Hạt cốm trà Hipp bị đen (còn date)

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi lady04, 14/4/2010.

1. lady04

lady04 Thành viên chính thức

Các mẹ, có mẹ nào đang sử dụng trà Hipp vị Hoa quả rừng cho con thì cho mình hỏi với.
    Cách đây 1 tuần công ty Vạn An có gửi tặng sinh nhật bé nhà mình 1 hộp trà dinh dưỡng vị Hoa quả rừng, mình mở ra thì thấy các hạt cốm có lẫn màu đen. Mình ngửi thì ko thấy mùi mốc, date thì vẫn còn, nhưng nó cứ đen đen thế thì ko dám cho con uống...
    Mình xem thử mấy hộp trà khác vị nhưng do mình mua về thì ko thấy sao cả, kể cả hộp uống gần hết rồi cũng ko có hạt nào đen.
    Con gái lớn bảo " hay tại loại này nó thế hả mẹ?".
    Mẹ nào đang cho con uống loại này thì bảo mình với nhé. Vì chẳng lẽ lại chạy đi mua 1 hộp khác về mở ra so sánh, mà vị Hoa quả rừng thì bọn trẻ nhà mình lại ko thích.
    Cám ơn các mẹ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lady04
    Đang tải...

2. booma

booma Bắt đầu nổi tiếng

Mình hay cho con uốngtrà hoa cúc của HIPP ( hàng Đức hoặc hàng bán ở Hungary) hơn 2 năm rồi, chưa bao giờ thấy có hạt đen cả ( kể cả hộp trà gần đến date)

3. lady04

lady04 Thành viên chính thức

Mẹ nó bán childlife à, báo giá cho mình với. Con mình đang uống miễn dịch với lại multi. Giá rổ mẹ nó mà tốt hơn thì mình order mẹ nó. hihi
    Nhưng bé nhà mình uống multi ít hơn so với tuổi được ko nhỉ? 13 tháng, mình chỉ cho uống 2 lần, mỗi lần 2.5ml thui. Vì nó cứ uống 5ml mỗi lần là output hơi nhiều.

4. booma

booma Bắt đầu nổi tiếng

Mình đã PM cho mẹ nó rùi............