PDA

View Full Version : Cần giúp: Em nhờ mẹ nào đã đi trung tâm giảm béo bụng giới thiệu cho em địa chỉ!

Pages : 1 [2]

ngongioto
09-17-2010, 07:50 PM
Chịu khó đi bơi người cực đẹp luôn,đẹp toàn diện,bơi xong người nhẹ như bấc sảng khoái lắm,các mẹ cứ thử coi

Nick của bạn hay thế, hi
Bơi người chuẩn rùi nhưng có lúc hem bơi được ấy, tập yoga thì lúc nào tập cũng được bạn à, bạn có đi tập với mình hem?

thuocke
09-17-2010, 08:41 PM
Để làm quản lý cho 1 thẩm mỹ viện thì cũng phải là nhân viên lâu năm trong nghề rồi, mình học Yoga ở Key thấy bạn này rất dễ mến, thoải mái và chiều khách, đến Key thấy không khí thân thiện như ở nhà, hiệu quả cam kết chính xác, ko giảm hoàn lại tiền, thăm dò bên SSS thấy giá cao quá nên mình chạy luôn, nói thật chứ mình ngại vào mấy cái nơi hoành tráng lắm, biết thừa là tiền của mình đi về đâu rồi, tiện đi tập bên Key rồi ở lại thêm 1 tiếng làm giảm béo. Kết quả khiến mình khá hài lòng, mình cũng chả buồn cân vì gặp ai cũng ồ với à rồi

Đó là suy nghĩ của mẹ nó thôi, với mình thì tiền tất nhiên quan trọng nhưng quan trọng hơn là thời gian và công sức của mình bỏ ra để sử dụng dịch vụ, đến chỗ nào lâu năm uy tín, chuyên môn được đảm bảo, không gian đẹp đẽ, thuận tiện thì đắt hơn 1 chút vẫn ok mà. Nhiều khi ham rẻ làm mấy nơi ngõ ngách, chẳng có không gian thư giãn rồi chưa kể tới dịch vụ ko được đảm bảo thì còn phí tiền hơn ý. Bây giờ các mẹ ham làm đẹp đều có kiến thức đầy đủ, ko dễ kiếm tiền từ túi các mẹ chỉ bằng mới lời quảng cáo đường mật thế đâu.

thuocke
09-17-2010, 08:44 PM
Mình nói điều này các mẹ ủng hộ Key đừng giận, người ta vẫn nói là tiền nào của nấy đấy thôi! SSS có bác sỹ khám và tư vấn, cách làm của SSS cũng khác hoàn toàn với Key mà sao cứ so sánh vậy nhỉ?
Các mẹ thích Key thì ủng hộ Key, mình thấy hợp với Saigon'smile Spa thì mình vẫn ủng hộ Saigon'smile Spa. Suốt ngày thấy các mẹ 1 giọng điêu chê SSS quảng cáo nhiều ngoài ra chẳng còn gì để chê trách, thời đại bây giờ kinh doanh gắn liền với các quảng cáo, như Cocacola, Pepsi...họ quảng cáo suốt ngày mà vẫn phát triển vẫn đông khách hàng đó thôi.
Mình thì thích cách quảng cáo trung thực chứ ghét kiểu cứ nhăm nhăm dìm hàng để tâng mình lên lắm!
Còn chị Tú- Key mình chưa gặp nên ko nhận xét nhưng mình thấy cách để biết nghề và mở spa của chị ấy ko hay lắm đâu. Mình nói điều này là có cơ sở đàng hoàng và mình chịu trách nhiệm với lời nói của mình, nếu ai phản đối thì mình sẽ giải thích rõ ràng ở bài sau. Mình biết thì nói, ko biết thì ko nói, ko nói sai cho ai bao giờ.

Mẹ Phương Loan đấy à? Dạo này làm ăn buôn bán được ko? Mà mẹ nó làm gì mà nghiêm trọng thế? Chuyện làm đẹp thui mà...

nguyenthu82
09-17-2010, 08:47 PM
Hic đọc cái top này thấy chán quá, chia sẻ kinh nghiệm với nhau thui mà các chị ui. Còn với em thì ... dù ai nói ngả nói nghiêng, lòng em vẫn luôn vững như kiềng ba chân.... luôn mong học xong để theo típ lớp yoga của chị Tú ná

thuocke
09-17-2010, 08:57 PM
Hic đọc cái top này thấy chán quá, chia sẻ kinh nghiệm với nhau thui mà các chị ui. Còn với em thì ... dù ai nói ngả nói nghiêng, lòng em vẫn luôn vững như kiềng ba chân.... luôn mong học xong để theo típ lớp yoga của chị Tú ná

Công nhận chán thật, toàn chuyện linh tinh, mà chủ yếu là cứ chê quảng cáo nhiều quảng cáo ít chứ chẳng tập trung vào chuyên môn gì hết! Mà mình nhận thấy có 1 số mẹ chưa từng làm dịch vụ của SSS nhưng comment là giá cao vì cho là SSS quảng cáo nhiều? Nói thế ko chính xác đâu, chưa từng làm dịch vụ ở đó sao biết như nào mà phát biểu là đắt? Nghe ko khách quan tý nào!

mizzushop
09-17-2010, 09:13 PM
Vâng 900k cũng k đắt quá ^^ mấy hôm nữa e sẽ đi :x

moclam
09-17-2010, 09:35 PM
Hic hic,, topic đã đi sai mục đích. Bạn chủ top hỏi địa chỉ thui, mọi người đừng vào tranh cãi SSS hay Key tốt hơn.

mebaotram09
09-18-2010, 10:32 AM
Hic hic,, topic đã đi sai mục đích. Bạn chủ top hỏi địa chỉ thui, mọi người đừng vào tranh cãi SSS hay Key tốt hơn.

Em đọc một số comment mà thấy phản cảm, làm ăn tử tế uy tín chẳng thấy đâu, mà lại còn có cái kiểu cứ đi dìm hàng người khác. Chắc ở Key vắng khách quá hay sao mà bà chủ toàn cho nhân viên vào đây ngồi tám, kẻ tâng người bốc mà mấy cái giọng khen chê thì cứ giống nhau, em thấy tốt nhất là các mẹ đừng có vào đây đọc nữa, được thì khóa luôn cái topic này đi, không thì mẹ nào nhẹ dạ cả tin lại bị đưa vào tròng đấy, bức xúc.

thoax
09-18-2010, 10:38 AM

Mình cũng đang theo yoga, nhưng nhẹ nhàng thui, vì vẫn phải cho bé bú mà, bận như bận mọn nên tuần có hai buổi, hic

chipbongcoi
09-18-2010, 10:55 AM
Có mẹ nào quan tâm đến việc giảm béo vòng đùi và bắp chân không?

Em cũng quan tâm giảm béo đùi từ lâu lắm nhưng chưa quyết định làm ở đâu cả. Thấy Key có nhiều môn tập tành nên cũng hay vào đây để tham khảo nhưng đọc mấy trang này thấy mất cảm tình quá. Em từng đến SSS tư vấn, chưa làm và cũng không biết Key nhưng thấy có nhận xét thế về SSS thế này: SSS có cơ sở hoành tráng, ít nhất họ cũng có 3 nơi làm, nhân viên tư vấn khá chính xác và có chuyên môn.
Key em chưa đến nên không biết cơ sở vật chất thế nào chỉ đọc ý kiến những nick ở đây. Lúc đầu còn thấy tin tin muốn tham khảo nhưng càng đọc càng thấy kinh và mất cảm tình. Lúc nào cũng chỉ thấy khen Key với lại em Tú gì đó, quản lí hiền lành, dễ tính thì cũng tốt nhưng khách hàng người ta tiếp xúc với nhân viên nhiều chứ, bởi vậy người ta cũng chẳng quan tâm đến việc đấy mấy đâu. Với lại mấy mẹ này chỉ biết đến Key, không làm ở SSS thì biết họ làm ăn thế nào mà cứ thi nhau vào nói xấu thế nhỉ????
Đang quan tâm đến topic này mà đọc tự nhiên thấy khó chịu quá!!!:axe:

vành khuyên
09-18-2010, 12:08 PM
Trước còn con gai mình đi bơi hơi nhiều đấy, hihi, nhưng sau khi sinh thì vẫn chưa đủ tự tin chui người vô cái áo bơi để đến bể bơi, :(

Mới lại hè bơi còn dễ chứ mùa thu hay đông thì hơi khó, vì chả có cái bể bơi nước nóng nào có mái che mà giá cả dễ chịu một chút đâu, đau túi lắm, hjhj

NúnNín
09-18-2010, 03:06 PM
Em đọc một số comment mà thấy phản cảm, làm ăn tử tế uy tín chẳng thấy đâu, mà lại còn có cái kiểu cứ đi dìm hàng người khác. Chắc ở Key vắng khách quá hay sao mà bà chủ toàn cho nhân viên vào đây ngồi tám, kẻ tâng người bốc mà mấy cái giọng khen chê thì cứ giống nhau, em thấy tốt nhất là các mẹ đừng có vào đây đọc nữa, được thì khóa luôn cái topic này đi, không thì mẹ nào nhẹ dạ cả tin lại bị đưa vào tròng đấy, bức xúc.

Mới đầu mình cũng chịu khó vào đây chia sẻ kinh nghiệm nọ kia nhưng sau rồi đọc nghe phát ngấy quá nên chẳng muốn ý kiến gì nữa. Mẹ nó đọc cả topic thể dục và giảm cân này chỗ nào chẳng nhắc đến Key và chị Tú hiền, dễ thương ...Haha, đến chết mất, người ta có kết dịch vụ, kết chị Tú thật thì cũng ko đến cứ phải ngày nào cũng vào đây để khen và chỉ dẫn cho các mem đến với Key và với chị Tú đâu. Còn cái kiểu chê bai chỗ nọ chỗ kia thì ko còn mục đích gì ngoài 2 chữ "dìm hàng" mà thôi. Tóm lại topic các mẹ đọc cho vui thôi chứ mọi thông tin nên kiểm chứng lại nhé! Quảng cáo thì lộ liễu đã ghét rồi nhưng mình ghét hơn nữa kiểu làm ăn ko lành mạnh cứ hạ người khác để "tự túm tóc lôi lên"...

Marron
09-18-2010, 03:18 PM
Sorry, mình chẳng thấy có bài nào ai khen ai quá lời cả, mà mình thấy các mẹ đi tập rủ nhau cùng đi cho vui thì đúng hơn, mà mình cũng thấy có gì là dìm đâu nhỉ, có mỗi bài của Mẹ An thư thì chị ấy mô tả đúng theo cảm nhận của chị ấy thôi mà

Mình xin trả lời chung các mẹ thế này
Trước hết là mình không chê SSS , ngày trước mình làm ở đấy thấy các em rất nhiệt tình tư vấn cũng đàng hoàng nữa nhưng có lẽ do không hợp thật vì mình thuộc dạng cơ địa chắc (vì tập thể dục từ ngày 18 tuổi đều đặn đến tận khi có bầu vị chi là 12 năm ).Liệu trình của SSS là đánh mỡ bụng (nôm na thế ) nên rất đau , mình nói nôm na thế vì mình đã đánh mỡ bụng 5 tháng trước khi đến SSS, sau đó dùng biện pháp đốt nóng + kem và tinh dầu trị liệu sau đó quấn nóng và nằm thảm nóng còn việc bấm huyệt lưu thông khí huyết mình thấy rất sơ sài , các em ấy chỉ ấn lên ấn xuống vài lần nên phương pháp đó với mình không ăn thua

Còn việc giảm béo của mình tai địa chỉ 55 Phó Đức Chính (không nhớ chính xác lắm mặc dù mình vẫn đang làm dưỡng ở đó hi..hì..)thì mình bắt đầu công cuộc từ tháng 6 đến giờ giảm được 10kg cũng thuộc dạng ăn uống lung tung xòe còn em Giang nick Mẹ Hoa Hậu trên này (ng giới thiệu cho mình) thì tuân thủ nghiêm chỉnh và giảm được 16kg nói chung trông như ng khác lạ hoàn toàn
Phương pháp ở đó mình tả nó thé này : đầu tiên là bấm huyệt , phải nói là bấm thật sự trong vòng 20 phút mình cảm nhận rõ được sự tác động lên động mạch chủ và việc thoát hơi qua đường hậu môn , tiếp theo là bôi kem nóng và đầm rung bằng máy (SSS làm bằng tay )tiếp theo là quấn nóng từng vùng mình cần giảm cân ( SSS chui vào chăn nóng kín mít từ cổ đến chân nên mình huyết áp thấp hay ngộp thở)
về chế độ ăn thì đúng là nghiêm ngặt cần quết tâm cực kỳ Hoàn toàn không ăn tinh bột , chỉ được ăn hoa quả , miến và uống nước

Có một điểm mình thấy ngược nhau hoàn toàn mà chưa hiểu rõ lăm trong PP là SSS thì yêu cầu uống thật ít nứoc chỉ uống khi khát còn chỗ kia thì y/c uống càng nhiều nước càng tốt tối thiểu ngày cần 6 chai lavie (3lits)

Kết quả là giờ mình đã mặc lại được đồ cũ , giảm 10 kg nhưng quan trọng hơn là dạ dầy mình nhỏ lại một cách thực sự bây giờ nếu ăn no quá cảm giác tức thở khó chịu còn mệt hơn lúc mình đói (dĩ nhiên no quá chỉ là 1 bát phở thôi nhé )

Về giá cả Lúc tháng 6 mình đi làm thì đảm bảo đó là địa chỉ rẻ nhất HN mình làm gói giảm bảy cân hết 10 triệu là giảm toàn thân luôn trong vòng 24 ngày , nhưng đến tháng 8 đã tăng lên và tính theo kiểu giảm từng vùng giống các spa khác ăk..ăk...giá lên đáng kể vd giảm 5kg giá bảy triệu trong vòng 20 ngày ngoài ra giảm tay , đùi ,vai ...trung bình 200k/ngày /1 bộ phận

Kết quả phụ mình thu được từ liệu trình giảm cân nữa là vòng kinh hàng tháng mình đều như vắt chanh luôn ( lúc trước thì lung tung từ hồi con gái ) mình có hỏi chị Mai Anh chủ ở đó thì nói là lúc đầu cũng không nghĩ đến đó nhưng thấy khách hàng phản hồi lại chị ấy mới nghiên cứu lại thì ra những huyệt bấm giảm cân toàn là những huyệt gì gì đó ( mình khong nhớ) toàn rơi vào huyệt phụ khoa , ngoài ra ở đó nếu bạn đau lưng đau tay đau vai đau gối các chị ấy có thể châm cứu luôn mình thấy nhiều cô khen rất ổn ( mình chưa thử ), em Giang Mẹ Hoa Hậu thì mê chỗ đó nhất ở đoạn kinh nguệt đều nên thổ lộ là trước khi muốn có baby thứ 2 thì sẽ đến bấm 1 tháng để còn tính ngày sinh con zai cho chính xác nữa

Đấy là vài điều mình chia sẻ với các mẹ về công cuộc giảm béo của mình , và riêng với các nhân mình thì mình thích chỗ đó

Còn cá nhân mình thì đã sử dụng dịch vụ cả hai nơi, không comment gì hết cho khách quan

NúnNín
09-18-2010, 03:43 PM
Báo cáo các mẹ ngày thứ sáu đã trôi qua. Tình hình như này:
Ngày thứ sáu: 21.06.2010:
- Cân nặng: vưỡn 58kg
- Vòng bụng: Mỗi vòng trên, giữa, dưới đều giảm 2cm (đo sau khi trị liệu)

--> Như vậy, tổng cộng sau 6 ngày giảm 2.5kg và 13cm vòng bụng. Tạm được. Vưỡn muốn giảm thêm khoảng 3kg nữa mà ko biết sau 3 ngày có giảm nổi ko.

Phải cop lại như này cho công bằng tý nhé! Hihi... Bên trên là bài viết của meoanh sau 6 ngày trị liệu tại SSS giảm 2,5kg và 13cm vòng bụng, kết quả đâu có dở hay còn rất hiệu quả nữa? Mẹanthư sau 10 ngày giảm 2kg cũng tạm chấp nhận đó chứ? Bài viết hiệu quả thì ko được mẹ nào quan tâm nhỉ? Thậy lạ lắm cơ.

nguyenthu82
09-18-2010, 07:57 PM
Mới lại hè bơi còn dễ chứ mùa thu hay đông thì hơi khó, vì chả có cái bể bơi nước nóng nào có mái che mà giá cả dễ chịu một chút đâu, đau túi lắm, hjhj

Hôi trước em bơi mùa đông bể nước nóng 33 phạm ngũ lão ấy, chả nhớ giá cả thế nào, chắc bây giờ còn tăng tiếp nhỉ

Saigon Smile Spa
09-18-2010, 09:46 PM
Bạn này giống mình, làm rồi mà chẳng hiệu quả gì cả.

Chào ban,
Saigon'smile Spa hiểu rằng ở lamchame, các mẹ có quyền được chia sẻ thông tin và tình cảm. Nhưng đây cũng chính là nơi có thể trao đổi nhiều chiều. SSS muốn kiểm chứng lại thông tin nên xin được hỏi bạn 1 chút.
Bạn nói rằng bạn làm ko hiệu quả, vậy bạn có nhận được tiền bồi hoàn theo đúng cam kết của công ty chúng tôi ko?

SSS mong các bạn hiểu rằng với bất cứ 1 pp nào dù hiệu quả đến mấy thì vẫn có những cơ địa ko phù hợp và ko mang lại hiệu quả cho khách hàng. Rất hiểu được điều đó vậy nên chúng tôi luôn cam kết với khách hàng trong 3 ngày đầu tiên nếu ko có hiệu quả sẽ dừng trị liệu và trả lại toàn bộ chi phí cho khách hàng. SSS luôn cố gắng phục vụ tốt nhất và giữ uy tín tới từng khách hàng.

- SSS lưu giữ tất cả thông tin về khách hàng bao gồm: thẻ tư vấn, bản cam kết và số liệu hàng ngày trong trị liệu nên rất chắc chắn rằng bạn là khách hàng của SSS thì chúng tôi vẫn lưu giữ thông tin về bạn. Vậy nên trường hợp của bạn nếu ko đạt được hiệu quả thì bạn cho SSS biết họ và tên, SSS sẽ liên lạc với bạn để chịu trách nhiệm về dịch vụ của mình. Cũng mong bạn nói rõ trên diễn đàn để các thành viên khác được biết rõ về sự việc.

SSS muốn kinh doanh lâu dài, muốn vậy, chẳng có cách nào khác là phải giữ chữ tín, biết lắng nghe và luôn cầu tiến. Rất mong các mẹ góp ý thẳng thắn.
Xin cảm ơn tất cả mọi người.

Saigon Smile Spa
09-19-2010, 09:19 AM
Chào SSS, mình làm trong SG năm 2008 cũng với chị gái chồng, lúc đó cân thì có giảm nhưng không nhiều (không nhớ chính xác), sau lại bị tăng trở lại, có thể cách nói của mình gây hiểu lầm. Và vì cân lúc trước và sau khi thực hiện liệu trình khác nhau nên SSS chẳng có lý do gì phải bồi hoàn.
Đúng như mẹ An thư đã nói, cách tốt nhất để giảm béo là khóa cái mồm mình lại :D, thank bạn đã quan tâm. Giờ mình theo ăn kiêng Atkins và tập thể dục thôi.

Chào bạn,

Cơ sở Saigon'smile Spa tại thành phố Hồ Chí Minh khai trương vào ngày 1-1-2009 bạn nhé! Vậy thông tin của bạn hoàn toàn không chính xác rồi.

phuc1986
09-19-2010, 09:26 AM

Phải công nhận bơi thoải mái, xả stress và nhẹ hết cả người

rua_con
09-19-2010, 10:06 AM
Nguyên văn bởi mrKang View Post
Chào SSS, mình làm trong SG năm 2008 cũng với chị gái chồng, lúc đó cân thì có giảm nhưng không nhiều (không nhớ chính xác), sau lại bị tăng trở lại, có thể cách nói của mình gây hiểu lầm. Và vì cân lúc trước và sau khi thực hiện liệu trình khác nhau nên SSS chẳng có lý do gì phải bồi hoàn.
Đúng như mẹ An thư đã nói, cách tốt nhất để giảm béo là khóa cái mồm mình lại , thank bạn đã quan tâm. Giờ mình theo ăn kiêng Atkins và tập thể dục thôi.

Chào bạn,

Cơ sở Saigon'smile Spa tại thành phố Hồ Chí Minh khai trương vào ngày 1-1-2009 bạn nhé! Vậy thông tin của bạn hoàn toàn không chính xác rồi.

