PDA

View Full Version : Toàn quốc: Chia sẽ về Kem dưỡng da mặt trắng trị nám và tàn nhang

narami
05-20-2010, 11:14 PM
Để mọi chuyện ko rơi vào cái bánh xe cũ , mình xin nói rõ 1 số điều sau mong các bạn lưu ý trước khi đọc . Topic này lập ra do người xài kem này là mẹ mình , mình thấy nó thật sự có hiệu quả nên muốn giới thiệu với mọi người để mọi người tham khảo thêm . Kem ghi xuất xứ hay nguyện liệu ở đâu mình ghi ở đó .Cái chính là mình thấy nó thật sự có tác dụng tốt với chính bản thân mama mình . Mình cũng ko khuyến khích các bạn xài nhiều , các bạn nên xài khi nào cảm thấy da mặt đã ưng ý thì giãn cách ra 2-3 ngày hãy bôi 1 lần còn lại mình dùng các dòng kem dưỡng mà các bạn thích
Mình lập cái này để những bạn nào , mẹ nào có nỗi buồn về Nám , Tàn nhang hoài mà ko hết có thể có thêm 1 chút cái gì đó tham khảo . Mẹ mình trước đây Ohui , Lancome , kem Nhật cái nào ko dưới 2tr , chưa kể đắp thuốc Bắc hết 6 tr mà chỉ đươc 1 thời gian rùi ngày càng nặng hơn. Chuyển qua xài kem này do được người wen cho xài thử 2 hôp thấy tốt nên nhờ người wen mua dùm được 4 năm nay rồi kết quả thì tốt
Mình cũng nói các bạn lưu ý 1 điều , kem này hàng giả rất nhiều . Hồi mới đầu do người wen mẹ mình vì nể cũng chỉ cho chứ ko lấy tiền mẹ mình ngại nên mình lên Sài Gòn tìm mua :
Lần 1 : đi hết cái chợ Tân Bình kiếm được cái hộp kem giống vậy , hớn hở chưa coi bên trong mua về 10 hộp ,giá 70k /1 hộp , về mẹ mở ra bên trong kem trắng nhách, hôi , tờ giấy chỉ Tiếng Anh ko tiếng việt. Đem trả ngay mà còn bị trừ hơn nữa tiền mới đau , Ngu 1 lần
Lần 2 : Tưởng sẽ khôn hơn đi chợ Kim Biên tìm được 1 hủ hình thức giống gần như tuyệt đối , tờ giấy kèm ghi đầy đủ anh - việt, niêm phong đầy đủ , nhưng để chắc ăn chỉ mua 1 hộp đem về giá 100k, về mở ra kem màu vàng rực rỡ hơn nghệ , xài thì như sáp ong , mẹ mình ráng xài 2 ngày rồi bỏ đi luôn vì 1 phần mùi nó dạng mùi pha hóa chất

Sau 2 lần ấy mình đành nói mẹ cứ nói mạnh với người wen lấy dùm về xài , lấy thì phải nhân tiền chứ đưa ko mẹ mình giận , ko giúp gì nữa . Sau bao con đường gian truân cũng tìm được chỗ mua kem tốt ,mà theo bạn mẹ mình nói kem này bỏ mối trong thẩm mỹ viện thôi , ko có hàng bên ngaòi , nếu có thì chỉ là giả .Hồi ở bên WTT do 1 phần muốn chia sẽ nên mình post và nhận được 1 số yêu cầu mua giúp hay đặt dùm kem do sợ kem giả của các mẹ bên ý . Nay giờ bên đó ko cho chia sẽ cái gì liên quan đến kem nữa mà các chị bên ấy lại muốn tìm hiểu thêm nên kêu mình nên mình wa đây
Các mẹ nào muốn tìm hiểu về kem thì comment trên này hoặc pm nick yahoo narami_spear@yahoo.com nhé em sẽ nói rõ những gì em biết .
Số điện thoại của em là 01234453545
Mình post hình ảnh chia sẽ đầu đủ chi tiết để các bạn , các mẹ dễ hình dung đi tìm mua nhé
Xuất xứ kem : Nhật Bản
Công dụng :
+ Dưỡng trắng
+ Trị nám , tàn nhang . Kem này ko làm đỏ da mặt khi dùng như 1 số loại kem trị nám khác đâu nhé
+ Làm da mặt ko bị nhăn ( mẹ em năm nay 47 tuổi mà chưa có vết chân chim nào )
Còn 1 công dụng phụ nữa mà em khám phá được nữa đó là
+ Trị được thâm nách , và khi dùng thì ko bị ra mồ hôi hay có mùi . Chính bản thân dùng nên dám sure 100%
* Còn vấn đề dưỡng hay bảo vệ da trong lúc xài kem thì mình thấy các bạn ra đường cũng nhớ đeo khẩu trang là được , chứ da thường phơi nắng còn muốn bị chứ nói gì da đã bị ỷ xài kem mà ko bịt mình cũng chịu ;)

Một số comment ý kiến bên nhà 8 : http://8chuyen.com/forum/showthread.php?15-Chia-s%E1%BA%BD-v%E1%BB%81-Kem-d%C6%B0%E1%BB%A1ng-da-m%E1%BA%B7t-tr%E1%BA%AFng-tr%E1%BB%8B-n%C3%A1m-v%C3%A0-t%C3%A0n-nhang-...

