PDA

View Full Version : Kinh nghiệm: làm mặt matsa ở đâu phê?

meyeuvitbau
04-01-2010, 10:58 AM
các mẹ chắc ai cũng có địa chỉ chăm sóc sắc đẹp, làm mặt....phê và được phục vụ đúng như thượng đế nhỉ. Các mẹ cho xin ý kiến đi. Em cũng có 1 ĐC muốn chia sẻ. Chứ đi làm ở ngoài thì chúng nó mới là thượng đế chứ mình có đc làm thượng đế đâu. CH nào mồm mép cho m làm thượng đế thì y như rằng tay nghề chẳng ra gì. Hic. Các mẹ vào buôn cho vui nhé:heart:

baotranxinh
04-01-2010, 10:59 AM
Mình cũng muốn có địa chỉ tin cậy để chăm sóc sắc đẹp, hay chỉ đơn giản để đắp mặt thôi vì đầu 3 đít chơi vơi rồi nên khâu da dẻ cũng kém hẳn, các mẹ nào có địa chỉ hữu ích, giá cả phải chăng, phục vụ chu đáo thì kháo nhau cái nhẩy?

Mẹ em Tôm
04-01-2010, 11:09 AM
Bên WTT có Dung matxa mặt tại nhà ở lê Duẩn thấy nhiều mẹ khen lắm , các mẹ thử tìm lại xem .Mình cũng hơn 30 rồi , da dẻ chán lắm nhưng ở vùng sâu vùng xa nên chả có địa chỉ nào tin cậy , hợp lí cả .

Golmart Hà Nội
04-01-2010, 11:10 AM
Đúng rồi ạ. Em cũng đang mong mỏi có chỗ nào để còn chăm sóc da đây ạ. Hic dạo nè mặt mũi thảm hại quá :sad:

mebaotram09
04-01-2010, 04:33 PM
Ở HN thì lắm địa chỉ massge lắm các bác ạ, nhưng giờ tìm được chỗ nào vừa rẻ mà lại chất lượng tốt thì cũng khó tìm đấy.

MẹNghéBông
04-01-2010, 06:22 PM
Mình thì hay đến làm mặt ở tiệm matxa Lệ Cúc ngõ 32-34 Cầu Diễn. Giá rẻ lắm, 40k/lần, gồm có mát xa, siêu âm, hút mụn, xông hơi và đắp mặt nạ. Mỗi tuần làm 1 lần cực thích.

Mẹ của Ỉn
04-01-2010, 08:10 PM
Đợt trước em hay đi làm mặt ở Linh Beautycare - ngõ Thịnh Hào II - Tôn Đức Thắng, chả nhớ là 250 hay 300k/lần gì đó

Đến đây thực sự mình là thượng đế luôn ý, các em ra chào cứ gọi là cúi rạp người (như kiểu Nhật), các em nhất quyết ko để mình tự dẳt xe vào và dắt xe ra đâu, lúc nào cũng tười cười, nói năng nhỏ nhẹ hết mức. Câu cửa miệng của các em ấy là "Dạ vâng" và "Dạ thưa chị"...về độ phê thì cũng còn tuỳ vào đánh giá của mỗi người, riêng em thì thấy cũng khá ổn, có điều nếu xét riêng về thái độ phục vụ thì em vote cho cả ngàn sao luôn.

HoaSữa
04-02-2010, 01:09 PM
Đợt trước em hay đi làm mặt ở Linh Beautycare - ngõ Thịnh Hào II - Tôn Đức Thắng, chả nhớ là 250 hay 300k/lần gì đó

Đến đây thực sự mình là thượng đế luôn ý, các em ra chào cứ gọi là cúi rạp người (như kiểu Nhật), các em nhất quyết ko để mình tự dẳt xe vào và dắt xe ra đâu, lúc nào cũng tười cười, nói năng nhỏ nhẹ hết mức. Câu cửa miệng của các em ấy là "Dạ vâng" và "Dạ thưa chị"...về độ phê thì cũng còn tuỳ vào đánh giá của mỗi người, riêng em thì thấy cũng khá ổn, có điều nếu xét riêng về thái độ phục vụ thì em vote cho cả ngàn sao luôn.

Họ dùng mỹ phẩm của hãng nào hả chị? Em cũng khoái đi chỗ nào mà mình được phục vụ tần tình thôi.

Mẹ của Ỉn
04-02-2010, 01:15 PM
Họ dùng mỹ phẩm của hãng nào hả chị? Em cũng khoái đi chỗ nào mà mình được phục vụ tần tình thôi.
Họ dùng dòng sản phẩm hay sử dụng trong các beaty salon của Đức là être belle

Mẹ em Tôm
04-02-2010, 03:02 PM
Mình thì hay đến làm mặt ở tiệm matxa Lệ Cúc ngõ 32-34 Cầu Diễn. Giá rẻ lắm, 40k/lần, gồm có mát xa, siêu âm, hút mụn, xông hơi và đắp mặt nạ. Mỗi tuần làm 1 lần cực thích.

Mẹ nghé bông tả kĩ địa chỉ cho mình với , Cầu Diễn là địa bàn hoạt đọng của mình mà , hihi .Nó nằm trên đường 32 gần chợ Cầu Diễn hay thế nào ? Thank mẹ nó trước nhé .

PaMa_Nghe'
04-02-2010, 03:55 PM

t chỉ sợ rẻ quá thì ko bít ntn??? đắp mặt nạ bằng cái gì mẹ nó ui?

t mún tìm địa chỉ đắp mặt nạ thiên nhiên, trái cây, thảo dược gì đó ấy :D

meyeuvitbau
04-02-2010, 04:11 PM
tớ hay làm ở Vi Linh, đường Hoàng Mai. nó là CH tóc nhỏ nhỏ bình dân nhưng chị chủ ngày trc đc đào tạo ở Spa có bài có bản nên làm mặt thích lắm. M hay làm bộ SP của DeoPro, The face shop, cao cấp hơn có Vichy, lannei, còn nếu thích đắp hoa quả thì phải nt cho chị chủ trc. Thích cái là tranh thủ làm đc nhiều thứ trong khi làm mặt, uốn mi trong lúc đắp mặt nạ này, sơn sửa móng này, gội đầu, ủ tóc này...vì đây là CH toc nữa mà. Thích mấy em NV, là con trai mà ngoan ơi là ngoan với nhiệt tình. Giờ này khó tìm đc NV ngoan thế lắm, mấy CH bây giờ NV mặt cứ vênh thượng lên hoặc m nói chuyện thì cứ chen ngang hóng hớt toàn câu vô duyên. Giá cả thì cũng bình dân:làm mặt 50 den 70-100 tùy thuốc, Uốn mi 20,sơn sửa móng k vẽ mà sơn xịn cũng chỉ 20 mà làm cẩn thận lắm, có cả bột làm phẳng với dưỡng riêng nhé, ủ nóng 30 cả thuốc cả gội cả matsa.ah mà gôi đầu 15k cả matsa cả sấy thích cực. Nói chung mới làm mấy thứ đấy vì nhà hơi xa, xuống đấy toàn phải tranh thủ thời gian, Nhưng lần nào xuống cũng ưng cả.

thuocke
04-02-2010, 04:55 PM
Các mẹ làm thử Sothys ở lê Duẩn chưa? Sản phẩm của Pháp mới về VN, rất ổn. Nhân việc được đào tạo bài bản nên tay nghề đồng đều. Giá 550k/mặt cơ bản.

meyeuvitbau
04-05-2010, 09:58 AM
kéo lên phát. Mẹ nào có DC nào vừa phê vưa rẻ nữa k. Chia sẻ đê nào

PaMa_Nghe'
04-05-2010, 11:39 AM
làm mặt thì t chưa thấy chỗ nào phê cả. chỉ body thì có thui :p cũng đang hóng các mẹ :D

MẹNghéBông
04-05-2010, 12:35 PM
Mẹ nghé bông tả kĩ địa chỉ cho mình với , Cầu Diễn là địa bàn hoạt đọng của mình mà , hihi .Nó nằm trên đường 32 gần chợ Cầu Diễn hay thế nào ? Thank mẹ nó trước nhé .