Chết cười với mrKang này, trung tâm thành lập năm 2009 mà bạn ấy lại đến làm từ năm 2008 được? Giấu đầu hở đuôi rồi. Lần sau muốn dựng chuyện thì phải tìm hiểu kỹ thông tin chứ?

trankimlien
09-19-2010, 11:36 AM
Đắt mà không hiệu quả thì phí tiền lắm ah, mình chỉ thích giảm béo bằng tập tành thôi chứ các kiểu uống thuốc, ăn kiêng............... mình không ủng hộ mấy

Mình đã kết thúc một liệu trình giảm béo tại SSS và muốn duy trì thành quả nên vào đây để nghe ngóng để đi tập luyện cùng các mẹ. Mình cũng định đến Key nhưng đọc đến mấy trang gần đây mình quyết định không bao giờ đến đó nữa, bởi vì:

- Mình thấy mấy nick mà mình cũng có chút tin tưởng ở đây càng ngày nói càng thấy lộ liễu. Mình làm giảm béo ở SSS cũng rất hiệu quả mà trong khi có mẹ AnThu giảm 2kg chứ không phải không có hiệu quả) , vậy mà các nick cứ thi nhau trích đa trích lại còm ment ấy để chê bai SSS, lộ liễu và buồn cười lắm vì chẳng có khách hàng nào mà chưa làm ở SSS có thời gian trích đi trích lại để chê bai cả, không làm thì biết gì mà chê chứ?
Mình đọc được một bài của nick HaLiên ở trên diễn đàn này, mình xin trích dẫn ra đây:

" Mình đã tham gia mở spa, cái mình hướng tới luôn là nhân viên, nhân viên tay nghề cao và biết đón ý khách là ok nhất bạn à
Bạn thử ghé Spa mới khai trương thêm cơ sở của tất cả bọn mình nhé : 1A Đặng dung HN 0437153668"

Vậy mà nick này vẫn chê SSS đắt, không hiệu quả mà trong khi bản thân mình lại là người của Key. Theo như lời HaLien nói " Spa của bọn mình",
vậy thì chắc chắn không phải chỉ có một đâu mà chắc chắn còn có những nick khác của Key đấy. Vậy phải đặt ra câu hỏi là những comment đó liệu có khách quan và đáng tin không?
Đúng như mẹ rua_con nói, nếu có vào topic này thì chỉ để đọc cho vui ( vui vì mấy trò tung hứng vớ vẩn ) chứ đừng có tham khảo ý kiến làm gì! [-X

HaLien
09-19-2010, 11:48 AM
Hehe, mình lại có hân hạnh được nhắc đến à :D. Mình đính chính lại là mình có ý định tham gia (kiểu góp cổ phần) nhưng vì nhiều lí do nên mình không tham gia nhé, thank mọi người đã quan tâm đến mình :D. Còn về vẫn đề tung hứng này kia thì mình nói luôn là ai học với chị Tú đều rất thích - nói một cách thẳng thắn luôn nghe. Thính thoảng lớp vắng mọi người vẫn lên đây rủ thêm tập cho đông vui và khí thế. Tính mình không có cái trò tung hứng gì hết, và mình có việc làm của mình (đi làm 10 tiếng/ngày), có nguồn bán hàng online nữa, mình không rảnh lắm đâu

shopquaxinh
09-19-2010, 12:06 PM
[/I][/B][/SIZE][/QUOTE]

Mình đã kết thúc một liệu trình giảm béo tại SSS và muốn duy trì thành quả nên vào đây để nghe ngóng để đi tập luyện cùng các mẹ. Mình cũng định đến Key nhưng đọc đến mấy trang gần đây mình quyết định không bao giờ đến đó nữa, bởi vì:

- Mình thấy mấy nick mà mình cũng có chút tin tưởng ở đây càng ngày nói càng thấy lộ liễu. Mình làm giảm béo ở SSS cũng rất hiệu quả mà trong khi có mẹ AnThu giảm 2kg chứ không phải không có hiệu quả) , vậy mà các nick cứ thi nhau trích đa trích lại còm ment ấy để chê bai SSS, lộ liễu và buồn cười lắm vì chẳng có khách hàng nào mà chưa làm ở SSS có thời gian trích đi trích lại để chê bai cả, không làm thì biết gì mà chê chứ?
Mình đọc được một bài của nick HaLiên ở trên diễn đàn này, mình xin trích dẫn ra đây:

" Mình đã tham gia mở spa, cái mình hướng tới luôn là nhân viên, nhân viên tay nghề cao và biết đón ý khách là ok nhất bạn à
Bạn thử ghé Spa mới khai trương thêm cơ sở của tất cả bọn mình nhé : 1A Đặng dung HN 0437153668"

Vậy mà nick này vẫn chê SSS đắt, không hiệu quả mà trong khi bản thân mình lại là người của Key. Theo như lời HaLien nói " Spa của bọn mình",
vậy thì chắc chắn không phải chỉ có một đâu mà chắc chắn còn có những nick khác của Key đấy. Vậy phải đặt ra câu hỏi là những comment đó liệu có khách quan và đáng tin không?
Đúng như mẹ rua_con nói, nếu có vào topic này thì chỉ để đọc cho vui ( vui vì mấy trò tung hứng vớ vẩn ) chứ đừng có tham khảo ý kiến làm gì! [-X

Chuẩn ko cần chỉnh, theo mình biết Spa One là cơ sở 2 của Key đó mà! Mọi người thông tin thì vào web của Key xem nhé!

shopquaxinh
09-19-2010, 12:11 PM
Đúng như mẹ An thư đã nói, cách tốt nhất để giảm béo là khóa cái mồm mình lại , thank bạn đã quan tâm. Giờ mình theo ăn kiêng Atkins và tập thể dục thôi.

Chào bạn,

Chết cười với mrKang này, trung tâm thành lập năm 2009 mà bạn ấy lại đến làm từ năm 2008 được? Giấu đầu hở đuôi rồi. Lần sau muốn dựng chuyện thì phải tìm hiểu kỹ thông tin chứ?

Hê hê hê... Bạn mrKang này dựng chuyện iu ghê cơ!

HaLien
09-19-2010, 12:31 PM
Mình cũng hơi tò mò bạn trankimlien nên có xem bạn ấy post bài thế nào, cả nhà cùng xem trong 153 bài của bạn ấy thì có đến 90% là : :D:D:D

HaLien
09-19-2010, 12:34 PM
Còn nhiều nữa nhưng mình phải quay lại công việc đã :D

bluesky06
09-19-2010, 02:05 PM
Nếu như mẹ nó nhiều việc thì cũng đừng vào đây tranh cãi làm gì,đừng thanh minh như kiểu mình là người có tội vậy. Mình cũng chẳng quan tâm ai là khách thật khách giả, nhưng đọc qua một số bài,mình cũng hiểu được phần nào sự việc. Xét thấy rằng tất cả cũng chỉ vì đồng tiền bát gạo, nhưng cũng không nên gay gắt với nhau như thế, làm ăn phải công minh chính đại thì mới được bền lâu, ai lại lấy cái trò trẻ con đi chê bai, nói xấu đối thủ để mình được ngẩng đầu lên không hay tí nào, để đạt được chữ tín thì họ không làm như thế đâu.

tiger98
09-19-2010, 02:37 PM
Đi giảm béo cũng tốt nhưng sau đó phải tập luyện để giữ gìn thì mới ok.
Như mình đây giảm được 20 cm rùi nhưng 4 tháng sau lại về như cũ. hic tiếc xiền quá!

rua_con
09-19-2010, 02:53 PM
Đi câu kéo khách thì viết:

Sau đó bị phát hiện thì giải thích:

Hehe, mình lại có hân hạnh được nhắc đến à :D. Mình đính chính lại là mình có ý định tham gia (kiểu góp cổ phần) nhưng vì nhiều lí do nên mình không tham gia nhé, thank mọi người đã quan tâm đến mình :D. Còn về vẫn đề tung hứng này kia thì mình nói luôn là ai học với chị Tú đều rất thích - nói một cách thẳng thắn luôn nghe. Thính thoảng lớp vắng mọi người vẫn lên đây rủ thêm tập cho đông vui và khí thế. Tính mình không có cái trò tung hứng gì hết, và mình có việc làm của mình (đi làm 10 tiếng/ngày), có nguồn bán hàng online nữa, mình không rảnh lắm đâu

Chắc bạn này coi các mẹ trên diễn đàn là trẻ con!:rolleyes: Mình làm ở Key rồi quảng cáo cho Key thì cứ nhận đi, rõ như ban ngày rồi mà lại phải chối thế?

HaLien
09-19-2010, 02:58 PM
Là phụ nữ nên ai cũng thích làm đẹp bạn rùa con ạ, mà làm đẹp thường xuyên thì tốt nhất là góp cổ phần với một spa, vừa yên tâm làm đẹp lại vừa có chút xiền, nhưng vì những lí do riêng tư nên mình mới không thể tham gia được
Mình cũng thấy bạn có hồ sơ rất thú vị :

rua_con
09-19-2010, 04:47 PM
Là phụ nữ nên ai cũng thích làm đẹp bạn rùa con ạ, mà làm đẹp thường xuyên thì tốt nhất là góp cổ phần với một spa, vừa yên tâm làm đẹp lại vừa có chút xiền, nhưng vì những lí do riêng tư nên mình mới không thể tham gia được
Mình cũng thấy bạn có hồ sơ rất thú vị :

Mình tưởng bạn bận lắm mà nhiều thời gian ghê hả? hê hê hê...
Thế này bạn nhé, mình là khách hàng của SSS, đã làm rất nhiều dịch vụ ở đó, thường xuyên vào shop của SSS để tư vấn bác sỹ, điều đó ko được sao? Chính vì thế mình mới phát hiện ra những thông tin không chính xác mà các bạn nói về spa này. Có ai mà chưa từng tới SSS làm mà vẫn cứ viết là giá dv đắt, ko hiệu quả, đốt tiền ở SSS như cách các bạn làm ko? Chắc chắn không mà chỉ có những người ko đàng hoàng và thiếu tự tin về spa của mình nên mới phải đấu với đối thủ kiểu đó.Cạnh tranh ko lành mạnh chút nào bạn ơi!
Nhân tiện, mình chưa thấy khách hàng nào của SSS chê Key cả vì đơn giản là khách hàng thực sự họ ko có nhiều thơi gian để bày trò như các bạn đâu! Các bạn nên suy ngẫm về việc làm của mình nhé!
Mình là mem thực sự chứ ko phải người của SSS vào đây tung hứng quảng cáo như cách của Key, nếu bạn ko tin xin mời offline gặp mình hoặc có thể nhờ lamchame.com kiểm tra lại thông tin. Đừng nghĩ ai cũng như mình thế bạn.

HaLien
09-19-2010, 05:13 PM
Mình trực nên online 24/24, vừa rồi có chút sự cố nên reply hơi trễ, thật sự mình rất bận bạn à. Mình với bạn cũng là khách hàng thôi, nên cũng không có gì mà phải tranh cãi mãi, vì có thể sắp tới mình lại là khách hàng bên SSS còn bạn lại thành học viên học thể dục bên Key thì sao :D. Chuyện thường mà

banaha
09-19-2010, 05:21 PM
ôi các mẹ ơi! Marketing là bình thường mà. Đừng post các bài gửi dài dòng dọc thế này. Đọc mệt lắm ạ. mà topic cũng bớt đi phần giá trị.

rua_con
09-20-2010, 10:35 AM
Mình trực nên online 24/24, vừa rồi có chút sự cố nên reply hơi trễ, thật sự mình rất bận bạn à. Mình với bạn cũng là khách hàng thôi, nên cũng không có gì mà phải tranh cãi mãi, vì có thể sắp tới mình lại là khách hàng bên SSS còn bạn lại thành học viên học thể dục bên Key thì sao :D. Chuyện thường mà

Bạn có tới SSS hay ko thì cũng chẳng liên quan gì tới mình. Diễn đàn là nơi để các mẹ chia sẻ thông tin nên mình mong muốn đó là những ý kiến chân thành, xác thực chứ ko phải như mấy bài viết mà mình đã từng đọc. Bạn đã nói thế thì mình cũng sẽ ko tranh cãi thêm để ảnh hưởng tới topic của các mẹ!

tròn lú lu
09-20-2010, 01:19 PM
Trước hết là mình không chê SSS , ngày trước mình làm ở đấy thấy các em rất nhiệt tình tư vấn cũng đàng hoàng nữa nhưng có lẽ do không hợp thật vì mình thuộc dạng cơ địa chắc (vì tập thể dục từ ngày 18 tuổi đều đặn đến tận khi có bầu vị chi là 12 năm ).Liệu trình của SSS là đánh mỡ bụng (nôm na thế ) nên rất đau , mình nói nôm na thế vì mình đã đánh mỡ bụng 5 tháng trước khi đến SSS, sau đó dùng biện pháp đốt nóng + kem và tinh dầu trị liệu sau đó quấn nóng và nằm thảm nóng còn việc bấm huyệt lưu thông khí huyết mình thấy rất sơ sài , các em ấy chỉ ấn lên ấn xuống vài lần nên phương pháp đó với mình không ăn thua

Còn việc giảm béo của mình tai địa chỉ 55 Phó Đức Chính (không nhớ chính xác lắm mặc dù mình vẫn đang làm dưỡng ở đó hi..hì..)thì mình bắt đầu công cuộc từ tháng 6 đến giờ giảm được 10kg cũng thuộc dạng ăn uống lung tung xòe còn em Giang nick Mẹ Hoa Hậu trên này (ng giới thiệu cho mình) thì tuân thủ nghiêm chỉnh và giảm được 16kg nói chung trông như ng khác lạ hoàn toàn
Phương pháp ở đó mình tả nó thé này : đầu tiên là bấm huyệt , phải nói là bấm thật sự trong vòng 20 phút mình cảm nhận rõ được sự tác động lên động mạch chủ và việc thoát hơi qua đường hậu môn , tiếp theo là bôi kem nóng và đầm rung bằng máy (SSS làm bằng tay )tiếp theo là quấn nóng từng vùng mình cần giảm cân ( SSS chui vào chăn nóng kín mít từ cổ đến chân nên mình huyết áp thấp hay ngộp thở)
về chế độ ăn thì đúng là nghiêm ngặt cần quết tâm cực kỳ Hoàn toàn không ăn tinh bột , chỉ được ăn hoa quả , miến và uống nước

Có một điểm mình thấy ngược nhau hoàn toàn mà chưa hiểu rõ lăm trong PP là SSS thì yêu cầu uống thật ít nứoc chỉ uống khi khát còn chỗ kia thì y/c uống càng nhiều nước càng tốt tối thiểu ngày cần 6 chai lavie (3lits)

Kết quả là giờ mình đã mặc lại được đồ cũ , giảm 10 kg nhưng quan trọng hơn là dạ dầy mình nhỏ lại một cách thực sự bây giờ nếu ăn no quá cảm giác tức thở khó chịu còn mệt hơn lúc mình đói (dĩ nhiên no quá chỉ là 1 bát phở thôi nhé )

Về giá cả Lúc tháng 6 mình đi làm thì đảm bảo đó là địa chỉ rẻ nhất HN mình làm gói giảm bảy cân hết 10 triệu là giảm toàn thân luôn trong vòng 24 ngày , nhưng đến tháng 8 đã tăng lên và tính theo kiểu giảm từng vùng giống các spa khác ăk..ăk...giá lên đáng kể vd giảm 5kg giá bảy triệu trong vòng 20 ngày ngoài ra giảm tay , đùi ,vai ...trung bình 200k/ngày /1 bộ phận

Kết quả phụ mình thu được từ liệu trình giảm cân nữa là vòng kinh hàng tháng mình đều như vắt chanh luôn ( lúc trước thì lung tung từ hồi con gái ) mình có hỏi chị Mai Anh chủ ở đó thì nói là lúc đầu cũng không nghĩ đến đó nhưng thấy khách hàng phản hồi lại chị ấy mới nghiên cứu lại thì ra những huyệt bấm giảm cân toàn là những huyệt gì gì đó ( mình khong nhớ) toàn rơi vào huyệt phụ khoa , ngoài ra ở đó nếu bạn đau lưng đau tay đau vai đau gối các chị ấy có thể châm cứu luôn mình thấy nhiều cô khen rất ổn ( mình chưa thử ), em Giang Mẹ Hoa Hậu thì mê chỗ đó nhất ở đoạn kinh nguệt đều nên thổ lộ là trước khi muốn có baby thứ 2 thì sẽ đến bấm 1 tháng để còn tính ngày sinh con zai cho chính xác nữa

Đấy là vài điều mình chia sẻ với các mẹ về công cuộc giảm béo của mình , và riêng với các nhân mình thì mình thích chỗ đó

Chị ơi, một liệu trình ở Phó Đức Chính hết bao nhiu hả chị

vuha1818
09-20-2010, 08:26 PM
Chị Mẹ An thư cho em hỏi với, hoàn toàn bỏ tinh bột, ăn hoa quả, miến, nước... nhưng đạm như thịt cá tôm cua thì thế nào, có hạn chế không chị

Mẹanthư
09-21-2010, 03:27 PM
Chị Mẹ An thư cho em hỏi với, hoàn toàn bỏ tinh bột, ăn hoa quả, miến, nước... nhưng đạm như thịt cá tôm cua thì thế nào, có hạn chế không chịkiêng tất bạn ạ , vất vả lắm đấy nhưng mất 5 ngày đầu thôi về sau quen không đáng ngại lắm
Khiếp quá TOPIC này thành cái chợ cãi nhau giữa các nick của SSS và Key mất rồi , đọc thấy nhức cả mắt mà chả hiểu giả thật thế nào nữa , mong mọi ng đừng vì lợi nhuận của bản thân mà để các mẹ trên này mất hết phương hướng

moclam
09-21-2010, 03:41 PM
kiêng tất bạn ạ , vất vả lắm đấy nhưng mất 5 ngày đầu thôi về sau quen không đáng ngại lắm
Khiếp quá TOPIC này thành cái chợ cãi nhau giữa các nick của SSS và Key mất rồi , đọc thấy nhức cả mắt mà chả hiểu giả thật thế nào nữa , mong mọi ng đừng vì lợi nhuận của bản thân mà để các mẹ trên này mất hết phương hướng

Em vote cho ý kiến của chị, mục đích của topic đã bị đi sai hướng, hic hic

Nước xanh
09-21-2010, 03:47 PM
Nhưng nếu cứ kiêng được tất như Mẹ an thư nói thì tự khắc sẽ gầy thui mà

lam1984
09-21-2010, 04:26 PM
Ăn kiêng như chị Mẹ An Thư nói chưa đủ, còn cần tập luyện thêm, và có rất nhiều các cách để tập luyện : đi bộ, chạy, HITT, leo cầu thang, yoga, thiền.... nhưng cần nhất là quyết tâm

shopquaxinh
09-21-2010, 07:17 PM
kiêng tất bạn ạ , vất vả lắm đấy nhưng mất 5 ngày đầu thôi về sau quen không đáng ngại lắm

Theo em thì mọi người chỉ nên đọc để tham khảo thôi chứ thông tin trên này thật giả ko biết đâu mà lần, cứ tự mình tìm hiểu là hay nhất!

hoacomayhn
09-21-2010, 08:46 PM
Theo em thì mọi người chỉ nên đọc để tham khảo thôi chứ thông tin trên này thật giả ko biết đâu mà lần, cứ tự mình tìm hiểu là hay nhất!

Bạn ơi khách hàng người ta cũng thông minh lắm, ko cần bạn phải mất công chỉ bảo đâu. Ai chả biết bạn PR cho SSS mà bạn cứ to mồm.
Topic càng ngày càng lạc đề, tớ đề nghị quay về chủ đề cũ. :D :D :D Bạn nào đồng ý cho tớ xin cái cảm ơn
Theo tớ, giảm béo bằng phương pháp này thực sự có hiệu quả, tớ ham ăn ham uống nên nhờ phương pháp này mà giảm hẳn cái sự ăn. Ngoài ra thì tớ duy trì thêm tập thể thao và tuyệt đối kiêng tinh bột vào buổi tối. Hiện tại tớ đã giảm được thêm 2kg nữa sau liệu trình làm giảm béo (liệu trình 10 ngày giảm 3-4kg: ko chính xác lắm vì mỗi hôm cân vào 1 giờ khác nhau). Nhưng thực sự tớ thấy rất khả quan. Tớ ko nói là tớ làm giảm béo ở đâu kẻo các mẹ lại bảo tớ PR :D

nguyenthu82
09-21-2010, 10:00 PM
Topic càng ngày càng lạc đề, tớ đề nghị quay về chủ đề cũ. :D :D :D Bạn nào đồng ý cho tớ xin cái cảm ơn
Theo tớ, giảm béo bằng phương pháp này thực sự có hiệu quả, tớ ham ăn ham uống nên nhờ phương pháp này mà giảm hẳn cái sự ăn. Ngoài ra thì tớ duy trì thêm tập thể thao và tuyệt đối kiêng tinh bột vào buổi tối. Hiện tại tớ đã giảm được thêm 2kg nữa sau liệu trình làm giảm béo (liệu trình 10 ngày giảm 3-4kg: ko chính xác lắm vì mỗi hôm cân vào 1 giờ khác nhau). Nhưng thực sự tớ thấy rất khả quan. Tớ ko nói là tớ làm giảm béo ở đâu kẻo các mẹ lại bảo tớ PR :D

Quay trở lại đúng với chủ đề nhé, nhưng chị cũng đừng nói thế, em xóa cái câu em ứ thích đi rùi, hihi

shopquaxinh
09-22-2010, 07:25 AM
Bạn ơi khách hàng người ta cũng thông minh lắm, ko cần bạn phải mất công chỉ bảo đâu. Ai chả biết bạn PR cho SSS mà bạn cứ to mồm.