Hình hôp kem nhé :
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image101.jpg
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image102.jpg

Có lớp tem dán ngay chỗ mở hộp:
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image104.jpg

Bên trong cái hộp :
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image108.jpg

Hộp kem có dán tem ngay chỗ mở :
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image105.jpg

Kem bên trong :
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image107.jpg

Tờ giấy :
Mặt trước
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image109.jpg
Mặt sau :
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image110.jpg

Hihihi bên kia có gửi hình mama bên này cũng gửi luôn, da mama em hiện nay ^^ :
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/IMG_0049-1.jpg
( Iu mẹ nhiều lắm mẹ ui )

Hình của khách hàng cho phép đăng tải sau khi đã sử dụng kem của em ( mong d.sach phản hồi này sẽ dài thêm nữa)

Chị Mèo xinh đẹp của em ( hơi bị kĩ tính và thẳng tính đấy nhé ^^ ) . Một lần nữa cảm ơn chị nhiều lắm
Trước:
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/sieuthiNHANH2010061816824yjm2ngiwn2.jpg
Và sau khi dùng:
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Picture142.jpg
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Picture144.jpg

Mong mọi người sẽ có làn da đẹp ^^

P/s: Một số mẹ và các chị cũng đã có kem này , các chị dùng thế nào comment cho mọi người biết với nhé ^^

Thông báo Mới về giá kem từ ngày 20/08.Do thời gian trước em lấy được giá gốc chỗ thân nên được giá gốc là 220k 1 hộp . Em bán giá 250k => em lời được 30k 1 hộp kem để kiếm tiền Card và Xăng xe .
trước em lấy ít nên em lấy của ng thân, họ để cho giá 220k, nhưng nay em lấy nhiều, cần phải duy trì mối hàng, nên họ nói giá chuẩn là 250k/ hộp ( hùi trước mẹ em có khi 2-3 tháng mới lấy 10 hộp nên giá 220k là để được , chứ lấy nhiều như em thì ko thể ), mà phải lấy giá 250k / 1 hộp giá gốc bằng đúng giá người wen em bỏ trong thẩm mỹ => sắp tới giá kem của em sẽ là 280k ( trong đó em vẫn giữ mức lời 30k 1 hộp kem ) . Mong mấy chị thông cảm và tiếp tục ủng hộ dùm em . Em cảm ơn
Giá 1 hộp kem là 280k ( ship ra HN mấy chị cộng vào dùm em thêm 30k , Sài Gòn là 25 k ). Em cảm ơn
Các chị muốn mua chuyển tiền vào tk giúp em xong nt báo em biết số đt 01234 45 35 45
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Nhân đây em cũng xin nói rõ 1 chút thêm về sản phẩm , vì nhờ 1 chị ngày hum wa hỏi mà em cũng có kinh nghiệm hơn , em cảm ơn chị Hương nick là Forever Forever nhé . Em cũng xin nhận góp ý của chị và ghi rõ hơn về sản phẩm :

Về nguồn gốc ngay từ đầu topic em cũng có nói rõ để mọi người hiểu là kem này em cũng chỉ nhờ người wen lấy giúp , đơn giản bước đầu chỉ muốn chỉ mọi người 1 sản phẩm mà em thấy dùng được . Về vấn đề sâu xa nguồn gốc em xin trích lời người lấy kem cho em nói rằng : "Kem này của Đài Loan nhưng nó ghi nguyện liệu Nhật Bản, khi nhập về Việt Nam nó wa tổng đại lý mĩ phẩm , ở đó người ta dán giấy tiếng việt và dán tem Made in Japan ngay nắp hộp , kèm theo tờ dịch nghĩ Tiếng Việt " , các chị có thể đi hỏi bất kì 1 tổng đại lý Mỹ Phẩm lớn nào vể việc này ^^

Em cũng xin khẳng định 1000% kem này ko phải do em trộn hay tự đóng mác vì em ko có trình độ pha kem ^^ . Nên vấn đề em tự trôn kem bán thật sự ko hề có , vì khi cầm hộp kem các chị có thể thấy nó ko phải kem do trộn đâu ạ

Một vấn đề nữa khi xác định xài kem , các chị chịu khó chăm chỉ bôi kem đều mối có tác dụng rõ và khi đã đạt kết quả cũng như em nói các chị có thể xài giản cách ỏ chuyển wa dòng spham dưỡng da mà các chị thích chứ ko lệ thuộc vào kem của em .

Trong thời gian bôi kem các chị chịu khó ra đường bị khẩu trang che chắn cẩn thận nhé . Vì 1 khi đã xài kem da nó sẽ mỏng đi 1 chút và tất nhiên mình cũng phải giữ gìn hơn mới mong đẹp . Cố lên các chị nhé

Ah ko dùng kem này để lót khi trang điểm nhé các chị , chỉ dùng riêng thui nè ^^

Cảm ơn chị Forever Forever về ý kiến của chị , chút chị sẽ luôn tươi trẻ xinh đẹp nhé ^^

bé MÍT ƯỚT
05-21-2010, 01:08 PM
Chị ơi em bên WTT nè chị , em nhắn tin vô hôp thư bên đó mà ko thấy chị trả lời . Mà nhà mẹ Meo dời đi đâu rồi vậy chị . Chị gửi dùm em 1 hôp kem nha chị.Chị cho em số đt , số Tk và tên nhé mà 220k hay 250k vậy chị?, chuyển tiền xong em sẽ gọi cho chị. Em cảm ơn

MeCuTep
05-21-2010, 05:42 PM
Chị ơi em bên WTT nè chị , em nhắn tin vô hôp thư bên đó mà ko thấy chị trả lời . Mà nhà mẹ Meo dời đi đâu rồi vậy chị . Chị gửi dùm em 1 hôp kem nha chị.Chị cho em số đt , số Tk và tên nhé mà 220k hay 250k vậy chị?, chuyển tiền xong em sẽ gọi cho chị. Em cảm ơn

nhà tắm trăng rời qua 4room này em nhé , em vào 888 cho đông vui nhá
http://8chuyen.com/forum/showthread.php?10-c%C3%A1c-ph%C6%B0%C6%A1ng-ph%C3%A1p-T%E1%BA%AFm-tr%E1%BA%AFng-v%C3%A0-ch%C4%83m-s%C3%B3c-da-to%C3%A0n-th%C3%A2n&p=787#post787

caokhuyen
05-21-2010, 07:22 PM
Hóng chờ comment :D

narami
05-21-2010, 10:27 PM

À sr em gái nhé , bên đó bị bank nick vì chữ ký sai quy định mà admin cũng ko cho nói về kem nữa . Nên ko nhận được tin của em cũng như mấy mẹ khác . Nhà chị Mèo thì ME CU TÉP trả lời em rồi đó ^^
Hộp kem bây giờ 250k/1 hộp em ạ . Ship thì 30K Hà Nội , 25k SG

