PDA

View Full Version : Toàn quốc: Da bỗng đẹp mịn màng như em bé....Tại sao nhỉ?

sansam
03-20-2010, 10:12 AM
Được làm từ rễ cây mật gấu nên có tác dụng :
+Chữa mụn trứng cá, mụn bọc rất rất hiệu quả chỉ trong thời gian ngắn.
+Khi bôi lên sẽ có hiện tượng lột da làm mờ vết thâm mà mụn để lại, se khít lỗ chân lông, và đặc biệt bạn sẽ có một làn da trắng mịn màng không tỳ vết.

Thành phần:
-rễ cây (người gọi cây sơn, người gọi cây mật gấu)
-rượu (chọn rượu nấu, ko phải rượu công nghiệp - trong đông y dùng rượu trắng)

Cách bôi:
-cách 1: chấm bông gòn vô nước rượu bôi lên mặt để qua đêm sáng rửa sạch.
-cách 2: chấm bông gòn vô nước rượu bôi lên mặt, bôi 2 lần sáng chiều hoặc nhiều lần trong ngày, nếu có điều kiện thì để lâu không thì để 1-2 tiếng rửa sạch.
-cách 3: lắc chai rồi lấy cả bột lẫn rượu bôi lên mặt để khô. 1-2 tiếng sau rửa lại. ngày bôi bao nhiêu lần tùy thích nhưng ko quá 4 lần nhé.

ĐIỀU KIỆN CẦN:
-1 CHAI 500ML RRC
-Ý CHÍ KIÊN TRÌ ,CHỊU XẤU KHOẢNG 1TUẦN
-THIÊN MÔN(1 LOẠI CỦ TRONG ĐÔNG Y) CÁI NÀY RẤT AN TOÀN DÙNG ĐỂ RỬA MẶT KHI DA BẮT ĐẦU BONG.
-KHẨU TRANG(2 CÁI TRỞ LÊN) ĐEO KHI RA NGOÀI VÌ LÀ QUÁ TRÌNH TÁI TẠO DA NÊN CHE CHẮN KĨ.
-KEM CHỐNG NẮNG KHI DA ĐANG BONG
......

Lưu Ý:

-Thuốc ngâm trên 2 tháng thì dùng
-Tùy từng loại da sẽ có phản ứng khác nhau.
trong thời kỳ bong da căng, rát, đỏ, sần thậm chí có triệu chứng ngứa. lúc bong có thể bong dạng bụi hoặc miếng nhỏ. Nói chung các bác phải chịu khổ khi bắt đầu sưng.
-Không nên lạm dụng RRC,khi ra bong thì chỉ nên bôi ngày 1 lần trong vòng 7-10 ngày sau.
-Trong khi bôi nên hạn chế trang điểm, và không nên dùng srm,kem dưỡng ngoài kem chống nắng
-Khi đi ra ngoài nên che chắn kĩ vì đang là thời điểm tái tạo da non
-Nên rửa mặt bằng nc lạnh,nước cám gạo.
-Uống nhiều nước , ăn nhiều trái cây.đắp mặy lạ dưa leo nếu có đk.

Giá rổ cho bài thuốc này :

-1 CHAI 500ML THUỐC GIÁ 210.000VND
-Thiên môn 25k/100g. Khi da bắt đầu bong lấy 10 cái sắc lên hoặc ngâm trong nước ấm khoảng 30 phút dùng rửa mặt.Lấy củ đó chà thật mạnh vào mặt cho nhanh bong da.Ngày làm 1-2 lần
+ Trị da mặt nám đen: Thiên môn, phơi khô, gĩa nát, trộn với mật ong làm thành viên. Hằng ngày, dùng thuốc viên pha với nước để rửa mặt. Dùng thuốc xát vào da cũng sẽ làm cho da dần dần tươi sáng, xinh tươi (Thánh Tế Tổng Lục).

Về ship hàng:

-Tớ freeship trong nội thành Hà nội nhé.Nếu bạn nào qua nhà tớ ở Mĩ đình lấy hàng thì sẽ được giảm 10k.
-Còn ở các bạn ở các tỉnh thì CPN và phí do các bạn thanh toán giùm nhé.

- Tài khoản : 0451001567694- Ngân hàng Vietcombank- Chủ tk Lưu Phương Dung

MỌI NGƯỜI NÊN THƯỜNG XUYÊN PM CHO MÌNH ĐỂ ĐƯỢC HƯỚNG DẪN TỪNG QUÁ TRÌNH NÊN LÀM NHƯ THẾ NÀO.

Nếu ai cần thì alo theo số 0167.380.7728
Yahoo: susu012345

Nguyệt Anh
03-20-2010, 11:18 AM
Bạn em đã từng sử dụng rễ cây ngâm r*** (cũng của người dân tộc) để trị trứng cá, phải nói là em hơi bị phục nó vì sự kiên trì và chịu đựng, nó bôi thuốc đó vào mặt mũi xưng vù như ong đốt, những cái mụn bọc thì mưng lên và to tướng, nó phải nhờ người bạo tay nặn hết những cái mụn đó ra (em nhìn suýt ngất), nó tiếp tục bôi khi nào có mụn lại nặn tiếp đến khi mụn ko thể mọc đc nữa vì trị tận gốc mà. Nó ẩn dật ở nhà gần 1 tháng vì nhìn mặt của nó khiếp quá ko dám ra đường, e cũng thấy hơi kinh vì ko biết có khỏi đc không mà chịu đau đớn và khổ sở thế. Nhưng khoảng 2 tháng sau thì mặt của bạn em ko còn nổi mụn và láng mịn hẳn, mặt nó căng và trắng sáng hơn. Đến nay cũng đc 2 năm mặt nó vẫn đẹp và nhất là ko xuất hiện mụn bọc như trước kia (nếu có chỉ là mụn nhỏ nặn xong lại ngon lành). Nếu như thuốc này cũng như thế thì em khuyên các mẹ phải thật kiền trì và can đảm (hihi) có thể sẽ được gương mặt trắng, mịn và ko trứng cá nữa chứ....hehe vài dòng coment tí.

dad_mum
03-20-2010, 11:20 AM
Mình cũng nghe và biết về loại rễ cây này nhé, rất tốt về cách trị mụn nhưng chưa biết nếu da ko mụn bình thường thì có sử dụng được ko nhỉ???

Hoang Nga
03-20-2010, 11:40 AM
Mình cũng nghe và biết về loại rễ cây này nhé, rất tốt về cách trị mụn nhưng chưa biết nếu da ko mụn bình thường thì có sử dụng được ko nhỉ???

Em cũng có cùng thắc mắc, nếu da ko bị mụn, mà chỉ dùng để làm trắng và se khít lỗ chân lông có đc ko ạ? :)

Mẹ Bổng
03-20-2010, 02:20 PM
Đánh dấu............................................. ..

