Hà Nội: Mỹ phẩm xách tay từ đức 100% cho mẹ và bé - giá sinh viên

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi sinhvienduhoc-Duc, 23/4/2010.

1. sinhvienduhoc-Duc

sinhvienduhoc-Duc Thành viên chính thức

TẠM NGỪNG ODER THÁNG 5, 6 !!!

Cả nhà ơi, em chân thành cảm ơn mọi người đã ủng hộ nhiệt tình cho em trong thời gian ngắn vừa qua. Điều làm em xúc động là mặc dù em là "lính mới" ở lamchame, nhưng mọi người đã tin tưởng, giao cho e chọn những món hàng giá trị lớn không một chút đắn đo, hoặc nhờ em tìm giúp một món hàng nhỏ tốt cho con mình. Bản thân em là người yêu thích vào bếp, nên em rất vui khi được mua sắm, lựa chọn những thứ mình am hiểu, tư vấn cho mọi người, nhưng cũng có nhiều mẹ đã giúp em có cơ hội tìm hiểu thêm những mặt hàng mới, mà ở nhà các mẹ giỏi thật, nhiều khi còn thạo hơn cả bên này, hi hi. Em chưa có baby, nên chỉ thi thoảng mới đi mua quà gửi về cho cháu, nhưng gần 1 tháng nay, em hay la cà ở khu vực đồ trẻ em, lúc thì săm soi từng lọ sữa tắm, chống hăm, xem công dụng nó thế nào, lúc thì tỉ mẩn lựa chọn bình sữa đúng như mẹ các bé đang cần, tự dưng thấy hạnh phúc nôn nao. Hạnh phúc vì được góp phần nhỏ để cho các mẹ, các bé có sức khỏe tốt, đỡ vất vả trong làm bếp từ những sản phẩm hữu ích. Mới "vào nghề", nên chắc em cũng còn nhiều thiếu sót, em vẫn luôn trân trọng các ý kiến đóng góp mang tính xây dựng để em có thể phục vụ các mẹ ngày một tốt hơn. Sự ủng hộ nhiệt tình của các chị em trong thời gian qua đã tạo động lực để em có nhiều ý tưởng kinh doanh (lớn và nhỏ) trong thời gian tới. Chà, mấy dòng này cứ như em đang viết nhật ký trên facebook vậy... nhưng quả thật em đang rất vui và hạnh phúc. Em cũng mong các topic bán hàng của em, không chỉ là nơi oder, báo giá, mà còn là nơi cho mọi người chia sẻ kinh nghiệm làm bếp, chăm con, sản phẩm gì là tốt nhất...

Cũng nhờ sự tin tưởng và ủng hộ của mọi người mà oder lần đầu của em đã lên đến hơn 100kg, tất nhiên là em phải gửi nữa, chứ em chỉ được 50kg thôi. Tuần trước có mấy người đã đặt hàng cho cuối tháng 6, do lúc đó em đang ở VN và phải nhờ người bên này lo việc oder hàng online và gửi hàng về, nên có nhiều hạn chế, vì vậy em chỉ nhận được số ít oder thôi. Do đó, từ thời điểm này, mẹ nào muốn oder thì chịu khó đợi đến cuối tháng 7 nhé (20-7 em quay lại Đức rồi thì mọi việc mới thuận lợi được). Chỉ ưu tiên nhận những oder hàng cực nhẹ (ví dụ lưới chống muỗi) trong thời gian này thôi ạ. Mong các mẹ hết sức thông cảm và tiếp tục ủng hộ cho em nữa nhé. Yêu cả nhà tha thiết.xxxxxxxxxx, hi hi.

