PDA

View Full Version : Collagen Shiseido đủ loại 100% xuất xứ Nhật giá rẻ nhất HN

Pages : 1 [2] 3 4 5

kobana
04-24-2010, 03:42 PM
Uống hết 3 hộp Collagen cả tháng nay rồi, bg phải chờ 4, 5 tháng nữa mới được uống tiếp, hic. Sốt ruột thật.

hì uống thuốc phải uống đúng và đủ liều chứ mẹ nó:rolleyes:

chuột cúc
04-24-2010, 04:03 PM
em ơi chị 33t, da chùng và có nếp nhăn rùi, cũng không sáng nữa, nên bắt đầu uống loại nào trc nhỉ? loại nào nhanh có tác dụng ý :D

kobana
04-25-2010, 12:55 AM
em ơi chị 33t, da chùng và có nếp nhăn rùi, cũng không sáng nữa, nên bắt đầu uống loại nào trc nhỉ? loại nào nhanh có tác dụng ý :D

vậy chị uống giúp e 1 hộp enrich trc, sau đó 6 tháng uống 3 hộp pw c nhé, da chị sẽ cải thiện rõ rệt đó ạ
nếu có nhu cầu lấy hàng báo e sớm nhé, thanks c

chuột cúc
04-25-2010, 11:12 PM
vậy chị uống giúp e 1 hộp enrich trc, sau đó 6 tháng uống 3 hộp pw c nhé, da chị sẽ cải thiện rõ rệt đó ạ
nếu có nhu cầu lấy hàng báo e sớm nhé, thanks c
ok chị lấy 1 hộp enrich, em mang cho chị đến 277 nguyễn trãi được không?
chị hỏi thêm 1 câu: chị bắt đầu bằng loại enrich tốt hơn Shiseido collagen EX hả em? nói thật từ trc đến giờ chị chưa dùng loại gì cả, bi giờ mới thử nghiệm, em tư vấn cho chị nhé! tks!

kobana
04-25-2010, 11:43 PM
ok chị lấy 1 hộp enrich, em mang cho chị đến 277 nguyễn trãi được không?
chị hỏi thêm 1 câu: chị bắt đầu bằng loại enrich tốt hơn Shiseido collagen EX hả em? nói thật từ trc đến giờ chị chưa dùng loại gì cả, bi giờ mới thử nghiệm, em tư vấn cho chị nhé! tks!
dạ nếu vậy chị dùng enrich là oki đấy c ạ, vì nồng độ collagen cao nên nhanh có hiệu quả. sau 1 đợt dùng nếu c muốn da trắng sáng hơn giảm tàn nhang vết thâm hay nám thì có thể chuyến sang dùng PW ạ
nhưng c có đc nào gần hơn k ạ, e mới sinh nên ko ship đc đi xa, chỉ quanh quẩn mấy quận Ba Đình, Hoàn Kiếm, HBT hoặc Long biên đc thui ạ, có gì c báo e sớm nha
thanks

chuột cúc
04-25-2010, 11:55 PM
dạ nếu vậy chị dùng enrich là oki đấy c ạ, vì nồng độ collagen cao nên nhanh có hiệu quả. sau 1 đợt dùng nếu c muốn da trắng sáng hơn giảm tàn nhang vết thâm hay nám thì có thể chuyến sang dùng PW ạ
nhưng c có đc nào gần hơn k ạ, e mới sinh nên ko ship đc đi xa, chỉ quanh quẩn mấy quận Ba Đình, Hoàn Kiếm, HBT hoặc Long biên đc thui ạ, có gì c báo e sớm nha
thanks
em ship tới địa chỉ này đc không?
P113 - B3 Giảng Võ - Ba Đình - HN
chị lấy 1 hộp enrich (em viết hộ chị 1 cái hướng dẫn sd sao cho hiệu quả nhất kèm theo nhé) :)

kobana
04-26-2010, 01:17 AM
em ship tới địa chỉ này đc không?
P113 - B3 Giảng Võ - Ba Đình - HN
chị lấy 1 hộp enrich (em viết hộ chị 1 cái hướng dẫn sd sao cho hiệu quả nhất kèm theo nhé) :)

dạ đc c ạ, có gì mai trc khi ship e nt c nhé, c cho e xin luốn số đt để tiện liên lạc ạ
thanks c

chuột cúc
04-26-2010, 08:54 AM
dạ đc c ạ, có gì mai trc khi ship e nt c nhé, c cho e xin luốn số đt để tiện liên lạc ạ
thanks c
số đt của chị: 0913059595 - Hòa
trc khi ship em gọi chị nhé, để chị gọi về cho ông bà nhận hộ
À thôi mai em ship cho chị đc không, để tối về chị gửi tiền và dặn ông bà luôn, hộp enrich của chị chuẩn giá là 860k nhỉ?

kobana
04-26-2010, 01:31 PM
số đt của chị: 0913059595 - Hòa
trc khi ship em gọi chị nhé, để chị gọi về cho ông bà nhận hộ
À thôi mai em ship cho chị đc không, để tối về chị gửi tiền và dặn ông bà luôn, hộp enrich của chị chuẩn giá là 860k nhỉ?

dạ oki c mai e ship c nhé, c lấy 1 hộp nên tiền ship là 10k ( thông cảm giúp e nhé)
tc là 870k ạ

3contrai
04-26-2010, 01:58 PM
Em ơi, hộp enrich theo như e nói là dùng 3 ngày 1 lọ, như thế là 1 hộp này dùng cho 1 tháng à? Rồi sau đó mới dùng sang loại khác hả em?

kobana
04-26-2010, 02:11 PM
Em ơi, hộp enrich theo như e nói là dùng 3 ngày 1 lọ, như thế là 1 hộp này dùng cho 1 tháng à? Rồi sau đó mới dùng sang loại khác hả em?

dạ đúng rồi mẹ nó ạ, sau đó c có thể tiếp tục dùng enrich cho đợt sau hoặc chuyển sang dùng Pw ạ

3contrai
04-26-2010, 02:17 PM
Thế thì chuyển cho chị 1 hộp nhé, chị sẽ PM địa chỉ và điện thoại

kobana
04-26-2010, 02:43 PM
Thế thì chuyển cho chị 1 hộp nhé, chị sẽ PM địa chỉ và điện thoại

dạ oki c nhưng hôm nay ng ship hàng của e đi ship cho các mẹ từ 1h rồi nên chắc để chiều mai e ship cho c nhé c;)

3contrai
04-26-2010, 04:53 PM
Chiều mai chuyển cho chị sau giờ làm việc nhé, vì đây là địa chỉ nhà riêng.

kobana
04-26-2010, 11:16 PM
Chiều mai chuyển cho chị sau giờ làm việc nhé, vì đây là địa chỉ nhà riêng.

dạ oki c ạ, trc khi qua e sẽ bảo ng ship nt c trc

kobana
04-27-2010, 11:24 AM
hôm nay m ship hàng từ 4h chiều các mẹ nha

tacquyen
04-27-2010, 12:04 PM
To muon lay 3 hop loai nay, ay con hang k? ship cho to voi:

1.SSD Collagen: Pure White

*** Minh vua goi dc DT cho ban roi, thanksssssss

cun_cun09
04-27-2010, 12:39 PM
hì vừa đọc được cái này phải post lên ngay cho các mẹ đọc: Collagen có tác dụng lành sẹo, nhất là sẹo mổ sinh đẻ hay sẹo vết thương, tái tạo và đàn hồi da rất hiệu quả nên được rất nhiều bác sỹ khuyến cáo dùng

VD minh họa nha: Becks vẫn có thể thi đấu ở World Cup sau chấn thương nếu dùng collagen

link: http://ngoisao.net/News/The-thao/2010/03/3B9CE847/

Vậy bị tai nạn, gẫy chân thì uống có đc không vậy bạn? Uống loại dạng viên hay loại nước. Mình muốn lấy uống thử vì thấy mọi người dùng có vẻ ok lắm.

kobana
04-27-2010, 12:44 PM
Vậy bị tai nạn, gẫy chân thì uống có đc không vậy bạn? Uống loại dạng viên hay loại nước. Mình muốn lấy uống thử vì thấy mọi người dùng có vẻ ok lắm.

hihi, cái này thì e cũng ko rõ chỉ là tư liệu post lên cho các mẹ tham khảo tác dụng tốt của collagen với tính đàn hồi và tái tạo cao,chứ e cũng chưa bán cho ai bị tại nạn gẫy chân uống để lành cả, vì đây là thuốc đẹp da đẹp tóc mẹ nó ạ
nếu c muốn dùng thì nên lấy dạng nước dễ thẩm thấu hơn đấy ạ, c cho e biết thêm tình trạng da, e sẽ tư vấn thêm ạ

kobana
04-27-2010, 12:44 PM
To muon lay 3 hop loai nay, ay con hang k? ship cho to voi:

1.SSD Collagen: Pure White

*** Minh vua goi dc DT cho ban roi, thanksssssss

thanks c, chiều e ship hàng cho các mẹ, e ship cho c luôn nhé:D

kobana
04-27-2010, 12:45 PM
oánh dấu ................................

hì, khi nào có nhu cầu ủng hộ mình nha bạn

cun_cun09
04-27-2010, 12:52 PM
hihi, cái này thì e cũng ko rõ chỉ là tư liệu post lên cho các mẹ tham khảo tác dụng tốt của collagen với tính đàn hồi và tái tạo cao,chứ e cũng chưa bán cho ai bị tại nạn gẫy chân uống để lành cả, vì đây là thuốc đẹp da đẹp tóc mẹ nó ạ
nếu c muốn dùng thì nên lấy dạng nước dễ thẩm thấu hơn đấy ạ, c cho e biết thêm tình trạng da, e sẽ tư vấn thêm ạ

Mình bị gãy chân từ trong tết cơ, gãy xương bàn chân, rách mu bàn chân phải khâu, giờ 1 vết sẹo chạy ngang chân, nhìn xấu quá, mình đang bôi thuốc làm mờ sẹo mà chẳng biết có tác dụng gì không. Giờ chân vẫn đau, đi đâu phải có người chở đi, chán lắm. Mình muốn bạn tư vấn để uống xem có cải thiện được làn da mặt là chủ yếu thôi chứ còn da chân thì tiện đây nó bổ trợ cho nhanh liền sẹo thì càng tốt, vì giờ có tuổi rồi nên da có vẻ xuống cấp lắm, nhất là sau khi sinh. Như mình chưa uống bao g và 35 tuổi thì uống gì đc nhỉ?

chuột cúc
04-27-2010, 12:53 PM
hnay có ship enrich cho chị không em? mấy h em đến?

kobana
04-27-2010, 01:21 PM
hnay có ship enrich cho chị không em? mấy h em đến?

dạ 4h ng của e bắt đầu đi ship hàng nên trog khoảng từ 4-5h e mang đến giảng võ cho c nhé;)

chuột cúc
04-27-2010, 11:10 PM
chị đã nhận duoc hộp enrich rùi.
xem kỹ lại topic đâm ra lại phân vân không bít như chị nên uống 2 hay 3 ngày/ 1 lọ nhỉ?
uống sau khi ăn no hả em? có phải uống trc khi đi ngủ 30p thì hiệu quả nhất không? (nhưng lúc này thì bụng lại sắp đói rùi)

kobana
04-27-2010, 11:18 PM
chị đã nhận duoc hộp enrich rùi.
xem kỹ lại topic đâm ra lại phân vân không bít như chị nên uống 2 hay 3 ngày/ 1 lọ nhỉ?
uống sau khi ăn no hả em? có phải uống trc khi đi ngủ 30p thì hiệu quả nhất không? (nhưng lúc này thì bụng lại sắp đói rùi)

dạ đúng rồi c ạ, c uống trc khi đi ngủ tối nhé
hôm nay e cứ tưởng c ở gv nên dặn lấy thêm 10k ship,nhưng bạn chị lại đến lấy nên hôm nào e bù lại c nhé;)

kobana
04-27-2010, 11:21 PM
Mình bị gãy chân từ trong tết cơ, gãy xương bàn chân, rách mu bàn chân phải khâu, giờ 1 vết sẹo chạy ngang chân, nhìn xấu quá, mình đang bôi thuốc làm mờ sẹo mà chẳng biết có tác dụng gì không. Giờ chân vẫn đau, đi đâu phải có người chở đi, chán lắm. Mình muốn bạn tư vấn để uống xem có cải thiện được làn da mặt là chủ yếu thôi chứ còn da chân thì tiện đây nó bổ trợ cho nhanh liền sẹo thì càng tốt, vì giờ có tuổi rồi nên da có vẻ xuống cấp lắm, nhất là sau khi sinh. Như mình chưa uống bao g và 35 tuổi thì uống gì đc nhỉ?

dạ tuổi 35 như c có thể dùng đc các loại ạ
nếu c muốn tăng đàn hồi da, căng da, nhanh liền sẹo c có thể uống ex hoặc enrich
sau đó c có thể dùng purewhite làm trắng sáng da, giảm nám, tàn nhag và vết thâm, giúp da sáng bóng

chuột cúc
04-27-2010, 11:21 PM
dạ đúng rồi c ạ, c uống trc khi đi ngủ tối nhé
hôm nay e cứ tưởng c ở gv nên dặn lấy thêm 10k ship,nhưng bạn chị lại đến lấy nên hôm nào e bù lại c nhé;)

hi hi ok, tks, chị còn phải uống PW nữa mà!!!
em ơi thế chị nên uống 2 hay 3 ngày/1 lọ?
3 tháng sau đợt uống này chị uống PW lun duoc hông?

chuột cúc
04-27-2010, 11:23 PM
chị phải đi uống liền 1 lọ đây, sắp đi ngủ rùi!!! :)

aloloa
04-28-2010, 12:13 AM
giá này có free ship không bạn?hàng này là nhập khẩu hay xách tay vậy bạn?

cun_cun09
04-28-2010, 09:47 AM
Vậy thì loại ex uống và dạng viên thì loại nào tốt hơn? còn loại enrich thì phải uống bao nhiêu mỗi đợt hả em? Mỗi năm chỉ uổng 2 đợt thôi đúng không?
Tóm lại là nếu chị muốn lấy thì lấy thế nào?
Nếu dùng ex thì uống bao nhiêu mỗi đợt, và enrich thì cũng bao nhiêu mỗi đợt?
Và uống sau bữa ăn hoặc trước khi đi ngủ đúng không, nhưng trước khi ngủ thì lại đói mất thì có làm sao không?
Hỏi nhiều quá, chịu khó trả lời tý nhé, vì chưa dùng bao g nên phải thận trọng vì liên quan đến sắc đẹp mà em, hì

kobana
04-28-2010, 01:07 PM
hi hi ok, tks, chị còn phải uống PW nữa mà!!!
em ơi thế chị nên uống 2 hay 3 ngày/1 lọ?
3 tháng sau đợt uống này chị uống PW lun duoc hông?

