Hà Nội: Bỉm trần SOZO....mại dô, mại dô!

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi mecunxinh-cunyeu, 10/3/2010.

1. mecunxinh-cunyeu

mecunxinh-cunyeu Thành viên chính thức

SOZO cũng có bỉm trần được đóng theo dạng gói ( em đã dùng cho bé nhà em và cảm thấy rất là tốt và e cũng cam đoan là không có miếng nào bị mất miếng dán hay mất chun như 1 số loại bỉm trần khác:D)<trả lời thắc mắc cho 1 mẹ vừa gọi điện thoại hôm nay>
    Size M20. Size L19. Size XL18. Tất cả đều đồng giá 45.000đ ạ.
    Tình hình là rất tình hình, các mẹ mua bỉm trần thì trên 3 gói em mới ship ạ, chứ 1,2 gói thì chả bõ cái công em đi vì em ko ăn lãi lời gì mà chỉ ăn doanh số thôi nên các mẹ thông cảm nhé!
    Lưu ý : có chương trình khuyến mại j em sẽ post lên liền, mẹ nào quen nhau thi oder chung để lấy khuyến mại nhá.
    Khuyến mại mới nhất:
    Bỉm Sozo mua 15 bịch tặng 2 bịch
    Bỉm trần mua 20 bịch tặng 2 bịch

Hi các bác! Em xin giới thiệu em làm ở công ty kinh doanh mặt hàng bỉm, khăn ướt..... dạo này công ty add doanh số kinh quá mà em lại bận con nhỏ nên có nguy cơ mất việc như chơi. Em lên đây giới thiệu 1 số mặt hàng mà công ty bán mong các bác giúp em, mua về đùng thử nếu được thì ủng hộ cho em. Em free ship quận Hoàng Mai với đơn hàng từ 150k trở lên, cam kết bán đúng giá công ty vì thế nên ko được đồng nào đâu nên các bác mua nhiều nhiều tý nhé, bác nào ở xa thì xin các bác ít tiền xăng xe, hoặc mua >500k thì cũng free ship ạ. Em sẽ thường xuyên cập nhật các chương trình khuyến mại của công ty ( nhưng chỉ mua nhiều mới có thui nhé, mua lẻ không có đâu). Các mẹ nào có nhu cầu mua buôn thì cũng gọi cho em nhé.
    E Đức 0988.358.458<Bán Sỉ>
    E Giang 094.330.6368<Bán lẻ>
    1) Bỉm SOZO với các tính năng sau;
    a) Hệ thống thoáng khí 100% giúp cho bé luôn thoải mái, thoáng mát với hàng trăm rãnh thoáng siêu nhỏ tạo điều kiện cho không khí lưu thông qua lớp bề mặt. Chống hăm hiệu quả
    b) Miếng dán thông minh, hiệu quả và an toàn với bé, thuận tiện cho mẹ. Có thể dán đi dán lại nhiều lần
    c) Màng kép thấm hút nhanh, loại bỏ tình trạng hoàn toàn ẩm ướt, chống thấm ngược trở lại giúp da bé luôn khô thoáng
    d) Đai chun co giãn vừa vặn ôm trọn vòng lưng bé, tăng cường khả năng chống tràn
    e) Tính chất đưỡng ẩm Aloe Vera dịu nhẹ với làn da nhạy cảm của bé.
    Size M28. Size L24. Size Xl20. Tất cả đồng giá 82.000đ
    Ngoài ra e còn có Size XXL nhưng hiện nay đang cháy hàng:D có gì e sẽ thông báo tới các bác sau nhé.

SOZO cũng có bỉm trần được đóng theo dạng gói ( em đã dùng cho bé nhà em và cảm thấy rất là tốt và e cũng cam đoan là không có miếng nào bị mất miếng dán hay mất chun như 1 số loại bỉm trần khác.Tất nhiên là chất lượng ko bằng bịch SoZo đâu nhé:D)<trả lời thắc mắc cho 1 mẹ vừa gọi điện thoại hôm nay>
    Size M20. Size L18. Size XL16. Tất cả đều đồng giá 45.000đ ạ.

2) Khăn ướt BABY HOOD
    a) Với công thức làm sạch mới, không gây nhờn và tạo bọt giúp làn da sạch sẽ ngay sau khi sử dụng
    b) Được làm từ nguyên liệu vải không dệt thiên nhiên, kết cấu sợi vải chặt chẽ, không thấm bẩn vào tay khi làm vệ sinh
    c) Tính chất ôn hòa không chứa cồn nên, bảo vệ làn da non nớt của bé.
    Đặc biệt hơn nữa là sản phẩm giấy ướt của công ty e được chia làm 2 loại, màu xanh là khăn ướt ko mùi<ko cồn, ko mùi rất tốt cho những bé có làn da đặc biệt nhạy cảm>, màu đỏ là khăn giấy ướt có mùi hương phấn baby <mùi nhẹ, thom và rất dễ chịu> giá là 22.000 ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mecunxinh-cunyeu
    Sửa lần cuối: 9/4/2010
  2. saotinhyeukhongden

saotinhyeukhongden Banned

Oh cái bỉm này tớ biết, bỉm trần của nó dùng tốt hơn Nannys nhiều. Cho tớ oder 3 bịch size M, 5 gói giấy ko mùi đến Lò Đúc nhé. Mở hàng free ship đi tớ sẽ giới thiệu cho mấy chị ở công ty nữa

mecunxinh-cunyeu thích bài này.
  3. mecunxinh-cunyeu

Chương trình khuyến mại số 1 từ ngày 11/3 đến ngày 1/4 mua từ 3 bịch bỉm SOZO trở lên giá là 80k/bịch. Mua cả thùng 6 bịch sẽ được tặng thêm 1 gói khăn ướt du lịch 20 tờ
    Bỉm SOZO trần; mua 5 bịch trở lên giá còn 44k, mua cả thùng 6 bịch cũng được tặng 1 gói khăn ướt du lịch 20 tờ

Sửa lần cuối: 2/4/2010
  4. mehatdau

mehatdau Thành viên tích cực

Đi làm lại rồi hả em? Up phụ em gái nhé, ủng hộ em một bịch XL cho cu tí. Tối hôm nào tiện mang qua cho chị nhé!
    Thanks.

