Trường mầm non gần khu Trung Kính­

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi me Bee, 25/1/2008.

1. me Bee

me Bee Thành viên rất tích cực

Chào các mẹ trên diễn đàn, em đăng bài để nhờ các mẹ giới thiệu giúp em các trường mầm non gần khu Trung Kính với, con em định ra Tết thì cho cháu đi lớp nhưng đang phân vân quá ko biết nên gửi cháu ở trường nào cả. Em được giới thiệu trường MN Camellia ở khu Trung Hòa Nhân Chính, địa điểm thì OK nhưng em đang phân vân là giá học phí cũng khá cao 1,900,000vnd/m mà chưa có tiền ăn + phí mua học phẩm. Em tính ra tổng cộng thì cũng đến 2,650,000vnd/m đấy. Nhờ các mẹ giới thiệu giúp em các trường khác với nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me Bee
    Đang tải...

2. Tamtomtit

Tamtomtit Thành viên đạt chuẩn

O Trung Kinh co trương Mam non dan lap thưc nghiem Lieu Giai, co so 2 (co sơ 1 la truong Thuc nghiem Lieu giai), o day rat tot ma gia ca cung hop lỵ Hoc phi 950K/1m chua ke tien an, tong cong 1 thang chac chi khoang 1.300k la cụng Ban thu qua do hoi xem, trương o ngay mat duong Trung Kịnh

3. dttvn

dttvn Thành viên mới

Mình đang gửi con ở Sesame Garden 2, địa chỉ ở 47 Nguyễn Khang, không biết có gần nhà bạn không?

Học phí hiện tại là 1 triệu 500 / tháng, tiền xây dựng (ngoại khóa thì đúng hơn :cool:) là 1 triệu/12 tháng.