dạ nếu c uống 2 ngày 1 lọ đc thì là tốt nhất c ạ, 1 tháng mất thêm nửa hộp nữa c nhé

3 tháng c có thể uống pw vì thuốc chỉ hướng dẫn 1 năm sd 2 đợt ko quá liền nhau thôi ạ

kobana
04-28-2010, 01:08 PM
giá này có free ship không bạn?hàng này là nhập khẩu hay xách tay vậy bạn?

hàng tv xách tay mẹ nó ạ, mua 3 hộp trở lên m freeship mẹ nó nha, tại mình mới sinh ko trực tiếp ship đc
thanks mẹ nó

kobana
04-28-2010, 01:21 PM
Vậy thì loại ex uống và dạng viên thì loại nào tốt hơn? còn loại enrich thì phải uống bao nhiêu mỗi đợt hả em? Mỗi năm chỉ uổng 2 đợt thôi đúng không?
Tóm lại là nếu chị muốn lấy thì lấy thế nào?
Nếu dùng ex thì uống bao nhiêu mỗi đợt, và enrich thì cũng bao nhiêu mỗi đợt?
Và uống sau bữa ăn hoặc trước khi đi ngủ đúng không, nhưng trước khi ngủ thì lại đói mất thì có làm sao không?
Hỏi nhiều quá, chịu khó trả lời tý nhé, vì chưa dùng bao g nên phải thận trọng vì liên quan đến sắc đẹp mà em, hì
Vậy thì loại ex uống và dạng viên thì loại nào tốt hơn? còn loại enrich thì phải uống bao nhiêu mỗi đợt hả em? => dạng nước là loại mới và tốt hơn vì thẩm thấu nhanh hơn c nhé
Mỗi năm chỉ uổng 2 đợt thôi đúng không? => dạ đúng c, cách nhau 3-6 tháng
Tóm lại là nếu chị muốn lấy thì lấy thế nào? => e ship tận đc của c, c nhận hàng và thanh toán cho ng ship
Nếu dùng ex thì uống bao nhiêu mỗi đợt, và enrich thì cũng bao nhiêu mỗi đợt? => EX dùng 3 hộp 1 đợt còn Enrich 1 đến 1.5 hộp 1 đợt
Và uống sau bữa ăn hoặc trước khi đi ngủ đúng không, nhưng trước khi ngủ thì lại đói mất thì có làm sao không? => uống tốt nhất trc khi đi ngủ, nếu uống rồi c thấy đói lại ăn vẫn vô tư mà

Hỏi nhiều quá, chịu khó trả lời tý nhé, vì chưa dùng bao g nên phải thận trọng vì liên quan đến sắc đẹp mà em, hì => hì c yên tâm, với e khách hàng là thượng đế, có quan tâm đến sp mình bán thì mới hỏi, nếu co gì chưa hiểu c cứ post lên e giải thích nhé

Thanks c

chuột cúc
04-28-2010, 03:39 PM
dạ nếu c uống 2 ngày 1 lọ đc thì là tốt nhất c ạ, 1 tháng mất thêm nửa hộp nữa c nhé

3 tháng c có thể uống pw vì thuốc chỉ hướng dẫn 1 năm sd 2 đợt ko quá liền nhau thôi ạ

em ơi thế cho chị lấy thêm nửa hộp enrich nữa được không? em có bán lẻ không? nếu không bán lẻ thì xem có mẹ nào cũng có nhu cầu mua nửa hộp giống chị thì ghép cho chị nhé. Tks em nhìu!

kobana
04-28-2010, 05:19 PM
em ơi thế cho chị lấy thêm nửa hộp enrich nữa được không? em có bán lẻ không? nếu không bán lẻ thì xem có mẹ nào cũng có nhu cầu mua nửa hộp giống chị thì ghép cho chị nhé. Tks em nhìu!

dạ e có bán lẻ c ạ, hình như hôm qua bạn c cũng có nhu cầu lấy đấy ạ, c có thể share với bạn c là oki;)

chuột cúc
04-28-2010, 10:55 PM
dạ e có bán lẻ c ạ, hình như hôm qua bạn c cũng có nhu cầu lấy đấy ạ, c có thể share với bạn c là oki;)

nó đang chuẩn bị để có em bé thì có uống được không? em cứ để phần cho chị 1/2 hộp nữa nhé, cuối tuần chị lại ghé lấy qua Nguyễn Khuyến lấy được không?

bắp rang bơ
04-28-2010, 11:22 PM
đánh dấu, muốn làm đẹp quá mà cứ phân vân

kobana
04-29-2010, 01:46 PM
nó đang chuẩn bị để có em bé thì có uống được không? em cứ để phần cho chị 1/2 hộp nữa nhé, cuối tuần chị lại ghé lấy qua Nguyễn Khuyến lấy được không?

tức là chưa có thai mà đang cb có thui đúng ko c? thế thì uống vô tư c nhé
hì, cuối tuần c lấy lúc nào thì dặn e trc e cho ng mang qua NK, c wa lấy giúp e nhé;)

kobana
04-29-2010, 01:47 PM
đánh dấu, muốn làm đẹp quá mà cứ phân vân

mẹ nó có gì phân vân cứ post lên, mình giả đáp cho
hoan nghênh mẹ nó ủng hộ nhé:rolleyes:

cun_cun09
04-29-2010, 02:02 PM
Em cho chị 1 hộp enrich nhé, nhà chị ở đường Nghi Tàm - Tây Hồ, khi nào đến thì alo cho chị 0988903986

cun_cun09
04-29-2010, 02:08 PM
À quên, lại hỏi nữa.....
Em mang cho chị 1 lọ enrich, chị uống rồi 3-6 tháng là uống tiếp PW à hay là cái gi cũng đc hả em.

chuột cúc
04-29-2010, 04:02 PM
tức là chưa có thai mà đang cb có thui đúng ko c? thế thì uống vô tư c nhé
hì, cuối tuần c lấy lúc nào thì dặn e trc e cho ng mang qua NK, c wa lấy giúp e nhé;)
mai em gửi ở NK cho chị nhé, lúc nào rảnh chị sẽ qua lấy, nửa hộp là 430k nhỉ? tks em!

kobana
04-29-2010, 04:24 PM
mai em gửi ở NK cho chị nhé, lúc nào rảnh chị sẽ qua lấy, nửa hộp là 430k nhỉ? tks em!

c ui mai ngày kia mấy đứa ở NK nó đi chơi hết c ạ, tầm t2, t3 đc k c? có gì e sẽ nhắn c nha
nửa hộp là 430k- 10k e lấy thừa c = 420k c nhé

kobana
04-29-2010, 04:26 PM
À quên, lại hỏi nữa.....
Em mang cho chị 1 lọ enrich, chị uống rồi 3-6 tháng là uống tiếp PW à hay là cái gi cũng đc hả em.

dạ cái gì cũng đc c ạ, pw, ex hoặc enrich, c cứ uống trc 1 đợt enrich xem tiến triển da dẻ thế nào để e tư vấn tiếp nhé
e ko có ng ship mấy ngày lễ, t2 e mang cho c nhé

chuột cúc
04-29-2010, 11:04 PM
c ui mai ngày kia mấy đứa ở NK nó đi chơi hết c ạ, tầm t2, t3 đc k c? có gì e sẽ nhắn c nha
nửa hộp là 430k- 10k e lấy thừa c = 420k c nhé

uh không vội đâu em, sang tuần chị lấy cũng đc, lấy sẵn đề phòng hết hàng mà đang uống dở thôi :)

cun_cun09
04-30-2010, 03:11 PM
dạ cái gì cũng đc c ạ, pw, ex hoặc enrich, c cứ uống trc 1 đợt enrich xem tiến triển da dẻ thế nào để e tư vấn tiếp nhé
e ko có ng ship mấy ngày lễ, t2 e mang cho c nhé

ok, khi nào đi thì alo cho chị nhé.

kobana
04-30-2010, 03:57 PM
ok, khi nào đi thì alo cho chị nhé.

hì oki chị

Thông báo cả nhà e nghỉ bán hàng từ 30/4 đến hết ngày 2/5 nhé, do ko có ai ship
Thứ 2 e bán lại bình thường, nên nhiều mẹ order t7 và cn cho e khất đến t2, vừa kịp t2 có đợt hàng mới e giao luôn

Thanks all!

Bống Nhi
05-03-2010, 01:52 PM
Mình muốn hỏi 1 tí nữ­a. Mạ­t mình nhiều nốt thâm do mụn để lại thì dùng loại nào đu­ọc nhỉ? Nếu lấy hàng thì lấy ỏ­­ dau?

hungmeo
05-03-2010, 02:09 PM
up đánh dấu ngâm cứu..................

RuBy0603
05-03-2010, 04:26 PM
C ơi. E 26 tuổi thì dùng loại nào chị, da em thuộc loại nhờn, lại ít khi chăm sóc nên chẳng tươi chút nào. Chị tư vấn cho em nhé, loại viên thì càng tốt, dễ uống. Pm cho em nhé. Tks.

kobana
05-03-2010, 05:54 PM
Mình muốn hỏi 1 tí nữ­a. Mạ­t mình nhiều nốt thâm do mụn để lại thì dùng loại nào đu­ọc nhỉ? Nếu lấy hàng thì lấy ỏ­­ dau?

thế thì nên dùng pw mẹ nó nha, vừa trắng sáng căng da mà lại giảm nám tàn nhang vết thâm
mình nhận ship hàng toàn quốc, mẹ nó ở đâu vậy?

kobana
05-03-2010, 05:56 PM
C ơi. E 26 tuổi thì dùng loại nào chị, da em thuộc loại nhờn, lại ít khi chăm sóc nên chẳng tươi chút nào. Chị tư vấn cho em nhé, loại viên thì càng tốt, dễ uống. Pm cho em nhé. Tks.

vvayj h bạn có thể bắt đầu dùng với loại viên thường, ngày 4-6v cho da bổ sung đủ lượng collagen làm săn chắc, tăng độ đàn hồi
sau đó tầm 3-6 tháng bạn chuyển sang dùng pw là oki nhất

bắp rang bơ
05-04-2010, 11:57 AM
Mình 26tuoi, da mặt mình xấu lắm, bị tàn nhang (mình xác định chung sống với nó rùi), nên mình hỏi là nên uống enrich hay PW?

kobana
05-04-2010, 02:18 PM
Mình 26tuoi, da mặt mình xấu lắm, bị tàn nhang (mình xác định chung sống với nó rùi), nên mình hỏi là nên uống enrich hay PW?

bạn uống thử 1 đợt PW xem có tiến triển gì ko nhé vì mình thấy rất n mẹ bị tàn nhang và nám uống PW da dẻ có chiều hướng trắng sáng và mờ đi, tất nhiên ko phải ngay tức khắc mà phải kiên trì nữa:rolleyes:

kobana
05-04-2010, 03:28 PM
hôm nay mình đã bán hàng trở lại, mẹ nào có nhu cầu contact mình nha
đợt hàng mới về rất nhiều enrich, pw và viên hộp nha các mẹ:d

cun_cun09
05-04-2010, 04:06 PM
Em ơi bao g thì mang cho chị, enrich order từ trc hôm nghỉ lễ, hẹn nghỉ lễ xong ship cho chị mà chưa thấy gì sất,
Nhắc lại địa chỉ cho đỡ phải xem lại nhé
Nga 0988903986 Ngõ 310 Nghi Tàm

kobana
05-05-2010, 02:29 PM
chiều nay tầm 5h mình có ng đi ship hàng cho các mẹ, nhưng 1 số mẹ ở xa quá, mình đã contact cho mình xin đc nào gần hơn nhé, sẽ cố gắng trả nợ đơn hàng đầy đủ những mẹ thiếu trong dịp nghỉ lễ;)

chuột cúc
05-05-2010, 09:50 PM
em ơi htrc chị lấy 1 hộp enrich rồi, đúng liều thì chị sẽ lấy thêm nửa hộp nữa nhưng nếu chị uống thêm luôn 1 hộp nữa thì có được không em (tổng cộng sẽ uống 2 hộp thay vì 1,5 hộp)?

kobana
05-06-2010, 11:30 AM
em ơi htrc chị lấy 1 hộp enrich rồi, đúng liều thì chị sẽ lấy thêm nửa hộp nữa nhưng nếu chị uống thêm luôn 1 hộp nữa thì có được không em (tổng cộng sẽ uống 2 hộp thay vì 1,5 hộp)?

dạ vậy thì đợt này c uống luôn 2 hộp,còn đợt sau uống cho e 1 hộp thui, vì mỗi năm ko quá 3 hộp mà c

kobana
05-06-2010, 02:13 PM
hôm nay người ship hàng bận nên mình đi giao hàng cho các mẹ nha
Mình mới kinh doanh thêm mặt hàng hoa quả sạch nhập khẩu từ Úc, Mỹ, Nhật, mẹ nào có nhu cầu ủng hộ nha, sẽ freeship cho các mẹ đã mua collagen của mình

kobana
05-06-2010, 04:34 PM
Mai sẽ có hàng về thêm, mẹ nào order hôm nay mình báo hết hàng mai mình sẽ ship đủ nha, thanks

kobana
05-06-2010, 07:20 PM
Sự kỳ diệu của collagen

Collagen trước kia chỉ được lấy từ cơ thể người để làm đẹp, ngày nay việc nghiên cứu và ứng dụng thành công collagen từ động thực vật để trẻ hoá làn da được ứng dụng rộng rãi trên thế giới. Hãy tự nạp kiến thức về collagen cho mình để không bị nhầm lẫn giữa rừng collagen phong phú như hiện nay

1. Nhiệm vụ của collagen trong cơ thể người:

Collagen là một loại protein chiếm tới 25% tổng lượng protein trong cơ thể người, có chức năng chính là kết nối các mô trong cơ thể lại với nhau. Các nhà khoa học thường ví chúng giống như một chất keo dính các bộ phận trong cơ thể người lại thành một khối hoàn chỉnh, nếu không có chúng cơ thể người sẽ chỉ là các phần rời rạc. Chỉ riêng điều này thôi cũng đủ chỉ ra tầm quan trọng của collagen đối với sự sống của con người.

Với làn da, ngoài nhiệm vụ liên kết nó còn có nhiệm vụ tạo sự đàn hồi. Đây chính là lý do tại sao collagen ở da có định dạng khác so với collagen ở các bộ phận khác.

Da mặt chúng ta có thể giãn ra khi cười, nói chuyện hay nheo mắt, và co lại như cũ khi ngừng các hoạt động này là do sự chuyển động của cơ và độ đàn hồi của da. Da mặt có thể căng mịn khi còn trẻ và chùng nhão nhiều nếp nhăn khi về già là do sự thay đổi về tính chất của collagen vì thế nó chính là nhân tố quan trọng nhất giúp chúng ta duy trì sự trẻ trung của mình.

