷ là ra thôi ạ. Ngoài tạp hóa họ bán ra là 25000đ/vỷ. Rẻ quá phải không ạ.
    Loại có đường loại nhỏ 110ml chương trình là 1 thùng tặng 3 hộp tương đương . Giá là 193000đ/thùng. 1 thùng 12 vỷ, 1 vỷ là 4 hộp . Chia ra 15137.255đ/vỷ vẫn rẻ hơn tạp hóa
    Thời buổi kinh tế khó khăn tiết kiệm đồng nào hay đồng ấy. Các mẹ cứ lấy hàng của em. Em xin đảm bảo chất lượng, đảm bảo hàng mới xuất xưởng.
    Nhận giao miễn phí cho các mẹ khu vực Long biên (khu Sài đồng, nguyễn văn cừ,...) khu Gia lâm ( Ngô xuân quảng , Đại học Nông nghiệp, Bát tràng, Đa tốn, Kim lan.....)
    Các mẹ bên Hà Nội lấy hàng thì cho em xin tiền ship nhé .
    Mẹ nào lấy 5 thùng em tặng 6 vỉ nhé (tức là nửa thùng ý ạ!) chia thẳng ra còn có 23.000đ/vỷ
    Em xin cảm ơn!
    Số điện thoại của e : 01656572282
    Xin phục vụ các mẹ tận nhà ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi xuan hinh
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.