có mẹ nào cho con học ở trường MY ANGEL ở 19 Ngô Tất Tố không ạ?

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi le loan, 23/1/2008.

1. le loan

le loan Thành viên mới

2. Le Thuy

Le Thuy Thành viên Hội Rắn

Qua tết con mình cũng gửi ở trường này đấy, cùng lớp với nhau rồi vì con mình chưa đến 14 tháng cơ. Bạn mình gửi ở đó rồi, thấy khen lắm, với lại nhà mình cùng khu phố nên chưa thấy có điều tai tiếng gì cả, nên mình cũng gửi thử xem, yên tâm nhất là có camera để mẹ có thể theo dõi con khi đi làm. Chưa đến 2 tuổi đã phải sách túi đi gửi trẻ, thương lắm mẹ nó ạ, nhưng biết làm thế nào được phải không? Xin cùng chia sẻ với mẹ nó nhé.

le loan thích bài này.
  3. le loan

le loan Thành viên mới

Ơ thế mẹ nó có 2 nhóc rùi cơ à. Hihi, cùng lớp thế này thì khi nào giao lưu mẹ nó nhỉ

4. Le Thuy

Hi hi ok thôi, khi nào mình gửi con ở đó sẽ được cấp 1 đường link của trang web trường đó, có cả diễn đàn đấy mẹ nó ạ, mà nghe nói ở đó các cô nấu cháo ngon lắm, nếu mẹ nó cần thử thì đến đó đăng ký 1 xuất mang về cho con nhé, 1 xuất là 7K, mấy hôm nữa osin về quê chắc mình mua luôn ở đó đỡ phải nấu :D

5. le loan

le loan Thành viên mới

Thế a, hay nhỉ. MÌnh định hôm ông công ông táo này đến gửi thư một hôm vì hôm đó bà nội về quê. Bạn có nick không? có khi mình quen nhau đấy vì trước đây mình cũng sống ở gần đấy

6. Le Thuy

Nick của mình là: thanh_tit_thuy mẹ nó add đi nhé :D

7. me be bin

me be bin Bắt đầu tích cực

me Le Loan va Le Thuy oi! truong nay da co lau chua ? Minh o ngay cho Ngo Si Lien ma sao ko biet nhi? 2 me tu van cho minh voi, minh cung co nhu cau gui dua lon 4t va dua nho 1,5t.
    Hinh nhu me Le Thuy o trong clb cac me tuoi Ran thi phai?

8. Le Thuy

Đúng rồi, tớ ở trong hội Rắn đây. Con tớ gửi được nửa tháng rồi, nhưng đi học được 4 buổi còn đâu ở nhà vì ốm, sáng nay lại tiếp tục đến trường. Trường này mở được 2 năm rồi đấy. Nói chung là tốt, các cô cho ăn tốt hơn ở nhà nhiều, nhìn thực đơn của các con hấp dẫn vô cùng. Ấy cứ thử gửi bé đi, 1 buổi học thử là 100K.

9. me be bin

Mình cũng 77 này, nhưng không tham gia clb tuổi Rắn vì ko vào mạng thường xuyên, nhưng cũng chiu khó đọc thông tin về sinh hoạt của các mẹ tuổi rắn, các me vui thật đấy, mình chắc phải tham gia thôi. Bạn cho mình hỏi thêm học phí ở trg là bao nhiêu ? thứ 7 co học ko ? Mỗi lớp mấy cô giáo ? mình thấy trường Nắng Hồng sắp xây xong nên cho con học ở trường nào hơn ? Cam on ban nhieu

10. Le Thuy

Hoá ra mẹ nó cũng là Rắn à, thế thì vào Hội đi còn chần chừ gì nữa, hội rắn vui lắm, lại rất đoàn kết nữa đấy :)

Trường nắng Hồng ở thì tớ xin kiếu cả nón, thằng lớn nhà tớ hồi 3 tuổi học ở đó, nó khóc ghê quá nên toàn bị cô nhét vào toilet thôi, rồi còn bị đánh nữa, tớ gửi được đúng 2 tuần là phải chuyển sang trường tư thục Sao Mai (vì hồi đó trường Egle chưa mở). Mẹ nó đừng gửi trường Nắng Hồng nhé, khuyên chân thành đó. Nếu mẹ nó có đk đưa đón thì gửi con ở trường Mầm Mon Quang Trung ý, thằng lớn nhà tớ học ở trường tư thục 1 năm thì chuyển sang đấy.

Trường Egle học phí là 1500K từ thứ 2 - 6, nếu gửi cả thứ 7 thì phải thêm tiền, bao gồm: ăn sáng, trưa và bữa nhẹ chiều, nếu đăng ký bữa tối nữa là 1800K. Quan trọng là có camera nên có thể theo dõi con từng phút khi mẹ ở cq. Lớp nhỏ nhất của con mình là 10 cháu 3 cô đấy. Nói chung là tớ thấy ổn lắm.

11. me be bin

Cam on me le thuy nhe . sau may hom vat va me chau da xin cho con vao hoc o 20-10 dc roi . Luc nao co dieu kien ra nhap hoi Ran chac phai di theo me no, tai tinh minh hay ngai lam . hen som ra mat cac me hoi Ran .