Như vậy, sự kỳ diệu của collagen là ở chỗ chúng không chỉ có ảnh hưởng tới sự sống và tồn tại của cơ thể còn người mà còn là nhân tố quan trọng nhất của da, quyết định về sự trẻ trung hay già nua do tuổi tác.

2. Collagen là vũ khí chống da lão hoá

Collagen không phải là giải pháp duy nhất chống lão hoá hiện nay, nhưng có 2 lý do chính để chúng là giải pháp được tất cả các bác sĩ và chuyên gia thẩm mỹ khuyên dùng khi điều trị chống lão hoá da hiện đại

Collagen hiệu quả cao trong quá trình hồi phục và tái tạo da

- Điều trị collagen phục hồi: thường được sử dụng trong trường hợp da bị tổn thương hoặc trong giai đoạn tái tạo sau khi điều trị nám, mụn trứng cá, sẹo, rạn da và tiêu da thừa sau khi giảm béo. Sản phẩm Phials of Collagen and Elastin với các thành phần chính là collagen, elastin và vitamin F, trong đó collagen được chiết xuất từ da heo giúp kích thích tế bào và sửa chữa các khuyếm khuyết ở mô nhờ đó phục hồi khả năng đàn hồi của da. Ngoài ra, sản phẩm còn có thể điều trị các vết rạn do tăng cân hay mang thai.

- Điều trị trẻ hoá bằng Collagen 25% được sử dụng cho những phụ nữ từ 35 tuổi bắt đầu có dấu hiệu lão hoá với sự xuất hiện của các nếp nhăn, da bị mất nước, chùng nhão, chảy xệ không còn căng mịn như trước nữa, màu sắc da cũng trở nên xạm lại.

Sản phẩm Beautee Collagen Cell Pure với hàm lượng collagen nguyên nhất lên tới 25%, có khả năng bổ sung và duy trì độ ẩm cho da, cung cấp dinh dưỡng và bảo vệ da chống lại môi trường ô nhiễm bên ngoài.

Ngoài ra, sản phẩm còn có khả năng xoá bỏ các nếp nhăn nông, cải thiện và làm mờ các nếp nhăn sâu do tuổi tác, phục hồi lại khả năng đàn hồi tự nhiên cho da, ngăn chặn sự hình thành nếp nhăn trên da, thúc đẩy trẻ hoá tế bào theo cơ chế tự nhiên.

Điều trị bằng collagen có độ an toàn tuyệt đối

Phần lớn các sản phẩm collagen nguyên chất đều được chiết xuất trực tiếp từ da động vật là lợn, bò, cừu và cá da trơn, đặc biệt hơn, có một số loại collagen được chiết xuất trực tiếp từ cơ thể người. Chính vì vậy chúng hoàn toàn không có các chất hoá học hay độc tố, khả năng tương thích với cơ thể con người có t hể lên tới 100% mà không hề có phản ứng đào thải hay loại bỏ. Tất cả mọi người ở mọi lứa tuổi đều có thể sử dụng chúng vì sự lành tính của chúng.

Ngoài ra, collagen thường được đưa vào da bằng ba phương pháp chính:

- Thoa lên da và nhờ tác động của các công nghệ xung điện hay ánh sáng để đẩn chúng vào sâu tới vùng da cần điều trị.

- Tiêm trực tiếp vào da.

- Ăn uống.

Ba phương pháp trên đều là những phương pháp rất an toàn không hề ảnh hưởng tới da và cơ thể nên mọi người đều có thể sử dụng

1. Collgen trong kem dưỡng ngày/ đêm có tác dụng thật không?

Chỉ là thành phần rất nhỏ trong các ác loại kem dưỡng da do vậy nó không thể có hiệu quả cao như bạn dùng mặt nạ hoặc sản phẩm nguyên chất.

2. Lứa tuổi nào có thể dùng collagen

Lão hoá da bắt đầu từ tuổi 25, khi mà khả năng sinh sản và tái tạo tế bào mới của cơ thể bắt đầu giảm. Vì vậy, ngay từ tuổi này, bạn nên bắt đầu sử dụng những sản phẩm hay phương pháp chăm sóc da phù hợp để duy trì sự khoẻ mạnh và trẻ trung của làn da.

3. Collagen có nồng độ bao nhiêu thì tốt?

Theo đánh giá của hiệp hội sức khoẻ Mỹ, nồng độ collagen được đánh giá cao 18-27%.

4. Collagen chiết xuất từ động vật nào có hiệu quả cao nhất?

Da heo được đánh giá là có cấu trúc và liên kết gần nhất với da người. Tuy nhiên các loại collagen từ heo, cá đều có những tính chất riêng và được nghiên cứu để khôi phục da lão hoá rất tốt.

5. Điều trị collagen một liệu trình tối thiểu bao nhiêu lần thì hiệu quả?

Một lần trị liệu collagen 25% có thể giúp bạn trẻ trung ngay sau 60 phút. Tuy nhiên một liệu trình tối thiểu 12 lần sẽ giúp bạn xoá nếp nhăn và săn chắc cơ mặt hoàn hảo.

6. Collagen nên trị liệu kết hợp với các công nghệ thẩm mỹ gì?

Bạn có thể kết hợp với các công nghệ thẩm mỹ tiên tiến khác như sóng Radio, RF, sóng xung điện, IPL hoặc điện di để collagen phát huy hết khả năng cải lão hoàn đồng

chuột cúc
05-06-2010, 11:38 PM
dạ vậy thì đợt này c uống luôn 2 hộp,còn đợt sau uống cho e 1 hộp thui, vì mỗi năm ko quá 3 hộp mà c
sau đợt này 4 tháng nữa chị sẽ uống 1 đợt PW thì vẫn ok em nhỉ?
thứ 7 gửi cho chị 1 hộp enrich ở NK để chị qua lấy đc không?

kobana
05-06-2010, 11:46 PM
sau đợt này 4 tháng nữa chị sẽ uống 1 đợt PW thì vẫn ok em nhỉ?
thứ 7 gửi cho chị 1 hộp enrich ở NK để chị qua lấy đc không?

dạ cũng đc c ạ, ko thì nếu c tiện mai ở đâu e có ng ship hoa quả e bảo ship luôn cho c nhé

kobana
05-07-2010, 01:11 AM
Mai mình ship hàng từ 2h chiều nhé, mẹ nào có nhu cầu cứ PM
Nhiều mẹ hỏi sao tầm sáng đến trưa ko gọi đc mình thì mong các mẹ thông cảm nha, mình mới sinh đc gần 2 tháng mà bé quấy quá đêm toàn 3h mới ngủ nên tầm trưa mình mới dậy, mẹ nào call mình ko thấy nghe cứ sms cho mình nhé, mình ngủ dậy sẽ gọi lại liền

Bê - Bill
05-07-2010, 10:43 AM
Bạn ơi, tớ hỏi chút vì cũng đang muốn dùng: Để có hiệu quả tối ưu mỗi năm dùng mấy đợt, mỗi đợt dùng trong bao lâu?
Loại colazen hồng thì hàm lượng colazen trong 1 lọ là bao nhiêu?
Loại colazen en...thì hàm lượng colazen trong 1 lọ là bao nhiêu?

chuột cúc
05-07-2010, 05:25 PM
dạ cũng đc c ạ, ko thì nếu c tiện mai ở đâu e có ng ship hoa quả e bảo ship luôn cho c nhé

em ship cho chị đến P113 - B3 Giảng võ nhé, alo cho chị trc khi đến nhé, tks!

kobana
05-08-2010, 01:12 AM
em ship cho chị đến P113 - B3 Giảng võ nhé, alo cho chị trc khi đến nhé, tks!

chiều mai c nhé, e mang luôn nho cho c ạ. thanks

kobana
05-08-2010, 01:14 AM
Bạn ơi, tớ hỏi chút vì cũng đang muốn dùng: Để có hiệu quả tối ưu mỗi năm dùng mấy đợt, mỗi đợt dùng trong bao lâu?

=> Mỗi năm thường dùng 2 đợt c nhé, mỗi đợt dùng 1 tháng, và cách nhau 3-6 tháng

Loại colazen hồng thì hàm lượng colazen trong 1 lọ là bao nhiêu?
Loại colazen en...thì hàm lượng colazen trong 1 lọ là bao nhiêu?[/QUOTE]

Enrich có hàm lượng collagen gấp 3 lần EX hồng, c có thế tham khảo page 10 giúp e nhé, e post toàn bộ toa của sp lên rồi ạ

kobana
05-08-2010, 01:17 AM
Mai tiếp tục về EX nước và EX viên nhé, giá EX viên đang khuyến mại chỉ còn 720k thôi các mẹ nhé
Mình ship hàng chiều mai, mẹ nào có nhu cầu sms hoặc PM mình nha

Thanks

Ms.Còi
05-08-2010, 01:25 PM
Ủng hộ chị! Dù em chưa nhận đc hàng nhưng vào up hộ chị nè, em ở Đà Nẵng đấy chị! Mong sẽ nhận đc hàng vào thứ 2, thứ 3 để kịp tặng mẹ. Đợt tới cũng tí tởn làm đẹp cho bản thân nữa, hihihi.

chivas@
05-08-2010, 01:44 PM
Ơ, 1 năm không uống quá 3 hộp là sao mà có cái em lại bẩu là từ 3 - 6 tháng được uống tiếp. Chị đã uống 3 hộp mỗi loại 1 hộp rồi thì sau bao lâu chị mới uống tiếp được, sốt ruột vì sự nghiệp làm đẹp nên cứ ra vào topic này suốt. Mà chị uống EX viên được không? uống 3 hộp kia xong cách đây khoảng 2 tháng rồi.

mẹcukhánh
05-08-2010, 02:57 PM
Collage EX viên uống như thế nào hả bạn. 1 đợt uống mấy lọ. Mình lấy 2 lọ có giảm giá không?

BillBong
05-08-2010, 03:16 PM
Lâu rồi không chăm sóc, nhìn lại thấy da xuống cấp quá. Muốn bon chen nhưng cũng thấy chưa an tâm lắm vì nó là thuốc uống. Vậy cho mình hỏi 35tuổi, da không trắng lắm, hơi có nám đốm vậy nếu muốn cải thiện thì dùng loại nào tốt mà an toàn nhất. Giá cả thế nào pm tớ với nhé

kobana
05-08-2010, 04:25 PM
Ơ, 1 năm không uống quá 3 hộp là sao mà có cái em lại bẩu là từ 3 - 6 tháng được uống tiếp. Chị đã uống 3 hộp mỗi loại 1 hộp rồi thì sau bao lâu chị mới uống tiếp được, sốt ruột vì sự nghiệp làm đẹp nên cứ ra vào topic này suốt. Mà chị uống EX viên được không? uống 3 hộp kia xong cách đây khoảng 2 tháng rồi.

=> dạ một năm ko uống quá 3 đợt c ạ, chứ ko phải 3 hộp, tại nhiều mẹ sốt ruột nên cứ đòi e bán để uống luôn, theo chỉ định là một năm uống 2 đợt chia đều, nhưng nếu sốt ruột thì các mẹ cách ra 3 tháng rồi uống chứ các mẹ đợi đến 6 thág toàn kêu giời. Sau đó nghỉ 9 tháng mới uống tiếp

EX viên tuổi c uống là oki nhưng nếu c uống hợp nước thì nên uống nước c ạ

kobana
05-08-2010, 04:28 PM
Collage EX viên uống như thế nào hả bạn. 1 đợt uống mấy lọ. Mình lấy 2 lọ có giảm giá không?

collagen EX viên 1 tháng dùng 1 lọ mẹ nó nhé, ngày uống 4-6 viên, sau bữa ăn
Mình bán giá lẻ bằng giá buôn nên ko giảm đc hơn nữa mẹ nó nhé

kobana
05-08-2010, 04:34 PM
Lâu rồi không chăm sóc, nhìn lại thấy da xuống cấp quá. Muốn bon chen nhưng cũng thấy chưa an tâm lắm vì nó là thuốc uống. Vậy cho mình hỏi 35tuổi, da không trắng lắm, hơi có nám đốm vậy nếu muốn cải thiện thì dùng loại nào tốt mà an toàn nhất. Giá cả thế nào pm tớ với nhé

c có thể dùng purewhite để làm mờ vết thâm nám và tàn nhang nhé,uống rất dễ ngọt như siro ạ
Collagen thực ra ko hẳn là thuốc c nhé, đó là sản phẩm chiết xuất từ da động vật hoặc thực vật thiên nhiên như nhân sâm, lá đỗ trọng, phôi sen... nhất là của SSD hãng mp nổi tiếng nên c yên tâm. Nó là sản phẩm thiết yếu như vitamin C hay D mà phụ nữ phải bổ sung hàng ngày cho da và tóc thay thế lớp biểu bì đã mất đi. Da đủ collagen mới khỏe, mà có khỏe mới đẹp đc đúng k c?

