PDA

View Full Version : Kinh nghiệm: thuốc giảm cân lishou

Pages : 1 [2]

mengheu
10-22-2011, 10:40 AM
Híc, hình như thuốc giảm cân đều có chất gì đó gây chán ăn, làm hại đến hệ tim mạch các mẹ ạ. Biểu hiện tim đập nhanh, tức ngực. Em đang dùng nên phải cố theo thôi chỉ muốn giảm tầm 3kg thui mà sao thấy chẳng xuống mấy. Dùng thuốc 1 tuần rồi. Vẫn hoạt động, vẫn tập thể dục. Cố nốt một hộp thôi chứ chắc ko dám dùng thêm nữa. Dù có muốn ốm thêm chút nữa nhưng sức khỏe vẫn là trên hết. Sợ sau này già các bệnh tim mạch sẽ phát ra mất.

LÊ Thu
10-22-2011, 04:14 PM
em đang có chương trình bán lẻ LISHOU cho các mẹ dùng thử với giá 5k/viên đây, có mẹ nào định dùng thử thì qua nhà em nhé.

pibeo
10-24-2011, 11:58 AM
mẹ nó cần gì phải share với ai, ở hiệu thuốc họ bán lẻ 14k/viên đấy. m mua ở 169 Mai Hắc Đế, thuốc có tem chống hàng giả.

hoa huong
10-24-2011, 01:18 PM
Cac me tham khao thuc pham dinh duong cua herbalife(cua my) nhe.
Em dung loai nay rui. Hieu qua lam, vua giam can ma khong bi met moi nhu may me dau.
Em hay lien lac theo so nay: 01659910119
Ho se mang den tan nha cho cac me Freeship.

me cu lim
10-27-2011, 04:07 PM
mẹ nó giống mình thế ko biết nữa . lúc con gái 53kg cao 1m65 ( Quá đẹp luôn ) lấy chồng lúc bắt đầu có bầu 60kg sinh xong 65 kg thương con ko có sữa ăn cho lắm vào lại còn táng hết 2 thùng sữa ông thọ( uống sữa bà bầu ko uống được) :rolleyes: lúc cai sữa con bàng hoàng khi đứng nên cân 76 kg chán ko tưởng nổi ](*,). từ đó đến nay 6 tháng sáng ăn miến, trưa 1 /2 bát cơm+ rau+thức ăn , tối ko ăn cơm chỉ ăn rau và thức ăn ko thấy xuống cân nào?:confused:. 1 tháng gần đây uống cafe linh chi giảm cân 2 tuần đầu xuống được 2 cân , 2 tuần nay ko xuống cân nào ( ko thể tả nổi cảm xúc nữa rồi ), đang định uống lishou ko biết có ăn thua gì ko ko thì luôn luôn đội sổ mất mà chồng thì bảo rằng : Vợ mình uống nước lọc cũng béo , bạn dùng chưa cho mình kinh nghiệm vì cũng chán cái màu mỡ phì nhiêu lắm rồi

C_T
10-28-2011, 12:22 PM
Ui, em đang dùng hôm trc mua của mẹ Lê Thu, 3 ngày mới giảm 1 cân thôi, hôm đầu chóng mặt, buồn nôn. Hôm sau thì chỉ khát nước thôi và hôm nay thì quen rồi ạ :), ngày thứ 4 ạ, em cần giảm 5 cân nữa :P

C_T
10-28-2011, 12:23 PM
Hnay là ngày đầu mình uống LS đây . Chóng mặt với mệt lắm nhưng ko đói . Dù ko đói mình cũng chén 1 kg ổi rồi ( ăn rải rác từ sáng đến giờ )

Cân nặng vừa cân 55,3

Mong muốn xuống 53kg.

Hy vọng thuôó này giúp được mình .

Chị em mình đồng mức ùi đấy, em nhẹ hơn tí, chị dùng khoảng 3 hôm sẽ hết triệu chứng chỉ khát nước thôi :P, chị vẫn phải ăn vào nhé:). he he

C_T
10-28-2011, 12:24 PM
Tớ cũng làm chuột bạch thử khá nhiều loại thuốc, thực phẩm chức năng là giảm cân, trong đó có viên Phục Linh này rồi. Tớ mua ở hiệu thuốc Mega ở Láng Hạ ý, hồi đấy là 550k/hộp các mẹ ạ. Uống hết 1 hộp mà cũng giảm có 1kg. Mà với tớ thì giảm 1kg cũng như ko giảm ý, vì nó lên xuống 1 kg có khi trong ngày rồi. Công nhận uống cái này thấy khát nước kinh khủng lên được, uống suốt cả ngày. Nhưng tớ vẫn ăn, mà ko ăn ko được, vì bữa nào cũng có người kéo đi ăn, bắt ăn, hic... CHo nên cuối cùng là đâu lại vào đó. Bỏ luôn. Chắc là phải chịu khó tiết chế cái miệng của mình mới hiệu quả được.

Em đoán là thuốc ko hợp với chị hoặc thuốc ko chính hãng chỉ 1 trong 2 lí do thôi ạ !

C_T
10-28-2011, 12:25 PM
cơ chế giảm cân của thuốc này khá nguy hiểm.Khi uống nó gây cảm giác mệt mỏi chán ăn nên khi các mẹ dùng trong thời gian ngắn sẽ thấy giảm cân rõ rệt vì không ăn mà.Nhưng nếu sau đó mà không dùng cơ thể lại trở lại bình thường.Thậm chí có khi còn béo hơn lúc đầu.Mà thông tin về công ty sản xuất thì không rõ ràng.Bạn em tốn mấy triệu tiền thuốc mà cuối cùng chả giảm được kg nào

EM nghĩ là tạng người đã nhanh lên cân thì sau khi giảm mình phải có chế độ hợp lí ạ, giảm cân j cũng vậy ạ, em định giảm xong sẽ giữ cân bằng mật ong :P

nhimxinh11
10-28-2011, 02:50 PM
Tớ hum nay là ngày thứ 2 uống LS
Ngày đầu uống xong hơi choáng...và khát nước kinh khủng, có lúc miệng khô
Ko đói nên chả mún ăn, tối về thì ngủ hơi tỉnh, ko say giấc và ngù ít hơn bt là cái chắc
Ngày hum nay (ngày thứ 2) thì triệu chứng nhẹ hơn nhưng vẫn ko đói, chì mún uống nước thui...ko bít tối nay ngủ ngáy thế nào
Tớ 1.60, nặng 58kg...cần giảm tầm 5-7kg...ko bít ước mơ có thành hiện thực ko
Lần đầu mạo hiểm mấy thứ SP chức năng này đấy...mà đang lo ko bít có mua phải thuốc giả ko, vì tớ mua lẻ
Híc híc

C_T
10-28-2011, 04:25 PM
Tớ hum nay là ngày thứ 2 uống LS
Ngày đầu uống xong hơi choáng...và khát nước kinh khủng, có lúc miệng khô
Ko đói nên chả mún ăn, tối về thì ngủ hơi tỉnh, ko say giấc và ngù ít hơn bt là cái chắc
Ngày hum nay (ngày thứ 2) thì triệu chứng nhẹ hơn nhưng vẫn ko đói, chì mún uống nước thui...ko bít tối nay ngủ ngáy thế nào
Tớ 1.60, nặng 58kg...cần giảm tầm 5-7kg...ko bít ước mơ có thành hiện thực ko
Lần đầu mạo hiểm mấy thứ SP chức năng này đấy...mà đang lo ko bít có mua phải thuốc giả ko, vì tớ mua lẻ
Híc híc

Phải ăn vào chị ơi ;-s, không thì người sẽ ko chịu đc đâu ah, em vẫn ăn uống bình thường í

nhimxinh11
10-29-2011, 09:20 AM
Mẹ nó bán bánh ngon quá!
mà xa xôi như tớ làm sao bon chen?

C_T
10-29-2011, 09:34 AM
Mẹ nó bán bánh ngon quá!
mà xa xôi như tớ làm sao bon chen?
Hihi, lúc nào ra Hn ăn thử chị nhé :P

metramy
10-29-2011, 10:33 AM
Chị em mình đồng mức ùi đấy, em nhẹ hơn tí, chị dùng khoảng 3 hôm sẽ hết triệu chứng chỉ khát nước thôi :P, chị vẫn phải ăn vào nhé:). he he

Chị xuống 53kg rùi em ui . Uống 12 viên roài .Đang mong xuống 52kg đây , hehe. Em caoo bn ? Chị có 1m55 thoai. Vữn béo lắm

C_T
10-29-2011, 10:34 AM
Chị xuống 53kg rùi em ui . Uống 12 viên roài .Đang mong xuống 52kg đây , hehe. Em caoo bn ? Chị có 1m55 thoai. Vữn béo lắm
em 1m58 chị ợ, hì hì :P, . Em cũng béo lắm í ;), chuẩn bị đi làm roài nên phải kiêng khem cho thon thả tí ko người ta cũng khiếp mình =))

chipmunk2010
10-30-2011, 01:44 PM
Mình muốn bon chen lắm, nhưng con còn bú mẹ do đó chưa dám

trangnhung1990
11-09-2011, 03:35 AM
e vua moi dùng lishou dc hai hom mà loại mới í :-s hinh như chưa quen cũng k co hien tượng gi ca :( nhưng k hieu có lên mụn ko e sợ lắm:((( co c nao dùng loại mới chưa?

trangnhung1990
11-09-2011, 03:42 AM
các mẹ ơi sao mình uống lishou mà vẫn ăn uống bình thường không có cảm giác chán ăn như các mẹ nói!
có mẹ nào như vậy ko nhỉ?
e cũng tế c a:( c da giam dc kg nao chua

nhimxinh11
11-09-2011, 08:29 AM
Hic, tớ mua thử 5v về uống
Đến viên thứ 4 thì dừng...vì thật ra cũng bt, chỉ ko có cảm giác đói vá khát nước
Nhưng đêm trằn trọc...ko ngủ dc
Hum sau người uể oải, mệt mỏi...nên dừng luôn
Nhưng hình như tự tớ nó cũng đang xuống, nên chả cần uống thuốc nữa
Nghe xuống cân nhanh thì ham, nhưng sk vẫn trên hết các mẹ àh

metramy
11-09-2011, 09:00 AM
Hic, tớ mua thử 5v về uống
Đến viên thứ 4 thì dừng...vì thật ra cũng bt, chỉ ko có cảm giác đói vá khát nước
Nhưng đêm trằn trọc...ko ngủ dc
Hum sau người uể oải, mệt mỏi...nên dừng luôn
Nhưng hình như tự tớ nó cũng đang xuống, nên chả cần uống thuốc nữa
Nghe xuống cân nhanh thì ham, nhưng sk vẫn trên hết các mẹ àh

Mình dùng được 20v rồi đấy . Dùng thuốc Giảm có 3kg thôi nhưng ko mệt . Mấy ngày đầu cũng kinh khủng lắm , may mà cố vượt qua sau rồi thấy bt

metengcha
11-09-2011, 09:43 AM
các mẹ ơi em dạo này tăng cân quá,bụng lại to lên như có bầu 3 tháng ấy.chán ko chịu được,mua thuốc này uống giảm cân toàn phần ah?bụng có nhỏ đi tý nào ko hả các mẹ?thuốc này mua ở hiệu thuốc bao nhiêu vậy các mẹ tư vấn giùm em nhé.

metramy
11-09-2011, 09:45 AM
các mẹ ơi em dạo này tăng cân quá,bụng lại to lên như có bầu 3 tháng ấy.chán ko chịu được,mua thuốc này uống giảm cân toàn phần ah?bụng có nhỏ đi tý nào ko hả các mẹ?thuốc này mua ở hiệu thuốc bao nhiêu vậy các mẹ tư vấn giùm em nhé.