Nếu đi từ phía nghĩa trang Mai Dịch lên thì nó nằm bên tay phải đường bạn nhé. Đến hiệu vàng Mỹ Trang to tướng, đi quá lên khoảng 3-4 mét bạn sẽ nhìn thấy ngõ 32-34 nhỏ thôi, bên cạnh cũng là vàng Đức Dương thì phải. Bạn đi vào ngõ thì nhìn thấy ngay Lệ Cúc. Em này vốn làm ở thẩm mỹ viện Kim Hương ở Trần Khát Chân đấy, về sau nó tự mở làm lấy. Nói chung thì cơ sở không được xa hoa lắm đâu, mỹ phẩm cũng dùng loại vừa phải, nhưng giá thế cứ duy trì 1 lần/tuần là tuyệt mẹ nó ạ.

MẹNghéBông
04-05-2010, 12:37 PM
t chỉ sợ rẻ quá thì ko bít ntn??? đắp mặt nạ bằng cái gì mẹ nó ui?

t mún tìm địa chỉ đắp mặt nạ thiên nhiên, trái cây, thảo dược gì đó ấy :D

Mặt nạ bằng các loại bột như bột hoa hồng, bột bạc hà, thuốc bắc v.v... Mình làm chung thân của nó 3 năm nay rồi. Chứ giá rổ cứ vài trăm/ lần mình ko kham được bạn ạ.

PaMa_Nghe'
04-05-2010, 01:04 PM
Mặt nạ bằng các loại bột như bột hoa hồng, bột bạc hà, thuốc bắc v.v... Mình làm chung thân của nó 3 năm nay rồi. Chứ giá rổ cứ vài trăm/ lần mình ko kham được bạn ạ.

uh, mấy trăm/lần thì con t hết sữa ăn, cởi truông ko đóng bỉm mất :p hihi mẹ nó làm 3 năm ko vấn đề gì chắc yên tâm he :D

Mẹ của Sáo
04-05-2010, 02:16 PM
em cũng là 1 fan của cái dvụ massage này nhưng cũng chỉ là xông hơi bằng sữa chua và đắp mặt nạ bằng trái cây hoặc củ quả thôi chứ e khuyên chân thành các mẹ k nên dùng mấy thứ bột, bột hay nghe họ giới thiệu làm trắng gì gì đó mà mủi lòng vì nói thật là sẽ k thu được kết quả như họ quảng cáo đâu mà chỉ đau đớn nhìn $ ra khỏi túi thôi. Các mẹ chỉ cần xông hơi, massage, đắp mặt nạ dưỡng da đều đặn thì da mặt sẽ tươi tắn, căng phồng ra mà k bị bắt nắng như mấy cái loại bột kia đâu. mà làm bằng những thứ tự nhiên thì lại hạt rẻ,k sợ bị dị ứng gì mới thích.

pa4perfume
04-05-2010, 02:24 PM
ở Lê Duẩn , ngõ Hoàng An A có bạn Dung massage rất okie đấy ạ

meyeuvitbau
04-06-2010, 10:05 AM
mai qua thử cầu Diễn. Nhg xa quá. Có mẹ nào gần Hoàng Mai thì thử qua CH Vi Linh 73 đường Hoàng Mai xem. Xem có ai trùng NX với m k. Vẫn thích CH này vì NV ngoan, làm phê ơi là phê lại lịch sự. Cái chính là giá cả hạt dẻ he he

Golmart Hà Nội
04-06-2010, 01:43 PM
Nếu đi từ phía nghĩa trang Mai Dịch lên thì nó nằm bên tay phải đường bạn nhé. Đến hiệu vàng Mỹ Trang to tướng, đi quá lên khoảng 3-4 mét bạn sẽ nhìn thấy ngõ 32-34 nhỏ thôi, bên cạnh cũng là vàng Đức Dương thì phải. Bạn đi vào ngõ thì nhìn thấy ngay Lệ Cúc. Em này vốn làm ở thẩm mỹ viện Kim Hương ở Trần Khát Chân đấy, về sau nó tự mở làm lấy. Nói chung thì cơ sở không được xa hoa lắm đâu, mỹ phẩm cũng dùng loại vừa phải, nhưng giá thế cứ duy trì 1 lần/tuần là tuyệt mẹ nó ạ.

Em ở Cầu Giấy, cuối tuần qua thử địa chỉ này của Mẹ Nghé Bông nào.

trang_linhnhi
04-06-2010, 01:49 PM
Cũng ở gần đó, gần hiệu vàng Phương Hồng, chỗ cửa hàng thuốc tư nhân Tường Vân- có hiệu làm mặt tên Hoài Thu cũng tạm được, 1tuần / 1 lần

trang_linhnhi
04-06-2010, 01:56 PM
Em nhờ các mẹ giúp e với. Con nhà em được 18 tháng tuổi , ai cho gì hay cho di chơi là đi luôn, cac me truyền cho e ít kinh nghiem với.

meyeuvitbau
04-07-2010, 11:03 AM
nàng ơi matsa body nữa, chỗ nào vừa rẻ vừa phê mà lịch sự ấy hì hì

meyeuvitbau
04-07-2010, 11:04 AM
làm mặt thì t chưa thấy chỗ nào phê cả. chỉ body thì có thui :p cũng đang hóng các mẹ :D

đấy đấy, mẹ pama Nghé cho xin cái DC này đi

PaMa_Nghe'
04-07-2010, 01:18 PM
hì hì, t ít làm mas body mỹ phẩm, chỉ làm 1 lần ở Pamas với e nhân viên làm triệt lông t thấy cũng ok lắm. mà giá ở đấy đắt, đâu 500k thì phải (mas Thụy Điển). t bị đau lưng nên chỉ thích làm sao mas xong thì đỡ nhức mỏi. bởi vậy t tín nhiệm Hương Sen ở Thái Thịnh & Yên Phụ (t hay ra YP hơn mặc dù xa nhà t, tại quen nhân viên đấy rùi). t có thẻ ở đấy lun, ko bao giờ hết hạn :D mẹ nào thích kiểu như t thì t đảm bảo phê (đi vài lần là bít nhân viên nào làm hợp với mình rùi lần sau cứ chọn 1-2 người đó nha). à quên, ở đó có nhìu mức dịch vụ. bao gồm xông hơi (steam, ko phải sauna), ngâm thảo dược, massage, có cả đồ uống free và măm măm nữa. t làm gói 90', khoảng 180k hay gì quên mất, bao gồm đồ ăn nhẹ (t hay ăn cháo cá, nước rau má, trái cây - ngon ngon). hôm nào đi vội ko măm được thì lần sau t măm 2 bát :)

casablance
04-07-2010, 04:19 PM
Em làm body massage ở Tài Thu- Thái Thịnh phê lắm các mẹ ah.

meyeuvitbau
04-08-2010, 10:43 AM

mẹ nó ơi đi vào tnào? ở đấy alf BV mà đúng k?

PaMa_Nghe'
04-08-2010, 02:41 PM
mẹ nó ơi đi vào tnào? ở đấy alf BV mà đúng k?

ah, chỗ mẹ ý đúng là chỗ Thái Thịnh & Yên Phụ t nói đấy. TT chuyên cho nam hơn. YP chuyên cho nữ hơn. mà đi chỗ nào cũng được phục vụ. TT nằm trong BV nhưng ko phải là BV nha. gửi xe free :D

PaMa_Nghe'
04-08-2010, 02:42 PM

mẹ nó hay làm nhân viên nào? t thấy ko phải ai cũng phê đến đỉnh đâu :) hehe. mà nhân viên bên TT làm mạnh tay hơn YP vì chuyên nam hơn nhỉ?