Vietcombank ĐỒNG NAI - Chủ Tk : Hoàng Thị Hường - Số TK : 0121000420907
Em chuyển xong nhắn cho chị cái tin tên và địa chỉ nhé
01234 45 35 45 số điện thoại của chị nè

MeCuTep
05-22-2010, 08:29 AM
gái ơi mặt chị không mụn ko tàn nhàng nói chung chả sao có cái là người thì trắng hơn mặt , mún cái mặt trắng lên có dùng được ko em

narami
05-22-2010, 12:09 PM
gái ơi mặt chị không mụn ko tàn nhàng nói chung chả sao có cái là người thì trắng hơn mặt , mún cái mặt trắng lên có dùng được ko em

nếu da chị ko mụn , ko tàn nhang hay nám thì phải nói là da đẹp và khỏe rồi , chị cứ chịu khó dưỡng mấy cái kem dưỡng trắng hiện nay trên thị trường sẽ trắng ra thôi, cũng sẽ lâu nhưng kiện nhẫn là sẽ đạt thui ^^ .
Còn nếu muốn nhanh hay còn gọi theo tên là đốt cháy giai đoạn thì chị xài 1 hộp ngày 1 lần cảm thấy đã như ý rồi thì ko dùng thường xuyện nữa mà cách ra 2-3 ngày bôi 1 lần cho duy trì kết quả cũng như cái body ý :D, mí ngày còn lại cứ dùng kem Olay , hay bất cứ loại dưỡng nào mà chị thích :heart::heart::heart:. Em thì thích da body trắng hồn của chị lắm ý
@ Bé Mít ướt : chị đã gửi kem cho em rồi đó pé , nhận được nhắn tin chị biết nhé

MeCuTep
05-22-2010, 12:12 PM
nếu da chị ko mụn , ko tàn nhang hay nám thì phải nói là da đẹp và khỏe rồi , chị cứ chịu khó dưỡng mấy cái kem dưỡng trắng hiện nay trên thị trường sẽ trắng ra thôi, cũng sẽ lâu nhưng kiện nhẫn là sẽ đạt thui ^^ .
Còn nếu muốn nhanh hay còn gọi theo tên là đốt cháy giai đoạn thì chị xài 1 hộp ngày 1 lần cảm thấy đã như ý rồi thì ko dùng thường xuyện nữa mà cách ra 2-3 ngày bôi 1 lần cho duy trì kết quả cũng như cái body ý :D, mí ngày còn lại cứ dùng kem Olay , hay bất cứ loại dưỡng nào mà chị thích :heart::heart::heart:. Em thì thích da body trắng hồn của chị lắm ý
@ Bé Mít ướt : chị đã gửi kem cho em rồi đó pé , nhận được nhắn tin chị biết nhé
uhwm da chị ko gì hết có đúng cái là ko trắng bằng người nên mún làm trắng cái mặt , hix tham nhờ hehehe , à em gửi kem cho bạn chị chưa :p nó bị nám ở 2 má sinh con xong càng nám tợn

beautyfulgirl
05-22-2010, 12:37 PM
Đã pm và nóng ruột chờ hồi âm từ bạn.

narami
05-22-2010, 03:20 PM
uhwm da chị ko gì hết có đúng cái là ko trắng bằng người nên mún làm trắng cái mặt , hix tham nhờ hehehe , à em gửi kem cho bạn chị chưa :p nó bị nám ở 2 má sinh con xong càng nám tợn
hihihihi đã trắng mà vẫn còn ham vậy chị . Em gửi kem cho bạn chị rồi , có gì chị cứ xem bạn chị xài thế nào rùi quyết định nhé :D

Đã pm và nóng ruột chờ hồi âm từ bạn.
Đã pm lại cho riêng bạn rùi nè ^^

bé MÍT ƯỚT
05-23-2010, 12:29 PM
em đang mong kem của chị , chắc tầm thứ 2 -3 em nhận được rùi ^^ . Mẹ em cũng bị nám lâu rùi , nếu xài được em nhờ chị mua luôn cho dì em xài nữa ^^. Thanks chị narami nha

Trông em
05-23-2010, 02:02 PM
Đánh dấu lại, mình mới hết mụn nhưng mặt còn tàn nhang, hic...

MeCuTep
05-24-2010, 03:17 PM
bạn chị nhận đc đồ rùi đang bôi 2 ngày rồi chờ kết quả , naramin ơi bôi bao lâu thấy bắt đầu có kết quả hả

narami
05-24-2010, 07:44 PM
hhihihi hết 1 hộp là thấy kết quả rồi chị . Mẹ Cu Tép cứ chịu khó quan sát và nắm chặt tình hình sử dụng kem của chị FIONA nhé . Iu mẹ cu tép nhắm :p

phuong_metri
05-24-2010, 09:28 PM
em cũng up đánh dấu..........................

BachDuong
05-24-2010, 09:50 PM
Hiện giờ mình có mấy vết nám nhẹ, nhỏ trên gò má: ((, cũng đang lo vì sợ nó phát nhanh, hix. Kem này không màu, bôi lên nó thấm luôn vào da hay là nó để lại 1 lớp trắng trắng hả bạn. Bôi ngày 1 lần buổi tối lúc ngủ ah. Bạn rì viu giúp mình chút nhe, tks. Ah bạn ơi, 1 hũ như trong hình vậy thì mình dùng được trong bao lâu.

MeChuotTip
05-24-2010, 11:49 PM
bạn chị nhận đc đồ rùi đang bôi 2 ngày rồi chờ kết quả , naramin ơi bôi bao lâu thấy bắt đầu có kết quả hả

Chị nhận được rùi em ạ :D:D:D:D
Bôi rùi. Cảm quan mới dùng thì chưa gì, có phải thuốc tiên đâu. Nhưng dc cái k nhờn, bắt vào da luôn nên dễ chịu lắm.
Mèo ơi, chờ tui làm chuột bạch xong thì bôi đi.
Kem này mùi như mùi sâm ý, khá là thơm.