Đúng đó bạn! Nhìn nick của bạn với cách viết 1 số nick là họ biết ngay đó mà...
Các bạn để ý xem nhé, rất nhiều khách hàng ủng hộ Key viết bài ko bao giờ biết dùng dấu chấm ở cuối bài viết..hihi.. Đây là lỗi của 1 người, mà khổ nổi người đó lại là chủ nhân của hàng loạt nick ủng hộ Key.
Tớ ko pr cho SSS đâu, tớ chỉ bênh vực cái phải, nhìn việc làm của các bạn từ trước giờ đúng là ko thể ko lên tiếng. Nói xấu, bịa đặt.. vậy mà vẫn nói người khác hả? Để tớ dẫn chứng lại nhé! Tớ đã ko định nói lại nhưng bạn lại làm tớ phải đi sai chủ đề 1 lần nữa.

shopquaxinh
09-22-2010, 07:27 AM

Chào bạn,

thuydungtmv
09-22-2010, 09:01 AM
chị ơi e vừa đăng ký 1 lớp massage bụng bằng thảo dược ở 24phương mai. đang khuyến mãi đắp thảo dược giảm béo bụng miễn phí. chị thử đi xem sao. đt đặt lịch 0913069252. e đi vào buổi trưa chị ạ. thử xem sao, miễn phí mà. nếu ko hiệu quả thì tìm chỗ khác, lên 65b hai bà trưng cũng tốt chị ạ.
Chị e mình thử xem nhé. e đặt lịch t2 tuần sau thử ở 24phương mai rùi chị ạ

chipbongcoi
09-22-2010, 09:57 AM

Bạn nhầm rồi, nick shopquaxinh là của bạn Phương Loan, chuyên bán tinh dầu và đứa bạn thân cùng cơ quan mình rất hay mua hàng cho bạn ấy. Bởi vậy không thể khẳng định là bạn ấy làm Pr cho SSS được.
Bên cạnh đó, mình đọc thấy comment của bạn ấy rất nhẹ nhàng, không hề có ý định khen chê ai cả mà bạn trích lại và nói năng những câu không được hay cho lắm.
Diễn đàn là nơi mọi người có thể thảo luận, trao đổi kinh nghiệm nên trước khi muốn nói gì thì mình nghĩ là chúng ta nên tìm hiểu kĩ, đừng vì những mục đích riêng tư nhỏ mọn mà để người ta đánh giá không hay về mình. Đúng như bạn nói, khách hàng luôn đủ thông minh để đánh giá và chọn lựa đấy bạn ạ.

quanthuha
09-22-2010, 11:56 AM
chị ơi e vừa đăng ký 1 lớp massage bụng bằng thảo dược ở 24phương mai. đang khuyến mãi đắp thảo dược giảm béo bụng miễn phí. chị thử đi xem sao. đt đặt lịch 0913069252. e đi vào buổi trưa chị ạ. thử xem sao, miễn phí mà. nếu ko hiệu quả thì tìm chỗ khác, lên 65b hai bà trưng cũng tốt chị ạ.

Được đắp miễn phí ah, thích quá nhỉ ;)

Hạt dẻ
09-22-2010, 12:48 PM
Các chị mất công tranh cãi làm gì, ai là fan của cơ sở nào thì post điạ chỉ lên cho mọi người biết, còn đâu mọi người tự tìm hiểu, ai thích sử dụng dịch vụ ở đâu thì sử dụng thui mà.

Chị Thủy Dung ơi đặt lịch có khó không, ngày thường hay thứ bảy chủ nhật cũng được hả chị?

MẹbéTôm
09-22-2010, 01:18 PM
cho E đánh dấu với ạ, E có cái bụng bèo nhèo mỡ sau sinh đây ...hix

Hạt dẻ
09-22-2010, 01:31 PM
cho E đánh dấu với ạ, E có cái bụng bèo nhèo mỡ sau sinh đây ...hix

Hí hí, chị bán miến thì ăn nhiều miến là giảm béo bụng đấy chị ạ, mấy thực đơn giảm béo em xem, toàn hoa quả, miến, nước lọc, nước cocalight... mà.

MẹbéTôm
09-22-2010, 01:42 PM
Hí hí, chị bán miến thì ăn nhiều miến là giảm béo bụng đấy chị ạ, mấy thực đơn giảm béo em xem, toàn hoa quả, miến, nước lọc, nước cocalight... mà. hihi, Cám ơn mẹ nó. E cũng chịu khó ăn miến. cũng giảm được vài kg rồi nhưng cái phần bụng chẳng giảm được tý nào, nó vẫn xổ ra một đống. huhu. E đang tiết kiệm tiền tính đi spa một lần đây :p

ngongioto
09-22-2010, 02:17 PM
hihi, Cám ơn mẹ nó. E cũng chịu khó ăn miến. cũng giảm được vài kg rồi nhưng cái phần bụng chẳng giảm được tý nào, nó vẫn xổ ra một đống. huhu. E đang tiết kiệm tiền tính đi spa một lần đây :p

Hay chị thử thao PP nè http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?113918-Em-xin-chia-s%E1%BA%BB-PP-gi%E1%BA%A3m-c%C3%A2n-hi%E1%BB%87u-qu%E1%BA%A3-ko-%C4%83n-k

tròn lú lu
09-24-2010, 09:16 PM
Tiếp tục hóng đơi, đủ các kỉu rùi mà vẫn tròn lú lu đơi ợ

Saigon Smile Spa
09-25-2010, 01:52 PM
Chào các mẹ,

Saigon'smile Spa rất ko muốn làm gián đoạn chủ đề của các mẹ nhưng vì có những thông tin không chính xác ngay tại topic này nên 1 lần nữa chúng tôi phải lên tiếng để bảo vệ uy tín của mình cũng như mong muốn xây dựng 1 diễn đàn lành mạnh và trung thực.
Ngày 18-9, nick MrKang đã đưa thông tin trong bài viết của mình với nội dung: Đã làm giảm béo cùng chị gái chồng tại Saigon'smile Spa nhưng không hề hiệu quả và làm tại cơ sở Tp Hồ Chí Minh vào năm 2008.
Thông tin trên là hoàn toàn sai sự thật vì Saigon'smile Spa tại Tp HCM được khai trương từ 1-1-2009, vậy nên không thể có chuyện bạn ấy đã từng làm giảm béo tại đây. Công ty chúng tôi đã gửi trường hợp này nhờ Mod xử lý, sau khi đối chất nick MrKang đã bị khóa vĩnh viễn với lý do: không trung thực và cạnh tranh không lành mạnh
Saigon'smile Spa xin 1 lần nữa cải chính lại thông tin này và mong muốn trong diễn đàn sẽ không còn những trường hợp như trên. Saigon'smile Spa sẵn sàng lắng nghe và sửa chữa nếu đó là những thông tin đúng đắn và mang tính xây dựng. Vì xét cho cùng, các mẹ cũng chỉ muốn có dịch vụ tốt, còn Saigon'smile Spa thì muốn phục vụ các mẹ càng nhiều, càng lâu, càng tốt. Vì thế, muốn lâu dài, chúng tôi rất hiểu là phải trung thực, và chân thành.

Saigon'smile Spa xin được cảm ơn các mem đã đọc bài viết này!

phuonglan83
09-25-2010, 02:01 PM
Hóng được mấy cái thực đơn giảm béo cho các mẹ nè :
http://www.**************/forum/f924/thuc-don-giam-can-1-tuan-giam-6kg-day-576678/

Tình hình là em mới sưu tầm được mấy bí kíp này, nên lên chia sẽ với các chị nè. Các chị thấy khẩu phần nào phù hợp thì áp dụng nhé. Kết quả lắm đấy.

Cách 1:
Thực đơn 1 tuần giảm 6kg nha
Nguyên liệu : 6 củ hành tây , 6 quả cà chua , 1 bắp cải , 2 tép hành lá , cần tây , rau mùi (ngò ) , 3 muỗng nước dùng , gia vị ( muối , tiêu , cà ri , tương ớt ).

Thực hiện : Thái rau , củ hành thành miếng nhỏ , rửa sạch , hầm 10 fút , giảm lửa , tiếp tục đun cho nhừ. Cho súp vào máy , say nhuyễn.Dùng khi đói , súp này không làm tăng calori . Tuy nhiên , nếu dùng lâu ngày , có thể bị suy dinh dưỡng ( và ngán nữa ). Vì thế , nên theo hướng dẫn cho 1 tuần như sau :
Ngày 1 : Dùng súp kèm với các loại trái cây ( trừ chuối ) , uống nước lọc hoặc nước trà.
Ngày 2 : Dùng súp kèm với các loại rau xanh ( tránh lạc và ngô ). Buổi tối , có thể dùng thêm 1 củ khoai tây nướng. Không dùng trái cây trong ngày này.
Ngày 3 : Dùng súp kèm với bất cứ loại trái cây và rau xanh mà bạn yêu thích.
Ngày 4 : Dùng 3 quả chuối , uống nhiều nước cùng với súp trong ngày.
Ngày 5 : Dùng súp 1 lần / ngày , kèm với 280-560 gr thịt bò và 6 quả cà chua.
Ngày 6 : Dùng súp 1 lần / ngày , 2-3 miếng bò beefsteak kèm với rau cải tươi.
Ngày 7 : Dùng súp 1 lần / ngày , cơm gạo lứt , nước trái cây không ngọt , rau xanh.
Sau 1 tuần , nếu sụt hơn 6 kg , tạm nghỉ 2 ngày trước khi lặp lại thực đơn này.

Có 1 cách để dễ ăn cái súp này hơn là các bác cho cái gia vị để nấu canh Thái của LeeKumkee (tên là Tomdum hay gì đó, em quên rồi) vào thì sẽ có vị chua chua, cay cay dễ ăn hơn đấy

phuonglan83
09-25-2010, 02:02 PM
Cách 2: Giảm 7kg trong 13 ngày

THỰC ĐƠN 13 NGÀY GIẢM 7 CÂN
Ngày 1
Sáng : 1 tách càfê và 1 muỗng đường
Trưa : 2 trứng luộc chín, 1 bó rau muống luộc, 1 trái cà chua
Tối : 1 miếng thịt bò (200gr) - không mỡ, 1 bắp xà lách, dầu ăn và chanh

Ngày 2
Trưa : nửa hộp thịt hầm, 1 hũ yahourt
Tối : 1 miếng thịt bò (200gr) - không mỡ, 1 bắp xà lách với dầu ăn và chanh, 1 trái lê

Ngày 3
Sáng : 1 tách càfê và 1 muỗng đường, 1 miếng bánh mì nướng
Trưa : 2 trứng luộc chín, 1 miếng thịt jambon hun khói hoặc thịt ướp muối, 1 bắp xà lách với dầu ăn và chanh
Tối : Chưng cách thủy cần tây, 1 trái cà chua, 1 trái lê

Ngày 4
Trưa : 2 ly cam nhỏ không đá không đường hoặc nước trái táo, 1 hũ yahourt
Tối : 1 trứng luộc chín, 1 củ cà rốt sống nhai kỹ

Ngày 5
Sáng : 1 củ cà rốt sống nhai kỹ
Trưa : 200gf cá chẻm với chanh, 1 muỗng bơ
Tối : 1 miếng thịt bò 200gr không mỡ, 1 bắp xà lách với cần tây

Ngày 6
Trưa : 2 trứng luộc chín, 1 củ cà rốt sống nhai kỹ
Tối : 250g thịt gà, 1 bắp xà lách với dầu ăn và chanh

Ngày 7
Sáng : 1 tách trà không đường
Trưa : không ăn gì, chỉ uống nước
Tối : 200g thịt cừu nướng, 1 trái táo

Ngày 8
Sáng : Như ngày thứ nhất
Trưa : Như ngày thứ nhất
Tối : Như ngày thứ nhất

Ngày 9
Trưa: 1 miếng thịt jambon hun khói hoặc thịt ướp muối, 1 hũ yahourt
Tối : 1 miếng thịt bò (200gr) - không mỡ, 1 bắp xà lách với dầu ăn và chanh

Ngày 10
Sáng : như ngày thứ 3
Trưa : như ngày thứ 3
Tối : như ngày thứ 3

Ngày 11
Trưa : 2 ly cam nhỏ không đá không đường hoặc nước trái táo, 1 hũ yahourt
Tối : 1 trứng luộc chín, 1 củ cà rốt sống nhai kỹ, 1 hộp cottage cheese

Ngày 12
Sáng : 1 củ cà rốt sống nhai kỹ với chanh
Trưa : 100g cá chẻm với chanh 1 muỗng bơ
Tối : 1 miếng thịt bò 200gr không mỡ, 1 bắp xà lách với cần tây

Ngày 13
Sáng : Như ngày thứ 6
Trưa : Như ngày thứ 6
Tối : Như ngày thứ 6

phuonglan83
09-25-2010, 02:03 PM
Cách 3: Giảm 5kg trong 3 ngày
Ngày 1

Buối sáng: Một trái táo, một cốc nước hoa quả ép

Buổi trưa : Một dĩa sa lát hoa quả trộn, một cốc nước

Buổi tối : Một đĩa sa lát hoa quả, một cốc nước ép từ hoa quả tươi.

Ngày 2

Buổi sáng : Một dĩa hoa quả và chút đồ ăn nguôị, một cốc nước lọc

Buổi trưa : Một đĩa sa lát rau tươi trộn, một cốc nước lọc

Buổi tối : Các loại rau tươi tuỳ ý, hai trái táo

Ngày 3

Buổi sáng : Một đĩa hoa quả trộn, một cốc nước ép hao quả tươi

Buổi trưa : Một đĩa sa lát rau tươi, một cốc nước lọc

Buổi tối : Một bát canh

Lưu ý : Trong vòng 3 ngày, chỉ được ăn rau tươi hoặc hoa quả. Trong vòng một tháng chỉ có thể tiến hành phương pháp này một tuần mà thôi. Nếu thực hiện đúng, bạn sẽ có một thân hình cân đối như mong muốn.

Saigon Smile Spa
09-25-2010, 02:31 PM
Đây là bằng chứng việc MrKang bị Mod xử lý khóa nick vĩnh viễn với lý do: cạnh tranh không lành mạnh, không trung thực:

chipbongcoi
09-25-2010, 02:33 PM
Chào các mẹ,

Saigon'smile Spa rất ko muốn làm gián đoạn chủ đề của các mẹ nhưng vì có những thông tin không chính xác ngay tại topic này nên 1 lần nữa chúng tôi phải lên tiếng để bảo vệ uy tín của mình cũng như mong muốn xây dựng 1 diễn đàn lành mạnh và trung thực.
Ngày 18-9, nick MrKang đã đưa thông tin trong bài viết của mình với nội dung: Đã làm giảm béo cùng chị gái chồng tại Saigon'smile Spa nhưng không hề hiệu quả và làm tại cơ sở Tp Hồ Chí Minh vào năm 2008.
Thông tin trên là hoàn toàn sai sự thật vì Saigon'smile Spa tại Tp HCM được khai trương từ 1-1-2009, vậy nên không thể có chuyện bạn ấy đã từng làm giảm béo tại đây. Công ty chúng tôi đã gửi trường hợp này nhờ Mod xử lý, sau khi đối chất nick MrKang đã bị khóa vĩnh viễn với lý do: không trung thực và cạnh tranh không lành mạnh
Saigon'smile Spa xin 1 lần nữa cải chính lại thông tin này và mong muốn trong diễn đàn sẽ không còn những trường hợp như trên. Saigon'smile Spa sẵn sàng lắng nghe và sửa chữa nếu đó là những thông tin đúng đắn và mang tính xây dựng. Vì xét cho cùng, các mẹ cũng chỉ muốn có dịch vụ tốt, còn Saigon'smile Spa thì muốn phục vụ các mẹ càng nhiều, càng lâu, càng tốt. Vì thế, muốn lâu dài, chúng tôi rất hiểu là phải trung thực, và chân thành.

Rất hoan nghênh cách làm này của SSS. Hy vọng từ giờ topic này sẽ có những thông tin để chia sẻ kinh nghiệm chân thực, chính xác và lành mạnh!=D>

tara fashion
09-25-2010, 03:00 PM
trên LCM cũng có 1 số mẹ bán kem xoa tan mỡ bụng, chỉ cần xoa là nóng bụng tan mỡ, ko cần massage. ko biết có hiệu quả thật ko các mẹ nhỉ

casablance
09-25-2010, 03:47 PM
trên LCM cũng có 1 số mẹ bán kem xoa tan mỡ bụng, chỉ cần xoa là nóng bụng tan mỡ, ko cần massage. ko biết có hiệu quả thật ko các mẹ nhỉ

Mình nghĩ cũng có hiêụ quả nhưng không nhiều đâu, như mình dùng mấy loại kem của Pháp thì 15 ngày giảm được khoảng 2-3cm thui.

phuonglan83
09-25-2010, 05:00 PM
Giảm béo bằng uống ép nước bí xanh http://www.**************/forum/f924/giam-can-bang-uong-nuoc-ep-bi-xanh-567122/

phuonglan83
09-25-2010, 05:03 PM
Một số các cách giảm béo nữa nè
10 kinh nghiệm thực tế mà người ăn kiêng cần chú ý:

1. Giữa việc vận động cơ thể và ăn kiêng thì cần chú ý vai trò của việc ăn kiêng trong giảm cân là chính và có tính quyết định hơn so với việc vận động cơ thể. Ngoài 2 yếu tố trên, các phương tiện khác cũng chỉ là những biện pháp hổ trợ.

2. Không đặt mục tiêu giảm cân trong vòng 1 tháng và mỗi đợt giảm cân phải kéo dài ít nhất 3 tháng, với mục tiêu mỗi tuần giảm 500gr, nếu được như thế là đã thành công.

3. Luôn có sẵn một thứ thức ăn nào đó, để ăn khi đói hay thèm ăn, không bao giờ nhịn đói hay chớ để bụng đói đến mức đụng cái gì cũng ăn.

4. Tập ghi lại những gì mình đã ăn, tập tính khối lượng calo đã tiêu hao trong ngày. Qua đó, ta sẽ thấy được mức nguy hiểm của việc ăn quà vặt: Đó là đủ năng lượng cần thiết nhưng lại thiếu những chất cần cho cơ thể và dư thừa những chất dễ dẫn đến tăng cân.

5. Cảnh giác với những món ăn hay những bữa ăn ngoài chương trình như tiệc tùng, liên hoan hay chỉ là vài hạt đậu phộng, vài cái bánh nhỏ.

6. Ăn rau nhiều rất tốt cho việc ăn kiêng nhưng cần chú ý trái cây, nhất là những loại có vị ngọt, không giúp ích gì cho việc giảm cân. Rau có năng lượng không cao nhưng trong rau có nhiều loại vitamin.

7. Tuyệt đối không dùng các món chiên, quay, da, đồ lòng, mỡ hành, hành phi, nếu có thể tự chủ bản thân được thì chỉ dùng thử 1 miếng và chỉ 1 mà thôi

8. Cần cảnh giác với việc ăn chay, do đa số đều chứa một lượng chất béo, chất bột đường khá cao.

9. Uống thật nhiều nước, bất kỳ lúc nào có thể uống, mỗi ngày nên uống từ 3 - 4 lít nước lọc. Nên uống nước trước bữa ăn và ngay khi ngủ dậy.

10. Khi có thời gian rảnh, nên chọn việc đọc sách, báo, đi dạo, tập trang điểm… thay cho việc nấu nướng hay đi mua thức ăn.

Tăng cân, ngày nay là chuyện đương nhiên sẽ đến với mọi người dù ở độ tuổi nào, nếu không có cuộc sống hợp lý, cân bằng về việc ăn uống cũng như vận động cơ thể. Đặc biệt đối với nữ giới, chuyện giữ vóc dáng sau thời tuổi trẻ là nỗi quan tâm chính của quý bà, trong đó chuyện ăn kiêng được áp dụng nhiều nhất.

Tuy nhiên, số người thành công trong việc giảm cân với phương pháp ăn kiêng thì ít, đa số còn để cho khối lượng mỡ của cơ thể cứ trồi lên sụt xuống thất thường, mà như thế việc ăn kiêng coi như thất bại, dần dần béo phì là chuyện không tránh khỏi.