Tớ uống thấy xuống vòng 1 nhiều nhất rồi đến vòng 2 . Muốn V2 xuống nhất thì nó cứ ì ra :D

emtuti_return
11-09-2011, 09:48 AM
Nhà tớ còn 4v mẹ nào muốn dùng thử thì qua tớ tặng lại nhé ko mua cả hộp về mà ko dùng đc thì phí ra

metengcha
11-09-2011, 10:31 AM
chị ơi chị cho em xin nhé,em đag muốn giảm cân đây ah.em dùng thử xm có hiệu quả j ko.chị cho em xin địa chỉ nhà chị nhé.cám ơn chị nhìu ah
to metramy:chết thật,v1 của em thì bé tý ty thôi uống vào mà giảm nữa thì chắc em chết mất hi hi

Mai Đinh
11-10-2011, 08:46 AM
Mình còn 15v này, bạn nào có nhu cầu thì mình để lại cho nhé. Mình để lại 10k/viên thôi.
Mình ở SG

trangnhung1990
11-10-2011, 08:26 PM
Tớ uống thấy xuống vòng 1 nhiều nhất rồi đến vòng 2 . Muốn V2 xuống nhất thì nó cứ ì ra :D
c ơi k hiểu sao e uống mà thay bth í hix ma e mua thuoc sịn k phai hang giả:-s hay e chưa quen dạ

bichdu1988
11-13-2011, 10:47 PM
em cao 1m52 mà nặng 60Kg, đang muốn giảm cân cấp tốc trong vòng 1 tháng để dự đám cưới ông anh trai mà không có cách nào xuống được, hồi trước chỉ 40 Kg thôi nhưng 2 năm trở lại đây cân nặng cứ tăng vù vù không biết làm thế nào,có mẹ nào uống Lishou hiệu quả cho em ít kinh nghiệm nhé, thanks các mẹ nhiều

meshushin
11-13-2011, 11:28 PM
Tớ dùng thuốc này rồi, mình xuống khá nhanh và lúc dùng thuốc thì không sao, nhưng sợ nhất là xuống quá nhanh như thế cũng gây cho mình cảm giác lo lắng và bất an. Mình bây giờ xuống cân theo kiểu tập và ăn đúng độ. Trong 1 tháng mình xuống được 5kg đấy

aqsavn
11-14-2011, 12:28 AM
Mình đang định uống thử 1/2 /ngày thôi không biết có được không nhỉ, có ai thử như thế chưa?

bichdu1988
11-14-2011, 02:02 PM
mình muốn uống lishou nhưng mình thấy trên thị trường nhiều loại hàng giả quá không biết mua ở đâu chính hãng, mẹ nào biết tư vấn dùm em địa chỉ mua hàng chính hãng có tem chống hàng giả các mẹ nhé,em thanks các mẹ nhiều

bichdu1988
11-14-2011, 02:19 PM
bạn uống như thế làm sao mà biết được có giảm hay không chứ, ít nhất cũng 1 tuần mới có kết quả chứ

carmjlla
11-19-2011, 10:36 PM
Em uống lishou tính ra đến hôm nay là được tròn 1 tháng. Từ 65kg giảm xuống còn 58 kg :">. Hình như em hợp với thuốc này :D

thuyvy090
11-20-2011, 11:45 AM
Em uống lishou tính ra đến hôm nay là được tròn 1 tháng. Từ 65kg giảm xuống còn 58 kg :">. Hình như em hợp với thuốc này :D

mẹ nó mua thuốc lishou o đâu đấy ?? mình muốn mua mà chỉ sợ thuốc giả .

carmjlla
11-20-2011, 06:15 PM
mẹ nó mua thuốc lishou o đâu đấy ?? mình muốn mua mà chỉ sợ thuốc giả .

À, em mua của mẹ kienxinh trên diễn đàn ý ạ. Chả hiểu sao không thấy mệt. Chỉ đắng miệng vs khát nước T_T. Đi đâu cũng kè kè chai nước theo người :">. Nhưng mà giảm được từng đó cân cũng mừng rớt nước mắt đó ạ :">

Thelma
11-20-2011, 11:21 PM
Đúng rồi. Uống cái này khát nước lắm. Em đã dùng và nó xuống khá, có điều cần duy trì, nên bỏ giữa đường.

thuyvy090
11-21-2011, 08:27 PM
À, em mua của mẹ kienxinh trên diễn đàn ý ạ. Chả hiểu sao không thấy mệt. Chỉ đắng miệng vs khát nước T_T. Đi đâu cũng kè kè chai nước theo người :">. Nhưng mà giảm được từng đó cân cũng mừng rớt nước mắt đó ạ :">

mẹ nó có sdt của mẹ kienxinh hay topic của mẹ ấy ko ạ ?? cho mình với .

carmjlla
11-21-2011, 08:32 PM
mẹ nó có sdt của mẹ kienxinh hay topic của mẹ ấy ko ạ ?? cho mình với .

Link topic của chị ý đây ạ :D : http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/397763-B%C3%A1n-l%E1%BA%BB-lishou-ph%E1%BB%A5c-linh-gi%E1%BA%A3m-c%C3%A2n-12k-1-vi%C3%AAn.

Em sinh năm 93 chị ơi, còn chưa đủ tuổi kết hôn nên chưa có con đâu ạ :">. Chị cứ gọi em là em thôi :">

kienxinh
11-21-2011, 09:59 PM
hi.cả nhà các mẹ nào có nhu cầu giảm cân thì ghét thăm topic mình nhé rất mong nhận được sự ủng hộ của các mẹ ua chi sẻ kinh nghiệm giảm cân và chăm sóc giữ dáng sau khi ngưng thuốc nhé.Và các kinh nghiệm để sử dụng thuốc giảm cân 1 cách hợp lý và hiệu quả nhất

kienxinh
11-21-2011, 10:01 PM
Link topic của chị ý đây ạ :D : http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/397763-B%C3%A1n-l%E1%BA%BB-lishou-ph%E1%BB%A5c-linh-gi%E1%BA%A3m-c%C3%A2n-12k-1-vi%C3%AAn.

Em sinh năm 93 chị ơi, còn chưa đủ tuổi kết hôn nên chưa có con đâu ạ :">. Chị cứ gọi em là em thôi :">
hi.thank em nhé.Mà phải coong nhận là cá lishou phục linh cũ của mình giảm cân rất tốt chưa có 1 khách nào uống mà không giảm điều này chắc chắn mình dám cam đoan đấy

C_T
11-21-2011, 10:04 PM
Có ai uống bị ong ong đầu ko ạ :(. Triệu trứng í em rất khó chịu ạ :(

carmjlla
11-21-2011, 10:05 PM

Em chỉ bị thỉnh thoảng nổi gai ốc thôi :D. Còn đâu thì không sao. Mà không phải mình em đâu. Cả mẹ em uống cũng không thấy mệt :D. Chắc do là 2 mẹ con nên cơ địa giống nhau :D

kienxinh
11-21-2011, 10:14 PM
Em chỉ bị thỉnh thoảng nổi gai ốc thôi :D. Còn đâu thì không sao. Mà không phải mình em đâu. Cả mẹ em uống cũng không thấy mệt :D. Chắc do là 2 mẹ con nên cơ địa giống nhau :D
hihi bó tay dụ dỗ cả mẹ uống nữa kìa chắc phải xuống trông thấy em nhỉ?

kienxinh
11-21-2011, 10:15 PM
Bạn nên cố gắng ăn nhìu một chút sẽ đỡ bị ong đầu hoặc có thể uống sữa tươi nhé.triệu chứng đấy sẽ hết

carmjlla
11-21-2011, 10:17 PM
hihi bó tay dụ dỗ cả mẹ uống nữa kìa chắc phải xuống trông thấy em nhỉ?

Em có dụ dỗ đâu :D. Hồi trước mua của chị là mua trốn đó :-". Mãi đến khi giảm được 7kg rồi thì mẹ mới ham ;)), thế là mới uống cùng em đó :">

kienxinh
11-21-2011, 10:19 PM
Em có dụ dỗ đâu :D. Hồi trước mua của chị là mua trốn đó :-". Mãi đến khi giảm được 7kg rồi thì mẹ mới ham ;)), thế là mới uống cùng em đó :">
hihi.thế thấy giảm nhiều vậy mẹ hỏi ah?lúc em uống mẹ có biết không?

carmjlla
11-21-2011, 10:21 PM
hihi.thế thấy giảm nhiều vậy mẹ hỏi ah?lúc em uống mẹ có biết không?

Em uống được mấy hôm rồi thì mẹ kiếm đồ nên tìm thấy lọ thuốc. Nhưng mà em bảo bây h con lỡ mua rồi, chả lẽ lai bỏ đi. May mẹ cũng hiền. Hehe.

kienxinh
11-21-2011, 10:22 PM
hihi thế mà giờ ăn lo mà cũng còn 50kg hạnh phúc quá chị hem.Các chị uống giảm em bán thuốc cũng thấy mừng.Chứ các chi bỏ tiền ra uống mà khong giảm em bán cũng áy náy lắm.hihi

kienxinh
11-21-2011, 10:25 PM
Em uống được mấy hôm rồi thì mẹ kiếm đồ nên tìm thấy lọ thuốc. Nhưng mà em bảo bây h con lỡ mua rồi, chả lẽ lai bỏ đi. May mẹ cũng hiền. Hehe.
hihi và thế là giờ mẹ cũng uống luôn.Thế mẹ em có xuống như em ko?chắc mọi người xung quanh phải ngạc nhiên lắm đấy nhi?

carmjlla
11-21-2011, 10:28 PM
hihi và thế là giờ mẹ cũng uống luôn.Thế mẹ em có xuống như em ko?chắc mọi người xung quanh phải ngạc nhiên lắm đấy nhi?

Mẹ em mới uống được 2,3 viên. Toàn quên thôi :)). Có ngạc nhiên ạ :">. Ai cũng hỏi. :">

kienxinh
11-21-2011, 10:31 PM
Mẹ em mới uống được 2,3 viên. Toàn quên thôi :)). Có ngạc nhiên ạ :">. Ai cũng hỏi. :">
hihi cố gắng lên còn 8kg nữa 1 hộp nữa là ok rùi hihi

kienxinh
11-21-2011, 10:34 PM
Mình có bán lẻ cho các mẹ dùng thử nhé mẹ nào thấy ok thì dùng tiếp giá là 10k/ 1 viên nhé nhưng các mẹ phải qua 216 hoàng ngân, trung hòa cầu giấy hà nội lấy nhé.Mình không có thời gian nên ko ship lẻdduwowcj cả hộ thì 350k mình ship qua tạn nhà nhé

thuyvy090
11-22-2011, 07:52 PM

hiihi, thế mà đã uống thuốc giảm kg rùi cơ ah. cứ tưởng sinh xong mới béo . hehehe . lần sau xưng danh , tuổi luôn nha . kưng.

carmjlla
11-22-2011, 08:30 PM
hiihi, thế mà đã uống thuốc giảm kg rùi cơ ah. cứ tưởng sinh xong mới béo . hehehe . lần sau xưng danh , tuổi luôn nha . kưng.

Hehe, em béo từ hồi cấp 1 cơ T_T. Hồi đó ba má bồi bổ nhiệt tình :">, em lại nhỏ nên cũng chả để ý :)). Bây h lớn rồi :-". Bắt đầu biết làm đẹp ạ :">

kienxinh
11-22-2011, 09:49 PM
Hehe, em béo từ hồi cấp 1 cơ T_T. Hồi đó ba má bồi bổ nhiệt tình :">, em lại nhỏ nên cũng chả để ý :)). Bây h lớn rồi :-". Bắt đầu biết làm đẹp ạ :">
hihi thuốc giảm béo này không ảnh hưởng gì đến sinh em bé nhé.Vì nhiều mẹ mập qua bác sĩ còn bắt phải giảm béo xong mới có em bé được kìa.

kienxinh
11-22-2011, 09:53 PM
hôm nay đã mang thuốc cho chị em rùi.hẹn đúng 12h30 đi làm về vội vàng ăn được bát com phải mang qua cho.hix.

carmjlla
11-22-2011, 10:40 PM
hihi thuốc giảm béo này không ảnh hưởng gì đến sinh em bé nhé.Vì nhiều mẹ mập qua bác sĩ còn bắt phải giảm béo xong mới có em bé được kìa.

hôm nay đã mang thuốc cho chị em rùi.hẹn đúng 12h30 đi làm về vội vàng ăn được bát com phải mang qua cho.hix.