MeCuTep
05-25-2010, 08:41 AM
Chị nhận được rùi em ạ :D:D:D:D
Bôi rùi. Cảm quan mới dùng thì chưa gì, có phải thuốc tiên đâu. Nhưng dc cái k nhờn, bắt vào da luôn nên dễ chịu lắm.
Mèo ơi, chờ tui làm chuột bạch xong thì bôi đi.
Kem này mùi như mùi sâm ý, khá là thơm.

:p:p hóng xem cái vết nám của bà nó mờ nhanh ko nha , hix đó hôm nay gặp tui thấy mặt với body lệch nhau chưa:rolleyes::rolleyes:

narami
05-25-2010, 12:15 PM
Hiện giờ mình có mấy vết nám nhẹ, nhỏ trên gò má: ((, cũng đang lo vì sợ nó phát nhanh, hix. Kem này không màu, bôi lên nó thấm luôn vào da hay là nó để lại 1 lớp trắng trắng hả bạn. Bôi ngày 1 lần buổi tối lúc ngủ ah. Bạn rì viu giúp mình chút nhe, tks. Ah bạn ơi, 1 hũ như trong hình vậy thì mình dùng được trong bao lâu.

kem này bôi nó ko bị nhờn đâu chị ạ , nó hít sát vào da nhanh lắm . Nếu mới đầu bôi nếu muốn hết nám nhanh chị bôi ngày 2 lần , sáng 1 lớp nhẹ mỏng thôi sẽ ko ai thấy , tối thì bôi dày 1 chút , em thấy 1 hũ như vậy xài tầm 1 tháng chị à . Khi thấy đã ưng ý rồi thì ngày bôi 1 lần vào buổi tối thôi và nếu đã hết nám có thể cách 2-3 tối bôi 1 lần cũng được , còn lại chị thích thì có thể dùng các loại kem dưỡng da nhẹ nhàng như olay , pont , hazeline .... để da mịn màng ^^

MeCuTep
05-25-2010, 01:19 PM
thế để trắng da thì 1 ngày 1 lần hả em

BachDuong
05-25-2010, 01:23 PM
kem này bôi nó ko bị nhờn đâu chị ạ , nó hít sát vào da nhanh lắm . Nếu mới đầu bôi nếu muốn hết nám nhanh chị bôi ngày 2 lần , sáng 1 lớp nhẹ mỏng thôi sẽ ko ai thấy , tối thì bôi dày 1 chút , em thấy 1 hũ như vậy xài tầm 1 tháng chị à . Khi thấy đã ưng ý rồi thì ngày bôi 1 lần vào buổi tối thôi và nếu đã hết nám có thể cách 2-3 tối bôi 1 lần cũng được , còn lại chị thích thì có thể dùng các loại kem dưỡng da nhẹ nhàng như olay , pont , hazeline .... để da mịn màng ^^

E ơi, chị hỏi thêm tẹo, kem này nó có gây phụ thuộc không, kiểu như sau 1 time mình bỏ không dùng nữa thì da sẽ phản ứng ấy (chị ngại nhất cái này thôi em à^^).

narami
05-25-2010, 02:06 PM
uhm nếu da đẹp rùi và muốn trắng thì vậy chị ạ , mà còn cảm thấy ưng ý wa rùi thì cách ra 2 tối bôi 1 lần thui . Mà Mẹ cu tép kiên nhẫn đợi chị Fiona thử nghiệm đã . Khổ!!! đã trắng đẹp , da mịn khỏe mà cứ ham hố thế :mrgreen: , trắng quá ra đường ai cũng nhìn ko chớp mắt :D , mà ko nhỡ anh nào cũng chạy theo ko khéo bố cu tép ghen ý

E ơi, chị hỏi thêm tẹo, kem này nó có gây phụ thuộc không, kiểu như sau 1 time mình bỏ không dùng nữa thì da sẽ phản ứng ấy (chị ngại nhất cái này thôi em à^^).
tác dụng phụ thật sự cái này em ko hiều lắm . Mẽ em xài thì ko bị mặt lúc nào cũng đỏ bừng như say như mý loại trị nám khác mà mẹ em xài , còn việc bỏ ko dùng nữa thật sự em chưa biết , do hiên giờ da mẹ em như ý rồi nhưng cách 2-3 tối mẹ em bôi 1 lần để duy trì , dưỡng luôn . Còn bỏ hẳn kem mà ko xài nữa có bị ko thì em chưa biết
em ví dụ cũng như tắm trắng hay da trắng mà ko bịt che nắng và xài kem , chắc em nghĩ cũng ko duy trì trắng được chị à ^^

MeChuotTip
05-25-2010, 02:47 PM

Này này.. tham thì thâm đa dâm chết sớm nhá.. tham vừa thôi :-\"

MeCuTep
05-25-2010, 03:01 PM
Này này.. tham thì thâm đa dâm chết sớm nhá.. tham vừa thôi :-\"

đồ quỉ sứ ghét vật , hôm nay bà nhìn đó thấy lệch nhau hẳn hix nên quả này quyết ăn thua luôn

narami
05-25-2010, 07:43 PM
mẹ cu tép và chuột típ nói chuyện mà 1 hồi đọc em bị nhập á ^^

cunconhn_85
05-25-2010, 10:43 PM
c ơi e cũng bị nám tàn nhang, càng nhớn càng rõ và nhiều....c kíu e với hihi...mà c ở đâu zay? ko fai hn cũng ko fai hcm, e cung k thay ghi số đt hay địa chỉ j cả hihi.pm lại vào nick cho e c nhá.....