NEW!!!: Lăn, xịt nách:

Thấy nhiều chị em hỏi thăm quá nên em bổ sung vào đây một số sản phẩm xịt/lăn nách nhé
    Nivea xịt nách nam/nữ 150ml-140k

Nivea lăn nách 50ml-155k (chả hiểu sao nhỏ hơn lại đắt hơn :D, nhưng lọ lăn thì dùng đỡ tốn, được lâu hơn)
    Xịt nách nam/nứ Isana 150 ml-115k (màu sắc và mùi khác nhau, nhưng em k muốn post nhiều ảnh)

Chào các mẹ, các chị và các bạn gái,
    Em tên Hà, SN 83, thế cho dễ xưng hô nhé.
    Từ ngày được chị gái em bày cho cái trang này, em vào thấy phong trào bán hàng online của nhà mình rầm rộ quá. Em đang là sinh viên du học tại Đức, cuối tháng 5 này, tranh thủ về thăm nhà. Gần đây, đứa bạn thân sắp sinh em bé có nhờ em mua một vài sản phẩm như kem chống hăm, chống nẻ, cặp nhiệt độ, sữa tắm... cho trẻ con, nên em phải đi tham khảo giá nhiều, và chợt nảy ra ý định tranh thủ về hè xách một ít mặt hàng về bán, thử vận may kinh doanh cho vui :rolleyes:. Các mẹ, các chị ủng hộ cho em nhé, đối tượng phục vụ của em là các em bé đáng yêu và các bà mẹ dễ thương, em cũng tập làm quen với những mặt hàng này dần để mai mốt còn chăm con và chăm mình chứ, hí hí.

Kem chống hăm Bübchen bảo vệ làn da, ngăn nước tiểu và phân thấm ngược trở lại da bé, 500ml - 215k; 150ml-105k

Kem chống hăm Bübchen dạng tuýp đặc biệt chiết xuất từ hoa cúc, 100ml, 120k

Kem chống nẻ Bübchen 75ml-125k

Kem dưỡng thể Bübchen cho baby 100ml-125k
    Dầu massage Bübchen cho baby 200ml-155k
    Dầu gội và sữa tắm 2 trong 1 Bübchen 200ml-125k

Sữa tắm Bübchen 400ml-185k

Sữa dưỡng thể Penaten 400ml-195k

Chống hăm Penaten dạng hộp 250ml-175k
    Sữa tắm Penaten 250ml-155k
    Dầu gội và sữa tắm 2 trong 1, 400ml-195k
    Kem chống hăm Penaten 150ml-135k
    Sữa dưỡng thể Babydream 250ml-135k
    Sữa dưỡng thể toàn thân cho bé của Hipp, 350ml-225k
    Mặc dù mùa hè, nhưng chị em vẫ hay bị khô tay, vì phải ngồi văn phòng điều hòa nhiều, nên e vẫn muốn mua về phục vụ. 100ml-chỉ 75k thôi ạh

CÒN ĐÂY LÀ KEM CHỐNG NẮNG CHO BÉ VÀ MẸ

Hồi còn ở Hà Nội, em không bao giờ dùng kem chống nắng cả, vì em không tin vào công dụng của nó, nhưng thực sự từ khi qua đây, em mới thấy hết công dụng kì diệu của nó, hôm nào nắng ra đường mà không bôi kem là về nhà y như rằng da đỏ như gấc. Các loại kem này được thiết kế không trôi dưới nước, nên đặc biệt có lợi khi đi bơi và đi biển ah, chứ nếu không chỉ riêng nước bể bơi và nước biển ngấm vào là cả mẹ và bé đều thành "Phi Thanh Vân" cả đấy các mẹ ạh, nên là trước mùa hè, mẹ đừng quên trang bị "vũ khí" này cho nhà mình nhé. Trước mắt em chỉ up được ảnh kem chống nắng của một số nhãn hiệu, nếu các mẹ quan tâm đến các nhãn hiệu khác như L'oreal, Sundance thì để em up thêm nhé
    Kem chống nắng cho trẻ em Bübchen 150ml-185k
    Kem chống nắng Nivea dạng xịt cho trẻ em, 200ml-325k. Các mẹ lưu ý là con số trên vỏ chai 30 là chỉ mức độ bảo vệ da nhé, số này từ 10 đến 50, càng cao thì càng tốt, và cũng càng... đắt, nhưng em nghĩ 30 là ok rồi, vì dù sao mình cũng không thể cho các bé ra ngoài nắng gắt quá được, vì còn sợ cảm nắng nữa, chứ không phải chỉ mỗi hỏng da, phải không ạh.
    Loại cho mẹ có:
    Kem chống nắng Sunozon, 200ml-220k
    Nivea bôi mặt 50ml-185k
    Loreal chống nắng bôi mặt giúp da không bị lão hóa do ánh nắng mặt trời 75ml-345, có các chỉ số bảo vệ da khác nhau, chỉ số 50 là 345k, 30-330k, 15-315.