Hehe, chị em cũng lo cái vụ vô sinh kia :-ss. Hehem chị nhiệt tình quá, em cảm ơn nha :">

kienxinh
11-22-2011, 10:48 PM
Hehe, chị em cũng lo cái vụ vô sinh kia :-ss. Hehem chị nhiệt tình quá, em cảm ơn nha :">
ko sao cả nhé nhiều khách gọi cho mình là bác sĩ kêu phải giảm béo mơic có em bé được các mẹ ấy uống giảm xong khoang 1 đến 2 thang có em bé là ok

carmjlla
11-22-2011, 10:54 PM
ko sao cả nhé nhiều khách gọi cho mình là bác sĩ kêu phải giảm béo mơic có em bé được các mẹ ấy uống giảm xong khoang 1 đến 2 thang có em bé là ok

Hehe, vậy ạ :">. Chị ý bảo làm gì có cái gì giảm cân mà lại không có tác dụng phụ 8-}. Cứ hỏi em suốt ý :">.

C_T
11-22-2011, 11:26 PM
Mình hôm nay đã uống lại đến viên thứ 2 >"<, cả ngày ăn củ đậu >"<

kienxinh
11-23-2011, 09:19 AM
Hehe, vậy ạ :">. Chị ý bảo làm gì có cái gì giảm cân mà lại không có tác dụng phụ 8-}. Cứ hỏi em suốt ý :">.
Tác dụng phụ ở đây chỉ là gây cảm giác chán ăn nếu ai cứ không chịu ăn thì sẽ bị mệt thế thui em ạ.Giảm cân cũng cần thật nhừn đừng tham quá phải cố gắng ăn đầy đủ mới có sức để học tập và làm việc chứ

carmjlla
11-23-2011, 01:42 PM
Tác dụng phụ ở đây chỉ là gây cảm giác chán ăn nếu ai cứ không chịu ăn thì sẽ bị mệt thế thui em ạ.Giảm cân cũng cần thật nhừn đừng tham quá phải cố gắng ăn đầy đủ mới có sức để học tập và làm việc chứ

Hehe. Vâng ạ. Em vẫn đang cố gắng chiến đâu đây :X

me_kieuanh
11-23-2011, 06:52 PM
tớ có nhu cầu mua phục linh ( hàng nhập khẩu của cty PHÚ HẢI-k có nhu cầu mua hàng xách tay)
loại cũ 40 viên/hộp

mẹ nào có k?share tớ với
hôm qua tớ mua 1h PHỤC LINH (120 viên ) giá 560k( cũng là hàng nhập) ,share cho 1 mẹ trên này 1 nửa,còn 1 nửa treo trên xe------>mất toi rồi,hic

carmjlla
11-23-2011, 09:44 PM
tớ có nhu cầu mua phục linh ( hàng nhập khẩu của cty PHÚ HẢI-k có nhu cầu mua hàng xách tay)
loại cũ 40 viên/hộp

mẹ nào có k?share tớ với
hôm qua tớ mua 1h PHỤC LINH (120 viên ) giá 560k( cũng là hàng nhập) ,share cho 1 mẹ trên này 1 nửa,còn 1 nửa treo trên xe------>mất toi rồi,hic

Hix, chị xui vậy T_T. Mà bây h có loại phục linh 120v ạ ??????????

me_kieuanh
11-23-2011, 09:55 PM
Hix, chị xui vậy T_T. Mà bây h có loại phục linh 120v ạ ??????????
uh,nó là mẫu mã mới của nhà nhập khẩu em ạ.
lâu rồi chị k bán Phục Linh nữa nên k biết nó đổi mẫu mã,chiều hôm qua ra mua mới ngớ ra :rolleyes:

carmjlla
11-23-2011, 10:08 PM
lâu rồi chị k bán Phục Linh nữa nên k biết nó đổi mẫu mã,chiều hôm qua ra mua mới ngớ ra :rolleyes:

Hì hì, oày, vậy mà mất, tiếc thật đó T_T. Mất công sức vs thời gian của chị T_T.

kienxinh
11-23-2011, 10:21 PM
Nhưng mà nói thệt nhé laọi 120v uống không giảm mấy laọi đấy 1 ngày uống 4 viên khách kêu tệ lắm

kienxinh
11-23-2011, 10:23 PM
loại cũ 40 viên/hộp

mẹ nào có k?share tớ với
Sao mẹ nó không để dùng laọi 120v mà lại bán vậy?

me_kieuanh
11-23-2011, 10:27 PM
Sao mẹ nó không để dùng laọi 120v mà lại bán vậy?
tớ k bán
mà là tớ k dùng hết 1 lọ,nên rủ 1 mẹ trên này đi mua cùng,rồi chia nhau mỗi ng nửa lọ
nhưng đen đủi là nửa lọ của tớ treo trên xe nên bị mất trộm

kienxinh
11-23-2011, 10:33 PM
tớ k bán
mà là tớ k dùng hết 1 lọ,nên rủ 1 mẹ trên này đi mua cùng,rồi chia nhau mỗi ng nửa lọ
nhưng đen đủi là nửa lọ của tớ treo trên xe nên bị mất trộm
hix.hix khổ thật đấy. Mẹ nó muốn mua hàng nhập khấu có tem phú hải thì mẹ nó ra hiệu thuốc nhé.Ở hiệu thuốc có đấy.

carmjlla
11-23-2011, 10:41 PM
Nhưng mà nói thệt nhé laọi 120v uống không giảm mấy laọi đấy 1 ngày uống 4 viên khách kêu tệ lắm

Hix, chắc kiểu như "rút ruột công trình", tối thiểu hóa chi phí ;)).

me_kieuanh
11-23-2011, 10:42 PM
hix.hix khổ thật đấy. Mẹ nó muốn mua hàng nhập khấu có tem phú hải thì mẹ nó ra hiệu thuốc nhé.Ở hiệu thuốc có đấy.
họ chỉ có loại mẫu mã mới thôi,loại 120 viên ý,hàng nào hầu như cũng có
nhưng loại mẫu mã cũ ( 40 viên) mới hiếm,hỏi mấy nơi rồi mà k có,hic
nhiều ng phản hồi là xài loại cũ tác dụng nhanh hơn

carmjlla
11-23-2011, 10:44 PM
họ chỉ có loại mẫu mã mới thôi,loại 120 viên ý,hàng nào hầu như cũng có
nhưng loại mẫu mã cũ ( 40 viên) mới hiếm,hỏi mấy nơi rồi mà k có,hic
nhiều ng phản hồi là xài loại cũ tác dụng nhanh hơn

Hix, họ làm cho ta có cảm giác mua nhiều thì tiết kiệm ý ạ. Nhưng thật ra thì chất lượng không bằng. Em thà mua đắt hơn chút chút con hơn tưởng tiết kiệm hóa ra còn tốn hơn :-ss

kienxinh
11-23-2011, 10:45 PM
đúng rùi xài laọi cũ tác dụng hơn nhiều mẹ nó ạ.Rất tiếc mình chỉ bán thuốc sách tay nên không giúp gì được mẹ nó.Mẹ nó thử qua nhà thuốc ở chỗ mai hắc đế hỏi xem.Ngày trước mình có lấy ở đấy về bán nhưng hàng Phú Hải đắt quá mà giảm cũng như hàng sách tay của mình nên mình không lấy hàng cty nưa.

kienxinh
11-23-2011, 10:47 PM
Hix, họ làm cho ta có cảm giác mua nhiều thì tiết kiệm ý ạ. Nhưng thật ra thì chất lượng không bằng. Em thà mua đắt hơn chút chút con hơn tưởng tiết kiệm hóa ra còn tốn hơn :-ss
thì thế thực ra loại 120v là do phú hải đặt riêng bên kia sản xuất thui.nên chất lượng cũng ko bằng laọi cũ mà Baian xuất đi các nước khác.

me_kieuanh
11-23-2011, 10:48 PM
đúng rùi xài laọi cũ tác dụng hơn nhiều mẹ nó ạ.Rất tiếc mình chỉ bán thuốc sách tay nên không giúp gì được mẹ nó.Mẹ nó thử qua nhà thuốc ở chỗ mai hắc đế hỏi xem.Ngày trước mình có lấy ở đấy về bán nhưng hàng Phú Hải đắt quá mà giảm cũng như hàng sách tay của mình nên mình không lấy hàng cty nưa.
hu hu,tớ vừa qua 169 Mai hắc đê rinh lọ 120 viên chiều hôm qua đấy,họ bảo đổi mẫu mã rồi
tớ bán và xài loại cũ quen rôi,hợp lắm
dùng loại mới,mỗi ngày phải nhét 4 viên vào mồm---->nghĩ đã hãi rồi
tính tớ nhớ nhớ quên quên,k hợp loại mới :(

me_kieuanh
11-23-2011, 10:51 PM
thì thế thực ra loại 120v là do phú hải đặt riêng bên kia sản xuất thui.nên chất lượng cũng ko bằng laọi cũ mà Baian xuất đi các nước khác.
thực ra giá cũng tương đương,k rẻ hơn loại cũ đâu
560k dc 120 viên
nhưng mỗi ngày phải uống 4 viên,tính ra thì cũng bằng loại cũ,nhưng phải tống táng 4 viên/ngày------->lười :sad:

kienxinh
11-23-2011, 10:51 PM
Hihi chắc là bọn phú hải nó độc quyền rùi nó không lấy laọi cũ nữa.nhà thuốc đấy ở Hà nội mà cũng không có thì khó mua thiệt.Các mẹ nào mà mua laọi cũ 40 vên mà bảo là của Phú Hải cẩn thận bị hàng giả tiền mất tật mang nhé.Có 1 lọai 40 viên cũng có chữ P ở ngoài hộp nhưng không phải hàng phú hải nhé.các mẹ hãy tỉnh táo nhé

carmjlla
11-23-2011, 10:54 PM
Hix, bây h người ta làm lậu tinh vi dã man. Giống như thật. Nhiều ng` khó nhận ra được T_T. Thôi thì tốt nhất mua của ng` quen cho nhanh :X

kienxinh
Các mẹ nào muốn mua lẻ lishou phục linh ( nói rõ của mình là hàng sách tay - Mình không phải là nhười treo đầu dê bán thịt chó nhé). Không như nhiều shop bảo bán hàng cty đăng ảnh sản phẩm là hàng cty mà lại bán hàng sách tay nhé.Giá là 10k / 1 viên nhưng các mẹ phải qua 216 Hoàng ngân lấy nhé.

me_kieuanh
Hihi chắc là bọn phú hải nó độc quyền rùi nó không lấy laọi cũ nữa.nhà thuốc đấy ở Hà nội mà cũng không có thì khó mua thiệt.Các mẹ nào mà mua laọi cũ 40 vên mà bảo là của Phú Hải cẩn thận bị hàng giả tiền mất tật mang nhé.Có 1 lọai 40 viên cũng có chữ P ở ngoài hộp nhưng không phải hàng phú hải nhé.các mẹ hãy tỉnh táo nhé
họ mới đổi mẫu mã thôi
nếu những hàng thuốc đắt hàng,họ bán nhanh hết thì k tồn loại cũ
nhưng những hàng nhỏ,bán chậm,kiểu gì cũng còn loại cũ :p
mai liên hệ trực tiếp với nhà phân phối vậy,chứ đi tìm từng hàng có mà toi...........

me_kieuanh
11-23-2011, 10:56 PM
Hix, bây h người ta làm lậu tinh vi dã man. Giống như thật. Nhiều ng` khó nhận ra được T_T. Thôi thì tốt nhất mua của ng` quen cho nhanh :X
tớ nhập hàng trực tiếp từ PHÚ HẢI,k qua trung gian,có hóa đơn đàng hoàng,nên k lo.
chẳng qua dạo này k buôn nữa,nên hỏi mua ít hơi ngại thôi :D

C_T
11-23-2011, 10:57 PM
Chả hiểu sao em uống trc khi ăn buổi sáng lại thấy đỡ mệt hơn ;=o

kienxinh
11-23-2011, 10:57 PM
hihi.cố gắng lên em tết diện đồ đẹp.