nguyễn mai liên
05-25-2010, 11:29 PM
da của chị không có vấn đề gì, chỉ là muôn trắng thêm 1 chút nữa! lưu ý là không bị nám thì có dùng được không e?
mà nếu trị thâm cách thì dùng thế nào em? pm chị với nhé!
giá cả thế nài! cho chị thử 1 hộp rồi có gì sẽ order tiếp
tks em

narami
05-26-2010, 11:56 AM
c ơi e cũng bị nám tàn nhang, càng nhớn càng rõ và nhiều....c kíu e với hihi...mà c ở đâu zay? ko fai hn cũng ko fai hcm, e cung k thay ghi số đt hay địa chỉ j cả hihi.pm lại vào nick cho e c nhá.....
uhm , mình ở Đồng Nai bạn à , số đt , nick , tkhoan mình đều ghi rõ ở trang 1 đó ^^

da của chị không có vấn đề gì, chỉ là muôn trắng thêm 1 chút nữa! lưu ý là không bị nám thì có dùng được không e?
mà nếu trị thâm cách thì dùng thế nào em? pm chị với nhé!
giá cả thế nài! cho chị thử 1 hộp rồi có gì sẽ order tiếp
tks em

uhm , da chị nếu vậy thì cũng tốt rồi , chị có thể dùng kem dưỡng nhẹ nhàng olay , pont , ..... chắc sẽ trắng nhưng hơi lâu thôi , kem này có tác dụng làm trắng nhanh nên nếu dùng chị chỉ dùng ngày 1 lần vào buổi tối thôi nhé , khi nào da đã như ý thì cách 1- 2 ngày bôi kem 1 lần cũng được để duy trì kết quả ^^

MeCuTep
05-26-2010, 05:47 PM
naramin ship cho chị 1 hũ kem nhé trùi ui chịu hết thấu chờ đợi rồi

nguyễn mai liên
05-26-2010, 08:11 PM
uhm , mình ở Đồng Nai bạn à , số đt , nick , tkhoan mình đều ghi rõ ở trang 1 đó ^^

uhm , da chị nếu vậy thì cũng tốt rồi , chị có thể dùng kem dưỡng nhẹ nhàng olay , pont , ..... chắc sẽ trắng nhưng hơi lâu thôi , kem này có tác dụng làm trắng nhanh nên nếu dùng chị chỉ dùng ngày 1 lần vào buổi tối thôi nhé , khi nào da đã như ý thì cách 1- 2 ngày bôi kem 1 lần cũng được để duy trì kết quả ^^

tức là nếu dùng kem này dùng sẽ tác dụng trắng nhanh nên chị phải dùng ít đúng không em?
như vậy tác dụng chủ yếu là trị nám tàn nhang à? thế thì chị không bị nếu dùng thì nó có bào mòn da mặt không?
mà trị thâm nách thì dùng như thế nào em,

narami
05-26-2010, 08:49 PM
naramin ship cho chị 1 hũ kem nhé trùi ui chịu hết thấu chờ đợi rồi
hihihi em đọc được comment của chị Mèo bên kia cho chị FIona mà nghe thấy cũng thất thom vui , hihihihi vậy là chị Mèo ko đợi chị Fiona nữa luôn rùi ^^ . :D:D:D:D

tức là nếu dùng kem này dùng sẽ tác dụng trắng nhanh nên chị phải dùng ít đúng không em?
như vậy tác dụng chủ yếu là trị nám tàn nhang à? thế thì chị không bị nếu dùng thì nó có bào mòn da mặt không?
mà trị thâm nách thì dùng như thế nào em,

đúng rồi chị ạ , tốt nhưng mình ko nên lạm dụng nhiều , thấy đẹp thì giãn cách ra là uk . Còn vụ thâm nách lúc trước em bị cứ tối trước khi ngũ em bôi kem ở ngay nách rùi khò khò thui ^^ .

Me DiemNgoc
05-26-2010, 10:15 PM
Mặt em cũng bị tàn nhanh , bôi mấy lọ thì hết đc hả bác chủ topic ?

narami
05-27-2010, 12:58 PM
Mặt em cũng bị tàn nhanh , bôi mấy lọ thì hết đc hả bác chủ topic ?

nếu muốn đẹp và thấy rõ ràng kết quả chính xác thì 2 hộp kem chị nhé ^^

bé MÍT ƯỚT
05-27-2010, 09:01 PM
sr chị bữa giờ em lu bu bi giờ mới có time lên pm cho chị , em nhận được kem hum 24 chị nhé . Mẹ em bôi luôn ngay tối ngày 24 đến nay là được 3 ngày , chẳng hiểu do mắt hay do hí hửng mà thấy da mẹ em mịn màng hơn nhiều mà vùng nám ngay mép hơi mờ mờ hay sao ý ( hay do em quáng gà nhỉ ^^), Kem mẹ em bôi nói thơm và ko bị rít hay nhờn bôi là hít liền luôn , nhìn cái hộp đẹp thích ghê á . Mai mốt em lên nhận xét cho chị khi mẹ em xài hết 1 hộp nhé ^^

narami
05-28-2010, 11:57 AM
sr chị bữa giờ em lu bu bi giờ mới có time lên pm cho chị , em nhận được kem hum 24 chị nhé . Mẹ em bôi luôn ngay tối ngày 24 đến nay là được 3 ngày , chẳng hiểu do mắt hay do hí hửng mà thấy da mẹ em mịn màng hơn nhiều mà vùng nám ngay mép hơi mờ mờ hay sao ý ( hay do em quáng gà nhỉ ^^), Kem mẹ em bôi nói thơm và ko bị rít hay nhờn bôi là hít liền luôn , nhìn cái hộp đẹp thích ghê á . Mai mốt em lên nhận xét cho chị khi mẹ em xài hết 1 hộp nhé ^^

hihihii thanks em nhớ comment ý kiến sát sao nhé:yawinkle:.Hihihihi tùy người tùy da mà kem tác dụng nhanh chậm nhưng để cho chắc em cứ thử xem kỹ tầm 1-2 tuần xem có chuyển biến rõ rệt ko nhé

MeCuTep
05-28-2010, 02:44 PM
Chị gửi 745 Ngàn rùi nhé em , Tính viết bên 8chuyen.com Nhưng ko hiểu sao bên đó đt chị ko viết đc tiếng việt , bên nay lại viết đc hix , gửi 1 hộp cho jenny , 2 hộp cho chị nhé , nôn nóng lắm ý

narami
05-28-2010, 08:00 PM
Chị gửi 745 Ngàn rùi nhé em , Tính viết bên 8chuyen.com Nhưng ko hiểu sao bên đó đt chị ko viết đc tiếng việt , bên nay lại viết đc hix , gửi 1 hộp cho jenny , 2 hộp cho chị nhé , nôn nóng lắm ý