Chả hiểu sao nhiều mẹ mua của e hay khen tác dụng của sp này lắm, mà công nhận da đẹp lên trông thấy, mà các mẹ lười commend cho e quá,để e thử vận động các mẹ đã sd sản phẩm lên commend cho mọi người yên tâm nha

kobana
05-08-2010, 04:36 PM
Ủng hộ chị! Dù em chưa nhận đc hàng nhưng vào up hộ chị nè, em ở Đà Nẵng đấy chị! Mong sẽ nhận đc hàng vào thứ 2, thứ 3 để kịp tặng mẹ. Đợt tới cũng tí tởn làm đẹp cho bản thân nữa, hihihi.

hì, vừa gọi cho e ngại quá
có gì nếu nhận đc hàng dùng tốt lại ủng hộ c nữa nha
thanks e n n

kobana
05-09-2010, 12:25 AM
mai có enrich về thêm nhé, mình ship hàng buổi chiều, mẹ nào cí nhu cầu sms mình nha
thanks

kobana
05-09-2010, 01:37 PM
Up lên cho các mẹ có nhu cầu làm đẹp nào
Trời nắng thế này các mẹ ra đường nhớ che chắn cẩn thận ko rất hại da nhé, lại kêu uống thuốc e ko có tác dụng thì chít:)

BillBong
05-10-2010, 10:08 AM
Mình quan tâm nhất hàng có đúng nguồn gốc SSD hay không trước khi quyết định dùng loại uống đó chứ không nghĩ là thuốc đâu, vì bây giờ nhiều hàng trôi nổi lắm.Vậy nếu mình uống loại theo bạn tư vấn thì cần uống bao nhiêu lọ trong thời gian bao lâu, bạn cho mình giá luôn nhé

kobana
05-10-2010, 10:22 AM
Mình quan tâm nhất hàng có đúng nguồn gốc SSD hay không trước khi quyết định dùng loại uống đó chứ không nghĩ là thuốc đâu, vì bây giờ nhiều hàng trôi nổi lắm.Vậy nếu mình uống loại theo bạn tư vấn thì cần uống bao nhiêu lọ trong thời gian bao lâu, bạn cho mình giá luôn nhé
dạ c uống đợt 1 là 3 hộp 30 lọ mỗi ngày 1 lọ trong vòng 1 tháng c nhé, sau đó nghỉ từ 3-6 tháng c uống tiếp đợt nữa ạ, một năm 2 đợt
Có gì cần tư vấn thêm c cứ post nhé
thanks

kobana
05-10-2010, 10:27 AM
mình ship hàng từ 2-4h chiều nay, các mẹ nhanh tay order nhé;)

Ms.Còi
05-10-2010, 05:05 PM
Chị ơi! Chị đã gửi cho em đc chưa ah? Em đợi tin của chị mà ko thấy, call cho chị cũng ko đc. Hic.

kobana
05-10-2010, 08:27 PM
Chị ơi! Chị đã gửi cho em đc chưa ah? Em đợi tin của chị mà ko thấy, call cho chị cũng ko đc. Hic.

bé ui c gửi cho e trưa này rồi mà, yên tâm nhé, chiều c có việc bận quá nên ko nge đt đc

t4 nếu e chưa nhận đc hàng báo c nhé, c gọi cho nó luôn

Thanks e

meyenbeo
05-10-2010, 09:12 PM
toàn là thuốc uống thôi! chúc bác chủ đắt khách nhé!

kobana
05-10-2010, 09:55 PM
toàn là thuốc uống thôi! chúc bác chủ đắt khách nhé! hihi,thanks mẹ nó nhé,phaỉ hy sinh tât cả cho sự nghiêp lam đep chứ,nêú mẹ nó có nhu câù liên hệ m nha

kobana
05-11-2010, 01:41 PM
Mai sẽ có hàng Purewhite về thêm các mẹ nha, hàng này h hơi khan nên các mẹ đặt sớm giúp mình

Thanks all

kobana
05-12-2010, 12:25 AM
Lên nào

Mai mình ship hàng cả sáng cả chiều, mẹ nào muốn nhận buổi sáng order trc 9h rưỡi giúp mình nhé

mẹ_bông_thối
05-12-2010, 12:28 AM
up cho mẹ nó
kinh doanh đa dạng quá, để e nghiên cứu xem da có cần ko ủng hộ mẹ nó nhé;)

kobana
05-12-2010, 06:33 AM
up cho mẹ nó
kinh doanh đa dạng quá, để e nghiên cứu xem da có cần ko ủng hộ mẹ nó nhé;)

thanks e nhé. nếu có nhu cầu báo c, c tư vấn thêm cho:rolleyes:

kobana
05-12-2010, 01:55 PM
Pure white mới về các mẹ nhé, số lượng cực kỳ có hạn

oanhkiều
05-12-2010, 03:59 PM
22 tuổi thì uống dc collagen ko mẹ nó? và uống loại nào vậy ạ? em tính tiết kiếm tiền mua uống thử nhưng có chị khuyên là 22 tuổi còn trẻ, chưa lên uống loại này.

kobana
05-12-2010, 04:08 PM
22 tuổi thì uống dc collagen ko mẹ nó? và uống loại nào vậy ạ? em tính tiết kiếm tiền mua uống thử nhưng có chị khuyên là 22 tuổi còn trẻ, chưa lên uống loại này.

hì collagen kiểu như vitamin c í e, e phải bổ sung cho da và tóc hàng ngày, vì nó cung cấp chất biểu bì mà
22 tuổi e có thể dùng loại viên thường, nhung nếu có đk nên mua purewhite uốn thử e nhé, là loại collagen mới nhất của ssd thêm chức năng trắng da, giảm thâm nám mụn và tàn nhag đó e

Ms.Còi
05-12-2010, 08:06 PM
Em đã nhận đc hàng. Hôm nay mẹ em uống lọ đầu tiên nè, hihihi. Chị có thể pm cho em hướng dẫn sử dụng + chế độ ăn uống thế nào để có độ hấp thụ tốt nhất (nếu có) ko ah? Cảm ơn chị trc.

kobana
05-12-2010, 08:46 PM
Em đã nhận đc hàng. Hôm nay mẹ em uống lọ đầu tiên nè, hihihi. Chị có thể pm cho em hướng dẫn sử dụng + chế độ ăn uống thế nào để có độ hấp thụ tốt nhất (nếu có) ko anh? Cảm ơn chị trc.

c thấy e gọi mà đang cho bé ăn nên ko kịp nghe
tl luôn trên này cho dễ e nhé, e nhắc mẹ uống sau bữa ăn, buổi trưa cũng đc hoặc uống trc khi đi ngu tầm 10h tối, cách 3 ngày uống hết sạch 1 lọ e nhé, trong 1 tháng
e nên nhắc mẹ uống nhiều nước, ăn nhiều hoa quả, tránh thưc khuya để da hấp thụ và khỏe nhất

thanks e

Ms.Còi
05-13-2010, 09:19 AM
c thấy e gọi mà đang cho bé ăn nên ko kịp nghe
tl luôn trên này cho dễ e nhé, e nhắc mẹ uống sau bữa ăn, buổi trưa cũng đc hoặc uống trc khi đi ngu tầm 10h tối, cách 3 ngày uống hết sạch 1 lọ e nhé, trong 1 tháng
e nên nhắc mẹ uống nhiều nước, ăn nhiều hoa quả, tránh thưc khuya để da hấp thụ và khỏe nhất

thanks e

Cảm ơn chị! Chúc chị đắt hàng nhé!

kobana
05-13-2010, 10:12 AM
Cảm ơn chị! Chúc chị đắt hàng nhé!

thanks bé nhé, khi nào có nhu cầu lại ới c

Up lên cho các mẹ quan tâm nào, ship hàng từ 3h chiều nay các mẹ nhé

kobana
05-13-2010, 04:26 PM
purewhite và ex nước vừa về, up lên cho các mẹ quan tâm
nhận ship hàng tối nay từ 18h đến 20h, order trc 17h30 nhé các mẹ

kobana
05-14-2010, 10:47 AM
Mình ship hàng từ 2h chiều nay, mẹ nào có nhu cầu alo nhé

oanhkiều
05-14-2010, 10:51 AM
hì collagen kiểu như vitamin c í e, e phải bổ sung cho da và tóc hàng ngày, vì nó cung cấp chất biểu bì mà
22 tuổi e có thể dùng loại viên thường, nhung nếu có đk nên mua purewhite uốn thử e nhé, là loại collagen mới nhất của ssd thêm chức năng trắng da, giảm thâm nám mụn và tàn nhag đó e

thanks chị! nhưng ý chị nói là em nên uôpngs laọi viên thường mà chị bán 420k/lọ đó hay là loại viên shiseido EX chị bán 750k/lọ?:confused: tại có 2 loại viên mà. em thì ko rành về cái này. chỉ thấy các mẹ uống tốt quá nên muốn uống thử thôi.:cool: còn dạng nước thì chắc để vài năm nữa đi làm mới cớ tiền mua quá! he.:D

kobana
05-14-2010, 11:09 AM
thanks chị! nhưng ý chị nói là em nên uôpngs laọi viên thường mà chị bán 420k/lọ đó hay là loại viên shiseido EX chị bán 750k/lọ?:confused: tại có 2 loại viên mà. em thì ko rành về cái này. chỉ thấy các mẹ uống tốt quá nên muốn uống thử thôi.:cool: còn dạng nước thì chắc để vài năm nữa đi làm mới cớ tiền mua quá! he.:D

hì 22 tuổi chỉ uống loại viên thường thui e nhé, là loại 420k í e, loại EX e chưa đến tuổi uống đâu
E cứ thử xem, da trên 20t là cần bổ sung collagen thường xuyên rồi e ạ, vừa tránh đc lão hóa lại chống nhăn xệ hay mụn đó e:rolleyes:

kobana
05-15-2010, 01:08 AM
Up lên nào, mai có Enrich về
Mình ship hàng từ sáng đến 6h chiều nhé
mời các mẹ order
Thanks

oanhkiều
05-15-2010, 09:09 AM
hì 22 tuổi chỉ uống loại viên thường thui e nhé, là loại 420k í e, loại EX e chưa đến tuổi uống đâu
E cứ thử xem, da trên 20t là cần bổ sung collagen thường xuyên rồi e ạ, vừa tránh đc lão hóa lại chống nhăn xệ hay mụn đó e:rolleyes:

he.he. thanks chị nhìu! thế collagen thấy chị ghi hướng dẫn là để tốt nhất nên uống mỗi năm 2 lần, mỗi lần liên tục trong 1 tháng. thế uống đủ 30 ngày rồi thì ngừng khoảng bao lâu để uống tiếp lần thứ 2 ạ? em thấy có người mách là từ 3-6 tháng. hay uống liên tục 2 đợt 2 tháng liền nhau ạ????:rolleyes:

kobana
05-15-2010, 09:45 AM
he.he. thanks chị nhìu! thế collagen thấy chị ghi hướng dẫn là để tốt nhất nên uống mỗi năm 2 lần, mỗi lần liên tục trong 1 tháng. thế uống đủ 30 ngày rồi thì ngừng khoảng bao lâu để uống tiếp lần thứ 2 ạ? em thấy có người mách là từ 3-6 tháng. hay uống liên tục 2 đợt 2 tháng liền nhau ạ????:rolleyes:

nên uống sau 3-6 tháng bạn nhé
uống liền k tốt vì da cũng cần thời gian hấp thụ, cái gì nhanh quá nhiều quá cũng phản khoa học mà:rolleyes:

pa4perfume
05-16-2010, 03:02 AM
em đánh dấu nghiên cứu ................

pa4perfume
05-16-2010, 04:21 PM
http://i285.photobucket.com/albums/ll50/moschino_love01/PureW001.jpg
http://i285.photobucket.com/albums/ll50/moschino_love01/TheCollagen2980.jpg

chị ơi cho em hỏi , PW và viên nén hộp hồng này dùng độ tuổi từ bn ạ , tks c

kobana
05-16-2010, 07:14 PM
http://i285.photobucket.com/albums/ll50/moschino_love01/PureW001.jpg
http://i285.photobucket.com/albums/ll50/moschino_love01/TheCollagen2980.jpg

chị ơi cho em hỏi , PW và viên nén hộp hồng này dùng độ tuổi từ bn ạ , tks c

PW và collagen viên nén dùng đc độ tuổi từ 20 trở nên e nhé:rolleyes:

HTN1909
05-16-2010, 08:50 PM
Tớ muốn mua dạng viên nén, có những loại nào vậy bạn? CHo tớ cả giá nhé

kobana
05-16-2010, 11:10 PM
Tớ muốn mua dạng viên nén, có những loại nào vậy bạn? CHo tớ cả giá nhé

dạng viên nén có EX và viên thường bạn nhé
EX cho ng trên 35 tuổi,giá đang khuyến mại là 720k, còn viên thg trên 20t giá 420k nhé

HTN1909
05-16-2010, 11:36 PM
Tớ lấy 1 hộp viên nén thường nhé, loại dưới 35 tuổi ấy. Cho tớ số tk nhé, tk vcb thì tiện hơn. Hi, loại viên nén chắc k tác dụng bằng loại nứơc pai k bạn? Tớ ở hp thì pai thêm bao tiền ship nữa? Ngày uống mấy viên vào lúc nào?

kobana
05-17-2010, 12:23 AM
Tớ lấy 1 hộp viên nén thường nhé, loại dưới 35 tuổi ấy. Cho tớ số tk nhé, tk vcb thì tiện hơn. Hi, loại viên nén chắc k tác dụng bằng loại nứơc pai k bạn? Tớ ở hp thì pai thêm bao tiền ship nữa? Ngày uống mấy viên vào lúc nào?

tiền ship hp bạn tự thanh toán với cpn nhé, tầm 15-20k thui à
viên nén tác dụng chậm hơn nc 1 chút bạn nhé, ngày uống 4-6 viên sau bữa ăn
Mình pm tk vcb rồi bạn ạ
thanks

mecuachuoi
05-17-2010, 10:12 AM
Tớ quan tâm đến loại Enrich, loại này có dễ uống ko bạn, mùi vị nó sao nhỉ? Tớ chỉ sợ mua về lại ko uống nổi thì phí quá.

kobana
05-17-2010, 12:07 PM
Tớ quan tâm đến loại Enrich, loại này có dễ uống ko bạn, mùi vị nó sao nhỉ? Tớ chỉ sợ mua về lại ko uống nổi thì phí quá.

hihi, như siro í chị ạ, thơm lắm
Mà c thấy khó uống thì pha loãng ra với nước lọc nhạt tọet ực phát là hết

mẹ bin thối
05-17-2010, 01:58 PM
em ơi chị vừa điều trị mụn xong muốn uống collagen cho khỏe ra thì dùng loại nào đây? 33 tuổi nhé.

kobana
05-17-2010, 02:01 PM
em ơi chị vừa điều trị mụn xong muốn uống collagen cho khỏe ra thì dùng loại nào đây? 33 tuổi nhé.

vậy c nên dùng pw nhé, nó sẽ giúp c xóa đi vết thâm của mụn và làm da sáng mịn hơn ạ

mẹ bin thối
05-17-2010, 02:22 PM
da chị k cần trắng đâu, da chị chỉ mỏng thôi. Chị muốn dùng loại nào cho da khỏe í. ex là cho bao nhiêu tuổi hả em? chị thấy có nowi bán bảo ex cho người trung niên mà.

kobana
05-17-2010, 02:28 PM
da chị k cần trắng đâu, da chị chỉ mỏng thôi. Chị muốn dùng loại nào cho da khỏe í. ex là cho bao nhiêu tuổi hả em? chị thấy có nowi bán bảo ex cho người trung niên mà.

ex tầm 30-35 trở lên c ạ
nhưng c dùng enrich là da khỏe nhất đó ạ, sp mới nhất SSD collagen gấp 3 lần loại thg đó c

mẹ bin thối
05-17-2010, 02:30 PM
cách dùng thế nào em? một đợt bao nhiêu lọ? giá cả thế nào?

kobana
05-17-2010, 08:21 PM
cách dùng thế nào em? một đợt bao nhiêu lọ? giá cả thế nào?

