Hà Nội: ***** khai trương shop gạo sạch đức phương có chứng nhận vsattp km 10% ạ ***

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi phuongdinh84, 11/8/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. phuongdinh84

phuongdinh84 www.chuoitaphoaxanh.vn

Thưa các mẹ!

Em là thành viên diễn đàn đã lâu em cũng bán 1 số sản phẩm nhưng chủ yếu là bán kiếm thêm vì em thấy các mẹ bán hàng rất chuyên nghiệp và sản phẩm nào cũng tốt cũng đủ cả. Em luôn ấm ủ bán 1 sản phẩm nào đó để phục vụ các mẹ và được các mẹ đánh giá nó là tốt và được các mẹ ủng hộ mãi mãi trên diễn đàn. Sau 1 thời gian tìm hiểu thị trường đặc biệt là sau các tin tức, báo đài nói về các vấn đề về gạo không sạch như dùng hóa chất tẩy trắng gạo ... như các bài dưới đây
    http://www.baomoi.com/Su-dung-hoa-chat-doc-hai-tay-trang-gao/82/11633021.epi
    http://ngoisao.net/tin-tuc/song-khoe/nhip-song/kiem-tra-viec-dung-hoa-chat-tay-trang-gao-moc-2859521.html

Em hiện đang làm nhập hàng cho siêu thị Thăng Long em có làm việc với NCC gạo sạch Đức Phương, Siêu thị em đã bán gạo này được 6 tháng và nhận được sự tin dùng của rất nhiều người dân xung quanh, có rất nhiều khách hàng còn giới thiệu cho hàng xóm đến công ty em mua gạo, họ đến và nói nghe nói gạo ở đây ăn rất ngon nên chị mua về ăn thử, có những khách hàng cách xa gần 10km mà vẫn đến công ty em mua đúng gạo tám sữa để ăn. Khách hàng đều khen gạo ăn ngọt, đậm cơm, dẻo, hạt gạo đều và giống nhau chứ không pha như mua ở chợ hay đại lý gia đình em cũng ăn và thấy như vậy nên em rất tự tin khi giới thiệu sản phẩm này đến với các mẹ và gia đình mình mua cho an toàn

Bản thân em thì thấy gạo này có ưu điểm sau:
    Gạo Đức Phương được trao tặng thương hiệu tin dùng Thủ đô do người tiêu dùng bình chọn 2013 và được Bộ Công an tặng kỷ niệm chương và được viết bài trên Báo Công an nhân dân với thương hiệu Tin dùng Thủ đô 2013

MỘT SỐ HÌNH ẢNH Ở KHO GẠO

***** Có giấy chứng nhận VSATTP

***** Không chất bảo quản

***** Đóng túi ninong chống ẩm mốc ( không như loại gạo đóng bao chỉ bảo quản được 30 ngày thôi ạ )

***** Giá thành thì rất hợp lý chỉ đắt hơn giá gạo thường 1000đ- 2000đ

***** Có tem chứng nhận VSATTP và

***** Có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng

MỘT SỐ LƯU Ý VỀ BẢO QUẢN GẠO Ạ! ( bí mật vì trong nghề em biết ạ :) )

Theo thông tin em được biết gạo nếu đóng bao tải nếu không bảo quản tốt như ở kho gạo về nhiệt độ, ộ ẩm ...( như các đại lý hay ở chợ thì bảo quản gạo ngoài trời để bày bán) thì chỉ để được date 30 ngày là gạo không còn thơm nữa đến ngày thứ 30 thì gạo bị chuyển màu ngày thứ 40 thì gạo bị mốc nên nhiều nơi họ phải dùng hóa chất bảo quản và bị mốc thì tẩy lại cho trắng là vì lý do này đó ạ. Rất nhiều người cứ nhìn thấy gạo đóng túi gạo sạch thì sợ gạo đắt lý do các mẹ nhìn thấy giá đắt nhưng chủ yếu ở siêu thị lớn vì họ phải trả chi phí thuê mặt bằng, nhân lực.......
    Nên em giới thiệu với các mẹ gạo sạch Đức Phương này vừa sạch vừa rẻ vừa túi tiền các mẹ ạ. Em đang có chủ chương tìm đại lý khắp mọi nơi để phân phối gạo này, ngõ nào cũng có, phố nào cũng bán gạo Đức Phương đại lý sẽ được hỗ trợ vốn và biển ( size 60x80) treo ở cửa .

NHÂN DỊP KHAI TRƯƠNG SHOP KHUYẾN MẠI 10%/ ĐƠN HÀNG TỪ 200K . MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN CÁC ĐƠN HÀNG từ ngày 10/8 đến 2/9/2013 ạ

Hiện Gạo sạch Đức Phương có các loại sau ạ.

MS01 Gạo Bắc Hương Hải Hậu túi 5kg/1 túi giá 79.00đ/ 1 túi

gạo Bắc Hương là giống lúa nổi tiếng của 3 tỉnh Thái Bình – Nam Định - Ninh Bình. Được trồng theo quy trình hiện đại, không có hóa chất thực vật độc hại. Vì vậy đã đem lại cho chúng ta những hạt gạo nhỏ thon óng ả, cơm dẻo vừa và thơm tự nhiên. Giá bán: 15.800 VNĐ/kg.

MS02 Gạo Tám Điện Biên đóng túi 5kg/1 túi giá 85.000đ/ 1 túi
    Gạo Điện Biên là loại gạo đặc biệt nổi tiếng của vùng Tây Bắc, hương thơm tự nhiên, cơm dẻo và ngậy. Là một loại gạo không thể thiếu trong bữa cơm của gia đình. Quý vị thưởng thức ngay để tận hưởng mùi vị đặc trưng của loại gạo này. Giá bán: 17.000 VNĐ/kg. Túi 5kg: 85.000VNĐ/túi.

MS03 Gạo Tám Sữa đóng túi 5kg/1 túi giá 99.000 VNĐ/túi gạo rất ngon và thơm rất nhiều khách hàng ở rất xa cách 10km vẫn chỉ đến siêu thị em để mua gạo này đó ạ

Gạo Tám Sữa: Đặc sản của vùng Long An, chất lượng tuyệt hảo cơm dẻo thơm và khi nguội cơm vẫn thơm và dẻo. Giá bán: 19.800 VNĐ/kg.

MS04 Gạo Nương đóng túi 5kg/1 túi giá Túi 5kg giá: 127.500 VNĐ/túi.

Gạo Nương là gạo đặc sản cao cấp của vùng dân tộc Mường Thanh – Đang được nhiều người tin dùng trên thị trường, chất lượng hảo hạng, thơm ngon đến hạt cơm cuối cùng. Quý khách hãy thưởng thức ngay để cảm nhận loại gạo đặc sản hiếm có này . Giá bán: 25.500 VNĐ/kg.

MS05 Gạo Nàng Hoa đóng túi 5kg/1 túi giá Túi: 107.500VNĐ

Gạo Nàng Hoa: Đặc sản của người dân vùng An Giang. Hương thơm tự nhiên dẻo và dai cơm – phù hợp cho người thích ăn dẻo. Gía: 21.500 VNĐ/kg.

MS06 Gạo Đài Loan đóng túi 5kg/1 túi giá

MS07 Gạo Xi 12.000đ/ 1kg

MS08 Gạo tạp Dao 11.000đ/ 1kg

Em rất mong được sự ủng hộ của các mẹ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phuongdinh84
    Sửa lần cuối: 17/7/2015
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.