à, các mẹ nào ko quen mạnh chân mạnh tay thì hôm đầu tiên đi có khi cảm thấy ko phê mà đau đau đấy. lúc chọn nhân viên ở lễ tân nên yêu cầu luôn về cách làm của nhân viên để họ chọn ng cho phù hợp nha!

Mẹ em Tôm
04-09-2010, 12:58 PM

Cám ơn mẹ NghéBong nhé , đoạn ấy mình biết , chỉ ko để ý cái ngõ thôi, mình chỉ cần làm đúng động tác , ko cần mp cao cấp , dùng hoa quả càng tốt , thái độ dẽ chịu là được , vì đi thư giãn mà chủ cửa hàng mặt như đâm lê thì tốt mấy cũng chịu .
Hình như mẹ NGhebong bên hội làm bánh sn phải ko nhỉ ? Quên mất ko hỏi mẹ nó ở đó có thêm dịch vụ gội đầu làm móng gì ko ?

meyeuvitbau
04-16-2010, 10:18 AM
kéo lên ủn lên này. Các mẹ chia sẻ nữa đê

yeuyeube
04-19-2010, 03:45 AM
Các mẹ à! dalspa massage cũng được đó. Em thấy đang được giảm giá tới 40% nếu đi 2 người trở lên đó. ^^.
Mà sắp tới hình như dalspa còn cho soi da, make up free hay sao đó các mẹ ạ!
Em sẽ update thêm thông tin để chia sẻ với các mẹ. Em cũng thích đi massage lắm.

duocmyphamphap
04-29-2010, 01:40 PM
Chương trình khuyến mãi 30/4 &1/5 chỉ còn tuần nữa là kết thúc. Các mẹ quan tâm đến cửa hàng trong thời gian này nhé. Chúc các mẹ có một kỳ nghỉ thật vui vẻ, thoải mái.(u)(u)(u)

Hiện tại, Trung tâm là đại lý phân phối các sản phẩm:

- Dược mỹ phẩm: AVÈNE (http://lamdep24h.vn) - GALÉNIC (http://lamdep24h.vn) - A DERMA (http://lamdep24h.vn) – DUCRAY (http://lamdep24h.vn) - KERACNYL (http://lamdep24h.vn) - URIAGE (http://lamdep24h.vn) - MUSTELA (http://lamdep24h.vn) - SUMMER’S EVE (http://lamdep24h.vn) …

- Thảo dược mỹ phẩm và TPCN : MINERAL CARE (http://lamdep24h.vn) - SHISEIDO (http://lamdep24h.vn) - ĐÔNG DƯỢC BẢO LONG (http://lamdep24h.vn)…

- Mỹ phẩm trang điểm cao cấp: LANCOME (http://lamdep24h.vn) - MAC (http://lamdep24h.vn) …

Tất cả các sản phẩm Trung tâm phân phối đều là sản phẩm chính hãng hoặc nhập khẩu trực tiếp từ Nhật Bản, Pháp và Mỹ. Sản phẩm được gắn tem hãng, tem chống hàng giả, được tư vấn và bảo hành trong suốt thời gian sử dụng.

[B]Chào mừng các ngày lễ lớn 30/4 & 1/5, Trung tâm phân phối Dược mỹ phẩm và Chăm sóc trị liệu da 111 Trần Đại Nghĩa dành tặng khách hàng chương trình khuyến mãi đặc biệt và duy nhất trong năm:

1. Đối với dịch vụ chăm sóc trị liệu
- Giảm giá 25% cho thẻ chăm sóc da thường xuyên trên 20 lần
- Giảm giá 20% cho thẻ chăm sóc da 10 lần
- Giảm giá 5% cho mỗi lần chăm sóc da

2. Đối với sản phẩm

Khi mua các sản phẩm: AVÈNE – GALÉNIC – MINERAL CARE – DUCRAY – KERACNYL – URIAGE - LOTREE…
Bạn sẽ vừa được chiết khấu cao, kèm theo nhiều phần quà tặng có giá trị:

- Chiết khấu 10% khi mua sản phẩm trị giá 500.000 đến 1.000.000 VNĐ

- Chiết khấu 10% và tặng kèm 1 sản phẩm Avène trị giá từ 70-100.000. Áp dụng đối với đơn hàng trị giá trên 1.000.000 VNĐ

- Chiết khấu 10% và tặng kèm 1 sản phẩm Avène trị giá 70-100.000 và 1 sản phẩm Bubchen trị giá 50-75.000 hoặc 1 son dưỡng Yver Rocher. Áp dụng đối với đơn hàng trị giá trên 2.000.000 VNĐ

- Chiết khấu 10% và tặng kèm 1 sản phẩm kem chống năng SPF 90 cho da ngạy cảm của Dược mỹ phẩm Pháp URIAGE trị giá 550.000. Áp dụng đối với đơn hàng trị giá trên 4.000.000 VNĐ

Ghi chú:
- Chương trình áp dụng từ ngày 17/4 đến 5/5/2010
- Chương trình khuyến mại này không áp dụng đồng thời với các chương trình khuyến mại khác
- Chương trình áp dụng khi khách hàng đến mua trực tiếp tại địa chỉ: 111 Trần Đại Nghĩa.
- Đối với khách hàng ở xa cần giao hàng hoặc chuyển hàng qua bưu điện:
+ Miễn phí vận chuyển
+ Chiết khấu 5% cho các đơn hàng trị giá từ 1.000.000 trở lên.
+ Tặng sản phẩm dùng kèm theo chính sách trên.
- Tất cả các quà tặng không có giá trị quy đổi thành tiền. Số lượng có hạn. Khách hàng có thể lựa chọn 1 trong các sản phẩm tặng kèm từ danh sách sau:

Avène
1 Kem giữ ẩm làm dịu da bị kích ứng 5ml - 58.000
2 Gel rửa mặt cho da nhờn mụn nhạy cảm 25ml - 66.000
3 Lion làm sạch chống bóng nhờn cho da nhạy cảm 25ml - 54.000
4 Kem chống nắng bảo vệ tối đa SPF 50+ 5ml - 65.000
5 Gel tẩy trang êm dịu 25ml - 76.000
6 Sữa tẩy trang êm dịu 25ml - 61.000
7 Kem dưỡng ẩm cho da khô nhạy cảm 5ml - 99.000
8 Kem dưỡng chống khô da nhạy cảm 5ml - 35.000
9 Gel rửa mặt và tắm cho da khô 10ml - 35.000
10 Lotion tẩy trang cực dịu cho da nhạy cảm 5ml - 35.000
11 Kem dưỡng hồi phục làm dịu da 5ml - 74.000
12 Lotion làm dịu da và bảo vệ da 25ml - 61.000
13 Lotion dưỡng da và cân bằng độ ẩm 5ml - 47.000
14 Tolérance Extreme Kem làm dịu da chống kích ứng - 80.000
15 Kem chống lão hoá đặc hiệu và tái tạo da 5ml - 171.000

Bubchen
16 Kem chống hăm 40ml - 50.000
17 Sữa tắm gội hương hoa quả 250ml - 76.000
18 Dầu gội hương hoa cúc 250ml 76.000
19 Sữa tắm hương thảo dược 250ml - 76.000
20 Sữa tắm gội cho trẻ trên 5 tuổi 200ml - 76.000
21 Phấn rôm 100g - 103.000

Uriage
22 Uriage cream Extreme SPF 90 Kem chống nắng SPF 90 55000

Yver Rocher
23 Son dưỡng 70.000

bagia_vip85
04-29-2010, 02:57 PM
[QUOTE=PaMa_Nghe';2282213]t chỉ sợ rẻ quá thì ko bít ntn??? đắp mặt nạ bằng cái gì mẹ nó ui?

e đi học ở Học Viện Tư Pháp chỗ chợ xanh ấy, ngõ song song có một quán gội đầu ấy, các em ấy matxa mat thich lắm

Ba_Me_Con
04-30-2010, 02:58 PM
Em cũng đang muốn tìm một chỗ để khi nào mệt còn tìm đến đây.