BỘ MỸ PHẨM NIVEA DU LỊCH/CÔNG TÁC
    Từ nãy giờ toàn chăm chút cho mẹ và bé, giờ còn một món hàng cuối cùng dành tặng bố nhé. Đối với các ông bố hay phải đi công tác hoặc có sở thích đi du lịch, thì đây sẽ là món quà cực kỳ ý nghĩa ví nó tiện lợi vô cùng, mà giá thì chưa bằng 1 cái áo sơ mi nhé :D. Không phải khách sạn nào cũng có đầy đủ các thứ, và đặc biệt là ai đã từng nghỉ khách sạn thì biết đồ trong nhà tắm của khách sạn rất tệ. Bộ mỹ phẩm nam Nivea gồm:..... Gọn nhẹ, nhưng đầy đủ, vô cùng tiện lợi, chắc các ông bố sẽ cảm động lắm đây. Ngoài ra, ai đang bí quà sinh nhật cho bạn trai, thì đây cũng là một gợi ý tốt. Bản thân em cũng mang vài bộ về tặng mấy đứa bạn trai, hi hi
    Bộ mỹ phẩm nam du lịch NIVEA (gồm: sữa tắm 50ml, dầu gội 50ml, kem 50ml, kem thoa mặt sau khi cạo râu 30ml, bọt cạo râu 50ml, xịt nách 35ml)-245k

Tương tự, cũng có một bộ cho các chị em gồm sữa tắm 50ml, dầu gội 50ml, kem dưỡng thể 30ml, xịt nách 35ml, kem dưỡng da mặt ban ngày 7ml, keo xịt tóc 50ml, cũng 245k. Thế là cả nhà mùa hè này tha hồ đi du lich nhé.

CHUYỆN "TẾ NHỊ"- "BỈM" CHO MẸ

Có một mặt hàng mà em thấy ít được rao bán trên web, chắc là mọi người ngại, đó là... băng vệ sinh. Em đặc biệt ưa chuộng các loại bvs bên này, hi hi. Trước đây dùng các loại của Việt Nam, kể cả các loại tên tuổi nhất, đều bị ngứa ngáy, cảm giác khó chịu, đặc biệt là trong những ngày hè nắng nóng. Từ khi sử dụng các sản phẩm bên này, là khỏe re :D. Em đã gửi một ít cho chị gái em dùng, chị ấy còn cho các bạn gái dùng thử, mọi người đều rất thích, cảm giác thoáng mát, sạch sẽ làm các chị nhiều khi quên hết là đang... „đến ngày“. Bên này có 2 loại, một loại là bvs dạng miếng dài dài như nhà mình (có cánh, không cánh, kích cỡ dài ngắn đủ kiểu, rồi ban đêm, ban ngày như mình ấy), và loại tampon (xem ảnh) là loại như nắp bút bi, cho vào chỗ „ấy“ như khi mình đặt thuốc chữa nấm gì đó, cái này dùng tiện lắm, mới đầu có thể có cảm giác khó chiu, vi hoi tức tức, nhưng sau quen thi lại mê luôn, vì đeo mà như không, chị em còn có thể đi tắm biển hay đi bơi vẫn ok. Chị em có thể oder dùng thử, nếu thích thì đặt tiếp. Cái này được cái cân nặng ít, nên khá nhẹ nhàng về tiền gửi (hiện tại theo em tham khảo, một số loại bvs Nhật 30 miếng mà đã 160k), giá của em thì chỉ khoảng 130k/30 miếng, tất nhiên tùy từng hãng, có cái rẻ hơn một chút, có cái đắt hơn một chút. Ai thích có thể đặt mỗi loại một bao dùng thử (bao 10 miếng), rồi thích cái nào sau đặt tiếp. Em nghĩ dù sao cũng chỉ 1 tháng/lần, nên dùng loại tử tế để tránh viêm nhiễm, thuốc thang còn tốn hơn, mà lại hậu quả không tốt về sau. Gói 30 miếng chắc đủ dùng 2-3 tháng thì lợi hơn, bằng không cũng có loại 10 miếng dùng từng tháng.
    BVS Always, không cánh, 28 miếng-130k, 16 miếng 100k, 44 miếng-180k
    BVS Always, có cánh, 24 miếng-130k, 14 miếng 100k

