Hà Nội: Để lại 2kg Cà phê Tây Nguyên xịn đây các mẹ..... Em lấy hàng từ chính Gia Lai về đây

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Nguyenhaimit, 13/8/2013.

?

Cà phê Tây Nguyên rất ngon

1. Rất ngon

0 phiếu
    0.0%
  2. Bình thường

0 phiếu
    0.0%
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Nguyenhaimit

Nguyenhaimit Haimit

Hè tháng 7 năm ngoái em có vào Tây Nguyên thăm bà chị gái em, sống ở Gia Lai, có lấy về vài cân cà phê ngon được SX tại Tây Nguyên luôn, gia đình người quen chị ấy làm, quán cà phê đắt khách lắm. Em cũng vào uống thử và thấy rất thơm, từng là một con nghiện cà phê, nên khi uống loại cà phê này em đã nhất định phải mua được cà phê bột về để uống. rồi ghiền luôn.
    Hè năm nay em lại vào chơi tiếp và có lấy về một ít cà phê để biếu họ hàng và bạn bè order. Hiện tại em còn 2kg nữa, do có một chị order nhưng không lấy.
    Các mẹ nào có nhu cầu PM em, em để lại cho nhé.
    Cà phê này ngon lắm ạ.
    Em mua với giá 200k/1kg, bây giờ em để lại 160k/kg cho các mẹ nhé. Các mẹ yên tâm là Cà phê rất ngon và thơm. Đảm bảo các mẹ uống là ghiền luôn.

Nếu các mẹ thích, em tính lấy hàng về để phục vụ những người có tình yêu với cà phê như em. giá cả phải chăng mà lại rất ổn.
    Các mẹ PM luôn trên đây hoặc PM cho em theo số: 01663018929 nhé.

em ko biết cách insert ảnh lên đây các mẹ ạ. Em mới tham gia diễn đàn nên còn lóng ngóng lắm.
    ...............Có gì các mẹ chỉ báo em nhé. http://www.lamchame.com/forum/images/icons/icon11.png

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nguyenhaimit
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.