Thanh lý hàng order web Mỹ new 100% "NGON - BỔ - RẺ" nè

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Mẹ Nhí, 10/4/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Mẹ Nhí

Mẹ Nhí Thành viên nổi tiếng

Gần đến ngày lễ của Phụ nữ Việt Nam 20-10 rồi, mình có chương trình sale lớn - OFF 20% CHO TOÀN BỘ CÁC MẶT HÀNG THANH LÝ - gọi là chút quà tặng đến các chị em phụ nữ chúng mình (u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

Chào các bạn ! Mình là Hiền, ở Đà Nẵng. Mình thanh lý mấy món order web Mỹ - Anh - Nhật do trật sz hoặc ham hố mua nhiều quá. Mong các bạn ủng hộ mình nhìu nhìu :p

Hàng mình đưa lên thanh lý mình đảm bảo đều mới 100% chưa hề sử dụng.

Giá mình đưa lên đây là đã giảm nhiều so với giá mình mua, mong các bạn đừng mặc cả nữa nhé.

Mình nhận ship toàn quốc. Ngay sau khi nhận được tiền hàng của các bạn trong tài khoản của mình, mình sẽ ship CPN ngay. Sau khoảng 1-2 ngày là các bạn đã nhận được hàng rồi, không phải chờ đợi lâu như khi mua trên web.

Để thanh lý nhanh mình sẽ free ship chuyển phát nhanh toàn quốc.

Hàng mua rồi miễn đổi hoặc trả lại.

TK của mình : 0041000980366 VCB Đà Nẵng - Nguyễn Thị Minh Hiền

Mấy cái áo ấm này mình đều mua trên Ideeli và mình mặc đều bị rộng.

1. LAUNDRY BY SHELLI SEGAL Pleat Hem Asym Zip mau ivory sz XS. Thanh lý 1.000k ---> off 20% còn 800k
    [​IMG] [​IMG]

2. CALVIN KLEIN Double Breast Button Detail Trench màu black sz XS. Thanh lý 2.000k ---> off 20% còn 1.600k
    [​IMG] [​IMG]

3. TAHARI ARTHUR S. LEVINE Slit Pocket Double Breasted Coat sz 4 màu ivory, 80% wool nhé. Sz 4 nhưng sao mà nó to bằng sz 6 í, mình bơi luôn, mình mua áo này chết tiền ship luôn. Thanh lý 1.500k ---> off 20% còn 1.200k
    [​IMG] [​IMG]

I. Kính và đồng hồ nữ :

3 con kính mát màu cực đẹp, mắt kính cực trong, dáng cực tây. Con Sally của Chloe thì không đẹp bằng mấy con này đâu nhé. Cả 3 con đều có hộp, khăn lau và certificate của hãng nhé.

Kính mát Calvin Klein CK839-112 Made in Italy màu nhạt hơn hình tý, từ gọng đến mắt kính trong veo và đẹp tuyệt vời, chỉ có điều khuôn mặt mình to quá mang hơi bị ép mặt. Thông số : 56-18-130 cm. Thanh lý 1.300k. ---> off 20% còn 1.040k

Kính mát Givenchy Womens SGV672G Sunglasses. Thanh lý 1.700k ---> off 20% còn 1.360k

Kính mát Diesel Women's DS0104 Oversized Oval Sunglasses. Thanh lý 1.500k ---> off 20% còn 1.200k

Cả 3 cái đồng hồ đều là hàng auth, mới nguyên 100%, có hộp đàng hoàng nhé. Và cả 3 cái này mình đều nhờ bên nhà Babymart mua trên web Mỹ cả nhé.

1. Bulova Women's 96L114 Bangle Bracelet Mother of Pearl Dial Watch 1.500k Đã thanh lý

2. GUESS Ladies Silver Open Link Watch #G55099L 1.200k ---> off 20% còn 960k

3. Timex Women's T2M581 Oval Diamond Accented Silver-Tone Stainless Steel Bracelet Watch 1.200k ---> off 20% còn 960k
    [​IMG] [​IMG]

II. Áo quần nữ : Mình cao 1.56m và nặng 52kg nhé cả nhà, bình thường mặc đầm sz 4 hoặc sz S, nhưng vẫn có nhiều hiệu sz to hoặc nhỏ hơn nên mình mặc không vừa.

