Hà Nội: Trường mầm non Baby Home - tin vui cho các mẹ

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Bode_hn, 18/4/2010.

1. Bode_hn

Bode_hn Thành viên tập sự

Cháu nhà em đang học ở MN Baby home, ở đây có lớp học rộng rãi(cỡ 40-50m2 gì đó), có phòng vui chơi, phòng ăn riêng biệt, sạch sẽ và thoáng mát lắm, các cô chăm sóc rất cẩn thận nên em giới thiệu cho các mẹ biết. À tí quên ở đây có Camera trực tuyến nữa nhé. Mẹ nào có con cần đi học qua đó mà tham khảo nhé, địa chỉ ở A29 khu TĐC tràng Hào, tổ 59 phường Trung Hòa(Ngõ 218 trần duy hưng, gần siêu thị Bic C). Em cho số ĐT ở đó luôn 37834468, 62937938.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Bode_hn
  2. manukamatong

manukamatong Thành viên rất tích cực

Ðề: Trường mầm non Baby Home - tin vui cho các mẹ

hic, các mẹ ơi em vừa đi hỏi trường này đây
    mình đc gt là cô hiệu trưởng là người rất tâm huyết và yêu nghề nên đến hỏi xin học với một qyết tâm cao (vì con mình mới 14 tháng )
    cảm nhận ban đầu là trường sạch đẹp nhg khi nói chyuện xong với cô hiệu trưởng thì mình thất vọng toàn tập
    thái độ ko nhiệt tình (CẢ 2 VC, NGHE NÓI ANH CHỒNG LÀ QUẢN LÝ ),,thiếu kĩ năng ứng xử với phụ huynh hs . vì em bé nhà mình quá nhỏ nên mình muốn cho bé đi học nửa ngày nên mình cũng đua ra ý kiến với cô nhg cô ko nhận còn nói thế này "nếu mẹ nó chịu đc học phí cả tháng thì thích cho con đi lúc nào thì đi, đón lúc nào cg đc". "về nhà suy nghĩ kĩ rồi hẵng cho con đi ko có đc dăm bữa nủa tháng lại bỏ các cô ko chạy theo đc ". Sau đó ko nói gì nữa quay ra xem camera để mặc mình với hàng tá câu hỏi trong đầu
    mình thiết nghĩ nếu ko muốn nhận thì cũng có nhiều cách để từ chối chứ ko nên mang tiền ra dọa, mình ko phải vì tiếc học phí 1 tháng mà ko cho con đi học , mình rất thất vọng vì 1 người giáo viên mầm non có nghề như chị Hương mà lại có cách ứng xử như vậy

3. meyeunhimxu

meyeunhimxu Thành viên đạt chuẩn

Mình đang định cho con đi học ở đây nên tham khảo, mẹ nào có thông tin mới về trường Baby home thì cho mình xin it thông tin. Nghe mẹ manukamatong nói làm mình suy nghĩ..........
    Đợi thông tin thêm rồi qd

4. Namchimsun

Namchimsun Thành viên tích cực

Mình nghe nói ở Đặng văn ngữ có 1 trường Baby home không biết có phải chi nhánh của trường này không nhỉ?

5. Mẹ Nhật Minh

Mẹ Nhật Minh Thành viên chính thức

Trường ở Đặng Văn Ngữ là Bibihome, con mình đang học ở đấy, hình như ko có cơ sở ở đâu khác đâu.

6. Namchimsun

Namchimsun Thành viên tích cực

CHỗ đấy tốt không mẹ Nhật minh, học phí bao nhiêu thế?

7. ken's mom

ken's mom Thành viên tích cực

Tình hinh là mới hôm nay mình lên hỏi trường này. Hehe, cũng hỏi xem có chương trình nửa buổi không vì cu con đi học thời gian đầu sợ bị ốm.
    Chưa gặp cô HT. Mai lại lên xem đích mục sở thị rồi loa cho các mẹ nhé
    Học phí lớp Nhà trẻ (16-36 tháng) là 900k, tiền ăn 25k/4 bữa. Nếu không ăn sáng thì còn 19k/bữa.
    Nói chung mình thấy cũng ổn. Nhưng ngại nhất sang WTT thấy các mẹ than phiền, đang lăn tăn

8. nhimkhanhlinh

nhimkhanhlinh Thành viên mới

Chào các mẹ, Mình đang tính gửi con trường Baby Home,mẹ nào có con đang gửi ở trường này, vào chia sẽ thông tin nhé. Cảm ơn các mẹ.