5. Chip-puppy

Chip-puppy Thành viên tích cực

bỉm trần giá cũng ngang nannys nhỉ, bỉm nhẹ ko bạn, mình muốn dùng thử 1 bịch thì sao

6. mecunxinh-cunyeu

Ok bác, hôm nay em sẽ mang qua cho bác, bác nhớ giới thiệu cho em đấy nhé. Bé nhà bác mà dùng nhiều thì lấy cả thùng giá sẽ rẻ hơn và còn được khuyến mại nữa, bên công ty em đưa ra các chương trình khuyến mại liên tục ý mà. Mà bao nhiêu Lò Đúc ý nhỉ?

7. mecunxinh-cunyeu

Cám ơn các bác đã ủng hộ em làm sáng nay em nghe đt và nt mỏi cả tay. Em xin lỗi bác nào mà nhận được bỉm là 2 gói nhỏ bằng 1 gói to nhé vì size đó đang cháy hàng nên phải mang tạm cho các bác như thế. Em đã chuộc lỗi bằng cách free ship,và vẫn lấy giá như cũ (gói bé thì đắt hơn ạ) mong các bác thông cảm và tiếp tục ủng hộ em.

Sửa lần cuối: 12/3/2010
  8. mecunxinh-cunyeu

Công ty em bán chạy lắm, bản thân em cũng cho bé nhà em dùng thử và thấy rât ok. Có tem công ty và hạn sử dụng dàng hoàng. Bác cho em địa chỉ em sẽ mang đến cho Bác.

9. Boncute

Boncute Thành viên kỳ cựu

Chị ơi! cty e cũng ở Q.Hoàng Mai nè, cty HANOSIMEX ý, bỉm trần thì 1 bịch là bao nhiêu cái và giá thế nào ạ? báo giá để e order nhé!

10. mecunxinh-cunyeu

Đã pm cho mẹ nó rùi nhé. Bỉm trần của em đồng giá là 45k/bịch. M20, L18, XL16.
    Mẹ nó lấy về dùng thử đi, nếu ok thì lấy thêm nhiều nhiều là có khuyến mại đấy, giá cũng rẻ hơn nữa.

11. mehatdau

Tối qua không để ý đt nên không biết em nhắn tin. Chị lại sang bà ngoại chơi mất rồi, nếu em mang thì cứ gửi ông bà cho chị, chị sẽ dặn ông bà trả tiền em hộ chị luôn.
    Thanks.

12. mecunxinh-cunyeu

Em mang cho chị rồi nhé, thằng cu nhà chị trôm vía iu quá, nhìn chỉ muốn cắn thui.

13. mecunxinh-cunyeu

Up lên nào. Chương trình khuyến mại thứ 2, mua 5 gói khăn ướt được tặng 1 gói du lịch 20 tờ. Chỉ trong tuần này thui ạ. Các mẹ nhanh tay lên nhé.

14. thochiptamnhu2611

thochiptamnhu2611 Bắt đầu tích cực

Nhà máy sx bỉm này ở đâu vậy bạn? híc, lần đầu tiên tớ biết tớ bỉm này đấy.:)

15. mehatdau

Ừ! Cho cu tí dùng thử bỉm rồi, ok phết, không bị tràn bờ như cái bỉm Pamper đang dùng (trộm vía cu tí tè nhiều như người lớn, đêm nào cũng tràn bờ đấy). Hôm nào tiện mang cho chị 2 bịch nữa. Cơ mà cho chị cái cỡ to nhất ấy nhé! Đóng thoải mái tý cho nó thoáng.
    Cảm ơn em.

16. mecunxinh-cunyeu

Hàng Made in Việt Nam. Nhà máy sx nó ở tận trong Sài Gòn cơ bạn ah. Bạn mua dùng thử đi nhé, ủng hộ cho hàng Việt của chúng ta nào.

17. mecunxinh-cunyeu

E up để các mẹ ủng hộ nào! Quảng cáo thêm tý là bỉm này rất thích hợp dùng vào mùa hè đấy ạ

18. saotinhyeukhongden

saotinhyeukhongden Banned

Em ơi! Chị lấy 5 thùng bỉm nữa nhé. Em bảo đợt này có khuyến mại phải ko? Thứ 7 mang đến công ty chị để mọi người chở về luôn. Nhớ nhé.

19. mecunxinh-cunyeu

Vâng. Chị mua thế thì sẽ được giảm xiền và khuyến mại giấy ướt đấy ạ. Trước khi mang tới em sẽ alo cho chị nhé. Thanks chị nhiều

20. Mẹ Cóc

Mẹ Cóc và bé Sâu

Cho tớ hỏi Size L và XL của loại này dùng cho bé bao nhiu ký?