PDA

View Full Version : Toàn quốc: Bán buôn, bán lẻ Vitamin từ Mỹ và Anh: giá tốt nhất, chiết khấu cao khi mua nhiều hàng!!!

Pages : 1 [2] 3 4

mickey1311
04-27-2010, 12:31 PM
Cho mình xin giá của :
1. CL Defense
2. Sắt,kẽm...cho trẻ còi cọc thiếu máu nhé.
Con mình mới ốm dậy, trông gày yếu, xanh, không biết dùng loại 2 có phù hợp không nhỉ? Nó là siro phải không bạn? Mà cửa hàng ở ĐNHải đã hoạt động chưa bạn ơi? Lần trước tớ chạy qua mà chỉ gặp mỗi bà chủ nhà ở đấy. hix.

hihi, hoạt động ngay mà, vấn đề hôm đấy là bà ko biết bán thôi, còn bt thì 2 thằng em và ông già tớ vẫn bán ngon lành nếu tớ ko có ở đấy. PM giá cho bạn nhé. Loại 2 là siro nhé, hàng UK, thơm ngon dễ uống

tacquyen
04-27-2010, 01:16 PM
Danh dau cai, luc nao ranh quay lai.

mickey1311
04-27-2010, 01:18 PM
Danh dau cai, luc nao ranh quay lai.

mai tớ sẽ cho người qua giao 2 lọ Neocell cho cậu nhé, tks

mẹ2cu
04-28-2010, 02:06 PM
Hôm nay tớ chạy qua đó lại chưa có hàng Defense. Hix. Hay cho tớ lấy bên Cầu Giấy vậy. 2 lọ CL Defense nhé. Đã có hàng chưa vậy?

hihi, hoạt động ngay mà, vấn đề hôm đấy là bà ko biết bán thôi, còn bt thì 2 thằng em và ông già tớ vẫn bán ngon lành nếu tớ ko có ở đấy. PM giá cho bạn nhé. Loại 2 là siro nhé, hàng UK, thơm ngon dễ uống

mickey1311
04-28-2010, 08:43 PM
Hôm nay tớ chạy qua đó lại chưa có hàng Defense. Hix. Hay cho tớ lấy bên Cầu Giấy vậy. 2 lọ CL Defense nhé. Đã có hàng chưa vậy?

the thi thu 5 cau qua Cau Giay nhe, hang ve du roi ma

mẹ2cu
04-28-2010, 09:03 PM
Hay do tớ qua sớm quá nhỉ? Sáng nay tớ có qua Đoàn Nhữ Hải, gặp bác trai mừ bác bảo chưa có Defense. Thế mai cho tớ lấy bên Cầu Giấy nhé. Lúc nào cũng được hả cậu?

the thi thu 5 cau qua Cau Giay nhe, hang ve du roi ma

mickey1311
04-28-2010, 09:36 PM
hay do tớ qua sớm quá nhỉ? Sáng nay tớ có qua đoàn nhữ hải, gặp bác trai mừ bác bảo chưa có defense. Thế mai cho tớ lấy bên cầu giấy nhé. Lúc nào cũng được hả cậu?

day la co quan to, cau den truoc 5h30 nhe

Tit's mom
04-28-2010, 10:04 PM
Chị ơi còn calci CL ko? Cho em 1 lọ tới tầng 2 - 71 Nguyễn Chí thanh nhé/ ĐT: 0904854344 - Vân - tks chị

mickey1311
04-28-2010, 10:35 PM
Chị ơi còn calci CL ko? Cho em 1 lọ tới tầng 2 - 71 Nguyễn Chí thanh nhé/ ĐT: 0904854344 - Vân - tks chị

Mai luc nao e lay canxi thi goi truoc cho chi nhe

mebeshop
04-29-2010, 09:13 AM
Chị ui,

Trưa nay em qua lấy 2 lọ first defense nhé.

Thanks chị

Em Thủy

mickey1311
04-29-2010, 09:28 AM
Chị ui,

Trưa nay em qua lấy 2 lọ first defense nhé.

Thanks chị

Em Thủy

ok, em, lúc nào tiện thì qua nhé, lúc nào cũng có người ở nhà phục vụ, hihihi

X_U
04-29-2010, 09:43 AM
Em đánh dấu trang này để nghiên cứu. mà sao nhiều loại quá, đau hết cả mắt chị ạ

mickey1311
04-29-2010, 09:50 AM
Em đánh dấu trang này để nghiên cứu. mà sao nhiều loại quá, đau hết cả mắt chị ạ

uh, đủ loại em à, cái gì mọi ng có nhu cầu chị mang về phục vụ đủ hết, từ trẻ con đến người già

mebeshop
04-29-2010, 01:57 PM
Dear chị,

Em lấy 2 lọ first defend + body lotion + kem chống nắng rồi nhé! Kết em chance chanel quá mà không dám vung tay vì còn 2 chuyến đi chơi đang chờ đợi trong tháng 5...hic..hic..

Em về quảng cáo cho chị rồi nhé. Lần sau dẫn cả tiểu đội xuống oanh tạc.

Nhớ sụn vi cá mập cho em đấy nhé. Em trót báo với mẹ em ngày mai mang về rùi mà giờ chả có. Chán thế chứ.

Quên, xem hộ em cái này nhiêu xiền?

http://www.amazon.com/Gigi-ChantalTM-Brown-Patch-Tapestry/dp/B001CGAOSY/ref=pd_sim_t_2.

Có con bé ngồi cạnh em cứ kết mãi.

mickey1311
04-29-2010, 04:05 PM
Dear chị,

Em lấy 2 lọ first defend + body lotion + kem chống nắng rồi nhé! Kết em chance chanel quá mà không dám vung tay vì còn 2 chuyến đi chơi đang chờ đợi trong tháng 5...hic..hic..

Em về quảng cáo cho chị rồi nhé. Lần sau dẫn cả tiểu đội xuống oanh tạc.

Nhớ sụn vi cá mập cho em đấy nhé. Em trót báo với mẹ em ngày mai mang về rùi mà giờ chả có. Chán thế chứ.

Quên, xem hộ em cái này nhiêu xiền?

http://www.amazon.com/Gigi-ChantalTM-Brown-Patch-Tapestry/dp/B001CGAOSY/ref=pd_sim_t_2.

Có con bé ngồi cạnh em cứ kết mãi.
hehe, the ha, tí nữa chị cũng lấy 1 chai mai đi tắm biển, nhà mấy đứa nhóc nên tốn phết
chai chance vàng thỉ chuẩn rồi, đợt chị mất chai Coco Mad thì đành dùng em đấy, nó hơi nhang nhác, giờ kiếm được Coco rồi nên thôi.
Cái túi này rẻ nhỉ, tính ra 470k

mickey1311
05-04-2010, 10:10 PM
HANG MOI VE: Cod liver oil cua Chilld life nhe, gia 420k, 8 oz

Cod Liver Oil supports health brain functions. For many generations among many different cultures, families have given their children Cod Liver oil. Folklore tells us that this was because families observed how childen raised with Cod Liver Oil grew healthier and smarter. Modern research now confirms this historical wisdom.*

Ingredient Details:

Supplement Facts for Supplement Table

SuggestedUse:
For infants up to 1 year: 1/2 Teaspoon daily
For children 2-12 years: 1-2 Teaspoons daily
Cautions:
Refrigerate after opening.

Amount Per Serving % Daily Value

Calories 45

Calories from Fat 45

Total Fat 5 gram

Saturated Fat 1 gram

Cholesterol 14 Milligrams 4.7%

Vitamin A 1950 I.U 15-40%

Vitamin D 40 I.U 0-10%
Vitamin E 8 I.U 30%

DHA (docosahexaenoic acid 12%) 700 Milligrams *

EPA (Eicosapentaenoic Acid) 450 Milligrams *

Other Omega-3s 250 Milligrams

DAY LA MOT SO COMMENT CUA NG DA DUNG SAN PHAM NAY CUA CHILD LIFE
Comment # 1 ( Elmer, N/A , 06/01/2008 )
Rating: Great product! "My 11 month old loves this stuff and I swear its making him smarter every time he takes it! Smells amazingly NOT like cod liver oil at first (love the strawberry smell) but after he takes it you can smell the fishiness on his breath. But its not something that would make me not want to give it to him. I also ordered the multi vitamin and mineral in orange-mango flavor and he takes it well, along with the First Defense and Vit C. I totally recommend it."

--------------------------------------------------------------------------------

Comment # 2 ( Jose, N/A , 08/07/2008 )
Rating: Easy on the taste buds "My kids actually take this flavor of cod liver over any other. The price here is just right! Thank you so much, I love your company!"

--------------------------------------------------------------------------------

Comment # 3 ( Lydia Amada Siono Verduzco, N/A , 06/23/2008 )
Rating: Works great "This is a great product. My 4 yr old and 1 yr old love it. I cant imagine ever liking Cod Liver Oil, but apparently they do. It didnt taste all that great to me, but I mix it with a little orange juice and they cant enough of it. If I forget to give it to them my 4 yr old will ask to have his Cod Liver Oil. Well worth."

Comment # 4 ( prashant chauhan, Central California , 10/15/2008 )
Rating: Good quality product "My kid doesnt like the thickness/flavor of this on its own, but he will eat it mixed in with food. He wasnt impressed when I tried to mask it with fruit juice. I think the taste is mildly strawberry-ish and not at all fishy. Overall this is a good product, its just tricky getting my child to take it."

Comment # 5 ( debbie huang, New York , 11/01/2008 )
Rating: Great taste Very pleasant taste, my kids don't fight me with it

Comment # 6 ( Carter, France , 05/01/2008 )
Rating: Super! Very good taste, very easy for children! I mix it with his yogurt! Carolyn from France

Comment # 7 ( liz hunter, Connecticut , 05/09/2008 )
Rating: My Daughter Likes It! I was skeptical if my daughter would like the taste of this or not, but the first time I gave it to her, she said "Mmmmm... that's yummy!" I was so happy! She's 2 years old and pretty picky. We'll buy this again!

CAC ME CO THE THAM KHAO THEM O SITE NAY

http://www.childlife.net/node/56/

mickey1311
05-07-2010, 10:43 AM
hôm nay vi sụn GNC, Move free, DHA Child life về, các mẹ qua cửa hàng nhé, tks

mebeshop
05-10-2010, 01:41 PM
Chị ơi,

CHiều nay đứa bạn em qua Trần Quốc toản lấy 2 lọ defense + 1 lọ multi vitamin. CHị nhớ chờ nó nhé.

Em cho nó số dt của chị rồi đấy.Vẫn giá cũ đúng ko chị?

mickey1311
05-10-2010, 02:13 PM
Chị ơi,

CHiều nay đứa bạn em qua Trần Quốc toản lấy 2 lọ defense + 1 lọ multi vitamin. CHị nhớ chờ nó nhé.

Em cho nó số dt của chị rồi đấy.Vẫn giá cũ đúng ko chị?

đúng rồi, nếu ko có vấn đề gì vi sụn GNC tối nay về nhé

mebeshop
05-10-2010, 03:50 PM
Đợi lọ sụn của chị lâu quá em order mẹ NTN đến cuối tuần được lấy rùi. Hôm nào hết thì em sang chị lấy vậy nhé.

Thanks chị

mickey1311
05-10-2010, 04:05 PM
Đợi lọ sụn của chị lâu quá em order mẹ NTN đến cuối tuần được lấy rùi. Hôm nào hết thì em sang chị lấy vậy nhé.

Thanks chị

ok em.......................................

Dr Brown
05-13-2010, 05:04 PM
http://www.flickr.com/photos/34158548@N02/4446779257/

Báo giá giúp mình đôi này. Thanks

mebeshop
05-14-2010, 10:45 AM
Hôm qua chị em sang lấy 1 bộ CL của chị đấy. Cơ mà về đến nhà, bác ý để trên ghế, con giai em lôi cái bịch xuống đất, toi luôn lọ Multi vitamin...hic..hic.

À, hôm trước bạn em qua lấy 2 lọ defense và 1 lọ Multi vitamin rùi mà ( lấy của ông ý).

Up cho chị đắt hàng nè..

mickey1311
05-15-2010, 08:58 PM
http://www.flickr.com/photos/34158548@N02/4446779257/

Báo giá giúp mình đôi này. Thanks

doi nay het roi me no a, sorry quen chua xoa hinh, hihi

mickey1311
05-15-2010, 09:06 PM
Hôm qua chị em sang lấy 1 bộ CL của chị đấy. Cơ mà về đến nhà, bác ý để trên ghế, con giai em lôi cái bịch xuống đất, toi luôn lọ Multi vitamin...hic..hic.

À, hôm trước bạn em qua lấy 2 lọ defense và 1 lọ Multi vitamin rùi mà ( lấy của ông ý).

Up cho chị đắt hàng nè..

tiec the nhi, hom nay hang ve, cung co 1 lo vitamin van chuyen bi ro ri ra ngoai, dang tiec cua, ko hieu co nen dung cho con giai ko day

linhtran79
05-15-2010, 11:28 PM
Ba da mua duoc cho tui chua??????

mickey1311
05-16-2010, 11:47 PM
Irwin Naturals Advanced Ginko Smart, giup tuan hoan nao, tri roi loan tien dinh

Move free advance 140v

Joint Soother, thuoc khop cua Vitamin World

Vitamin E cua Vitamin World

Vi sun ca map Puritan 740g, 100v

Gingo BIloba cua Puritan

mickey1311
05-18-2010, 10:36 AM
Enfamil, Calpol, One a day, men, women, 50+ hàng về đủ nhé

michinu
05-21-2010, 02:13 PM
HIện tại còn canxi CL cho con ko chị? Cho e xin giá với nhé! Tks chị nha!

mickey1311
05-21-2010, 03:35 PM
HIện tại còn canxi CL cho con ko chị? Cho e xin giá với nhé! Tks chị nha!

chị còn em nhé, giá vẫn 450k................

mickey1311
05-24-2010, 05:12 PM
DHA đã có hàng các mẹ nhé, mời các mẹ qua cửa hàng ạ

incondethuong
05-25-2010, 11:11 AM
Alo chị ơi cho em xin giá defense với ạ?
LOại này cho bé uống lúc nào là thích hợp ạ(Trước hay sau ăn,vì ngày uống 3 lần mà?)
Tks chị nhé.
Mong PM của chị :)

mickey1311
05-26-2010, 08:27 AM
Alo chị ơi cho em xin giá defense với ạ?
LOại này cho bé uống lúc nào là thích hợp ạ(Trước hay sau ăn,vì ngày uống 3 lần mà?)
Tks chị nhé.
Mong PM của chị :)

chị đã PM cho em rồi nhé................

mickey1311
05-26-2010, 05:29 PM
CÁC LOẠI VITAMIN ĐÃ CÓ ĐẦY ĐỦ HÀNG, CÁC MẸ GHÉ QUA CỬA HÀNG NHÉ,

1/ Childlife Multi Vitamin & Mineral Liquid 8 oz Vitamin va Khoáng chất tổng hợp

Thông tin quan trọng
Lắc kỹ trước khi sử dụng
Giữ trong tủ lạnh sau khi đã mở nắp

Hướng dẫn sử dụng
Với trẻ nhỏ hơn 1 tuổi: 1 thìa café mỗi ngày
Với trẻ 1 đến 4 tuổi: 1-2 thìa café mỗi ngày
Với trẻ 4-12 tuổi: 2-3 thìa café mỗi ngày
Pha cùng với nước nước hoa quả hoặc dồ uống ưa thích của trẻ
Mô tả sản phẩm
Vitamin va Khoáng chất tổng hợp . Vitamin và khoáng chất là một phần quan trọng trong các chất dinh dưỡng thiết yếu đồng thời hỗ trợ phát triển lành mạnh các chức năng, hệ miễn dịch, hỗ trợ phát triển cảm xúc và tư duy của trẻ. Chất lượng đất bị xói mòn và các phương pháp chế biến thực phẩm hiện nay đã dẫn tới tình trạng giảm chất dinh dưỡng và giá trị của thực phẩm. Do đó, việc bổ xung vào bửa ăn của trẻ là vô cùng cần thiết để trẻ có đủ dinh dưỡng. ChildLife Vitamin va Khoáng chất tổng hợp cung cấp liều lượng tốt nhất về vitamin và khoáng chất cho trẻ ở mọi lứa tuổi. Nó cũng có mùi vị rất dễ uống.
Ngày nay trẻ đang phải đối mặt với 2 vấn đề lớn mà trước đây chưa từng xảy ra. Một là, giá trị dinh dưỡng của thức ăn giảm do chất lượng đất xói mòn và việc sử dụng hóa chất bừa bãi. Hai là, môi trường ngày càng bị ô nhiễm và các chất độc hại ngày càng tăng, do đó nhu cầu về vitamin và khoáng chất là rất cần thiết. Chúng giúp bảo vệ, nuôi dưỡng và duy trì sức khỏe của trẻ. Ăn đúng cách và uống thêm ChildLife là cách tốt nhất cho sức khỏe của trẻ.
ChildLife là thức uống duy nhất giàu dinh dưỡng phù hợp cho trẻ nhỏ và trẻ sơ sinh, chế tạo bởi Homeopathic Pediatrician, Dr. Murray Clarke.
Thành phần