TAY_WAX_LONG3
03-20-2010, 03:01 PM
Chà nghe hay quá ,cũng để xem sao hic .. ai dùng rồi chia sẽ !

sansam
03-20-2010, 08:14 PM
Bạn em đã từng sử dụng rễ cây ngâm r*** (cũng của người dân tộc) để trị trứng cá, phải nói là em hơi bị phục nó vì sự kiên trì và chịu đựng, nó bôi thuốc đó vào mặt mũi xưng vù như ong đốt, những cái mụn bọc thì mưng lên và to tướng, nó phải nhờ người bạo tay nặn hết những cái mụn đó ra (em nhìn suýt ngất), nó tiếp tục bôi khi nào có mụn lại nặn tiếp đến khi mụn ko thể mọc đc nữa vì trị tận gốc mà. Nó ẩn dật ở nhà gần 1 tháng vì nhìn mặt của nó khiếp quá ko dám ra đường, e cũng thấy hơi kinh vì ko biết có khỏi đc không mà chịu đau đớn và khổ sở thế. Nhưng khoảng 2 tháng sau thì mặt của bạn em ko còn nổi mụn và láng mịn hẳn, mặt nó căng và trắng sáng hơn. Đến nay cũng đc 2 năm mặt nó vẫn đẹp và nhất là ko xuất hiện mụn bọc như trước kia (nếu có chỉ là mụn nhỏ nặn xong lại ngon lành). Nếu như thuốc này cũng như thế thì em khuyên các mẹ phải thật kiền trì và can đảm (hihi) có thể sẽ được gương mặt trắng, mịn và ko trứng cá nữa chứ....hehe vài dòng coment tí.

cảm ơn bạn đã chia sẻ vài dòng thay cho những gì mình muốn nói ,thằng em trai mình cũng vậy.Mụn bọc to như hạt đỗ không khác gì các hố bom thế mà dùng cái này hết mụn,hết thâm, bây giờ thì đang hết sẹo. Mình ko quảng cáo gì đâu vì thấy bài thuốc hay nên chia sẻ với mọi người thôi. Đây là bàu thuốc của người dân tộc mà cần phải có sự kiên trì và thật cố gắng mọi người nhé!

sansam
03-20-2010, 08:17 PM

Ngoài chữa mụn bạn có thể dùng để se khít lỗ chân lông và làm trắng da rất hiệu quả vì mình đang làm chuột bạch mà.Ở quê mình các cô tuổi trung niên dùng để xóa tàn nhang.

sansam
03-20-2010, 08:18 PM
Em cũng có cùng thắc mắc, nếu da ko bị mụn, mà chỉ dùng để làm trắng và se khít lỗ chân lông có đc ko ạ? :)

Được chứ bạn ơi................

sansam
03-20-2010, 08:21 PM
Chà nghe hay quá ,cũng để xem sao hic .. ai dùng rồi chia sẽ !

Bạn ơi rất nhiều người dùng rồi bạn ạ,điển hình như các chị trên webtretho đó.topic đó lên 2 tầng rồi mà máu làm đẹp của mọi người vẫn lên cao ..........:p

sansam
03-21-2010, 10:28 AM
tớ đã pm tới bạn nguyenthu rùi nhé...cảm ơn bạn nhé

socnho2007
03-21-2010, 11:49 AM
hiii đúng cái mình đang tìm,một chị trong công ty mình xài loại này da mịn mà cũng mờ tàn nhang nữa.Nhờ chị đó mua dzùm mà ko có đc.Heeee may wah....Bạn ship dzùm mình 1 lọ ha, nhưng mình ở bên KĐT Linh Đàm cũng khá xa so với chỗ bạn thì bạn có free ko vậy?Nếu dc thì chiều nay ship liền dùm ha.

sansam
03-21-2010, 06:36 PM
hiii đúng cái mình đang tìm,một chị trong công ty mình xài loại này da mịn mà cũng mờ tàn nhang nữa.Nhờ chị đó mua dzùm mà ko có đc.Heeee may wah....Bạn ship dzùm mình 1 lọ ha, nhưng mình ở bên KĐT Linh Đàm cũng khá xa so với chỗ bạn thì bạn có free ko vậy?Nếu dc thì chiều nay ship liền dùm ha.

Em check muộn quá chị ơi,để ngày mai em chuyển hàng nhé chị. chị PM địa chỉ nhé...thanks chị nhìu

sansam
03-22-2010, 04:30 PM
mevabe oi minh không thể giảm nữa đâu ạ,mong nhận dc sự ủng hộ từ bạn.tks bạn hiền!

socnho2007
03-22-2010, 06:12 PM
Em check muộn quá chị ơi,để ngày mai em chuyển hàng nhé chị. chị PM địa chỉ nhé...thanks chị nhìu
sansam mai mang cho chị luôn nha em,chị đã pm cho em rồi đó.

sansam
03-22-2010, 10:22 PM
sansam mai mang cho chị luôn nha em,chị đã pm cho em rồi đó.

Em đã pm thời gian cho chị rồi nhé....

sansam
03-23-2010, 03:11 PM
em chân thành cảm ơn các chị đã ủng hộ sản phẩm ạ...em tặng mấy bông hoa tới các chị nè(u)(u)(u)(u)(u)..........hiiiiii chị socnho2007 ơi chị xinh thật đấy.....hiiiiiiiiiiiiiiiii:D:D:p

babyhoney
03-23-2010, 03:17 PM
bên webtretho bán có 50k 1 bịch rễ cây mà.

sansam
03-23-2010, 03:29 PM
bên webtretho bán có 50k 1 bịch rễ cây mà.

Em biết chị đấy,ai mua cũng kêu là đồ lởm à. Của chị gì ở Nguyễn trãi thì phải.Hàng của em thì đảm bào là rễ cây chữa mụn xịn 100%..với lại giá này em cộng thêm tiền xăng trả cho người vận chuyển hàng tới nhà các chị nữa muh......

sansam
03-24-2010, 09:44 AM
tớ mới pm cho bemy đó,bạn ở đường 5 xa chỗ mình quá,bạn cho mình địa chỉ cty rồi mình ship tới đó

Mẹ Sơn Ca
03-24-2010, 09:52 AM
Cho mình hỏi chút là mình không bôi mặt mà muốn bôi vào chân vì bị viêm lỗ chân lông, nó sần hết lên như là gai ý, liệu bôi cái này có hết không nhỉ?

secondhand bag
03-24-2010, 09:55 AM
bạn ơi mặt mìh sinh em bé thì bị mun, nhiều lắm nhưng bây giờ đỡ hơn rồi. muốn dùng của bạn cho hết triệt để và quan trọng là hết vết thâm, nhưng mình lại bán hàng mà dùng của bạn mặt sưng vù lên thì làm thế nào, lại bị bong da nữa . híc, khách hàng mà nhìn thấy chắc chạy mất dép mât, bạn có cách khắc phụcnào k để mình dùng SP của bạn

sansam
03-26-2010, 11:12 AM
Cho mình hỏi chút là mình không bôi mặt mà muốn bôi vào chân vì bị viêm lỗ chân lông, nó sần hết lên như là gai ý, liệu bôi cái này có hết không nhỉ?