BVS Facelle có cánh, 32 miếng-100k
    Bản thân em thì hay dùng hãng Always, rất thích, còn hãng Facelle em chua dùng, nhưng đã mua về và bóc ra xem, thấy cũng mềm, mịn, tất nhiên không thích bằng Always được, vì rẻ hơn mà. Còn nhiều loại nữa, nếu các chị em quan tâm, thì em sẽ sưu tầm và post lên nhé

Lưu ý:

1. Các mẹ lưu ý là các sản phẩm ở Đức mà cứ có cái „Test“ là „sehr gut“ hoặc „gut“ là đã được cơ quan kiểm định chất lượng đánh giá là sản phẩm rất tốt hoặc tốt rồi nhé, nên càng yên tâm, em khi đi mua hàng cũng rất hay để ý cái này. Tất nhiên, nói như thế không có nghĩa là những mặt hàng không có cái đó là không đảm bảo.
    2. Các mặt hàng và giá cả em đã tham khảo rất kỹ, và mức giá em đưa ra là giá sinh viên, vì thứ nhất là em hay gửi được các bạn sinh viên hoặc người quen mang về, không thì gửi qua tiếp viên với giá rẻ, nên các mẹ các chị ủng hộ thì mua giúp, đừng mất công mặc cả nữa nhé. Đành rằng em hiểu mua bán có chút mặc cả mới thỏa mãn (vì em cũng là chúa mặc cả mà, hi hi), nhưng vì thời gian có hạn, với cả em lập cái link này cũng là để bạn em dễ vào xem hàng để nhờ em mua luôn, vả lại giá em đã tham khảo kỹ và có thể nói là em đưa ra mức giá cạnh tranh nhất. Em thử làm kinh doanh lấy kinh nghiệm và niềm vui, chứ không phải mục đích làm giàu đâu ạh, các mẹ, các chị thông cảm nhé. Nếu được cả nhà tin tưởng, ủng hộ, là em cảm ơn nhiều nhiều lắm.
    3. Ngoài ra, các chị em mà có nhu cầu gì, cứ lên mạng tìm, rồi gửi link cho em, em tìm và sẽ báo giá cụ thể nhé, ok thì em mua mang về.
    4. Các chị em khi oder thì nhớ ghi đúng mã số nhé, có gì pm vào đây hoặc nhắn cho em ở yahoo theo nick: haceline2002@yahoo.com nhé.

Phương thức thanh toán như sau:
    Các chị oder xong, 2 bên thống nhất, thì chuyển khoản đặt cọc giúp em (30%) tổng giá trị mua hàng vào số tài khoản của chị gái em là:

Lê Thị Thu Thủy
    Số TK: 0011-0022-38809
    Vietcombank Hà Nội

Khi chuyển khoản thì ghi rõ nội dung chuyển tiền (ví dụ: "nick tren lamchame.com/yahoo" thanh toán tiền Nhiệt kế Braun") để tránh nhầm lẫn, sau đó pm cho em ở đây hoặc yahoo, email, hoặc thậm chí vào số DD của em ở Đức: 0049-1768-002-3354 là đã chuyển bao nhiêu, bằng tên gì, từ ngân hàng nào nhé... Em sẽ check online, hoặc chị gái em sẽ tra vấn tài khoản tại Việt Nam. Khi nhận được chuyển khoản là em oder hàng luôn cho các chị. Các sản phẩm này các chị vui lòng đặt trước cho em 50% nhé, còn nếu qua người quen, thì cũng khỏi cần đặt cọc luôn, tính em cũng thích đơn giản, miễn là mọi người tin tưởng nhau

Hoặc mọi người có thể qua thẳng báo Lao động ở 167/15 Tây Sơn (gặp chị Thủy Lê-ban văn hóa) vào sáng thứ 2 đặt cọc trực tiếp. Chị em là phóng viên hay phải đi viết bài, phỏng vấn nên ít khi ở cơ quan, nếu đến thì các chị em vui lòng hẹn trước nhé. Ai quan tâm thì em pm số điện thoại sau.