Để tránh tăng cân - béo phì, theo các chuyên gia dinh dưỡng, cần thực hiện ít nhất 2 việc là: có một chế độ ăn uống hợp lý và thường xuyên vận động thể lực cách thích hợp.

Chế độ ăn hợp lý bao gồm việc giảm năng lượng ăn vào nhưng phải đảm bảo đầy đủ chất dinh dưỡng, bằng cách giảm ăn các thức ăn giàu năng lượng như cơm, bánh mì, bánh ngọt, chè…. Hãy dùng chén dĩa nhỏ, ăn chậm, nhai kỹ khi ăn, hoặc dừng ăn ngay khi cảm thấy no nhưng không được nhịn ăn hay bỏ bữa.

Trong việc ăn uống hợp lý, người ăn kiêng còn phải giảm lượng chất béo nhất là chất béo có nguồn gốc động vật.

Bước thứ hai để giảm cân đạt hiệu quả là cần tích cực vận động cơ thể một cách đều đặn và thường xuyên từ 30 - 60 phút mỗi ngày, qua việc đi bộ, chạy bộ, đạp xe, thể dục thẩm mỹ… sẽ giúp giảm cân hoặc duy trì được trọng lượng cần.

Ngày nay, nhiều người còn dùng thuốc để giảm cân, tuy nhiên đây có thể là con dao 2 lưỡi, do đó cần phải có sự hướng dẫn của bác sĩ, nhất là đối với những người có những bệnh lý mạn tính về tim mạch hoặc đái tháo đường.

http://dantri.com.vn/c7/s7-228342/10-luu-y-de-giam-can-hieu-qua.htm

NúnNín
09-25-2010, 05:17 PM
Chào các mẹ,

Mình cũng không ủng hộ việc này của MrKang.

Nước xanh
09-26-2010, 02:20 PM
Một số các cách giảm béo nữa nè
10 kinh nghiệm thực tế mà người ăn kiêng cần chú ý:

1. Giữa việc vận động cơ thể và ăn kiêng thì cần chú ý vai trò của việc ăn kiêng trong giảm cân là chính và có tính quyết định hơn so với việc vận động cơ thể. Ngoài 2 yếu tố trên, các phương tiện khác cũng chỉ là những biện pháp hổ trợ.

2. Không đặt mục tiêu giảm cân trong vòng 1 tháng và mỗi đợt giảm cân phải kéo dài ít nhất 3 tháng, với mục tiêu mỗi tuần giảm 500gr, nếu được như thế là đã thành công.

3. Luôn có sẵn một thứ thức ăn nào đó, để ăn khi đói hay thèm ăn, không bao giờ nhịn đói hay chớ để bụng đói đến mức đụng cái gì cũng ăn.

4. Tập ghi lại những gì mình đã ăn, tập tính khối lượng calo đã tiêu hao trong ngày. Qua đó, ta sẽ thấy được mức nguy hiểm của việc ăn quà vặt: Đó là đủ năng lượng cần thiết nhưng lại thiếu những chất cần cho cơ thể và dư thừa những chất dễ dẫn đến tăng cân.

5. Cảnh giác với những món ăn hay những bữa ăn ngoài chương trình như tiệc tùng, liên hoan hay chỉ là vài hạt đậu phộng, vài cái bánh nhỏ.

6. Ăn rau nhiều rất tốt cho việc ăn kiêng nhưng cần chú ý trái cây, nhất là những loại có vị ngọt, không giúp ích gì cho việc giảm cân. Rau có năng lượng không cao nhưng trong rau có nhiều loại vitamin.

7. Tuyệt đối không dùng các món chiên, quay, da, đồ lòng, mỡ hành, hành phi, nếu có thể tự chủ bản thân được thì chỉ dùng thử 1 miếng và chỉ 1 mà thôi

8. Cần cảnh giác với việc ăn chay, do đa số đều chứa một lượng chất béo, chất bột đường khá cao.

9. Uống thật nhiều nước, bất kỳ lúc nào có thể uống, mỗi ngày nên uống từ 3 - 4 lít nước lọc. Nên uống nước trước bữa ăn và ngay khi ngủ dậy.

10. Khi có thời gian rảnh, nên chọn việc đọc sách, báo, đi dạo, tập trang điểm… thay cho việc nấu nướng hay đi mua thức ăn.

Tăng cân, ngày nay là chuyện đương nhiên sẽ đến với mọi người dù ở độ tuổi nào, nếu không có cuộc sống hợp lý, cân bằng về việc ăn uống cũng như vận động cơ thể. Đặc biệt đối với nữ giới, chuyện giữ vóc dáng sau thời tuổi trẻ là nỗi quan tâm chính của quý bà, trong đó chuyện ăn kiêng được áp dụng nhiều nhất.

Tuy nhiên, số người thành công trong việc giảm cân với phương pháp ăn kiêng thì ít, đa số còn để cho khối lượng mỡ của cơ thể cứ trồi lên sụt xuống thất thường, mà như thế việc ăn kiêng coi như thất bại, dần dần béo phì là chuyện không tránh khỏi.

Để tránh tăng cân - béo phì, theo các chuyên gia dinh dưỡng, cần thực hiện ít nhất 2 việc là: có một chế độ ăn uống hợp lý và thường xuyên vận động thể lực cách thích hợp.

Chế độ ăn hợp lý bao gồm việc giảm năng lượng ăn vào nhưng phải đảm bảo đầy đủ chất dinh dưỡng, bằng cách giảm ăn các thức ăn giàu năng lượng như cơm, bánh mì, bánh ngọt, chè…. Hãy dùng chén dĩa nhỏ, ăn chậm, nhai kỹ khi ăn, hoặc dừng ăn ngay khi cảm thấy no nhưng không được nhịn ăn hay bỏ bữa.

Trong việc ăn uống hợp lý, người ăn kiêng còn phải giảm lượng chất béo nhất là chất béo có nguồn gốc động vật.

Bước thứ hai để giảm cân đạt hiệu quả là cần tích cực vận động cơ thể một cách đều đặn và thường xuyên từ 30 - 60 phút mỗi ngày, qua việc đi bộ, chạy bộ, đạp xe, thể dục thẩm mỹ… sẽ giúp giảm cân hoặc duy trì được trọng lượng cần.

Ngày nay, nhiều người còn dùng thuốc để giảm cân, tuy nhiên đây có thể là con dao 2 lưỡi, do đó cần phải có sự hướng dẫn của bác sĩ, nhất là đối với những người có những bệnh lý mạn tính về tim mạch hoặc đái tháo đường.

http://dantri.com.vn/c7/s7-228342/10-luu-y-de-giam-can-hieu-qua.htm

Biết vậy nhưng thực hiện theo là cả một vấn đề
Mình đang tính đi tập đây, có lớp tập nào hay klhông nhỉ mấy mẹ?

Mẹ_QuỳnhChi
09-28-2010, 04:22 PM
Uớc gì mình cũng có thời gian để đăng ký một lớp tập, bận rộn hết ở cơ quan rồi lại việc nhà. Thi thoảng mới đến dưỡng ở SSS nhưng vẫn không ngon lành như đợt vừa mới làm ở đấy.

meoluoi118
09-28-2010, 08:49 PM
Biết vậy nhưng thực hiện theo là cả một vấn đề
Mình đang tính đi tập đây, có lớp tập nào hay klhông nhỉ mấy mẹ?

Em cũng đang tập aerobic với thầy giáo chứ không phải cô giáo, hihi, thầy cực vui tính có điều cần ăn mặc kín đáo hơn

otvang
09-29-2010, 11:26 AM
Em cũng đang tập aerobic với thầy giáo chứ không phải cô giáo, hihi, thầy cực vui tính có điều cần ăn mặc kín đáo hơn

Học với thầy giáo ah bạn ? vẫn thích học với cô giáo hơn .Mình cũng muốn đi tập lắm nhưng không hở được lúc nào từ khi đi làm giảm béo ở SS về tới giờ thỉnh thoảng đi dưỡng thôi ,được cái là thỉng thoảng di 1,2 buổi cũng điều chỉnh được nên cũng cứ kệ .Bạn tập bên đó lâu chưa?

mysterious
09-30-2010, 11:25 AM
Học với thầy giáo ah bạn ? vẫn thích học với cô giáo hơn .Mình cũng muốn đi tập lắm nhưng không hở được lúc nào từ khi đi làm giảm béo ở SS về tới giờ thỉnh thoảng đi dưỡng thôi ,được cái là thỉng thoảng di 1,2 buổi cũng điều chỉnh được nên cũng cứ kệ .Bạn tập bên đó lâu chưa?

Mẹ này cũng làm giảm béo ở đó ah ? sang tháng tới này bên đó có khuyến đấy ,,,mình đọc lướt qua bên 24h
"Tặng ngay 1.000.000Đ và 1 bộ mỹ phẩm kèm theo khi quý khách mua thẻ:

- Giảm béo bằng thông khí huyết
- Trị liệu trằng hồng đa tác dụng
- Giảm béo và nâng cơ mặt

Chương trình siêu khuyến mại nhân dịp kỷ niệm 1000 năm Thăng Long.

vuha1818
10-01-2010, 01:05 PM
Siêu khuyến mại làm đẹp nữa nè, hic, nhìu khuyến mại 1000 năm quá mà hết xìn rùi
http://www.keyweightloss.com.vn/DetailViews.aspx?id=20&T=1

thuocke
10-01-2010, 01:11 PM
Mẹ này cũng làm giảm béo ở đó ah ? sang tháng tới này bên đó có khuyến đấy ,,,mình đọc lướt qua bên 24h
"Tặng ngay 1.000.000Đ và 1 bộ mỹ phẩm kèm theo khi quý khách mua thẻ:

- Giảm béo bằng thông khí huyết
- Trị liệu trằng hồng đa tác dụng
- Giảm béo và nâng cơ mặt

Chương trình siêu khuyến mại nhân dịp kỷ niệm 1000 năm Thăng Long.

Thông tin nhanh thế mẹ nó nhỉ? Mình cũng mới nhận được tin nhắn của SSS dưng mà đợt này hết béo rùi.

phuonganh13
10-01-2010, 04:01 PM
Có cách nào giảm mỡ bụng mà không cần đi đến trung tâm thẩm mỹ không nhỉ các mẹ?

ngongioto
10-01-2010, 07:54 PM
Có cách nào giảm mỡ bụng mà không cần đi đến trung tâm thẩm mỹ không nhỉ các mẹ?

Tập, tập và tập, ăn kiêng và giảm bột đường thôi bạn. Tập thì có thể đi bộ, chạy, yoga, aerobic, dance... ăn thì rau củ quả... là chính, hihi

mrsLu
10-02-2010, 02:10 PM
Tập, tập và tập, ăn kiêng và giảm bột đường thôi bạn. Tập thì có thể đi bộ, chạy, yoga, aerobic, dance... ăn thì rau củ quả... là chính, hihi

Chính xác! Mình đi bộ mãi rồi nên bây giờ thấy các mẹ giới thiệu Key có lớp yoga, mình đã đăng ký tháng 10 học, tức là tuần sau bắt đầu, rồi mình sẽ có comment thêm về luyện tập. Giảm béo mình cũng làm đủ cách rồi :(

Caytretramdot
10-02-2010, 03:18 PM

Tập tành thì bắt buộc mình phải tự giác chứ cứ lười như mình thì chỉ có khóa mồm lại thôi ,ăn uống thì lúc nào hứng là ăn vô tội vạ ,ăn rồi lại thấy hối hận .Không biết tập tành thì có pp nào giúp mình thèm ăn không chị ?Ơ 22 Đình Ngang họ cũng giúp mình hết thèm ăn được ,có cam kết em thấy thế cũng yên tâm ,nhưng chỉ có điều là chỗ họ nghỉ sớm quá.

vành khuyên
10-02-2010, 04:25 PM
Tập tành thì bắt buộc mình phải tự giác chứ cứ lười như mình thì chỉ có khóa mồm lại thôi ,ăn uống thì lúc nào hứng là ăn vô tội vạ ,ăn rồi lại thấy hối hận .Không biết tập tành thì có pp nào giúp mình thèm ăn không chị ?Ơ 22 Đình Ngang họ cũng giúp mình hết thèm ăn được ,có cam kết em thấy thế cũng yên tâm ,nhưng chỉ có điều là chỗ họ nghỉ sớm quá.

Bạn thử tham khảo ý kiến của chị Mẹ An thư nè, hihi, mình cũng đã qua Phó đức chính để tham khảo thêm rùi, thấy cũng ổn ổn, hehe

lam1984
10-02-2010, 04:38 PM

Tập phải có bài bản và phương pháp mới giảm nhanh được bạn à

misalovely
10-02-2010, 09:49 PM
Ăn uống giảm chất béo, đường, không ăn khuya, uống nhiều nước, tập thể dục và tập hít thở vùng bụng nữa thì sẽ mau chóng có kết quả thôi các chị ah, tập ở nhà thì phải làm siêng chứ lười như em thì chết, bụng em cũng hơi to chút, lúc đầu quyết tâm lắm , kết quả là bụng nhỏ lại xíu, nhưng sau 2 tuần về quê ko tập tành gì hết, bây giờ hơi phình ra rồi đây, hic, muốn vóc dáng đẹp thì phải khổ thôi , cố gắng lên các chị nhé vì sắc đẹp của phụ nữ chúng mình

NúnNín
10-03-2010, 03:39 PM

--> Như vậy, tổng cộng sau 6 ngày giảm 2.5kg và 13cm vòng bụng. Tạm được. Vưỡn muốn giảm thêm khoảng 3kg nữa mà ko biết sau 3 ngày có giảm nổi ko.

Bên trên là kết quả theo dõi của meọanh giảm béo tại 22 Đình Ngang, mình thấy rất khả quan đó chứ. Với mình thì giảm béo ở SSS rất hiệu quả chỉ khổ nỗi là các em ấy hơi mạnh tay.

thoax
10-03-2010, 08:16 PM
Kính thưa các mẹ,

Con đã nhớn, đã cai sữa.

Còn mình thì lại béo ra. Nhất là vòng 2. Híc. Ngồi phèo ra một mảng, xấu xí quá.

EM thấy nhiều trung tâm quá, nhưng em thực sự chỉ muốn xin lời khuyên của bố mẹ nào đã giảm vòng 2 hiệu quả thôi ạ.
Các Mẹ nào có vòng hai, vòng ba to mà đã nhờ đến Spa mà giảm béo thành công cho em xin địa chỉ với ạ!

Em cảm ơn nhiệt tình lắm ạ. Giúp em với nhé, đừng có giảm béo thành công rồi mà giấu bí quyết với mọi người nhé, em nài nỉ đấy ạ!

Chị đã giảm được béo chưa chị, em vẫn đang cho bé bú, hết cho bé bú em nên đi giảm béo ở đâu? spa hay tập tành hoặc ăn kiêng thế nào để giảm hẳn 10kg/ tháng thì tốt.

giacmocothat
10-04-2010, 04:58 PM

Bên trên là kết quả theo dõi của meọanh giảm béo tại 22 Đình Ngang, mình thấy rất khả quan đó chứ. Với mình thì giảm béo ở SSS rất hiệu quả chỉ khổ nỗi là các em ấy hơi mạnh tay.

Em cũng không cân giảm nhiều hơn, nếu mà làm em cũng chỉ mong giảm được như meoanh này thôi, mà đợt này họ giảm giá nhiều ghê chị nhỉ.

mrsLu
10-04-2010, 07:55 PM
Vào đây thấy nhiều mẹ ủng hộ SSS ghê, chẳng hỉu bên ấy làm thế nào mà quảng cáo ác chiến thế nhỉ

khangtit2008
10-05-2010, 12:38 PM
Xin chào các mẹ,

Mình đã đi làm ở chỗ Keyclub, liệu trình 5,5 triệu để giảm cân, giảm béo vùng bụng.

Mình làm được 5 buổi / 10 buổi , thậm chí được tặng thêm 1 buổi dưỡng mặt giá 400k, cũng chưa làm nốt, mình làm cách đây tầm 3 tháng. Nhưng hiện tại chả có thời gian đi làm tiếp vì công việc bận, mà chỗ Đào Tấn quá xa chỗ mình, chưa kể mình chỉ đi làm được buổi trưa nên toàn nhịn ăn, đói lắm.

Bên Key gọi điện cho mình giục đi làm mà mình bận quá, vậy thanh lý lại cho các mẹ, cụ thể như sau:

- 5 buổi làm bụng.
- 1 buổi làm mặt.
Đúng giá tiền nhân ra thì khoảng 2triệu 7 trăm 50 nghìn + 400k.

Mình thanh lý với giá 2.5 triệu, mẹ nào ham đi làm bụng, giảm béo giảm cân thì thử xem nhé! Cũng hiệu quả trông thấy đấy.

Điện thoại của mình: 0902 066 586 (không phải số ở nick của mình đâu nhé, số ở nick là của cô nhân viên mới)

NúnNín
10-05-2010, 01:06 PM
Vào đây thấy nhiều mẹ ủng hộ SSS ghê, chẳng hỉu bên ấy làm thế nào mà quảng cáo ác chiến thế nhỉ

Mình thì chả đọc quảng cáo của họ mà biết đến SSS do có cô bạn đã giảm béo ở đó, thấy hay hay nên tới làm thôi.

NúnNín
10-05-2010, 01:07 PM
Xin chào các mẹ,

Mình đã đi làm ở chỗ Keyclub, liệu trình 5,5 triệu để giảm cân, giảm béo vùng bụng.

Mình làm được 5 buổi / 10 buổi , thậm chí được tặng thêm 1 buổi dưỡng mặt giá 400k, cũng chưa làm nốt, mình làm cách đây tầm 3 tháng. Nhưng hiện tại chả có thời gian đi làm tiếp vì công việc bận, mà chỗ Đào Tấn quá xa chỗ mình, chưa kể mình chỉ đi làm được buổi trưa nên toàn nhịn ăn, đói lắm.

Bên Key gọi điện cho mình giục đi làm mà mình bận quá, vậy thanh lý lại cho các mẹ, cụ thể như sau:

- 5 buổi làm bụng.
- 1 buổi làm mặt.

Mình thanh lý với giá 2.5 triệu, mẹ nào ham đi làm bụng, giảm béo giảm cân thì thử xem nhé! Cũng hiệu quả trông thấy đấy.

Điện thoại của mình: 0902 066 586 (không phải số ở nick của mình đâu nhé, số ở nick là của cô nhân viên mới)

Ko biết thẻ của bạn có chuyển sang tập yoga được ko nhỉ? Mình thích tập thôi chứ ko phải giảm béo thêm nữa.

sun_flower2909
10-05-2010, 02:20 PM
Mình thì chả đọc quảng cáo của họ mà biết đến SSS do có cô bạn đã giảm béo ở đó, thấy hay hay nên tới làm thôi.

Mình cũng chẳng đọc quảng cáo của họ mà chủ yếu tham khảo ý kiến các mẹ trên diễn đàn, đến làm thì thấy hài lòng và hiệu quả thật đấy mẹ nó ạ!

hoacomayhn
10-06-2010, 03:12 PM
Xin chào các mẹ,

- 5 buổi làm bụng.
- 1 buổi làm mặt.

Bạn này thanh lý chả đúng thời điểm gì cả, bên Key đang có chương trình khuyến mai mua 10 triệu tặng 10 triệu, mua 10 buổi tặng 5 buổi, nếu ko có khuyến mại thì mình cũng lấy cho bạn ngay nhưng đang có khuyến mại nên mình làm luôn 1 thẻ 10 triệu rồi. :D

thoax
10-06-2010, 10:10 PM
Bạn này thanh lý chả đúng thời điểm gì cả, bên Key đang có chương trình khuyến mai mua 10 triệu tặng 10 triệu, mua 10 buổi tặng 5 buổi, nếu ko có khuyến mại thì mình cũng lấy cho bạn ngay nhưng đang có khuyến mại nên mình làm luôn 1 thẻ 10 triệu rồi. :D

Chị giống em, ham khuyến mại, em cũng vừa lấy được khuyến mại 10tr tặng 10tr, hihi

Emilia
10-07-2010, 01:02 AM
Ghé topic xem kinh nghiệm của các mẹ. Chúc các mẹ giẩm can hiệu quả và có một thân hình khỏe đẹp ạ

ngongioto
10-07-2010, 03:05 PM
Mình cũng đang thanh lý thực phẩm chức năng giảm cân đẹp dáng đẹp da thải độc của Amway, các mẹ quan tâm vào link dưới chữ ký mình nhé, thanks

Me Sóc
10-16-2010, 11:05 AM
Chào bạn, bà chị của mình cũng vừa sinh em bé được 9 tháng, người phì ra nhất là phần bụng, rất xấu, tập ở nhà hoài mà không thấy xuống bụng, người lại càng mập thêm vì tập thì đói và ăn nhiều....hihi. Chị mình được bạn giới thiệu đến Câu lạc bộ thể dục của Mỹ -****** - 15 Trịnh Văn Cấn, P. Cầu Ông Lãnh, Q1 - Tel: 38210319 kết quả rất tốt và tập thì rất vui, mô hình này rất khác với các trung tâm thể dục hiện nay. Mình nghe nói là ở đó có được tập thử trong vài ngày, nếu thích thì mới đăng ký. Bạn thử đến xem sao.