nếu chị bôi vào chân thì nồng độ cao hơn so với mặt thì mới có kết quả chị ạ.

sansam
03-26-2010, 11:20 AM
bạn ơi mặt mìh sinh em bé thì bị mun, nhiều lắm nhưng bây giờ đỡ hơn rồi. muốn dùng của bạn cho hết triệt để và quan trọng là hết vết thâm, nhưng mình lại bán hàng mà dùng của bạn mặt sưng vù lên thì làm thế nào, lại bị bong da nữa . híc, khách hàng mà nhìn thấy chắc chạy mất dép mât, bạn có cách khắc phụcnào k để mình dùng SP của bạn

Sưng chỉ trong 2 ngày.3,4 ngày sau mẩn đỏ như dị ứng nhẹ,còn bong da thì bong ko thàng từng mảng lớn mà chỉ như mặt mốc bụi bụi nên ko ghê lắm. Em thấy sợ nhất là mấy hôm mặt sưng,như em bôi nhiều thì sưng vù nhưng cũng nhanh bong hết.Hì còn cách nào mà khi sưng nhìn ko sợ thì chỉ có cách đeo khẩu trang vì chị bôi thuốc tây thì mất hết tác dụng.Chị ơi chịu khó chịu khổ mấy ngày rồi lại có làn da như em bé.hiiii emtừ hồi dậy thì đến giờ chưa bao giờ được sờ da mịn như bây giờ.Lúc thì mụn cám,lúc mụn bọc chưa bao giừo được mịn như thế này.Hehe ko PR đâu ạ, tự sướng chút thôi :D

heno
03-27-2010, 06:21 PM
Chị ơi, cái nì dùng làm mờ tàn nhang và nám dc 0 chị? Nếu bôi trị tàn nhang thì bôi vào chỗ bị thôi có được ko hay là cứ phải bôi hết cả mặt, mà nếu trị tàn nhang thì mặt nó có sưng vù lên 0, e thấy hơi hãi cái vụ này vì da e vốn đã nhạy cảm sẵn :rolleyes:

o0sushi0o
03-27-2010, 09:12 PM
oánh dấu mai mốt mua về sử dụng...heheh.

nguyễn mai liên
03-27-2010, 09:17 PM
r*** của bạn chỉ là cây mật gấu thôi à? vì nhà mình có bình r*** mật gấu , không biết có dùng được không? vì thấy tp của bạn cũng chỉ có mật gấu mà! nếu không thì mình sẽ order của bạn

nguyễn mai liên
03-27-2010, 09:18 PM
hic, nhưng mà trong thời gian nổi sẩn lên thì sao mà dám ra đường chứ! thời kì đấy kéo dài bao nhiêu ngày hả bạn

sansam
03-28-2010, 09:34 AM
Chị ơi, cái nì dùng làm mờ tàn nhang và nám dc 0 chị? Nếu bôi trị tàn nhang thì bôi vào chỗ bị thôi có được ko hay là cứ phải bôi hết cả mặt, mà nếu trị tàn nhang thì mặt nó có sưng vù lên 0, e thấy hơi hãi cái vụ này vì da e vốn đã nhạy cảm sẵn :rolleyes:

cái này trị tàn nhang rất tốt,mẹ mình 51t bôi có 2 hôm rồi sưng đỏ cụ hãi ko dám bôi nữa nhưng hóa ra lại đỡ hơn rất nhiều. Lần này mẹ mình ại máu bôi lần 2 trong thời gian dài rùi.Bạn chỉ cần bôi ở chỗ có tàn nhang cũng ok ,giống như bạn nào mà chỉ có vài cái mụn thì lấy rễ cây rịn vào đó là hết.Bài thuốc này ko phụ thuộc vào da bạn nhạy cảm hay ko đâu. Chúc bạn mau có được làn da như ý nhé!:p

sansam
03-28-2010, 09:38 AM
r*** của bạn chỉ là cây mật gấu thôi à? vì nhà mình có bình r*** mật gấu , không biết có dùng được không? vì thấy tp của bạn cũng chỉ có mật gấu mà! nếu không thì mình sẽ order của bạn

rễ cây của cây mật gấu ngâm với r*** bạn á....chỉ có tgian sưng khoảng 4 ngày là ko dám ra đường thôi bạn,còn những ngày khác bạn phải đeo khẩu trang cẩn thận,bôi KCN an toàn cho da vì đang là thời kì tái tạo da mới muh.

nguyễn mai liên
03-28-2010, 11:38 AM
cảm ơn bạn nhé!
để mình nghiên cứu dùng luôn bình r*** ở nhà! nếu tốt mình sẽ giới thiệu khách cho bạn

sansam
03-29-2010, 04:33 PM
cảm ơn bạn nhé!
để mình nghiên cứu dùng luôn bình r*** ở nhà! nếu tốt mình sẽ giới thiệu khách cho bạn

ok,thanks ban liên nhiều nhé.Chúc bạn mau có một làn da như ý

tranlinh0411
03-30-2010, 10:57 AM
cái này e cũng nghe nói rồi. Có vẻ tốt đấy vì là bài thuốc dân tộc mà, chỉ có điều đẹp đc hơi gian nan 1 tí nhưng mẹ nào chịu đc thì thành quả đúng là tuyệt với!

hẽm
03-30-2010, 01:51 PM
Mình hầu như chả bao giwof comment gì vào bài nào hết. Nhưng đọc topic này mình lại nổi hứng muốn chia sẻ với các mẹ chút xíu. Công nhận là bái phục các mẹ về độ chịu đựng. Chẳng nói đâu xa, công ty mình có 1 em, mặt cũng bị mụn cấp độ trên bình thường 1 tí thôi nhưng cũng bị khá lâu rồi. Tự dưng 1 hôm thấy mặt e í sưng vêu lên còn đỏ bừng nữa. Hỏi mày bị sao thế thì thấy em í cũng trình bày là em đang bôi thuốc dân tộc như các mẹ nói trên này này, bôi xong sưng rồi nặn rồi bôi..Mình cũng tò mò lắm muốn chờ xem kết quả nó ra sao mà tháng nọ qua tháng kia chả thấy da đẹp lên mà chỉ thấy đen sì 2 bên má như kiểu bị cháy da í. Bây giwof thì hình như mặt không còn mụn nhưng nhìn tưởng vẫn còn vì di cứ đen đen 2 bên má. Anh sếp công ty bảo con này đúng là đẹp thì chưa thấy đâu mà không khéo lợn lành thành lợn què. Mình không có í phá đám hay ném đá gì hết. Vài lời comment chỉ để các mẹ cân nhắc thật kỹ trước khi thử vì cái gì cũng có 2 mặt của nó. Cũng có người hợp người không hợp. Mẹ nào da ko quá mụn thì đừng có liều nhé, hên xui mà.