Cảm ơn chị em đã dành thời gian đọc và ủng hộ. Nếu "thương vụ" lần này thành công, em sẵn sàng phuc vụ chị em nữa, vì hiện tại em đã tìm được đối tác vận chuyển giá mềm. Thực sự là làm cái này rất mất công, chứ lời lãi không được bao nhiêu, em chân thành muốn chia sẻ với chị em ở nhà một số mặt hàng mà em nghĩ là tốt cho phụ nữ mình và con mình xuất phát từ kinh nghiệm bản thân như các loại kem ở Đức, đặc biệt là công dụng của kem chống nắng, chống hăm và "bỉm cho mẹ"... Chúc các chị em ngày càng xinh đẹp, khỏe mạnh và có những đứa con ngoan nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sinhvienduhoc-Duc
    Sửa lần cuối: 19/5/2010
  2. LittleTim

LittleTim Thành viên chính thức

Dùng Bubchen cho con thì thích rồi,chị toàn dùng cái này.

sinhvienduhoc-Duc thích bài này.
  3. giani

giani Thành viên chính thức

hàng xách tay

chồng chị thì đặc biệt ưa chuộng loại xịt nách Nivea nhưng nhất định là phải của Đức mới dùng. Đánh dấu topic này để hỏi em này mua hộ

4. ndl_2408

ndl_2408 Thành viên chính thức

c ko có xịt nách nivea cho nữ à . bvs always dùng cực thik . e cũng đc ng nha bên đức cho mấy gói dùng thử . các mẹ nên mua để dùng .

sinhvienduhoc-Duc thích bài này.
  5. sinhvienduhoc-Duc

Chồng chị thế là pro rồi, giống chồng em :D. Nếu chị thích có thể đặt riêng mua xịt nách cũng được, nhưng mua cả bộ thì thường là lợi hơn, chị thích thì em sẽ báo giá sau.

6. kissfromtherains

kissfromtherains Thành viên sắp chính thức

Mẹ nó có nhầm giá không thế ?
    Mình mới mua kem xịt chống nắng của Đức y chang giá có 200k thôi, còn bubchen tắm 200cc được free 25% giá có 80k, các loại hàng như hình mẹ nó post ở HN giá đều rẻ hơn nhiều.

7. sinhvienduhoc-Duc

Chị ơi, chị phải để ý đến dung tích nhé, nhiều loại như nhau mà dung tích khác đấy. Kem xịt chống nắng Nivea 200ml, giá gốc ngoài cửa hàng là 9,45 Eur rồi, tính cả tiền gửi nữa không thể có giá dưới 300k được mẹ nó ạ, cái này thú thực em lãi được 20k :D. Ngoài ra, nhiều người mua được hàng ăn cắp thì có thể bán giá rẻ, nhưng em thì không dám, vì sợ nguồn không đảm bảo (từ Tiệp, mà Tiệp thì nhiều hàng Trung Quốc lắm, như chợ Đồng Xuân nhà mình), rất khó phân biệt, nên mẹ nó cũng để ý nhé. Còn giá của em đưa ra là trên cơ sở tự em xách tay được một ít, tiền vận chuyển ít, mới rẻ thế, bạn bè em xem đều bảo hầu hết rẻ hơn nhiều, chúng nó còn kêu em bán rẻ thế mọi người tưởng hàng không đảm bảo thì sao :D. Mỹ phẩm em bán là chủ yếu để mấy đứa bạn tham khảo để nhờ mua cho con chúng nó (vì em gửi link chúng nó đọc tiếng Đức không hiểu), chứ không lời lãi mấy đâu. Dù sao cũng cảm ơn chị đã quan tâm nhé.

