Hà Nội: Chả mực Hạ Long chuẩn và giá cả phải chăng đây ạ các mẹ vào ủng hộ em nhé :D

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Thu Ha Pham, 28/7/2013.

1. Thu Ha Pham

Thu Ha Pham Thành viên tập sự

Em sinh ra ở Quảng Ninh và hiện đang sống và làm việc tại Hà Nội. Nhà em chuyên cung cấp các loại hải sản Hạ Long. Chắc các mẹ đã biết Chả mực Hạ Long nổi tiếng và là 1 món đặc sản của đất biển được nhiều người thích :p Hiện nay em muốn cung cấp Chả mực giã tay Hạ Long vì thỉnh thoảng người nhà có gửi lên, cũng tiện nên nếu mẹ nào có nhu cầu hãy order em nhé. Đặt trước khoảng 2-3 ngày để em tiện công vận chuyển vì em ko phải kinh doanh lớn hjhj, và nếu mua nhiều thì em có thể bớt cho chút ít ạ :)
    Những ai đã có dịp về QN thì thường đều mua về làm quà, về thưởng thức
    Có 2 loại:
    - Chả mực giã tay loại Vip: Giá 460k/kg
    Loại này là chả mực ngon, nguyên liệu mực tươi nguyên chất 100%. Chất lượng khỏi chê ạ :D
    - Chả mực giã tay loại đặc biệt: Giá 360k/kg
    Chả mực có nhiều loại, các mẹ mua ít hoặc mua nhiều về ăn thử rồi cho ý kiến.
    Mới bắt đầu thử sức nên em cũng chưa có nhiều kinh nghiệm, tuy nhiên em luôn mong muốn khách hàng khi thưởng thức món chả mực nhà mình sẽ cảm thấy hài lòng về chất lượng và giá thành thôi ạ :)
    Free ship trong phạm vi 5km từ nhà em. Ngoài phạm vi sẽ tính phí ship tùy độ xa gần
    Địa chỉ: phố Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
    Em hứa sẽ đảm bảo chất lượng và uy tín. Nếu các mẹ quan tâm, tin tưởng thì ủng hộ em nhé :)
    (u)(u)(u)(u):p

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Thu Ha Pham
    Sửa lần cuối: 29/7/2013
  2. Hiền Vy

Hiền Vy Chuyên bàn trà nhật

Ðề: Chả mực Hạ Long chuẩn và giá cả phải chăng đây ạ các mẹ vào ủng hộ em nhé :D

Ngon thía bạn ơi, chúc bạn mở hàng đắt hàng nhé.

3. Thu Ha Pham

Ðề: Chả mực Hạ Long chuẩn và giá cả phải chăng đây ạ các mẹ vào ủng hộ em nhé :D

Mình cảm ơn nhé :D ;) Nếu gia đình hay người thân bạn có ai muốn mua thì ủng hộ mình với nhé hjhj

4. matongrungsonla

matongrungsonla 0912 601 315

Chúc bạn đắt hàng nhé, CN tuần trước nhà mình cũng đi Hạ Long ăn món Chả mực ngon quá

5. Thu Ha Pham

tớ cảm ơn bạn nhé (u) :cool: ủng hộ mình nhé hj