2/ Child Life Essentials Child First Defense Immune 4 oz (ChildFile Bảo vệ hệ miễn dịch)

Hướng dẫn sử dụng
Với trẻ nhỏ hơn 1 tuổi: 1/2 thìa café ngày 3 lần
Với trẻ 1 đến 12 tuổi: 1-2 thìa café ngày 3 lần

Pha cùng với nước nước hoa quả hoặc đồ uống ưa thích của trẻ

Mô tả sản phẩm
Sản phẩm First Defense là sản phẩm đặc biệt của ChildLife, được nghiên cứu kỹ lưỡng và là sản phẩm tốt nhất từ thảo mộc và khoáng chất, rất phù hợp và hiệu quả để bảo vệ cho hệ miễn dịch của trẻ. Sản phẩm First Defense an toàn cho trẻ em ở mọi lứa tuổi và có thể sử dụng ngay khi có triệu chứng cấp tính hoặc có nguy cơ nhiễm trùng, hoặc có thể dùng định kỳ để tăng sức đề kháng của cơ thể. Sản phẩm First Defense có công thức hoàn toàn tự nhiên. Một hệ miễn dịch khỏe mạnh là nền móng cho 1 cơ thể khỏe mạnh và 1 sức sống mạnh mẽ.
Ngày nay trẻ đang phải đối mặt với 2 vấn đề lớn mà trước đây chưa từng xảy ra. Một là, giá trị dinh dưỡng của thức ăn giảm do chất lượng đất xói mòn và việc sử dụng hóa chất bừa bãi. Hai là, môi trường ngày càng bị ô nhiễm và các chất độc hại ngày càng tăng, do đó nhu cầu về vitamin và khoáng chất là rất cần thiết. Chúng giúp bảo vệ, nuôi dưỡng và duy trì sức khỏe của trẻ. Ăn đúng cách và uống thêm ChildLife là cách tốt nhất cho sức khỏe của trẻ.
ChildLife là thức uống duy nhất giàu dinh dưỡng phù hợp cho trẻ nhỏ và trẻ sơ sinh, chế tạo bởi Homeopathic Pediatrician, Dr. Murray Clarke

3/ Childlife Liquid Calcium Magnesium 16 oz (bổ xung ma-giê và can-xi cho trẻ)

Hướng dẫn sử dụng
Mô tả sản phẩm
Dung dịch ChildLife bổ xung can-xi và ma-giê cung cấp 2 khoáng chất không thể thiếu kết hợp với Vitamin D và kẽm rất dễ uống và có mùi vị hấp dẫn với trẻ. Đây là những dưỡng chất không thể thiếu trong quá trình phát triển xương khớp của trẻ.
Trong quá trình phát triển của trẻ, canxi là khoáng chất cần thiết nhất cho cơ thể, chiếm dung lượng lớn trong cơ thể, 99% canxi tập trung ở xương và răng. Để dễ uống và hấp thụ, canxi nên được kết hợp cùng ma-giê, vitamin D và kẽm. Các dưỡng chất này giúp hỗ trợ và hình thành nên cấu trúc xương, giúp trẻ phát triển xương vững chắc và khỏe mạnh.

Sữa non & men tiêu hoá Childlife (50gr) (6m-12 tuổi)
* Vitamin ChildLife cung cấp đầy đủ năng lượng cần thiết nhất cho một đứa trẻ từ 6 tháng tới 12 tuổi. Sản phẩm của hãng vô cùng nổi tiếng tại Mỹ và người sáng lập là tiến sĩ Murray Clarke, tiến sĩ có 20 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực nhi khoa. Tiến sĩ phát minh tới 20 loại vitamin giúp bé tăng sức đề kháng & phát triển thể lực, trí não.

+ Vitamin được sử dụng hàng ngày.

+ ChildLife sử dụng những nguyên liệu cao cấp nhất. Không đậu nành, không trứng, không lúa mạch, không có ngô hoặc cồn, không phẩm màu, không chất bảo quản, không chất gây ngọt.

+ Vitamin được bán tại tất cả các nước như thực phẩm chức năng: Đài Loan, Singapore, Philippines, Indonesia, Thailand, Ireland, Croatia, Poland, Romania & New Zealand.

+ ChildLife’s sữa non kết hợp với thành phần men tiêu hoá giúp bé phát triển, thể lực, tăng sức đề kháng & hệ tiêu hoá khỏe mạnh hơn, giúp bé ăn tốt hơn, lên cân đặc biệt phù hợp với những bé phải bú sữa ngoài, nhẹ cân...

+ Cách sử dụng: Bạn pha thêm vào sữa công thức: (1/4 thìa =1gr) - Dành cho bé từ 6 tháng tới 1 tuổi: 1/4 thìa/ngày = 1gr - Dành cho bé từ 1 tới 4 tuổi: 1/2 thìa/ngày = 2gr - Dành cho bé từ 5 tới 12 tuổi: 1 thìa/ngày = 4gr - Có thể hoà với nước lọc, nước cam, nước hoa quả, sữa hoặc thức ăn. - Nên để trong tủ lạnh sau khi dùng. * Thành phần/lần dùng: Colostrum 700 mg * Rice Tocotrienols 100 mg * F.O.S. (Fructo-Oligo-Saccharides) 100 mg * Probiotic bacteria 75 mg * Providing: Bifidobacterium Bifidum 0.5 billion * Bifidobacterium Infantis 0.5 billion * Lactobaccillus Acidophillus 0.5 billion * * Thành phần khác: hương vị dứa cam tự nhiên, chiết xuất hoa quả, gồm cả Milk Proteins

+ Sản phẩm NK từ Mỹ, dành cho bé từ 6 tháng tới 12 tuổi.

Vitamin Childlife DHA 250mg (90 viên) (6m-12 tuổi)
Vitamin ChildLife cung cấp đầy đủ năng lượng cần thiết nhất cho một đứa trẻ từ 6 tháng tới 12 tuổi. Sản phẩm của hãng vô cùng nổi tiếng tại Mỹ và người sáng lập là tiến sĩ Murray Clarke, tiến sĩ có 20 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực nhi khoa. Tiến sĩ phát minh tới 20 loại vitamin giúp bé tăng sức đề kháng & phát triển thể lực, trí não.

+ Vitamin ChildLife được chiết xuất từ những thành phần thiên nhiên tốt nhất, không có phẩm màu trong bất cứ sản phẩm nào. Không mùi vị, không chất ngọt...

+ Vitamin được bán tại tất cả các nước như thực phẩm chức năng: Đài Loan, Singapore, Philippines, Indonesia, Thailand, Ireland, Croatia, Poland, Romania & New Zealand.

+ Vitamin DHA đóng 1 vai trò vô cùng quan trọng trong việc phát triển não bộ của bé & các chức năng hoạt động khác. 60% não bộ của con người được xây dựng, phát triển dựa trên dầu Omega 3. DHA giúp bé tập trung, thông minh, phát triển & có 1 trí não khoẻ mạnh.

+ Thành phần: Purified Cod Liver Oil, lecithin, ascorbyl palmitate, purified water, glycerin, gelatin, all-natural berry flavor.

* Cách dùng:
+ Dành cho bé từ 6 tháng tới 1 tuổi: 1-2 viên/ngày
+ Dành cho bé từ 2-4 tuổi: 4-6 viên/ngày
+ Dành cho bé từ 5-12 tuổi: 6-8 viên/ngày

+ Nên để ở nơi mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

Vitamin tổng hợp dạng giọt Enfamil® Poly-Vi-Sol® 270k

đặc biệt đáp ứng nhu cầu dinh dưỡng của trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ. Đây là sản phẩm bổ sung vitamin lý tưởng cho trẻ khi chuyển sang ăn dặm, đang trong giai đoạn phát triển nhanh hoặc biếng ăn. Poly-Vi-Sol bổ sung Vitamin D theo khuyến nghị của American Academy of Pediatrics đối với trẻ nuôi hoàn toàn bằng sữa mẹ và trẻ nhỏ uống ít hơn 500 ml sữa một ngày.
Poly-Vi-Sol cung cấp 9 loại vitaminvà có mùi hoa quả, do hang sản xuất sữa Enfamil theo tiêu chuẩn y dược chặt chẽ, đảm bảo chất lượng.
Không chứa lactose, gluten và không có chất làm ngọt nhân tạo, không có đường

Hướng dẫn sử dụng
Đong đầy ống nhỏ giọt có sẵn trong lọ đến vạch 1 mL. Dùng cả liều cho mọi độ tuổi và cân nặng trừ khi bác sĩ yêu cầu khác.
Có thể uống trực tiếp hoặc pha với sữa, nước quả, bột hoặc các thức ăn khác để trẻ dễ uống

Nguồn"http://www.enfamil.com/app/iwp/enfamil/productDetail.do?dm=enf&id=/C onsumer_Home2/Enf_Products/For Infants/EnfamilPolyViSol2&iwps t=B2C&ls=0&csred=1&r=341894466 9

Multivitamin with Iron Supplement Drops
Essential Vitamins for Infants & Toddlers.
#1 Brand Recommended by Pediatricians.

Enfamil® Poly-Vi-Sol® Multivitamin Drops are specially designed to help meet the nutritional needs of your growing infant or toddler. They are an ideal vitamin supplement during your child's transition to solid foods, during growth spurts, or for the picky eater. Poly-Vi-Sol Drops (0.5 mL) provide Vitamin D as recommended by the American Academy of Pediatrics for the exclusively breastfed infant and for infants and toddlers who consume less than 17 fl oz of milk or formula per day.

One daily dose of Poly-Vi-Sol drops provides an excellent source of 8 vitamins and iron and is fruit flavored. It comes from the makers of Enfamil formulas and is manufactured under strict pharmaceutical standards to assure quality and potency.

Enfamil is the #1 Vitamin Drops brand recommended by pediatricians. Ask your child's doctor about Poly-Vi-Sol Drops.

Drops are lactose-free, gluten-free and free of artificial sweeteners. Contains no Sugar"

Siro ho cam cum ngay va đêm Triaminic (Night Time Cold And Cough )

VITAMIN TONG HOP ABIDEC, MADE IN UK, DANH CHO TRE TREN 1 TUOI

Lọ thủy tinh chứa dung dịch si rô mùi trái cây (vị chanh) 150ml

Vitamin tổng hợp nhãn hiệu Abidec với omega 3 và 8 vitamin thiết yếu nhằm giúp trẻ tăng trưởng và phát triển tốt , duy trì trí não khỏe mạnh và sự tập trung. Không chứa chất gluten, men và lúa mì. Dành cho bé từ 1 tuổi trở lên đến 5 tuổi.

- Cách dùng và liều dùng: dùng theo muỗng chia ml có sẵn kèm theo hộp . Trẻ em từ 1-3 tuổi 1 muỗng đầy 5ml mỗi ngày. Trẻ em từ 4 tuổi trở lên 2 muỗng đầy 5ml mỗi ngày. Không được dùng quá liều quy định.

- Thành phần: Purified water, glycerol, fish oil powder, sodium citrate, thickener: Xanthan gum, vitamin c (ascorbic acid), lemon flavouring, citric acid, sodium chloride, preservative: potassium sorbate, vitamin E (d alpha Tocopheryl acetate, sunflower seed oil), Niacin, Pathothenic Acid, vitamin B6, vitamin A (dl alpha tocopherol, vitamin A palmitate), Thiamin (Vitamin B1), vitamin D (dl alpha tocopherol, vitamin D, medium chain triglycerides).

- NK từ Anh, sx tại Anh.

VITAMIN TONG HOP ABIDEC, MADE IN UK, DANH CHO TRE DUOI 1 TUOI

Sản phẩm sản xuất tại nước Anh, trình bày dạng si rô, có màu sắc và hương vị tự nhiên. - Abidec gồm 7 loại vitamin thiết yếu giúp bé phát triển cân đối & khoẻ mạnh trong quá trình từ sơ sinh tới 12 tuổi.

Cách sử dụng:

*Cho bé dùng Multivitamin Abidec 1 ngày 1 lần: Bạn có thể nhỏ ngay vitamin vào phía cuối lưỡi của bé bằng cách sử dụng dụng cụ đong thuốc có sẵn trong hộp, trên thân xi lanh đã in sẵn vạch 0.3 ml & 0.6 ml. Các bé dưới 1 tuổi: uống 0.3 ml, (phần vạch cao hơn). Các bé trên 1 tủôi & dưới 12 tuổi: uống 0.6 ml, (phần vạch thấp hơn).

*Vitamin Abidec phù hợp và khuyên dùng riêng cho trẻ, không dùng cho người lớn. Tuyệt đối không được cho trẻ uống nhiều hơn liều lượng đã qui định vì bản thân mỗi giọt vitamin đã được tính toán kỹ cho đủ mỗi lần uống & hấp thu của trẻ. Không dùng chung với bất kỳ loại vitamin nào khác. Sau khi dùng hết vitamin này mới đến loại vitamin khác.

- Liều lượng cho mỗi 0.6 ml vitamin Abidec có: Retinol (as Vitamin A Palmitate) 1333 IU, Ergocalciferol (VitaminD2) 400 IU, Thiamine Hydrochloride (Vitamin B1) 0.4mg, Riboflavin (Vitamin B2) 0.8mg, Pyridoxine Hydrochloride (Vitamin B6) 0.8mg, Nicotinamide 8mg and Ascorbic Acid (Vitamin C) 40mg. Vitamin Abidec cũng có: Sodium hydroxide, sugar (sucrose), polysorbate 60, nitrogen (oxygen free) & nước.

- Với các bé dị ứng với dầu lạc hoặc đậu nành thì bạn không nên cho bé uống loại này mặc dù Vitamin không có phản ứng phụ

- NK từ Anh, sx tại Anh.

Siro Capol hạ sốt, trị cảm cúm, dùng cho trẻ trên 2 tháng, hàng UK
Calpol infant suspension la dung dich paracetamol phu hop cho tre em tren 2 thang tuoi, co tac dung giam dau va ha sot nhanh chong ke ca nhung kho chiu do moc rang o tre nho.

*Co tac dung la diu con dau (ke ca giam dau mieng do moc rang cho tre em) va sot
*5ml dung dich co chua 120mg paracetamol.

Huong dan su dung:

2-3 thang tuoi (nang tu 4kg tro len)
* 2,5ml hoac nua muong cafe 1 lan dung
*Co the dung them 2,5ml hoac nua muong cafe neu thay can thiet, moi lan uong cach nhau tu 4-6 gio dong ho.

Doc ky huong dan su dung truoc khi dung.

Khong duoc su dung qua 2 lan trong mot ngay neu khong co su chi dan va dong y cua bac si.

3-12 thang

Dung 2,5m hoac 5ml moi ngay.

1-6 tuoi

Dung 5ml hoac 10ml moi ngay.

Huong dan them:

Co the su dung 4 lan/ ngay. khong su dung qua 4 lieu trong vong 24 gio. khong duoc dung thuoc qua 3 ngay lien tiep neu khong co su chi dan cua bac si.

Chu y khi su dung thuoc:

Chong chi dinh cho nguoi man cam voi paracetamol.
Trong truong hop vo tinh su dung qua lieu ngay lap tuc phai gap bac si ke ca khi tre em van co nhung trieu chung binh thuong.

Collagen NeoCell 250 v, 350v
NeoCell Corporation là nhà sản xuất hàng đầu trong ngành thực phẩm chức năng và chăm sóc da. Đại bản doanh đặt tại Newport Beach, California. Năm 1997, hãng đã thành công trong việc đưa những thực phẩm bổ trợ có chứa collagen vào thị trường mặc dù những sản phẩm này đã được giới thiệu từ năm 1986. Hãng luôn cam kết sẽ nghiên cứu và phân phối những dòng sản phẩm tốt nhất như chống lão hóa da, thực phẩm dinh dưỡng...

Qua nhiều năm đầu tư nghiên cứu chuyên sâu và sử dụng những kỹ thuật, công nghệ tiên tiến nhất, hãng giới thiệu những sản phẩm có chất lượng tuyệt vời đến tay người tiêu dùng. Những sản phẩm này chủ yếu bao gồm Super Collagen Types I & III và ImmuCell – Kolla 2 Chicken Collagen Type II.

Một trong những sản phẩm nổi tiếng của hàng là Super Collagen + C với tác dụng tuyệt vời của collagen, hyaluronic acid và quả lựu. Collagen là protein chính trong mô liên kết của con người, chiếm đến 25 – 35% trên tổng lượng protein trong cơ thể mỗi người. Trong khi đó, hyaluronic acid đóng vai trò chính trong quá trình nuôi dưỡng da. Da chúng ta bị ảnh hưởng bởi các tia mặt trời, dẫn đến bị “cháy” (sunburn) nên các tế bào dưới lớp hạ bì ngừng sản xuất ra hyaluronic acid nuôi dưỡng da. Một loại hoa quả cung cấp rất nhiều vitamin C cho cơ thể là quả lựu. Với 100ml nước lựu mỗi ngày có thể mang đến cho chúng ta 16% lượng vitamin C cần thiết. Ngoài ra quả lựu cũng cung cấp nhiều vitamin B5.