sansam
03-31-2010, 02:35 PM
Mình hầu như chả bao giwof comment gì vào bài nào hết. Nhưng đọc topic này mình lại nổi hứng muốn chia sẻ với các mẹ chút xíu. Công nhận là bái phục các mẹ về độ chịu đựng. Chẳng nói đâu xa, công ty mình có 1 em, mặt cũng bị mụn cấp độ trên bình thường 1 tí thôi nhưng cũng bị khá lâu rồi. Tự dưng 1 hôm thấy mặt e í sưng vêu lên còn đỏ bừng nữa. Hỏi mày bị sao thế thì thấy em í cũng trình bày là em đang bôi thuốc dân tộc như các mẹ nói trên này này, bôi xong sưng rồi nặn rồi bôi..Mình cũng tò mò lắm muốn chờ xem kết quả nó ra sao mà tháng nọ qua tháng kia chả thấy da đẹp lên mà chỉ thấy đen sì 2 bên má như kiểu bị cháy da í. Bây giwof thì hình như mặt không còn mụn nhưng nhìn tưởng vẫn còn vì di cứ đen đen 2 bên má. Anh sếp công ty bảo con này đúng là đẹp thì chưa thấy đâu mà không khéo lợn lành thành lợn què. Mình không có í phá đám hay ném đá gì hết. Vài lời comment chỉ để các mẹ cân nhắc thật kỹ trước khi thử vì cái gì cũng có 2 mặt của nó. Cũng có người hợp người không hợp. Mẹ nào da ko quá mụn thì đừng có liều nhé, hên xui mà.

nguyên nhân của em này rất đơn giản đó là em ý đã quá lạm dụng thuốc.khi da đã bong nghĩa là da non đang hình thành thì em ấy lại vẫn cứ bôi tiếp,làm thế thì có khác gì làm cháy da non(mà da non thì bạn biết rùi đó).Keke kiểu em này như "tham thành thâm ấy".Cách chữa rất đơn giản:
1.Bạn khuyên em ý nên dừng bôi ngay.
2.khi nào đợt da đen này bong ra thì rửa thiên môn(củ rễ trong đông y)
3.Đừng dùng bất kì kem dưỡng nào như srm,kem dưỡng trắng( ngoại trừ kem Chống nắng)...và hạn chế tối đa trang điểm
4.uống linh chi + cam thảo, nước và trái cây
5..............
Bạn bảo em ý có thể pm cho mình, mình tư vấn hộ.Cảm ơn chân thành những comment của bạn. Comment rất ý nghĩa(thiệt đóa mà)
Tặng bạn nè (u)(u)(u)(u)

sansam
04-06-2010, 11:34 AM
oánh dấu,em cũng khoái làm đẹp nhưng mà chỉ sợ cái vụ mặt bị sưng lên thui,da e khá mỏng.mà bg đi làm thì fai tranng điểm cty y/c thế mà.liệu nó sưng mấy ngày thì hết hả chị

da bạn mỏng thì mình khuyên bạn không nên dùng.

moclam
04-06-2010, 03:55 PM

Đọc đến phần kết quả mới thở phào, đúng như bạn nói ai pahỉ kiên trì và can đảm mới dùng RT này được. (hiiiiiiiii)

nguyễn mai liên
04-06-2010, 06:10 PM
Đọc đến phần kết quả mới thở phào, đúng như bạn nói ai pahỉ kiên trì và can đảm mới dùng RT này được. (hiiiiiiiii)

đúng thế! nhưng sau khi dùng khoảng 1 tuần thì da đẹp hẳn lên ý! thích lắm;);)

Bupbeda
04-07-2010, 11:51 AM
Mình gửi order roi ma chua thay tra loi. Khi the dang soi suc, tra loi nhanh len ban oi :rolleyes:

sansam
04-07-2010, 04:52 PM
Mình gửi order roi ma chua thay tra loi. Khi the dang soi suc, tra loi nhanh len ban oi :rolleyes:

bạn bupbe thông cảm,hôm nay cty mình nhiều việc wa ko kịp check.Mình đã pm lại cho bạn rồi ạ.Cảm ơn bạn nhé!

sansam
04-07-2010, 09:33 PM

Liên đã dùng rồi à?Giờ đến giai đoạn bong chưa?

sansam
04-08-2010, 12:48 PM
Up phụ ne`, sẽ alo nếu mình có nhu cầu :D

Cảm ơn mẹ Trang nhé.Mình pm cho bạn rùi,reply cho mình nhé!tks Tr

socnho2007
04-09-2010, 05:35 PM
da chị đang bong nhưng mãi hok bong hết, mà cũng hok có đều nữa.Trên trán chị vẫn chưa bong được nhiều..Hix lâu được thành "em bé" wah

sumj
04-09-2010, 07:16 PM
Đánh dấu/................................
MÀ dùng cái này thì ngưng dùng kem dưỡng hả bạn?
Dùng bao nhiu lâu nhỉ?

sansam
04-09-2010, 09:26 PM
:p
da chị đang bong nhưng mãi hok bong hết, mà cũng hok có đều nữa.Trên trán chị vẫn chưa bong được nhiều..Hix lâu được thành "em bé" wah

Chị ơi bong là giai đoạn lâu nhất đó,da trên trán và quai hàm bong chậm nhất.Da những chỗ này dầy nhất muh.Mũi chị bong hết chưa ạ?

Đánh dấu/................................
MÀ dùng cái này thì ngưng dùng kem dưỡng hả bạn?
Dùng bao nhiu lâu nhỉ?

Vâng đúng vậy chị ạ,khi bôi rrc mà cũng lại dùng kem dưỡng thì sẽ làm chậm quá trình bong da.Để xong công trình này cũng mất hơn tháng. Uhm chị ngâm cứu rùi pm cho em nhé.Thanks các chị :p

bang_lang_tim
04-09-2010, 09:49 PM
đánh dấu.............................

sansam
04-10-2010, 08:19 AM
đánh dấu.............................

khi nào cần thì pm cho mình nhé.Tks bạn

vuoncotich
04-10-2010, 08:29 AM
Loại r*** cây sơn này ở tỉnh Hải DƯơng có khá lâu rồi, đug là bôi xong da mềm trắng hồng đẹp lắm nhưng mà khi sử dụng xong phải kiên trì giữ gìn nếu bị bắt nắng thì còn tệ hại hơn lúc chưa bôi ạ, trong beauty họ cũng tẩy trắng da tình trạng bong và ngứa cũng như r*** cây sơn này nhưng họ dùng thuốc bôi.

sansam
04-10-2010, 07:50 PM
Loại r*** cây sơn này ở tỉnh Hải DƯơng có khá lâu rồi, đug là bôi xong da mềm trắng hồng đẹp lắm nhưng mà khi sử dụng xong phải kiên trì giữ gìn nếu bị bắt nắng thì còn tệ hại hơn lúc chưa bôi ạ, trong beauty họ cũng tẩy trắng da tình trạng bong và ngứa cũng như r*** cây sơn này nhưng họ dùng thuốc bôi.