Bee Phương
10-16-2010, 03:15 PM
các chị cho em hỏi sao mẹ em tập thể dục thẩm mĩ cũng 1 năm rưỡi rồi nhưng hình như ko giảm được tẹo nào :< Mẹ em năm nay 37 rồi :D Các chị biết cách giảm cân nào hiệu quả chỉ em để em nói mẹ với :D

bebin2006
10-16-2010, 04:04 PM
Đúng topic hot, mình hôm nay vừa qua 1 cái spa gần nhà tìm hiểu về giảm mỡ bụng. Họ giới thiệu phương pháp bấm huyệt trung quốc 3 ngày, và 7 ngày sau là dùng kem bôi cùng máy, tất cả 4.500k. Họ bảo chị cứ đặt cọc trước, khuyến mại thêm 5 buổi, chứ tháng sau chỉ thêm 2 buổi thôi. Cam kết giảm từ 9-15cm gì đấy. Chẹp chẹp...đắt phết.
Có mẹ nào đã đi dịch vụ như trên ở Hà Nội không, tư vấn cho mình với. Tập thể dục chắc cũng không thể giảm nhanh được. Dạo này tự ti về phương diện sắc đẹp quá cơ.

bebin2006
10-16-2010, 04:09 PM
Chị đã giảm được béo chưa chị, em vẫn đang cho bé bú, hết cho bé bú em nên đi giảm béo ở đâu? spa hay tập tành hoặc ăn kiêng thế nào để giảm hẳn 10kg/ tháng thì tốt.

Mình cũng như mẹ Thoax, đang cho con bú. Liệu đang cho con bú có đi spa giảm mỡ bụng được không nhỉ. Cái cô ở spa mình hỏi lại nói được, trên 6 tháng. Mình muốn hỏi lại các mẹ cho chắc ăn.
@Thoax: Khi nào bạn cai sữa, có thể áp dụng cách ăn uống không có bột gạo, không ăn hoa quả, chỉ ăn các loại thịt, cá... và càng ăn nhiều mỡ sẽ càng giảm kg nhanh. Hình như trong lamchame cũng có topic như thế. Phương pháp ý gọi là gì mình tự nhiên quên mất rồi. Mình sẽ tìm rồi up link sau nhé.

phuonglan83
10-17-2010, 04:46 PM
Mình cũng như mẹ Thoax, đang cho con bú. Liệu đang cho con bú có đi spa giảm mỡ bụng được không nhỉ. Cái cô ở spa mình hỏi lại nói được, trên 6 tháng. Mình muốn hỏi lại các mẹ cho chắc ăn.
@Thoax: Khi nào bạn cai sữa, có thể áp dụng cách ăn uống không có bột gạo, không ăn hoa quả, chỉ ăn các loại thịt, cá... và càng ăn nhiều mỡ sẽ càng giảm kg nhanh. Hình như trong lamchame cũng có topic như thế. Phương pháp ý gọi là gì mình tự nhiên quên mất rồi. Mình sẽ tìm rồi up link sau nhé.

Gọi là Low carb chị à, mà chị đi giảm béo bụng người ta có cam kết rùi thì chị lo gì nữa, không giảm được hoàn xiền cơ mờ

bebin2006
10-17-2010, 09:47 PM
Gọi là Low carb chị à, mà chị đi giảm béo bụng người ta có cam kết rùi thì chị lo gì nữa, không giảm được hoàn xiền cơ mờ
Chị đã quyết định đặt cọc 500k để làm ở Đặng Dung rồi. Vì các cô ý nói là chỉ khuyến mại đến 20/10. Mua 1 liệu trình được tặng thêm 0.5 liệu trình nữa, chỉ trên 10tr mới được tặng gấp đôi thôi. Quảng cáo hoành tráng thế!??? Thôi thì cứ cố gắng chi tiền để hy vọng một tương lai tươi sáng hơn.
Sau tháng 11 chị sẽ vào comment lại kết quả nhé.

AnChi
10-17-2010, 10:27 PM
Tớ đi rồi nhưng không thấy hiệu quả. Về tự tập thôi các mẹ ạ. Hôm nọ trên này có mẹ nào up bài tập của Nguyễn Cao Kỳ Duyên khá hay.

bebin2006
10-18-2010, 04:37 PM
Tớ đi rồi nhưng không thấy hiệu quả. Về tự tập thôi các mẹ ạ. Hôm nọ trên này có mẹ nào up bài tập của Nguyễn Cao Kỳ Duyên khá hay.
Mẹ này đi rồi à. Bạn ơi bạn làm ở đâu, lúc sinh em bé được mấy tháng, làm như thế nào mà k có hiệu quả? Tưởng họ cam kết giảm vòng bụng và giảm kg cơ mà?

AnChi
10-19-2010, 01:23 AM
Mẹ này đi rồi à. Bạn ơi bạn làm ở đâu, lúc sinh em bé được mấy tháng, làm như thế nào mà k có hiệu quả? Tưởng họ cam kết giảm vòng bụng và giảm kg cơ mà?

Tớ làm ở Linh Beauty Care chỗ ngõ gì ở Tôn Đức Thắng đấy, cũng là nghe quảng cáo trên mạng thôi. mình làm lúc bé được hơn tuổi rưỡi. Lúc đầu chăm lắm, đến lúc còn mấy buổi cuối chả thấy giảm mấy nên bỏ. Thực ra chắc giảm được 2cm. Nhưng lý do kinh khủng nhất khiến mình bỏ là vì lúc đó mình wax nách ở đấy luôn, lúc rơi cái gì ý cúi xuống nhặt thì thấy nồi sáp và dao của em ý dính đầy sản phẩm của người khác. Mình ghê quá. Sau này trên topic của Linh thấy nhiều khách phàn nàn cái này và Linh hứa thay đổi. Chỗ đó thì bình dân thôi. Đúng là chết vì quảng cáo.

Dawn
10-19-2010, 05:42 PM
Quảng cáo bây giờ là đại trà mẹ nó à, chỗ nào cũng thế thôi, nhưng mình may hơn mẹ nó là mình chọn được nơi ứng ý, mình làm ở SSS thì không phàn nàn gì về kết quả cũng như những vấn đề khác.

otvang
10-20-2010, 10:15 AM
Quảng cáo bây giờ là đại trà mẹ nó à, chỗ nào cũng thế thôi, nhưng mình may hơn mẹ nó là mình chọn được nơi ứng ý, mình làm ở SSS thì không phàn nàn gì về kết quả cũng như những vấn đề khác.

Làm sao mà tránh được ,lĩnh vực nào cũng phải quảng cáo thôi ..có điều là người tiêu dùng phải có được trải nghiệm mà muốn có trải nghiệm thì phải dùng thử mới biết .Mỗi người có một cách cảm nhận khác nhau ngưòi ưng chỗ này người ưng chỗ kia ,,cứ chỗ nào chiếm được sự tín nhiệm của khách hàng nhiều thì nơi đó tốt hơn .Mình thì thấy hài lòng với họ SS cũng là nơi đáng tin cậy.Nhưng bên đó lại không có tập tành như KEY cũng lại hạn chế hơn .

minhtrang2003
10-20-2010, 11:09 AM

Cái SSS em cũng đọc nhiều bài nói về pp giảm béo của họ. Thế chị giảm béo ở đấy xuống được bao nhiêu cm, họ có bắt uống thuốc giảm cân hay nhịn ăn không chị?

Me Sóc
10-20-2010, 11:22 AM
Mình vừa giới thiệu Mẹ Thái Hà về CLB ****** của Mỹ, khá thú vị cho những người muốn giảm béo với kết quả lâu dài, không phải dùng thuốc hay tốn tiền đi spa. Thông tin của ****** trong trang website này đây www.******vietnam.com. Chúc Mẹ khangtit sớm có bụng đẹp như ý!

bebin2006
10-20-2010, 05:31 PM
Tớ làm ở Linh Beauty Care chỗ ngõ gì ở Tôn Đức Thắng đấy, cũng là nghe quảng cáo trên mạng thôi. mình làm lúc bé được hơn tuổi rưỡi. Lúc đầu chăm lắm, đến lúc còn mấy buổi cuối chả thấy giảm mấy nên bỏ. Thực ra chắc giảm được 2cm. Nhưng lý do kinh khủng nhất khiến mình bỏ là vì lúc đó mình wax nách ở đấy luôn, lúc rơi cái gì ý cúi xuống nhặt thì thấy nồi sáp và dao của em ý dính đầy sản phẩm của người khác. Mình ghê quá. Sau này trên topic của Linh thấy nhiều khách phàn nàn cái này và Linh hứa thay đổi. Chỗ đó thì bình dân thôi. Đúng là chết vì quảng cáo.

Trời, nếu mất vệ sinh thế thì mình cũng sợ chạy luôn. Chán!

mysterious
10-21-2010, 10:05 AM
Cái SSS em cũng đọc nhiều bài nói về pp giảm béo của họ. Thế chị giảm béo ở đấy xuống được bao nhiêu cm, họ có bắt uống thuốc giảm cân hay nhịn ăn không chị?

Ngày trước mình cũng đến SS làm giảm béo giờ thỉnh thoảng qua làm các dịch vụ lẻ thôi ,khi nào rảnh thì dưỡng 1,2 buổi .Mọi thứ ở đó đều oke mỗi tội là cơ sỏ vật chất không được đẹp cho lăm ,cái nữa là nhà xa nên cũng ngại sắp tới mà có cơ sơ mới ở HLong thì gần chỗ mình hơn .May ra chịu khó hơn được .

mamadoanh
10-22-2010, 02:00 PM
trong mot thang chi giam duoc 7cm ho den tan nha danh bung 80.000 k mot tieng kem cua ho rat hieu qua em a.neu co nhu cau thi lien he sd.0983315862 chi se gioi thieu cho

FBI
10-29-2010, 10:11 AM
Em đọc thấy có giảm béo muối khoáng bên SSS nhà mình có ai làm thử chưa ? cái này em chưa thấy đâu có cả không biết kết quả thế nào nhỉ ?

xanhthuynguyen
10-29-2010, 10:19 AM
Hiện tại em đang bán cái đài quả bụt dấm cũng tốt cho việc giảm béo đấy có chị nào ủng hộ không? Chị không thích uống tươi có thể tìm dạng khô nữa chị ạ.

luccic
10-29-2010, 10:19 AM
Mình đọc một lèo từ đầu đến giữa... thì thấy có khi mình sẽ qua Key đăng ký tập tành để giảm béo chứ mấy vụ massage hay gì đó... mà giảm béo, thì mình không care lắm, thực ra là không tin lắm, vì nếu cứ ăn uống thoải mái, chẳng tập tành gì, cứ đi giảm béo mà dáng đẹp người chuẩn... thì có lẽ nổi tiếng khắp TG ấy chứ. Ở Mỹ có bao nhiêu bác sĩ về dinh dưỡng, bao nhiều nghiên cứu.... rồi mà vẫn bao nhiêu người béo phì, chết vì các bệnh tim mạch, huyết áp...

vành khuyên
10-31-2010, 01:36 PM
Mình đọc một lèo từ đầu đến giữa... thì thấy có khi mình sẽ qua Key đăng ký tập tành để giảm béo chứ mấy vụ massage hay gì đó... mà giảm béo, thì mình không care lắm, thực ra là không tin lắm, vì nếu cứ ăn uống thoải mái, chẳng tập tành gì, cứ đi giảm béo mà dáng đẹp người chuẩn... thì có lẽ nổi tiếng khắp TG ấy chứ. Ở Mỹ có bao nhiêu bác sĩ về dinh dưỡng, bao nhiều nghiên cứu.... rồi mà vẫn bao nhiêu người béo phì, chết vì các bệnh tim mạch, huyết áp...

Em đăng ký tập tại Key một phát lấy thẻ 6 tháng luôn, bi giừ mới tập có 2 tháng nhưng đã thấy săn chắc hẳn, sướng quá là lá la...

minhtrang2003
11-01-2010, 01:45 PM
Em đọc thấy có giảm béo muối khoáng bên SSS nhà mình có ai làm thử chưa ? cái này em chưa thấy đâu có cả không biết kết quả thế nào nhỉ ?

Em cũng đang nghiên cứu vụ này. Đọc thì thấy hấp dẫn nhưng mới nên không biết hiệu quả thế nào....!

bebin2006
11-02-2010, 03:36 PM
Mình vừa đi buổi đầu tiên massage bụng hôm qua. Thấy có vẻ cũng được, nhưng vụ phải ăn kiêng 3 ngày đầu nản quá. Mới ăn được 2 bữa mà đã thèm cơm. Không biết có xuống được cm nào không và sau đợt giảm béo bụng này có giữ được không lên nữa không. Em nv massage xong về nhà tự dưng buồn nôn, hóa ra ợ hơi. Em ý có báo trước là sẽ bị đánh hơi liên tục :))

nguyenkim197764
11-03-2010, 03:02 PM
Em đăng ký tập tại Key một phát lấy thẻ 6 tháng luôn, bi giừ mới tập có 2 tháng nhưng đã thấy săn chắc hẳn, sướng quá là lá la...

Chị đi công tác lâu quá không có tập tành gì................................:(

Electric
11-04-2010, 09:47 AM
Các mẹ tham khảo xem này, có ai làm rồi thì cho em chút comment em theo với nhé, thanks
http://xinhxinh.com.vn/Can-nang/62486/Giam-beo-hieu-qua-nhanh-bang-phuong-phap-tu-nhien.xinh

lam1984
11-04-2010, 11:37 AM
Các mẹ tham khảo xem này, có ai làm rồi thì cho em chút comment em theo với nhé, thanks
http://xinhxinh.com.vn/Can-nang/62486/Giam-beo-hieu-qua-nhanh-bang-phuong-phap-tu-nhien.xinh

Cảm ơn bạn đã đưa thông tin hưữ ích............................hihi

lanhoa
11-04-2010, 01:28 PM

Cám ơn mẹ no^nha ,có thể tham khảo được

VÔ THƯỜNG
11-05-2010, 09:33 AM

Em đang tham khảo về làm mặt nâng cơ bên đó không biết dv bên đó thê nào chị nhỉ ? chị có hay tới đó không chị ?

thucphamwellness
11-05-2010, 10:27 AM
Chỉ có thể tham khảo thêm ở đây, giúp giữ thon gọn cơ thể 1 cách an toàn và hiệu quả hơn, nhất là phụ nữ sau khi sinh !!!

http://blog.yume.vn/xem-blog/chuan-ve-suc-khoe-va-an-toan-thuc-pham.realvn89.35D071F6.html

thoax
11-05-2010, 10:38 AM
Em cũng được mấy người bạn giới thiệu đến Key nhưng cuối cùng chưa thu xếp đi làm lại nên em cũng chưa tập tành hay giảm béo gì hết, người ngợm đang chán đây:(

MiMicuame
11-06-2010, 11:13 AM
Mình vừa đi buổi đầu tiên massage bụng hôm qua. Thấy có vẻ cũng được, nhưng vụ phải ăn kiêng 3 ngày đầu nản quá. Mới ăn được 2 bữa mà đã thèm cơm. Không biết có xuống được cm nào không và sau đợt giảm béo bụng này có giữ được không lên nữa không. Em nv massage xong về nhà tự dưng buồn nôn, hóa ra ợ hơi. Em ý có báo trước là sẽ bị đánh hơi liên tục :))

Phải nhịn ăn mà mẹ nó chịu được là giỏi đấy chứ, mình cũng làm một đợt ở SSS tuy không phải nhịn cơm mà chỉ không ăn thịt cũng thấy khó chịu lắm rồi.

nguyenkim197764
11-07-2010, 12:17 PM

Có mình đã theo một liệu trình rồi đây, nhưng hồi mình làm Key không nổi tiếng như bây giờ đâu nên giá cả không biết thế nào, chứ mình làm giá chỉ bằng khoảng 1/4, 1/3 giá ở các trung tâm khác mà mình đã tham khảo.

Dawn
11-10-2010, 11:34 AM
Phải nhịn ăn mà mẹ nó chịu được là giỏi đấy chứ, mình cũng làm một đợt ở SSS tuy không phải nhịn cơm mà chỉ không ăn thịt cũng thấy khó chịu lắm rồi.

Mình thấy ở đấy giờ còn có pp muối khoáng gì đấy,nghe tên thấy lạ mà không biết cụ thể thế nào?

đỗ kim ngân
11-10-2010, 11:46 AM
gửi bạn một địa chỉ tin cậy bỏ túi này nhé ( naturalspa 85 giảng vo) đó là spa cao cấp của đôi vợ chồng ngừoi hongkong mở tù đầu năm 2010.mình đang là khách quen nhưng do có thân hình lý tửong vì tấp múa bụng rồi nên mình chỉ chăm sóc da thôi,nhưng nhiều khi nghe thấy khách hàng ở đó tấm tắc khen dịch vụ giảm béo theo công nghệ hongkong gì đó của họ ...cho bạn trang web bạn tự alo hoặc visit tìm hiểu nhé .www.naturalspa.com.vn.....mình hay vào web của họ để đọc tin tức và ngắm nhìn vì spa của họ đẹp long lanh luôn ...

misalovely
11-11-2010, 07:12 PM
Bụng em dạo này cũng to ra mà em làm biếng tập thể dục quá , lên đây ngồi hóng thông tin các chị

tomyeu04
11-12-2010, 09:49 AM
Em thấy ở Sài gòn smile Spa ấy, chị em khen lắm. Giảm béo bụng trong 10 ngày. Giảm hẳn được 7cm đấy. EM đang chờ cai sữa cho con để đi làm.
Địa chỉ là 22 ĐÌnh Ngang - Tel: 04 39366527 - 04 39369061
Ở đây phải gọi điện hẹn trước vì đông khách lắm bạn à!
Chúc bạn nhanh có thân hình eo ót

He, tớ cũng định tới SSS-22 ĐÌnh Ngang làm đây nhưng ma phải chờ 2 tháng nữa cho vết mổ lành hẳn (tớ sinh mổ mới được 4 tháng mà), nghe nói spa này mua độc quyền loại tinh dầu thảo dược của Trung QUốc để massage giảm béo nữa đấy. Tớ ủng hộ cái vụ massage với bấm huyệt này lắm vì vừa được đẹp lại vừa được thư giãn thì còn j bằng!

hamaxinh
11-15-2010, 10:13 AM
Có mẹ nào đã làm dịch vụ giảm béo mặt bằng bấm huyệt và massage với tinh dầu chưa?

Me Sóc
11-16-2010, 04:19 PM
xin chào
trung tâm thể dục thẩm mĩ nữ ****** chỉ dành riêng cho các mẹ đảm bảo giảm cân hiệu quả khi tập thể dục mà không cần ăn kiêng, các mẹ có thể đến tập thể dục miễn phí một tuần để tham khảo trước, chỉ 30 phút mỗi ngầy để giảm cân mà khỏe mạnh.

bebin2006
11-17-2010, 08:38 PM

Trời đất, typing được đoạn dài lại bị mất. Mình vừa làm xong 15 ngày, vào báo cáo kết quả với các mẹ đang tìm hiểu đây.
Mình làm ở gần nhà được 10 ngày nhưng không hiệu quả lắm, sau đó chuyển qua Key làm 5 ngày không mất tiền thêm (vụ chuyển này phải cảm ơn em Tú). Chắc do cơ địa mình không hợp với kem massage ở chỗ gần nhà nên không hiệu quả. Mấy ngày cuối mình không chịu nổi kem nóng, cứ nóng ran lên, rát hết bụng, nhất là khi chiếu đèn hoặc quấn bụng. Thế là chuyển qua chỗ Key làm thêm 5 ngày, số đo cũng giảm được đáng kể. Kem massage ở Key cũng khác so với chỗ cũ, cũng nóng rát nhưng mình chịu tốt hơn. Bây giờ khá happy vì đã mặc được quần size L (hic, trước đấy các loại quần áo made in vn cũng ít vừa lắm).

bebin2006
11-17-2010, 09:06 PM
Lại bị mất đoạn typing lần nữa, chán.
Về quy trình massage bụng (hoặc các chỗ khác cũng tương tự) như thế này:
- Massage bụng bằng các loại kem và tinh dầu. Có 1 loại kem rất cay (làm từ ớt) mà mấy hôm đầu massage sẽ chưa cảm thấy rát bụng.
- Bấm huyệt, hít thở phình bụng lên rồi thở ra hóp chặt bụng, các em dùng tay đẩy dạ dầy lên trên… Vụ bấm huyệt này khá hiệu quả vì mình cảm thấy dạ dầy bé đi, không có cảm giác thèm ăn lắm.
- Sau 30’ massage chuyển sang chiếu đèn tia hồng ngoại hoặc quấn đai nóng tại chỗ, hoặc nằm chăn điện. Mình hợp với nằm chăn điện hơn vì sẽ bị nóng toàn thân, phân tâm không nghĩ đến cái bụng đang bỏng rát. Một số người chịu được 30’, một số người đòi ra sớm. Có cô nàng vì sự nghiệp làm đẹp cắn răng chịu được 30’ nhưng vừa nằm vừa nghe nhạc với âm thanh rất lớn, người ngoài gọi không nghe thấy gì.
- Thỉnh thoảng bị “nướng mực”: các em trải mấy cái khăn ướt lên người rồi rưới cồn, đốt…hic lúc đầu mình sợ cái trò này, sợ cháy đến nơi, nhưng đốt cũng không nóng lắm và lửa cũng không bén lên chỗ khác trừ bụng.
Nói tóm lại, mẹ nào muốn giảm cân và số đo nhanh thì đi spa cũng ok. Mẹ nào kiên trì được thì đi tập thể dục rồi nhịn ăn cũng sẽ về được, nhưng vấn đề là thời gian bao lâu. Mình vote cho Key một phiếu. Mình thấy cũng nhiều chị em, thậm chí đàn ông đi giảm béo và tập thể dục, yoga ở đó, dù giá cũng không hạt dẻ.
Chúc các mẹ có lựa chọn đúng cho mình nhé!

vangchanh
11-20-2010, 10:54 AM
Có mẹ nào đã làm dịch vụ giảm béo mặt bằng bấm huyệt và massage với tinh dầu chưa?

