Toàn quốc: Thịt bò khô, Bánh chả, bánh bột lọc, mắm tép chưng thịt thơm ngon ăn tết nào!!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi mechipthom, 12/8/2013.

1. mechipthom

mechipthom Thành viên chính thức

Nhà em kinh doanh các sản phẩm này đã lâu, nay mới lập topic trên này mong làm quen với các mẹ.

Em xin giới thiệu một số sản phẩm nhà em làm, thực phẩm cam kết Sạch từ A đến Z, thơm ngon, nhớ lâu.

1. Bánh bột lọc: Có hai loại nhân bánh thịt mộc nhĩ nấm hương - Tôm đồng và Thịt ba chỉ tôm đồng. (Em cung cấp cả nước chấm bán kèm bánh ạ) Bánh to, nhân đẫy đà, cắn ngập răng ;) ngon lắm ạ - Giá bán: 4.000đ/c ()

Tôm đồng đỏ au:

Bánh sau khi luộc thế này đây ạ:

2. Món tủ của nhà em: Thịt bò khô đặc biệt, được làm từ thịt bò mông tươi, ngon, dẻo dính thế này đây ạ, cam kết 100% bò xịn (tuyệt đối ko phải là lợn, trâu, ngựa). Sản phẩm này nhà em đã bán >3 năm trên thị trường, và nhận được rất nhiều phản hồi tốt của khách.

Thịt bò mông tươi ngon

Đây là thành phẩm bò miếng, thơm ngon đặc biệt. Không dùng chất bảo quản, phẩm màu hay bất kỳ chất đọc hại nào. Giá bán 700k/kg (túi 500g)

3. Ruốc nấm hương: Qua rất nhiều công đoạn chế biến, sản phẩm ruốc nấm hương thơm ngon thế này đây. Vị thơm, giòn, ngậy, kết hợp với Bánh mỳ, cơm trắng, cháo, xôi đều rất tuyệt ạ. Giá bán 250k/kg (túi 500g)

4. Mắm tép chưng thịt: Đây là món ăn gần gũi với bữa cơm mỗi gia đình, tiện dụng mà vẫn đảm bảo chất lượng, dinh dưỡng. Sản phẩm nhà em được làm từ thịt vai tươi ngon, sạch sẽ. Mắm tép em cũng tự làm để đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm tuyệt đối. Mời mọi người dùng thử nhé! Giá bán 280k/kg (hộp 500g, 300g)

Ngoài ra nhà em còn món Bánh chả - 150k/kg, tết đến nhâm nhi chén trà, ăn bánh chả thơm ngon vị lá chanh, lạp sườn, vị béo béo giòn giòn của thịt mỡ đường, ngon lắm ạ.

Mời cả nhà ăn thử và ủng hộ nhà e nhé!

Địa chỉ mua hàng: P204 - A4 - Khu tập thể Liên Cơ - Ngõ 72 Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy - HN
    Đt: 0989 0 chín chín 383
    Em FS cho các đơn hàng >200k và trong phạm vi 5km từ Cầu giấy nhé, xa hơn 5km e tính phí 10k, xa hơn 10km tính phí 20k nhé!

Cảm ơn cả nhà!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mechipthom
    Sửa lần cuối: 15/1/2014
  2. hangnonghoi

hangnonghoi Đủ quyền lập Họ

Ðề: Ruốc nấm hương, thịt bò khô, bánh bột lọc chất lượng cao, giá hợp lý

Oánh dấu.khi nào mua thử ruốc nấm hương thử xem

3. mechipthom

ok. Hôm nào mẹ nó thử nhé!! Mình đắt hàng mấy món này lắm :)

4. huongxuan2401

huongxuan2401 Bắt đầu nổi tiếng

nhìn thịt bò khô ngon tóa, cái này là nhà bạn tự làm hả

5. mechipthom

Uh, mình tự là từ A đến Z nhé! Đảm bảo sạch sẽ, an toàn, thịt bò chuẩn chứ ko phải hàng thịt trâu lợn ngựa giả là bò như trên thị trường nhé! Mẹ nó thử dùng xem có ưng ko?!

6. vibeyeu

vibeyeu Thành viên kim cương

Chị à. Check inbox nha. Em thích món thịt bò khô nhà chị ạ, nhìn ngon quá

7. mechipthom

ok. Cảm ơn em. Tết có nhu cầu thì ủng hộ c nhé! C bận nên ko chăm sóc topic trên này được, c bán trên FB là chủ yếu, đắt hàng lắm. Tks e.
    https://www.facebook.com/phuongan.dang

8. mechipthom

Ðề: Thịt bò khô, Bánh chả, bánh bột lọc, mắm tép chưng thịt thơm ngon ăn tết nào!!

Mời cả nhà đặt hàng tết nào! Hàng ngon, sạch, thực phẩm tươi, đảm bảo vệ sinh ATTP.

9. phanphoidiengiadung

phanphoidiengiadung Thành viên mới

Máy xay đa năng là máy xay được tỏi, ớt, gừng, riềng, nghệ, thịt... và đánh tơi thịt thành sợi làm chà bông, ngoài ra máy còn đánh tơi chân nấm dùng trong chế biến món chay. Máy vận hành hoạt động êm và hiệu suất rất nhanh, chỉ cần mở CB trong 5s là xong 1 mẻ xay hoặc đánh tơi. Tùy theo nhu cầu về số lượng nhiều hay ít mà bạn có thể chọn cho mình loại máy có kích cỡ phù hợp.

Giá chỉ: 1.900.000đ/máy có nồi 20cm.

Chú ý: Máy đi kèm 1 lưỡi dao để xay và 1 càng đánh tơi để bạn thay thế dễ dàng.
    Máy hỗ trợ cho các nhà hàng, quán ăn kinh doanh hiệu quả hơn, tiết được nhiều thời gian và công sức.
    Bán và giao hàng toàn quốc. Gọi ngay để được hỗ trợ tư vấn nhé. 0909 009 727
    Cảm ơn bạn đã xem tin!