Super Collagen + C giúp cho sự phát triển và dinh dưỡng của da, dây chằng, xương, khướp, cơ, gân, lợi, răng, mắt, mạch máu, móng tay và tóc. Khi cơ thể nhận được Super Collagen, có nghĩa là nó được cung cấp những “nguyên liệu” để bổ sung lượng collagen cần thiết. Để tăng hiệu quả sử dụng, Super Collagen được chế biến kèm Vitamin C.

Vi sụn cá mập GNC
SHARK CARTILAGE

HÌNH THỨC TRÌNH BẦY
Shark Cartilage là viên nang mềm, trọng lượng 750mg. Lọ nhựa 180 viên.

THÀNH PHẦN
Thành phần chính:
Shark Cartilage (Freeze Dried) .................. 750 mg
Thành phần khác: gelatin, glycerol, nước tinh khiết.

Chất chiết xuất từ sụn vi cá mập là Chondroitin, chất này có trong thành phần những sợi chun ở các mạch máu lớn, chiếm tỷ lệ cao trong chất cơ bản của mô sụn và xương nên bảo đảm cho sụn xương không những có độ chắc mà còn có tính đàn hồi. Chondroitin kích thích quá trình tổng hợp các proteoglycan và ức chế men elaste (men này là chất trung gian gây thoái hóa sụn). Chondroitin sunfat được trích ly từ sụn vi cá mập. Nhiều công trình nghiên cứu đã chứng minh Chondroitin sunfat có tác dụng hỗ trợ điều trị các bệnh lý về xương khớp, đặc biệt là bệnh viêm xương khớp (osteo-arthritis). Cơ chế tác dụng của Chondroitin sunfat trong việc làm giảm bệnh lý xương khớp là bảo vệ khớp bằng cách ức chế các enzyme có vai trò phá hủy sụn và kích thích tăng hoạt các enzyme có vai trò xúc tác phản ứng tổng hợp acid hyaluronic (là chất giúp khớp hoạt động tốt).

CÔNG DỤNG
Hỗ trợ làm giảm các chứng đau do:
- viêm khớp
- sưng khớp
- viêm mô sơ
Hỗ trợ làm giảm các chứng của bệnh eczema

CÁCH DÙNG
Ngày dùng 1-3 viên

BẢO QUẢN
Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát và tránh ánh nắng, nhiệt độ phòng (15 oC - 25oC).

HẠN SỬ DỤNG
Ghi trên nhãn của sản phẩm

NHÀ SẢN XUẤT
GNC Natural Brand® COMPANY - USA
(Sản xuất tại Mỹ)

Nature Made Calcium and Magnesium with Zinc & Vitamin D Supplement Tablets, 300-Count Bottles
Helps Build Strong Bones And Teeth

This formula provides the necessary nutrients that also aid in nerve, muscle and metabolic functions. Zinc also participates in antioxidant processes.

No artificial colors
No artificial flavors
No Preservatives
No chemical solvents, yeast, starch, or gluten.
Calcium and Magnesium with Zinc tablets made to USP and Nature Made's guaranteed purity and potency standards.

Calcium and Magnesium with Zinc provides the necessary nutrients that help build strong bones ant teeth and aids in nerve, muscle, and metabolic functions. Zinc also participates in antioxidant processes.

Omega 3 6 9, 180 vien

Siro sắt, kẽm, khoáng chất, B, dành cho trẻ còi cọc, thiếu máu

Tăng sức đề kháng dành cho người lớn

Thuốc khớp hiệu quả nhanh sau 2 tuần Osteo Care nhãn hiệu số 1 của Anh

Thuốc dành cho phụ nữ mãn kinh

Miếng dán đau lưng, đau khớp

Kem massage giảm đau khớp, xương và cơ

CANXI MAGIE, D3, KEM...Osteocare, NO.1 OF UK, dạng viên nhai dành cho người lớn và trẻ em trên 4 tuổi

CANXI MAGIE, D3, KEM...Osteocare, NO.1 OF UK, dang siro

Move free advance 140v

Gingo BIloba cua Puritan

mickey1311
05-30-2010, 09:46 PM
Tảo biển Nhat (loai tot nhat cua Nhat hien nay) hop 1500v
Tảo Spirulina là giống vi tảo xoắn, sống ở vùng nước sạch, có hàm lượng khoáng chất, các chất chống ôxy hoá và dinh dưỡng rất cao. Những vi chất sinh học có nguồn gốc thực vật này giúp cho cơ thể nâng cao được hệ thống miễn dịch, phòng chống ung thư, tẩy rửa độc tố, cải thiện hệ tim mạch và bồi bổ cơ thể, phòng trị bệnh tiểu đường mới khởi phát., chống táo bón, phụ nữ bị sạm da, da lão hoá, người lớn và trẻ em suy dinh dưỡng, biếng ăn, phụ nữ đang trong thời kỳ cho con bú hoặc phụ nữ đang mang thai, người già yếu, tuổi cao cần bồi dưỡng sức khỏe.

- Người lớn ngày 3 lần mỗi lần 10 viên, trẻ em ngày 3 lần mỗi lần 5 viên.

- Người ăn kiêng nên uống trước bữa ăn 15-20 phút.

- Người muốn tăng cân nên uống sau bữa ăn hàng ngày.

mickey1311
05-30-2010, 09:58 PM
Hoạt huyết dưỡng não Ginkgo

Một loại dược thảo có công hiệu chống oxít hoá rất mạnh, giúp tăng cường sự vận chuyển của máu huyết va dưỡng khí oxygen đi khắp cơ thể. Tại Đức và Pháp, bạch quả là một trong những dược thảo được dân chúng sử dụng nhiều nhất trên 20 năm qua (tại hai quốc gia nay phải có toa bác sĩ mới mua được). Bên Trung Hoa bạch quả là môn thuốc đã nổi tiếng mấy ngàn năm nay.
- Thành Phần: Ginkgo Biloba Extract (ginkgo biloba) (leaf) 60mg(Standardized to 24% [14.4mg] Ginkgo Flavone Glycosides and [3.6mg] Terpene Lactones). Vinpocetine 5 mg
- Tính Chất: Tinh chất dầu bạch Quả , Gelatin, Biloba Extract, Glycerin, .........
- Tác Dụng: • Giúp tăng cường trí nhớ, ngăn ngừa bệnh lãng trí, mất trí nhớ của quý vị cao niên (Dimentia, Alzheimer's disease). Bạch quả giúp tăng cường máu huyết lưu thông vao khối óc, bồi bổ óc, giúp bảo vệ tế bao não bộ cho khỏi bị suy thoái do sự tấn công của các chất độc free radicals, chống các bệnh sa sút trí tuệ.
• Giảm nguy cơ tai biến mạch máu não, ngăn ngừa các bệnh tim mạch. Bạch quả giúp cho loãng máu, ngăn chận sự đóng cục của các tiểu huyết cầu có thể đưa đến nguy cơ tai biến mạch máu não.
• Giúp căn bệnh "Tắc Động Mạch Chi Dưới" - Khi các động mạch ở chân bị xơ cứng hoặc bị bế tắc do mỡ trong máu khiến cho lòng động mạch bị hẹp lại, lam cản trở việc vận chuyển máu va oxygen xuống chi dưới. • Giảm lạnh tay, lạnh chân - bạch quả giúp tăng cao sự vận chuyển của máu huyết đến tứ chi, giúp lam cho ấm tay, ấm chân.

Giúp tăng cường sự cương cứng cho quý nam giới bị yếu sinh lý.
• Giúp phòng ngừa ung thư tử cung. Một nghiên cứu gần đây tại nha thương Brigham and Women's Hospital ở Boston cho thấy bạch quả có thể giúp giảm thiểu nguy cơ bị ung thư tử cung. Theo lời bác sĩ Bin Ye của nha thương nay, nguy cơ bị ung thư tử cung của các phụ nữ uống bạch quả thường xuyên giảm thấp đi 60% so với các phụ nữ không uống bạch quả.
- Cách dùng: Ngay uống 2 lần mỗi lần 1-2 viên với bữa ăn.

mickey1311
06-04-2010, 09:28 AM
Đã có Capol dạng gói nhỏ nhé, rất tiện và tiết kiệm khi dùng hạ sốt, giảm đau, chữa các triệu chứng cảm cúm cho bé, made in UK, loại thuốc này được sử dụng cho bé rất hiệu quả và phổ biến ở ANh, thuốc ko cần kê đơn của bác sỹ

tedbob
06-07-2010, 11:25 AM
Cho tớ giá của Collagen Super +C type 1&3 nhé. LOại 350v ý. Thanks.

xinhxinhlove
06-07-2010, 11:29 AM
oánh dấu cai!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

haichiemcun
06-08-2010, 07:59 PM
Bạn ơi cho tớ hỏi tớ muốn lấy 1 lọ Childlife liquid Calcium Magnesium, 1 lọ Childlife sữa non và men tiêu hóa bạn ship hàng và thanh toán tại nhà không? Cảm ơn bạn nhé!

mickey1311
06-09-2010, 09:25 AM
Bạn ơi cho tớ hỏi tớ muốn lấy 1 lọ Childlife liquid Calcium Magnesium, 1 lọ Childlife sữa non và men tiêu hóa bạn ship hàng và thanh toán tại nhà không? Cảm ơn bạn nhé!

tớ có ship hàng, bạn cho địa chỉ và điện thoại liên lạc nhé

mickey1311
06-14-2010, 11:41 AM
Tớ còn nhiều DHA của Child life nhé

mitcun
06-15-2010, 04:05 PM
Chị ơi em muốn chị tư vấn về sản phẩm này với, em cũng muốn dùng nhưng lại nghe 1 số thông tin về sản phẩm đang bị ngừng sản xuất bên Mỹ. ?
bộ này có 3 sản phẩm, và công dụng cụ thể thế nào, ví dụ trẻ nào thì dùng sản phẩm nào a?

mickey1311
06-16-2010, 10:41 PM
Chị ơi em muốn chị tư vấn về sản phẩm này với, em cũng muốn dùng nhưng lại nghe 1 số thông tin về sản phẩm đang bị ngừng sản xuất bên Mỹ. ?
bộ này có 3 sản phẩm, và công dụng cụ thể thế nào, ví dụ trẻ nào thì dùng sản phẩm nào a?

em nghe thong tin nay tu 1 me o dien dan phai ko? chi cung co doc qua, cung dai khai la nghe noi, chu ko co thong tin chinh thuc gi ca. Thuc te, thi chi thay hang nay mua tu My nhieu khi rat khan hang, phai doi seller ca thang moi co hang ve VN, dot hang vua roi chi van mua duoc, thi ko hieu sao lai bi cam ngung SX duoc, em check lai thong tin tu nguon khac dị
Childlife co rat nhieu san pham, dien hinh la multi, canxi, defense duoc dung pho bien nhat. Tuy theo nhu cau cua be ma bo sung em nhe, em doc ky huong dan su dung va thanh phan moi loai o trang 1 nhe,

AnBang2010
06-18-2010, 03:41 PM
Bạn ơi ở Cầu Giấy và ở Nhân Chính còn Collagen C 350v không? Tớ đang cần gấp loại này gửi cho bà chị ở nước ngoài.

mickey1311
06-18-2010, 09:25 PM
Bạn ơi ở Cầu Giấy và ở Nhân Chính còn Collagen C 350v không? Tớ đang cần gấp loại này gửi cho bà chị ở nước ngoài.

do la co quan minh, neu lay thi ban bao truoc 1 hom, can gap thi qua cua hang nhe

miublack
06-19-2010, 10:48 PM
Ban oi cho minh xin gia cua CLMulti,Canxi va DF voi. Tks

mickey1311
06-20-2010, 08:56 AM
Ban oi cho minh xin gia cua CLMulti,Canxi va DF voi. Tks

chi da PM gia cho em roi nhe..................

mickey1311
06-21-2010, 07:15 AM
Minh giam gia DHA Child life trong 3 ngay tu 21 den 23/6, gia con 320k, cac me tranh thu mua ngay nhe,tks

mickey1311
06-28-2010, 01:04 PM
LINK HÀNG ĐANG CÓ SẴN TẠI NHÀ :
MP, QUẦN ÁO, GIÀY DÉP, TÚI XÁCH : http://www.flickr.com/photos/34158548@N02
ĐỒ CHƠI, ĐỒ DÙNG TRẺ EM: http://www.flickr.com/photos/49444314@N03

TỚ NHẬN CẢ ĐẶT HÀNG THEO YÊU CẦU NHÉ: http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=67887[/COLORMẸ NÀO CÓ NHU CẦU GỬI ĐẶT HÀNG VÀO email (natayho@yahoo.com) và chuyển khoản 100% vào tài khoản sau:

Chủ TK: Nguyễn Thị Ngọc Anh
1/Tai Ngan hang VCB HN :số 0021001678678
2/ Tai VIB HN: 047704060002283
3/Techcombank HN: 105-22278769-016

[B]Các mẹ vui lòng đến lấy hàng tại :
Số 5, Đoàn Nhữ Hài, đối diện 81 Trần Quốc Toản (cửa hàng mới mở)
hoặc 1/ So 26, ngach 6/13, Kim Đồng, Giáp Bát
2/ P306, 17T1 Trung Hoa, Nhan Chinh ,
3/ 331 Cầu Giấy
hoặc nhận ship Tín Thành tại nhà hoặc xe ôm, các mẹ trả tiền ship.
Liên hệ Ngọc Anh (04.36641413/ 0915551005) hoặc natayho (nick Yahoo)

HIEN NAY CO 1 SO THONG TIN VE HANG CHILD LIFE NHAI HOAC GIA TREN THI TRUONG, THAT HU KO BIET CHINH XAC THE NAO, TO KHANG DINH LA HANG CUA TO CHUAN, MUA TRUC TIEP TU CHINH HANG BEN MY, ME NAO CAN XEM BILL MUA HANG TO SE GUI ME DO XEM. TO CUNG DA SO SANH HANG XACH TAY VA HANG CONG TY DANG BAN TREN THI TRUONG CUA 1 CHI DA BAN LAU NAM THI THAY NOI DUNG VA MA CODE, DATE GIONG HET NHAU.

1/ Childlife Multi Vitamin & Mineral Liquid 8 oz Vitamin va Khoáng chất tổng hợp

Thông tin quan trọng
Lắc kỹ trước khi sử dụng
Giữ trong tủ lạnh sau khi đã mở nắp

Hướng dẫn sử dụng
Pha cùng với nước nước hoa quả hoặc dồ uống ưa thích của trẻ
Mô tả sản phẩm
Vitamin va Khoáng chất tổng hợp . Vitamin và khoáng chất là một phần quan trọng trong các chất dinh dưỡng thiết yếu đồng thời hỗ trợ phát triển lành mạnh các chức năng, hệ miễn dịch, hỗ trợ phát triển cảm xúc và tư duy của trẻ. Chất lượng đất bị xói mòn và các phương pháp chế biến thực phẩm hiện nay đã dẫn tới tình trạng giảm chất dinh dưỡng và giá trị của thực phẩm. Do đó, việc bổ xung vào bửa ăn của trẻ là vô cùng cần thiết để trẻ có đủ dinh dưỡng. ChildLife Vitamin va Khoáng chất tổng hợp cung cấp liều lượng tốt nhất về vitamin và khoáng chất cho trẻ ở mọi lứa tuổi. Nó cũng có mùi vị rất dễ uống.
ChildLife là thức uống duy nhất giàu dinh dưỡng phù hợp cho trẻ nhỏ và trẻ sơ sinh, chế tạo bởi Homeopathic Pediatrician, Dr. Murray Clarke.
Thành phần

2/ Child Life Essentials Child First Defense Immune 4 oz (ChildFile Bảo vệ hệ miễn dịch)

Hướng dẫn sử dụng
Với trẻ nhỏ hơn 1 tuổi: 1/2 thìa café ngày 3 lần
Với trẻ 1 đến 12 tuổi: 1-2 thìa café ngày 3 lần

Mô tả sản phẩm
Sản phẩm First Defense là sản phẩm đặc biệt của ChildLife, được nghiên cứu kỹ lưỡng và là sản phẩm tốt nhất từ thảo mộc và khoáng chất, rất phù hợp và hiệu quả để bảo vệ cho hệ miễn dịch của trẻ. Sản phẩm First Defense an toàn cho trẻ em ở mọi lứa tuổi và có thể sử dụng ngay khi có triệu chứng cấp tính hoặc có nguy cơ nhiễm trùng, hoặc có thể dùng định kỳ để tăng sức đề kháng của cơ thể. Sản phẩm First Defense có công thức hoàn toàn tự nhiên. Một hệ miễn dịch khỏe mạnh là nền móng cho 1 cơ thể khỏe mạnh và 1 sức sống mạnh mẽ.
ChildLife là thức uống duy nhất giàu dinh dưỡng phù hợp cho trẻ nhỏ và trẻ sơ sinh, chế tạo bởi Homeopathic Pediatrician, Dr. Murray Clarke

3/ Childlife Liquid Calcium Magnesium 16 oz (bổ xung ma-giê và can-xi cho trẻ)

Hướng dẫn sử dụng
Mô tả sản phẩm
Dung dịch ChildLife bổ xung can-xi và ma-giê cung cấp 2 khoáng chất không thể thiếu kết hợp với Vitamin D và kẽm rất dễ uống và có mùi vị hấp dẫn với trẻ. Đây là những dưỡng chất không thể thiếu trong quá trình phát triển xương khớp của trẻ.
Trong quá trình phát triển của trẻ, canxi là khoáng chất cần thiết nhất cho cơ thể, chiếm dung lượng lớn trong cơ thể, 99% canxi tập trung ở xương và răng. Để dễ uống và hấp thụ, canxi nên được kết hợp cùng ma-giê, vitamin D và kẽm. Các dưỡng chất này giúp hỗ trợ và hình thành nên cấu trúc xương, giúp trẻ phát triển xương vững chắc và khỏe mạnh.