Cụ thế là thế nào hả mẹ nó? Mình thấy vụ giảm mặt còn khó hơn cả giảm bụng ấy chứ.

mẹ Bống
11-21-2010, 08:50 PM
đọc 1 thôi 1 hồi, vẫn chưa quyết định đc là sẽ cùng em gái đi key hay sss???
Hôm bữa đi mua quần áo, mới cầm cái quần lên, con bé bán hàng bảo " quần ấy chị ko mặc được đâu". Đau khổ quá

casablance
12-06-2010, 12:54 PM
đọc 1 thôi 1 hồi, vẫn chưa quyết định đc là sẽ cùng em gái đi key hay sss???
Hôm bữa đi mua quần áo, mới cầm cái quần lên, con bé bán hàng bảo " quần ấy chị ko mặc được đâu". Đau khổ quá

Hình như bạn này giảm béo ở SSS đúng ko? Gặp mẹ nó ở topic giảm béo cùng bác sỹ của SSS.

Me be Tien
12-10-2010, 10:44 AM
Các mẹ ơi, mình đọc hết topic mà không rõ lắm liệu trình giảm béo sẽ làm ntn, chỉ thấy các mẹ ca ngợi Key nhiều thôi. Nhà mình ở gần Key nên có lẽ sẽ đến key. Mẹ nào đã làm ở đó làm ơn tả giúp mình chi tiết họ sẽ làm gì với mình, và mình phải chịu dựng ra sao nhé. Hic, vì mìnhthấy có mẹ tả là quấn nóng khó chịu lắm, rồi lại bị "nướng mực" nữa, ôi mình kém chịu đựng lắm, đi làm đẹp mà phải chịu đựng thế cũng khổ quá, liệu nếu mình không chịu nổi không đạt được hiệu quả họ có đổ lỗi cho mình không nhỉ ...

À, mà mình còn đang cho con bú nữa chứ, đi làm thế có được không hả các mẹ???

mẹ Bống
12-14-2010, 02:15 AM
Hình như bạn này giảm béo ở SSS đúng ko? Gặp mẹ nó ở topic giảm béo cùng bác sỹ của SSS.

em gái chứ không phải là mẹ cháu đâu :D mẹ cháu post bài kia trước khi em gái đi cơ.Sau 1 hồi quyết định chỉ em gái sang SSS vì uy tín lâu năm. Ai thích xin review thì pm riêng nhé., mẹ cháu không muốn post lên đây kẻo lại bị kêu là quảng cáo với cả nọ kia.
mẹ Bống đảm đang thì đi công tác đợt này về cũng bon chen đi làm 1 phát để tết cho nó eo ả đây

tròn lú lu
12-16-2010, 02:53 PM
Các mẹ ơi, mình đọc hết topic mà không rõ lắm liệu trình giảm béo sẽ làm ntn, chỉ thấy các mẹ ca ngợi Key nhiều thôi. Nhà mình ở gần Key nên có lẽ sẽ đến key. Mẹ nào đã làm ở đó làm ơn tả giúp mình chi tiết họ sẽ làm gì với mình, và mình phải chịu dựng ra sao nhé. Hic, vì mìnhthấy có mẹ tả là quấn nóng khó chịu lắm, rồi lại bị "nướng mực" nữa, ôi mình kém chịu đựng lắm, đi làm đẹp mà phải chịu đựng thế cũng khổ quá, liệu nếu mình không chịu nổi không đạt được hiệu quả họ có đổ lỗi cho mình không nhỉ ...

Chị tham khảo này http://xinhxinh.com.vn/Can-nang/62486/Giam-beo-hieu-qua-nhanh-bang-phuong-phap-tu-nhien.xinh
Em cũng tròn quá cơ nên bạn em có gửi link cho em xem đó

ngongioto
12-17-2010, 09:43 AM
Chị tham khảo này http://xinhxinh.com.vn/Can-nang/62486/Giam-beo-hieu-qua-nhanh-bang-phuong-phap-tu-nhien.xinh
Em cũng tròn quá cơ nên bạn em có gửi link cho em xem đó

http://www.baomoi.com/Info/Sieu-khuyen-mai-lam-dep-tu-Key-Club/138/4926384.epi

Có cả khuyến mại nữa đây, không biết có còn khuyến mại không nữa? Tớ đang muốn làm một cái trước Tết quá

olivo
12-17-2010, 09:15 PM

Không bị quấn nóng quá đâu chị, trong thời gian quấn nóng có nhiều mẹ còn tranh thủ chăm sóc da mặt hoặc khò ngon lành ấy, hihi

nguyenkim197764
12-19-2010, 03:01 PM
http://www.baomoi.com/Info/Sieu-khuyen-mai-lam-dep-tu-Key-Club/138/4926384.epi

Có cả khuyến mại nữa đây, không biết có còn khuyến mại không nữa? Tớ đang muốn làm một cái trước Tết quá

Mình đã làm một liệu trình rồi và vẫn giữ được dáng nửa năm nay rồi, gần Tết chắc đến chăm sóc da thôi, có khuyến mại gì cho chăm sóc da bạn có biết không?

phuthuynho
12-20-2010, 10:32 AM
Trước em tập ở Key mãi, mỗi tội bây giừo chả có time nên bỏ, vụ massage em cũng sẽ thử

Electric
12-20-2010, 02:23 PM
Em đã qua SSS hỏi giá cả, hic, quả thật hơi bị chát với cái túi của em

misalovely
12-20-2010, 04:12 PM
Đi làm giảm béo về thì phải ăn uống hợp lý, tránh các thức ăn dầu mỡ, ngọt, nói chung ăn ít thôi nhé các chị đừng như chị em đi giảm béo tốn hết trời tiền, về ăn uống ko kiêng cữ gì hết, giờ vẫn như cũ

thoax
12-20-2010, 07:05 PM
Đi làm giảm béo về thì phải ăn uống hợp lý, tránh các thức ăn dầu mỡ, ngọt, nói chung ăn ít thôi nhé các chị đừng như chị em đi giảm béo tốn hết trời tiền, về ăn uống ko kiêng cữ gì hết, giờ vẫn như cũ

Vâng em sắp chuẩn bị xèng để đi giảm béo nên cữ dần cái mồm lại cho quen quen từ từ đây........ hic

misalovely
12-20-2010, 07:37 PM
Vâng em sắp chuẩn bị xèng để đi giảm béo nên cữ dần cái mồm lại cho quen quen từ từ đây........ hic

Uh, nhưng đừng kiêng quá nhé chị, kiêng nhưng phải đảm bảo đủ chất dinh dưỡng cho cơ thể đó, chứ ko thì kiệt sức mất

thuygau
12-20-2010, 08:11 PM
cạnh nhà mình cũ có 1 spa mình chuyên làm mặt ở đấy, thấy nhiều bà béo lắm đến giản béo bằng công nghệ ánh sáng và matsa. thấy các bà ấy bảo giảm được vì thỉnh thoảng đi làm mặt mình lại gặp. spa này ở khu chợ Vĩnh Hồ ấy, mẹ nào gần đó qua mà lằm mặt cũng tốt lắm, giờ em chuyển nhà về Hà đông nhưng vẫn qua đó làm.

thoax
12-20-2010, 08:52 PM
cạnh nhà mình cũ có 1 spa mình chuyên làm mặt ở đấy, thấy nhiều bà béo lắm đến giản béo bằng công nghệ ánh sáng và matsa. thấy các bà ấy bảo giảm được vì thỉnh thoảng đi làm mặt mình lại gặp. spa này ở khu chợ Vĩnh Hồ ấy, mẹ nào gần đó qua mà lằm mặt cũng tốt lắm, giờ em chuyển nhà về Hà đông nhưng vẫn qua đó làm.

Nói chung sau một hồi lê la đủ các topic thì em đã qua thăm SSS và Key Club để nghe tư vấn rùi, có điều nhà em xa Hà Đông nên chị có mách địa chỉ chắc em cũng không thám thính được, hihi, thank chị.

meoluoi118
12-22-2010, 04:24 PM
Nói chung sau một hồi lê la đủ các topic thì em đã qua thăm SSS và Key Club để nghe tư vấn rùi, có điều nhà em xa Hà Đông nên chị có mách địa chỉ chắc em cũng không thám thính được, hihi, thank chị.

Mình có chút tư vấn là bạn nên làm giảm béo xong rồi tập luôn ở Key, vì ở Key có lợi thế là không chỉ giảm béo mà còn dạy yoga, aerobic, dance... vừa giữ được vóc dáng vừa khỏe người, chúc bạn thành công :D

Ritter Sport
12-22-2010, 11:12 PM
Mình có chút tư vấn là bạn nên làm giảm béo xong rồi tập luôn ở Key, vì ở Key có lợi thế là không chỉ giảm béo mà còn dạy yoga, aerobic, dance... vừa giữ được vóc dáng vừa khỏe người, chúc bạn thành công :D

Đọc mãi cũng thấy ra vấn đề.............. lúc đầu đọc topic chỉ thấy loạn xà ngậu, chả hiểu đâu với đâu, bạn cho luôn mình địa chỉ cụ thể được k?

luccic
12-23-2010, 10:29 PM

Nhờ làm cha mẹ mình mới biết đến Key Club đấy, phải công nhận dịch vụ ở đấy rất hợp với mình, hợp về túi tiền, phong cách phục vụ, chất lượng dịch vụ... Lúc đầu mấy spa mình tham khảo đều hét giá khiếp quá

Mẹ Tít tò
12-24-2010, 09:58 AM

Mẹ nó ơi, Key Club này ở đâu thế, cho mình địa chỉ với, dạo này bụng mình toa kinh khủng, mặc đồ ngượng ơi là ngượng. Khiếp, thừa ra 1 đống mỡ, hãi quá.

thoax
12-24-2010, 11:11 AM
Mẹ nó ơi, Key Club này ở đâu thế, cho mình địa chỉ với, dạo này bụng mình toa kinh khủng, mặc đồ ngượng ơi là ngượng. Khiếp, thừa ra 1 đống mỡ, hãi quá.

Key Club ở 24b ngõ 36 Đaò Tấn ạ, hotline 0906179692, em được nghe tư vấn kỹ lắm rồi, SSS thì hơi bị viêm túi nên em quyết định làm một liệu trình ở Key, mong là đi làm trở lại sau thời gian dài nghỉ sinh con không bị mọi người chê mẹ xề, hị hị

Hạt dẻ
12-25-2010, 08:09 AM
Key Club ở 24b ngõ 36 Đaò Tấn ạ, hotline 0906179692, em được nghe tư vấn kỹ lắm rồi, SSS thì hơi bị viêm túi nên em quyết định làm một liệu trình ở Key, mong là đi làm trở lại sau thời gian dài nghỉ sinh con không bị mọi người chê mẹ xề, hị hị

Có phải chị đưa hàng socola thanh lý cho em không nhỉ? Em thấy chị chuẩn ơi là chuẩn chứ mẹ xề gì?

misalovely
12-25-2010, 08:11 AM
Chào cả nhà buổi sáng..................

SnakeOnline
12-25-2010, 08:16 AM

Bạn ơi giá cả thế nào bạn pm cho tớ được không? cảm ơn bạn

gincofes
12-26-2010, 09:53 AM
chào các chị, em mới tham gia diễn đàn này, thấy mọi người thảo luận thật sôi nổi và đang rất quan tâm đến vấn đề thể dục thẩm mỹ để có được thân hình cân đối hơn. em đánh liều giới thiệu với các mẹ 1 trung tâm mới, California Fitness & Yoga, 88 Láng Hạ. Đây là trung tâm 5* mới mở tại Hà Nội (trong HCM có 2 centres rùi ạ), em cũng k mún PR nhìu vì sợ các mẹ k tin tưởng. Nhưng tình hình chung thì Cali có huấn luyện viên của Mỹ tư vấn và ít nhất thì các mẹ có thể kiểm chứng trường hợp của Hồ Ngọc Hà (k phải vì HNH là ng mẫu nên giảm cân dễ dàng hay đại loại thế, mà là 1 chế độ ăn uống hợp lí kết hợp tập luyện, k gì bằng tập luyện mà).

thoax
12-26-2010, 12:20 PM
Bạn ơi giá cả thế nào bạn pm cho tớ được không? cảm ơn bạn

Bạn giảm bụng không thì một liệu trinhg 4tr5, còn có nhiều dịch vụ khác nữa, bạn gọi điện nghe tư vấn hoặc nghiên cứu web http://www.keyweightloss.com.vn/Default.aspx, có thể alo cho nhanh nữa 0906179692, hì, chúc bạn và mình nữa có được dáng dấp ngon lành

tròn lú lu
12-27-2010, 09:06 AM
Bạn giảm bụng không thì một liệu trinhg 4tr5, còn có nhiều dịch vụ khác nữa, bạn gọi điện nghe tư vấn hoặc nghiên cứu web http://www.keyweightloss.com.vn/Default.aspx, có thể alo cho nhanh nữa 0906179692, hì, chúc bạn và mình nữa có được dáng dấp ngon lành

Em không những thích giảm béo thông khí huyết mà em còn thích giảm bằng đổ mồ hôi nữa cơ, tập tành ấy, Key có lớp tập gì hay không chị?

Marron
12-27-2010, 09:55 PM

Mẫu bên mình cũng đã từng làm dich vụ ở Key, nhận xét riêng của mình là chất lượng ổn định, giá hợp lý.

Thothotho
12-28-2010, 04:14 PM
Em hai con mẹ xề, vào đây tham khảo học hỏi kinh nghiệm làm đẹp của các mẹ, các mẹ cho em biết luôn giá một liệu trình giảm bụng ở Key club là bao nhiêu đi ạ

tròn lú lu
12-28-2010, 08:23 PM
Em hai con mẹ xề, vào đây tham khảo học hỏi kinh nghiệm làm đẹp của các mẹ, các mẹ cho em biết luôn giá một liệu trình giảm bụng ở Key club là bao nhiêu đi ạ

Mình đang làm giảm mỗi bụng không thì là 6tr, nhưng cũng tuỳ, hôm nay mình mới buổi thứ hai, có một mẹ nằm cạnh nói chuyện cùng làm giảm cả đùi, mông... gì đó hết 10tr. Bạn đến đấy mà nghe tư vấn, tham khảo thoải mái làm vẫn chưa muộn mà.

Nước xanh
01-07-2011, 03:43 PM
Mẫu bên mình cũng đã từng làm dich vụ ở Key, nhận xét riêng của mình là chất lượng ổn định, giá hợp lý.

Em chưa giảm béo ở Key nhưng em có tập tành hơn một tháng ở đó, song bây giờ trái đường quá nên em phaỉ nghỉ, không biết có nên làm một liệu trình giảm béo không nữa, vì em chỉ tin tưởng vào tập tành thôi

shopquaxinh
01-09-2011, 07:40 PM

Sagon Smile Spa giá dịch vụ giảm béo toàn thân còn rẻ hơn Key đấy chứ bạn? Bên SSS la 18 triệu còn Key là 20 triêu.

thoax
01-09-2011, 09:07 PM
Sagon Smile Spa giá dịch vụ giảm béo toàn thân còn rẻ hơn Key đấy chứ bạn? Bên SSS la 18 triệu còn Key là 20 triêu.

Em không giảm béo toàn thân, hic, em giảm mỗi bụng thôi ạ, mà tài chính của em cũng chỉ xấp xỉ 5tr cho việc giảm cái bụng, thank chị.

khangtit2008
01-10-2011, 05:52 AM
Mình còn ở Key 5 buổi, loại giảm cân và giảm số đo vòng bụng , muốn thanh lý giá 2 triệu. Ai có nhu cầu gọi tớ Không chin không 2 066 586 nhé.

HaLien
01-10-2011, 09:22 AM
Mình còn ở Key 5 buổi, loại giảm cân và giảm số đo vòng bụng , muốn thanh lý giá 2 triệu. Ai có nhu cầu gọi tớ Không chin không 2 066 586 nhé.

Giá mà thẻ tập thì em rinh ngay hihi

luccic
01-12-2011, 12:22 PM

Có hạn đến bao giờ không bạn? có chuyển nhượng được không nữa? Giá mà chuyển thành thẻ tập yoga được thì tốt nhỉ

Electric
01-14-2011, 04:04 PM

Em không giảm béo mà tập yoga, bên SSS có tâạ tành gì không chị? Key có cô giáo dạy hay lắm, phải cái hơi xa thoai

thoax
01-14-2011, 05:27 PM

Giảm bụng thì SSS làm liệu trình bao nhiêu buổi và bao tiền bạn?

phuthuynho
01-14-2011, 07:37 PM
Em không giảm béo toàn thân, hic, em giảm mỗi bụng thôi ạ, mà tài chính của em cũng chỉ xấp xỉ 5tr cho việc giảm cái bụng, thank chị.

Bạn ơi mình bận việc ở công ty cuối năm quá nên không đi giảm béo được, bạn hỏi giúp mình chỗ bạn đang làm giảm béo có dịch vụ tại nhà không nhé, thank bạn. Có mẹ nào biết thì post lên cho mình với, hy vọng Tết có cái eo thon đi chơi :D

vuha1818
01-14-2011, 08:01 PM
Bạn ơi mình bận việc ở công ty cuối năm quá nên không đi giảm béo được, bạn hỏi giúp mình chỗ bạn đang làm giảm béo có dịch vụ tại nhà không nhé, thank bạn. Có mẹ nào biết thì post lên cho mình với, hy vọng Tết có cái eo thon đi chơi :D

Mình biết có dịch vụ ấy đấy nhưng mình chưa làm, bạn mình làm rồi, tại nhà luôn vì bạn mình có cửa hàng ở nhà mà, 600k/ buổi, massage rất phê, 5 buổi đã giảm 5,5cm mà không đau tí nào luôn, 10 buổi là 6tr hy vọng giảm 10cm nhỉ, hihi, mà mua 10 buổi hình như còn có quà tặng, để mình hỏi lại bạn mình cho nhé.

phuc1986
01-14-2011, 08:18 PM

Chị mình có kêu dịch vụ này đến tận nhà đấy, hết liệu trình 10 buổi giảm khoảng 8cm vòng eo và 3-4kg gì đó, chị ấy thích lắm nên có để lại số điện thoại của bạn chuyên viên massage đây : 0972668988 bạn thử alo xem. Hy vọng bạn hài lòng :D

luccic
01-14-2011, 08:42 PM
Mình biết có dịch vụ ấy đấy nhưng mình chưa làm, bạn mình làm rồi, tại nhà luôn vì bạn mình có cửa hàng ở nhà mà, 600k/ buổi, massage rất phê, 5 buổi đã giảm 5,5cm mà không đau tí nào luôn, 10 buổi là 6tr hy vọng giảm 10cm nhỉ, hihi, mà mua 10 buổi hình như còn có quà tặng, để mình hỏi lại bạn mình cho nhé.