KieuAnh88
04-30-2010, 03:05 PM
Chỉ chủ up lại mấy địa chỉ này đi ạ, em ở khu vực Ngã Tư Sở có địa chỉ massage nào hay k chỉ em với.

PaMa_Nghe'
05-01-2010, 01:32 PM
[QUOTE=PaMa_Nghe';2282213]t chỉ sợ rẻ quá thì ko bít ntn??? đắp mặt nạ bằng cái gì mẹ nó ui?

e đi học ở Học Viện Tư Pháp chỗ chợ xanh ấy, ngõ song song có một quán gội đầu ấy, các em ấy matxa mat thich lắm

t chả bít cả HV Tư pháp và Chợ Xanh ở đâu chứ :D Nghe có vẻ xa xôi ghia.

thuy86
05-09-2010, 11:05 AM
nàng ơi matsa body nữa, chỗ nào vừa rẻ vừa phê mà lịch sự ấy hì hì
Mẹ nó ơi! Massage Body thì ra viện châm cứu cổ truyền ở Thái Thịnh í. Có gần 200k. Có cả dịch vụ massage giảm béo từng phần í. 1 lần massage mất 105ph.

thuy86
05-09-2010, 11:07 AM
Chỉ chủ up lại mấy địa chỉ này đi ạ, em ở khu vực Ngã Tư Sở có địa chỉ massage nào hay k chỉ em với.
Nhà bạn ở Ngã tư sở qua bên Thái Thịnh làm là gần nhất rồi. ĐỊa chỉ hình như là số 49 Thái Thịnh thì phải. Của viện châm cứu thì chắc là ko sợ về chuyên môn lởm khởm nhỉ?

moclam
05-21-2010, 06:02 PM
các mẹ chắc ai cũng có địa chỉ chăm sóc sắc đẹp, làm mặt....phê và được phục vụ đúng như thượng đế nhỉ. Các mẹ cho xin ý kiến đi. Em cũng có 1 ĐC muốn chia sẻ. Chứ đi làm ở ngoài thì chúng nó mới là thượng đế chứ mình có đc làm thượng đế đâu. CH nào mồm mép cho m làm thượng đế thì y như rằng tay nghề chẳng ra gì. Hic. Các mẹ vào buôn cho vui nhé:heart:

Em thì hay làm của 1 bạn làm ở OHUI (do 1 người bạn giới thiệu), bạn này làm rất ổn, hơn hẳn mấy trung tâm Spa mà em hay đi. Bạn ấy đến tận nhà, hiiiiiii, em ko quảng cáo cho bạn ấy đâu, nhưng vì làm thấy ổn nên chia sẻ với mọi người thui. Bạn ấy tên Mai, sđt: 0976809280

meSUSHI22
07-10-2010, 07:03 AM
Nếu mà chăm sóc da mặt theo 1 liệu trình ko phê nhiều ! tại masssage ít quá ! bấm huyệt thư giãn ko nhiều ! Nhưng tại SG 192 đường 3/2 f12 Q10 - 0922021363 có 1 dịch vụ thư giãn da mặt - giảm stress giải tỏa căn thẳng ! cũng chămso1cda ! cũng làm sach da ! nhưng chủ yếu là thư giãn ! để Phê -> đưa vào giấc ngủ --> giải tỏa áp lực trongc uoc sống , công việc. giá cũng khá mềm ! và ko nhận TIP 140K thôi !

ech
07-10-2010, 08:19 AM
Mình sắp ra HN chơi một tháng, nghe các mẹ giới thiệu có 24b ngõ 36 Đào Tấn làm massage mặt rất thích, vì mình sẽ ở khu Daewoo nên cũng gần
Các mẹ khác có cao kiến gì mách mình với

HaLien
07-10-2010, 09:40 AM
Mình sắp ra HN chơi một tháng, nghe các mẹ giới thiệu có 24b ngõ 36 Đào Tấn làm massage mặt rất thích, vì mình sẽ ở khu Daewoo nên cũng gần

Em cũng vote cho Key chị à
Mà nếu chị có time nên học cả yoga, aerobic... các môn TDTM nữa đó chị gái

phuonglan83
07-10-2010, 10:47 AM
Em thì hay làm của 1 bạn làm ở OHUI (do 1 người bạn giới thiệu), bạn này làm rất ổn, hơn hẳn mấy trung tâm Spa mà em hay đi. Bạn ấy đến tận nhà, hiiiiiii, em ko quảng cáo cho bạn ấy đâu, nhưng vì làm thấy ổn nên chia sẻ với mọi người thui. Bạn ấy tên Mai, sđt: 0976809280

Chị ơi nhà bạn ấy khu nào ạ? nếu gần em cũng alo khi cần với
Thank chị

phuonglan83
07-10-2010, 10:48 AM

Chị cứ qua chố ấy đi, em cũng làm ở đấy rùi thấy được
9/10 ạ :D

moclam
07-10-2010, 11:56 AM
Chị ơi nhà bạn ấy khu nào ạ? nếu gần em cũng alo khi cần với
Thank chị
Hiiiiiii, lâu rùi mới thấy topic này nổi lên, bạn cứ gọi điện là bạn ấy đến đoá, tối qua tớ vừa làm xong, hiiii

nguyenkim197764
07-10-2010, 12:31 PM

Mình làm giảm béo ở Key, còn bây giờ theo học yoga cũng Key dạy luôn, trên tầng 3, leo lên cũng đã săn chắc lại rùi, hihi
Đùa vậy chứ dịch vụ ở Key tốt lắm đó

booma
07-10-2010, 01:35 PM
CHo tớ hỏi massage body Hương Sen ở Yên Phụ địa chỉ bao nhiều ? Và tiền boa cho các em ý bao nhiêu

ylang55
07-10-2010, 02:06 PM
Các mẹ không đòi hỏi không gian hoành tráng thì em xin phép phục vụ các mẹ, các mẹ có thể bớt chút thời gian đến phòng chăm sóc của em, lần đầu em làm miễn phí, nếu ok thì các mẹ quay lại với em.hì.hì em đang đi làm, chỉ làm thêm ở nhà buổi tối thôi, nhiều bạn bè đến và ok rùi

Electric
07-10-2010, 02:08 PM
Các mẹ không đòi hỏi không gian hoành tráng thì em xin phép phục vụ các mẹ, các mẹ có thể bớt chút thời gian đến phòng chăm sóc của em, lần đầu em làm miễn phí, nếu ok thì các mẹ quay lại với em.hì.hì em đang đi làm, chỉ làm thêm ở nhà buổi tối thôi, nhiều bạn bè đến và ok rùi

Oánh dấu nhưng hơi xa chút
Còn em vote cho Spa 1A Đặng Dung, cảnh đẹp thật, nhìn thẳng ra hồ Trúc Bạch, còn dịch vụ thì mê luôn :D

thuha108
07-10-2010, 03:44 PM
Làm mặt hoặc body thì em thấy Thu Cúc vẫn phê nhất!

nguyenkim197764
07-10-2010, 09:04 PM
Mình làm cả ở SSS, Thu Cúc, Key và Menard... rồi
Nhưng được cái Key có lớp tập, tập xong xuống massage thấy đã ghê đó :D

vuha1818
07-12-2010, 06:52 AM
Mình vote cho Key 24b ngõ 36 Đào Tấn, làm mặt trắng da theo phương pháp Trung Hoa
Khong chỉ phê mà còn hiệu quả cực kỳ luôn nhoa