Đầm hiệu Laundry mua trên Smart Bargains sz 4. Chất vải dày, lót thun mỏng, có 2 túi có nắp ở 2 bên hông. Mình mặc bị rộng. Thanh lý 800k. ---> off 20% còn 640k

Đầm mua trên Drjays sz S. Chất thun lạnh mát mẻ mịn màng. Mình mặc cũng bị rộng nốt. Thanh lý 500k ---> off 20% còn 400k

Đầm sz 4 hiệu Robbie Bee mua trên Belk. Chất liệu voan 2 lớp bay bổng nhẹ nhàng. Mình mặc cũng bị rộng luôn, hihiii... Thanh lý 850k. ---> off 20% còn 680k

Đầm hiệu Charter Club - Macy's sz 4 Charter Club Dress, Sleeveless Ponte Knit Sheath. Chất vải dày mịn co giãn. Hoa vải xếp quanh cổ rất đẹp. Cái này mình mặc hơi rộng V1. Thanh lý 1.200k. ---> off 20% còn 960k
    l

Đầm màu xanh hiệu London Times sz 4p nhé. Ưu điểm là rất tôn vòng 1 do đứt áo ngay dưới chân ngực. Chỉ lót phần ngực áo nên không lo bị nóng đâu nhé. Cái này mình mặc chật. Thanh lý 880k. ---> off 20% còn 700k

Đầm hiệu Eliza J - Ideeli sz 4. Sang trọng và quyến rũ. Chỉ lót phần thân trên thôi nhé. Cái này mình mặc cũng bị chật. Thanh lý 1.500k. ---> off 20% còn 1.200k
    [​IMG] [​IMG]

Đầm hiệu New York & Company sz XS. Chất liệu chiffon đẹp nhẹ nhàng và quyến rũ, có lót. Cái này mình mặc vừa, mà kiểu này cũng dễ mặc vừa lắm. Thanh lý 700k. ---> off 20% còn 560k

Đầm hiệu Next của Anh (UK) sz 8 tương đương sz 4 US. Chất liệu chiffon nhẹ nhàng và quyến rũ, có lót . Cái này mình mặc vừa, mà kiểu này cũng dễ mặc vừa như cái trên. Thanh lý 1.000k. ---> off 20% còn 800k
    [​IMG] [​IMG]

Đầm hiệu Mango sz XS. Chất liệu len dệt kim rất đẹp nhé. Cái này mình mặc vừa. Thanh lý 500k. ---> off 20% còn 400k

Cardigans hiệu Mango mua bên UK ở nhà GauconUK, sz S UK - sz XS US nhé. Giá 500k.---> off 20% còn 400k

Cái này cũng là Cardigans hiệu Mango sz M UK - sz S US, cái này mình đã mặc rồi nhưng hơi rộng, màu không tươi rói như hình đâu, đằm thắm hơn rất nhiều.
    Giá 300k.---> off 20% còn 240k

Cái này thì mua trên web Nhật. Áo khoác cặp : kaki màu hồng san hô (ngoài) + thun màu xám (trong) sz M tương đương sz S Mỹ.Thanh lý 1.000k ---> off 20% còn 800k

III. Giày nữ :

Giày hiệu AK Anne Klein 7Yalania sz 5 màu bronze y chang hình. Mình mang bị kích mấy ngón chân. Thanh lý 900k. ---> off 20% còn 720k

Giày da bóng hiệu Oh!Deer sz 5 cao 6-7p mua trên amazon. 1.000k. ---> off 20% còn 800k

Giày da bóng hiệu Fitzwell sz 5 cao 3p mua trên 6pm. Hiệu này đặc biệt có miếng lót màu xanh độc đáo nơi gót chân. 800k ---> off 20% còn 640k

Giày da thật hiệu Ted Barker đẹp tuyệt vời mua trên 6pm sz 5, màu ở ngoài sáng và đẹp hơn trên hình, nhưng mình mang bị thừa chiều dài giày tý, ai chân sz 36 hoặc 37 nhỏ thì mang vừa, đôi này có hộp nhé. 1.000k. ---> off 20% còn 800k

IV. Túi ví nữ :

Túi crossbody da thật hiệu Dooney & Bourke kích thước 8.25(L) x 4.5(H) x 3.25(W)" tương đương 21cm x 11.5cm x 8cm. Của mình màu trắng nhé. Giá 1.200k. ---> off 20% còn 1.000k

Màu thật đây (mới kiếm ra cái hình, mà hình thì lại không long lanh như bên ngoài nhỉ)

V. Đồ con :

VI. Áo quần nam và phụ kiện :

VII. Nước hoa và mỹ phẩm :

Mong các bạn ủng hộ mình thanh lý được hết nhanh (u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Nhí
    Đang tải...

2. Mẹ Nhí

Đã thanh lý :

Váy hiệu Max&Cleo sz 4 nhé. ---> đã thanh lý

Váy hiệu ELIZA J Petite Flower Print Dress sz 4P. Cái này mình mặc bị chật.---> đã thanh lý

Váy hiệu London Times sz 4p nhé. ---> đã thanh lý

Váy hiệu Spense - Boscov sz 4. ---> đã thanh lý. Mình mặc vừa, hơi rộng V1.