Sữa non & men tiêu hoá Childlife (50gr) (6m-12 tuổi)
* Vitamin ChildLife cung cấp đầy đủ năng lượng cần thiết nhất cho một đứa trẻ từ 6 tháng tới 12 tuổi. Sản phẩm của hãng vô cùng nổi tiếng tại Mỹ và người sáng lập là tiến sĩ Murray Clarke, tiến sĩ có 20 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực nhi khoa. Tiến sĩ phát minh tới 20 loại vitamin giúp bé tăng sức đề kháng & phát triển thể lực, trí não.

+ ChildLife sử dụng những nguyên liệu cao cấp nhất. Không đậu nành, không trứng, không lúa mạch, không có ngô hoặc cồn, không phẩm màu, không chất bảo quản, không chất gây ngọt.

+ ChildLife’s sữa non kết hợp với thành phần men tiêu hoá giúp bé phát triển, thể lực, tăng sức đề kháng & hệ tiêu hoá khỏe mạnh hơn, giúp bé ăn tốt hơn, lên cân đặc biệt phù hợp với những bé phải bú sữa ngoài, nhẹ cân...

+ Cách sử dụng: Bạn pha thêm vào sữa công thức: (1/4 thìa =1gr) - Dành cho bé từ 6 tháng tới 1 tuổi: 1/4 thìa/ngày = 1gr - Dành cho bé từ 1 tới 4 tuổi: 1/2 thìa/ngày = 2gr - Dành cho bé từ 5 tới 12 tuổi: 1 thìa/ngày = 4gr - Có thể hoà với nước lọc, nước cam, nước hoa quả, sữa hoặc thức ăn. - Nên để trong tủ lạnh sau khi dùng. * Thành phần/lần dùng: Colostrum 700 mg * Rice Tocotrienols 100 mg * F.O.S. (Fructo-Oligo-Saccharides) 100 mg * Probiotic bacteria 75 mg * Providing: Bifidobacterium Bifidum 0.5 billion * Bifidobacterium Infantis 0.5 billion * Lactobaccillus Acidophillus 0.5 billion * * Thành phần khác: hương vị dứa cam tự nhiên, chiết xuất hoa quả, gồm cả Milk Proteins

Vitamin Childlife DHA 250mg (90 viên) (6m-12 tuổi)
Vitamin ChildLife cung cấp đầy đủ năng lượng cần thiết nhất cho một đứa trẻ từ 6 tháng tới 12 tuổi. Sản phẩm của hãng vô cùng nổi tiếng tại Mỹ và người sáng lập là tiến sĩ Murray Clarke, tiến sĩ có 20 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực nhi khoa. Tiến sĩ phát minh tới 20 loại vitamin giúp bé tăng sức đề kháng & phát triển thể lực, trí não.

+ Vitamin ChildLife được chiết xuất từ những thành phần thiên nhiên tốt nhất, không có phẩm màu trong bất cứ sản phẩm nào. Không mùi vị, không chất ngọt...

+ Vitamin DHA đóng 1 vai trò vô cùng quan trọng trong việc phát triển não bộ của bé & các chức năng hoạt động khác. 60% não bộ của con người được xây dựng, phát triển dựa trên dầu Omega 3. DHA giúp bé tập trung, thông minh, phát triển & có 1 trí não khoẻ mạnh.

+ Thành phần: Purified Cod Liver Oil, lecithin, ascorbyl palmitate, purified water, glycerin, gelatin, all-natural berry flavor.

* Cách dùng:
+ Dành cho bé từ 6 tháng tới 1 tuổi: 1-2 viên/ngày
+ Dành cho bé từ 2-4 tuổi: 4-6 viên/ngày
+ Dành cho bé từ 5-12 tuổi: 6-8 viên/ngày

+ Nên để ở nơi mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

Vitamin tổng hợp dạng giọt Enfamil® Poly-Vi-Sol® 270k

đặc biệt đáp ứng nhu cầu dinh dưỡng của trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ. Đây là sản phẩm bổ sung vitamin lý tưởng cho trẻ khi chuyển sang ăn dặm, đang trong giai đoạn phát triển nhanh hoặc biếng ăn. Poly-Vi-Sol bổ sung Vitamin D theo khuyến nghị của American Academy of Pediatrics đối với trẻ nuôi hoàn toàn bằng sữa mẹ và trẻ nhỏ uống ít hơn 500 ml sữa một ngày.
Poly-Vi-Sol cung cấp 9 loại vitaminvà có mùi hoa quả, do hang sản xuất sữa Enfamil theo tiêu chuẩn y dược chặt chẽ, đảm bảo chất lượng.
Không chứa lactose, gluten và không có chất làm ngọt nhân tạo, không có đường

Hướng dẫn sử dụng
Đong đầy ống nhỏ giọt có sẵn trong lọ đến vạch 1 mL. Dùng cả liều cho mọi độ tuổi và cân nặng trừ khi bác sĩ yêu cầu khác.
Có thể uống trực tiếp hoặc pha với sữa, nước quả, bột hoặc các thức ăn khác để trẻ dễ uống

Nguồn"http://www.enfamil.com/app/iwp/enfamil/productDetail.do?dm=enf&id=/C onsumer_Home2/Enf_Products/For Infants/EnfamilPolyViSol2&iwps t=B2C&ls=0&csred=1&r=341894466 9

Multivitamin with Iron Supplement Drops
Essential Vitamins for Infants & Toddlers.
#1 Brand Recommended by Pediatricians.

Enfamil® Poly-Vi-Sol® Multivitamin Drops are specially designed to help meet the nutritional needs of your growing infant or toddler. They are an ideal vitamin supplement during your child's transition to solid foods, during growth spurts, or for the picky eater. Poly-Vi-Sol Drops (0.5 mL) provide Vitamin D as recommended by the American Academy of Pediatrics for the exclusively breastfed infant and for infants and toddlers who consume less than 17 fl oz of milk or formula per day.

One daily dose of Poly-Vi-Sol drops provides an excellent source of 8 vitamins and iron and is fruit flavored. It comes from the makers of Enfamil formulas and is manufactured under strict pharmaceutical standards to assure quality and potency.

Enfamil is the #1 Vitamin Drops brand recommended by pediatricians. Ask your child's doctor about Poly-Vi-Sol Drops.

Drops are lactose-free, gluten-free and free of artificial sweeteners. Contains no Sugar"

Siro ho cam cum ngay va đêm Triaminic (Night Time Cold And Cough )

Nhỏ mũi, xịt mũi Little Tummy, lam sạch mũi, thông mũi, hàng Mỹ

Lọ thủy tinh chứa dung dịch si rô mùi trái cây (vị chanh) 150ml

Vitamin tổng hợp nhãn hiệu Abidec với omega 3 và 8 vitamin thiết yếu nhằm giúp trẻ tăng trưởng và phát triển tốt , duy trì trí não khỏe mạnh và sự tập trung. Không chứa chất gluten, men và lúa mì. Dành cho bé từ 1 tuổi trở lên đến 5 tuổi.

- Cách dùng và liều dùng: dùng theo muỗng chia ml có sẵn kèm theo hộp . Trẻ em từ 1-3 tuổi 1 muỗng đầy 5ml mỗi ngày. Trẻ em từ 4 tuổi trở lên 2 muỗng đầy 5ml mỗi ngày. Không được dùng quá liều quy định.

- Thành phần: Purified water, glycerol, fish oil powder, sodium citrate, thickener: Xanthan gum, vitamin c (ascorbic acid), lemon flavouring, citric acid, sodium chloride, preservative: potassium sorbate, vitamin E (d alpha Tocopheryl acetate, sunflower seed oil), Niacin, Pathothenic Acid, vitamin B6, vitamin A (dl alpha tocopherol, vitamin A palmitate), Thiamin (Vitamin B1), vitamin D (dl alpha tocopherol, vitamin D, medium chain triglycerides).

- NK từ Anh, sx tại Anh.

VITAMIN TONG HOP ABIDEC, MADE IN UK, DANH CHO TRE DUOI 1 TUOI

Sản phẩm sản xuất tại nước Anh, trình bày dạng si rô, có màu sắc và hương vị tự nhiên. - Abidec gồm 7 loại vitamin thiết yếu giúp bé phát triển cân đối & khoẻ mạnh trong quá trình từ sơ sinh tới 12 tuổi.

Cách sử dụng:

*Cho bé dùng Multivitamin Abidec 1 ngày 1 lần: Bạn có thể nhỏ ngay vitamin vào phía cuối lưỡi của bé bằng cách sử dụng dụng cụ đong thuốc có sẵn trong hộp, trên thân xi lanh đã in sẵn vạch 0.3 ml & 0.6 ml. Các bé dưới 1 tuổi: uống 0.3 ml, (phần vạch cao hơn). Các bé trên 1 tủôi & dưới 12 tuổi: uống 0.6 ml, (phần vạch thấp hơn).

*Vitamin Abidec phù hợp và khuyên dùng riêng cho trẻ, không dùng cho người lớn. Tuyệt đối không được cho trẻ uống nhiều hơn liều lượng đã qui định vì bản thân mỗi giọt vitamin đã được tính toán kỹ cho đủ mỗi lần uống & hấp thu của trẻ. Không dùng chung với bất kỳ loại vitamin nào khác. Sau khi dùng hết vitamin này mới đến loại vitamin khác.

- Liều lượng cho mỗi 0.6 ml vitamin Abidec có: Retinol (as Vitamin A Palmitate) 1333 IU, Ergocalciferol (VitaminD2) 400 IU, Thiamine Hydrochloride (Vitamin B1) 0.4mg, Riboflavin (Vitamin B2) 0.8mg, Pyridoxine Hydrochloride (Vitamin B6) 0.8mg, Nicotinamide 8mg and Ascorbic Acid (Vitamin C) 40mg. Vitamin Abidec cũng có: Sodium hydroxide, sugar (sucrose), polysorbate 60, nitrogen (oxygen free) & nước.

- Với các bé dị ứng với dầu lạc hoặc đậu nành thì bạn không nên cho bé uống loại này mặc dù Vitamin không có phản ứng phụ

- NK từ Anh, sx tại Anh.

Siro Capol hạ sốt, trị cảm cúm, dùng cho trẻ trên 2 tháng, hàng UK
Calpol infant suspension la dung dich paracetamol phu hop cho tre em tren 2 thang tuoi, co tac dung giam dau va ha sot nhanh chong ke ca nhung kho chiu do moc rang o tre nho.

*Co tac dung la diu con dau (ke ca giam dau mieng do moc rang cho tre em) va sot
*5ml dung dich co chua 120mg paracetamol.

Huong dan su dung:

2-3 thang tuoi (nang tu 4kg tro len)
* 2,5ml hoac nua muong cafe 1 lan dung
*Co the dung them 2,5ml hoac nua muong cafe neu thay can thiet, moi lan uong cach nhau tu 4-6 gio dong ho.

Doc ky huong dan su dung truoc khi dung.

Khong duoc su dung qua 2 lan trong mot ngay neu khong co su chi dan va dong y cua bac si.

3-12 thang

Dung 2,5m hoac 5ml moi ngay.

1-6 tuoi

Dung 5ml hoac 10ml moi ngay.

Huong dan them:

Co the su dung 4 lan/ ngay. khong su dung qua 4 lieu trong vong 24 gio. khong duoc dung thuoc qua 3 ngay lien tiep neu khong co su chi dan cua bac si.

Chu y khi su dung thuoc:

Chong chi dinh cho nguoi man cam voi paracetamol.
Trong truong hop vo tinh su dung qua lieu ngay lap tuc phai gap bac si ke ca khi tre em van co nhung trieu chung binh thuong.

Collagen NeoCell 250 v, 350v
NeoCell Corporation là nhà sản xuất hàng đầu trong ngành thực phẩm chức năng và chăm sóc da. Đại bản doanh đặt tại Newport Beach, California. Năm 1997, hãng đã thành công trong việc đưa những thực phẩm bổ trợ có chứa collagen vào thị trường mặc dù những sản phẩm này đã được giới thiệu từ năm 1986. Hãng luôn cam kết sẽ nghiên cứu và phân phối những dòng sản phẩm tốt nhất như chống lão hóa da, thực phẩm dinh dưỡng...

Qua nhiều năm đầu tư nghiên cứu chuyên sâu và sử dụng những kỹ thuật, công nghệ tiên tiến nhất, hãng giới thiệu những sản phẩm có chất lượng tuyệt vời đến tay người tiêu dùng. Những sản phẩm này chủ yếu bao gồm Super Collagen Types I & III và ImmuCell – Kolla 2 Chicken Collagen Type II.

Một trong những sản phẩm nổi tiếng của hàng là Super Collagen + C với tác dụng tuyệt vời của collagen, hyaluronic acid và quả lựu. Collagen là protein chính trong mô liên kết của con người, chiếm đến 25 – 35% trên tổng lượng protein trong cơ thể mỗi người. Trong khi đó, hyaluronic acid đóng vai trò chính trong quá trình nuôi dưỡng da. Da chúng ta bị ảnh hưởng bởi các tia mặt trời, dẫn đến bị “cháy” (sunburn) nên các tế bào dưới lớp hạ bì ngừng sản xuất ra hyaluronic acid nuôi dưỡng da. Một loại hoa quả cung cấp rất nhiều vitamin C cho cơ thể là quả lựu. Với 100ml nước lựu mỗi ngày có thể mang đến cho chúng ta 16% lượng vitamin C cần thiết. Ngoài ra quả lựu cũng cung cấp nhiều vitamin B5.

Super Collagen + C giúp cho sự phát triển và dinh dưỡng của da, dây chằng, xương, khướp, cơ, gân, lợi, răng, mắt, mạch máu, móng tay và tóc. Khi cơ thể nhận được Super Collagen, có nghĩa là nó được cung cấp những “nguyên liệu” để bổ sung lượng collagen cần thiết. Để tăng hiệu quả sử dụng, Super Collagen được chế biến kèm Vitamin C.

Vi sụn cá mập của Vitamin world, 200v 740mg

Vi sụn cá mập GNC
SHARK CARTILAGE

HÌNH THỨC TRÌNH BẦY
Shark Cartilage là viên nang mềm, trọng lượng 750mg. Lọ nhựa 180 viên.

THÀNH PHẦN
Thành phần chính:
Shark Cartilage (Freeze Dried) .................. 750 mg
Thành phần khác: gelatin, glycerol, nước tinh khiết.

Chất chiết xuất từ sụn vi cá mập là Chondroitin, chất này có trong thành phần những sợi chun ở các mạch máu lớn, chiếm tỷ lệ cao trong chất cơ bản của mô sụn và xương nên bảo đảm cho sụn xương không những có độ chắc mà còn có tính đàn hồi. Chondroitin kích thích quá trình tổng hợp các proteoglycan và ức chế men elaste (men này là chất trung gian gây thoái hóa sụn). Chondroitin sunfat được trích ly từ sụn vi cá mập. Nhiều công trình nghiên cứu đã chứng minh Chondroitin sunfat có tác dụng hỗ trợ điều trị các bệnh lý về xương khớp, đặc biệt là bệnh viêm xương khớp (osteo-arthritis). Cơ chế tác dụng của Chondroitin sunfat trong việc làm giảm bệnh lý xương khớp là bảo vệ khớp bằng cách ức chế các enzyme có vai trò phá hủy sụn và kích thích tăng hoạt các enzyme có vai trò xúc tác phản ứng tổng hợp acid hyaluronic (là chất giúp khớp hoạt động tốt).

CÔNG DỤNG
Hỗ trợ làm giảm các chứng đau do:
- viêm khớp
- sưng khớp
- viêm mô sơ
Hỗ trợ làm giảm các chứng của bệnh eczema

CÁCH DÙNG
Ngày dùng 1-3 viên

BẢO QUẢN
Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát và tránh ánh nắng, nhiệt độ phòng (15 oC - 25oC).