Đúng là sau khi bôi xong bạn vẫn phải che chắn kĩ càng nhưng thời gian sau ko cần kín mít đâu mẹ nó.

socnho2007
04-10-2010, 08:13 PM
mũi chị bong hết rồi nhưng 2 má bong ác liệt wa.Trán đang bong nhưng chưa bung như má.Ối chị thấy chỗ mũi bong xong rồi thấy hồng hồng hơn hok bít có trắng hok ta?

sansam
04-11-2010, 04:02 PM
mũi chị bong hết rồi nhưng 2 má bong ác liệt wa.Trán đang bong nhưng chưa bung như má.Ối chị thấy chỗ mũi bong xong rồi thấy hồng hồng hơn hok bít có trắng hok ta?

da mới bong nên nó hồng thế chị à,chị bôi kem cn và đi ra ngoài thì che kĩ chị nhé.

beautygirl
04-11-2010, 06:14 PM
Ở Hải dương hả quê nội mình cũng ở hải dương vậy mà đâu có biết.

socnho2007
04-12-2010, 08:11 PM
da mới bong nên nó hồng thế chị à,chị bôi kem cn và đi ra ngoài thì che kĩ chị nhé.

okie em.hôm nay nắg chị thấy chỗ nám của chị mờ rùi nè.....haaaaa

Mẹ Sơn Ca
04-13-2010, 02:34 PM
Chị bắt đầu bôi từ hôm qua, nhưng mà bôi vào... chân! vì cái chân chị đen quá từ sau khi sinh em bé nên thử xem thế nào. Bôi 4 lần thôi, nhưng chưa thấy có biểu hiện gì cả, mỗi lần bôi là phải vào toilet vì sợ các con ngửi mùi này tưởng mẹ uống r***, he he. Thường thì bao lâu thì có tác dụng em nhể?
Mà quên mất là cho chị thiên môn nhé, hôm trước chị chưa lấy đâu, nhắn tin cho chị nha.

sansam
04-13-2010, 03:10 PM
Chị bắt đầu bôi từ hôm qua, nhưng mà bôi vào... chân! vì cái chân chị đen quá từ sau khi sinh em bé nên thử xem thế nào. Bôi 4 lần thôi, nhưng chưa thấy có biểu hiện gì cả, mỗi lần bôi là phải vào toilet vì sợ các con ngửi mùi này tưởng mẹ uống r***, he he. Thường thì bao lâu thì có tác dụng em nhể?
Mà quên mất là cho chị thiên môn nhé, hôm trước chị chưa lấy đâu, nhắn tin cho chị nha.

chân bôi 5 lần đi chị, chân da dầy thế cũng phải mất 10 ngày để nó sưng chị nhé.Em ko đưa cho chị thiên môn vì chị bôi vào chân thì da ko nhạy cảm như da mặt đâu ạ.Hôm nọ chị bảo chị bôi 10 lần em lại cứ tưởng thật,:D.

socnho2007
04-17-2010, 04:05 PM
em gái ơi,da phần má chị bong hết trơn roài nhưng trên trán chỉ lấm tấm thôi,khi nào bong hết jậy em?

nanaductan
04-17-2010, 04:27 PM
Bạn cho mình hỏi rễ cây mật gấu này màu vàng đúng không. Lên vùng dân tộc cao bằng, Hà giang họ vẫn đóng gói bán đúng không. Nếu đúng là cây này thì mình biết lâu rồi. Trước bố mình lên Hà Giang vẫn hay mang cây mật gấu về lúc thì là 1 đoạn cây như mẩu gỗ, lúc thì ông mua loại người ta đã bào mỏng ra rồi.Nhưng mình chỉ thấy bố mình kể là người dân tộc họ hay dùng cái cây này để đun tắm khi bị ghẻ lở, chữa viêm họng, hay đau bụng bằng cách đun 1 nắm với nước rồi uống.

sansam
04-17-2010, 05:48 PM
Bạn cho mình hỏi rễ cây mật gấu này màu vàng đúng không. Lên vùng dân tộc cao bằng, Hà giang họ vẫn đóng gói bán đúng không. Nếu đúng là cây này thì mình biết lâu rồi. Trước bố mình lên Hà Giang vẫn hay mang cây mật gấu về lúc thì là 1 đoạn cây như mẩu gỗ, lúc thì ông mua loại người ta đã bào mỏng ra rồi.Nhưng mình chỉ thấy bố mình kể là người dân tộc họ hay dùng cái cây này để đun tắm khi bị ghẻ lở, chữa viêm họng, hay đau bụng bằng cách đun 1 nắm với nước rồi uống.

chính xác đó bạn,trên HG họ bán gói nhỏ 1 nhưng ngâm ko nhiều như dưới này.

sansam
04-17-2010, 08:00 PM
em gái ơi,da phần má chị bong hết trơn roài nhưng trên trán chỉ lấm tấm thôi,khi nào bong hết jậy em?

phần trán là lâu bong nhất chị ạ,em đã nhắn cho chị cách làm tiếp theo rồi chị nha.chúc chị cuối tuần vui vẻ!

socnho2007
04-19-2010, 05:05 PM
hi hi hôm nay trời nóng chỗ da má bong rùi nhìn sướng wa trời lun,nhưng mà mãi hok bong hít trên trán em gái à,hic hic lâu thiệt.Ôi hôm nay chị thỉnh thoảng đưa tay lên sờ chỗ nhẵn nhẵn,hi hi mê hùn lun.......(u)(u)tặng phần mà cho em nè,tks em ha

sansam
04-20-2010, 12:04 PM
hi hi hôm nay trời nóng chỗ da má bong rùi nhìn sướng wa trời lun,nhưng mà mãi hok bong hít trên trán em gái à,hic hic lâu thiệt.Ôi hôm nay chị thỉnh thoảng đưa tay lên sờ chỗ nhẵn nhẵn,hi hi mê hùn lun.......(u)(u)tặng phần mà cho em nè,tks em ha

cảm ơn chị nhé.chỗ trán lâu bong xong lắm chị,trời nóng thế này cũng nhanh bong hơn đó....