PHUONGPOSH
07-12-2010, 12:27 PM

em ơi địa chỉ cụ thể đi chị ở gần nhà em đó, hôm nào đi làm về rảnh chị qua.

ylang55
07-12-2010, 05:17 PM
em ơi địa chỉ cụ thể đi chị ở gần nhà em đó, hôm nào đi làm về rảnh chị qua.
số 7b ngõ 12 phố Bồ Đề chị nhé, có gì gọi cho em trước.Thanks chị!:)

vuha1818
07-12-2010, 07:38 PM
số 7b ngõ 12 phố Bồ Đề chị nhé, có gì gọi cho em trước.Thanks chị!:)

Oánh dấu, thế chị có đi đến tận nhà làm không chị gái

Marron
07-12-2010, 08:07 PM
Mình làm cả ở SSS, Thu Cúc, Key và Menard... rồi
Nhưng được cái Key có lớp tập, tập xong xuống massage thấy đã ghê đó :D

Em không có nhiều thời gian nên tập xong té luôn
Hic, hôm nào cũng phải nằm nghỉ ngơi massage mới được :rolleyes:

ylang55
07-13-2010, 12:45 PM
Oánh dấu, thế chị có đi đến tận nhà làm không chị gái

h
hỏng còn thời gian nũa;)mà đến nhà nếu các mẹ không có đủ dụng cụ hỗ trợ, không gian,vị trí không phù hợp thì cũng làm không tốt đâu ạ:rolleyes:

vành khuyên
07-13-2010, 01:10 PM
Mình vote cho Key 24b ngõ 36 Đào Tấn, làm mặt trắng da theo phương pháp Trung Hoa

Hum nay định qua khảo sát mà mưa to quá, hức hức
Vụ làm đẹp lại phải chờ thui

quanthuha
07-14-2010, 06:05 AM
Hum nay định qua khảo sát mà mưa to quá, hức hức
Vụ làm đẹp lại phải chờ thui

Qua Key chưa em, hic, em nhắc làm chị muốn về HN ngay quá, đi làm tận Đà Lạt, buồn thấu trời lun đóa

casablance
07-14-2010, 08:58 AM
Làm mặt chỉ để chăm sóc da chứ làm body mới phê chứ các mẹ!

phuc1986
07-14-2010, 09:01 AM
Làm mặt chỉ để chăm sóc da chứ làm body mới phê chứ các mẹ!

Cứ được đi massage là phê roài, hihi, massage mỗi cái bàn chân còn phê nữa là...:D

vành khuyên
07-29-2010, 08:36 PM
Em qua Key tham khảo roài, nhưng chưa có ý định làm mặt gì hết, chỉ ghi danh học thoai

meyeuJour
07-30-2010, 11:47 AM
em biết 1 chỗ đắp và matxa rất thích ở Cao bá Quát. Em thuộc dạng cẩn thận nên khi nghe mọi người mách chỗ đó, em đã lên mạng search đủ thứ rồi mới quyết định đến. Nói chung, ở đấy làm rất thích mà chỉ có 45k/ lần thôi, tất nhiên đợt em làm cách đây khoảng hơn 1 năm. Từ khi sinh cháu xong thì em lên đời toàn ra Thu Cúc, nhưng nói chung là đắp mặt thì em thấy Thu Cúc và cái địa điểm ở Cao Bá Quát giống nhau, chỉ khác mỗi cái địa điểm sang trọng hay bình dân thôi. Các mẹ có thể đến thử xem.

fashion2T
07-30-2010, 02:00 PM
em biết 1 chỗ đắp và matxa rất thích ở Cao bá Quát. Em thuộc dạng cẩn thận nên khi nghe mọi người mách chỗ đó, em đã lên mạng search đủ thứ rồi mới quyết định đến. Nói chung, ở đấy làm rất thích mà chỉ có 45k/ lần thôi, tất nhiên đợt em làm cách đây khoảng hơn 1 năm. Từ khi sinh cháu xong thì em lên đời toàn ra Thu Cúc, nhưng nói chung là đắp mặt thì em thấy Thu Cúc và cái địa điểm ở Cao Bá Quát giống nhau, chỉ khác mỗi cái địa điểm sang trọng hay bình dân thôi. Các mẹ có thể đến thử xem.
Share địa chỉ Cao Bá Quát đi chị...........

inhi99
07-30-2010, 04:00 PM
các bạn ơi cho hỏi giá rổ ở Key Đào Tấn thế nào đấy, và dùng sản phẩm j đấy, cả ở Thu cúc nữa

Marron
07-30-2010, 08:14 PM
các bạn ơi cho hỏi giá rổ ở Key Đào Tấn thế nào đấy, và dùng sản phẩm j đấy, cả ở Thu cúc nữa

Mình và một số bạn làm việc cùng mình thì hay ra Key, một phần vì gần Deawoo với công viên Thủ lệ nhiều cảnh đẹp để chụp ảnh, một phần vì Key làm dịch vụ rất tốt
Giá thì mình nhớ khoảng 4000k gì đó mười buổi, sản phẩm làm bằng Dermalogical hoặc Bellewave, có lúc SSD nữa thì phải
Nhưng nhìn chung là rất được

inhi99
07-30-2010, 09:26 PM
Mình và một số bạn làm việc cùng mình thì hay ra Key, một phần vì gần Deawoo với công viên Thủ lệ nhiều cảnh đẹp để chụp ảnh, một phần vì Key làm dịch vụ rất tốt
Giá thì mình nhớ khoảng 4000k gì đó mười buổi, sản phẩm làm bằng Dermalogical hoặc Bellewave, có lúc SSD nữa thì phải

bạn ơi, 4000k/ 10 buổi là chăm sóc cơ bản hay chuyên sâu rồi (làm trắng, hay trị mụn,...)

shopquaxinh
07-31-2010, 01:48 PM
Em thì kết làm mặt trắng da ở Saigon'smile Spa, hiệu quả ko nhanh nhưng trắng sáng rõ rệt, em làm được mấy tháng rồi, bây gờ chỉ bôi kem dưỡng bình thường thôi mà da vẫn ok lắm!

dommami
08-02-2010, 03:39 PM
Hihi ngày trước chưa con cái em cũng chịu khó lên phố chăm sóc da lắm nhưng bi h con em còn nhỏ quá nên chỉ dám đi gần nhà thôi. Hôm trước làm giảm béo ở An Vy em đc tặng 1 buổi chăm sóc da bằng Dermalogica. Em nhân viên ở đây làm mặt cũng phê lắm. Có vẻ như kinh nghiệm trong nghề cũng lâu rùi. Hà Đông bi h mới có 1 Spa chuyên nghiệp. Các mẹ cũng thử xem thế nào ạ.

vành khuyên
08-02-2010, 06:56 PM

Em có một thẻ off 15% của Key do em nộp 6 tháng tiền học yoga, ai có nhu cầu pm cho em nhé, em tặng lại ạ

hoanglanngoc2010
08-06-2010, 11:28 AM
[QUOTE=vuha1818;3018478]Mình vote cho Key 24b ngõ 36 Đào Tấn, làm mặt trắng da theo phương pháp Trung Hoa
Khong chỉ phê mà còn hiệu quả cực kỳ luôn nhoa[/.

hoanglanngoc2010
08-06-2010, 11:33 AM

Mẹ nó ơi vụ này rổ giá thế nào đấy? Mình cũng đang có nhu cầu đây,dạo này nắng nôi da dẻ xạm quá! Tiện đây cho Minh hỏi có mẹ nào biết Thẩm mĩ viện Thảo Vân ở Chùa Bộc ko? Mình có nghe nói về dịch vụ ở đó,mẹ nào biết thì pm cho mình với nhé! Thanks!