HẠN SỬ DỤNG
Ghi trên nhãn của sản phẩm

NHÀ SẢN XUẤT
GNC Natural Brand® COMPANY - USA
(Sản xuất tại Mỹ)

Move free advance 140v

Gingo BIloba cua Puritan
Hoạt huyết dưỡng não Ginkgo

Một loại dược thảo có công hiệu chống oxít hoá rất mạnh, giúp tăng cường sự vận chuyển của máu huyết va dưỡng khí oxygen đi khắp cơ thể. Tại Đức và Pháp, bạch quả là một trong những dược thảo được dân chúng sử dụng nhiều nhất trên 20 năm qua (tại hai quốc gia nay phải có toa bác sĩ mới mua được). Bên Trung Hoa bạch quả là môn thuốc đã nổi tiếng mấy ngàn năm nay.
- Thành Phần: Ginkgo Biloba Extract (ginkgo biloba) (leaf) 60mg(Standardized to 24% [14.4mg] Ginkgo Flavone Glycosides and [3.6mg] Terpene Lactones). Vinpocetine 5 mg
- Đóng Gói : 60mg/chai 250 Viên
- Tính Chất: Tinh chất dầu bạch Quả , Gelatin, Biloba Extract, Glycerin, .........
- Tác Dụng: • Giúp tăng cường trí nhớ, ngăn ngừa bệnh lãng trí, mất trí nhớ của quý vị cao niên (Dimentia, Alzheimer's disease). Bạch quả giúp tăng cường máu huyết lưu thông vao khối óc, bồi bổ óc, giúp bảo vệ tế bao não bộ cho khỏi bị suy thoái do sự tấn công của các chất độc free radicals, chống các bệnh sa sút trí tuệ.
• Giảm nguy cơ tai biến mạch máu não, ngăn ngừa các bệnh tim mạch. Bạch quả giúp cho loãng máu, ngăn chận sự đóng cục của các tiểu huyết cầu có thể đưa đến nguy cơ tai biến mạch máu não.
• Giúp căn bệnh "Tắc Động Mạch Chi Dưới" - Khi các động mạch ở chân bị xơ cứng hoặc bị bế tắc do mỡ trong máu khiến cho lòng động mạch bị hẹp lại, lam cản trở việc vận chuyển máu va oxygen xuống chi dưới. • Giảm lạnh tay, lạnh chân - bạch quả giúp tăng cao sự vận chuyển của máu huyết đến tứ chi, giúp lam cho ấm tay, ấm chân.

Giúp tăng cường sự cương cứng cho quý nam giới bị yếu sinh lý.
• Giúp phòng ngừa ung thư tử cung. Một nghiên cứu gần đây tại nha thương Brigham and Women's Hospital ở Boston cho thấy bạch quả có thể giúp giảm thiểu nguy cơ bị ung thư tử cung. Theo lời bác sĩ Bin Ye của nha thương nay, nguy cơ bị ung thư tử cung của các phụ nữ uống bạch quả thường xuyên giảm thấp đi 60% so với các phụ nữ không uống bạch quả. (Reuters Health, November 10, 2005)
- Cách dùng: Ngay uống 2 lần mỗi lần 1-2 viên với bữa ăn.

Tảo biển Nhat (loai tot nhat cua Nhat hien nay) hop 1500v
Tảo Spirulina là giống vi tảo xoắn, sống ở vùng nước sạch, có hàm lượng khoáng chất, các chất chống ôxy hoá và dinh dưỡng rất cao. Những vi chất sinh học có nguồn gốc thực vật này giúp cho cơ thể nâng cao được hệ thống miễn dịch, phòng chống ung thư, tẩy rửa độc tố, cải thiện hệ tim mạch và bồi bổ cơ thể, phòng trị bệnh tiểu đường mới khởi phát., chống táo bón, phụ nữ bị sạm da, da lão hoá, người lớn và trẻ em suy dinh dưỡng, biếng ăn, phụ nữ đang trong thời kỳ cho con bú hoặc phụ nữ đang mang thai, người già yếu, tuổi cao cần bồi dưỡng sức khỏe.

- Người lớn ngày 3 lần mỗi lần 10 viên, trẻ em ngày 3 lần mỗi lần 5 viên.

- Người ăn kiêng nên uống trước bữa ăn 15-20 phút.

- Người muốn tăng cân nên uống sau bữa ăn hàng ngày.

Tăng sức đề kháng dành cho người lớn

Thuốc dành cho phụ nữ mãn kinh

CANXI MAGIE, D3, KEM...Osteocare, NO.1 OF UK, dạng viên nhai dành cho người lớn và trẻ em trên 4 tuổi

meQuangTit
06-29-2010, 01:14 PM
Cho mình xin giá của multi vitamin, FD, DHA và Canxi của Childlife nhé

CunTri06
06-29-2010, 01:17 PM
Cho mình xin giá Collagen +C nhé!!!

mickey1311
06-29-2010, 01:50 PM
Cho mình xin giá của multi vitamin, FD, DHA và Canxi của Childlife nhé

mình đã PM cho bạn rồi nhé, tks

nholinhdan
07-01-2010, 11:50 AM
cho mình xin giá của multi vitamin của CL.

mickey1311
07-01-2010, 12:00 PM
cho mình xin giá của multi vitamin của CL.

Mình đã PM giá cho bạn rồi nhé......

carnation
07-06-2010, 03:58 PM
cho minh xin gia va thanh phan cua sp so 1 va 2 nhe

mickey1311
07-07-2010, 11:41 AM
cho minh xin gia va thanh phan cua sp so 1 va 2 nhe

mình PM giá rồi nhé,................

tholau
07-07-2010, 11:55 AM
Mẹ nó ơi, có loại nào bổ sung canxi cho bé kô? vì con tớ kô chịu ăn kẹo dẻo gấu, CL thì sợ khó uống. Kô biết mẹ nó còn loại nào khác kô? giá rổ thế nào? thanks!

mickey1311
07-07-2010, 12:13 PM
Mẹ nó ơi, có loại nào bổ sung canxi cho bé kô? vì con tớ kô chịu ăn kẹo dẻo gấu, CL thì sợ khó uống. Kô biết mẹ nó còn loại nào khác kô? giá rổ thế nào? thanks!

kẹo gấu mà ko ăn thì bé này khó tính nhỉ, CL dạng siro thơm ngọt hơi chua như hoa quả liệu bé có thích ko, ngoài ra tớ còn loai của Osteo care nhé, dạng keo nhai

tholau
07-07-2010, 02:35 PM
kẹo gấu mà ko ăn thì bé này khó tính nhỉ, CL dạng siro thơm ngọt hơi chua như hoa quả liệu bé có thích ko, ngoài ra tớ còn loai của Osteo care nhé, dạng keo nhai

kô phải khó tính đâu, hồi đầu cũg thích ăn lắm, toàn xin mẹ ăn thôi. Nhưng tại một hôm bé bị đầy bụng thế là mẹ lấy cho ăn vừa ngửi thấy mùi bé đã ọe hết cả ra rồi nên từ đấy sợ kô dám ăn nữa. Thế loại của Osteo care dạng kẹo hình gì? Bé nhà tớ hơn 2 tuổi có dùng được kô? Nếu được thì mẹ nó cho tớ xem hình và giá rổ nhé. thanks!

mickey1311
07-08-2010, 09:19 AM
kô phải khó tính đâu, hồi đầu cũg thích ăn lắm, toàn xin mẹ ăn thôi. Nhưng tại một hôm bé bị đầy bụng thế là mẹ lấy cho ăn vừa ngửi thấy mùi bé đã ọe hết cả ra rồi nên từ đấy sợ kô dám ăn nữa. Thế loại của Osteo care dạng kẹo hình gì? Bé nhà tớ hơn 2 tuổi có dùng được kô? Nếu được thì mẹ nó cho tớ xem hình và giá rổ nhé. thanks!

viên tròn bạn à, nhưng chỉ dùng trên 3 tuổi thôi, nếu ko mẹ nó cho uống siro nhé, loại của CL cũng thơm ngon lắm

tholau
07-08-2010, 10:39 AM
Cho tớ giá của CL Canxi nhé, nhưng tớ thấy nó cứ đặc quánh vào chắc là khó uống. vị nó thế nào? thanks!

mickey1311
07-08-2010, 01:02 PM
Cho tớ giá của CL Canxi nhé, nhưng tớ thấy nó cứ đặc quánh vào chắc là khó uống. vị nó thế nào? thanks!

nó không đặc quánh mà dạng siro hơi sền sệt, lưu ý là phải lắc kỹ trước khi dùng vì nếu uống phần loãng ở trên thì sau này sẽ phải uống phần đặc ở dưới

living4tomorrow
07-13-2010, 09:10 AM
báo giá cho em Child Life Essentials Child First Defense Immune 4 oz nhé!

mickey1311
07-15-2010, 06:06 PM
báo giá cho em Child Life Essentials Child First Defense Immune 4 oz nhé!

em check PM nhe...................

me ha my
07-24-2010, 10:10 AM
loại này giá bao nhiêu vậy bạn

mickey1311
07-26-2010, 10:22 AM
loại này giá bao nhiêu vậy bạn

mẹ nó check PM giúp tớ nhé................

Meomapu
08-06-2010, 03:18 PM
Bao gia dum minh vitami E cua Vitaminworld nhé

mickey1311
08-06-2010, 05:45 PM
Bao gia dum minh vitami E cua Vitaminworld nhé

bạn check Pm nhé.....................

mebeshop
08-10-2010, 02:03 PM
Chị ơi, có ship đến 33B phạm Ngũ lão ko nhỉ? em lấy hộ mấy chị bạn cùng cty. Bao xiền ship chị nhở?

mickey1311
08-10-2010, 03:16 PM
Chị ơi, có ship đến 33B phạm Ngũ lão ko nhỉ? em lấy hộ mấy chị bạn cùng cty. Bao xiền ship chị nhở?

em ơi, em mua gì hả em, hic, có ship mà

mebeshop
08-10-2010, 03:33 PM
Em lấy 2 lọ Defend chị ạ. Chị giao cho em vào ngày mai nhé (trừ thời gian an trưa từ 12 - 13h). Em ở 33B Phạm Ngũ Lão, chỗ doanh trại quân đội. contact chị Chung - 0912784889. Tiền ship bao nhiu để em bảo chị ý luôn

mickey1311
08-10-2010, 03:36 PM
Em lấy 2 lọ Defend chị ạ. Chị giao cho em vào ngày mai nhé (trừ thời gian an trưa từ 12 - 13h). Em ở 33B Phạm Ngũ Lão, chỗ doanh trại quân đội. contact chị Chung - 0912784889. Tiền ship bao nhiu để em bảo chị ý luôn

ok, tiền ship 20k thui.....................

mebeshop
08-10-2010, 04:18 PM
oki chị. Mai giao giúp em nhé.

Me Nhi
08-10-2010, 04:28 PM
Bạn ơi, con trai mình 8.5 tuổi nhưng rất rất gầy (có 24kg thôi à) và con gái mình 3 tuổi rất hay ốm vặt, cả 2 nhóc đều ăn không thấy ngon. Mình được mebeshop giới thiệu sang đây mua childlife, nhưng mình chưa mua loại này bao giờ nên mong bạn tư vấn giúp mình nên dùng loại nào cho 2 nhóc nhà mình, cách dùng nữa nhé. Cảm ơn bạn nhiều.

mickey1311
08-10-2010, 04:39 PM
Bạn ơi, con trai mình 8.5 tuổi nhưng rất rất gầy (có 24kg thôi à) và con gái mình 3 tuổi rất hay ốm vặt, cả 2 nhóc đều ăn không thấy ngon. Mình được mebeshop giới thiệu sang đây mua childlife, nhưng mình chưa mua loại này bao giờ nên mong bạn tư vấn giúp mình nên dùng loại nào cho 2 nhóc nhà mình, cách dùng nữa nhé. Cảm ơn bạn nhiều.

nếu vậy thì em có thể cho 2 bé uống multi nhé, nếu bé tiêu hóa kém và hay ốm thì cỏ thể dùng sữa non của Child life

Me Nhi
08-10-2010, 09:27 PM
Bạn ơi, cho mình giá của 4 loại số 1-2-3-4 ở trang 1 nhé.

mickey1311
08-11-2010, 11:45 AM
Bạn ơi, cho mình giá của 4 loại số 1-2-3-4 ở trang 1 nhé.

chị check PM giá nhé................

sumo-co&mit
08-15-2010, 10:45 PM
Mẹ nó ơi hôm nọ gọi order 2 chai Childlife First Defense nhưng hàng chưa về... Thứ 3 hàng về phải ko mẹ nó, khi nào có mẹ nó ship giúp tớ qua 83B Lý Thường Kiệt nhé. Tks

yeubee
08-16-2010, 09:06 AM
em ơi báo giá cho chị 2 chai canxi và vitamin tổng hợp của childlife với. Hàng có sẵn không hay phải order?

mickey1311
08-16-2010, 09:29 AM
Mẹ nó ơi hôm nọ gọi order 2 chai Childlife First Defense nhưng hàng chưa về... Thứ 3 hàng về phải ko mẹ nó, khi nào có mẹ nó ship giúp tớ qua 83B Lý Thường Kiệt nhé. Tks

ok, khi nào hàng về mình sẽ chuyển ngay, tks

mickey1311
08-16-2010, 09:30 AM
em ơi báo giá cho chị 2 chai canxi và vitamin tổng hợp của childlife với. Hàng có sẵn không hay phải order?

Cả 2 loại này đều còn hàng em ạ, ship lúc nào thì báo cho chị nhé

phong_teppi
08-16-2010, 10:44 AM
:báo giá cho tớ

mickey1311
08-16-2010, 11:57 AM
:báo giá cho tớ

bạn check PM hộ tớ nhé, tks.................

sumo-co&mit
08-17-2010, 02:28 PM
Mẹ nó ơi khi nào có thì alo vào số 0904588779 cho tớ nhé... Con tớ vừa hết sạch mất rùi...

mickey1311
08-17-2010, 03:06 PM
Mẹ nó ơi khi nào có thì alo vào số 0904588779 cho tớ nhé... Con tớ vừa hết sạch mất rùi...

chắc thứ 6, 7 là có hàng thôi, cố chờ nhé, hihi

kids store
08-17-2010, 04:32 PM
ban oi, cho to gia lo visun ca map voi. Ham luong va so vien luon nhe. Cam on ban

ME_CHITPI
08-18-2010, 11:10 AM
CHỊ À, EM VỪA DỌI ĐIỆN CHO CHỊ ĐẶT 1 LỌ Vitamin Poly - Visol D WITH IRON, CHIỀU GIAO HÀNG CHO EM CHỊ NHÉ. EM CẢM ƠN

mickey1311
08-18-2010, 12:07 PM
CHỊ À, EM VỪA DỌI ĐIỆN CHO CHỊ ĐẶT 1 LỌ Vitamin Poly - Visol D WITH IRON, CHIỀU GIAO HÀNG CHO EM CHỊ NHÉ. EM CẢM ƠN

ok, chị đã báo giao hg cho em rồi nhé

hv_banbethan
08-19-2010, 11:24 PM
Chị cho e xin giá childlife của vitamin tổng hợp,caxi và miễn dich nhé. Vừa rồi e mới mua lọ abidec,liệu có dùng kết hợp được với loại caxi và miễn dịch ko ah?e nhờ c tư vấn vì con e đi khám ở viện nhi được chuẩn đoán là còi xương.

mickey1311
08-20-2010, 06:37 AM
Chị cho e xin giá childlife của vitamin tổng hợp,caxi và miễn dich nhé. Vừa rồi e mới mua lọ abidec,liệu có dùng kết hợp được với loại caxi và miễn dịch ko ah?e nhờ c tư vấn vì con e đi khám ở viện nhi được chuẩn đoán là còi xương.