1 đợt 1 hộp 10 lọ uống 1 tháng c nhé
860k/hộp uống trc khi đi ngủ tối hoặc sau bữa ăn trưa

mẹ bin thối
05-17-2010, 09:21 PM
sao chị lại thấy em hướng dẫn mấy trang trước là 1tháng uống 20 lọ. Vậy uống 1lọ rồi sau 2 ngày lại uống tiếp a? Tức là 3 ngày 1 lọ a?

kobana
05-17-2010, 09:23 PM
sao chị lại thấy em hướng dẫn mấy trang trước là 1tháng uống 20 lọ. Vậy uống 1lọ rồi sau 2 ngày lại uống tiếp a? Tức là 3 ngày 1 lọ a?

e có hướng dẫn ai uống 20 lọ đâu mẹ bin thối ui
Nếu c muốn td nhanh thì uống 2 ngày 1 lọ, 1 đợt uống 1 hộp rưỡi, ko thì 3 ngày 1 lọ. 1thang 1 hộp thui mẹ nó nhé:rolleyes:

REGINA
05-17-2010, 09:56 PM
Dùng tốt lắm bạn nhé, mình mới dùng 2 hộp mà thấy da dẻ đẹp hẳn ra

kobana
05-17-2010, 10:21 PM
Dùng tốt lắm bạn nhé, mình mới dùng 2 hộp mà thấy da dẻ đẹp hẳn ra

hihi, thế là ổn lắm rồi mẹ nó nhé
mình bán hàng loại này chỉ mong các mẹ dùng hợp, da ngày càng đẹp là mình vui lắm
mẹ nó chịu khó ăn thêm nhiều hoa quả, uống nhiều nước mỗi ngày, ngủ đủ giấc và che chắn da khi ra nắng, đảm bảo sau 1 năm kết hợp dùng collagen và chế độ ăn ngủ hợp lí, da mẹ nó sẽ đẹp lên bất ngờ luôn:rolleyes:

mẹ bin thối
05-18-2010, 07:53 AM
Thế cho chị 1 hộp uống thử xem nhé. Nhà em ở đâu để chị qua lấy nào.

kobana
05-18-2010, 09:17 AM
Thế cho chị 1 hộp uống thử xem nhé. Nhà em ở đâu để chị qua lấy nào.

nhà e bên Nguyễn sơn, GL c ạ
nếu c ngại xa e có thể ship tận nhà cho c, đầu h chiều e ship hàng cho mọi ng, có gì c báo e sớm nhé
thanks

mẹ bin thối
05-18-2010, 02:28 PM
chắc bây giờ em đi rồi nhỉ? nhà chị ở số nhà 58 ngõ 1043 đường giải phóng, dt 0983602776 nhé.

kobana
05-18-2010, 03:02 PM
chắc bây giờ em đi rồi nhỉ? nhà chị ở số nhà 58 ngõ 1043 đường giải phóng, dt 0983602776 nhé.

c ui mai e ship nhé, ng ship hàng của e đi từ 1h rồi ạ

mẹ bin thối
05-19-2010, 08:55 AM
Hôm nay khoảng mấy giờ em qua.

kobana
05-19-2010, 11:33 AM
Hôm nay khoảng mấy giờ em qua.

tầm 3 4 h chị nhé, tại e ship cho các mẹ luôn
thanks c

ocyeucuame
05-19-2010, 11:41 AM
Cho chị 10 lọ trắng uống thử. Ship đến đường Thạch Bàn, Long Biên có được freeship ko em?

kobana
05-19-2010, 11:55 AM
Cho chị 10 lọ trắng uống thử. Ship đến đường Thạch Bàn, Long Biên có được freeship ko em?

c ui e ko biết thạch bàn long biên là ở đâu ạ, c cho e xin địa chỉ đc k ạ

mẹ bin thối
05-20-2010, 08:45 AM
em ơi chị đã nhận dược enrich rồi. Tưởng collagen phải nhớt chứ uống như nước hoa quả ý nhỉ.

kobana
05-20-2010, 10:06 AM
em ơi chị đã nhận dược enrich rồi. Tưởng collagen phải nhớt chứ uống như nước hoa quả ý nhỉ.

dạ rất dễ uống đúng k c? uống ngọt như siro nên n mẹ còn nghiện í c ạ
Cần tư vấn gì c cứ hỏi e nhé
thanks

Gold Rum 2007
05-20-2010, 12:10 PM
Chị ơi e 29t, da dẻ đang bình thường, e dùng loại nào được hả chị, e trước giờ chỉ dùng mp shiseido dưỡng da thôi, chưa ...uống bao giờ. Thấy các mẹ khen e cũng tính bon chen vì sợ lão hóa lắm, nhưng k biết dùng loại nào, có dễ uống k??? C tư vấn giúp nhé, có free ship vô đà lạt k chị ?

kobana
05-20-2010, 12:49 PM
Chị ơi e 29t, da dẻ đang bình thường, e dùng loại nào được hả chị, e trước giờ chỉ dùng mp shiseido dưỡng da thôi, chưa ...uống bao giờ. Thấy các mẹ khen e cũng tính bon chen vì sợ lão hóa lắm, nhưng k biết dùng loại nào, có dễ uống k??? C tư vấn giúp nhé, có free ship vô đà lạt k chị ?

cái này vì ship đắt nên m ko free đc bạn nhé, ship tầm 60-80k cơ
Nếu da bạn ổn định thì bạn nên bs collagen bằng viên thường, hoặc muốn td nhanh nên dùng dạng nước PW hoặc enrich
nếu lấy báo m nha
thanks

nelly
05-20-2010, 01:49 PM
em 23t e muốn ngăn ngừa lão hóa và cho da trắng hồng,em xem các mẹ pm thì có hơi đắn đo tí, vậy em nên uống enrich trước rồi 6 tháng sau mới uống PW để da trắng đươc hả c? Hic như vậy thì em nôn chết mất ^^ e có thể uống PW trước đươc kg? NHư vây sẽ có hiêu quả kg? Trước jo e chỉ uống ENat 400 cũng được hơn nửa năm da cũng có cải thiện, chị pm tư vấn dủm em nhé. Mong tin c hồi âm.Thanks chị!

kobana
05-20-2010, 10:05 PM
em 23t e muốn ngăn ngừa lão hóa và cho da trắng hồng,em xem các mẹ pm thì có hơi đắn đo tí, vậy em nên uống enrich trước rồi 6 tháng sau mới uống PW để da trắng đươc hả c? Hic như vậy thì em nôn chết mất ^^ e có thể uống PW trước đươc kg? NHư vây sẽ có hiêu quả kg? Trước jo e chỉ uống ENat 400 cũng được hơn nửa năm da cũng có cải thiện, chị pm tư vấn dủm em nhé. Mong tin c hồi âm.Thanks chị!

Bạn ui sao mà nôn vậy? uống rất dễ uống, ngọt như siro bạn nhé
Bạn uống thể là hợp lí đấy, nhưng nếu ko bạn có thể uống luôn PW vì chắc 23t da chưa bị xệ hay nếp nhăn mà
có gì báo m sớm nhé
thanks

nelly
05-20-2010, 11:32 PM
Nếu em uống enrich và PW thì dùng Enrich 1 tháng trước rồi đến PW 1 tháng kế tip như vậy có đươc kg c? Nếu đươc c báo giá cho em 1 enrich va 3 Pw nhé c. Nếu ship ra SG thì bnhiu ạh?

kobana
05-20-2010, 11:48 PM
Nếu em uống enrich và PW thì dùng Enrich 1 tháng trước rồi đến PW 1 tháng kế tip như vậy có đươc kg c? Nếu đươc c báo giá cho em 1 enrich va 3 Pw nhé c. Nếu ship ra SG thì bnhiu ạh?

phải 3-6 tháng sau mới nên uống tiếp e nhé
e có thể lấy luôn cả 4 hộp vì date tận cuối năm 2011
nhưng tiền ship hơi đắt e nhé, tầm 190k cơ:(

nelly
05-21-2010, 12:14 AM
C ui giao dịch thế nào đây ạh? 3PW và 1Enrich + ship là 2805k phải kg c?

mẹ bin thối
05-21-2010, 09:08 AM
em ơi chán quá, chị mua enrich mà lại uống mỗi ngày 1 lọ, phải cách 2 ngày sau mới uống phải k? chắc ngon quá nên k có thói quen cách mấy ngày như vậy. Chị uống 2 lọ liền nhau rồi. Vậy sau mấy ngày mới uống tiếp đây. Chắc lần sau phải lấy loại mỗi ngày 1 lọ cho khỏi nhầm mất.

kobana
05-21-2010, 09:17 AM
em ơi chán quá, chị mua enrich mà lại uống mỗi ngày 1 lọ, phải cách 2 ngày sau mới uống phải k? chắc ngon quá nên k có thói quen cách mấy ngày như vậy. Chị uống 2 lọ liền nhau rồi. Vậy sau mấy ngày mới uống tiếp đây. Chắc lần sau phải lấy loại mỗi ngày 1 lọ cho khỏi nhầm mất.

dạ chị cứ căn cho e sao 1 tháng uống đủ 10 lọ c nhé, nhầm 1 lần là btg mà c:p
cố gắng lần sau uống đúng giúp e
thanks c

kobana
05-21-2010, 09:18 AM
C ui giao dịch thế nào đây ạh? 3PW và 1Enrich + ship là 2805k phải kg c?

đúng rồi e ạ, e có tk VCB hay TCB để c cho số ck giúp c?

nelly
05-21-2010, 10:42 AM
E chỉ có ANZ thôi c ui,chac e lấy 3pw trưoc,c tính ship rồi cho e số tk, số phone của c cho để tiện liên lạc nhé c. Thanks c

nelly
05-21-2010, 11:01 PM
ui chủ top đâu mất rùi hic hic

kobana
05-22-2010, 09:15 AM
E chỉ có ANZ thôi c ui,chac e lấy 3pw trưoc,c tính ship rồi cho e số tk, số phone của c cho để tiện liên lạc nhé c. Thanks c

hic chị lại chỉ có vcb và tcb thôi e, sao h nhỉ?:rolleyes:

Cukhoai
05-22-2010, 10:21 AM
Em ơi, chị 35 tuổi, da khô và bắt đầu có nám, em tư vấn cho chị dùng loại nào tốt và hiệu quá nhất nhé. Thank!

nelly
05-22-2010, 10:48 AM
E tao tk vcb, nhanh ma hjhj,c cho e so tk va dt of c nhe

No_more_tears
05-22-2010, 12:38 PM
Oánh dấu để nghiên cứu vì mình đang uống Collagen của Fordays cũng của Nhật nhưng giá chát chúa quá mà mình trên 3x rồi muốn uống lâu dài sợ không theo được của Fordays vì xót xiền quá :D.

kobana
05-22-2010, 01:30 PM
Em ơi, chị 35 tuổi, da khô và bắt đầu có nám, em tư vấn cho chị dùng loại nào tốt và hiệu quá nhất nhé. Thank!

da chị như vậy có thể dùng PW và Enrich c ạ
nếu c muốn hiệu quả chống nám luôn thì dùng luôn PW c nhé, trắng da, căng da giảm nám và tàn nhag tốt lắm ạ

kobana
05-22-2010, 01:30 PM
Oánh dấu để nghiên cứu vì mình đang uống Collagen của Fordays cũng của Nhật nhưng giá chát chúa quá mà mình trên 3x rồi muốn uống lâu dài sợ không theo được của Fordays vì xót xiền quá :D.

hì vậy c chuyển sang dùng ssd là oki đấy ạ, vừa hiệu quả mà lại rất chi là kinh tế:neutral:

BillBong
05-25-2010, 02:16 PM
dạ c uống đợt 1 là 3 hộp 30 lọ mỗi ngày 1 lọ trong vòng 1 tháng c nhé, sau đó nghỉ từ 3-6 tháng c uống tiếp đợt nữa ạ, một năm 2 đợt
Có gì cần tư vấn thêm c cứ post nhé
thanks

Hy vong sau khi uống hết một đợt da sẽ cải thiện chút cho tự tin tí. Em ơi pm chị giá với, chị ở Yên Lạc (gần cầu Lạc Trung ý), nếu có bao giờ giao hàng được em ơi?
Nếu ok, cho chị tai khoản VCB, chị ck cho nhé

Thanks

kobana
05-25-2010, 06:34 PM
dạ c ui hàng e có sẵn ạ
3 hộp là 1755k, e freeship cho c nhé, c ck cho e hoặc thanh toán trực tiếp với ng ship hàng bên e đều oki ạ
mai c có nhà luc nào e ship cho
thanks c

BillBong
05-26-2010, 09:14 AM
dạ c ui hàng e có sẵn ạ
3 hộp là 1755k, e freeship cho c nhé, c ck cho e hoặc thanh toán trực tiếp với ng ship hàng bên e đều oki ạ
mai c có nhà luc nào e ship cho
thanks c

Cái này uống vào lúc nào em ơi, cứ thế uống hay phải pha với nước.
Em cho chi TK VCB chi ck nhé.
Chị đi làm về muộn, khoảng 6h30 chiều cơ thì em có giao được không
Có gì liên lạc theo số 0916.543.954 nhé

nhimvasoc
05-26-2010, 10:15 AM
Em ơi bé nhà chị 16th vẫn đang bú mẹ ( nhưng bú chơi chơi vào ban đêm thôi, chủ yếu sữa ngoài ) thì chị dùng PW có sao ko nhỉ. Đang muốn bon chen tí:p

kobana
05-26-2010, 11:39 AM
Cái này uống vào lúc nào em ơi, cứ thế uống hay phải pha với nước.
Em cho chi TK VCB chi ck nhé.
Chị đi làm về muộn, khoảng 6h30 chiều cơ thì em có giao được không
Có gì liên lạc theo số 0916.543.954 nhé

vậy sáng mai e ship cho c nhé
uống vào tầm 10 tối trc khi đi ngủ đó c, ko phải pha thêm gì đâu ạ, uống trc tiếp lun
e pm c tk rồi đấy ạ, có gì ck giúp e
thanks

kobana
05-26-2010, 11:40 AM
Em ơi bé nhà chị 16th vẫn đang bú mẹ ( nhưng bú chơi chơi vào ban đêm thôi, chủ yếu sữa ngoài ) thì chị dùng PW có sao ko nhỉ. Đang muốn bon chen tí:p

thế thì dùng vô tư c ạ vì nó ko ảnh hưởng gì đâu c nhé

nhimvasoc
05-26-2010, 11:48 AM
thế thì dùng vô tư c ạ vì nó ko ảnh hưởng gì đâu c nhé
Vậy chị lấy 3 hộp nhé, có free ship vào SG ko em?