Marron
08-07-2010, 09:33 AM
bạn ơi, 4000k/ 10 buổi là chăm sóc cơ bản hay chuyên sâu rồi (làm trắng, hay trị mụn,...)

Thông tin đây nè bạn
Chương trình bao gồm 10 buổi chăm sóc như sau:

- 03 buổi chăm sóc mắt chống lão hoá, khuyến mại tặng kèm 03 buổi dưỡng ẩm và đắp mặt nạ toàn bộ vùng mặt và cổ.

- 03 buổi chăm sóc làm trắng, chống nhăn và chống lão hoá vùng cổ, khuyến mại tặng kèm 03 buổi dưỡng ẩm và đắp mặt nạ mặt và mắt.

- 03 buổi chăm sóc mặt chống lão hoá trong đó có 01 buổi chăm sóc chống nhăn đặc biệt hiệu quả rõ rệt chỉ sau một lần, khuyến mại tặng kèm 03 buổi dưỡng ẩm và đắp mặt nạ vùng cổ và mắt.

- 01 buổi tẩy tế bào chết và Massage thư giãn toàn thân

Giá dịch vụ: 4.000.000 đồng/ gói dịch vụ 10 buổi trên.

http://www.keyweightloss.com.vn/DetailViews.aspx?id=15&T=1

missing you
08-07-2010, 08:03 PM
Thông tin đây nè bạn
Chương trình bao gồm 10 buổi chăm sóc như sau:

- 03 buổi chăm sóc mắt chống lão hoá, khuyến mại tặng kèm 03 buổi dưỡng ẩm và đắp mặt nạ toàn bộ vùng mặt và cổ.

- 03 buổi chăm sóc làm trắng, chống nhăn và chống lão hoá vùng cổ, khuyến mại tặng kèm 03 buổi dưỡng ẩm và đắp mặt nạ mặt và mắt.

- 03 buổi chăm sóc mặt chống lão hoá trong đó có 01 buổi chăm sóc chống nhăn đặc biệt hiệu quả rõ rệt chỉ sau một lần, khuyến mại tặng kèm 03 buổi dưỡng ẩm và đắp mặt nạ vùng cổ và mắt.

- 01 buổi tẩy tế bào chết và Massage thư giãn toàn thân

Giá dịch vụ: 4.000.000 đồng/ gói dịch vụ 10 buổi trên.

http://www.keyweightloss.com.vn/DetailViews.aspx?id=15&T=1

Thank you có gì mình cũng phải bon chen vụ này mới được hì hì

kukuxika
08-14-2010, 12:16 PM
Các mẹ cho em hỏi Da hay bị nổi mụn hoặc da có ít mụn thì đi massage có tác dụng k nhỉ? Tại hôm trước nghe con bạn em nó nói mặt mà bị mụn ( kể cả nhiều hay ít) thì cũng đều không nên massage làm em lăn tăn quá :(( Mà thấy các chị các bạn mặt mũi sáng sủa da dẻ đẹp đẽ mà em ham quá đi :((

Các chị góp ý cho em với??

phuthuynho
08-14-2010, 12:19 PM
Các mẹ cho em hỏi Da hay bị nổi mụn hoặc da có ít mụn thì đi massage có tác dụng k nhỉ? Tại hôm trước nghe con bạn em nó nói mặt mà bị mụn ( kể cả nhiều hay ít) thì cũng đều không nên massage làm em lăn tăn quá :(( Mà thấy các chị các bạn mặt mũi sáng sủa da dẻ đẹp đẽ mà em ham quá đi :((

Các chị góp ý cho em với??

Da có mụn thì đến spa theo liệu trình chăm sóc da và trị mụn chị à

Oishe
08-15-2010, 10:23 AM
Em thì thấy bản thân cửa hàng nào cũng muốn uy tín ,chất lượng nhưng có một vài cá nhân làm chưa tốt thôi chẳng may mình lại vớ phải.

hoaithu249
08-15-2010, 08:03 PM
Em thì kết massage mặt thư giãn ở Frangipani Spa chỗ Kim Mã. Thích mùi tinh dầu ban đầu cũng như mặt nạ thư giãn ở đó. Em chưa có vấn đề j nghiêm trọng về da mặt nên chủ yếu muốn đi thư giãn, chăm sóc lâu dài.

vinh_mai2802
08-16-2010, 08:29 PM
hix e massage ở gần nhà, vừa đắt mà nhân viên làm thì ào ào cho xong, chắc số em hẩm hiu vớ đúng fai cá nhân ko tốt rồi

Me cua vung
08-21-2010, 07:14 PM
E toàn massage ở showroom của hãng L'ovite ở 205 Hàng Bông thôi, mua sản phẩm của hãng được massage phiễn phí các chị ạ, em mua 1 bộ chăm sóc da cơ bản và một lọ kem tái tạo da, 1 tuần đi 2 lần, ở đấy có thiết bị chạy điện hay ra phết, mà thái độ phục vụ rất ok.

vành khuyên
08-22-2010, 08:32 AM
E toàn massage ở showroom của hãng L'ovite ở 205 Hàng Bông thôi, mua sản phẩm của hãng được massage phiễn phí các chị ạ, em mua 1 bộ chăm sóc da cơ bản và một lọ kem tái tạo da, 1 tuần đi 2 lần, ở đấy có thiết bị chạy điện hay ra phết, mà thái độ phục vụ rất ok.

L'ovite với Derma và Bellewave laọi nào tốt hơn? chị đã dùng qua chưa chị

HoaSữa
08-22-2010, 04:59 PM
Oánh dấu tham khảo..............

nguyenkim197764
08-23-2010, 06:33 AM
hix e massage ở gần nhà, vừa đắt mà nhân viên làm thì ào ào cho xong, chắc số em hẩm hiu vớ đúng fai cá nhân ko tốt rồi

Bạn chịu khó đi đến 24b ngõ 36 Đào Tấn massage thử một lần coi bạn comment sao nhé, mình thấy hơi bị thích nên chia sẻ nè :D

Me cua vung
08-23-2010, 10:40 PM
L'ovite với Derma và Bellewave laọi nào tốt hơn? chị đã dùng qua chưa chị
em moi chi dung` L'ovite thoi 2 hang kia em chua dung

Nấmnem
08-23-2010, 11:03 PM
Mình hay mát xa ngay gần nhà mình. Mình mang đồ mát-xa của mình đi. Họ chỉ tác nghiệp thôi. ở đây ok lắm, mà giá phải chăng nữa chứ! Mỗi tuần cứ phải làm 2 lần thì mới thấy khoái!

bimbimbobo
12-14-2010, 11:39 PM
Các mẹ làm việc hoặc gần Cầu Diễn thì có thể qua http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?215014-Th%E1%BA%A9m-m%E1%BB%B9-L%E1%BB%87-C%C3%BAc-ch%C4%83m-s%C3%B3c-da-tr%E1%BB%8B-m%E1%BB%A5n-n%C3%A1m-t%C3%A0n-nhang-n%E1%BB%91i-d%C3%A0i-mi-Gi%C3%A1-c%E1%BA%A3-h%E1%BB%A3p-l%C3%BD. để chăm sóc da nhé. Giá rẻ mà hiệu quả (50k 1 lần). Mình là khách hàng nên giới thiệu hộ em Cúc thôi.

lucychu0218
12-18-2010, 06:47 PM
Nhà mình cũng ở gần Cầu Diễn, thấy bimbimbobo giớithiệu hôm nay ngày cuối tuần cùng mò mẫm đến nhà em ấy, massage dưỡng mặt và gội đầu luôn, em ấy làm trực tiếp luôn và cũng làm tại nhà nên mình cũng yên tâm. Các mẹ ở gần đó thử đến xem sao nhé.

