Kinh nghiệm: Sữa Bio Gittis Baby, mẹ nào biết cho em hỏi chút

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi thienthanminhchau, 20/4/2010.

1. thienthanminhchau

thienthanminhchau Thành viên nổi tiếng

:lol:
    Em đang cho cún nhà em dùng similac nhưng mà táo quá, rặn đỏ cả mặt mà mấy ngày mới đi. Hôm đầy tháng, mọi người cho bao nhiêu là sữa, đủ loại, em đang định đi đổi để dùng 1 laọi thôi, nhưng mà chưa biết đổi loại nào.?
    Em đang có 2 hộp Similac, 1 Xo, 2 Enfa, 1Hipp, 2 hộp S26, 1 hộp Bio Gittis Baby mà em thấy hộp này là lạ không biết có mẹ nào cho con dùng chưa cho em hỏi có tiêu hóa tốt không? Hộp này là 1 chị ở bên dược mua ở cty chị ấy tặng. Chả biết mô tê thế nào? Giúp em với.
    P/s: mẹ nào cần mấy loại sữa trên em thanh lý giá rẻ cho nhé:lol:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thienthanminhchau
    Đang tải...

2. htmart

htmart Banned

Ðề: Sữa Bio Gittis Baby, mẹ nào biết cho em hỏi chút

Mẹ nó đưa tin sữa Bio này đã lâu, nhưng hôm nay mình mới tham gia diễn đàn. Mình xin phép chia sẻ một chút về sữa này cho các mẹ tham khảo: Sữa Bio này là sữa nhập khẩu từ Áo, thương hiệu còn mới mẻ trên thị trường Việt Nam, Sữa có 2 dạng: một là sữa bột bổ sung cho các giai đoạn 1.2.3 và Một loại là sữa bột ăn dặm với giai đoạn 1 cho 4-6 tháng, giai đoạn 2 từ 6-10 tháng, giai đoạn 3 từ 10trở đi.
    Ưu điểm của sữa này là: Giá cả hợp lý, mùi vị dễ chịu, vị mật ong và vani nên dễ ăn, ngoài ra nó được kiểm tra nghiêm ngặt với các thông số của Mỹ. Các mẹ có thể an tâm cho con mình dùng thử dòng sản phẩm sữa mới Bio này, nó có mùi vị dễ chịu hơn nestle.
    Nhà mình đang trưng bày và bán sản phẩm này, các mẹ quan tâm có thể truy cập vào web: htmart.com.vn hoặc gọi cho mình 04.22111476 mình sẽ tư vấn.
    Cảm ơn