BillBong
05-26-2010, 01:10 PM
vậy sáng mai e ship cho c nhé
uống vào tầm 10 tối trc khi đi ngủ đó c, ko phải pha thêm gì đâu ạ, uống trc tiếp lun
e pm c tk rồi đấy ạ, có gì ck giúp e
thanks

Em ui, chi check rồi có thấy pm của em đâu, gửi cho chị nhé
Nếu được chiều tối mai khoảng 6h em giao cho chị được hok ?

kobana
05-26-2010, 01:11 PM
Vậy chị lấy 3 hộp nhé, có free ship vào SG ko em?

hic phí ship vào sg cao lắm c ui, hơn 100k 3 hộp cơ nên e ko free đc c ạ tại là hàng nước mà

nelly
05-26-2010, 05:44 PM
C oi tinh 3 hop pw+ship roi cho e so tk vcb de e ck nhe, so Dt of e để tiện liên lac nhe c

kobana
05-26-2010, 06:41 PM
C oi tinh 3 hop pw+ship roi cho e so tk vcb de e ck nhe, so Dt of e để tiện liên lac nhe c

e ui đt c : 0949901083 e nhé
số tk c đã pm, e check giúp c
thanks e

Envi78
05-27-2010, 07:05 AM
Mình 33 tuổi, Colagen cũng thích mà Pure White cũng thích, vì da mình trắng tự nhiên, nhưng lại có nhiều đốm nâu, đã dùng kem dưỡng mà không hết. Không biết uống PW có hết không nữa. Mà da cũng hình như bắt đầu lão hóa rồi. Bạn cho mình lời khuyên xem sử dụng thế nào nhé.

Colagen viên phải uống liên tục 365 ngày hả bạn, hay chỉ uống theo đợt như Colagen nước? Cái nào có hiệu quả hơn? Cái nào kinh tế hơn?

kobana
05-27-2010, 11:46 AM
Mình 33 tuổi, Colagen cũng thích mà Pure White cũng thích, vì da mình trắng tự nhiên, nhưng lại có nhiều đốm nâu, đã dùng kem dưỡng mà không hết. Không biết uống PW có hết không nữa. Mà da cũng hình như bắt đầu lão hóa rồi. Bạn cho mình lời khuyên xem sử dụng thế nào nhé.

Colagen viên phải uống liên tục 365 ngày hả bạn, hay chỉ uống theo đợt như Colagen nước? Cái nào có hiệu quả hơn? Cái nào kinh tế hơn?

dạ như da chị là bắt đầu có dấu hiệu lão hóa, vì vậy c nên dùng pw hoặc enrich đều oki a
collagen viên cũng chỉ uống theo lọ, 1 năm 2 lọ thôi c ạ. Tất nhiên hiệu quả cao thì sẽ ko rẻ tiền rồi ạ, c có thể dùng PW để có hiệu quả cao nhất, mờ nám nhăn và tàn nhang
thanks c

Metysusu
05-27-2010, 03:09 PM
Nghe có vẽ hấp dẫn quá để mình ngâm cứu nha...

Envi78
05-27-2010, 05:39 PM
dạ như da chị là bắt đầu có dấu hiệu lão hóa, vì vậy c nên dùng pw hoặc enrich đều oki a
collagen viên cũng chỉ uống theo lọ, 1 năm 2 lọ thôi c ạ. Tất nhiên hiệu quả cao thì sẽ ko rẻ tiền rồi ạ, c có thể dùng PW để có hiệu quả cao nhất, mờ nám nhăn và tàn nhang
thanks c

Vậy mình uống PW xong, bắt đầu uống Colagen viên luôn được không? Mỗi năm chỉ 2 lọ thôi à, là uống trong bao lâu? Mỗi ngày mấy viên hả bạn?

Báo giá ship cho mình 3 phương án sau:

1. 4 lọ Colagen viên.
2. 3 hộp PW và 4 lọ Colagen viên.
3. 3 hộp PW.

Địa điểm: huyện Hóc Môn, TPHCM.

kobana
05-27-2010, 10:52 PM
Vậy mình uống PW xong, bắt đầu uống Colagen viên luôn được không? Mỗi năm chỉ 2 lọ thôi à, là uống trong bao lâu? Mỗi ngày mấy viên hả bạn?

Báo giá ship cho mình 3 phương án sau:

1. 4 lọ Colagen viên.
2. 3 hộp PW và 4 lọ Colagen viên.
3. 3 hộp PW.

Địa điểm: huyện Hóc Môn, TPHCM.

=>1. 420*4= 1680
2. 1755& 1680
3. !755

ngày 4-6 viên c nhé, nhưg theo e tốt nhất c nên dùng 2 đợt, 1 đợt enrich 860k và 1 đợt PW 1755k là oki nhất
phí ship tầm hơn 200k đó c

BillBong
05-28-2010, 11:19 AM
Kobana ơi hôm qua chị nhận được 3 hộp PW rồi, đã uống 1 lọ nhưng sao thấy khó uống quá, hơi chua mà uống xong thấy vị tanh nhỉ. Chị thích uống viên hơn nhưng vi da chị theo em tư vấn thì uống loại này để mờ cả vết nám nên chị order. Không biết có mẹ nào cảm nhận giống mình không nhỉ?

cun_cun09
05-28-2010, 12:33 PM
Kobana ơi, hôm trc chị lấy 1 hộp enrich, uống được 5 lọ (3 ngày/lọ) thì bị dị ứng (do trời nóng quá), ngừng uống đến giờ đang định uống tiếp đây (ngừng khoảng 10 ngày rồi), nhưng khôg biết là ngừng thế thì những lọ đã uống có tác dụng gì khôg, và uốg hết 5 lọ còn lại thì có phải uống tiếp cho nó đủ lượng không nhỉ hay là đến mấy tháng nữa uống đợt mới.

meKimAnh
05-28-2010, 12:57 PM
Mình quan tâm đến dạng viên, 2 loại này khác nhau thế nào hả bạn?
Còn dạng enrich liều cao như vậy uống có sợ phản ứng phụ gì k bạn?

kobana
05-28-2010, 01:08 PM
Kobana ơi, hôm trc chị lấy 1 hộp enrich, uống được 5 lọ (3 ngày/lọ) thì bị dị ứng (do trời nóng quá), ngừng uống đến giờ đang định uống tiếp đây (ngừng khoảng 10 ngày rồi), nhưng khôg biết là ngừng thế thì những lọ đã uống có tác dụng gì khôg, và uốg hết 5 lọ còn lại thì có phải uống tiếp cho nó đủ lượng không nhỉ hay là đến mấy tháng nữa uống đợt mới.

c uống luôn tiếp giúp e nhé, hiệu quả giảm ko đáng kể c yên tâm
nếu c thấy khó uống pha loãng với nc lọc ực luôn c nhé
thanks c

mẹ bin thối
05-29-2010, 08:15 PM
em ơi cho chị lấy 3 hộp pure white nhưng ship đến 94 trần quốc toản, gặp chị khanh số đt 0983299927. Em nhớ ship cho chị vào thứ 2 nhé. 3 lọ free ship đấy nhé.

kobana
05-30-2010, 12:13 AM
em ơi cho chị lấy 3 hộp pure white nhưng ship đến 94 trần quốc toản, gặp chị khanh số đt 0983299927. Em nhớ ship cho chị vào thứ 2 nhé. 3 lọ free ship đấy nhé.

oki c nhé, mai e sẽ ship buổi sáng cho c
thanks c

kobana
05-30-2010, 08:40 PM
Mình quan tâm đến dạng viên, 2 loại này khác nhau thế nào hả bạn?
Còn dạng enrich liều cao như vậy uống có sợ phản ứng phụ gì k bạn?

Liều cao ko hề có pu phụ mẹ nó nhé, mà mẹ nó cũng 3 ngày mới phải dùng 1 lọ
EX viên cho ng trên 32t, viên thường cho ng trên 20t
Thanks

kobana
05-30-2010, 08:41 PM
Hàng PW và Enrich mới về số lượng cực kì có hạn, mẹ nào order hôm nọ chưa có hàng thì báo lại mình, mai m ship cho nhé
thanks

Me Huyen Anh
05-31-2010, 12:10 AM
Em đánh dấu đã,ngiên cứu!!!!!!!!!!!!!!1

luongphi258
05-31-2010, 08:08 PM
đắt khách nhé...........................

kobana
05-31-2010, 08:45 PM
Thanks các mẹ đã up hộ nhé
Mẹ nào có nhu cầu alo mình sớm, hàng đợt này rất khan

nelly
06-02-2010, 10:59 PM
C oi hum truoc e dinh mua 3 hop PW Nhung chua co tgian ck,^^ cho e hoi nguoi tren 50t uong dc kg? Va nen uong collagen Ex hay la enrich? Co tac dung phu j kg ah? Vi me e cung bi ve gan kg bit co anh Huong j kg ah? Tl som cho e bit nhe, dụ dỗ mẹ mãi moi dc hjhj c cho e bit gia va ship tong cong nhe! Thanks c!

kobana
06-03-2010, 12:06 AM
C oi hum truoc e dinh mua 3 hop PW Nhung chua co tgian ck,^^ cho e hoi nguoi tren 50t uong dc kg? Va nen uong collagen Ex hay la enrich? Co tac dung phu j kg ah? Vi me e cung bi ve gan kg bit co anh Huong j kg ah? Tl som cho e bit nhe, dụ dỗ mẹ mãi moi dc hjhj c cho e bit gia va ship tong cong nhe! Thanks c!

e ui trên 50 tuổi nên uống enrich e nhé, vì mẹ e có tuổi nên 2 ngày uống 1 lọ, 1 tháng uống 15 lọ tức là 1 hộp rưỡi nhé
vậy của e là 4.5 hộp, tc 1755 và 1290=3045
Tiền ship e có thể thanh toán trực tiếp với cpn nhé, tầm hơn 200k hoặc có thể ck luôn cho c, nếu ck luôn thì báo c để c hỏi cpn xem bn
thanks e

Windy_Windy
06-06-2010, 05:59 PM
Chị ơi, em muốn lấy 3 hộp Pure White, có sẵn thì chị ship luôn cho em nhé. Địa chỉ em PM cho chị nha :D

kobana
06-06-2010, 11:48 PM
Chị ơi, em muốn lấy 3 hộp Pure White, có sẵn thì chị ship luôn cho em nhé. Địa chỉ em PM cho chị nha :D

thanks e, đã tl PM cho e nhé
mai c sẽ ship hàng:rolleyes:

loves
06-07-2010, 09:56 AM
chị ơi, em 26 tuổi ạ, da em thì trắng rùi nhưng mà em cảm giác nó có dấu hiệu lão hóa ạ, và thỉnh thaongr bị một vài vết tàn nhang nhỏ, em dùng loại enrich được ko chị? nếu được thì chị ship vào lúc nào ạ? em ở bên mạn Hoa Lư ạ.

kobana
06-07-2010, 10:19 AM
chị ơi, em 26 tuổi ạ, da em thì trắng rùi nhưng mà em cảm giác nó có dấu hiệu lão hóa ạ, và thỉnh thaongr bị một vài vết tàn nhang nhỏ, em dùng loại enrich được ko chị? nếu được thì chị ship vào lúc nào ạ? em ở bên mạn Hoa Lư ạ.

da e thế là có thể dùng enrich rồi, e dùng thử trc 1 đợt sau đó dùng PW đảm bảo da sẽ phục hồi nhé
Hoa Lư là ở Ninh Bình hay e ở phố HL HN, nếu ở HN chiều nào c cũng đi ship hàng cho mọi ng sẽ ship cho e luôn nhé, tầm 2h-5h hàng ngày
thanks

loves
06-07-2010, 01:32 PM
Em ở Hoa Lư, Hà Nội ấy ạ. Hôm nào chị lên mạn trên này ship thì báo em với nhá. Em đăng ký mua 1 Enrich ạ.

mechip119
06-07-2010, 01:43 PM
em năm nay 26 tuổi thì nên sd loại nào, em không cần trắng nữa vì đã trắng sẵn rùi. chị tư vấn giúp em nên sd loại nước hay loại viên nén

kobana
06-07-2010, 03:26 PM
em năm nay 26 tuổi thì nên sd loại nào, em không cần trắng nữa vì đã trắng sẵn rùi. chị tư vấn giúp em nên sd loại nước hay loại viên nén

vậy e có thể dùng loại viên 420k nhé, rất tiết kiệm mà da e chưa có dấu hiệu lão hóa nên h bổ sung collagen chỉ để da căng và đẹp hơn e nhé

kobana
06-07-2010, 03:36 PM
Em ở Hoa Lư, Hà Nội ấy ạ. Hôm nào chị lên mạn trên này ship thì báo em với nhá. Em đăng ký mua 1 Enrich ạ.

oki e cho c xin đc, chiều nay hàng về mai c ship lun
thanks

loves
06-08-2010, 01:09 PM
chị ui, sáng nay hok thấy chị ship hàng ạ?

kobana
06-08-2010, 02:35 PM
chị ui, sáng nay hok thấy chị ship hàng ạ?

tí có ng ship cho e rồi e nhé, yên tâm giúp c;)

loves
06-09-2010, 09:41 AM
Em đã nhận được ạ, thanks chị nhá!

loves
06-09-2010, 11:09 AM
Chị ui, uống enrich như thế nào là tốt nhất ạ?

kobana
06-09-2010, 01:12 PM
Chị ui, uống enrich như thế nào là tốt nhất ạ?

nếu da e ko có dấu hiệu quá lão hóa, thì e chỉ cần uống 3 ngày 1 lọ, tức là ví dụ hnay ngày đầu tiên, e mở 1 lọ ra uống hết sạch cho c, sau đó 3 ngày lại uống tiếp, chia sao cho đủ 30 ngày 10 lọ e nhé
uống sau khi ăn buổi trưa hoặc trc khi đi ngủ tối e nhé
kết hợp ăn n hoa quả, rau xanh và uống thêm n nước, sinh hoạt ngủ nghỉ điều độ cũng là 1 cách tốt để giúp thuốc tăng hiệu quả và da nhanh đẹp e nha

kobana
06-10-2010, 09:00 AM
up lên cho các mẹ order nào
n mẹ dùng thấy hiệu quả lắm toàn gọi mình để khen mà chả lên comment giúp mình cho các mẹ khác yên tâm dùng:(

thocon047
06-10-2010, 01:03 PM
Bạn à,mình cũng quan tâm đến SP này rất lâu rồi,nhưng vẫn ko dám dùng,nếu như mình 32 tuổi rồi dùng loại Enric thì trong vòng bao lâu,mỗi một đợt trị liệu thì phải mất mấy hộp bạn.

kobana
06-10-2010, 01:10 PM
Bạn à,mình cũng quan tâm đến SP này rất lâu rồi,nhưng vẫn ko dám dùng,nếu như mình 32 tuổi rồi dùng loại Enric thì trong vòng bao lâu,mỗi một đợt trị liệu thì phải mất mấy hộp bạn.

