Hà Nội: GIÁ ĐỖ SẠCH: Cung cấp nhỏ lẻ cho các hộ gia đình Giá đỗ tự tay làm đảm bảo ngon- bổ- rẻ

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Big_Z, 7/8/2013.

1. Big_Z

Big_Z Thành viên tập sự

Thiết nghĩ để có được một bữa ăn ngon cho các bé và gia đình thật không đơn giản chút nào. Ngon nhưng vẫn phải đảm bảo an toàn vệ sinh. Theo nghiên cứu của khoa học GIÁ ĐỖ có khả năng ngăn ngừa ung thư và tăng cường khả năng miễn dịch tuyệt vời. Giá đỗ có đủ các chất dinh dưỡng, nhiều vitamin C và E, lượng calo thấp. Giá thường được dùng cho người bị viêm thanh quản mất tiếng, vận động thể thao bị mỏi cơ, người béo phì, đái tháo đường, bệnh tim mạch, tăng huyết áp, nhồi máu cơ tim, cholesterol máu cao, hiếm muộn…

Hiện tại mình đang rất muốn cũng cấp loại giá đỗ ngon, bổ, rẻ này để các mẹ có thể bổ sung năng lượng và cho gia đình những bữa ăn ngon không nhàm chán. Đảm bảo giá đỗ tự tay mình làm không dùng bất cứ 1 loại hóa chất nào, giá ăn ngon, và dai hơn so với loại giá ở chợ hoặc các mẹ làm vì mình làm giá bằng 1 pp hết sức đặc biệt.
    Em hiện ở Cầu Giấy, mẹ nào gần có thể qua rùi đem 1 ít giá đỗ về ăn thử (Miễn phí nhé). Nếu thấy đúng như những gì em nói mong các mẹ ủng hộ.Các mẹ nếu muốn đem thử giá về ăn thì nhớ dặn e trước nhé để e chuẩn bị, vì em không kinh doanh mà chỉ muốn cung cấp cho các mẹ để các mẹ sẽ nấu cho gia đình những bữa ăn đơn giản, ngon mà lại tăng cường sức khỏe sau 1 ngày làm việc mệt mỏi.
    Đây là hình ảnh sáng nay mình thu hoạch:
    https://www.facebook.com/photo.php?fbid=146541658885714&set=pcb.146543832218830&type=1&theater

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Big_Z
    Sửa lần cuối: 8/8/2013