Tối mới lên coi , mai em check xong chuyển liền cho chị nè ^^ . hihihihihi đúng là trùm nhà Trắng có khác , máu vô đối ^^

secondhand bag
05-30-2010, 10:40 PM
mặt mình có mụn k bị nám gì cả, thì dùng để dương tráng có đc k

MeCuTep
05-31-2010, 11:03 AM
chị nhận đc kem rùi nhà cưng , mở ra ngó ngó tý chắc tối nay sài hé hé ham hố quá

narami
05-31-2010, 11:41 AM
mặt mình có mụn k bị nám gì cả, thì dùng để dương tráng có đc k
Em đã trả lời 1 số câu tương tự rùi . Nhưng để em trả lời lại cho chị nữa nhé

chị nhận đc kem rùi nhà cưng , mở ra ngó ngó tý chắc tối nay sài hé hé ham hố quá
ui Mừng ghê , em đánh dấu lịch chị xài từ thứ 2 luôn nhé , chị trắng rùi mà giờ trắng đều từ trên xuống dưới như chị nói nữa , ra đường dân chúng cứ đọ da hic hic , mình bao giờ mới được hỉ.
À , mà chị thấy cái hôp sao , em thấy maiyeu va bé mít ướt khen cái mẫu mã đẹp :D , em bon chen nhà em mẹ em dùng mà em giử lại hết hộp , vỏ giờ được chắc cũng 1 thùng ,

MeCuTep
05-31-2010, 01:52 PM
hộp trong đẹp , yêu em ạ bé xinh xinh màu sắc nét , kem màu vàng đậm đặc mùi Linh Chi , chẹp chị bôi hết 1 hũ này nếu kết quả ngon lành chị mua ít găm hàng , chị làm chuột rùi ối mẹ bên nhà lại đu theo , có 5,6 mợ chờ kết quả để hóng rồi

yeutretho
05-31-2010, 02:05 PM
Em cũng mê trắng, nghe trắng là nhào vô hè, hi hi, oánh dấu.

totet
05-31-2010, 03:11 PM
Đánh dấu, đợi làm lại thẻ ATM đã.

narami
05-31-2010, 05:31 PM
Em cũng mê trắng, nghe trắng là nhào vô hè, hi hi, oánh dấu.

Đánh dấu, đợi làm lại thẻ ATM đã.

^^ wellcome , thanks các mẹ đã quan tâm nè

MeCuTep
05-31-2010, 09:21 PM
chị bôi rùi gái ạ công nhận kem thơn thấm da, chị bôi mỏng thôi tính bôi dầy chút đc ko em

narami
05-31-2010, 09:33 PM
chị bôi rùi gái ạ công nhận kem thơn thấm da, chị bôi mỏng thôi tính bôi dầy chút đc ko em
Mới đầu xài bôi dày 1 tý là uk chị à ^^:D:D:D:D:D:D

narami
06-01-2010, 04:25 PM
Mẹ nào hồi trưa nay gọi điện cho mình nói chuyển tiền rồi pm or nt cho mình địa chỉ nhé . Điện thoại hết pin nên chưa kip ghi lại số đã gọi đến ....^^

chiminh
06-01-2010, 04:54 PM
mình đánh dấu nhé.da mình hơi nhờn, lỗ chân lông to nhưng không nám, không mụn.Mình đang muốn trắng da mặt là chính.Mẹ nó xem tớ có dùng được không thì cho tớ 1 hộp kem nhé

Lucifer123
06-02-2010, 11:02 AM
chị ơi e ko có bị nám hay tàn nhang gì cả, chỉ có mấy cái mụn trên trán thui, ko bít có dùng kem này đc ko ?
à em mới có 21t thôi. đã đủ tuổi dùng chưa chị ?
:D
kem này có dùng cho cổ, hay tay đc ko chị
em cũng ko đen lắm mà do lười đeo khẩu trang nên là mặt đen hơn ng`.

narami
06-02-2010, 01:10 PM
mình đánh dấu nhé.da mình hơi nhờn, lỗ chân lông to nhưng không nám, không mụn.Mình đang muốn trắng da mặt là chính.Mẹ nó xem tớ có dùng được không thì cho tớ 1 hộp kem nhé

Da như chị nói cũng giống 1 số mẹ trên này xài , chị đợi kết quả nxet của các chị ấy khi xài 1 thời gian nữa xem sao chị nhé ^^
p/s: hihihihihihi em chưa chồng chưa con gọi em là Mẹ hihihihihi ngại wa

chị ơi e ko có bị nám hay tàn nhang gì cả, chỉ có mấy cái mụn trên trán thui, ko bít có dùng kem này đc ko ?
à em mới có 21t thôi. đã đủ tuổi dùng chưa chị ?
:D
kem này có dùng cho cổ, hay tay đc ko chị
em cũng ko đen lắm mà do lười đeo khẩu trang nên là mặt đen hơn ng`.
Ui em gái ui nếu xác định xài kem em gái phải chịu khó bịt bùng nhé , da mình bình thường ko bịt đã vậy rùi thì khi xài kem em chịu khó phải siêng năng bịt bùng vào , chứ ko thì sao trắng hả em . Câu hỏi em chị cũng trả lời trên luôn rùi , ^^ nói chung em cứ đợi nhận xét từ các mẹ khác nhé.Mà nếu được em có thể kiên nhẫn dùng CBĐ , chị thấy mọi người khen cái đó xài tôt lắm đó . Trên này có cao do mẹ Gâu và mẹ Hà nấu có tiếng thì phải , em tham khảo thử xem

narami
06-04-2010, 12:26 PM
Có chị nào xài được 1 tuần lên báo kết quả giúp em nhé