mẹ nó có thể miêu tả chính xác tình trạng da mẹ nó h như thể nào để mình tư vấn cụ thể đc k

kobana
06-11-2010, 04:38 PM
Up lên cho các mẹ order nào
Mai có Enrich hàng mời về các mẹ nhé:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Envi78
06-12-2010, 06:53 AM
Mình muốn mua 4 lọ Colagen viên. Bạn có thể gửi cho mình qua đường bưu điện, gửi chậm, mình thanh toán tiền cho nhân viên bưu điện luôn được không? Mình ở TPHCM.

kobana
06-12-2010, 10:02 AM
Mình muốn mua 4 lọ Colagen viên. Bạn có thể gửi cho mình qua đường bưu điện, gửi chậm, mình thanh toán tiền cho nhân viên bưu điện luôn được không? Mình ở TPHCM.

dạ oki c e gửi cpn cho c, nếu c mua 4 hộp viên tiền cpn tầm 30-35 k sau 2 ngày c nhận đc đó ạ, c có thể thanh toán trực tiếp với cpn khi nhận hàng:rolleyes:
nếu lấy báo e sớm nha c

Envi78
06-12-2010, 10:36 AM
dạ oki c e gửi cpn cho c, nếu c mua 4 hộp viên tiền cpn tầm 30-35 k sau 2 ngày c nhận đc đó ạ, c có thể thanh toán trực tiếp với cpn khi nhận hàng:rolleyes:
nếu lấy báo e sớm nha c

Check PM nhé! Mình gửi địa chỉ rồi đấy.

thocon047
06-12-2010, 10:49 AM
mẹ nó có thể miêu tả chính xác tình trạng da mẹ nó h như thể nào để mình tư vấn cụ thể đc k
Da mình cũng bắt đầu xuất hiện những đốm nâu trên gò má nhưng cũng ko nhiều lắm,nên mình cũng muốn dùng thử xem sao.:D

Tomdung
06-12-2010, 10:54 AM
mình cũng đang có nhu cầu nhưng vẫn chưa dám dùng thử

kobana
06-12-2010, 05:55 PM
Da mình cũng bắt đầu xuất hiện những đốm nâu trên gò má nhưng cũng ko nhiều lắm,nên mình cũng muốn dùng thử xem sao.:D

hic vậy thì mẹ nó nên dùng PW nhé vì để da xh tàn nhang nếu ko khắc phục nhanh vết tn sẽ lan nhanh lắm mẹ nó ạ;)

Envi78
06-16-2010, 11:21 AM
Chán thật í. Tớ đang "ở tù", chẳng đi đâu được nên muốn nhờ dịch vụ thu hộ của bưu điện. Tớ toàn mua hàng bằng cách đó thôi. Vậy mà kobana bảo tớ chuyển tiền trước rồi mới gửi hàng, làm cách nào mà tớ đi chuyển được đây? Nhờ chồng thì tớ không thể, mắc công ông ý xót tiền, hihi.

Giờ thì tớ muốn mua luôn 8 hộp Colagen viên.

kobana
06-16-2010, 06:33 PM
Chán thật í. Tớ đang "ở tù", chẳng đi đâu được nên muốn nhờ dịch vụ thu hộ của bưu điện. Tớ toàn mua hàng bằng cách đó thôi. Vậy mà kobana bảo tớ chuyển tiền trước rồi mới gửi hàng, làm cách nào mà tớ đi chuyển được đây? Nhờ chồng thì tớ không thể, mắc công ông ý xót tiền, hihi.

Giờ thì tớ muốn mua luôn 8 hộp Colagen viên.

dạ đợt trc thì e có dùng dv này của gnn nhưng nó thu xong ko hoàn luôn mà 1 tháng sau e mới nhận lại đc nên rất kích rích, thu phí lại cao,với lại đc của mẹ nó ở Củ chi e sợ hơi khó vì nó chỉ nhận HCM nội thành, để e check lại với mẹ nó xong báo sau vậy nhé

MyKitty
06-16-2010, 11:39 PM
up cho e nè,lần đầu lang thang vào topic này mới biết e kinh doanh thêm mặt hàng này
hiệu quả ko nhỉ?uống có bị béo ko?chị thì sợ béo lắm,bảo giảm cân mãi mà ko dc,
mới đầu hè mà đen nhẻm đi rồi ko hiểu uống loại 1 e up có khả quan ko vì da chị bắt nắng cực kỳ

kobana
06-17-2010, 12:13 AM
up cho e nè,lần đầu lang thang vào topic này mới biết e kinh doanh thêm mặt hàng này
hiệu quả ko nhỉ?uống có bị béo ko?chị thì sợ béo lắm,bảo giảm cân mãi mà ko dc,
mới đầu hè mà đen nhẻm đi rồi ko hiểu uống loại 1 e up có khả quan ko vì da chị bắt nắng cực kỳ

hì e bán món này trên diễn đàn lâu rồi c, còn hoa quả thì mới bán trên này thôi, cũng may đc rất n mẹ ủng hộ c ạ
E thấy PW và Enrich bán chạy nhất, n mẹ dùng comment tốt lắm ạ, nhất là enrich lúc nào cũng cháy hàng. nếu c muốn trắng da thì uống pw ạ, ko lo tăng cân đâu c nhé, vì tăng cân thì chả mẹ nào muốn uống của e nữa, tp collagen toàn là thảo dược mà c
c cứ tham khảo, nếu lấy báo e c nhé, ngày kia có hàng mới về ợ:rolleyes:

caphesua0305
06-17-2010, 11:14 AM
Chủ top ơi, mình 32 tuổi, da dẻ chưa đến nỗi...???hihi. Trước đây mình chưa dùng collagen bao giờ, mình dự định uống thử xem sao. Mình thik uống uống dạng viên hơn, thế dạng viên uống công dụng có khác k, uống tầm bi nhiu lọ thì ngừng, ngừng bao lâu thì uống lại?
Mình ờ SG, nàng có gửi hàng k?

nguyenvi189
06-17-2010, 11:45 AM
Bạn ơi, mình muốn lấy 3 hộp PW, bao giờ có hàng? Mới cả uống PW cùng với viên nén SSD EX có được ko hay chỉ uống từng loại một? PM giúp mình nhé, tks!
Mình cũng muốn hỏi là dạng viên thì uống trong bao lâu, mấy tháng uống một đợt?

kobana
06-17-2010, 12:11 PM
Chủ top ơi, mình 32 tuổi, da dẻ chưa đến nỗi...???hihi. Trước đây mình chưa dùng collagen bao giờ, mình dự định uống thử xem sao. Mình thik uống uống dạng viên hơn, thế dạng viên uống công dụng có khác k, uống tầm bi nhiu lọ thì ngừng, ngừng bao lâu thì uống lại?
Mình ờ SG, nàng có gửi hàng k?

nếu da dẻ c oki thì có thể uống dạng viên để chống nhăn xệ và giúp da bóng khỏe hơn ạ
dạng viên 420k c nhé, công dụng ko có gì khác loại collagen thường, uống 1 lọ trong vòng 1 tháng, sau đó nghỉ 6 tháng lại uống đợt mới ạ
e có ship sg, ng nhận trả tiền ship tầm 20k nhưng ck trc tiền collagen giúp e ạ
thanks c

kobana
06-17-2010, 12:13 PM
Bạn ơi, mình muốn lấy 3 hộp PW, bao giờ có hàng? Mới cả uống PW cùng với viên nén SSD EX có được ko hay chỉ uống từng loại một? PM giúp mình nhé, tks!
Mình cũng muốn hỏi là dạng viên thì uống trong bao lâu, mấy tháng uống một đợt?

PW đang trên đường từ sb về c ạ
nếu c uống PW thì uống riêng chứ đừng uống lẫn lộn với viên nén ssd EX nhé, cứ uống hết đợt này rồi nghỉ. sau đó lại uống tiếp đợt khác
Dạng viên uống 1 lọ đc 1 tháng c nhé, 3-6 tháng 1 lần ạ

caphesua0305
06-17-2010, 01:00 PM
nếu da dẻ c oki thì có thể uống dạng viên để chống nhăn xệ và giúp da bóng khỏe hơn ạ
dạng viên 420k c nhé, công dụng ko có gì khác loại collagen thường, uống 1 lọ trong vòng 1 tháng, sau đó nghỉ 6 tháng lại uống đợt mới ạ
thanks c
Mình sẽ lấy 1 lọ nhé, pm tài khoản cho mình đi

caphesua0305
06-17-2010, 01:09 PM
thanks c
À, mình thắc mắc sao bạn tư vấn 1 lọ uống dc 1 tháng, sau đó nghỉ 6 tháng. Vậy thì ok quá rồi
Sao mình mới thấy 1 topic khác lại tư vấn uống trong 3 tháng liên tục, nghĩa là phải uống ít nhất 3 lọ mới hết 1 đợt?
Thắc mắc wa đi, thế nào thì tốt hả bạn?

kobana
06-17-2010, 01:17 PM
À, mình thắc mắc sao bạn tư vấn 1 lọ uống dc 1 tháng, sau đó nghỉ 6 tháng. Vậy thì ok quá rồi
Sao mình mới thấy 1 topic khác lại tư vấn uống trong 3 tháng liên tục, nghĩa là phải uống ít nhất 3 lọ mới hết 1 đợt?
Thắc mắc wa đi, thế nào thì tốt hả bạn?

hic e bán trên này đã lâu, tư vấn cho các mẹ uống cũng n rồi, e chỉ dựa theo chỉ định của đơn thuốc các mẹ có thể xem thêm ở vỏ hộp hoặc web của SSD nhé
lọ viên là 126 viên, chia 4-6 viên mỗi ngày, vậy 1 tháng c uống hết 1 lọ, nghỉ 3-6 tháng dùng tiếp 1 đợt nữa. 1 năm nên dùng 2 đợt c ạ, chứ ko có hd nào ghi dùng 3 lọ liên tục, chứ e là ng bán hàng, bán đc 3 lọ 1 đợt e chả mừng quá í c, nhưng chẳng may các mẹ quá liều, lương tâm bán hàng e ko cho phép
thanks c

nguyenvi189
06-17-2010, 01:23 PM
Cho mình lấy 3 hộp PW, có hàng thì gọi điện cho mình, check PM giúp mình nhé. Tks!

caphesua0305
06-17-2010, 01:45 PM
hic e bán trên này đã lâu, tư vấn cho các mẹ uống cũng n rồi, e chỉ dựa theo chỉ định của đơn thuốc các mẹ có thể xem thêm ở vỏ hộp hoặc web của SSD nhé
lọ viên là 126 viên, chia 4-6 viên mỗi ngày, vậy 1 tháng c uống hết 1 lọ, nghỉ 3-6 tháng dùng tiếp 1 đợt nữa. 1 năm nên dùng 2 đợt c ạ, chứ ko có hd nào ghi dùng 3 lọ liên tục, chứ e là ng bán hàng, bán đc 3 lọ 1 đợt e chả mừng quá í c, nhưng chẳng may các mẹ quá liều, lương tâm bán hàng e ko cho phép
thanks c
Vậy thì yên tâm rồi, cho mình tài khoản đi

nguyenvi189
06-17-2010, 02:51 PM
Bạn ơi mình order 6 hộp PW & 2 hộp enrich nhé, địa chỉ ship hàng mình đã PM, check giúp mình. Tks!

bomeCun
06-17-2010, 02:57 PM
Năm nay mình 32t rồi. Da mặt nhờn, nhiều mụn ](*,) lỗ chân lông lại to. Híc, rất chi là hoàn cảnh. Vậy bạn tư vấn xem mình có nên dùng các sản phẩm này không nhé, và dùng thế nào nhé.

Thanks bạn nhiều

kobana
06-17-2010, 03:23 PM
Năm nay mình 32t rồi. Da mặt nhờn, nhiều mụn ](*,) lỗ chân lông lại to. Híc, rất chi là hoàn cảnh. Vậy bạn tư vấn xem mình có nên dùng các sản phẩm này không nhé, và dùng thế nào nhé.

Thanks bạn nhiều

dạ tình trạng da chị ko mấy khả quan, e thấy n mẹ đã dùng enrich phản ánh là lỗ chân lông thu lại nhỏ, da bớt dầu và mụn rất nhanh. Tuy nhiên, sau khi có mụn sẽ là vết thâm và da ko đều màu, sẽ gây ra những vết rỗ ở độ tuổi của c,vì vậy c nên dùng 2 đợt, 1 đợt enrich và 1 đợt PW cách nhau 3-6 tháng là hợp lí nhất
xen kẽ dùng thuốc c cũng nên để ý đến chế độ ăn uống, ngủ nghỉ nhé, ăn n rau xanh và hoa quả như chứa nhiều vitamin C, ngủ đủ giấc, sinh hoạt điều độ là cách giữ gìn da tốt nhất.

kobana
06-17-2010, 03:31 PM
Nhân tiện đây có n mẹ hỏi, e note luôn
- Collagen chức năng chính là tăng độ đàn hồi của da, giảm lão hóa, nhưng cũng ko phải là thuốc tiên, uống là phải có td ngay. Rất n mẹ trc khi lấy hàng của e, hỏi là có đảm bảo đẹp lên ko, thì e xin có câu trả lời nhé:
- E ko đảm bảo 100% là da đẹp lên, nhưng những mẹ nào đã uống ssd của e sẽ tự cảm nhận, da săn chắc và giảm nhăn nám là điều rõ rệt, nếu hợp thì sẽ hiệu quả ko ngờ, cũng giống như nhiều mẹ đã gọi điện khen công dụng thuốc, làm e rất vui.
- E bán sp này đã đc xấp xỉ 3 năm, hầu như là bán buôn,từ ngày e bán chưa có mẹ nào phản ánh là bị dị ứng, bị thế này thế kia... mặc dù trên diễn đàn e mới giới thiệu đc 6 tháng, nhưng các mẹ có thể check, chưa có 1 comment nào phản hồi là da xấu đi cả, mà hầu như là khen tác dụng của sp.
- Tuy nhiên phải nhắc các mẹ rằng, thuốc ko thể thay thế đc tất cả, nhất là trời nắng ntn, mẹ nào đã và đang uống thuốc phải tự bảo vệ da của mình bằng cách bôi kem chống nắng, che chắn cẩn thận khi ra đường, ăn uống ngủ nghỉ điều độ, siêng uống nước, ăn hoa quả rau xanh, tập luyện để cơ thể đào thải ra những độc tố,kết hợp dùng thuốc, da chắc chắn sẽ đẹp lên nhé

Envi78
06-17-2010, 03:34 PM
thanks c

Thế mà tớ tưởng phải uống một lúc 3 tháng thì nhiều tiền quá nên không dám nhờ chồng đi chuyển khoản, sợ ổng biết mình chi bạo quá hehe. Nếu chỉ uống 1 tháng thì OK. Tớ sẽ nhờ chồng chuyển khoản. Tớ order 3 lọ Colagen viên nhé, hai chị em chia nhau, mỗi người 1 lọ rưỡi vậy, vì 1 lọ uống có 21 ngày.