Đầm hiệu New York & Company màu đen sz XS. Chất vải khaki nhẹ và mát, đúng dáng công sở, có kèm cả belt. đã thanh lý. Cái này mình mặc vừa.

Đầm hiệu ARGENTI Beaded Neck Long Sleeve Print Dress sz 4 vợt trên Ideeli đợt red sale cuối tháng 6. Chất vải thun dày, không có lót nên rất mát mẻ và màu rất sang. Kết ống nho nhỏ quanh cổ áo rất đẹp. ---> đã thanh lý. Cái này mình mặc bị rộng.

Áo sơmi CWC chất vải linen sz XS, màu bên ngoài đằm hơn chứ không nổi như trên hình. Mình mặc rộng nhé. ---> đã thanh lý

Áo sz S mua web charlotte. ---> đã thanh lý

Áo sz S cũng mua web charlotte. ---> đã thanh lý

Áo thun nữ sz S mua trên boscov, sz S mà sao nó nhỏ xíu à, nói chung thun co giãn tốt mình vẫn có thể ních vào được nhưng sẽ trông rõ cái bụng tròn ủm của mình. ---> đã thanh lý

Áo khoác thun sz S mua ở macy's. ---> đã thanh lý

Áo hiệu Mango mua web UK bên Gấu. Sz M UK tương đương sz S US. Chất vải mịn mát. ---> đã thanh lý ủng hộ Hội từ thiện CLB các mẹ ham order web Mỹ rồi

Giày bệt hiệu Joan & David sz 5 mua trên 6pm. ---> đã lấy ra mang luôn rồi, trời nắng mang đỡ đen chân ... hí hí ...

Giày sz 5 hiệu Stuart-weitzman Made in Spain nhé, mình mang bị chật bề ngang. Giá : 700k. Giày hiệu này không dễ gì có cái giá này đâu nha.Đã thanh lý.

Giày sz 5 màu trắng hiệu Calvin Klein. Giá 500k. Giày hiệu này cũng như hiệu trên, cũng không dễ gì có cái giá này. Đã thanh lý.

Giày con gái nè, Metallic Ballet Flat mua trên Crazy 8, màu vàng y như hình, sz 9, dành cho bé bàn chân dài 15cm, tầm 3 tuổi mà con gái mình 4 tuổi, bàn chân dài 16cm nên không xỏ vào được rồi hic hic đã thanh lý.

Jeans Crazy8 cho con trai sz 7. Chất jeans rất mềm mại nhé. ---> đã thanh lý

Polo nam hiệu Izod sz M mua trên macy's, ông xã mình nhỏ con mà cái áo này to đùng đoàng ấy. Chất vải rất mát, màu rất đẹp, nói chung là rất hợp ý mình trong tất cả các áo đã từng mua cho xã, ... trừ kích thước. sz M áo này bằng với sz M của Tommy ấy. ---> đã thanh lý

Sơmi hiệu Tommy sz S, chất vải cotton mịn, mát, màu chuẩn. Thích hợp với các bố nhỏ con , cao tầm 1.6m và nặng tầm 60kg. Đã thanh lý.

Kính hiệu Kenzo Made in France vợt trên Modnique. Kính đẹp long lanh. Mình mua 2 cái thì 1 cái mang vừa còn cái này mang chật do khuôn mặt mình hơi bị ... toa. Màu bên ngoài không đỏ như trên hình đâu nhé mà hơi ngả sang nâu. Có hộp và khăn đàng hoàng nhé. ---> đã thanh lý

Kính hiệu Kenzo Made in France ---> đã thanh lý

Kính hiệu Act II by Tura Made in Italy vợt trên Modnique. ---> đã thanh lý

Kệ treo tường bằng nhựa rất đẹp hình xe tải dùng để bộ sưu tập xe hơi cho các cậu ấm nhà chúng mình, có hộp carton đẹp và chắc chắn nhé. Giá đã thanh lý.

Giày cho bé sz 5.5 Toddlers hiệu Stride Rite, dành cho bé tầm hơn 1 tuổi. Giá đã thanh lý. (Cái này là do mình vội vàng quá nên bé cái nhầm hức hức ...)

Polo hiệu Tommy sz S (6-7) chất vải cotton mịn, mát, màu chuẩn. Đã thanh lý

Túi crossbody hiệu Fossil kích thước 8.5(L) x 5.5(H) x 1.5(W)" tương đương 21.6cm x 14cm x 4cm. Da Thật nhé. Giá Đã thanh lý.

Giày sz 5 hiệu Nine West. Giá đã thanh lý.

Giày sz 5 hiệu Vince Camuto. Giá đã thanh lý.