me_kieuanh
11-23-2011, 10:58 PM
Các mẹ nào muốn mua lẻ lishou phục linh ( nói rõ của mình là hàng sách tay - Mình không phải là nhười treo đầu dê bán thịt chó nhé). Không như nhiều shop bảo bán hàng cty đăng ảnh sản phẩm là hàng cty mà lại bán hàng sách tay nhé.Giá là 10k / 1 viên nhưng các mẹ phải qua 216 Hoàng ngân lấy nhé.
hi hi,hàng xách tay và hàng cty khác nhau hoàn toàn mà
nhìn phát là biết liền
khó nhầm lắm mẹ nó ơi!

kienxinh
11-23-2011, 10:58 PM
thế mói là tùy cơ địa củ từng người.Do vậy mới cần mọi người chịu khó qua chia sẻ kinh nghiệm.

me_kieuanh
11-23-2011, 10:59 PM
muộn rồi,đi khò thôi
goodnight cả nhà!

kienxinh
11-23-2011, 10:59 PM
họ mới đổi mẫu mã thôi
nếu những hàng thuốc đắt hàng,họ bán nhanh hết thì k tồn loại cũ
nhưng những hàng nhỏ,bán chậm,kiểu gì cũng còn loại cũ :p
mai liên hệ trực tiếp với nhà phân phối vậy,chứ đi tìm từng hàng có mà toi...........
hihi.cố gắng lên mẹ nó.mẹ nó thử tìm ở hiệu thuốc nhỏ xem

me_kieuanh
11-23-2011, 11:02 PM
hihi.cố gắng lên mẹ nó.mẹ nó thử tìm ở hiệu thuốc nhỏ xem
nhân viên sale của cty PHÚ HẢI là ng biết rõ nhất hàng thuốc nào còn mẫu cũ,hàng nào hết vì họ phải đi chăm sóc khách hàng mỗi ngày!
alo cho họ là biết liền,chớ đi tìm từng hàng lâu lém hi hi
chúc mẹ nó ngủ ngon!

carmjlla
11-23-2011, 11:05 PM
hihi.cố gắng lên em tết diện đồ đẹp.

Hehe, cố để tết kiếm cái váy đỏ cho nó rực rỡ :X:X:X:

Hihi, mình uống trước hay sau vẫn chả có j` thay đổi ý :D

kienxinh
11-23-2011, 11:06 PM
Hehe, cố để tết kiếm cái váy đỏ cho nó rực rỡ :X:X:X:

Có thể là do cơ địa của em tốt nên khi dùng thuốc em không thấy mệt nhé

carmjlla
11-23-2011, 11:12 PM
Có thể là do cơ địa của em tốt nên khi dùng thuốc em không thấy mệt nhé

Hehe, hơi bị phởn đó ạ. Em là cơ địa kém nhất nhà 8-}. Suốt ngày dị ứng :-ss

me_kieuanh
11-24-2011, 07:05 AM

chuẩn,giống y như chị :p .

thanhnh
11-25-2011, 12:24 AM
Có mẹ nào muốn giảm cân bằng thuốc thì nên bổ sung dinh dưỡng bằng cách sử dụng sữa có năng lượng thấp hoặc thực phẩm chức năng bổ sung vitamin khoáng chất nhé. Sau khi giảm cân xong không dùng thuốc nữa thì phải dùng dinh dưỡng bổ sung để duy trì cân nặng, giúp cơ thể cân bằng và thích nghi với thể trạng mới.
Như vậy mới an toàn và không sợ bị tăng cân trở lại
Chúc các mẹ xinh đẹp trở lại :)

mẹ Bống
11-25-2011, 07:18 AM
Đầu tuần, chị của 1 người bạn giới thiệu với mình 1 cách thức giảm béo mới của 1 spa , bảo mình đến làm thử. Mình thì quá nản với cái béo dai dẳng của mình rồi nên cuối cùng ko làm chuột bạch mà để cho chị cùng cơ quan thử. Mình thì đi theo ngó nghiêng. Đến được thăm khám kỹ càng lắm. rồi leo lên giường nằm. Đầu tiên mình thấy 1 cái máy rung quấn vào vùng cần giảm của khách. Sau đó mấy em nhân viên lấy ra 1 túi thảo dược to đùng. Ấn tượng của mình là nó thơm, thơm lắm, lại tiếp tục quấn cho khách. Hết bước này thì massage bấm huyệt là xong. Chẳng thấy giác hơi, đốt, hay đầm gì, cũng không phải hút mỡ gì hết ... Tóm lại là thấy nó quá đơn giản. Mình hơi nghi nghi là chẳng có tác dụng gì đâu. Xong xuôi thì xuống tầng dưới nghỉ ngơi, uống nước ăn trái cây ..rồi về. Mình hỏi chị bạn thì chị ấy nói ko đau đớn hay ngứa ngáy gì hết, ko có bất kì dấu vết gì trên người , trên bụng. Bà ấy cũng bảo là kiểu này khó mà giảm đc tí nào. Sau buổi đầu mình ko đi cùng nữa. Hết 3 ngày bà ấy nhảy bổ sang phòng mình khoe ầm ĩ là sụt 2 kí rồi. Ngạc nhiên quá. Ngay buổi sau mình theo đến ngay. Nhận được sự tư vấn kĩ càng, những chia sẻ bổ ích ...biết được mình béo là do nguyên nhân nào... mình có cảm tình ngay với chị chủ spa vì kiến thức quá sâu rộng. Hóa ra trước giờ vì quá muốn gầy đi mà mình đã nhiều lần ngược đãi bản thân. Chị ấy cũng dạy cho mình các động tác đơn giản tự tập ở nhà vài phút buổi sáng để tập cho từng vùng cơ thể ko tích mỡ ... Khoái . Hôm đó mình định mua thẻ làm dịch vụ ngay, vì thú thực giá ở đây rất ổn so với các spa khác, mà đây lại là phương pháp mới chưa có spa nào áp dụng. Nhưng cuối cùng là phải chờ vì pp mới đến đầu tuần sau mới áp dụng, hơn nữa lúc đó còn được hưởng giá khuyến mại. Nên đành nhịn lại ...

Theo thông tin mình biết thì 9h sáng chủ nhật ( 27/11) này có buổi hội thảo về phương pháp giảm béo mới coo'ng này tại địa chỉ Khang Lệ spa ở Trung Yên - Cầu Giấy. website : http://khanglespa.com.vn/ , có bác sĩ Đông y và 1 chuyên gia nước ngoài sang nữa. Sau mỗi buổi hội thảo, khách có thể chọn làm thử 1 buổi -3 buổi với giá siêu khuyến mãi. Và có cơ hội đc làm thử free hoàn toàn ( mình khoái cái này nên nhất định đến ha ha ) nhưng chỉ có 5 suất free thôi. ( Đây là spa của bác sĩ đông y Hoàng Lan - người đi đầu trong lĩnh vực giảm béo ở HN - giảng viên dạy nghề cho các spa lớn nhỏ trên khắp cả nước )
Mẹ nào có nhu cầu thì đăng ký sớm nhé, mình cũng hy vọng là người may mắn đây.
Các mẹ đăng ký để mình báo lại còn giữ chỗ nhé.

Mẫu đăng ký :

Họ và tên :
Năm sinh:
Chiều cao- Cân nặng - Hoặc số đo vùng muốn giảm béo.
Số điện thoại liên hệ ( đừng quên nhé )

gửi về emai: quynhlam0211@gmail.com

Sau đó người ta sẽ gửi mail lại hoặc gọi điện xác nhận.
hoặc lười thì có thể post lên topic rồi mình gửi mail hộ cũng oke
Để trưa mình rẽ qua xin số điện thoại của quản lý ở đấy cho các mẹ liên lạc hoặc cần tư vấn nhé.

kienxinh
11-25-2011, 10:21 AM
Các mẹ ơi mình đã pót ảnh của vên thuốc lishou lên rùi nhé.Các mẹ vui lòng qua topic mình xem rùi cho ý kiến nhé.Mong cả nhà ủng hộ

thanhnh
11-27-2011, 08:44 PM
http://direct1.anhso.net/original/10/102067/2711201120431743.jpg (http://anhso.net/agelhaithanh/photo/4956647/giam-can1-2/#)
http://direct1.anhso.net/original/10/102067/27112011204318654.jpg (http://anhso.net/agelhaithanh/photo/4956648/giam-can1-3/)
http://direct1.anhso.net/original/10/102067/27112011204315164.jpg (http://anhso.net/agelhaithanh/photo/4956646/giam-can1-1/#)

Những trường hợp này là dùng liệu pháp dinh dưỡng để giảm cân an toàn. Mẹ nào muốn giảm cân theo cách này thì alo cho mình nhé 0988.289.963

chuotnhat07
11-28-2011, 01:24 PM
Có mẹ nào muốn giảm cân bằng thuốc thì nên bổ sung dinh dưỡng bằng cách sử dụng sữa có năng lượng thấp hoặc thực phẩm chức năng bổ sung vitamin khoáng chất nhé. Sau khi giảm cân xong không dùng thuốc nữa thì phải dùng dinh dưỡng bổ sung để duy trì cân nặng, giúp cơ thể cân bằng và thích nghi với thể trạng mới.
Như vậy mới an toàn và không sợ bị tăng cân trở lại
Chúc các mẹ xinh đẹp trở lại :)
Mẹ nó ạ, tớ là 1 fan trung thành của Lishou nhé, tớ bổ sung thêm 1 ý kiến sau khi uống lishou và giảm được rất nhiều kg mỡ thừa, đó là nếu uống lishou mà uống thêm sữa thì buồn nôn khủng khiếp ý. Tớ có hôm thèm quá làm 1 cốc sữa tươi, úi chà buồn nôn ko thể chịu nổi. Chắc vì lishou nó có chất gì gì đó làm ko tiêu hóa chất béo nên giờ tớ kinh nghiệm, đã uống lishou là ko ăn mỡ, bơ, sữa, chất béo kể cả dầu ăn...
Nhược điểm của thuốc là 1 tuần vẫn phải uống duy trì 1-2 viên ko thể bỏ được, dừng lâu quá là tăng cân ngay do cơ thể tích nước. hu hu, giờ ở nhà lúc nào cũng phải có sẵn 10 viên để dùng dần đấy.
Để đẹp thật là khổ sở ....

Chipchip.02
11-28-2011, 07:37 PM
Sao tớ không thấy gì hết nhỉ ăn vẫn ngon,vẫn đói chỉ thấy sởn gai ốc, khát nước.