Số tài khoản vcb của bạn thuộc chi nhánh nào vậy?

kobana
06-17-2010, 03:42 PM
Thế mà tớ tưởng phải uống một lúc 3 tháng thì nhiều tiền quá nên không dám nhờ chồng đi chuyển khoản, sợ ổng biết mình chi bạo quá hehe. Nếu chỉ uống 1 tháng thì OK. Tớ sẽ nhờ chồng chuyển khoản. Tớ order 3 lọ Colagen viên nhé, hai chị em chia nhau, mỗi người 1 lọ rưỡi vậy, vì 1 lọ uống có 21 ngày.

Số tài khoản vcb của bạn thuộc chi nhánh nào vậy?

dạ oki c, vcb chương dương c nhé
c ck xong nhắn e, mai e đi ship hàng luôn cho c ạ
thanks c

bomeCun
06-18-2010, 09:33 AM
dạ tình trạng da chị ko mấy khả quan, e thấy n mẹ đã dùng enrich phản ánh là lỗ chân lông thu lại nhỏ, da bớt dầu và mụn rất nhanh. Tuy nhiên, sau khi có mụn sẽ là vết thâm và da ko đều màu, sẽ gây ra những vết rỗ ở độ tuổi của c,vì vậy c nên dùng 2 đợt, 1 đợt enrich và 1 đợt PW cách nhau 3-6 tháng là hợp lí nhất
xen kẽ dùng thuốc c cũng nên để ý đến chế độ ăn uống, ngủ nghỉ nhé, ăn n rau xanh và hoa quả như chứa nhiều vitamin C, ngủ đủ giấc, sinh hoạt điều độ là cách giữ gìn da tốt nhất.

Vậy bạn ơi, 1 đợt enrich là 1 hộp (10 lọ) à? Uống 2 ngày 1 lọ?
1 đợt PW thì là 3 hộp (30 lọ) đúng không? Uống 1 ngày 1 lọ?

Cho mình thêm giá tiền luôn nhé

kobana
06-18-2010, 09:51 AM
Vậy bạn ơi, 1 đợt enrich là 1 hộp (10 lọ) à? Uống 2 ngày 1 lọ?
1 đợt PW thì là 3 hộp (30 lọ) đúng không? Uống 1 ngày 1 lọ?

Cho mình thêm giá tiền luôn nhé

chính xác c ạ
enrich 860k/ hộp
pw 585k/ hộp c nhé

Heosua_HN
06-18-2010, 10:03 AM
oánh dấu, khi nào dùng hết collagen Meiji thì chắc chắn sẽ mua của em :)

Metysusu
06-18-2010, 01:43 PM
Bạn ơi, mình đang dùng Collagen+C của Mỹ dạng 350v, cũng đã gần hết rồi, bạn tư vấn xem mình nên dùng loại gì nhé.
Mình hiện 32t, da thì hơi có dấu hiệu nám đốm đen nhỏ và có mảng to nhưng hơi mờ, giúp mình nên dùng loại gì và như thế nào nhé. pm giúp mình. tks.

pinktrang
06-18-2010, 01:47 PM
oánh dấu cái........................

kobana
06-18-2010, 02:22 PM
Bạn ơi, mình đang dùng Collagen+C của Mỹ dạng 350v, cũng đã gần hết rồi, bạn tư vấn xem mình nên dùng loại gì nhé.
Mình hiện 32t, da thì hơi có dấu hiệu nám đốm đen nhỏ và có mảng to nhưng hơi mờ, giúp mình nên dùng loại gì và như thế nào nhé. pm giúp mình. tks.

dạ vì c đã dùng collagen rồi nên da chắc chắn đã hấp thu đc 1 lg nhất định để giảm nhăn xệ, vì vậy c tiếp tục có thể dùng PW để giảm tàn nhang, nám và đốm nâu đồi mồi c nhé

Envi78
06-18-2010, 05:04 PM
Đã chuyển tiền cho nàng từ sáng rồi nhé. Nộp tiền mặt, có ghi nội dung là "Envi78 chuyển tiền..." số tiền là 1.260k. Check tài khoản rồi gửi hàng cho mình nhé. Thanks.

kobana
06-18-2010, 06:07 PM
Đã chuyển tiền cho nàng từ sáng rồi nhé. Nộp tiền mặt, có ghi nội dung là "Envi78 chuyển tiền..." số tiền là 1.260k. Check tài khoản rồi gửi hàng cho mình nhé. Thanks.

ui thế mà chị chả nhắn e sớm để e ship hôm nay luôn cho c
sáng mai e ship vậy c nhé
thanks

Metysusu
06-18-2010, 07:57 PM
dạ vì c đã dùng collagen rồi nên da chắc chắn đã hấp thu đc 1 lg nhất định để giảm nhăn xệ, vì vậy c tiếp tục có thể dùng PW để giảm tàn nhang, nám và đốm nâu đồi mồi c nhé

Vậy có cần dùng thêm enirich gì không bạn? pw mình phải dùng liên tục 3 hộp là 30n phải không ạ?

kobana
06-18-2010, 08:14 PM
Vậy có cần dùng thêm enirich gì không bạn? pw mình phải dùng liên tục 3 hộp là 30n phải không ạ?

đúng rồi mẹ nó ạ
mẹ nó dùng hết 1 đợt Pw, nghỉ 3-6 tháng chuyển sang dùng enrich cũng oki nhé

TIM
06-19-2010, 07:25 AM
mình 29 tuổi da cũng hơi có mụn nhưng lại có nhiều vết dỗ vì tước đây có nhiều mụn bọc.lỗ chân lông ương đối lớn(vùng chữ T)bạn ư vấn giúp mình nên dùng loai nào nhé.thanks

Metysusu
06-19-2010, 11:40 AM
Bạn cho tk mình oder 3 hộp pw nhé, chuyển về Quảng ngãi giúp mình nên bạn xem giá ship luôn thể. Nhân tiện cho mình hỏi thêm về Enrich và EX cùng với viên collagen thường dùng cho như thế nào và thích hợp những người nào nha. Vì mình mua luôn giúp chị mình luôn chưa bao giờ dùng mà da thì cũng như sạm đi vậy đó. Rất mong bạn phản hồi sớm để mình ck luôn.

kobana
06-19-2010, 01:06 PM
mình 29 tuổi da cũng hơi có mụn nhưng lại có nhiều vết dỗ vì tước đây có nhiều mụn bọc.lỗ chân lông ương đối lớn(vùng chữ T)bạn ư vấn giúp mình nên dùng loai nào nhé.thanks

lỗ chân lông lớn và vết rỗ là da c ko đủ collagen, ko có khả năng đàn hồi và phục hồi những hư tổn do mụn, ánh năng... gây ra, nên da trở nên xấu và yếu
Vì vậy trc tiên c nên dùng 1 đợt enrich để da khỏe, căng và thu nhỏ lỗ chân lông nhé
sau đó c dùng 1 đợt PW giúp da trắng sáng, xóa mờ vết thâm của mụn và se khít bề mặt da
Thanks

kobana
06-19-2010, 01:08 PM
Bạn cho tk mình oder 3 hộp pw nhé, chuyển về Quảng ngãi giúp mình nên bạn xem giá ship luôn thể. Nhân tiện cho mình hỏi thêm về Enrich và EX cùng với viên collagen thường dùng cho như thế nào và thích hợp những người nào nha. Vì mình mua luôn giúp chị mình luôn chưa bao giờ dùng mà da thì cũng như sạm đi vậy đó. Rất mong bạn phản hồi sớm để mình ck luôn.

c ơi chuyển xa như thế giá ko rẻ c nhé, e hay chuyển vào sg, nt, đà nẵng, đồng nai... hầu hết 3 hộp là 200k phí vận chuyển cơ ạ
EX cho ng trên 35t, Enrich cho những ng có da yếu, muốn phục hồi và làm khỏe nhanh, Viên collagen thường bổ sung dưỡng chất đàn hồi da cho mọi độ tuổi c nhé

Metysusu
06-19-2010, 04:21 PM
Ok, vậy bạn chuyển cho mình cũng được, nhưng mình oder rùi nha, có hàng thí pm cho mình mình ck ngay, trước tiên mình sẽ lấy 3 hộp pw và 1h enrich nhé, à, mình pm cho bạn 1 nội dung nữa nha.tks

kobana
06-20-2010, 07:38 PM
Ok, vậy bạn chuyển cho mình cũng được, nhưng mình oder rùi nha, có hàng thí pm cho mình mình ck ngay, trước tiên mình sẽ lấy 3 hộp pw và 1h enrich nhé, à, mình pm cho bạn 1 nội dung nữa nha.tks

dạ hôm nay hàng đã về, mai mình sẽ ship nhé. thanks

Envi78
06-21-2010, 06:19 AM
Ship hàng cho chị chưa em? Không biết hôm nay nhận được hàng chưa ta?

kobana
06-21-2010, 08:56 AM
Ship hàng cho chị chưa em? Không biết hôm nay nhận được hàng chưa ta?

c ơi t7 cn e call bọn gnn mà chúng nó ko nhận đơn đi CC, nó hẹn sáng nay qua chỗ e lấy đó c,mai c nhận đc c nhé;)

caphesua0305
06-21-2010, 08:57 AM
Mình mới chuyển khoản lấy 1 hộp dạng viên, mình sẽ pm địa chỉ.

kobana
06-21-2010, 08:59 AM
Mình mới chuyển khoản lấy 1 hộp dạng viên, mình sẽ pm địa chỉ.

oki c c pm luôn đc e nhé, tí e ship hàng 1 thể lun
thanks

Metysusu
06-21-2010, 10:42 AM
Bạn ơi, nếu 1 người chưa dùng bao giờ muốn có hiệu quả cao thì dùng 1 h hồng và 1 hộp trắng (2 tháng) xong rùi 6thang sau lại dùng như vậy nữa có đúng không ạ.

kobana
06-21-2010, 03:52 PM
Bạn ơi, nếu 1 người chưa dùng bao giờ muốn có hiệu quả cao thì dùng 1 h hồng và 1 hộp trắng (2 tháng) xong rùi 6thang sau lại dùng như vậy nữa có đúng không ạ.

ko c ui dùng kiểu đó ko có td đâu c
Nếu c chưa dùng bao h, đầu tiên c dùng 1 hộp enrich
sau đó c nghỉ 3 tháng, dùng tiếp 3 hộp pw c nhé
hàng hôm nay về nhưng e hỏi bọn cpn mà chúng nó hét giá đắt quá, mai e hỏi hãng khác cho c nhé
e ko biết ship bến xe tại chưa ship kiểu đó bao h, lại hàng dễ vỡ đắt tiền, chẳng may ko đến đc tay khách hàng thì chít e8)

Ms.Còi
06-21-2010, 04:41 PM
Up ủng hộ chị nè. Tháng 8 mẹ em lại mua tiếp. Chúc chị đắt hàng.

kobana
06-21-2010, 07:47 PM
Thanks e còi nhé

Hàng về hôm qua và hôm nay rồi mà mình bận quá lại ko có ng ship cho các mẹ,mai mình sẽ trả hàng nhé, mong các mẹ thồng cảm
thanks

Metysusu
06-21-2010, 09:34 PM
ko c ui dùng kiểu đó ko có td đâu c
Nếu c chưa dùng bao h, đầu tiên c dùng 1 hộp enrich
sau đó c nghỉ 3 tháng, dùng tiếp 3 hộp pw c nhé
hàng hôm nay về nhưng e hỏi bọn cpn mà chúng nó hét giá đắt quá, mai e hỏi hãng khác cho c nhé
e ko biết ship bến xe tại chưa ship kiểu đó bao h, lại hàng dễ vỡ đắt tiền, chẳng may ko đến đc tay khách hàng thì chít e8)
Cho mình hỏi vậy nếu mình đã sử dụng hế 1 lọ collagen (350v) của Mỹ rùi thì có phải nghĩ 3 tháng mới dùng pw không ạ?
Khi người chưa dùng đã dùng enrich rùi 3 tháng sau dùng pw vậy khi nào sẽ dùng lại và sẽ dùng loại gì? Bạn cố gắng hỏi viettel thử nhé, vì mình bên Đo lường nên rất hay CPN trang thiết bị toàn đồ dễ vỡ thôi nhưng mình thấy giá cũng khá tốt. Mình mới vừa hỏi viettel là nếu đóng gói cẩn thận thì họ vẫn vận chuyển bình thường CPN với mức giá 70k/1kg từ Quảng ngãi - Hà nội. Có 1 đợt mình order chuyển hàng thuốc bổ childlife cho bé nhà mình Hn-qng chỉ 50k cho 2 lọ bạn ạ. Đây chỉ là thông tin bạn tham khảo thui nha,.. chứ không có ý gì đâu đừng giận mình nhé.

kobana
06-21-2010, 10:05 PM
Cho mình hỏi vậy nếu mình đã sử dụng hế 1 lọ collagen (350v) của Mỹ rùi thì có phải nghĩ 3 tháng mới dùng pw không ạ?
Khi người chưa dùng đã dùng enrich rùi 3 tháng sau dùng pw vậy khi nào sẽ dùng lại và sẽ dùng loại gì? Bạn cố gắng hỏi viettel thử nhé, vì mình bên Đo lường nên rất hay CPN trang thiết bị toàn đồ dễ vỡ thôi nhưng mình thấy giá cũng khá tốt. Mình mới vừa hỏi viettel là nếu đóng gói cẩn thận thì họ vẫn vận chuyển bình thường CPN với mức giá 70k/1kg từ Quảng ngãi - Hà nội. Có 1 đợt mình order chuyển hàng thuốc bổ childlife cho bé nhà mình Hn-qng chỉ 50k cho 2 lọ bạn ạ. Đây chỉ là thông tin bạn tham khảo thui nha,.. chứ không có ý gì đâu đừng giận mình nhé.

à mẹ nó ui. bọn gnn với cpn Khánh linh bên e chỉ tính có từ 18- 28k/kg thui nhé
Nhưng cái chính đây là hàng thuốc nước, dễ vỡ là 1 chuyện, còn qua Hải quan ng ta sợ cho hàng cấm thuốc các kiểu vào nên nó mới tính phụ trội lên là cộng thêm chi phí hàng khó vc từ 50- 100k. E có số cpn, mẹ nó có thể nhận hàng xong trả trực tiếp bọn cpn chứ ko phải trả luôn e đâu nhé
Mai e gọi bọn Viettel xem thế nào rồi báo lại mẹ nó
Còn mẹ nó ko cần nghỉ đâu nhé, cứ dùng luôn thôi
1 năm mẹ nó dùng 2 đợt, cách nhau 3-6 tháng nhé