vuha1818
12-18-2010, 07:28 PM
Bạn chịu khó đi đến 24b ngõ 36 Đào Tấn massage thử một lần coi bạn comment sao nhé, mình thấy hơi bị thích nên chia sẻ nè :D

Trước em đi làm mặt Trung Hoa ở Key, thế mà chưa thử massage body ở đó bao giờ, bây giờ lại chẳng thu xếp được mà đi, có khi gần Tết ta phải làm một phát thui

zich
12-19-2010, 09:20 AM
Oánh dấu cái top này ngâm cứu dần

ech
12-24-2010, 04:28 PM
Trước em đi làm mặt Trung Hoa ở Key, thế mà chưa thử massage body ở đó bao giờ, bây giờ lại chẳng thu xếp được mà đi, có khi gần Tết ta phải làm một phát thui

Mình cũng tham gia Key hồi tháng 9 ra HN, gần Tết mình lại ra, nhưng thấy spa One 1A Đặng Dung có vẻ đẹp hơn, đi qua thấy ngay cạnh Hồ Trúc Bạch, tò mò muốn vô nên chứ biết tính sao

ThuMinh_Spa
01-03-2011, 03:59 PM
Mời các mẹ có nhu cầu thì đến với mình nhé..Mình làm spa cũng 10 năm rùi..Vừa mới khai trương làm tại nhà và làm bằng sp Dermalogica.Chất lượng tuyệt hảo giá cả phải chăng

traitimden1211
01-06-2011, 10:33 AM
Mời các mẹ có nhu cầu thì đến với mình nhé..Mình làm spa cũng 10 năm rùi..Vừa mới khai trương làm tại nhà và làm bằng sp Dermalogica.Chất lượng tuyệt hảo giá cả phải chăng

Mẹ nó cho giá cả đi ...............................

quycon
01-06-2011, 02:17 PM
Massage da mặt rất quan trọng ở điểm là cần biết da các chị là loại da j thì sẽ dễ dàng và đạt hiệu quả cao. Bên em là Trangspa tư vấn miễn phí và ko bán mỹ phẩm. Bên em toàn dùng tinh dầu ko có dùng mỹ phẩm cho massage mặt. Nếu có chị nào quan tâm thì ghé qua chỗ em nhé. Không dùng hóa chất. Đến và gọi điện cho em trước em sẽ giảm giá cho nhé. Rất mong nhận được sự quan tâm của các chị. 094 779 5583

ntnga79
01-06-2011, 02:21 PM
Massage da mặt rất quan trọng ở điểm là cần biết da các chị là loại da j thì sẽ dễ dàng và đạt hiệu quả cao. Bên em là Trangspa tư vấn miễn phí và ko bán mỹ phẩm. Bên em toàn dùng tinh dầu ko có dùng mỹ phẩm cho massage mặt. Nếu có chị nào quan tâm thì ghé qua chỗ em nhé. Không dùng hóa chất. Đến và gọi điện cho em trước em sẽ giảm giá cho nhé. Rất mong nhận được sự quan tâm của các chị. 094 779 5583

Mẹ nó up giá cho mình xem nhé, thanks

Electric
01-08-2011, 02:05 PM
Spa nổi tiếng cũng có người massage rất dở, hôm mình vào Menard cửa nam thất vọng toàn tập luôn

nguyenyen210
01-20-2011, 04:59 PM
Mình thấy ở Saga Spa là địa chỉ làm đẹp khá ổn đó. Cũng đi Spa một vài nơi nhưng kết nhất vẫn là chỗ đó, tại ở đó làm cẩn thận mà nhân viên phục vụ nhiệt tình, chuyên nghiệp, công nghệ máy móc hiện đại, hàng mỹ phẩm Dermalogia chất lượng, đến đó làm mình thấy rất yên tâm. Các bạn muốn làm đẹp đến đó thử coi, ở 51 Ngõ Thịnh Hào 1- Tôn Đức Thắng ý.

phuc1986
01-22-2011, 10:11 PM
Mình cũng tham gia Key hồi tháng 9 ra HN, gần Tết mình lại ra, nhưng thấy spa One 1A Đặng Dung có vẻ đẹp hơn, đi qua thấy ngay cạnh Hồ Trúc Bạch, tò mò muốn vô nên chứ biết tính sao

1a Đặng Dung làm được lắm đấy ạ, mà có cả dịch vụ cho cả nam và nữ, cảnh thì đẹp ngất ngây luôn, nhìn thẳng ra Hồ Trúc Bạch

rua_con
01-24-2011, 06:53 PM
Làm mặt phê nhưng phải đúng kỹ thuâạ nhé các mẹ, nhiều khi các em massage mặt theo chiều đi xuống mà ko hướng lên trên là mặt bị chảy sớm đấy.

rua_con
01-24-2011, 06:54 PM
À quên, mình thích làm mặt và giảm béo ở Saigon Smile Spa- 22 Đình Ngang.

huongscarlet
01-25-2011, 12:21 AM
Massage thư giãn thì luôn cần phải có độ phê, tuy nhiên đôi khi massage đặc trị lại khác 1 chút, ví dụ đối với mặn mụn kiểu gì cũng phải làm sạch, nặn mụn chín bằng dụng cụ, chắc chắn bạn sẽ thấy đau 1 chút, tuy nhiên cảm giác sạch sẽ và mịn màng vẫn khiến cho bạn thấy phê.

NúnNín
01-25-2011, 10:59 AM
À quên, mình thích làm mặt và giảm béo ở Saigon Smile Spa- 22 Đình Ngang.

Mình cũng đang quan tâm dịch vụ giảm béo mặt ở Saigon'smile, mình bị béo mặt kinh khủng.

mebemoon
02-23-2011, 03:52 PM
Có mẹ nào quan tâm đến việc matxa chăm sóc da mặt tại nhà không? Mình có dịch vụ mátxa mặt với Mỹ phẩm Artistry + phương pháp Guasa.

YM của mình: havfc@yahoo.com

Các mẹ quan tâm thì email cho mình, mình sẽ hướng dẫn và đặt lịch nhé!

Cảm ơn các mẹ đã đọc tin!

hoa_nguyen_88
02-24-2011, 06:42 PM
Mình cũng đang quan tâm dịch vụ giảm béo mặt ở Saigon'smile, mình bị béo mặt kinh khủng.
mình cũng đang quan tâm vụ này .Me nó có KN thì chia sẻ nhé

italy143
03-04-2011, 04:19 PM
Đã có nàng nào đến Nét Mộc Spa ở Trần Tử Bình chưa? Mấy hôm trước có đứa bạn rủ đi cùng,mình chỉ định làm cho vui thôi nhưng bg thì nghiện mất rồi.Cửa hàng đấy nhỏ nhỏ thôi nhưng được cái em chủ ở đấy học ở nước ngoài về nên làm cẩn thận mà bài bản lắm.Giá lại khá mềm,có 150k 1 lần.Nàng nào muốn cứ tới thử nha.
Địa chỉ ở 110 Trần Tử Bình,Cầu giấy.có cả web nữa nhưng minh không nhớ rõ lắm là gì.các nàng cứ lên google tìm là ra thôi.

meyeuvitbau
04-20-2011, 07:52 PM
ủn ủn lên lên, các mẹ ơi chia sẻ típ đi. Bgio mình còn quan tâm đến chỗ nào làm mặt cẩn thân và lấy mụn cám tốt ý, k bị sưng đỏ và lấy sạch nhân mụn. MẶt mình có cái nhược điểm là nhìu mụn cám wa Hic hic

meyeuvitbau
04-20-2011, 07:53 PM
ủn ủn ủnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

kiss you
04-20-2011, 10:42 PM
giá rẻ mà chất lượng cũng phải ok nữa

moclam
04-20-2011, 10:51 PM
giá rẻ mà chất lượng cũng phải ok nữa

mình thì vẫn chung thành với 1 bạn làm mặt ở OHui, làm 2 năm roài, giá rẻ và phê.