PN2102
11-28-2011, 09:17 PM
Bỏ thuốc là lại lên kg ngay :( Em chán lắm rồi í :(( Em vừa mua 1 hộp oake 900k mà vẫn chã tác dụng gì chị ạ. Cứ uống thì giảm tí ko uống lên vèo vèo :(

kienxinh
11-28-2011, 09:30 PM
Bỏ thuốc là lại lên kg ngay :( Em chán lắm rồi í :(( Em vừa mua 1 hộp oake 900k mà vẫn chã tác dụng gì chị ạ. Cứ uống thì giảm tí ko uống lên vèo vèo :(
lishou phục linh khi giảm xong rùi mà muốn giữ dáng thì các mẹ phải uống 1 tuần 1- 2 viên.Tập thể dục mà không tập nữa còn tăng huống gì là dùng thuốc.hi.

thanhnh
11-28-2011, 10:38 PM
Mình tìm hiểu thì thấy thông tin không tốt về các loại thuốc giảm cân này nhưng thấy thị trường Vn đang bán khá tốt. Không biết có nên kinh doanh hay không nữa

kienxinh
12-05-2011, 09:38 AM
topic mình đang có khuyến mại từ nagyf 5/12/2011 đến ngày 10/12/2011 giảm giá 10% khi các mẹ mua từ 3 hộp lishou phục linh trở lên nhé

kienxinh
12-05-2011, 09:39 AM
mong cả nhà quan tâm và ủng hộ.1 lọ là 40 viên giá là 350k / 1 lọ nhé

mẹ cún minh anh
12-06-2011, 12:04 PM
các bác ơi thuốc giảm cân này có mấy loại đó ah các bác cẩn thận ko lại mua phải hàn giả nhé hôm trước em có mua của bà chị họ bà ý nói cách phân biệt thì em cũng mới biết chứ mình nhìn thì cũng khó mà để ý tới jo thật giả lẫn lộn chẳng biết đâu mà lần ý hic...em có mua 2 hộp uống dc 1 nửa hộp rôi thấy khá là hiệu quả hehe em đã giảm dc 6kg roài jo ổn ổn em sẽ uống thưa ra bác nào cần em share đỡ cho ah em mua 400k/hộp dc 40 viên ah

măng khô
12-06-2011, 02:25 PM
uống thuố giảm cân Lishou có hiệu quả ko các chị có tác dụng phụ ko ah em cũng đang muốn giảm cân lăm ý hc 55kg chưa chồng ah huhu...nản lun. em muốn mua thuốc giảm cân nhưng cứ sợ ảnh hưởng sức khỏe ah. nhờ các chị tư vấn giúp ah, em thấy có 1 chị thanh lý có 250k thôi ah ko biết là chất lượng thía nào

mesoc12
12-06-2011, 03:17 PM
hnay mình uống đc ngày thứ 2.nói chung chẳng thấy mệt cg như bồn chồn như các mẹ nói.chắc tại btg vốn dĩ mình đã ăn ít rùi nên o thấy j,chẳng bít giảm đc bnhieu kg đây.có mẹ nào dg laọi này rùi vào đây chia sẻ cái nhỉ

Chipchip.02
12-06-2011, 08:14 PM
Mình uống rồi,nói chung ổn uống được 12v giảm 5kg . Mấy ngày đầu hơi khó ngủ, khát nước ,sởn gai ốc ,ăn vẫn ngon, giờ chẳng thấy gì cả.

appletree
12-06-2011, 09:04 PM
e vừa gõ google tìm thử thì nó ra bài cảnh báo về thuốc lishou, các chị xem thế nào
http://news.bacsi.com/kien-thuc/y-duoc/phat-hien-chat-cam-trong-thuc-pham-chuc-nang/

Chipchip.02
12-07-2011, 06:13 PM
e vừa gõ google tìm thử thì nó ra bài cảnh báo về thuốc lishou, các chị xem thế nào
http://news.bacsi.com/kien-thuc/y-duoc/phat-hien-chat-cam-trong-thuc-pham-chuc-nang/
Mình đọc rồi, cũng ko lo lắng lắm đâu, chỉ ó cái Tóp giật gân thui.

sakaphan
12-08-2011, 01:41 PM
hí em cũng đang mon men muốn giảm cân đọc hết cm của các mẹ rồi đang mún đi mua thuốc nè thấy trên này nhà mình có mấy mẹ bán ah hihi ko biết cac mẹ mua ở đâu hay cũng mua trên này ah

thuyvy090
12-08-2011, 09:20 PM
uống cái này trước ăn hay sau ăn sáng các mẹ ơi ??? uống mấy viên nhỉ ??

thanhnh
12-09-2011, 03:29 PM

Lưu ý trước khi uống:
- Không dùng cho người có vấn đề về huyết áp, tim mạch
- Không dùng cho người đang vận động nhiều hàng ngày( vận động viên thể thao...), đi lại nhiều như lái xe đi xa. Nếu dùng thì cần vài ngày không hoạt động quá nhiều như vậy vì mới uống nó gây ra hiện tượng khó chịu, huyết áp thay đổi... nên sẽ nguy hiểm nếu người đó lái xe đi xa chẳng hạn. Đến khi quen rồi thì có thể hoạt động bình thường
- Tuyệt đối không dùng cho mẹ đang cho con bú, mang thai hoặc chuẩn bị mang thai
- Khi uống thấy hiện tượng bất thường quá thì nên dừng thuốc ngay
Cách dùng:
Uống 1 viên vào buổi sáng thôi nhé. Có thể ai thấy khó chịu thì mấy ngày đầu 2 ngày uống 1 viên cho cơ thể quen dần
Thuốc này không nên dùng thời gian dài nhé
Trong diễn đàn cũng có nhiều mẹ bán, mình cũng bán. Nếu bạn cần cứ alo mình :)

kienxinh
12-10-2011, 08:55 AM
Nếu các mẹ không bị đau dạ dày thì uống trước ăn sáng nhé.Còn bị đau dạ dày thì uống sau ăn sáng nhé. Loại 40 viên mỗi ngày uống 1 viên thui.Mẹ nào có nhu cầu giảm cân thì qua topic mình ủng hộ nhé

chacahungquy
12-12-2011, 07:08 PM
Oh, đợt trước e mập quá định uống thuốc này, nhưng mà đọc thấy có bài báo phản ánh cũng sợ, thôi thì mỗi ng có 1 cách, 1 phương pháp, ai muốn nhanh thì phải dùng cách này vậy:)

mebaothy
12-14-2011, 09:18 AM
Mình cũng uống Lishou được 1 tuần mới đầu thấy mệt khát nước mồm miệng đắng ngắt, không muốn ăn gì hết, ngủ kém, buồn nôn nhưng được cái cũng giảm được 3 kg rùi, mình mua những 4 hộp của Baian ý, mình uống một hộp, đưa mẹ mình uống một hộp còn dư 2 hộp bạn nào cần mình để lại cho.

kienxinh
12-14-2011, 08:09 PM
Còn 20 viên lẻ mẹ nào có nhu cầu dùng thử thì liên hệ mình nhé.Thank cả nhà

nhungman
12-17-2011, 04:22 PM
chao cac me. Em la thanh vien moi, vi quan tam den van de giam cam qua nen phai vao day xem the nao. Tinh hinh la em cung da tim hieu ky tren mang va hoi moi nguoi roi quyet dinh mua líhou - Phuc Linh ve uong. Nhung o hieu thuoc em mua nguoi ta lai dua loai Phuc Linh moi ( loai 12vien/ vi) ma ko phai la Lishou chinh hang cua Cong ty Phu Hai phan phoi doc quyen dau. The nen em uong 6 vien cong voi an kieng nghiem ngat lam ma chi giam duoc 1kg, nguoi bt ko met moi van doi va them an. Em nghi la giam 1kg do la do em an kieng chu ko phai do thuoc.

Sot ruot vi uong thuoc ko chinh hang sang nay em di mua dung thuoc Lishou (dang 40 vien/ hop ay), uong 1 vien sau khi an sang, thay dau co luc hoi ong ong, hoi lanh, thi thoang nổi da gà, nhung ma van thay ok lam, Khong biet co hieu qua khong?
Con cac me uong roi thay co hieu qua khong a?

saplambo86
12-17-2011, 08:43 PM
chao cac me. Em la thanh vien moi, vi quan tam den van de giam cam qua nen phai vao day xem the nao. Tinh hinh la em cung da tim hieu ky tren mang va hoi moi nguoi roi quyet dinh mua líhou - Phuc Linh ve uong. Nhung o hieu thuoc em mua nguoi ta lai dua loai Phuc Linh moi ( loai 12vien/ vi) ma ko phai la Lishou chinh hang cua Cong ty Phu Hai phan phoi doc quyen dau. The nen em uong 6 vien cong voi an kieng nghiem ngat lam ma chi giam duoc 1kg, nguoi bt ko met moi van doi va them an. Em nghi la giam 1kg do la do em an kieng chu ko phai do thuoc.

Sot ruot vi uong thuoc ko chinh hang sang nay em di mua dung thuoc Lishou (dang 40 vien/ hop ay), uong 1 vien sau khi an sang, thay dau co luc hoi ong ong, hoi lanh, thi thoang nổi da gà, nhung ma van thay ok lam, Khong biet co hieu qua khong?
Con cac me uong roi thay co hieu qua khong a?
mình cũng đã uống công nhận là loại 40v hiệu quả hơn so vơi loại 120v ah, mình nhờ bạn mua hàng xách tay về cho, mới chưa hêt 1 hộp mà kết quả đã khá ok đang còn dư mẹ nào cần alo cho em để em share đỡ ah

nhungman
12-18-2011, 07:02 PM
Khong me nao ghe day chia se a? Em da dung vien t2, chua biet hieu qua the nao? sot ruot qua cac me a? Doi may hom sau em can roi bao cao tinh hinh voi cac me nhe

nhungman
12-18-2011, 08:02 PM
Mình cũng uống Lishou được 1 tuần mới đầu thấy mệt khát nước mồm miệng đắng ngắt, không muốn ăn gì hết, ngủ kém, buồn nôn nhưng được cái cũng giảm được 3 kg rùi, mình mua những 4 hộp của Baian ý, mình uống một hộp, đưa mẹ mình uống một hộp còn dư 2 hộp bạn nào cần mình để lại cho.

Me no mua thuoc chinh hang do Phu Hai phan phoi dic quyen hay la hang xach tay ah, va gia bao nhieu/hop. Em dang muon mua them day. Co gi pm chi nhé. Thanks chi

phuongly.hua
12-19-2011, 09:30 AM
em đã dùng rồi, thực sự,, em sợ nhất là mua phải hàng nhái, uống sẽ gây đến bệnh đại tràng và 1 số bệnh khác, em đã uống, và giảm, nhưng khi ngừng lại tăng cân trờ lại các mẹ à, nên thực sự em không biết thế nào cả, mong các mẹ chia sẻ cho em với ạ, em cám ơn các mẹ ạ:)

kienxinh
12-19-2011, 10:33 AM
Mẹ nào có nhu cầu mua thuốc giảm cân lishou phục linh loại 40v thì liên hệ mình nhé.Viên thuốc mình đã chụp lên rùi nhé.

nhungman
12-19-2011, 02:13 PM
Cac Me no oi, sao may me ben WTT đang noi la thuoc nay gio bi thu hoi roi, vi nguyen nhan co the gay ung thu khi dung thuoc, minh dang uong duoc may vien dau ma nghe thong tin nay hoang mang qua. Cac me co tin gi lien quan ko a?

lethienthanh
12-21-2011, 01:05 PM
Cac Me no oi, sao may me ben WTT đang noi la thuoc nay gio bi thu hoi roi, vi nguyen nhan co the gay ung thu khi dung thuoc, minh dang uong duoc may vien dau ma nghe thong tin nay hoang mang qua. Cac me co tin gi lien quan ko a?
Loại bị thu hồi là hàng nhái cơ bạn ạ. Hàng nhái có phông tiếng việt bị lỗi chính tả nhiều ấy.

nhungman
12-22-2011, 08:46 AM
Tinh hinh la em uong 1 tuan 7 vien Lishou giam duoc 2kg, nen em moi di mua 1 hop 40 vien ve uong, em dinh mua le thoi nhung mua le so hang ko chuan nen em mua ca hop. Em nho chi gai em mua o 169 MHD gia 560k co gian tem chong hang gia cua Phu Hai va cua Vien hinh su bo cong an nhe, em van con giu ca hop va huong dan su dung lai day. Em dang can share 20vien cho me nao co nhu cau, em lay gia 13k/vien thoi nhe, em ship mien phi cho cac me trong khoang 10km( vi em ko di lam nen co thoi gian roi, hihi). Mobile cua em 0976 905 ba sau tam. Cam on cac me nhieu!

nhungman
12-22-2011, 08:54 AM
Tinh hinh la em uong 1 tuan 7 vien Lishou giam duoc 2kg, nen em moi di mua 1 hop 40 vien ve uong, em dinh mua le thoi nhung mua le so hang ko chuan nen em mua ca hop. Em nho chi gai em mua o 169 MHD gia 560k co gian tem chong hang gia cua Phu Hai va cua Vien hinh su bo cong an nhe, em van con giu ca hop va huong dan su dung lai day. Em dang can share 20vien cho me nao co nhu cau, em lay gia 13k/vien thoi nhe, em ship mien phi cho cac me trong khoang 10km( vi em ko di lam nen co thoi gian roi, hihi). Mobile cua em 0976 905 ba sau tam. Cam on cac me nhieu!

nguyen.phuongms
12-22-2011, 10:39 PM
em chưa lập gia đình. liệu có uống đc thuốc này ko các mẹ nhỉ!? . Các mẹ tư vấn giúp em với, sắp tết nhất rồi mà em béo quá trời .