cuzminh
04-20-2010, 08:19 PM
em kể chuyện thuốc này cho mọi người nghe . em cũng mua rồi và dùng rồi . cả lo em mua có 150k thui . hi . lần đầu bôi thấy bình thường . lần thứ 2 bôi sang hom sau ngủ dậy không nhận ra mình luôn . mặt sưng húp mắt như sợi chỉ ý , nghĩ lại giờ thấy bùn cười lắm . mọi người lưu ý là đừng bôi thuốc này để trên mặt lâu .( 15 phút thôi ) thứ 2 là tránh dùng nhiều nước , nếu có dùng thì dùng nước lạnh . lúc đầu mặt đỏ tấy rồi tự hết . rồi dần dần bóc vẩy . hic . công nhận trắng và mịn thật . nhưng phải kiên trì . tránh gặp gió vì da non lên dễ làm thâm da lắm nên phải bịt mặt khi ra đường . mẹ nào có nhu cầu em để lại nửa lọ 60k thui . hihi . chúc các mẹ luôn đẹp và khỏe

sansam
04-22-2010, 09:26 AM
em kể chuyện thuốc này cho mọi người nghe . em cũng mua rồi và dùng rồi . cả lo em mua có 150k thui . hi . lần đầu bôi thấy bình thường . lần thứ 2 bôi sang hom sau ngủ dậy không nhận ra mình luôn . mặt sưng húp mắt như sợi chỉ ý , nghĩ lại giờ thấy bùn cười lắm . mọi người lưu ý là đừng bôi thuốc này để trên mặt lâu .( 15 phút thôi ) thứ 2 là tránh dùng nhiều nước , nếu có dùng thì dùng nước lạnh . lúc đầu mặt đỏ tấy rồi tự hết . rồi dần dần bóc vẩy . hic . công nhận trắng và mịn thật . nhưng phải kiên trì . tránh gặp gió vì da non lên dễ làm thâm da lắm nên phải bịt mặt khi ra đường . mẹ nào có nhu cầu em để lại nửa lọ 60k thui . hihi . chúc các mẹ luôn đẹp và khỏe

bnaj này định ném đá tớ à.............

Nguyệt Anh
04-22-2010, 10:07 AM
bnaj này định ném đá tớ à.............

Em có thấy mẹ này ném đá đâu nhỉ??mẹ ấy đang chia sẻ thôi mà. Kết quả vẫn được da mặt đẹp nhưng túm lại các mẹ phải kiên trì và chúc các mẹ thành công nhé!!!!

socnho2007
04-25-2010, 04:54 PM
chị mún bôi kem chống nắng lắm nhưng hok bts bôi dạng nước hay dạng kem đây?mà phần chưa bong hết thì có bôi vô ko em?

sansam
04-27-2010, 10:35 AM
chị mún bôi kem chống nắng lắm nhưng hok bts bôi dạng nước hay dạng kem đây?mà phần chưa bong hết thì có bôi vô ko em?

hi hi em check muộn quá,em đã trả lời dùm chị qua điện thoại rồi ạ.

myta199
04-29-2010, 11:30 PM
Chị ơi, cho em hỏi 1 chút. Da em là da hỗn hợp, chỉ bị mụn cám ở mũi và cằm (nói chung là ở vùng chữ T). Tuy nhiên lỗ chân lông ở hai bên má (chỗ sát mũi hơi to 1 chút). Da em hơi đen và ráp. Với tình trạng như vậy thì sản phẩm này có cải thiện được nhiều ko?Và e phải dùng trong bao lâu thì thấy đc kết quả ạ? Tại e ko đc kiên trì lắm nên cứ phải nhanh.
Đợi câu trả lời của chị.^^

sansam
04-30-2010, 01:48 PM
Chị ơi, cho em hỏi 1 chút. Da em là da hỗn hợp, chỉ bị mụn cám ở mũi và cằm (nói chung là ở vùng chữ T). Tuy nhiên lỗ chân lông ở hai bên má (chỗ sát mũi hơi to 1 chút). Da em hơi đen và ráp. Với tình trạng như vậy thì sản phẩm này có cải thiện được nhiều ko?Và e phải dùng trong bao lâu thì thấy đc kết quả ạ? Tại e ko đc kiên trì lắm nên cứ phải nhanh.
Đợi câu trả lời của chị.^^

Dạ đã pm cho bạn rùi nhé.......

Ba_Me_Con
04-30-2010, 02:53 PM
Ước gì mình cũng có được một làn da như thế.

hangtr
05-11-2010, 03:33 PM
Năm ngoái mình có sử dụng thuốc trị mụn của be_tun_yeu, thuốc cùng màu nâu và có mùi r***, bôi trong 4 tháng thì cũng bong da, ngứa, sau đó da cũng rất đẹp, mịn màng, trắng, nhưng chỉ được mấy tháng, đến năm nay mặt mình lại bị dầu (bóng nhờn) như cũ, da lại nổi mụn, da lại bị sạm, tóm lại là như cũ, thế mình có dùng được thuốc của bạn không, thuốc của bạn có làm hết dầu vĩnh viễn không (mình quan tâm nhất vấn đề này)

hangtr
05-12-2010, 02:04 PM
Năm ngoái mình có sử dụng thuốc trị mụn của be_tun_yeu, thuốc cùng màu nâu và có mùi r***, bôi trong 4 tháng thì cũng bong da, ngứa, sau đó da cũng rất đẹp, mịn màng, trắng, nhưng chỉ được mấy tháng, đến năm nay mặt mình lại bị dầu (bóng nhờn) như cũ, da lại nổi mụn, da lại bị sạm, tóm lại là như cũ, thế mình có dùng được thuốc của bạn không, thuốc của bạn có làm hết dầu vĩnh viễn không (mình quan tâm nhất vấn đề này)

Mẹ này chẳng thấy trả lời mình gì cả

hangtr
05-12-2010, 04:16 PM
Mẹ nó thông cảm nhé,mấy hôm nay cv bận quá. Thuốc của mình chỉ làm giảm dầu thôi bạn à.

nhưng vấn đề là mình mới dùng thuốc làm bong da năm ngoái, năm nay dùng thuốc của bạn có được không, có làm da mỏng quá không, ban tư vấn giúp nhé, thanks bạn nhiều

beautygirl
05-17-2010, 02:25 PM
Cái cây này hình như chú họ của mình lấy uống thì phải nó có màu vàng khè phải ko bạn............

Ha Giang.com
05-18-2010, 11:34 AM
Bôi r*** này có làm trắng da nhiều không các mẹ ơi?

peppy
05-31-2010, 12:57 AM
Ban oi da minh bi mun o lung va nguc dung ruou re cay nay co tri duoc ko ban?