MeCuTep
06-06-2010, 12:20 AM
Mèo vào báo cáo đến giờ đc 6 ngày thì 2 vết thâm mờ đáng kể , mới bôi 3,4 ngày hơi rát da 1 chút lúc rửa mặt và mới bôi kem đến hôm nay thì hết da mịn , vết thâm mờ đi hi vọng sau 2 hộp kem thì ko phải đánh phấn nữa thì tốt quá hé hé, vote 1 phiếu tốt cho kem của em naramin

narami
06-06-2010, 10:07 AM
Mèo vào báo cáo đến giờ đc 6 ngày thì 2 vết thâm mờ đáng kể , mới bôi 3,4 ngày hơi rát da 1 chút lúc rửa mặt và mới bôi kem đến hôm nay thì hết da mịn , vết thâm mờ đi hi vọng sau 2 hộp kem thì ko phải đánh phấn nữa thì tốt quá hé hé, vote 1 phiếu tốt cho kem của em naramin

iu chị Mèo nhắm cơ , em cũng muốn da mặt chị sẽ trắng đều với body , chị thì em yên tâm về khoản chịu khó bôi kem rùi ^^ . Cố lên chị vì một màu da phát sáng ý nhầm chói sáng ^^ muazkk muazkk

MeCuTep
06-06-2010, 02:11 PM
à chị bảo này cái kem này ý tình hình chắc hũ này chị ko nghĩ chị bôi đủ trong 1 tháng đâu ,ngày bôi 2 lần hay chị bôi dày nhỉ

nguyễn mai liên
06-06-2010, 06:30 PM
em cho chị 1 hộp kem nhé
chị ở hà nội thanh toán thế nào, pm chị nhé
tks em
chị sẽ gửi địa chỉ và sdt cho em sau

narami
06-06-2010, 08:26 PM
à chị bảo này cái kem này ý tình hình chắc hũ này chị ko nghĩ chị bôi đủ trong 1 tháng đâu ,ngày bôi 2 lần hay chị bôi dày nhỉ

cái hộp của chị vơi đi 1/2 chưa? hiện giờ do mẹ em bôi cách 2-3 ngày mới bôi nên có khi 1 tháng - 1,5 tháng mới hết . Bôi thường chắc hao hơn rùi ^^. Mà chị Mèo cũng đừng buồn mấy cái vụ vớ vẩn kia nữa .Cứ là chị như trước giờ ý , nhiều người bên cạnh chị lắm ^^

em cho chị 1 hộp kem nhé
chị ở hà nội thanh toán thế nào, pm chị nhé
tks em
chị sẽ gửi địa chỉ và sdt cho em sau
Một hộp 250k + 30k tiền ship chuyển phát nhanh = 280k chị nhé .
Chị chuyển khoản cho em nhé Vietcombank_ Hoàng Thị hường _ 0121000420907

À em cũng mong các mẹ lưu ý dùm em khi xài kem thời gian đầu mọi người nên chịu khó xài đều đừng bôi 2 ,3 ngày rồi ngưng 1 tuần hoặc bận quá quên bôi thì có là kem tiên cũng chẳng thể thấy tác dũng đâu . Mọi người cần chịu khó 1 tý để đẹp nhoa ;)

MeCuTep
06-08-2010, 06:46 AM
gái ơi tình hình là hôm qua đi với bà chị bà khen cái mặt sáng hơn so với trước nên thôi chắc hũ này chị không bôi đủ 1 tháng,em ship ra ngoài này cho chị thêm hũ nữa nhé , chị chỉ sợ đến lúc hết kem mà ko ship kịp ra , hôm nay chị đi gửi tiền cho em luôn, quả này chị chuột bạch thì bà chị gái chị cũng muốn dùng

narami
06-08-2010, 12:52 PM
gái ơi tình hình là hôm qua đi với bà chị bà khen cái mặt sáng hơn so với trước nên thôi chắc hũ này chị không bôi đủ 1 tháng,em ship ra ngoài này cho chị thêm hũ nữa nhé , chị chỉ sợ đến lúc hết kem mà ko ship kịp ra , hôm nay chị đi gửi tiền cho em luôn, quả này chị chuột bạch thì bà chị gái chị cũng muốn dùng

^^ em nghe chị Mèo phản hồi vậy , cũng thấy vui lây , thật luôn á . Do kem gửi đi thì nhiều mí mẹ khác lấy xài mà chứ ai comment phản hồi cả ....Chẳng biết mấy mẹ ấy có tác dụng tốt như vậy ko? Nhưng thấy da chị mà chịu vậy là tốt rùi . ^^ .Có gì mai em gửi cho chị nhé ^^ . Hihihi quan trọng là da chị đẹp được rùi , cứ có người thật việc thật là uk nhất chị iu ^^ .
P/s: Lần này chị Mèo đừng gửi kèm tiền ship nhé tiền kem ko thôi , đợt trước vẫn còn dư 30k hum bữa mà chị ko cho em chuyển lại nè chị , có dịp dùng rùi ^^ Iu Mèo nhắm ^^

lynkmon
06-08-2010, 03:13 PM
Vừa cmt cho c bên 8chuyen xog. hihi. có j c pm cho e nhé.

narami
06-08-2010, 09:06 PM
Vừa cmt cho c bên 8chuyen xog. hihi. có j c pm cho e nhé.
đã pm và trả lời cho bạn nè ^^ . Chúc bạn có làn da đẹp

lynkmon
06-09-2010, 02:04 PM
Em quyết tâm sử dụng c ạh, sẽ chăm sóc và che chắn thật kỹ lun :) Chị pm cho e cách mua và ship hàng nhé, cả hướng dẫn sử dụng nữa.

narami
06-09-2010, 09:10 PM
Em quyết tâm sử dụng c ạh, sẽ chăm sóc và che chắn thật kỹ lun :) Chị pm cho e cách mua và ship hàng nhé, cả hướng dẫn sử dụng nữa.