Neu em dung Abidec thi ko can thiet phai dung multi cua CL nua nhe, neu con em bi coi xuong thi em cho dung them canxi nua thoi, muon tang suc de khang thi cho be dung them defense, co gi alo cho chi nhe, tks

Shop T&T
08-21-2010, 08:40 AM
Em vừa gọi chị ko thấy nghe máy. Cho em ít thông tin về cặp 3 lọ của CL c nhé. giá và cách sử dụng. Uống từng lọ hay đồng thời hả c. Nên uống loại nào trước ah. mà cái này dùng liên tục or nghỉ 1 time lại uống tiếp ah?

mickey1311
08-21-2010, 10:11 PM
Em vừa gọi chị ko thấy nghe máy. Cho em ít thông tin về cặp 3 lọ của CL c nhé. giá và cách sử dụng. Uống từng lọ hay đồng thời hả c. Nên uống loại nào trước ah. mà cái này dùng liên tục or nghỉ 1 time lại uống tiếp ah?

hihi, chắc chị để máy tr ba lô nên ko biết, trước hết em cho chị biết bé nhà em mấy tháng và cân nặng thế nào, có hiện tượng còi xương, hay ốm hoặc chán ăn ko nhé, cụ thể hơn để chị tư vẫn tốt hơn

mickey1311
08-22-2010, 02:57 PM
hiện tại tớ còn multi, defense, DHA, canxi, sữa non của CL nhé,

sumo-co&mit
08-23-2010, 11:33 AM
Hixx... minh nhan nhu the ma bac van quen cua minh... Vay chieu nay ship cho e 2 lo Defense nhe.

mickey1311
08-23-2010, 01:33 PM
Hixx... minh nhan nhu the ma bac van quen cua minh... Vay chieu nay ship cho e 2 lo Defense nhe.

hehehe. sorry em, nhiều việc đầu óc lú lẫn quá

chicchic
08-27-2010, 12:19 PM
Chị báo giá cho em lọ Canxi của CL và lọ DHA nhé. Lọ DHA dùng thế nào hả chị? Bé nhà em đã dùng cặp 3 loại canxi, defense và multi vit rồi và mới hết canxi thôi.
Em pha defense và multi vit với sữa wakodo đều bị đóng cặn chị ạ. Chị giải thích giúp em với!

mickey1311
08-27-2010, 01:32 PM
Chị báo giá cho em lọ Canxi của CL và lọ DHA nhé. Lọ DHA dùng thế nào hả chị? Bé nhà em đã dùng cặp 3 loại canxi, defense và multi vit rồi và mới hết canxi thôi.
Em pha defense và multi vit với sữa wakodo đều bị đóng cặn chị ạ. Chị giải thích giúp em với!

kết tủa là do trong multi có vị cam xoài chua, em nên cho uống riêng nhé, em check PM giá hộ chị

mickey1311
09-03-2010, 10:43 AM
multi, defense, canxi vẫn còn hàng nhé

meSuVanquan
09-04-2010, 10:20 AM
Giảm giá Vitamin E đi de to lấy nao >??

jimmytuyensinh
09-04-2010, 11:35 AM
up cho mọi người quan tâm. Rảnh qua ủng hộ mình nhé.
Chúc đông khách
tks u,

mickey1311
09-06-2010, 10:27 AM
Kirkland Glucosamin MSM 375 v
Collagen Neocell 350v
Prenatal Nature Made 250v
One a day (for women,for men)
One a day 50+ for women
Vitamin E Nature Made 225v
vitamin moi ve day a, gia cuc tot, moi nguoi goi cho to nhe

michinu
09-07-2010, 03:15 PM
Cho em xin giá của Canxi Childlife nhé! Tks chị.

mickey1311
09-08-2010, 01:46 PM
Cho em xin giá của Canxi Childlife nhé! Tks chị.

mẹ nó check PM giá nhessssssssssssssssss

meplinh
09-10-2010, 07:44 AM
Pm giá cho chị nhé.
1. Childlife Liquid Calcium Magnesium 16 oz (bổ xung ma-giê và can-xi cho trẻ)
2. Vitamin bà bầu Pregnacare care plus omega 3 hàng UK
http://www.vitabiotics.com/Pregnacar...oductinfo.aspx

mickey1311
09-10-2010, 01:16 PM
Pm giá cho chị nhé.
1. Childlife Liquid Calcium Magnesium 16 oz (bổ xung ma-giê và can-xi cho trẻ)
2. Vitamin bà bầu Pregnacare care plus omega 3 hàng UK
http://www.vitabiotics.com/Pregnacar...oductinfo.aspx

mẹ nó check PM nhe.......................

kuhon
09-15-2010, 04:05 PM
Chào mẹ nó
mẹ nó đang có nhu cầu học lái xeđúngko?
Mình có pm cho mẹ nó rùi nhé
Chúc mẹ nó đắt hàng

mickey1311
09-15-2010, 04:24 PM
Chào mẹ nó
mẹ nó đang có nhu cầu học lái xeđúngko?
Mình có pm cho mẹ nó rùi nhé
Chúc mẹ nó đắt hàng

tks mẹ nó đã quan tâm, tớ lại đang theo học 1 khóa rùi, để xem có ng quen nào cần học thì tớ giới thiệu nhé

meSuVanquan
09-21-2010, 04:23 PM
Vitamin cho ba bau bn 1 lọ nang oi??

mickey1311
09-23-2010, 09:50 AM
Vitamin cho ba bau bn 1 lọ nang oi??

Bà qua mua loại Nature Made DHA đi, đợt này tôi còn có vài lọ thôi

hathoi
09-23-2010, 10:23 AM
Chị ơi cho em xin giá của first defense và canxi với, tks!

mickey1311
09-23-2010, 11:46 AM
Chị ơi cho em xin giá của first defense và canxi với, tks!

bạn check PM nhé..................

meSuVanquan
09-23-2010, 03:38 PM
ah bà có Collagen ko nhỉ? bạn toi muốn mua đấy, toi bao qua 81 TQT xem đấy.

mickey1311
09-24-2010, 09:10 AM
ah bà có Collagen ko nhỉ? bạn toi muốn mua đấy, toi bao qua 81 TQT xem đấy.

tôi vẫn còn bà ạ, qua địa chỉ dưới chữ ký nhé, tks

bôngxik
09-29-2010, 05:26 PM
bạn ơi cho minh hoi he mien dich bao nhiêu tiền thê???
ah bạn ơi bên bạn có thuốc bôi ngực chống cảm cúm ko????

mickey1311
09-30-2010, 06:51 AM
bạn ơi cho minh hoi he mien dich bao nhiêu tiền thê???
ah bạn ơi bên bạn có thuốc bôi ngực chống cảm cúm ko????

mẹ nó check PM giúp tớ nhé, tkssssssssssssssss

tholau
09-30-2010, 09:04 AM
báo giá cho em vitamin bà bầu, số lượng bao nhiêu viên? Tks!

mickey1311
09-30-2010, 11:27 AM
báo giá cho em vitamin bà bầu, số lượng bao nhiêu viên? Tks!

chị đang có 5 loại bà bầu: Nature Made DHA và loại ko DHA; loại của Vitamin world, Pregnantcare của Anh, em chọn loại nào

tholau
09-30-2010, 12:00 PM
chị đang có 5 loại bà bầu: Nature Made DHA và loại ko DHA; loại của Vitamin world, Pregnantcare của Anh, em chọn loại nào

chị cho em biét cả 5 loại để chọn nhé. tks!

linhvipvip
09-30-2010, 08:27 PM
chị ơi cho e xin giá của super collagen C với, cả lọ 250v và 350v chị nha^^

mickey1311
10-01-2010, 09:34 AM
chị ơi cho e xin giá của super collagen C với, cả lọ 250v và 350v chị nha^^

check PM giúp chị nhé, tksssssssssssssssssssssss

mE yEu Be SuSu
10-03-2010, 11:10 PM
Con trai em 2 tuổi, 13kg,85cm. Ăn uống bình thường nhưng gần nửa năm nay k lên cân mà chiều cao thì hơi khiêm tốn. C tư vấn giúp nên dùng loại vitamin nào của Childlife có cải thiện được tình hình k? Tks.

jenifer
10-04-2010, 02:24 AM
Oánh dấu nghiên cứu!!!!!!!!!!!!!!!

mickey1311
10-04-2010, 10:16 AM
Con trai em 2 tuổi, 13kg,85cm. Ăn uống bình thường nhưng gần nửa năm nay k lên cân mà chiều cao thì hơi khiêm tốn. C tư vấn giúp nên dùng loại vitamin nào của Childlife có cải thiện được tình hình k? Tks.

Chị thấy bé nhà em 2 tuổi, 13kg, cao 85cm thi hoàn toàn bình thường. Tuy nhiên ăn uống bình thường mà ko lên cân thì em phải ngâm cứu lại nguyên nhân, sau đó chị sẽ tư vấn tiếp cho em nhé

waybackintolove
10-09-2010, 04:03 PM
cho em giá mấy cái này chị nhé:
Bộ vitamin, canxi & first Defense Childlife

mickey1311
10-10-2010, 05:10 PM
cho em giá mấy cái này chị nhé:
Bộ vitamin, canxi & first Defense Childlife
em check PM nhe, tkssssssssssssssss

sumo-co&mit
10-11-2010, 10:43 AM
2 bạn zai nhà tớ 8T, lên cân chậm và ăn uống bình thường (bác sỹ bảo khó lên cân do thể trạng và nóng trong), trộm vía tỷ lần là không ốm đau bao giờ, đợt này tớ muốn bổ sung cho con thêm sức khỏe nên nhờ bạn tư vấn giúp xem nên dùng loại vitamin nào của Childlife. Tks.
Gái út 13M , nặng 10kg. Trộm vía tỷ lần là cứng cáp, đã chạy nhanh, ít ốm vặt n mà ăn ít quá, t muốn cải thiện để con ăn tốt hơn, bạn tư vấn luôn cho tớ nhé.
Cho t giá loại One a day cho nam giới và nữ giới (loại tốt cho xương í vì tớ bị thấp khớp và đau lưng mãn tính; tớ vẫn đang cho con bú nhé) luôn nhé. Tks so much.

mickey1311
10-11-2010, 01:37 PM
2 bạn zai nhà tớ 8T, lên cân chậm và ăn uống bình thường (bác sỹ bảo khó lên cân do thể trạng và nóng trong), trộm vía tỷ lần là không ốm đau bao giờ, đợt này tớ muốn bổ sung cho con thêm sức khỏe nên nhờ bạn tư vấn giúp xem nên dùng loại vitamin nào của Childlife. Tks.
Gái út 13M , nặng 10kg. Trộm vía tỷ lần là cứng cáp, đã chạy nhanh, ít ốm vặt n mà ăn ít quá, t muốn cải thiện để con ăn tốt hơn, bạn tư vấn luôn cho tớ nhé.
Cho t giá loại One a day cho nam giới và nữ giới (loại tốt cho xương í vì tớ bị thấp khớp và đau lưng mãn tính; tớ vẫn đang cho con bú nhé) luôn nhé. Tks so much.

Trời ạ, đọc xong cứ tưởng 2 thằng cu sinh đôi 8 tuổi, hihi, bác sỹ đã bảo khó lên cân do thể trạng và nóng trong thì mẹ nó chỉ cần cho uống multi của CL là ok nhé, theo dõi sau 1 thời gian dùng có sự tiến bộ ko. Dưng mà tớ cũng ko biết thằng cu nhà chị đã dùng thêm loại bổ sung gì chưa.
Con gái thì cứng cáp nhưng ăn ít thì mẹ nó cũng nên cho dùng multi CL thôi, hehe biết đâu thể trạng nhà cậu ko có ai bụ bẫm được.
Tớ có one a day cho women va men, cả 2 vợ chồng tớ đều đang dùng, hic, tại cả 2 đều làm việc vất vả nên phải dùng để tăng cường sức khỏe.
Mà cậu thì đang cho con bú thì chỉ nên dùng loại này thôi (nó gồm cả thành phần canxi mà). KHi nào bé thôi bú thì cậu mới nên dùng thuốc chữa khớp và đau lưng nhé.
Chúc cả nhà béo khỏe nhé................

sumo-co&mit
10-11-2010, 02:43 PM
Hi hi, nhà t 2 bạn zai sinh đôi 8T mà. Cho t giá cả mấy loại thuốc đấy nhá.

mickey1311
10-12-2010, 06:11 AM
Hi hi, nhà t 2 bạn zai sinh đôi 8T mà. Cho t giá cả mấy loại thuốc đấy nhá.

mẹ nó check PM nha.......................................

mickey1311
10-15-2010, 03:13 PM
Sữa non và DHA , Abidec 150ml sắp về, những sp khác mình vẫn còn hàng nhé

BamẹNhímyêu
10-19-2010, 10:57 PM
bạn ơi loại nào tốt nhất cho điều trị khớp,mẹ mình bị khớp,cứ đứng lên ngồi xuống hay đi lại là đau lắm,uống bao thuốc ko ăn thua hic,báo giá cho mình luôn nhé,mình ở HN

mickey1311
10-23-2010, 03:10 PM
bạn ơi loại nào tốt nhất cho điều trị khớp,mẹ mình bị khớp,cứ đứng lên ngồi xuống hay đi lại là đau lắm,uống bao thuốc ko ăn thua hic,báo giá cho mình luôn nhé,mình ở HN

Ban check pm nhe, tksssssssSssssssssssa

mẹ Diễm Trang
10-25-2010, 09:15 PM
báo giá tớ mấy lọ sụn vi cá mập và thuốc bổ khớp nhé!!!

mickey1311
10-27-2010, 12:24 PM
báo giá tớ mấy lọ sụn vi cá mập và thuốc bổ khớp nhé!!!

Me no check pm nhe, tksssssssss

chickenrun
11-01-2010, 12:31 PM
Chị ơi, báo giá cho em vitamin Abidec nhé. Cả loại màu cam, loại màu hồng và loại chỉ riêng omega nhé. Nhà em 2 đứa, dùng 2 loại. Còn omega thì em mới biết nên định cho dùng thử xem thế nào,
Cảm ơn chị!

mickey1311
11-01-2010, 04:54 PM
Chị ơi, báo giá cho em vitamin Abidec nhé. Cả loại màu cam, loại màu hồng và loại chỉ riêng omega nhé. Nhà em 2 đứa, dùng 2 loại. Còn omega thì em mới biết nên định cho dùng thử xem thế nào,
Cảm ơn chị!
chị chỉ có loại 25ml dưới 1 tuổi 170k, 150ml trên 1t 270k, omega chị thấy ít ng dùng nên chưa nhập

Đại lì
11-07-2010, 05:51 AM
Toàn qua CH mua ma chả biết là hàng xóm. Lần sau nếu cần thì nhờ mẹ nó mang về nhà qua lấy cho tiện nhỉ ;)

MeBeSam
11-09-2010, 10:01 AM
Chị ơi, báo giá cho em: 1. Childlife vitamin tổng hợp; 2. Childlife DHA. Chị có Vitamin tổng hợp dành cho bà bầu không? Loại có DHA ấy?

mickey1311
11-09-2010, 10:32 AM
Chị ơi, báo giá cho em: 1. Childlife vitamin tổng hợp; 2. Childlife DHA. Chị có Vitamin tổng hợp dành cho bà bầu không? Loại có DHA ấy?

multi CL là 370k, DHA chị vừa hết, cuối tháng mới có nhé.
bà bầu nature made có dha, 90v, giá 650k.

MeBeSam
11-09-2010, 01:43 PM
Thanks chị. Để em qua Quán Sứ lấy 1 lọ Multi Vitamin cho bé nhà em dùng thử.

mickey1311
11-10-2010, 03:59 PM
Thanks chị. Để em qua Quán Sứ lấy 1 lọ Multi Vitamin cho bé nhà em dùng thử.

tks e nhé............................

meSuVanquan
11-16-2010, 10:31 AM
có Canxi cho ba bau ko nàng oi ??

mickey1311
11-16-2010, 11:54 AM
có Canxi cho ba bau ko nàng oi ??

có bà ơi, bà qua 50 Quán Sứ nhé, tks

almera168
11-16-2010, 12:06 PM
Super Collagen + C 350 v-650k ,tớ muốn lấy 1 hũ tớ ở sg

mickey1311
11-16-2010, 09:39 PM
Super Collagen + C 350 v-650k ,tớ muốn lấy 1 hũ tớ ở sg

bi gio to dang con loai 250v gia 450k nhe

almera168
11-17-2010, 08:58 PM
bi gio to dang con loai 250v gia 450k nhe

Vậy tớ lấy 2 hộp loại collagen 250v giá 450 nha,date tới năm nào vậy bạn?

mickey1311
11-19-2010, 07:58 AM
Vậy tớ lấy 2 hộp loại collagen 250v giá 450 nha,date tới năm nào vậy bạn?

ok, date 2014, khi nao cau ck thi nhan minh dia chi ship hang nhe, tks

mickey1311
11-19-2010, 10:01 AM
OMEGA 3-6-9 VITAMIN WORLD 400K
VỆ SỸ CỦA MẠCH MÁU, TRÁI TIM VÀ NÃO BỘ

Cholesterol là một trong những yếu tố quan trọng gây ra bệnh nghẽn động mạch và vành tim và đưa đến bệnh hoại thư cơ tim (myocardial in farction) và chết đột ngột. Cholesterol tăng cao trong máu trong một thời gian lâu dài sẽ đóng vào trong động mạch vành tim, đến một lúc nào số máu đến tim không đủ để nuôi cơ tim sẽ gây ra hoại thư cơ tim và chết đột ngột. Theo thời gian, cholesterol đóng vào mạch vành tim đến khi đủ sức gây ra nghẽn mạch tim, xảy ra lâu hay mau tùy ở tình trạng mỗi người.

Omega 3-6-9: Giúp ngừa bệnh tim mạch, là tác nhân bảo vệ trái tim, giúp ngăn chặn ung thư, làm giảm áp huyết, làm hạ cholesterol và triglyceride trong máu, làm chậm quá trình lão hóa, bảo vệ mọi tế bào khỏi hư hại.

Omega 3-6-9: Là những chất acid béo thiết yếu (essential fatty acids) vì cơ thể chúng ta không thể tự tổng hợp được mà cần phải nhờ thực phẩm mang vào.

