Cần giúp: Các Mẹ Có Cho Con Uống Sữa Nan Chia Sẻ Kinh Nghiệm Với Ạ!

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi meboiyeu, 28/3/2010.

1. meboiyeu

meboiyeu Thành viên sắp chính thức

Be' nha minh thang 5 thi len duoc co 3 lang thoi con thang 6 thi len 4lang vay co phai it qua ko minh dg cho cho uong sua nan pro minh co nen doi sua cho con ko me nao dg cho con uong sua phsiolac cho minh biet sua do len can tot ko va co bon ko con minh hien gio 6thang nang 7kg9 vay co duoc ko cac me

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meboiyeu
    Đang tải...

2. let it be

let it be Thành viên rất tích cực

ui, bé nhà tớ mấy tháng đầu cũng dùng Nan vì mọi người khen mát, mát đâu chả biết mà tháng lên có 2,3 lạng, tớ cạch luôn, bạn cứ đổi thử gain abbott đi, có bé hợp lên cân vù vù,nhưng ko hợp hơi táo, nói chung là dòng gain cũng đc đấy

3. Bean đẹp zai

Bean đẹp zai đệ nhất...Chuối xinh

con tớ cũng dùng sữa Nan từ hồi mới sinh,tháng đầu lên 2,1 cân...những tháng sau lên đều 1 cân vfa từ tháng thứ 4 thì lên đều 5-7 lạng/tháng.nói chung sữa Nan mát,dễ tiêu,mỗi tội mình thấy hơi cặn,và dùng sang số 2 thì sữa ko được thơm lắm.nên bây giờ mình đổi sang S-26.cơ bản dùng sữa phải hợp với bé,chứ ko phải cứ lên cân vù vù mới là sữa tốt nhá!

4. meboiyeu

meboiyeu Thành viên sắp chính thức

minh da cho con uong sua similac roi bon lam,:(dung la nan 2 ko ngon gio ko biet nen doi sua nao chan qua ,me nao cho con uong phýiolac roi cho em y' kien nhe'

5. trung_muoi

trung_muoi Thành viên sắp chính thức

Ðề: sua Nan

em chưa dùng sữa này cho bé bao giờ mẹ nó ah.đang định dùng, chỗ nào bán sữa này hả mẹ nó?

6. nhimconyeukieu102

nhimconyeukieu102 vích "xấu xí!"

Ðề: sua Nan

có lẽ mỗi bé hợp với mỗi loại sữa khác nhau,bé nhà mình có tiền sử táo bón nghe mọi người giới thiệu sữa Nan mát nên mình cho uống nhưng uống hết 3 hộp nhưng táo vẫn hoàn táo, tăng cân chậm,mà sữa nhiều bọt,bột không mịn,nên lại chuyển sữa khác