Bạn hỏi giùm số điện thoại rồi post lên nhé, mình cũng đang xem xét các dịch vụ làm đẹp trước tết ta đây, nhì nhèo anh xã mãi rồi cũng được, haha

lam1984
01-14-2011, 09:12 PM

Key Club có dịch vụ giảm béo tại nhà đấy bạn, đang khuyến mại nữa, không giảm hoàn lại xiền nên bạn cứ yên tâm nhé, mà bạn hồi trước có tập tành ở Key rồi thì phải, hihi, thế lại càng không lo lắng gì nhỉ, bạn alo 043 76 676 16 nhé. Như mình biết thì giảm 2-9cm vòng eo mất có 6tr và nhận thêm khuyến mại chăm sóc da nữa, vừa đỡ phải đi xa vừa được cái eo xinh :D Chúc bạn ăn tết vui vẻ :D

Marron
01-15-2011, 07:57 AM
Chị mình có kêu dịch vụ này đến tận nhà đấy, hết liệu trình 10 buổi giảm khoảng 8cm vòng eo và 3-4kg gì đó, chị ấy thích lắm nên có để lại số điện thoại của bạn chuyên viên massage đây : 0972668988 bạn thử alo xem. Hy vọng bạn hài lòng :D

Cảm ơn bạn nhé, mình đang tìm dịch vụ massage tại nhà

thoax
01-15-2011, 01:21 PM
Key Club có dịch vụ giảm béo tại nhà đấy bạn, đang khuyến mại nữa, không giảm hoàn lại xiền nên bạn cứ yên tâm nhé, mà bạn hồi trước có tập tành ở Key rồi thì phải, hihi, thế lại càng không lo lắng gì nhỉ, bạn alo 043 76 676 16 nhé. Như mình biết thì giảm 2-9cm vòng eo mất có 6tr và nhận thêm khuyến mại chăm sóc da nữa, vừa đỡ phải đi xa vừa được cái eo xinh :D Chúc bạn ăn tết vui vẻ :D

Em làm tại Key cũng 6tr, nhưng 500k một buổi thôi, 6tr là được 12 buổi, nhưng không được khuyến mại làm mặt, với lại em chỉ cần làm cái bụng ngon lành là được. Khoe tí, em làm mới 3 buổi giảm 4 cm roài, hy vọng tết diện váy quá.........](*,)

phuc1986
01-15-2011, 01:43 PM
Em làm tại Key cũng 6tr, nhưng 500k một buổi thôi, 6tr là được 12 buổi, nhưng không được khuyến mại làm mặt, với lại em chỉ cần làm cái bụng ngon lành là được. Khoe tí, em làm mới 3 buổi giảm 4 cm roài, hy vọng tết diện váy quá.........](*,)

Làm tại nhà người ta mất công đi lại với cả khuyến mại thêm một buổi massage mặt rồi mà nhỉ

thuha108
01-16-2011, 10:51 AM
Ở đây có chị nào làm giảm béo muối khoáng ở SSS chưa ạ? Em chưa làm nhưng hôm qua tranh thủ qua đấy waxing quả chân, thấy mấy chị ở đấy đều làm pp này (dù giá cũng đắt hơn). Nghe tư vấn thì thấy pp này mới lạ, khoa học hơn giảm béo LTKH, với lại nhiều chỗ làm LTKH quá thấy cũng chán, chẳng biết tin chỗ nào mà làm. Em đang băn khoăn về hiệu quả pp này, có mẹ nào làm hiệu quả thì share cho em kinh nghiệm với.

mebaotram09
01-16-2011, 11:18 AM
Giảm bụng thì SSS làm liệu trình bao nhiêu buổi và bao tiền bạn?

SSS bụng là 6tr trong 10buổi,em cũng đang tính sau tết nếu mà bị tăng cân thì lại đến đấy làm thêm một tua nữa.Quyết đầu tư để luôn đẹp trong mắt chồng,hehe.

meoluoi118
01-16-2011, 01:20 PM

Em đi tập ở Key nên không phải giảm nữa nhưng sao em lại không biết Key có dịch vụ phục vụ tận nhà nhỉ? để hỏi xem rồi nói cho mẹ em, mẹ em muốn làm mà bận quá, Tổ trưởng công đoàn cuối năm đủ các việc luôn

huongT5
01-16-2011, 02:20 PM

Bạn em dùng dịch vụ giảm béo tại nhà, 10 buổi là 6tr nhưng chả phải đi đâu cả, vẫn bán hàng bán họ và điều hành quản lý nhân viên thoải mái, nhà tận quận Tây hồ nên ít dịch vụ massage tốt, chuyên viên massage tận nhà số điện thoại là 0972 668 988, chị alo rồi nghe tư vấn nhé. Chúc chị vừa làm đẹp được mà vừa làm việc tốt, hì hì

Ba_Me_Con
01-17-2011, 11:17 AM
Dùng giảm béo tại nhà cũng tiện,nhưng nghĩ ra mình sắp xếp được thời gian đến tận nơi làm tốt hơn nhiều đấy các mẹ à.Làm ở nhà chủ yếu là bằng tay thôi,chứ với những loại máy móc hiện đại mà lại cồng kềnh thì ai mang về tận nhà mà làm cho mình được.Trước mình làm ở SSS cũng không thấy có dịch vụ tại nhà như những nơi khác.

hamaxinh
01-17-2011, 01:03 PM
Dùng giảm béo tại nhà cũng tiện,nhưng nghĩ ra mình sắp xếp được thời gian đến tận nơi làm tốt hơn nhiều đấy các mẹ à.Làm ở nhà chủ yếu là bằng tay thôi,chứ với những loại máy móc hiện đại mà lại cồng kềnh thì ai mang về tận nhà mà làm cho mình được.Trước mình làm ở SSS cũng không thấy có dịch vụ tại nhà như những nơi khác.

Nghĩ nằm ở nhà có người đến giảm béo tận nơi thích thật nhưng ai mà vác được mấy cái máy giảm béo to kồng kềnh như ở SSS chứ? Lẽ ra giảm được 10cm nếu kết hợp với máy, ko có máy kiệu quả lại giảm đi thì cũng tiếc. Mình thì vẫn thích đến Spa điều trị, vừa đầy đủ tiện nghi vừa được thư giãn với không gian Spa.

phuc1986
01-17-2011, 07:15 PM

Nhưng những người bận quá không đi được bạn à, chị bạn mình cũng dùng dịch vụ giảm béo tại nhà nhé, không có máy móc gì thật nhưng kết quả 100% như ý luôn, mấy tháng nay không béo trở lại nên chị ấy mới giới thiệu tùm lum lên chứ chị ấy chúa khó tính luôn.

luccic
01-17-2011, 07:16 PM
Nhưng những người bận quá không đi được bạn à, chị bạn mình cũng dùng dịch vụ giảm béo tại nhà nhé, không có máy móc gì thật nhưng kết quả 100% như ý luôn, mấy tháng nay không béo trở lại nên chị ấy mới giới thiệu tùm lum lên chứ chị ấy chúa khó tính luôn.

Bạn pm cho mình dịch vụ này nhé, thật sự đang tìm và cần thật chứ không thì... cái eo chán lắm í

nguyenkim197764
01-17-2011, 10:14 PM
Bạn pm cho mình dịch vụ này nhé, thật sự đang tìm và cần thật chứ không thì... cái eo chán lắm í

Nếu bạn cẩn thận thì mình khuyên là đến tận trung tâm, mình giảm béo bụng ở Đào tấn, 24b ngõ 36, điện thoại là 043 7667616, còn nếu bạn bận quá mà vẫn muốn làm đẹp thì bạn cứ alo số mình đưa nhé, Key có dịch vụ giảm béo tại nhà hay sao ấy mình không chắc, nhưng mình chắc chắn Key làm dịch vụ và dạy thể dục rất ổn :D

bluesky06
01-18-2011, 10:33 AM
Quanh năm vào trong diễn đàn lúc nào cũng thấy topic giảm béo là xôm nhất,thế này thì mấy chỗ chuyên làm giảm béo như key hay SSS đắt hàng quá rồi còn gì. Bằng chứng rõ nhất là SSS đấy,mở hết trung tâm này rồi lại thêm trung tâm khác.

huongscarlet
01-18-2011, 10:38 AM
Bên Key CLub bọn mình có dịch vụ giảm béo tại nhà dành riêng phục vụ các mẹ bận rộn ko có thời gian, chỉ cần mang theo quấn nóng và cứu là đủ vì bên mình chủ yếu là dùng kỹ thuật massage bấn huyệt, máy móc chỉ có tác dụng hỗ trợ thêm thôi. Bạn nào có nhu cầu cứ liên hệ trực tiếp bên mình sẽ tư vấn kỹ hơn.

vuha1818
01-18-2011, 07:34 PM
Bên Key CLub bọn mình có dịch vụ giảm béo tại nhà dành riêng phục vụ các mẹ bận rộn ko có thời gian, chỉ cần mang theo quấn nóng và cứu là đủ vì bên mình chủ yếu là dùng kỹ thuật massage bấn huyệt, máy móc chỉ có tác dụng hỗ trợ thêm thôi. Bạn nào có nhu cầu cứ liên hệ trực tiếp bên mình sẽ tư vấn kỹ hơn.

Đúng là bây giờ thời gian vàng ngọc nên nhiều người quan tâm dịch vụ giảm béo tại nhà hoặc không phải đi đâu. Bạn cho cái di động của bạn đi để tiện liên hệ, với lại mình còn giới thiệu khách cho, vì bạn mình cũng có người đang nhờ mình hỏi hộ dịch vụ này.

buntro
01-18-2011, 08:17 PM
mình thì đã sinh 2 bé, bé nào cũng áp dụng phương pháp này, rất ổn: đầu tiên đi mát xa bụng để bụng nhỏ về gần bình thường (dùng phương pháp thoa kem tan mỡ, chiếu đèn hồng ngoại và cuốn máy mát xa), sau khi bụng đã trở lại gần bình thường vẫn còn mỡ và cơ bị nhẽo thì mình đi tập aerobics, chỉ khoảng 10 buổi phần mỡ thừa sẽ tiêu ở đùi, bắp tay, bụng, mông rất gọn. Đấy là kinh nghiệm của riêng mình, bé đầu mình lên 25kg, bé sau 19kg giờ cũng khá gọn. Lần này chưa tập aerobics nên tập xong sẽ gọn gàng ngon lành ngay.

meoluoi118
01-18-2011, 08:40 PM
mình thì đã sinh 2 bé, bé nào cũng áp dụng phương pháp này, rất ổn: đầu tiên đi mát xa bụng để bụng nhỏ về gần bình thường (dùng phương pháp thoa kem tan mỡ, chiếu đèn hồng ngoại và cuốn máy mát xa), sau khi bụng đã trở lại gần bình thường vẫn còn mỡ và cơ bị nhẽo thì mình đi tập aerobics, chỉ khoảng 10 buổi phần mỡ thừa sẽ tiêu ở đùi, bắp tay, bụng, mông rất gọn. Đấy là kinh nghiệm của riêng mình, bé đầu mình lên 25kg, bé sau 19kg giờ cũng khá gọn. Lần này chưa tập aerobics nên tập xong sẽ gọn gàng ngon lành ngay.

Hihi em cũng vote cho aerobic, đầu tiên em cũng theo yoga vì nghe quảng cáo nhiều tác dụng quá, lại trẻ lâu nữa nên em học yoga một thời gian, sau em chuyển phắt sang aerobic, thấy hợp hơn, tha hồ mà nhảy tưng tưng, từng tứng tưng...

mebaotram09
01-19-2011, 01:13 PM
Nghĩ nằm ở nhà có người đến giảm béo tận nơi thích thật nhưng ai mà vác được mấy cái máy giảm béo to kồng kềnh như ở SSS chứ? Lẽ ra giảm được 10cm nếu kết hợp với máy, ko có máy kiệu quả lại giảm đi thì cũng tiếc. Mình thì vẫn thích đến Spa điều trị, vừa đầy đủ tiện nghi vừa được thư giãn với không gian Spa.

Nếu mẹ nào mà muốn dấu chồng hay gia đình thì cái vụ giảm béo tại nhà này có vẻ không tiện lắm nhỉ,hic.May mà ox mình dễ tính nên rất ủng hộ vợ việc làm đẹp,như việc đi giảm béo ở SSS càng ủng hộ.Miễn sao không làm gì hại đến sức khỏe thì không bao giờ bị phàn nàn.

ngongioto
01-19-2011, 08:09 PM
Nếu bạn cẩn thận thì mình khuyên là đến tận trung tâm, mình giảm béo bụng ở Đào tấn, 24b ngõ 36, điện thoại là 043 7667616, còn nếu bạn bận quá mà vẫn muốn làm đẹp thì bạn cứ alo số mình đưa nhé, Key có dịch vụ giảm béo tại nhà hay sao ấy mình không chắc, nhưng mình chắc chắn Key làm dịch vụ và dạy thể dục rất ổn :D

Mình chỉ tập ở key một thời gian chứ chưa giảm béo, nhưng mình cũng làm "môi giới" cho Key nhiều rồi đấy, hihi, đùa tí, giới thiệu bạn bè lên đấy tập ai cũng khen :D

thuha108
01-20-2011, 11:28 AM

Thực ra nếu mà làm ở nhà thì chỉ tiết kiệm được thời gian đi lại thôi. Không biết mọi người thế nào chứ em không thích cái vụ làm ở nhà lắm, cứ lỉnh kỉnh và không chuyên nghiệp thế nào ý.

thoax
01-20-2011, 08:41 PM
Thực ra nếu mà làm ở nhà thì chỉ tiết kiệm được thời gian đi lại thôi. Không biết mọi người thế nào chứ em không thích cái vụ làm ở nhà lắm, cứ lỉnh kỉnh và không chuyên nghiệp thế nào ý.

Chưa thử thì chưa biết được, thấy các mẹ comment cũng tốt mà, bạn sang WTT đọc thêm xem, mình cũng đang nỗ lực giảm béo nhưng đến tận nơi làm

Ba_Me_Con
01-21-2011, 10:35 AM
Mẹ nào là khách hàng ruột của SSS thì sắp có tin vui đấy,thấy quảng cáo rầm rộ là ở Hàm Long sắp khai trương cơ sở mới,với tiện nghi đẹp,đầy đủ,hoàng tráng nhé.Mà kiểu gì khai trương chẳng có siêu khuyến mại,tết này lỡ có béo mà ở đấy khuyến mại nhiều thì có khi mình mua thêm.

ngongioto
01-21-2011, 07:51 PM

Em lại thấy dịch vụ giảm béo ở nhà hay chứ nhỉ, nhất là với các mẹ có cửa hàng tại nhà, em biết Key cũng có dịch vụ massage theo alo số 0437667616

bluesky06
01-22-2011, 10:45 AM
Mẹ nào là khách hàng ruột của SSS thì sắp có tin vui đấy,thấy quảng cáo rầm rộ là ở Hàm Long sắp khai trương cơ sở mới,với tiện nghi đẹp,đầy đủ,hoàng tráng nhé.Mà kiểu gì khai trương chẳng có siêu khuyến mại,tết này lỡ có béo mà ở đấy khuyến mại nhiều thì có khi mình mua thêm.

Cơ sở mới đẹp nhưng em vẫn thích làm ở Đình Ngang hơn,chỗ đấy tiện đi lại mà chỗ để xe cũng thoải mái nữa.Với lại sang đấy nhân viên mới không thích,mấy em nhân viên cũ toàn ở SSS Đình Ngang mà:D

tròn lú lu
01-22-2011, 03:17 PM
SSS đầu tư kinh nhỉ, quảng cáo cũng tốn nhiều, rồi lại bổ vào đầu khách hàng hết thoai

vuha1818
01-22-2011, 08:12 PM

Mấy đứa bạn mình chỉ dân VP cũng khoái giảm béo massage hay làm mặt tại nơi làm việc luôn, tranh thủ nghỉ trưa, mình cũng có một vài số điện thoại để alo nếu muốn massage tại gai mà cực chất 0972668988

mebaotram09
01-23-2011, 10:42 AM
SSS đầu tư kinh nhỉ, quảng cáo cũng tốn nhiều, rồi lại bổ vào đầu khách hàng hết thoai

Chỗ nào mà chẳng thế hả mẹ nó,ngay cả hàng quần áo cũng vậy thuê chỗ đắt tiền hơn thì tính giá đắt hơn ,chứ nói gì đến thẩm mỹ viện hay nhà hàng.Chỉ sợ giá cả thì đắt mà chất lượng chẳng ra gì thôi,chứ kiểu đắt mà sắt ra miếng thì cũng ok.Mình thấy giá ở SSS có cao hơn một vài chỗ nhưng mình đã làm ở đấy rồi nên chốt lại câu là "tiền nào của nấy thôi"

phuc1986
01-23-2011, 01:30 PM
Mấy đứa bạn mình chỉ dân VP cũng khoái giảm béo massage hay làm mặt tại nơi làm việc luôn, tranh thủ nghỉ trưa, mình cũng có một vài số điện thoại để alo nếu muốn massage tại gai mà cực chất 0972668988

Dịch vụ này mình biết gồi, nhiều phản hội cũng tốt lắm, được nhất là tiện lợi cho các mẹ bận quá, tết nhất đến nơi gồi.

Mẹ_QuỳnhChi
01-24-2011, 10:52 AM
Cơ sở mới đẹp nhưng em vẫn thích làm ở Đình Ngang hơn,chỗ đấy tiện đi lại mà chỗ để xe cũng thoải mái nữa.Với lại sang đấy nhân viên mới không thích,mấy em nhân viên cũ toàn ở SSS Đình Ngang mà:D

Mình cũng thế,quen ai thì chỉ muốn người đó làm cho mình thôi,nếu SSS mà chuyển toàn bộ nhân viên cũ sang HL thì quá là ok.

rua_con
01-24-2011, 06:49 PM
Mình cũng thế,quen ai thì chỉ muốn người đó làm cho mình thôi,nếu SSS mà chuyển toàn bộ nhân viên cũ sang HL thì quá là ok.

Hl là ở đâu thế mẹ nó? Cơ sở ở Đình Ngang đúng là cũ rồi, chỉ được cái phong cách phục vụ tận tình chu đáo.

thoax
01-24-2011, 09:39 PM
Chỗ nào mà chẳng thế hả mẹ nó,ngay cả hàng quần áo cũng vậy thuê chỗ đắt tiền hơn thì tính giá đắt hơn ,chứ nói gì đến thẩm mỹ viện hay nhà hàng.Chỉ sợ giá cả thì đắt mà chất lượng chẳng ra gì thôi,chứ kiểu đắt mà sắt ra miếng thì cũng ok.Mình thấy giá ở SSS có cao hơn một vài chỗ nhưng mình đã làm ở đấy rồi nên chốt lại câu là "tiền nào của nấy thôi"

Em đang giảm béo kịch liệt đây nên em cũng tham khảo chán ra rồi ạ, đắt sắt ra miếng của bác đây

Mình làm ở Đình Ngang rồi mà chả thấy ăn thua mấy , làm 10 ngày cũng chỉ giảm dc 2kg , mà cân ở đó không phai cân điện tử nên nhích lên nhích xuống cũng khó nhìn lắm
Giảm béo quan trọng là phải dán được băng keo miệng lại bạn ạ
Mình đã vật vã giảm nhiều cách mà không hiệu quả , nhưng giờ đã giảm được 10kg nên theo kinh nghiệm cá nhân mình vote cho địa chỉ 55 Phó Đức Chính , rát hiệu quả
Các mẹ nếu đã quen với nick của ình trên này thì biết mình không thuộc tuýt quảng cáo hay bán hàng gì , chỉ chia sẻ với các mẹ vậy thôi

NúnNín
01-25-2011, 10:53 AM
Hl là ở đâu thế mẹ nó? Cơ sở ở Đình Ngang đúng là cũ rồi, chỉ được cái phong cách phục vụ tận tình chu đáo.

Là phố Hàm Long đó bạn ah, xem trên web của SSS thấy cơ sở này hoành tráng lắm.