Omega 3-6-9: Giúp ngừa hiện tượng máu bị đóng cục (antithrombotic), làm giãn nở mạch, ngừa nghẽn mạch vành và giúp điều hòa nhịp tim (antiarrythmic), nhờ đó tránh được nguy cơ chết đột ngột.

Omega 3-6-9: Giúp tăng cường và bảo vệ hệ miễn dịch, ngừa bệnh viêm khớp tự miễn (rheumatoid arthritis), ngừa hiện tượng trầm cảm và bệnh lú lẫn Alhzeimer, giúp làm giảm sự đau nhức viêm sưng khớp xương và có tính năng biến đổi chất enzum giúp người bệnh viêm xương khớp cớ thể làm chậm đi sự giải phẫu thay thế khớp xương

almera168
11-20-2010, 09:44 AM
Đầu tuần mình sẽ ck xong nt cho cậu

mickey1311
11-20-2010, 10:26 AM
Đầu tuần mình sẽ ck xong nt cho cậu

ok, tks bạn nhé ................................

almera168
11-22-2010, 03:50 PM
ok, tks bạn nhé ................................

Tớ ck cho bạn 900k rồi nha ,bạn check xong ship hàng cho mình nha/d/c PM

mickey1311
11-22-2010, 09:11 PM
Tớ ck cho bạn 900k rồi nha ,bạn check xong ship hàng cho mình nha/d/c PM

mình đã nhận đc tiền, tks nhé, mai mình ship hàng

almera168
11-24-2010, 10:53 PM
mình đã nhận đc tiền, tks nhé, mai mình ship hàng

Sao chưa ship hàng cho tớ nữa hai ngày rồi

mickey1311
11-25-2010, 08:34 AM
Sao chưa ship hàng cho tớ nữa hai ngày rồi

sorry bận quá, sáng thứ 4 tớ đã ship hg cho cậu nhé, hnay cậu sẽ nhận đc hg, tks

almera168
11-25-2010, 02:19 PM
sorry bận quá, sáng thứ 4 tớ đã ship hg cho cậu nhé, hnay cậu sẽ nhận đc hg, tks

Ấy ơi thường thì uống collagen khoảng bao lâu thì đủ liều và tạm nghỉ

mickey1311
11-25-2010, 05:59 PM
Ấy ơi thường thì uống collagen khoảng bao lâu thì đủ liều và tạm nghỉ

phải uống thời gian dài cậu à, cậu cứ uống tối thiểu 6 tháng nhé và có thể kéo dài thời gian đến 1 năm, có hiệu quả rõ rệt thì tạm nghỉ cũng được

in_dai_ca
11-29-2010, 01:02 PM
Chị có One a day dành cho người già ko? báo giá giúp em loại dùng cho cả nam và nữ nhé.

ChickBong
11-29-2010, 02:07 PM
Loại này dùng được cho bé từ mấy tuổi. Cho tớ xin date và xuất xứ nhé. Thx bạn!

Siro sắt, kẽm, khoáng chất, B, dành cho trẻ còi cọc, thiếu máu 330K
Sắt là thành phần quan trọng trong cơ thể. Sắt cần thiết cho quá trình tạo máu, cụ thể hơn là tạo hồng cầu để vận chuyển oxy tới cung cấp cho các tổ chức trong cơ thể. Thiếu sắt dẫn đến thiếu máu làm cơ thể mệt mỏi, giảm khả năng lao động. Với trẻ em, thiếu máu làm giảm trí nhớ, giảm khả năng tư duy và học tập.

Liquid sắt với đồng yếu tố cho tế bào hồng cầu
Feroglobin-B12 ® là duy nhất bổ sung sắt lỏng, cung cấp một nguồn đặc biệt của sắt cho sự hấp thụ được cải thiện. Nó cung cấp một nguồn lý tưởng của sắt và chất dinh dưỡng khác để sản xuất tế bào hồng cầu, để giúp duy trì mức năng lượng và sức sống.

Haemoglobin
Sự hình thành của hemoglobin cho tế bào hồng cầu đòi hỏi phải cung cấp đủ sắt với các chất dinh dưỡng có liên quan trong chế độ ăn uống. Haemoglobin vận chuyển oxy tới não, tim, cơ bắp và các mô trên khắp cơ thể, nơi nó được sử dụng để giải phóng năng lượng từ thực phẩm. An cung cấp đủ chất sắt và chất dinh dưỡng khác do đó điều cần thiết để giúp 'ăn' mô, một yếu tố quan trọng trong việc duy trì mức năng lượng cũng như thể chất và nhận thức hiệu quả và sức khỏe tổng quát.

Sắt cho sức khỏe nói chung
Bên cạnh đó vai trò của nó trong vận chuyển oxy và sử dụng, sắt cũng rất cần thiết cho nhiều enzym. Điều quan trọng là tăng trưởng ở trẻ em, và việc duy trì một hệ thống miễn dịch mạnh và sản xuất năng lượng. Kể từ khi Feroglobin-B12 ® là một bổ sung chất lỏng, nó phù hợp cho mọi lứa tuổi.

Ai có thể cần bổ sung sắt?
Trẻ em đang phát triển - để giúp duy trì cảm giác ngon miệng, phát triển trí tuệ và thể chất.
Kinh nguyệt phụ nữ - để giúp duy trì hình thành máu, để thay thế máu mất trong chu kỳ hàng tháng.
Trong thời gian mang thai - để giúp duy trì hình thành máu, để hỗ trợ nhu cầu gia tăng về máu như em bé phát triển.
Ăn chay - những người có thể cần để bảo vệ mức độ chất sắt và vitamin B.
Vận động viên - sắt có thể quan trọng cho các vận động viên chịu đựng, để giúp duy trì khả năng chịu đựng và hiệu suất.

Với đồng yếu tố cho sự hình thành máu
® Feroglobin-B12 là complexed với các vitamin B, acid folic và các khoáng chất như kẽm cũng là quan trọng để hình thành máu. Vitamin C và vitamin B12 được bao gồm để hỗ trợ tốt hơn việc sử dụng chất sắt trong cơ thể. Được pha trộn với các chất chiết xuất từ hoa quả tự nhiên và mật ong thơm ngon .

mickey1311
11-29-2010, 04:45 PM
Chị có One a day dành cho người già ko? báo giá giúp em loại dùng cho cả nam và nữ nhé.

chị đang hết hàng em ạ, chỉ còn Centrum, loại này cũng rất tốt, nếu lấy thì báo chị nhé,
One a day thi phải chờ 2 tuần nữa em ạ

mickey1311
11-29-2010, 04:50 PM

Sắt là thành phần quan trọng trong cơ thể. Sắt cần thiết cho quá trình tạo máu, cụ thể hơn là tạo hồng cầu để vận chuyển oxy tới cung cấp cho các tổ chức trong cơ thể. Thiếu sắt dẫn đến thiếu máu làm cơ thể mệt mỏi, giảm khả năng lao động. Với trẻ em, thiếu máu làm giảm trí nhớ, giảm khả năng tư duy và học tập.

Feroglobin-B12 ® là duy nhất bổ sung sắt lỏng, cung cấp một nguồn đặc biệt của sắt cho sự hấp thụ được cải thiện. Nó cung cấp một nguồn lý tưởng của sắt và chất dinh dưỡng khác để sản xuất tế bào hồng cầu, để giúp duy trì mức năng lượng và sức sống.

Haemoglobin
Sự hình thành của hemoglobin cho tế bào hồng cầu đòi hỏi phải cung cấp đủ sắt với các chất dinh dưỡng có liên quan trong chế độ ăn uống. Haemoglobin vận chuyển oxy tới não, tim, cơ bắp và các mô trên khắp cơ thể, nơi nó được sử dụng để giải phóng năng lượng từ thực phẩm. An cung cấp đủ chất sắt và chất dinh dưỡng khác do đó điều cần thiết để giúp 'ăn' mô, một yếu tố quan trọng trong việc duy trì mức năng lượng cũng như thể chất và nhận thức hiệu quả và sức khỏe tổng quát.

Bên cạnh đó vai trò của nó trong vận chuyển oxy và sử dụng, sắt cũng rất cần thiết cho nhiều enzym. Điều quan trọng là tăng trưởng ở trẻ em, và việc duy trì một hệ thống miễn dịch mạnh và sản xuất năng lượng. Kể từ khi Feroglobin-B12 ® là một bổ sung chất lỏng, nó phù hợp cho mọi lứa tuổi.

Trẻ em đang phát triển - để giúp duy trì cảm giác ngon miệng, phát triển trí tuệ và thể chất.
Kinh nguyệt phụ nữ - để giúp duy trì hình thành máu, để thay thế máu mất trong chu kỳ hàng tháng.
Trong thời gian mang thai - để giúp duy trì hình thành máu, để hỗ trợ nhu cầu gia tăng về máu như em bé phát triển.
Vận động viên - sắt có thể quan trọng cho các vận động viên chịu đựng, để giúp duy trì khả năng chịu đựng và hiệu suất.

® Feroglobin-B12 là complexed với các vitamin B, acid folic và các khoáng chất như kẽm cũng là quan trọng để hình thành máu. Vitamin C và vitamin B12 được bao gồm để hỗ trợ tốt hơn việc sử dụng chất sắt trong cơ thể. Được pha trộn với các chất chiết xuất từ hoa quả tự nhiên và mật ong thơm ngon .

Loại này dành cho bé trên 1 tuổi, date 01/2012, hàng made in UK nhe, to nhap tu Anh, loai nay duoc cac mẹ bên Anh dung pho bien va rat tot day, tks bạn

in_dai_ca
12-01-2010, 09:22 AM
chị đang hết hàng em ạ, chỉ còn Centrum, loại này cũng rất tốt, nếu lấy thì báo chị nhé,
One a day thi phải chờ 2 tuần nữa em ạ

Chị pm báo giá cho em cả one a day và Centrum nhé. Bố mẹ em đang dùng One a day nên em ưu tiên hàng này hơn.

bink
12-02-2010, 09:59 AM
Chị ui, e gọi cho c mãi mà hok đc. e định lấy nhg thứ này: 2 lọ canxi childlife, 1 lọ sụn vi cá mập, 1 lọ osteo bi flex, 1 lọ sữa ong chúa. Có đc giảm giá gì k c? e hay mua đồ nhà c từ hồi ở số 5 ĐNH, cơ mà đến toàn gặp ông bà thui, chứ chưa gặp c.

mickey1311
12-03-2010, 08:01 PM
Chị ui, e gọi cho c mãi mà hok đc. e định lấy nhg thứ này: 2 lọ canxi childlife, 1 lọ sụn vi cá mập, 1 lọ osteo bi flex, 1 lọ sữa ong chúa. Có đc giảm giá gì k c? e hay mua đồ nhà c từ hồi ở số 5 ĐNH, cơ mà đến toàn gặp ông bà thui, chứ chưa gặp c.

em oi chi dang di cong tac, em den cua hang 50 Quan Su hoac goi so nay de giao hang nhe 66816959, so cua cua hang nhe, tks em

Thằng Bờm
12-06-2010, 05:11 PM
Chào bạn! Mình muốn mua 2 chai này, bạn có ship hàng vào SG ko?

1/ Childlife Multi Vitamin & Mineral Liquid 8 oz Vitamin va Khoáng chất tổng hợp 370k
2/ Child Life Essentials Child First Defense Immune 4 oz (ChildFile Bảo vệ hệ miễn dịch) 410K

Tks bạn!

mickey1311
12-07-2010, 07:40 AM
Chào bạn! Mình muốn mua 2 chai này, bạn có ship hàng vào SG ko?

1/ Childlife Multi Vitamin & Mineral Liquid 8 oz Vitamin va Khoáng chất tổng hợp 370k
2/ Child Life Essentials Child First Defense Immune 4 oz (ChildFile Bảo vệ hệ miễn dịch) 410K

Tks bạn!

Bạn CK cho mình số tiền 780k nhé, sau đó mình sẽ ship ngay theo địa chỉ của bạn (nhắn cho mình địa chỉ và ĐT nhé), tks

ChickBong
12-11-2010, 03:29 PM

Haemoglobin

Tớ lấy 1 lọ này có free ship đến Lê Thanh Nghị ko?

mickey1311
12-11-2010, 10:18 PM
Tớ lấy 1 lọ này có free ship đến Lê Thanh Nghị ko?

ok, pm tớ địa chỉ nhé, tkssssssssss

ar201
12-11-2010, 10:30 PM

E muốn hỏi giá SP này , chị có thể cho e thêm chi tiết tác dụng của sản phẩm k?

ChickBong
12-12-2010, 09:27 AM
ok, pm tớ địa chỉ nhé, tkssssssssss

Ship trong ngày hôm nay cho tớ nhé. 96 Lê Thanh Nghị gặp Phượng. Tel 0916162521. Thx ban!

mẹ_cũn
12-13-2010, 08:41 PM
Cho em giá one a day for woman's và cho men nữa nhé

mickey1311
12-13-2010, 08:45 PM
Cho em giá one a day for woman's và cho men nữa nhé

Loại thường hay 50 + hả em, cuối tuần hg về women thg và 50+ nam nữ nhé, c sẽ bgia cho e sau

mickey1311
12-14-2010, 09:53 AM

E muốn hỏi giá SP này , chị có thể cho e thêm chi tiết tác dụng của sản phẩm k?

Bận quá, giờ chị mới nhờ Google dịch giúp thông tin chi tiết về sp,em tham khảo nhé, tks
Jointace ® Rose Hip & MSM viên được thiết kế đặc biệt để giúp duy trì động chung. Jointace viên nén chứa một sự kết hợp độc đáo của 12 chất dinh dưỡng giúp cung cấp một giải pháp toàn diện cho sức khỏe chung, kết hợp thường được sử dụng phần duy trì thành phần glucosamine và chondroitin cùng với Rose Hip, MSM, và chất chiết xuất từ gừng để hỗ trợ doanh bổ sung.
Rose Hip & MSM để hỗ trợ doanh bổ sung
Rose Hip chứa nhiều hợp chất sinh hóa có giá trị bao gồm flavanoids chất chống oxy hóa giúp hỗ trợ sự linh hoạt và tính di động của khớp.

MSM (Methyl sulfonyl methane) là một thành phần dinh dưỡng tự nhiên mà nghiên cứu cho thấy có thể giúp các mô liên kết và hỗ trợ hoạt động. MSM là một thành phần phổ biến trong chất bổ sung thiết kế để hỗ trợ chăm sóc khớp nối.
Không chỉ là Glucosamine sulphate kết hợp đại diện cho một bước tiến lớn trong chất bổ sung thiết kế để giúp thể thao người dân và duy trì sức khỏe chung, và cho giá trị lớn bằng cách cung cấp nhiều hơn glucosamine sulphate chỉ một mình. Glucosamine sulfate là khóa học một chất dinh dưỡng quan trọng cho việc duy trì sức khỏe chung, như khả năng của cơ thể để sản xuất nó tự nhiên xuất hiện suy giảm theo tuổi tác. Nhưng trong khi glucosamine sulphate đóng một vai trò hiệu quả trong việc sản xuất collagen, các đệm tự nhiên trong sụn, nó chỉ là một yếu tố trong sức khỏe chung.
Các sulphate Glucosamine và chondroitin sulfat được sử dụng trong Jointace ® phù hợp với USP (Hoa Kỳ dược điển) tiêu chuẩn tinh khiết.
Chondroitin hỗ trợ sụn: Chondroitin cũng được bao gồm trong việc xây dựng, như nó hoạt động synergistically với glucosamine để giúp đổi mới và sửa chữa sụn, và duy trì các đặc tính bôi trơn của dịch quanh khớp. Jointace ® collagen có chứa một chất lượng đặc biệt cao LMW (trọng lượng phân tử thấp) mẫu của chondroitin.

mẹ_cũn
12-14-2010, 08:27 PM
Loại thường hay 50 + hả em, cuối tuần hg về women thg và 50+ nam nữ nhé, c sẽ bgia cho e sau

loại thường chị ạ, pm giá cho em nhé

Embinbin
12-15-2010, 12:00 PM
Bạn bg cho mình nhé: Sũa non+men tiêu hóa, vtm one aday nữ, sụn cá mập đỏ, vtme, hoạt huyết dưỡng não
Có ship hàng cầu giáy ko bạn?

mickey1311
12-15-2010, 12:07 PM
Bạn bg cho mình nhé: Sũa non+men tiêu hóa, vtm one aday nữ, sụn cá mập đỏ, vtme, hoạt huyết dưỡng não
Có ship hàng cầu giáy ko bạn?