Sửa lần cuối: 24/4/2010
  8. sinhvienduhoc-Duc

Chị cần loại thế nào thì gửi link, e mua được hết, rồi báo giá chị sau. Còn bvs Always e cũng kết, hồi mới sang dùng cái thích luôn, chưa thử cái nào khác :D. Cảm ơn chị nha

9. sinhvienduhoc-Duc

Cặp nhiệt độ bằng tai BRAUN và BEURER xách tay ĐỨC, chỉ 1.370k và 1.250k

Chào cả nhà,
    Chiều nay đi mua cặp nhiệt độ điện tử cho con đứa bạn, thấy gọn nhẹ lại ý nghĩa, em lại muốn mang cái này về bán luôn, em tự xách về được, không mất phí gửi, thì sẽ đỡ được một khoản, không biết các mẹ có nhu cầu không. Bạn em nó bảo con nó giờ lớn, không chịu đo bằng nhiệt kế cho vào đít nữa, vì đau, mà nhất là khi sốt, thường đi ngoài nhiều, đ càng rát, thương lắm. Vì thế em nghĩ máy cặp nhiệt độ bằng tai thì đỡ hơn nhiều. Em có 2 loại của Braun và Beurer, là 2 hãng cực kỳ tên tuổi của Đức (đồ chăm sóc sức khỏe của Beurer tốt lắm như chăn điện, cân, máy massage..., còn của Braun thì chắc cả nhà biết hết rồi) đo nhanh và cực kỳ chính xác, bé khỏi chịu đau khi ốm nữa nhé...
    Braun giá 1.370.000,
    Beurer là 1.250.000
    Ngoài ra, em có nhiệt kế điện tử thông thường cho trẻ nhỏ (khi chưa biết đau và "chống cự") của hãng Ideen Welt- Đức, bảo hành 2 năm, giá so với 2 cái kia thì cực mềm, chỉ 125k thôi

TẤT CẢ HÀNG TRÊN 31-5 NÀY ĐÃ CÓ MẶT Ở HÀ NỘI DO CHÍNH EM VỀ HÈ CHƠI MANG VỀ

Lưu ý:
    - Ngoài ra, các chị em mà có nhu cầu gì, cứ lên mạng tìm, rồi gửi link cho em, em tìm và sẽ báo giá cụ thể nhé, ok thì em mua mang về.
    - Các chị em có thể pm vào đây hoặc nhắn cho em ở yahoo theo nick: haceline2002@yahoo.com nhé.
    Phương thức thanh toán như sau:
    Các chị oder xong, 2 bên thống nhất, thì chuyển khoản đặt cọc giúp em (50%) tổng giá trị mua hàng vào số tài khoản của chị gái em là:

Lê Thị Thu Thủy
    Số TK: 0011-0022-38809
    Vietcombank Hà Nội

Khi chuyển khoản thì ghi rõ nội dung chuyển tiền (ví dụ: "nick tren lamchame.com/yahoo" thanh toán tiền Nhiệt kế Braun") để tránh nhầm lẫn, sau đó pm cho em ở đây hoặc yahoo, email, hoặc thậm chí vào số DD của em ở Đức: 0049-1768-002-3354 là đã chuyển bao nhiêu, bằng tên gì, từ ngân hàng nào nhé...

Hoặc mọi người có thể qua thẳng báo Lao động ở 167/15 Tây Sơn (gặp chị Thủy Lê-ban văn hóa) vào sáng thứ 2 đặt cọc trực tiếp. Chị em là phóng viên nên ít khi ở cơ quan, nếu đến thì chị em vui lòng hẹn trước nhé. Ai quan tâm thì em pm số điện thoại sau.

Em sẽ check online, hoặc người nhà em sẽ tra vấn tài khoản. Khi nhận được chuyển khoản là em oder hàng luôn cho các chị. Các sản phẩm này các chị vui lòng đặt trước cho em 50% nhé, còn nếu qua người quen, thì cũng khỏi cần đặt cọc luôn, tính em cũng thích đơn giản, miễn là mọi người tin tưởng nhau
    Cảm ơn chị em đã dành thời gian đọc và ủng hộ.

Sửa lần cuối: 17/5/2010
  10. mrsduong

mrsduong Nhà Chuột

ban oi, ban van dang o Duc dung ko?
    ban co the tim giup minh lan nach cua 8x4 cho nu duoc ko, [​IMG] loai giong het nhu hinh nay nhung la deodorant chu ko fai spray.
    ban co tim giup minh nhe, minh nho hoi minh di sang do choi trong sieu thi nao cung ban, hinh nhu no la hang pho thong thoi.