linhphuong2012
12-23-2011, 07:41 AM
hehe, co athuan sdt 0982441986 ban giam can do me, co Beautiful Slim Body cua My giam tot lam ma ko gay tac dung phu. minh hoi om nen ko uong duoc, hom truoc moi mua cua anh do lo Beautiful cho ba chi moi sinh xong, uong thay ba khen lam, ma ko met. tai that

sakaphan
12-23-2011, 07:55 AM
em chưa sinh em bé. liệu có uống đc thuốc này ko các mẹ nhỉ!? . Các mẹ tư vấn giúp em với, sắp tết nhất rồi mà em béo quá trời .
mẹ nó chưa sinh nhưng có đang có bầu ko ah nếu mà không có bầu thì uống dc còn đnag có bầu hoặc đang cho con bú thì ko uống dc đâu ah, em cũng chưa sinh nở lần nào cả nhưng mừ tết nhất tới nơi rồi mà người cứ tròn xoay nên đang tính mua thuốc giảm béo uống đây ah, em đang đợi mua chung uống thử với mấy chị bên topic này đây ah
http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/457383-Thanh-L%C3%BD-2-h%E1%BB%99p-thu%E1%BB%91c-gi%E1%BA%A3m-c%C3%A2n-Lishou-sau-khi-u%E1%BB%91ng-h%E1%BA%BFt-1-h%E1%BB%99p-%C4%91%C3%A3-c%C3%B3-hi%E1%BB%87u-qu%E1%BA%A3-nh%C6%B0-%C3%BD-.....
thấy bố ý bảo đảm là hàng xách tay sịn có tem trống hàng giả của cty, nhưng em cũng lo nên muốn mua uống thử hihi mấy chị em đang tính mua chung 1 hộp uống thử nếu ok thì mua sau hihi

beotron88
12-23-2011, 01:14 PM
Theo em thì đừng dùng thuốc giảm cân nào cả. Vì kết quả thì nhanh tức thời nhưng thực tế đó là do mất nước thôi ạ, sau khi ngừng uống thuốc sẽ lại tăng trở lại, thậm chí tăng hơn trước. Kéo theo đó là những hậu quả như: da xấu, nhiều mụn, RỤNG TÓC...Bằng chứng sống là em đây, em suốt ngày mơ giảm béo rồi dùng hết thuốc này đến thuốc kia, kể cả đi spa nhưng đâu lại đó. Em cũng dùng Lishou rồi giảm thì có giảm nhưng...tóc cũng giảm theo và da thì cực kì xấu. Em khuyên các chị đừng uống Lishou, giờ em ko mơ giảm cân nữa, các cụ bảo "nhất dáng nhì da" ko uống thì còn được đứng thì nhì, uống xong chắc xuống thứ...bét đấy ạ.Hic...vài lời chia sẽ rất thật lòng...

nhungman
12-26-2011, 10:29 PM
Lishou to dang dung cung hieu qua lam, minh uong 10vien giam duoc 2kg roi day, nguoi neh nhom han,mung lam

chacahungquy
12-26-2011, 10:34 PM
Theo em thì đừng dùng thuốc giảm cân nào cả. Vì kết quả thì nhanh tức thời nhưng thực tế đó là do mất nước thôi ạ, sau khi ngừng uống thuốc sẽ lại tăng trở lại, thậm chí tăng hơn trước. Kéo theo đó là những hậu quả như: da xấu, nhiều mụn, RỤNG TÓC...Bằng chứng sống là em đây, em suốt ngày mơ giảm béo rồi dùng hết thuốc này đến thuốc kia, kể cả đi spa nhưng đâu lại đó. Em cũng dùng Lishou rồi giảm thì có giảm nhưng...tóc cũng giảm theo và da thì cực kì xấu. Em khuyên các chị đừng uống Lishou, giờ em ko mơ giảm cân nữa, các cụ bảo "nhất dáng nhì da" ko uống thì còn được đứng thì nhì, uống xong chắc xuống thứ...bét đấy ạ.Hic...vài lời chia sẽ rất thật lòng...
Đồng ý..................................:cool:

khanhvi84
12-26-2011, 10:43 PM
Mình cũng nghĩ là dùng thuốc giảm cân sẽ có 1 số hạn chế nào đó chứ chả có chuyện dùng rùi tự dưng gầy đi đc mà k ảnh hưởng gì. Huhu, béo quá, chỉ chết vì cái tội ăn uống thả phanh, k sao kiêng đc.

ayumisin
12-30-2011, 09:46 AM
Đánh dấu top của mẹ nó với top của 1 chị nữa đang dùng 3x slimming power.

chuotnhat07
01-04-2012, 02:29 PM
Chà chà, tớ uống để giảm cân giờ gầy quá da nhăn nheo, lại phải níu kéo bằng bôi kem dưỡng da colagen, nhau thai cừu...mỗi tối trước khi đi ngủ phải bôi cả đống lên mặt và body đây này, à thêm cái nữa là V1 nhìn cũng chán đời nốt, chắc lại phải đầu tư thêm lọ kem bôi săn da rùi
Hì, được cái mặc quần áo váy vóc gì cũng đẹp, mọi người tưởng tớ sn 83, 84 là tối đa sướng thật. hồi béo 68kg trông già như bà 50tuổi ạ, gầy đi 18kg đúng là khác hẳn, ra đường ăn mặc make up lên là nhìn lại ngon lành.

luckystar1107
01-06-2012, 12:16 PM
hehe, co Beautiful Slim Body cua My giam tot lam ma ko gay tac dung phu. minh hoi om nen ko uong duoc, hom truoc moi mua cua anh do lo Beautiful cho ba chi moi sinh xong, uong thay ba khen lam, ma ko met. tai that

đúng rồi, lúc trước chị mình mua 1 lúc 3 lọ Beautiful Slim Body của kyduyenhouse đó, dùng được 2 lọ xuống 10kg. Ngưng cho đến bây giờ vẫn không tăng lại nhé. Lúc uống không bị mệt tim , khó thở, nhức đầu ... như lúc dùng ****diet, cảm giác mau no nhưng vẫn có cảm giác thèm ăn, có điều ăn no lâu nên ít ăn lại. Người vẫn khỏe khắn bình thường, đặc biệt da bả đẹp hơn hẳn luôn đó, giảm cân mà không bị nhăn hay khô.
Giờ còn 1 lọ chưa khui, có ai cần thì chị mình thanh lý lại luôn cho. 700k thui (09 ko tám sáu bốn sau, bốn một một)
Ở ngoài hàng giả rất nhiều bởi vậy các Mẹ cẩn thận khi mua nha.

hangpham678
01-06-2012, 10:49 PM
Chà chà, tớ uống để giảm cân giờ gầy quá da nhăn nheo, lại phải níu kéo bằng bôi kem dưỡng da colagen, nhau thai cừu...mỗi tối trước khi đi ngủ phải bôi cả đống lên mặt và body đây này, à thêm cái nữa là V1 nhìn cũng chán đời nốt, chắc lại phải đầu tư thêm lọ kem bôi săn da rùi
Hì, được cái mặc quần áo váy vóc gì cũng đẹp, mọi người tưởng tớ sn 83, 84 là tối đa sướng thật. hồi béo 68kg trông già như bà 50tuổi ạ, gầy đi 18kg đúng là khác hẳn, ra đường ăn mặc make up lên là nhìn lại ngon lành.
chị ơi chị dùng loại gì đấy, chỉ em dùng với.

sauken
01-07-2012, 08:58 PM
cac chi oi em hoi co ai dung 3xslimpower va angelslim chua a, thay quang cao toan thao duoc k tac dung phu, hang cua USA, cha biet the nao. em chua chong con j ca, uong duoc k nhi??????

kienxinh
01-17-2012, 08:36 AM
Mẹ nào có nhu cầu giảm cân thì qua topic mình ủng hộ nhé.Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ

chuotnhat07
01-19-2012, 12:41 PM
chị ơi chị dùng loại gì đấy, chỉ em dùng với.

chị dùng lishou em ạ, nhưng cũng kèm theo những tác dụng phụ, vì đẹp nên vẫn cố uống để gầy, nếu em mún gầy đẹp thì có thể thử uống vì đây là loại giảm cân mạnh nhất, theo chị bít trên thị trường hiện nay đấy. nó có cảm giác chán ăn và thải mỡ - chất béo ra khỏi cơ thể theo nước tiểu. Chị uống đến lúc thấy nước tiểu có 1 lớp váng mỡ luôn ý, ko ăn được đồ bơ béo, ăn cố vào là cũng nôn ra hết.

chut6789
01-20-2012, 01:25 PM
chỉ dùng thử thuốc giảm cân 2 day died của Nhật ý , em đang dùng đây , e thấy cũng hiệu quả đấy chị ạ.E giảm đc 2 cân rồi , chỉ là không còn cảm giác thèm ăn chứ không bị mệt chị ạ.

saplambo86
01-20-2012, 08:31 PM
em còn 1 lọ lishou mẹ nào cần thì lấy giúp em nha

tiamo226
01-25-2012, 10:07 PM
DUng lishou có giam duọc cân nào đâu, tự dưng mang bệnh vào ngừoi, chóng mặt, mờ mắt

dtn131
01-26-2012, 10:53 AM
DUng lishou có giam duọc cân nào đâu, tự dưng mang bệnh vào ngừoi, chóng mặt, mờ mắt
Đúng r` c a, em cũng bị chóng mặt mờ mắt như vậy. Công nhận là có giảm, nh cảm giác mệt mỏi :|
Có chị nào biết ls để giảm đc mỡ đùi ko :(

Ngọc Như Ý
01-30-2012, 10:50 AM
Thuốc này em cũng đã uống qua rùi nhưng vẫn ko thấy kết quả khả quang ....hay là em thuộc dạng khó ?????

metengcha
01-30-2012, 11:03 AM
em uống được 4 ngày rồi,cũng thấy hơi chóng mặt buôn nôn nhưgn ko thấy khát nước và vẫn thấy đói như thường,mấy hnay chả hiểu có phải do thuốc ko nhưng miệng đắng,gần sáng hay khó ngủ.hic chưa thấy tác dụng tích cực nào.hy vọng quá mà chưa thấy j.chắc mình ko hợp thuốc j.em ăn uống bình thường chứ chưa nhịn được bữa nào,chỉ giảm ăn uống đi thôi

mengockhanh
01-31-2012, 03:28 PM
minh dung 2 shake 1 ngay, 2 shake nay la 2 bua an day du cac chat dam, vitamin va vi chat dinh duong. Giam duoc 5kg sau 2 thang va moi thu that la tuyet voi. Kg nhung kg he thay met ma con luon thay tran day nang luong. Thuc su vo cung tuyet voi. Ai can biet em chia se voi cac bac 0946056799

sandybaby
02-04-2012, 03:20 PM
chị dùng lishou em ạ, nhưng cũng kèm theo những tác dụng phụ, vì đẹp nên vẫn cố uống để gầy, nếu em mún gầy đẹp thì có thể thử uống vì đây là loại giảm cân mạnh nhất, theo chị bít trên thị trường hiện nay đấy. nó có cảm giác chán ăn và thải mỡ - chất béo ra khỏi cơ thể theo nước tiểu. Chị uống đến lúc thấy nước tiểu có 1 lớp váng mỡ luôn ý, ko ăn được đồ bơ béo, ăn cố vào là cũng nôn ra hết.
Mẹ này nói đúng đấy, mình thấy nhiều người cũng nhận xét về LS như vậy, dù trên thị trường có rất nhiều loại nhưng LS vẫn là loại mà nhiều người dùng nhất. Ngoài LS xanh ra còn có LS Hồng, em thấy nhiều người nói dùng LS Hồng không mệt mỏi và không nhiều tác dụng phụ như LS xanh đâu.

chuotnhat07
02-05-2012, 09:04 PM
Mẹ này nói đúng đấy, mình thấy nhiều người cũng nhận xét về LS như vậy, dù trên thị trường có rất nhiều loại nhưng LS vẫn là loại mà nhiều người dùng nhất. Ngoài LS xanh ra còn có LS Hồng, em thấy nhiều người nói dùng LS Hồng không mệt mỏi và không nhiều tác dụng phụ như LS xanh đâu.

