Toàn quốc: Ruốc nấm chay cho mùa vu lan các mẹ ơi! khuyến mai đặc biệt nào!freeship toàn quốc!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi tranganh8, 16/8/2013.

1. tranganh8

tranganh8 Thành viên mới

Chào các mẹ!

Vì là mẹ em hay đi chùa nên rất hay ăn đồ chay ở nhà chùa, hôm em theo mẹ em đi và đặc biệt rất thích món ruốc nấm này, lân la dò hỏi thì được biết các vãi trong chùa làm rất nhiều món này để bán cho các phật tử ăn chay, vừa là để tăng thu nhập và cũng để các phật tử biết thêm về món ăn này.

Em cũng xin mạo muội đăng lên đây để quảng cáo đến các mẹ thích ăn chay 1 loại món ăn ngon mà ko sợ chất bảo quản và đặc biệt làm rất sạch sẽ.
    Nhà em lúc nào trong tủ lạnh cũng có mấy cân để các mẹ có thể đến ăn thử.

Và đặc biệt ruốc nắm ăn còn giảm cân nữa các mẹ nhé!

Thành phần của Ruốc Nấm Hương hoàn toàn chỉ có nấm hương, gia vị, bột nêm, dầu ăn, nhưng khi ăn sẽ cảm thấy có vị bùi, ngậy, giòn, mùi thơm hấp dẫn của nấm và vừng, đó là vì thành phần của nấm hương chứa rất nhiều protein, vitamin và khoáng chất.

Thực phẩm chế biến sẵn có thể dùng ngay với cơm, xôi, bánh mỳ, bánh cuốn, cháo bột (cho trẻ em) nên rất tiện dụng và không mất công chế biến nhiều. Ruốc Nấm Hương rất thích hợp cho người bị tiểu đường, áp huyết cao, mỡ máu…

Em đăng hình thật của ruốc lên đây cho các mẹ xem, em bán 0,5kg và 1kg 1 túi các mẹ nhé.
    Giá bán 220k túi 1 kg và 120k túi 0,5 kg các mẹ nhé!
    Em freeship toàn quốc, các mẹ có thể ghé qua nhà em xem hàng ạ: P606 - A5 - Đền Lừ 2 - Hoàng Mai - HN
    Các mẹ mua hàng cứ đt hoặc nhắn tin cho em vào số: 0166.8972.740

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tranganh8
  2. tranganh8

tranganh8 Thành viên mới

Ðề: Ruốc nấm chay cho mùa vu lan các mẹ ơi! khuyến mai đặc biệt nào!freeship toàn quốc!

up lên cho các mẹ xem nào
    ,...........................