Giày hiệu Vigotti made in Brazil mua trên 6pm, sz 5M, êm chân cực kỳ nhé. Mình mang hơi bị kích bề ngang. đã thanh lý

Giày Enzo Angiolini (1 dòng cao cấp của Nine West) sz 5 màu black y như hình, rất êm và chắc chắn, nhưng cao quá mình mang không quen. Thanh lý 600k. (Giá quá rẻ cho 1 đôi Enzo nhỉ ) đã thanh lý

Đầm hiệu Next của Anh (UK) sz 8 tương đương sz 4 US. Chất liệu cotton, mặt vải rất đẹp, cách điệu 2 bên hông và 2 tay áo khá lạ, có lót. Đã thanh lý Mình mặc chật.

Đầm hiệu Tahari mua trên Boscov sz 4p . Chất vải rất mịn đẹp, cũng có 2 túi ở 2 bên hông. Mình mặc cũng bị rộng. Thanh lý Đã thanh lý.

Gọng kính cận hiệu Chloe Made in France, loại này gọng mảnh và cực nhẹ, màu xanh đậm gần như đen, chỉ tiếc chiều ngang của kính nhỏ hơn khuôn mặt to bề ngang của mình nên ngắm mãi vẫn không thấy hợp được, tuy mình mang vẫn được vì có lò xo ở gọng. Có hộp và khăn lau của hãng luôn nhé. Giá Đã thanh lý.

Kính mát Spy Optic Zoë màu Black/Merlot Made in Italy, bên ngoài y chang hình, cực kỳ long lanh mà mình mang cũng bị chật. Thanh lý Đã thanh lý.

Last edited by a moderator: 10/10/2011
    haitintin74 thích bài này.
  3. Dr Brown

Dr Brown Thành viên rất tích cực

Bạn ơi, bạn nói rõ luôn là cái nào ai cao bao nhiêu nặng bnhiêu cân thì mặc vừa đi cho mọi người dễ tham khảo

4. Mẹ Nhí

Thanks bạn Dr Brown !

Mấy cái áo hàng Mỹ và áo đầm Hàn thì bạn nào cao tầm 1.6m trở lên, nặng khoảng 52-55kg trở lên chắc là mặc vừa đẹp, vì mình cao có 1.56m thôi.
    Còn mấy cái áo thun Hàn và legging thì nặng khoảng < 50 kg mặc đẹp hơn.

5. Mẹ Nhí

Cám ơn bạn nhé. Lúc nào rảnh vào ngó nghiêng ủng hộ mình nhé. :p

6. Mẹ Nhí

Mình mới thêm 1 số thông tin về hàng thanh lý của mình. Mời các bạn vào xem và ủng hộ mình nhé.

7. Mẹ Nhí

Thông báo cả nhà : Thêm em đầm len Hàn đã ra đi. :p

8. Mẹ Nhí

Ui, topic của mình trôi tận đâu đâu mất rùi, huhu...

9. Mẹ Nhí

Mình giảm giá thêm rồi. Mời các bạn ghé thăm topic nhé.

10. Mẹ Nhí

Mình mới post thêm 1 số đầm. Mời các bạn vào xem nhé.

11. Mẹ Nhí

Mình đã post thêm áo đầm và sơmi. Mời các bạn nghiên cứu nhé.

Last edited by a moderator: 25/4/2011
  12. Tp Biển

Tp Biển Thành viên rất tích cực

up cho đồ đẹp của mẹ Nhi cùng Đà nẵng nè,
    Rảnh qua up phụ em nhé, hihi

13. mtth03

mtth03 Thành viên chính thức

thik e váy cuối cùng mà hơi ngắn so với e :)

14. Mẹ Nhí

Em ơi, em váy số 6 ấy à, dài 92-93 cơ, chị mặc là qua gối đấy em à, không ngắn đâu. 4 em 1-4 mới ngắn, 86, còn 2 em 5-6 là dài em nhé.

15. MeBillVu05

MeBillVu05 Thành viên đạt chuẩn

Áo mã số 7 , bạn để lại cho mình 90K bạn nhé.

16. go*dau*tre*con

go*dau*tre*con Thành viên chính thức

Mẹ Nhi ơi áo số 8 dáng dài phải ko? Áo 8,9 mình cao 1.55, nặng 52kg có vừa ko?

17. be mit

be mit Thành viên chính thức

7. Vải tơ nhẹ giống như khăn tơ lụa ấy, rất mát, thanh lý 150k
    cái này 100 nhé, còn ms1 300. mình lấy màu trắng. tổng cộng là 400 nhé, có thì pm cho mình.

18. Mẹ Nhí

Bạn go*dau*tre*con, check pm bạn nhé.

19. Mẹ Nhí

Mình đã pm bạn rồi, check pm nhé bạn.

20. Mẹ Nhí

Áo trên này mình không bớt giá được đâu bạn à :)

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.