11. sinhvienduhoc-Duc

Cai nay minh khong de y lam, hinh nhu thay 1 lan, tai minh hay de y loai pho bien nhu nivea, dove, hay Garnier, nhưng mình sẽ xem rồi báo giá cho bạn, yên tâm nhé.

12. mrsduong

mrsduong Nhà Chuột

loai nay dung thich lam. rat kho va thom lau. ban cu nhap di minh dam bao la rat nhieu nguoi thich dac biet la cai mui nhu hinh minh gui cho ban y. mui de chiu lam.
    ban tim giup minh may mui cho nam nua nhe, minh ko nho ro ten tim tren web cung ko thay, nhung neu co the thi ban tim cho minh cai loai nao ma no giong mui cua GIVENCY mau xanh duong y.
    thanks ban nhieu. mong tin ban

13. sinhvienduhoc-Duc

Hôm trước chẳng hiểu sao em đăng số điện thoại em trên đây mà bị sót số, không biết có mẹ nào sms mà không đến không, lại tưởng em "lừa tình" thì khổ. Xin lỗi cả nhà nhé :(, giờ thì có nhắn nhủ yêu thương gì thì chắc chắn đến đấy. Cảm ơn các mẹ đã ủng hộ.

14. sinhvienduhoc-Duc

Hôm trước chẳng hiểu sao em đăng số điện thoại em trên đây mà bị sót số, không biết có mẹ nào sms mà không đến không, lại tưởng em "lừa tình" thì khổ. Xin lỗi cả nhà nhé :(, giờ thì có nhắn nhủ yêu thương gì thì chắc chắn đến đấy. Cảm ơn các mẹ đã ủng hộ.

15. sinhvienduhoc-Duc

Hic, vi cai lo nay ma ca chieu to phai di may sieu thi tim day, cho co cai nay thi k co cai kia. To tim duoc loai nhu anh, nhung 3 sieu thi chi co moi spray thoi, con cua Nam thi co deodorant. Loai nu thi co nhieu loai, nhung tuyet nhien k co cai y nhu anh cua ban, nhung to thay mui deu thom. Co cai mau da cam hoi jong. Gia: loai spray la 135, deo la 145k nhe. Ok thi ban bao so luong, roi to tinh tien dat coc nhe, pm cho minh. Tks

16. mrsduong

mrsduong Nhà Chuột

hic, the tuc la ko do deodorant cua nu nhu hinh to gui ah? chan nhi. hay la khi nao ban ranh ban tim them giup to duoc ko? (to nho la hoi to sang to mua duoc o thanh pho ten la Kant - chac la to viet sai chinh ta day vi to ko biet tieng Duc dau)
    the deodorant cua nam thi mui no co giong mui cua Givency mau xanh duong ko ha ban? [​IMG]
    to thich cai mui giong mui lo deodorant o goc mau xanh ben phai trong hinh to gui y nhe.
    neu ban tim duoc dung mui do thi bao to biet nhe, to mua khoang 2 lo cho nam. con cua nu neu co thi to muon mua 3 den 4 lo.
    thanks ban nhieu.

17. sinhvienduhoc-Duc

Luc nao ban chat di, to gui anh cho tien, nick to la haceline2002@yahoo.com nhe. To chi thay lo mau hoi jong, nhung spray dung cung thich ma. Lo nam to cung chup anh, no mau xanh den, mui thi dac trung cua dan ong, to cung se mua 1 lo nua ve dung, mui thich that, hi hi

18. Hello Kitty!

Hello Kitty! Thành viên chính thức

Em báo giá giúp chị sản phẩm làm săn chắc da bụng của Nivea hoặc L'oreal nhé. Tks

19. sinhvienduhoc-Duc

CHị ơi, tức là kem chống rạn da hay sao ah? Đẻ xong rồi giờ chị muốn da săn lại phải k

20. LamKhanh

LamKhanh Thành viên sắp chính thức

Chị H đây, may quá tháng 5 này em về nhà chơi để chị nhờ mua ít đồ nữa. Mấy thứ em mua hộ chị lần trước dùng rất thích, đợi chị tổng hợp danh sách mua hàng lần này rồi gửi nhờ em mua hộ luôn thể nhé, thanks em.