thế hả bạn, thuốc màu hồng thì giá bao nhiêu, tớ lúc nào cũng phải có vài viên ở nhà, 1 tuần vẫn phải uống 1 đến 2 viên để giữ cân đấy, làm đẹp mệt quá đi

kienxinh
02-07-2012, 10:16 PM
thế hả bạn, thuốc màu hồng thì giá bao nhiêu, tớ lúc nào cũng phải có vài viên ở nhà, 1 tuần vẫn phải uống 1 đến 2 viên để giữ cân đấy, làm đẹp mệt quá đi
Lishou hồng có thành phần colagen giúp vừa giảm cân vừa làm đẹp da nữa.Nhưng mà giảm cân thì hơi chậm nếu mẹ nào chỉ giữ dáng hoặc muốn giảm tầm 2-3kg thì nên dùng loại này.

neopet1512
02-09-2012, 08:38 AM
mình đc cho 1 lọ ls nhưng chẳng dám uống vì sợ tác dụng phụ ghê quá T_T

metengcha
02-09-2012, 09:10 AM
HIC mình uống được hơn 10 ngày rồi mà chưa có thấy giảm được kg nào mà cũng thấy mệt quá cơ .chắc do mình ko hợp với thuốc này,có mẹ uống được 10 ngày là cũng giảm được 2kg rùi

monngon79
02-09-2012, 09:29 AM
HIC mình uống được hơn 10 ngày rồi mà chưa có thấy giảm được kg nào mà cũng thấy mệt quá cơ .chắc do mình ko hợp với thuốc này,có mẹ uống được 10 ngày là cũng giảm được 2kg rùi

Kiên nhẫn đi bạn ơi. Bạn mới uống 10 ngày thôi mà, và tùy vào thể trạng nữa. Nếu béo chắc thì xuống cân chậm hơn những người béo nhão vì tỉ lệ mỡ của mình cũng ít hơn mà.

neopet1512
02-09-2012, 09:39 AM
mình chưa có baby , mà nghe có ng bảo là uống xong vô sinh nên cũng sợ T_T
có ai kiểm chứng hay được bsi cảnh báo về tác dụng phụ gây vô sinh của LS chưa ?

metengcha
02-09-2012, 10:09 AM
Kiên nhẫn đi bạn ơi. Bạn mới uống 10 ngày thôi mà, và tùy vào thể trạng nữa. Nếu béo chắc thì xuống cân chậm hơn những người béo nhão vì tỉ lệ mỡ của mình cũng ít hơn mà.

hic mình vẫn miệt mài uống thuốc,còn khoản ăn uống thì có giảm thôi chứ bữa nào cũng ăn nên ko bít có phải là nguyên nhân giảm chậm ko nữa,nhưng uống nước nhiều hơn, hay bị đắng miệng như người bị ốm,vẫn mất ngủ nhưng vẫn kiên trì uống thuốc và hi vọng lắm he he

chuotnhat07
02-09-2012, 11:00 AM
Lishou hồng có thành phần colagen giúp vừa giảm cân vừa làm đẹp da nữa.Nhưng mà giảm cân thì hơi chậm nếu mẹ nào chỉ giữ dáng hoặc muốn giảm tầm 2-3kg thì nên dùng loại này.

thank bạn nha, tớ chỉ cần uống để giữ cân thôi, ko cần giảm thêm nữa, ù mà có thêm colagen thì cũng thích đấy nhỉ

mebeyeu111
02-21-2012, 09:09 AM
chào các mẹ.e cũng theo dõi topic này lâu lắm rùi.và hum qua e quyết định ra MHĐ mua thuốc.nhưng chị bán thuốc kêu là hết loại vỉ 10 viên rùi.giờ ra lishou mới.loại 120 viên đó.hum nay là ngày đầu tiên e uống.hu hu.chẳng thấy có dấu hiệu j cả.e nghe mọi người nói là lishou mới ko tác dụng lắm so với lishou cũ.e lo quá.e thuộc dạng khó xuống cân.hu hu

bichdu1988
02-22-2012, 11:57 AM
chào các mẹ.e cũng theo dõi topic này lâu lắm rùi.và hum qua e quyết định ra MHĐ mua thuốc.nhưng chị bán thuốc kêu là hết loại vỉ 10 viên rùi.giờ ra lishou mới.loại 120 viên đó.hum nay là ngày đầu tiên e uống.hu hu.chẳng thấy có dấu hiệu j cả.e nghe mọi người nói là lishou mới ko tác dụng lắm so với lishou cũ.e lo quá.e thuộc dạng khó xuống cân.hu hu

mình cũng mua loại 120 viên mà uống chẳng có tác dụng gì hết bạn ạ, lần trước mình có uống Obirax 10 thì xuống được 5kg đấy, chắc phải mua thuốc đó uống lại thôi, chán quá nge lishou nhiều người bảo uống giảm ghê lắm mà, đúng là không nên tin quảng cáo mấy mẹ ạ.:-({|=

mengocbong
02-22-2012, 01:25 PM
cai này cũng tùy người hợp thuốc hay k thui mẹ nó ạ. mình uống thì thấy giảm đó, mình uống 20v giảm 1sz q/a luôn.

mebeyeu111
02-22-2012, 02:11 PM
obirax ah.mẹ nó mua ở đâu vậy.bao nhiều xiền.hum nay là ngày mình uống thứ 2 mà chẳng thấy j cả.lại còn có cảm giác ăn nhiều hơn nữa.chán quá đi mất

mebeyeu111
02-22-2012, 02:13 PM
mẹ nó uống lishou cũ hay mới đó.mình uống lishou mới mà hình như ko có tác dụng rùi.chán quá

kienxinh
02-28-2012, 08:52 AM
mẹ nó uống lishou cũ hay mới đó.mình uống lishou mới mà hình như ko có tác dụng rùi.chán quá
Loại mới ngày uống 4 viên nhưng mà giảm thì chậm chút thường 1 hộp chỉ được tầm 1kg thui mình cũng có loại 120 viên mẹ nào có nhu cầu thì liên hệ nhé.

lyshop.vn
02-29-2012, 01:36 AM
Theo mình được biết thì Lishou có hai dòng chính Lishou Xanh(loại thường) và Lishou Hồng(có colagen giúp đẹp da)
Riêng loại Xanh lại có hai loại: Loại cũ lọ 40 viên, uống một ngày một viên (uống khá hiệu nghiệm giảm 3-5kg/lọ là bthg). Lọ nhâại mới 120 viên/lọ uống 4 viên một ngày thì fai(loại này hiệu quả rất kém).
Nói chung Lishou là loại giảm cân vào loại chay nhất, hiệu quả tốt nhất tại VN trong khoảng gần chục năm nay. Tuy nhiên giá trị thực của nó đã bị nhà phân phối nâng lên gấp nhiều lần. Bữa trc vào trang chủ của nsx http://www.ynbaian.com (Nhưng không hiểu sao bây h không vào đc nữa.hjx)thì thấy giá chỉ 118 tệ và 98 tệ tương đương khoảng 196k->236k nhưng tại thị trường Việt Nam họ bán lên tới 550k->600k/lọ 40 viên.
Tuy nhiên chúng ta vẫn có thể mua hàng Lishou với giá rẻ hơn rất nhiều vào khoảng 350k->450k nếu mua dc hàng xách tay(cẩn thận với hàng xách tay chứ không phải hàng giả). Trên đây là vài kinh nghiệm của mình, chúc mọi ng giảm cân hiệu quả và tìm được sản phẩm phù hợp nha.hjhj

Anna Duong
02-29-2012, 01:13 PM
Các mẹ ơi bên em có giảm cân Meiji cảu Nhật rất hiệu ửua trong giảm cân và an toàn các mẹ ạ, mẹ nào ko hợp với Lisho thì nghiên cứu SP bên em ạ
em thấy các mẹ dùng và có kết quả rất tốt ạ

kienxinh
03-09-2012, 04:32 PM
Theo mình được biết thì Lishou có hai dòng chính Lishou Xanh(loại thường) và Lishou Hồng(có colagen giúp đẹp da)
Riêng loại Xanh lại có hai loại: Loại cũ lọ 40 viên, uống một ngày một viên (uống khá hiệu nghiệm giảm 3-5kg/lọ là bthg). Lọ nhâại mới 120 viên/lọ uống 4 viên một ngày thì fai(loại này hiệu quả rất kém).
Nói chung Lishou là loại giảm cân vào loại chay nhất, hiệu quả tốt nhất tại VN trong khoảng gần chục năm nay. Tuy nhiên giá trị thực của nó đã bị nhà phân phối nâng lên gấp nhiều lần. Bữa trc vào trang chủ của nsx http://www.ynbaian.com (Nhưng không hiểu sao bây h không vào đc nữa.hjx)thì thấy giá chỉ 118 tệ và 98 tệ tương đương khoảng 196k->236k nhưng tại thị trường Việt Nam họ bán lên tới 550k->600k/lọ 40 viên.
Tuy nhiên chúng ta vẫn có thể mua hàng Lishou với giá rẻ hơn rất nhiều vào khoảng 350k->450k nếu mua dc hàng xách tay(cẩn thận với hàng xách tay chứ không phải hàng giả). Trên đây là vài kinh nghiệm của mình, chúc mọi ng giảm cân hiệu quả và tìm được sản phẩm phù hợp nha.hjhj
thank mẹ nó vì bài chia sẻ rất hữu ích.

yenxinhxinh
03-11-2012, 09:13 AM
em là mem mới. hôm qua e vừa mua của chị kienxinh 1 hộp thuốc lishou loại 40v/hộp. Hôm nay quyết định tham gia diến đàn để xin ít kinh nghiệm. Sáng nay e vừa uống viên thứ 1 mà ko có cảm giác gì cả. ko mệt, chỉ hơi khát nước thôi. uống sau bao lâu thì xuất hiện tác dụng phụ các chị?

yenxinhxinh
03-12-2012, 12:17 PM
Tình hình hôm qua e dùng viên thứ 1 loại lishou 40v. buổi sáng ko thấy mệt, ko đói, chỉ hơi khát nước thôi. Trưa ngủ bt, ko ăn. Đến chiều thì hơi đau đầu, gai gai lạnh.Tối thì đầu lâng lâng, ko thấy mệt,ko thấy đói nên e chỉ ăn đc hơn 1 củ đậu thôi. mà cảm giác cứ sao ý. chẳng muốn làm gì ->đi ngủ sớm. mà cũng ko bị mất ngủ.
Mà uống thuốc này thì buổi trưa và tối có đc ăn những thức ăn như cơm, bánh mì... ko các chị?có đc ăn vặt ko?hix. e vốn là người hay ăn vặt.
Mọi người cho e lời khuyên nhé

yenxinhxinh
03-12-2012, 04:37 PM
các chị đi đâu hết rồi. hix. uống thuốc này ko thấy khát nước lắm nhưng vẫn phải uống ạ? vì e sợ uống nhiều nước laj béo mặt thôi. Mặt e đã to rồi.