Beoxauxi89
06-04-2010, 12:48 AM
chị ơi k biết bôi đầu gối có trắng được tí nào k nhỉ :D đã có ai bôi lên đầu gối chưa ạ :D

sansam
06-04-2010, 06:40 PM
chị ơi k biết bôi đầu gối có trắng được tí nào k nhỉ :D đã có ai bôi lên đầu gối chưa ạ :D

chưa có ai bôi đầu gối đâu em ạ,nhưng có người bôi tay trắng hơn đó em

suakute
06-21-2010, 09:01 PM
thế thì chắc phải ở trong nhà thui, làm sao dám đi đâu với quả mặt như thế, hấp dẫn nhưng mà cũng sợ!

suakute
06-21-2010, 09:07 PM

tớ theo dõi, thấy bạn dùng xin hỏi thử cách dùng vầ thời gian xấu?
Da tớ chỉ có mấy cái mụn cám thui, lỗ chân lông k đến nỗi to, nhưng mà tớ cảm thấy k tự tin lắm!
Híc!
cho tớ xin tí kinh nghiệm nhé!
Tks!

hoahongbach
06-21-2010, 09:09 PM
Đánh dấu tí, dạo này bầu bí mà mụn nhọt quá

cutyxinhxinh
06-24-2010, 09:20 AM
Thuốc Nam chữa mụn toàn thân,sẹo thâm,nám
Mặt mình có nhiều vết thâm do mụn để lại, nếu chỉ bôi vào những chỗ thâm, đợi da bong có được không hả bạn?

sansam
06-24-2010, 08:37 PM
Mặt mình có nhiều vết thâm do mụn để lại, nếu chỉ bôi vào những chỗ thâm, đợi da bong có được không hả bạn?

Tất nhiên là được bạn ạ.thắc mắc gì bạn pm cho mình nhé.

utada_hikaru
06-25-2010, 02:51 AM
chị ơi, cái này dùng cho lưng bị mụn được chứ ạ? Còn chân mà bị sẹo thâm (nhưng không phải do trứng cá mà bị muỗi đốt) thì có dùng được không chị?

sansam
06-25-2010, 08:27 AM
chị ơi, cái này dùng cho lưng bị mụn được chứ ạ? Còn chân mà bị sẹo thâm (nhưng không phải do trứng cá mà bị muỗi đốt) thì có dùng được không chị?

mụn ở đâu cũng chữa được bạn à, sẹo thâm ở chân chữa được nhưng da lâu hơn ở mặt đó bạn.

utada_hikaru
06-25-2010, 11:11 PM
cho em hỏi thêm là lúc dùng cái này hình như phải kiêng hóa mỹ phẩm, (vì kô rửa mặt bằng sữa rửa mặt), nếu thế thì trị mụn ở lưng cũng phải kiêng tắm xà phòng á chị? Em còn lăn tăn cái này nữa thôi, trả lời em sớm nha, có gì sáng mai em qua nhà chị mua hàng.

sansam
06-26-2010, 08:52 AM
cho em hỏi thêm là lúc dùng cái này hình như phải kiêng hóa mỹ phẩm, (vì kô rửa mặt bằng sữa rửa mặt), nếu thế thì trị mụn ở lưng cũng phải kiêng tắm xà phòng á chị? Em còn lăn tăn cái này nữa thôi, trả lời em sớm nha, có gì sáng mai em qua nhà chị mua hàng.

ở lưng thì ko em à, vì da ở mặt mỏng vừa bôi thuốc vừa dùng srm thì hại đến da. còn da ở lưng thì dầy lắm,

Hannah&Anna
07-06-2010, 09:19 PM
Cái này mình cũng biết nè. Bạn mình 1 người bị mụn cả 10 năm trị hoài không hết, dùng cái này 2 tháng giờ da mặt đẹp lắm, không vít gì cả. Chị bạn mình bị nám, cũng đang dùng, đã có thay đổi rõ rệt nhưng vẫn chưa hết hẳn, chắc vì mới dùng. Khi nào mình cai sữa bé chắc chắn cũng sẽ dùng để cải thiện mặt mũi :(

duoctragiatruyen
07-08-2010, 09:37 PM
troi, nay moi biet cay mat gau làm dep da. Chac co le no giai doc gan. Cay mat gau chi co o vung Tay Bac. Nguoi ta dung thân cây ve rễ cây. Rễ duoc cho la tot hon.

meinmo
07-09-2010, 04:34 PM
cái này hay quá, đánh dấu để khi cần sẽ mua, mình hay bị nổi mụn nhỏ linh tinh và đang cho con bú, bôi có đc ko bạn?

sansam
07-09-2010, 07:25 PM
cái này hay quá, đánh dấu để khi cần sẽ mua, mình hay bị nổi mụn nhỏ linh tinh và đang cho con bú, bôi có đc ko bạn?

mình khuyên chân thành là ko nên dùng khi còn cho con bú.Đợi vài tháng nữa bôi cũng vừa mà bạn.Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ nhé

mincu
07-14-2010, 08:32 PM
Đánh dấu đợi khi nào có nám thì order..hi...

sansam
07-15-2010, 12:09 PM
Đánh dấu đợi khi nào có nám thì order..hi...

hiii khi nào có thì pm cho mình nha,cảm ơn mẹ nó cái(u)

cun@
07-17-2010, 04:26 PM
ban oi, minh moi sinh em be co dung duoc khong? vi minh dang cho con be ma co anh huong khong vay? ma tac dung phu gi khong, co phai dung lau dai khong ban? ban co ship vao sai gon ko

sansam
07-17-2010, 08:27 PM
ban oi, minh moi sinh em be co dung duoc khong? vi minh dang cho con be ma co anh huong khong vay? ma tac dung phu gi khong, co phai dung lau dai khong ban? ban co ship vao sai gon ko

hii mình trả lời bạn qua sms rùi bạn nhỉ.

hoa tranh
07-20-2010, 10:00 AM
Mình định thí nghiệm trước 2 cánh tay ( vì chạy ngoài nắng đen quá) được không bạn?. Cần mua những gì trước bạn hướng dẫn mình với, RRC chai 500ml về có dùng được ngay không hay phải đợi 2 tháng?

sansam
07-20-2010, 10:39 AM
Mình định thí nghiệm trước 2 cánh tay ( vì chạy ngoài nắng đen quá) được không bạn?. Cần mua những gì trước bạn hướng dẫn mình với, RRC chai 500ml về có dùng được ngay không hay phải đợi 2 tháng?

Làm tay lâu lắm bạn à, mãi nó mới bong hết đấy.Thuốc mình ngâm hơn 2 tháng rồi bạn về dùng luôn thôi.Nếu bạn bị mụn ở lưng hay ngực thì dùng trị trước vùng này cũng dc.

MikyZuzu
07-25-2010, 11:48 AM
Da mặt mình thì không có mụn bọc mụn đầu đen cũng ít ( hầu như không có ) mà toàn mụn cám li ti ở cằm má mũi mà ngày nào bóp cũng bị ra như sợi chỉ. Nhìn thoáng qua thì có vẻ như mặt không có mụn nhưng thực chất lỗ chân nào ở 3 vùng trên khi nặn cũng ra cả. Mình đã hỏi nhiều người kể cả 1 chị làm ở khu spa chị ấy cũng bảo mụn đấy thì không chữa hết được chỉ làm se bớt phần nào thôi. Dùng thuốc của bạn liệu có hết những cái mụn đó không vậy?

sansam
07-26-2010, 07:38 AM
Da mặt mình thì không có mụn bọc mụn đầu đen cũng ít ( hầu như không có ) mà toàn mụn cám li ti ở cằm má mũi mà ngày nào bóp cũng bị ra như sợi chỉ. Nhìn thoáng qua thì có vẻ như mặt không có mụn nhưng thực chất lỗ chân nào ở 3 vùng trên khi nặn cũng ra cả. Mình đã hỏi nhiều người kể cả 1 chị làm ở khu spa chị ấy cũng bảo mụn đấy thì không chữa hết được chỉ làm se bớt phần nào thôi. Dùng thuốc của bạn liệu có hết những cái mụn đó không vậy?