Ba_Me_Con
01-25-2011, 10:54 AM
Em đang giảm béo kịch liệt đây nên em cũng tham khảo chán ra rồi ạ, đắt sắt ra miếng của bác đây

Mẹ này hay nhỉ,cứ như mẹ nó có ác cảm khi thấy người khác khen chê những chỗ uy tín vậy,phải hiểu rằng mỗi người là một cơ địa khác nhau,ở đây mình muốn nói đến mình đã làm ở đấy hiệu quả,đã giảm được nhiêù và SSS làm mình hài lòng.Còn đương nhiên dù giảm béo có là thế mạnh của họ thì 100k nếu có một hay vài khách giảm ít thì cũng là thường thôi,chẳng thấy lạ ở điểm gì cả.Mỗi người sinh ra còn một tính,huống chi là chuyện cơ địa mỗi người khác nhau.Biết đâu mẹ nó đến đấy làm giảm được nhiều như mình lại quay sang cảm ơn mình ríu rít ấy chứ,hehe.

halahola
01-25-2011, 02:38 PM
kinh nghiệm từ đứa bạn mình, để xong bụng nó cũng xồ xề ghê lắm, xong cô nàng có đăng ký dịch vụ chăm sóc làm đẹp bên Viet-care, làm giảm mỡ bụng, giảm thâm và làm bụng săn chắc lại, bây h đi đâu cũng thấy nó khoe không thôi à
:)

thoax
01-25-2011, 09:11 PM
Mẹ này hay nhỉ,cứ như mẹ nó có ác cảm khi thấy người khác khen chê những chỗ uy tín vậy,phải hiểu rằng mỗi người là một cơ địa khác nhau,ở đây mình muốn nói đến mình đã làm ở đấy hiệu quả,đã giảm được nhiêù và SSS làm mình hài lòng.Còn đương nhiên dù giảm béo có là thế mạnh của họ thì 100k nếu có một hay vài khách giảm ít thì cũng là thường thôi,chẳng thấy lạ ở điểm gì cả.Mỗi người sinh ra còn một tính,huống chi là chuyện cơ địa mỗi người khác nhau.Biết đâu mẹ nó đến đấy làm giảm được nhiều như mình lại quay sang cảm ơn mình ríu rít ấy chứ,hehe.

Mình cũng qua cả 55 Phó đức chính và SSS để nghe tư vấn rồi bạn ạ, hiện mình đang giảm béo, liệu trình của mình sẽ kết thúc vào 28 tết, hy vọng được như ý, hi hi

vangchanh
01-26-2011, 11:01 AM
Là phố Hàm Long đó bạn ah, xem trên web của SSS thấy cơ sở này hoành tráng lắm.

Không biết cơ sở chỗ Đình Ngang họ có duy trì không nhỉ?Cơ sở đẹp,tiện nghi đầy đủ cũng muốn nhưng không biết có tăng giá không nữa?

olivo
01-26-2011, 07:42 PM
Mình cũng qua cả 55 Phó đức chính và SSS để nghe tư vấn rồi bạn ạ, hiện mình đang giảm béo, liệu trình của mình sẽ kết thúc vào 28 tết, hy vọng được như ý, hi hi

Sao chị không bắt chiếc các mẹ làm một cái nhật ký giảm béo để tăng quyết tâm?

MiMicuame
01-27-2011, 10:04 AM
Có khi tết này phải tránh xa mấy cái đồ xào rán,bánh chưng không thì lại tăng cân mất.Phải chuẩn bị rau dưa ăn cho thật nhiều vẫn bổ mà lại không lo bị béo. Không cứ 1 năm giảm béo một lần thì chỉ béo SSS hay mấy trung tâm chuyên giảm béo khác thôi.

shopquaxinh
01-27-2011, 12:42 PM
Không biết cơ sở chỗ Đình Ngang họ có duy trì không nhỉ?Cơ sở đẹp,tiện nghi đầy đủ cũng muốn nhưng không biết có tăng giá không nữa?

Vẫn làm đó bạn ah, mình cũng làm quen ở SSS -Đình Ngang, cơ sở vật chất ko hoành tráng nhưng thư giãn và sạch sẽ.

nguyenthu82
01-27-2011, 07:05 PM

Chị ơi em có thể giới thiệu điạ chỉ tập luyện sau giảm béo nhé, tại 24b ngõ 36 Đào tấn, em học được hơn một năm nhưng giờ em đang du học nên bỏ, tiếc lắm ấy, ở đấy dạy yoga hay aerobic đều rất tuyệt, chị qua tham khảo nhé, :D

ech
01-27-2011, 07:31 PM
Chị ơi em có thể giới thiệu điạ chỉ tập luyện sau giảm béo nhé, tại 24b ngõ 36 Đào tấn, em học được hơn một năm nhưng giờ em đang du học nên bỏ, tiếc lắm ấy, ở đấy dạy yoga hay aerobic đều rất tuyệt, chị qua tham khảo nhé, :D

Mai tớ ra HN, không biết Key có còn mở không để tớ massage làm đẹp trước tết.

ngongioto
01-27-2011, 09:09 PM

Muốn học lắm nhưng tớ lại hay sốt ruột, hic hic, có thể lần tới tớ thử học aerobic xem sao

Ba_Me_Con
01-28-2011, 11:00 AM
Có khi tết này phải tránh xa mấy cái đồ xào rán,bánh chưng không thì lại tăng cân mất.Phải chuẩn bị rau dưa ăn cho thật nhiều vẫn bổ mà lại không lo bị béo. Không cứ 1 năm giảm béo một lần thì chỉ béo SSS hay mấy trung tâm chuyên giảm béo khác thôi.

Kể ra nếu có điều kiện thì một năm đi giảm béo 1 lần cũng được,mình thấy pp giảm béo ở SSS cũng tốt mà,mình thích bấm huyệt nên cảm giác người rất nhẹ nhành,giảm béo vừa đẹp người vừa tốt cho sức khoẻ.

luccic
01-28-2011, 01:07 PM

Đánh dâu tham khảo, ra tết đang định tìm một lớp học lâu dài

seduce18
01-30-2011, 09:45 AM
Kể ra nếu có điều kiện thì một năm đi giảm béo 1 lần cũng được,mình thấy pp giảm béo ở SSS cũng tốt mà,mình thích bấm huyệt nên cảm giác người rất nhẹ nhành,giảm béo vừa đẹp người vừa tốt cho sức khoẻ.

Giảm béo xong em cũng chỉ mong giữ được 1 năm thôi,sau đó có béo lại giảm tiếp hay không thì tùy vào điều kiện của bản thân.Mà không biết có chị nào áp dụng thực đơn ăn của bác sỹ tại SSS không? Có đợt em ăn theo chế độ ấy cũng không bị tăng đâu.

huongT5
02-01-2011, 12:23 PM
Mình làm ở Đình Ngang rồi mà chả thấy ăn thua mấy , làm 10 ngày cũng chỉ giảm dc 2kg , mà cân ở đó không phai cân điện tử nên nhích lên nhích xuống cũng khó nhìn lắm
Giảm béo quan trọng là phải dán được băng keo miệng lại bạn ạ
Mình đã vật vã giảm nhiều cách mà không hiệu quả , nhưng giờ đã giảm được 10kg nên theo kinh nghiệm cá nhân mình vote cho địa chỉ 55 Phó Đức Chính , rát hiệu quả
Các mẹ nếu đã quen với nick của ình trên này thì biết mình không thuộc tuýt quảng cáo hay bán hàng gì , chỉ chia sẻ với các mẹ vậy thôi

Đọc mãi thấy bài này thật nhất, còn lại hình như toàn bài quảng cáo thì phải, hic

mebaotram09
02-08-2011, 10:10 AM
Bài này cũng rất thật mà chẳng thấy ai trích đi trích lại, mà viết lại rất chi tiết rõ ràng nên mình thấy cũng đáng để quan tâm đấy chứ.
Mẹ này cũng giảm béo ở SSS đấy ạ:

Theo nhe mẹ nào ý tư vấn cho mình thì lần sau mình rút kinh nghiệm đo trước khi trị liệu, vì mình đo lần đầu cũng là trước khi trị liệu mờ. Cảm ơn mẹ nó nhé.

huemaidao
02-10-2011, 03:07 PM
Thấy có chị bạn mình bên gio.vn giới thiệu Key Club ở 24B/36 Đào Tấn, mình định ra HN làm 1 tour giảm béo, có mẹ nào dùng dịch vụ này ở Key rồi cho mình biết ý kiến nhé. Cảm ơn các mẹ.

Tom &jerry
02-11-2011, 11:38 AM
Bài này cũng rất thật mà chẳng thấy ai trích đi trích lại, mà viết lại rất chi tiết rõ ràng nên mình thấy cũng đáng để quan tâm đấy chứ.
Mẹ này cũng giảm béo ở SSS đấy ạ:

Chị Meoanh giảm béo ở SSS 6 buổi mà giảm được 2,5kg là cũng khả quan đấy chị nhỉ? Nhưng chắc chắn không phải ai giảm béo cũng có hiệu quả nên vụ này em cứ phải nghiên cứu cho thật kĩ, làm sao tìm được chố nào vừa uy tín mà lại vừa hiệu quả nữa.;)

seduce18
02-13-2011, 10:21 AM
Tết xong đã có mẹ nào nhảy lên bàn cân chưa, mình quyết tâm ăn cơm rau với cá mà vẫn không bỏ được món bánh chưng các mẹ à.Không biết đầu xuân SSS có khuyến mại gì không các mẹ ơi?

MiMicuame
02-14-2011, 09:49 AM
Mình cũng hứa là tránh xa mấy đồ xào rán,bánh chưng nhưng lại không thực hiện được.Không đủ dũng khí để nhìn cân đâu,mẹ nó đừng trông đợi SSS giảm giá nhiều,nếu béo thì cứ làm thôi,hehe

bluesky06
02-18-2011, 11:07 AM
Đầu năm bận bịu nhiều việc,có khi vụ giảm béo này phải gác lại đến hè các mẹ à.Chán cảnh nhà mình quá,nếu ox mà to béo tí nữa có khi mình cũng không cần phải đến SSS giảm béo mà để thế cho cân đối,hehe

Ba_Me_Con
02-22-2011, 11:06 AM
Chẳng lẽ cứ phải đi giảm béo mãi hả các mẹ,có cách gì khác để khắc phục hậu quả của việc lười vận động và ăn nhiều không nhỉ,hehe.Mình cũng biết là giảm béo ở đấy mang lại hiệu quả nhưng xiền đâu mà cứ đi giảm mãi được.

giacmocothat
03-02-2011, 02:20 PM
Đầu năm bận bịu nhiều việc,có khi vụ giảm béo này phải gác lại đến hè các mẹ à.Chán cảnh nhà mình quá,nếu ox mà to béo tí nữa có khi mình cũng không cần phải đến SSS giảm béo mà để thế cho cân đối,hehe

Thế thì chị chịu khó bồi bổ cho anh xã nhiều vào,cứ đồ béo mà ăn kiểu gì cũng tăng cân để đạt chỉ tiêu như chị,hehe.Mà ở SSS đang có chương trình khuyến mại 8/3 đấy,ưu tiên phụ nữ có khác,lần này tặng tận 2triệu cơ.

Mẹ_QuỳnhChi
03-18-2011, 03:11 PM
Thế thì chị chịu khó bồi bổ cho anh xã nhiều vào,cứ đồ béo mà ăn kiểu gì cũng tăng cân để đạt chỉ tiêu như chị,hehe.Mà ở SSS đang có chương trình khuyến mại 8/3 đấy,ưu tiên phụ nữ có khác,lần này tặng tận 2triệu cơ.

Tặng cho tất cả dịch vụ hả mẹ nó ơi,cái chương trình này áp dụng đến hôm nào thì hết nhỉ?

huongkh009
03-22-2011, 09:15 AM
Chào các mẹ

Sau khi sinh bé bụng mình bị sổ nhiều , mình muốn giảm béo bụng nhưng không biết cơ sở nào giá " giá ngon bổ rẻ" Có mẹ nào biết chỉ giúp mình nhé,

Đã mẹ nào làm ở sai gòn smile cơ sở CIPUTRA hà nội chưa? có được không ? mách mình nhé

Cảm ơn các mẹ nhiều

Mẹ_QuỳnhChi
03-23-2011, 10:04 AM
Chào các mẹ

Sau khi sinh bé bụng mình bị sổ nhiều , mình muốn giảm béo bụng nhưng không biết cơ sở nào giá " giá ngon bổ rẻ" Có mẹ nào biết chỉ giúp mình nhé,

Đã mẹ nào làm ở sai gòn smile cơ sở CIPUTRA hà nội chưa? có được không ? mách mình nhé

Cảm ơn các mẹ nhiều

Địa chỉ này thì mình chưa làm,nhưng mình làm ở Đình Ngang thì thấy ok,nhưng mình có thông tin có thể giúp cho bạn được,đợt mình làm, thấy các em nhân viên làm ở Đình Ngang hay được điều đi làm ở Ciputra đấy,nên mình nghĩ phần tay nghề bạn yên tâm được.

Thothotho
03-23-2011, 08:20 PM
Mình giới thiệu bên mình có dịch vụ giảm béo đảm bảo nhé, các mẹ tham khảo để quyết định, giảm từ 1-5kg và 9-15 cm, cam kết không giảm hoàn lại tiền cho khách hàng

http://muare.vn/ThoiTrangNu-MyPham/p-38161790#postcontent_38172840

Spa bên mình 29 tháng 3 tới mới khai trương, trong thời gian khai trương giảm giá 30% :D, welcome các mẹ

phuonglan83
03-26-2011, 08:32 PM
Mình giới thiệu bên mình có dịch vụ giảm béo đảm bảo nhé, các mẹ tham khảo để quyết định, giảm từ 1-5kg và 9-15 cm, cam kết không giảm hoàn lại tiền cho khách hàng

http://muare.vn/ThoiTrangNu-MyPham/p-38161790#postcontent_38172840

Spa bên mình 29 tháng 3 tới mới khai trương, trong thời gian khai trương giảm giá 30% :D, welcome các mẹ

Sắp khai trương đã quảng cáo rầm rộ thế

Tamgiac
11-14-2011, 09:42 AM
Lâu rồi em mới ghé thăm topic,lại đến cái mùa ăn được ngủ ngon rồi,cũng chỉ tại cái miệng không kiêng được thôi,nhưng nghĩ cho cùng chẳng có thu vui nào hơn là ăn uống những thứ mình thích cả,hehe.Đợt vừa rồi em nhận được tin nhắn khuyến mại của sss nhưng chưa nghĩ đến việc mua hay không.

bebibo
11-14-2011, 02:11 PM
Em cũng ti toe tí, thấy các mẹ vào bàn tán sôi nổi quá nào là SSS nào là Lavender, em cứ mông lung hết cả lên rốt cuộc cái nào hiệu quả mà chi phí lại vừa tầm hả các mẹ? Mà ở SSS có cam kết giảm béo đúng ko hả các mẹ, chả hiểu có hiệu quả thật ko nhỉ?

Maito
11-17-2011, 11:43 AM
Em cũng ti toe tí, thấy các mẹ vào bàn tán sôi nổi quá nào là SSS nào là Lavender, em cứ mông lung hết cả lên rốt cuộc cái nào hiệu quả mà chi phí lại vừa tầm hả các mẹ? Mà ở SSS có cam kết giảm béo đúng ko hả các mẹ, chả hiểu có hiệu quả thật ko nhỉ?
Thấy trung tâm nào cũng cam kết hiệu quả mẹ nó ạ, không chỉ mỗi SSS đâu. Có điều em thấy ở HN thì SSS có vẻ là mạnh về giảm béo nhỉ? Mẹ nó qua đó tư vấn xem thế nào. Em cũng làm vì bị béo bụng. Mẹ nó đi giảm béo trước đi, kết quả thế nào mách cho em với, hihi

shop_giamcan
11-17-2011, 02:15 PM
muốn giảm béo bụng thì mẹ phải thường xuyên tập luyện, chỉnh chế độ ăn, nhưng nếu cảm thấy quá khó cũng có thể kết hợp 1 số loại thuốc giảm cân an toàn

hung1022005
11-19-2011, 04:44 PM
Nếu bạn ở SG thì ghé GOLD SPORT club trên đường 3/2 gẫn ngã tư 3/2 và Lê hồng phong đi, thấy chị em trong đó tập giảm ký nhanh lắm 1 tháng xuống 7g lun đó, nhưng phải kiên nhẫn nhé. bà xã mình cũnh đang tập ở đó.

vangchanh
11-26-2011, 10:12 AM
Lâu rồi em mới ghé thăm topic,lại đến cái mùa ăn được ngủ ngon rồi,cũng chỉ tại cái miệng không kiêng được thôi,nhưng nghĩ cho cùng chẳng có thu vui nào hơn là ăn uống những thứ mình thích cả,hehe.Đợt vừa rồi em nhận được tin nhắn khuyến mại của sss nhưng chưa nghĩ đến việc mua hay không.

Từ giờ đến cuối năm kiểu gì cũng có nhiều đợt giảm giá nữa,chỉ sợ không có đủ tiền để mà theo thôi,hihi

namlun22
11-29-2011, 02:42 PM
Uh mình chưa sinh con nhưng bạn mình sinh xong làm giảm béo bụng ở Key 24B ngõ 36 Đào Tấn thấy rất ổn (hihi, mình không có quen biết nên không quảng cáo hộ đâu nhé, có gì nói nấy thui)

bigchickenshop
11-30-2011, 03:07 AM
Chị qua Key club 24B ngõ 36 Đào Tấn nhé, chúc chị như ý :D
bạn ơi cho mình hỏi giá cả ở đó như thế nào hả bạn

xucxacluclac
12-01-2011, 11:50 AM
Uh mình chưa sinh con nhưng bạn mình sinh xong làm giảm béo bụng ở Key 24B ngõ 36 Đào Tấn thấy rất ổn (hihi, mình không có quen biết nên không quảng cáo hộ đâu nhé, có gì nói nấy thui)
bạn này ở topic "giảm mỡ bụng" thì bảo sau sinh bị bụng ngấn lên ngấn xuống, ở đây thì bảo chưa sinh..thế là thế nào? qunảg cáo à

bebibo
12-03-2011, 03:29 PM
Thấy trung tâm nào cũng cam kết hiệu quả mẹ nó ạ, không chỉ mỗi SSS đâu. Có điều em thấy ở HN thì SSS có vẻ là mạnh về giảm béo nhỉ? Mẹ nó qua đó tư vấn xem thế nào. Em cũng làm vì bị béo bụng. Mẹ nó đi giảm béo trước đi, kết quả thế nào mách cho em với, hihi
Maito ơi tình hình là tớ đã quyết định giảm béo vòng bụng ở Saigon'smile Spa cái liệu trình mà theo như e tư vấn nói là vừa có giảm cân vừa giảm cả số đo, kết quả cũng khả quan mẹ nó ạ. Sau 10 buổi mình giảm đc 2kg và vòng bụng mính tính vòng eo thôi mẹ nó nhá là 5cm. Kể ra mình cũng muốn giảm thêm nữa nhg nói chung chắc phải từ từ thế cũng là ổn ổn rồi. Ah mà trong 2 ngày đầu về mình cũng ngủ ít hơn đấy chả hiểu sao. Mình có thắc mắc được họ giải thích do chưa thik nghi với liệu trình. Mà buồn cười lắm nhé tự nhiên giờ nhìn đồ ăn cũng chả có tí thèm thuồng ham muốn lắm hehe. Chúc mọi ng giảm béo thành công

mesoc12
12-06-2011, 03:25 PM
Nghe có vẻ khó tin, để mình tìm hiểu vụ này xem sao?

mebetu03
12-07-2011, 10:37 AM
Chị ơi em nghe cũng ham quá, thế em làm nửa liệu trình có được ko

tony_nguyen88
12-26-2011, 01:32 PM
Kính thưa các mẹ,

Con đã nhớn, đã cai sữa.

Còn mình thì lại béo ra. Nhất là vòng 2. Híc. Ngồi phèo ra một mảng, xấu xí quá.

EM thấy nhiều trung tâm quá, nhưng em thực sự chỉ muốn xin lời khuyên của bố mẹ nào đã giảm vòng 2 hiệu quả thôi ạ.
Các Mẹ nào có vòng hai, vòng ba to mà đã nhờ đến Spa mà giảm béo thành công cho em xin địa chỉ với ạ!

Em cảm ơn nhiệt tình lắm ạ. Giúp em với nhé, đừng có giảm béo thành công rồi mà giấu bí quyết với mọi người nhé, em nài nỉ đấy ạ!
Đầu tiên xin gửi lời chào đến các Mẹ!
Nếu Mẹ nào có nhu cầu giữ dáng thon gọn và sức khỏe dẻo dai thì hãy thử đến tập tại trung tâm California Fitness & Yoga 88 Láng Hạ hoặc đến thăm quan hay tập thử,các Mẹ có thể tập yoga, belly dance, boxing Mu thai, Body pump, combat, Gym, kid club, group X, Spa, Zumba, ......và xông khô, xông ướt,có thể giá cả ở đấy có trênh lệch chút ít so với nơi khác nhưng chính xác là tiền nào của nấy,các Mẹ có thể liên lạc trực tiếp cho em Hoài Anh- Tiny : 098.636.1410 or 01234.21.41.61 hoặc để lại số điện thoại em sẽ gọi điện tư vấn cho các Mẹ giá cả tốt nhất và nhận được nhiều ưu đãi nhất. Chúc các Mẹ 1 ngày tốt lành và luôn luôn có sức khỏe và 1 thân hình đẹp....!

hoaithu1983
10-21-2012, 10:22 AM
Giảm béo bên em đang khuyến mại,mẹ nào quan tâm giảm béo bằng massage bấm huyệt vào link chữ ký nhà em tham khảo nhé.Thanks các mẹ.