VFC
04-20-2011, 10:52 PM
mình ở tphcm,ai có biết chỗ nào đáng tin cậy mà giá cả phải chăng ko????giúp mình với!!!!!!

moclam
04-20-2011, 10:54 PM
mình ở tphcm,ai có biết chỗ nào đáng tin cậy mà giá cả phải chăng ko????giúp mình với!!!!!!

hii, ở TP HCM thì tớ hem bít .

rimrom
04-20-2011, 10:58 PM

Cái quan trọng của việc matxa đạt kết quả tốt là phải làm đều đặn và liên tục. Chỉ 10 buổi thôi không ăn thua đâu chị oi. Matxa nhu thế chỉ để thu giãn thôi chú hiệu quả không thấy đâu. Em đuoc 1 chị mách cho muốn có làn da đẹp phải ăn uống đủ chất, chăm sóc và duõng da đúng cách và quan trọng là cần có yếu tố tinh thần.

me_kút_kít
04-21-2011, 02:18 PM
mình thì đợt cách đây mấy tháng sau khi sinh thằng ku, chị có sử dụng gói chăm sóc của bên viet-care, thấy bên đấy mát xa mặt vs toàn thân ok, thick lắm, cái cảm giác dễ chịu, mê man, lúc làm mà mình lăn ra ngủ lúc nào k bít :), mà được cái nhân viên đến tận nhà chăm sóc, mình chẳng phải đi đâu cả, kể ra cũng tiện lắm ý

Cunglinh
04-21-2011, 02:34 PM
mời các mẹ ghé qua 214a hàng bông http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?250860-214A-hàng-Bông-MASSAGE-mặt-body-chuyên-nghiệp-như-spa-chỉ-từ-70k

Myphamjapan
04-21-2011, 04:27 PM
em cũng đang có nhu cầu mà chưa biết phải làm ở đâu, hóng tiếp ạ

14122000
04-21-2011, 06:43 PM
e cũng đánh dấu để nghe ngóng tiếp. thử mấy chỗ rùi mà không ưng

meyeuvitbau
04-22-2011, 09:35 AM
upppppppppppppppppppppppppp nà aaaaaaaaaaaaaaaaaaa

bonongcoc
06-22-2011, 11:49 AM
Đã có nàng nào đến Nét Mộc Spa ở Trần Tử Bình chưa? Mấy hôm trước có đứa bạn rủ đi cùng,mình chỉ định làm cho vui thôi nhưng bg thì nghiện mất rồi.Cửa hàng đấy nhỏ nhỏ thôi nhưng được cái em chủ ở đấy học ở nước ngoài về nên làm cẩn thận mà bài bản lắm.Giá lại khá mềm,có 150k 1 lần.Nàng nào muốn cứ tới thử nha.
Địa chỉ ở 110 Trần Tử Bình,Cầu giấy.có cả web nữa nhưng minh không nhớ rõ lắm là gì.các nàng cứ lên google tìm là ra thôi.

Bên này dùng mỹ phẩm của hãng nào hả bạn?

beautyfulgirl
06-22-2011, 12:10 PM
Em chưa bao giờ được đi spa. Hic. Em cứ thấy ngại ngại kiểu gì ấy. Mà không biết khi làm xong mình có phải boa cho nhân viên không mấy chị?

bonongcoc
06-24-2011, 03:29 PM
mình thì vẫn chung thành với 1 bạn làm mặt ở OHui, làm 2 năm roài, giá rẻ và phê.
Cho tớ xin số điện thoại và địa chỉ bạn mátxa này với, phải mua mỹ phẩm Ohui hả bạn?

The Lemon Spa
06-25-2011, 09:33 AM
Bên em có phương pháp làm mặt '' Ngọc diện thủ pháp'' cực '' phê'' và lạ. mời các mẹ qua thử và cảm nhận. :p

Cris
06-28-2011, 12:05 PM
Mình đang làm ở Thu Cúc, nói chung cũng o.k, giá rổ vừa lên 1 chút, làm body ở đó phê lắm.

mecuanghecon
07-22-2011, 11:30 AM
các mẹ ở quận hoàng mai có thể liên lạc với em phuong sdt;0915591555.massaGE mặt và body rất phê,kỹ thuật cực chuẩn.

yenny198
07-22-2011, 04:27 PM
Mình đang làm ở Thu Cúc, nói chung cũng o.k, giá rổ vừa lên 1 chút, làm body ở đó phê lắm.
Chị ơi giá rổ ở Thu Cúc như nào chị? Em cũng muốn đi quá mà chỉ sợ đắt không theo được

ỦnỈn-Tomy
07-22-2011, 04:30 PM
Mình toàn mua thẻ spa trên ********, *******....nói chung cũng khá ổn, giá rẻ dịch vụ cũng bt theo, nhg chưa đến nỗi tệ là đc nhỉ

kenzo_air
07-23-2011, 10:06 AM
Em vote cho The Lemon. Giá cả hợp lý, nhân viên cũng ổn. Lại đang khuyến mãi 50% nữa chứ. Mại zô, mại zô.

kenzo_air
07-27-2011, 09:00 AM
Em chưa bao giờ được đi spa. Hic. Em cứ thấy ngại ngại kiểu gì ấy. Mà không biết khi làm xong mình có phải boa cho nhân viên không mấy chị?

Tâm lý chung của các mẹ chưa đi bao giờ đây. Mẹ nó cứ đi 1 lần thì biết ngay ý mà. Còn boa hả? Mình thấy nhân viên làm thích, mà mình làm xong thấy thực sự dễ chịu thì tip, không thì cũng không sao mà, vì nhân viên cũng được nhận lương để làm việc rồi mà

ThuMinh_Spa
08-25-2011, 05:35 PM
Chị ơi giá rổ ở Thu Cúc như nào chị? Em cũng muốn đi quá mà chỉ sợ đắt không theo được
Mẹ nó ơi em tự giới thiệu em mở spa tại nhà, chất lượng như Thu Cúc ( một số mẹ đến em còn nhận xét là chất lượng tốt hơn cơ :) ..) mà giá rổ chỉ bằng 1/3 thậm chí 1/4 giá Thu Cúc ạ...
Em mời các mẹ đến em làm thử 1 lần nhé..ưu tiên các mẹ trên LCM, em khuyến mãi 20% cho mọi dịch vụ lần đầu tiên ạ!!!

ngant8385
08-25-2011, 08:05 PM
Mẹ nó ơi em tự giới thiệu em mở spa tại nhà, chất lượng như Thu Cúc ( một số mẹ đến em còn nhận xét là chất lượng tốt hơn cơ :) ..) mà giá rổ chỉ bằng 1/3 thậm chí 1/4 giá Thu Cúc ạ...
Em mời các mẹ đến em làm thử 1 lần nhé..ưu tiên các mẹ trên LCM, em khuyến mãi 20% cho mọi dịch vụ lần đầu tiên ạ!!!
có khi tớ thử bon chen nhỉ.
Nhưng giá mà tìm đc địa chỉ nào ổn ổn khu vực ngã tư sở thì tốt. Đi xa cũng ngại........

keo.siu.chau
08-25-2011, 08:55 PM
E làm ở Lê Aqua trên 99 Lê Duẩn ạ, nvien cũng tươi cười niềm nở ạ, họ dùng sp của Dema, giá thì mới tăng nên hơi đắt tí, body hơn 400k, làm mặt hơn 600k, cơ mà e thấy ổn ạ :)