Bạn check PM nhé, tks................

orings
12-16-2010, 09:21 PM
NHiều sản phẩm hay quá. Tớ cũng đánh dấu để mua dần.

mickey1311
12-17-2010, 07:38 AM
NHiều sản phẩm hay quá. Tớ cũng đánh dấu để mua dần.

tks bạn đã ủng hộ, website của mình đa up thêm nhiều hàng mới nhé!

me_mocmeo
12-18-2010, 09:45 AM
bạn ơi mình muốn hỏi, lọ dùng cho người bị khớp, kem matxa giảm đau, lọ vitamin cho nam, thuốc ho cảm cúm cho trẻ giá thế nào bạn nhỉ? Mình ở Kim Mã bạn mang tới cho mình có được không ? Cám ơn bạn nhiều

me_mocmeo
12-18-2010, 09:46 AM
cả lọ collagene nữa bạn nhé. Tks bạn nhiều

mickey1311
12-18-2010, 11:26 AM
cả lọ collagene nữa bạn nhé. Tks bạn nhiều

bạn check pm nhé, collagen và vitamin cho nam đầu tuần sau hg về nhé

Hung_In
12-20-2010, 09:40 AM
Hi, bạn có vitamin cho bà bầu không gửi báo giá cho mình với.
Thanks!!!

mickey1311
12-20-2010, 05:17 PM
Hi, bạn có vitamin cho bà bầu không gửi báo giá cho mình với.
Thanks!!!

Bạn vào link này tham khảo các sản phẩm vitamin dành cho bà bầu nhé:
http://ngocanhshop.com/home/type.asp?iCat=501&iChannel=55
tks

MeBeSam
12-21-2010, 09:03 AM
chị ơi, em muốn lấy thêm 1 bộ Childlife nữa (Canxi, First Defense, Vitamin). Date đến bao giờ hả chị?

mickey1311
12-21-2010, 09:50 AM
chị ơi, em muốn lấy thêm 1 bộ Childlife nữa (Canxi, First Defense, Vitamin). Date đến bao giờ hả chị?

canxi mấy hôm nữa mới có hg, e lấy trc 2 chai kia nhé, date tháng 4 và 8/2012

VayTinChap
12-21-2010, 05:24 PM
potay ak. tùm lum hết trơn không biết chọn loại nào cho bố đây

rerc
12-29-2010, 07:17 PM
Tớ muốn mua lọ GLUCOSAMINE 1500mg, loại 375 viên. Bạn có không? báo giá cho tớ nhé. Thanhk.

mickey1311
12-30-2010, 09:58 AM
Tớ muốn mua lọ GLUCOSAMINE 1500mg, loại 375 viên. Bạn có không? báo giá cho tớ nhé. Thanhk.

tớ có bạn ạ, giá 700 k nhé..............

Hocon86
01-02-2011, 10:00 PM
Chị ơi, còn loại Glucosamin của US ko ạ?

mickey1311
01-03-2011, 02:59 PM
Chị ơi, còn loại Glucosamin của US ko ạ?

c còn đầy đủ các loại nhé, em vào www.ngocanhshop.com xem giá và chi tiết sp giúp c nhé

miw
01-07-2011, 06:04 PM
Tớ muốn lấy Collagen C+, Vitamin 400IU, 1 a day woman (có loại 250V càng tốt!) PM cho tớ hết tất cả bao nhiêu tiền và có hàng sẵn ko nhé? Ko biết là uống cùng 1 lúc cả 3 loại thuốc đó có bị rối loạn ko nhỉ? :D

Hocon86
01-08-2011, 03:45 PM
c ơi, chiều khoảng 6g e qua Quán Sứ chị có nhà ko ạ?

Hocon86
01-08-2011, 07:15 PM
c ơi, chiều khoảng 6g e qua Quán Sứ chị có nhà ko ạ?
Hic, e định qua mà ko thấy chị reply nên để sang tuần vậy!

mickey1311
01-09-2011, 06:31 AM
Hic, e định qua mà ko thấy chị reply nên để sang tuần vậy!

troi, c ban nen ko vao topic dc, sao ko goi c, tuan sau cu den den nhe, c co nvien o do ma

mickey1311
01-18-2011, 04:05 PM
Hàng mới vế: Livercare Hymalaya, Centrum 50+, Centrum dưới 50...

tholau
01-19-2011, 01:37 PM
mẹ nó còn vitamin cho bà bầu những loại nào? giá rổ thế nào?

mickey1311
01-19-2011, 04:03 PM
mẹ nó còn vitamin cho bà bầu những loại nào? giá rổ thế nào?

chị còn 4 loại, nature made 250 v, 570 k, nm co dha la 650 k, Twinlab 500 k, Vitamin World 530 k

almera168
02-09-2011, 08:29 AM
Collagen NeoCell 250 v 450K , 350v
Nàng ơi có loại 350v ko ?giá bao nhiêu

mickey1311
02-09-2011, 03:10 PM
Collagen NeoCell 250 v 450K , 350v
Nàng ơi có loại 350v ko ?giá bao nhiêu

Tớ chỉ còn loại 250v thôi nhé, có gì alo cho tớ nhé, tks

mickey1311
02-11-2011, 10:36 AM
Hôm nay defense có hàng về nhé, ai cần alo tớ sớm, tks

mẹ Diễm Trang
02-14-2011, 10:19 AM
báo giá cho tớ thuốc Move free và miếng dán đau lưng, đau khớp nhé!!!!

mickey1311
02-14-2011, 05:57 PM
báo giá cho tớ thuốc Move free và miếng dán đau lưng, đau khớp nhé!!!!

move free xanh 120 v 650 k, mieng dan 430 k cau nhe

almera168
02-20-2011, 08:46 AM
Tớ chỉ còn loại 250v thôi nhé, có gì alo cho tớ nhé, tks

Nàng ơi tớ lấy 2 hộp nha 250v nha vẫn giá 450 hả? hôm trước tớ mua của nàng rùi đó để tớ nhờ chị tớ qua lấy giùm ,cho tớ d/c nha

mickey1311
02-20-2011, 03:34 PM
Nàng ơi tớ lấy 2 hộp nha 250v nha vẫn giá 450 hả? hôm trước tớ mua của nàng rùi đó để tớ nhờ chị tớ qua lấy giùm ,cho tớ d/c nha

giá bây giờ là 470k, đầu tháng hàng tớ mới về, giờ thì hết sạch rùi, hic

thaiha
02-20-2011, 03:56 PM
Oánh dấu cái để nghiên cứu của bạn mua

mickey1311
02-20-2011, 09:17 PM
Oánh dấu cái để nghiên cứu của bạn mua

tks, ủng hộ tớ nhé ......................

almera168
02-21-2011, 10:09 AM
giá bây giờ là 470k, đầu tháng hàng tớ mới về, giờ thì hết sạch rùi, hic

Hic lên giá hả? Khi nào có thì báo tớ ngay để tớ nhờ người nhà đang chơi ở hn qua lấy

mickey1311
02-21-2011, 05:11 PM
Hic lên giá hả? Khi nào có thì báo tớ ngay để tớ nhờ người nhà đang chơi ở hn qua lấy

uh, đô lên kinh quá nên ko thể ko tăng được

Hyangkang
02-22-2011, 12:03 PM
Chị có Vitamin dạng kẹo dẻo Gummy vites không?

mickey1311
02-22-2011, 01:11 PM
Chị có Vitamin dạng kẹo dẻo Gummy vites không?

chị hết lâu rồi, giờ chỉ còn loại Basset của Anh thui

My Bông
02-23-2011, 11:13 AM
Bạn ơi mình đang tìm thuốc cho người bị tiền đình, lâu lâu mình có thấy có loại của Mỹ, giờ không tìm thấy, nếu bạn có thì nhắn mình nhé. Tks bạn.

mickey1311
02-23-2011, 02:22 PM
Bạn ơi mình đang tìm thuốc cho người bị tiền đình, lâu lâu mình có thấy có loại của Mỹ, giờ không tìm thấy, nếu bạn có thì nhắn mình nhé. Tks bạn.

Chị vẫn còn hàng, em check PM nhé, tks

Betit
02-25-2011, 10:28 AM
Vitamin tổng hợp dạng giọt Enfamil® Poly-Vi-Sol® Multivitamin with Iron Supplement Drops cái này trẻ 5 tuổi có dùng được không? cho tớ xin giá nhé.

Hung_In
02-25-2011, 01:19 PM
Hi, cho mình hỏi chút là hiện tại còn loại này không
Nature Made Multi Prenatal, 250 v, giá là bao nhiêu?
Thanks!!!

mickey1311
02-25-2011, 02:47 PM
Hi, cho mình hỏi chút là hiện tại còn loại này không
Nature Made Multi Prenatal, 250 v, giá là bao nhiêu?
Thanks!!!

Mình còn hàng, giá 550k nhe..............

patty
03-01-2011, 02:37 PM
Em quan tâm:
Vi sụn cá mập SHARK CARTILAGE GNC
Move free
C pm giá cho e nhé.
Tks c nhieu

mickey1311
03-01-2011, 09:14 PM
Em quan tâm:
Vi sụn cá mập SHARK CARTILAGE GNC
Move free
C pm giá cho e nhé.
Tks c nhieu

c mới hết hàng rồi e ạ , mấy hôm nữa có hàng c sẽ gọi e nhé

almera168
03-02-2011, 10:13 AM
Nàng ơi conllagen+c có chưa?uppppppppppppp

mickey1311
03-02-2011, 12:04 PM
Nàng ơi conllagen+c có chưa?uppppppppppppp

vưỡn chưa, hic, khoảng 10 ngày nữa nhé

almera168
03-08-2011, 04:22 PM
vưỡn chưa, hic, khoảng 10 ngày nữa nhé
Nàng ui từ giờ đến t6 này có hàng chưa? tớ đang có người ở hn

mickey1311
03-08-2011, 04:40 PM
Nàng ui từ giờ đến t6 này có hàng chưa? tớ đang có người ở hn

chắc chắn rùi, hàng đi từ cuối tuần trước, chưa thấy báo hàng về, chắc thứ 6 là ok, cho bạn số ĐT của tớ để tiện contact nhé

almera168
03-08-2011, 09:46 PM
ok nàng uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

mẹ gôn iu
03-10-2011, 09:09 PM
Bạn còn lọ Childlife Multivitamin va Calci ko? Báo giá cho mình nếu có nhe. Tks

mickey1311
03-11-2011, 07:34 AM
Bạn còn lọ Childlife Multivitamin va Calci ko? Báo giá cho mình nếu có nhe. Tks

tớ Pm giá cho cậu rồi nhé....,,,,,,,,,

almera168
03-11-2011, 08:28 AM
chắc chắn rùi, hàng đi từ cuối tuần trước, chưa thấy báo hàng về, chắc thứ 6 là ok, cho bạn số ĐT của tớ để tiện contact nhé

Nàng ui hôm nay có collagen thì nhắn tớ nha tớ sợ người nhà tớ lu bu công chuyện quên dt cho nàng

mickey1311
03-11-2011, 12:17 PM
Nàng ui hôm nay có collagen thì nhắn tớ nha tớ sợ người nhà tớ lu bu công chuyện quên dt cho nàng

cậu ơi collagen về rồi, báo người qua cho tớ nhé

mickey1311
03-11-2011, 12:18 PM
Childlife các loại, collagen, omega 369, vitamin E, one a day các loại, centrum các loại mới về nhé

almera168
03-12-2011, 01:00 PM
cậu ơi collagen về rồi, báo người qua cho tớ nhé

Bạn ơi tớ lấy 2 hộp bạn giao tới nhà được ko? 940k hả ,collagen ấy nha

mickey1311
03-12-2011, 04:49 PM
Bạn ơi tớ lấy 2 hộp bạn giao tới nhà được ko? 940k hả ,collagen ấy nha

tớ giao hàng cho người của cậu rồi, vì là xa nên tớ tính cả ship, đô lên tớ bán lẻ 500k/hộp nhưng người nhà cậu lấy hàng hộ bảo 940k nên đành giảm giá đấy nhé

almera168
03-12-2011, 08:36 PM
tớ giao hàng cho người của cậu rồi, vì là xa nên tớ tính cả ship, đô lên tớ bán lẻ 500k/hộp nhưng người nhà cậu lấy hàng hộ bảo 940k nên đành giảm giá đấy nhé

Hôm trước tớ hỏi nàng nói 470k mà nên tớ dặn người nhà tớ giá đó lấy 2 hộp cho tớ,mấy bữa nay đô xuống thê thảm mà đâu có lên,so với lần trước nàng tăng 20k/hộp rùi mà,lên hoài vậy chắc nhịn uống luôn nè hic

mickey1311
03-13-2011, 01:37 PM
Hôm trước tớ hỏi nàng nói 470k mà nên tớ dặn người nhà tớ giá đó lấy 2 hộp cho tớ,mấy bữa nay đô xuống thê thảm mà đâu có lên,so với lần trước nàng tăng 20k/hộp rùi mà,lên hoài vậy chắc nhịn uống luôn nè hic

tớ mua lúc đô lên 22 nàng ạ, còn hg về đến nơi thì trả vc thui, giá bị ảnh hg của của đô mà

meoluoi118
03-13-2011, 01:40 PM
Cho em giá Abidec, một lọ bao nhiêu ml và date thế nào chị?

mickey1311
03-13-2011, 04:31 PM
Cho em giá Abidec, một lọ bao nhiêu ml và date thế nào chị?

Abidec 25ml giá 180k, 150ml giá 290k nhé

mickey1311
03-15-2011, 11:27 AM
oánh dấu, mitamin và thực phẩm chức năng

cậu check PM nhé, cần gì thì mail cho tớ nhé

canhadadieu
03-16-2011, 09:57 PM
oánh dấu để lúc nào tiện qua xem, bạn báo cho m giá one a day cho phụ nữ nhé,,, giá ok m qua quán sứ lấy... sms cho m qua số 0904221579 vì m ít online

mickey1311
03-17-2011, 07:39 AM
oánh dấu để lúc nào tiện qua xem, bạn báo cho m giá one a day cho phụ nữ nhé,,, giá ok m qua quán sứ lấy... sms cho m qua số 0904221579 vì m ít online

ok mình sẽ ntin cho bạn .................

me_cop
03-17-2011, 11:51 AM
mình muốn mua canxi và d3 cho bé.pm cho mình giá nhé

mickey1311
03-17-2011, 08:10 PM
mình muốn mua canxi và d3 cho bé.pm cho mình giá nhé

check pm hộ tớ nhé, tksssssssssssss

mumchip
03-20-2011, 12:01 AM
C ui, Childlife chai số 1, 2 và 3 còn hàng k c? Bé nhà e 10m nên dùng loại nào, dùng kết hợp cả 3 được k c? C PM giá cho e nhé, tks c!

mickey1311
03-20-2011, 01:24 PM
C ui, Childlife chai số 1, 2 và 3 còn hàng k c? Bé nhà e 10m nên dùng loại nào, dùng kết hợp cả 3 được k c? C PM giá cho e nhé, tks c!

chị còn đủ hàng, e check pm nhé

redantctm
03-20-2011, 02:05 PM
One a day Woman's ( loại mới hỗ trợ cho xương và tuyến vú )
Bạn ơi cho mình hỏi loại này mình đang cho bé ti có dung đc ko.

mickey1311
03-20-2011, 02:55 PM
One a day Woman's ( loại mới hỗ trợ cho xương và tuyến vú )
Bạn ơi cho mình hỏi loại này mình đang cho bé ti có dung đc ko.

đang cho bé bú dùng càng tốt bạn à, vừa tốt cho mẹ vừa khỏe cho con

chau_anh
03-21-2011, 08:27 AM
collagen+C gia' bao nhieu vay chi oi?

mickey1311
03-21-2011, 08:32 AM
collagen+C gia' bao nhieu vay chi oi?

C vừa hết em ạ, đầu tháng sau hg về tiếp nhé

mumchip
03-21-2011, 08:36 AM
chị còn đủ hàng, e check pm nhé

C ui, e check PM rùi. bé nhà e 10m kết hợp dùng cả 3 cùng lúc có ổn k c? e mua thì ra địa chỉ nào c ui?

tép con
03-21-2011, 09:18 AM
Bạn ơi, mình ở trong Sài Gòn muốn mua Super Collagen +C loại 350v, bạn báo giá tổng cộng cả ship cho mình luôn được không, cám ơn bạn nhiều :)

mickey1311
03-21-2011, 10:13 AM
C ui, e check PM rùi. bé nhà e 10m kết hợp dùng cả 3 cùng lúc có ổn k c? e mua thì ra địa chỉ nào c ui?

e ra 50 quan su hoac 35 dang van ngu deu dc, dung ca 3 loai tot e nhe

mickey1311
03-21-2011, 10:14 AM
Bạn ơi, mình ở trong Sài Gòn muốn mua Super Collagen +C loại 350v, bạn báo giá tổng cộng cả ship cho mình luôn được không, cám ơn bạn nhiều :)

hien to dang het collagen, dot toi hg ve co loai 250v thoi ban a

tép con
03-21-2011, 11:28 AM
hien to dang het collagen, dot toi hg ve co loai 250v thoi ban a

Vậy bạn cho tớ order 1 lọ nhé, khi nào hàng về báo tớ để tớ chuyển khoản cho. Thanks nhiều nhé

mickey1311
03-21-2011, 03:07 PM
Vậy bạn cho tớ order 1 lọ nhé, khi nào hàng về báo tớ để tớ chuyển khoản cho. Thanks nhiều nhé

Hàng về rồi em nhé, check PM rồi ck cho chị nhé, tks