đó là mụn dưới da,có đầu đen li ti đúng ko bạn?mụn đó thì thuốc này chữa hết đó bạn ạ

MikyZuzu
07-26-2010, 10:38 AM
đó là mụn dưới da,có đầu đen li ti đúng ko bạn?mụn đó thì thuốc này chữa hết đó bạn ạ

đúng là mụn dưới da mà không có đầu đen đâu, để lâu không nặn nó cũng không lên đầu đen cũng không bị cứng lại, nên nhìn da mình không được mịn trang điểm cứ nổi cục li ti nhất là ở 2 bên cánh mũi

fashion2T
07-27-2010, 08:24 AM
Oánh dấu. Mình chỉ định dùng cho da trắng sáng hơn thôi. Có mẹ nào dùng rồi thì chia sẻ kinh nghiệm nhé,

Mẹ Sơn
07-27-2010, 09:03 AM
em đang cho bé bú có dùng được không chị ơi!

sansam
07-27-2010, 12:59 PM
đúng là mụn dưới da mà không có đầu đen đâu, để lâu không nặn nó cũng không lên đầu đen cũng không bị cứng lại, nên nhìn da mình không được mịn trang điểm cứ nổi cục li ti nhất là ở 2 bên cánh mũi

mụn đó khi khô thì bong theo da.bạn ngâm cứu rùi pm cho mình nhá

Oánh dấu. Mình chỉ định dùng cho da trắng sáng hơn thôi. Có mẹ nào dùng rồi thì chia sẻ kinh nghiệm nhé,
cảm ơn mẹ nó,cần thì pm cho em nhé

em đang cho bé bú có dùng được không chị ơi!

cháu mấy tháng rồi bạn ơi?

bekidxinh
07-27-2010, 01:08 PM
oánh dấu... chúc mẹ nó đắt hàng.

Mẹ Sơn
07-27-2010, 01:33 PM
mụn đó khi khô thì bong theo da.bạn ngâm cứu rùi pm cho mình nhá

cảm ơn mẹ nó,cần thì pm cho em nhé

cháu mấy tháng rồi bạn ơi?

cháu được 9 tháng chị ah.mặt em như bãi chiến trường đây.bảo đẻ xong thay máu. Ai cũng xinh, trừ em chị ah.buồn 5 giây

sansam
07-27-2010, 03:38 PM
cháu được 9 tháng chị ah.mặt em như bãi chiến trường đây.bảo đẻ xong thay máu. Ai cũng xinh, trừ em chị ah.buồn 5 giây

cháu 9 tháng dùng được rồi bạn ạ,

bekidxinh
07-29-2010, 09:23 AM
hi.. ngâm cứu roài, mà chưa thấy mẹ nào làm chuột bạch lên cho cả nhà xin tý thông tin nhỉ??? mình chỉ sợ nó có tác dụng phụ kiểu như hàng cảu Bảo Lâm ý mẹ nó ạ.

MikyZuzu
08-11-2010, 06:10 PM
Tuần trước em nổi 2 cái mụn rõ to ở mặt kiểu mụn bên trong có mủ màu trắng trắng chị ạ, cả 1 cái mụn đầu đinh nữa mọc ngay gần mắt mà từ trước đến h chưa bị mụn này bao h. Giờ thì mụn xẹp rồi mà da dang sạm đi,nhìn hơi tai tái bao h thì hết sạm hả chị, em vẫn bôi CBD thường xuyên không bỏ ngày nào.

sansam
08-16-2010, 04:56 PM
Tuần trước em nổi 2 cái mụn rõ to ở mặt kiểu mụn bên trong có mủ màu trắng trắng chị ạ, cả 1 cái mụn đầu đinh nữa mọc ngay gần mắt mà từ trước đến h chưa bị mụn này bao h. Giờ thì mụn xẹp rồi mà da dang sạm đi,nhìn hơi tai tái bao h thì hết sạm hả chị, em vẫn bôi CBD thường xuyên không bỏ ngày nào.

em ơi pm lại cho chị nhé, chị vào muộn quá ko kịp trả lời em.xin lỗi em nha

sansam
08-31-2010, 08:56 PM
R*** rễ cây-chữa mụn hiệu quả,làm mờ thâm,se khít lỗ chân lông,làm trắng da mịn màng

hymai
09-01-2010, 05:31 PM
bạn ơi! da mình da dầu, và lỗ chân lông khá lớn. sau khi nặn mụn thì bây giờ mặt mình có rất nhiều sẹo lồi lõm. mình cũng sinh em bé xong được hơn năm rồi và da mình có hiện tượng bị nám da nữa. Dùng thuốc này có hết thật ko bạn? mình mong tin bạn

sansam
09-16-2010, 09:25 AM
bạn ơi! da mình da dầu, và lỗ chân lông khá lớn. sau khi nặn mụn thì bây giờ mặt mình có rất nhiều sẹo lồi lõm. mình cũng sinh em bé xong được hơn năm rồi và da mình có hiện tượng bị nám da nữa. Dùng thuốc này có hết thật ko bạn? mình mong tin bạn

chào bạn,
thuốc này giúp nhỏ lỗ chân lông và mờ sẹo bạn ạ. còn nám thì chắc chắn là hết.

Xu kho
04-08-2013, 09:59 AM
Cho e hỏi bôi ở cả mặt và vùng cổ có được không c

nguoi ban
10-19-2013, 12:56 AM
mình đang xài nè. mình mua rễ cây của người quen rùi mua r*** nếp nấu ở quê mang lên ngâm, mới đầu nghe chia sẻ nào mặt sưng vù như ong đốt cũng thấy rợn, nhưng hết cách rùi, đi viện da liễu cũng từng nhưng xong thuốc lại mọc, chuyển qua mạo hiểm dùng kem có thành phần giống như kem trộn ( arche, havona), mới dùng thì đẹp nhưng ngưng dùng lại tùm lum mụn, nghĩ cũng hại nên thôi, nghe con bạn trong phòng kể nó từng chữa bằng loại rễ cây này, giờ mặt nó mịn lắm, mình mới dùng thử 3 ngày, thấy mặt mũi không sưng gì hết, cũng không mẩn đỏ, mụn nhỏ chấm 2 ngày là xẹp, mụn lớn mình chấm lâu hơn, chờ mụn khô là nặn được không vấn đề gì, thấy tốt giờ đang tính chuyển qua kinh doanh r*** thuốc trị mụn <3