Anna Duong
03-12-2012, 04:52 PM
các chị đi đâu hết rồi. hix. uống thuốc này ko thấy khát nước lắm nhưng vẫn phải uống ạ? vì e sợ uống nhiều nước laj béo mặt thôi. Mặt e đã to rồi.

hii mẹ nó cứ uống nước đầy đủ nhé! theo em thì uống nuóc ko làm béo đâu ạ mẹ nó có thể uống nước Hoa quả cũn đựoc ạ, như bưởi cam... đủ nước giúp giảm cân mà da vẫn đẹp ạ!

yenxinhxinh
03-12-2012, 07:11 PM
hii mẹ nó cứ uống nước đầy đủ nhé! theo em thì uống nuóc ko làm béo đâu ạ mẹ nó có thể uống nước Hoa quả cũn đựoc ạ, như bưởi cam... đủ nước giúp giảm cân mà da vẫn đẹp ạ!

thanks c nhé. Mà ko khát cũng phải uống nước à chị? e có thấy 1 chị bảo là uống nước nhiều thì chất béo trong cơ thể sẽ ra theo đường nước tiểu có phải ko ạ?

nhungtuyet
03-20-2012, 07:14 PM
mình dùng 8 ngày oài chỉ thấy giảm mỗi bụng thoai , tay chân vẫn to như cũ
:((

metramy
03-24-2012, 01:48 PM
Đag tăng cân , giờ thuốc này hàng giả nhiều . Hàng mới thì ko ăn thua . Lăn tăn quá.

lamdepazvn
03-26-2012, 04:19 PM
bên em có cung cấp một số sản phẩm về giảm cân dùng rất hiệu quả lại ko mệt mỏi thèm ăn, ngưng sử dụng cũng ko bị béo lại, rất vui đc tư vấn cho các mẹ nó

bexinh111
04-02-2012, 10:03 PM
Mẹ nòa muốn mua thuốc giảm cân Lishou xanh thì liên hệ mình nhé

bloo.cat
05-11-2012, 05:25 PM
Hiệu quả của Lishou đối với em là một đám mụn khổng lồ sau 10 ngày sử dụng, cân nặng số đo thì không hề suy giảm! :(
Nói chung ai hợp thuốc thì tốt, còn không thì phí tiền vô dụng!

anht197412
05-15-2012, 11:41 AM
Thuốc giảm cân lishou rất hiệu quả, tuy nhiên bạn cần uống nước nhiều và chế độ ăn uống nghỉ ngơi cũng cần phải hợp lý thì kết quả mới tốt và sức khoet mới ổn định được. Mình cũng là người tròn tròn ú ú nên lang thang trên mạng tìm thử thì có đc link này chia sẻ mọi người nhé
http://chodientu.vn/giamcannhanh/tim-kiem/?keyword=thu%E1%BB%91c%20gi%E1%BA%A3m%20c%C3%A2n%2 0lishou

landat_hp
05-16-2012, 10:08 AM
Bạn đã từng sử dụng sản phẩm của Herbalife chưa? Mình thấy giảm cân hiệu quả đấy, lại không bị mệt nữa. Mình sử dụng chưa hết 1 tháng mà giảm được 1,5kg và 4cm vòng bụng đó.

tueminh2010
05-16-2012, 11:09 AM
em còn hơn 30v lishou loại cũ màu xanh mẹ nào dùng em để lại cho, em uống được 7 viên thì chồng chê gầy quá nên k dùng nữa, vòng 2 giảm nhưng vòng 1 thê thảm quá.

bầm ơi
05-16-2012, 03:56 PM
Mình thì lúc đầu cũng dùng lishou nhưng khổ nỗi chỗ cần giảm cũng giảm mà chỗ không cần giảm cũng giảm nên mình không uống nữa, giờ dùng kem massa cho an toàn thui các mợ ạ.

BanhBeoDiMo
05-16-2012, 10:21 PM
Mình hôm nọ gọi điện đến số các bạn cho trên này đã mua hộ được hộp loại cũ 40v

bầm ơi
05-17-2012, 12:16 PM
mình thấy bảo loại ls 40v này bị cấm rồi mà, hôm nọ em mình nhờ mua nhưng có mấy mẹ trên này bán bảo không còn bán nữa. Chả hiểu sao nó lại cứ thích ls, bảo bị cấm rồi nó vẫn cứ bảo mua. híc. mẹ nào biết chỗ mua thì chỉ mình nhé. thank các mẹ.

hanhphucmongmanh0509
05-17-2012, 02:05 PM
ban ở đâu ... hàng xách tay bạn cần k ? có j call 0903824757 mình chĩ ban mua

Vanthaithinh
05-18-2012, 12:28 PM
mình thấy bảo loại ls 40v này bị cấm rồi mà, hôm nọ em mình nhờ mua nhưng có mấy mẹ trên này bán bảo không còn bán nữa. Chả hiểu sao nó lại cứ thích ls, bảo bị cấm rồi nó vẫn cứ bảo mua. híc. mẹ nào biết chỗ mua thì chỉ mình nhé. thank các mẹ.

Em đang có 1 lọ,loại cũ ý,nhưng cũng vẫn đang dùng.Mỗi đợt muốn giảm thì chỉ cần uống đến viên thứ 5 là lại thôi,vì thấy xuống cân trông thấy,có mẹ nào muốn lấy 1 ít về dùng k,e share cho.

tuthuocgiadinh
05-21-2012, 06:51 AM
chị con ban thuoc giam can lishou ko? nếu còn bán thì bao nhiêu tiền 1 hộp? có gì trả lời mình để mình mua 1 hộp nhế.

collagen_vedepviet09
05-23-2012, 08:05 PM
các mẹ nào cần các loại giam cân cao cấp, đam bảo thì ghé em nhé, nhà em đầy đủ ạ

metengcha
05-28-2012, 03:03 PM
mình đã uống 1 hộp lishou rồi, lúc đầu thì giảm được 2kg, bụng nhỏ hẳn, sau đó uống hết mình ko uống nữa thì lại tăng cân nhanh dã man, bụng còn to hơn cơ nên mình nghĩ các bạn ko nên uống thuốc này đâu, bản thân chị bạn giới thiẹu cho mình cũng bị béo lên khi dừng thuốc. Mình nghĩ nếu muốn ko tăng cân nữa thỉnh thoảng vẫn phải uống để giữ cân, mà mình ko muốn phụ thuộc vào thuốc, các bạn nên cân nhắc nhé, Hiện tại mình đang nghiên cứu dùng biện pháp khác , ko uống thuốc, nếu có kết quả tốt thì mình sẽ mách các bạn sau nhé

ngocvh
05-29-2012, 11:22 AM
thuốc giảm cân này có hiệu quả ko hả bạn

methongthai
06-05-2012, 04:40 PM
Mình muốn tăng cẫn mà không được,buồn quá,sao không bù trừ cho nhau tí nhỉ

giam.can.thoi
06-11-2012, 02:45 PM
thuốc giảm cân này có hiệu quả ko hả bạn
thuốc này rất nhiều người nói là có hiệu quả. Mẹ nó đọc thử đi. Cần thì alo cho mình. có loại cũ ngay. Hàng sách tay chuẩn luôn nhé. 0123 531 2006

pn3meow89
06-13-2012, 05:17 PM
Cách giảm cân tốt nhất là tập luyện thể dục thể thao cộng với ăn uống ít bột đường nhiều rau xanh sẽ giúp bạn có cơ thể khỏe mạnh mà giữ cân lâu dài. Chúc các mẹ các chị thành công trong công cuộc giảm cân của mình:))

giam.can.thoi
06-14-2012, 10:42 PM
Cách giảm cân tốt nhất là tập luyện thể dục thể thao cộng với ăn uống ít bột đường nhiều rau xanh sẽ giúp bạn có cơ thể khỏe mạnh mà giữ cân lâu dài. Chúc các mẹ các chị thành công trong công cuộc giảm cân của mình:))
Nếu không có thời gian tập luyện thì đành chịu nhờ vào thuốc hỗ trợ cho nhanh mẹ nó à

thunglungxanh_bn
06-15-2012, 08:28 AM
mẹ nó thử theo cách bên mình thử xem, nhìu mẹ hài lòng lắm. đấy ah.

quocbao03
06-15-2012, 09:41 AM
Mình cũng vậy,giảm bình thường khó lắm,nên đành uống giảm cân cho nhanh,sau đó duy trì
dễ hơn,nếu len lại uống tiếp...lisou mình uống thấy mệt người.

loan19
06-15-2012, 02:20 PM
Hic, em cũng muốn giảm kg, con gái chưa chồng mà 53kg, chết mất thôi
Em có đi khám bác sỹ, bác sỹ nói có loại thuốc uống giảm chắc 1,8kg/ tháng, ngày uống 1 viên, tuy nhiên bác sĩ bảo chưa cần thiết nên nhất quyết ko kê toa, cũng chỉ cho em ngó qua vỉ thuôc nên thực sự là ko nhớ tên, nếu ko em cũng ra hiệu mua rồi :(
Trà giảm cân thì em đã thử uống, uống xong cứ thấy đau bụng & đi ngoài phân lỏng, chắc do thuốc mát quá, chưa thấy giảm ký, chỉ thấy mệt người
Cũng đã từng có thời ăn cháo giảm cân, loại 1tr2/ hộp ăn 2 tuần ko ngừng nghỉ (mama mua về bắt ăn) mà em ăn ko nổi, cháo gì chán chết lại còn ko cho ăn gì hay uống gì ngoài nước trắng
Không biết loại thuốc giảm cân nào hiệu quả hơn nhỉ :(
chị ở đâu? em ở bình thạnh, tphcm. em muốn thanh lý thuốc giảm cân slimfit usa chính hãng của Mỹ. 30k/vien hoài toàn an toàn. Liên lạc với e qua yh: loan9189@yahoo.com

giam.can.thoi
06-15-2012, 02:31 PM
chị ở đâu? em ở bình thạnh, tphcm. em muốn thanh lý thuốc giảm cân slimfit usa chính hãng của Mỹ. 30k/vien hoài toàn an toàn. Liên lạc với e qua yh: loan9189@yahoo.com
Giờ này em mới hỏi chị ấy. Chị ấy lập topic từ lâu rồi. Giờ có khi giảm cân song rồi ấy chứ. hihi

In_con
07-09-2012, 04:39 PM
Hnay m bắt đầu uống viên đầu tiên đây, thấy hơi mệt, k muốn ăn mấy.

lelam
07-09-2012, 10:25 PM
Vẫn có nhiều mẹ dùng lishou nhỉ, vậy mà nhà em chẳng bán được, mà quảng cáo là MOD lại cảnh báo nhắc nhở.](*,)

giam.can.thoi
07-09-2012, 10:53 PM
Nhà mình cũng vậy mà. Bị nhắc mấy lần vì đăng lishou rồi. Nhưng may mà không banded nick ấy.

Me ChucAn
08-06-2012, 02:16 PM
Tình hình là em muốn mua khoảng 15 viên Lishou loại cũ mẹ nào mua 1 lọ mà ko dùng hết thì share em với ạ. Có j pm cho em với nhé. Em muốn mua loại cũ nhé, hàng đảm bảo ý ạ , chứ ko cũng sợ lắm ^^. Tks các mẹ!

quocbao03
08-07-2012, 01:14 PM
Mình giảm bằng Lishou mình mệt quá,có mẹ nào giống mình không?
nên chẳng bao giờ giảm đến nơi ,đến chốn hết..hic

nhamaytina
08-07-2012, 03:29 PM
thuốc này làm mất nước thôi,giảm cân thì ko nhiều đâu mẹ nó

mất nước giảm cân là đúng rồi...hihi, theo e thì nên tập các cách truyền thống, giảm cân một cách an toàn và bền vững

phuongngocha
08-07-2012, 04:03 PM
Bạn mình ở Thụy Điển, đang bảo gửi thuốc giảm cân của các lady Thụy Điển về cho mình. Các sản phẩm của Thụy Điển thì vô tư về chất lượng nhưng chưa biết hiệu quả thế nào. Mẹ nào nào theo em hoặc quan tâm thì đặt gạch, em sẽ phản hồi sớm cho các mẹ.:))

melinhvatit
08-07-2012, 05:03 PM
Bạn mình ở Thụy Điển, đang bảo gửi thuốc giảm cân của các lady Thụy Điển về cho mình. Các sản phẩm của Thụy Điển thì vô tư về chất lượng nhưng chưa biết hiệu quả thế nào. Mẹ nào nào theo em hoặc quan tâm thì đặt gạch, em sẽ phản hồi sớm cho các mẹ.:))

Chị gái, có thuốc về em làm chuột bạch cho :)). Em VA nè! Nghe Thụy điển cộng với cái nick biết ngay túm được bà chị mềnh rùi!

Mod MSTD
08-07-2012, 05:12 PM
Sản phẩm lishou là sản phẩm được xác định gây ảnh hưởng tới sức khỏe người tiêu dùng (http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/522973-pha%CC%89n-h%C3%B4%CC%80i-v%C3%AA%CC%80-nick-Kienxinh-b%C3%A1n-Th%E1%BB%B1c-ph%E1%BA%A9m-ch%E1%BB%A9c-n%C4%83ng-Lishou/page2) nên topic sẽ tạm dừng tại đây.