Bạn chuyển khoản vào Tài Khoản Vietcombank chi nhánh Đồng Nai _ Hoàng Thị Hường_ SỐ TK : 0121000420907

Sau khi chuyển xong bạn nhắn tin cho mình vào số đt 01234 45 35 45 mình sẽ check và gửi kem cho bạn .
Tiền kem khi ship ra hà nội ( 250k tiền kem + 30k chuyển phát nhanh các bạn có thể ktra trên giấy báo ) = 280k
Tiền kem khi ship lên Sài Gòn ( 250k + 25k tiền chuyển phát nhanh có khi hơn nhưng cứ lấy mức chung như vậy các bạn có thề ktra trên giấy báo ) = 275k

Còn về hướng dẫn sử dụng mình đã nêu rõ ở 1 số comment trả lời trước bạn chịu khó đọc nhé ;) , nếu thắc mắc gì bạn cứ pm trên này hoặc yahoo narami_spear mình sẽ trả lời bạn :D

MeChuotTip
06-09-2010, 11:08 PM
sau gần 3 tuần sử dụng, tính để 1 tháng nhưng thôi comment cho cả nhà yên tâm nhá.
Tình hình là cái mẹt tớ trắng ra rõ rồi, nốt thâm trên trán mờ hết rồi, còn đúng 1 nốt.
Ngoài ra lưu ý là cái nám.. Hĩ hĩ.. 1 bên nám chân khá sâu mà giờ cũng mờ rồi, bên còn lại thì nám ít hơn và k bị sâu, nên giờ là mờ đi 1/2 nhá... hĩ hĩ

Mụ mèo ham quá tham quá nhá... chưa dùng hết đã lo k kịp ship...

narami
06-10-2010, 12:41 PM
Hum wa nghe được tin về tình hình da của chị Mèo và chị Fiona mà em vui gì đâu , mong 2 chị sẽ luôn trẻ đẹp hoài hoài
Em Cảm ơn 2 chị đã cập nhập thông tin nhận xét ghi lại kết quả khi xài kem ^^

MeCuTep
06-10-2010, 03:02 PM
nhớ ship cho chị 2 hũ nhé ko phải 1 hũ đâu

mechip&tom
06-10-2010, 04:09 PM
Khổ thân cái mẹt tôi đã da dầu rồi lại bị nám 2 bên gò má, nghe thèm quá mà chưa dám thử vì sắp đi biển. Hay c cứ thử nhỉ, băn khoăn quá:(

MeCuTep
06-10-2010, 10:37 PM
Khổ thân cái mẹt tôi đã da dầu rồi lại bị nám 2 bên gò má, nghe thèm quá mà chưa dám thử vì sắp đi biển. Hay c cứ thử nhỉ, băn khoăn quá:(

thôi can đi biển đi rùi về làm gì thì làm mẹ nó ạ cái này cần kiêng nắng

MeCuTep
06-11-2010, 01:24 PM
gái gái gửi cho chị 1 hũ cho me0bong nhá hix quên ko nhắc em thế là 3 hũ nhá

denlongdotreocao
06-11-2010, 01:30 PM
Em ơi hôm qua chị chat với em đấy, chị ở Ngô Quyền, Hanoi ý, em đã gửi kem cho chị chưa?

MeCuTep
06-11-2010, 05:53 PM
chị đã chuyển tiền rồi nhà gái , hôm nay nhận đc 2 hũ kem rùi còn 1 hũ nữa nhé

phuong_metri
06-11-2010, 07:09 PM
Nghe ham quá mặt em bình th][ngf không nám không thâm gì mà muốn dùng cho cái ẩm đc hông chị?E năm nay 28t

chipchip_miumiu
06-11-2010, 07:16 PM
đánh dấu............................................. .........................

narami
06-12-2010, 02:54 PM
Nghe ham quá mặt em bình th][ngf không nám không thâm gì mà muốn dùng cho cái ẩm đc hông chị?E năm nay 28t

Vậy chị dùng kem dưỡng ẩm của các hãng phổ biến đễ dưỡng da giữ ẩm thôi chị, tại kem này chủ yếu để làm trắng và mờ vết thâm nám ^^ , da đẹp rùi cứ dưỡng thôi chị ạ . Lâu lâu làm mặt nạ từ trái cây cho da mịn chị nhé ^^

đánh dấu............................................. .........................
:heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart:: heart::heart::heart::heart:

chị đã chuyển tiền rồi nhà gái , hôm nay nhận đc 2 hũ kem rùi còn 1 hũ nữa nhé
^^ hum nay em chuyển tiếp rùi chị , vậy là đủ luôn nhoa . Iu chị nhiều ^^

phuong_metri
06-12-2010, 03:31 PM
[QUOTE=narami;2809069]Vậy chị dùng kem dưỡng ẩm của các hãng phổ biến đễ dưỡng da giữ ẩm thôi chị, tại kem này chủ yếu để làm trắng và mờ vết thâm nám ^^ , da đẹp rùi cứ dưỡng thôi chị ạ . Lâu lâu làm mặt nạ từ trái cây cho da mịn chị nhé ^^

Không ý em là da em bình thường, không trắng không đen, không nốt gì mà em muốn dùng cho trắng có đc không?E sợ nó tẩy nhiều mỏng da mặt thôi chị ạ.Chị tư vấn cho em nhé

narami
06-14-2010, 10:24 AM
Vậy chị dùng kem dưỡng ẩm của các hãng phổ biến đễ dưỡng da giữ ẩm thôi chị, tại kem này chủ yếu để làm trắng và mờ vết thâm nám ^^ , da đẹp rùi cứ dưỡng thôi chị ạ . Lâu lâu làm mặt nạ từ trái cây cho da mịn chị nhé ^^

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Không ý em là da em bình thường, không trắng không đen, không nốt gì mà em muốn dùng cho trắng có đc không?E sợ nó tẩy nhiều mỏng da mặt thôi chị ạ.Chị tư vấn cho em nhé

uhm , da chị nếu vậy thì cũng tốt rồi , chị có thể dùng kem dưỡng nhẹ nhàng olay , pont , ..... chắc sẽ trắng nhưng hơi lâu thôi , kem này có tác dụng làm trắng nhanh nên nếu dùng chị chỉ dùng ngày 1 lần vào buổi tối thôi nhé , khi nào da đã như ý thì cách 1- 2 ngày bôi kem 1 lần cũng được để duy trì kết quả ^^ . Sau đó khi đã trắng bạn ngưng chuyển wa dòng kem dưỡng mà bạn thích nhé ^^. Điều quan trong là khi ra đường dù xài kem hay ko chị cũng nên mang khẩu trang nhé

MeCuTep
06-14-2010, 11:38 AM
gái ơi chị nhận đc hộp kem rùi nhá ,
@ALL : mợ nào dùng kem muốn bôi kem cho dễ thì rửa mặt sạch để ướt rùi bôi , thoa 1 lúc là khố vậy dễ bôi mà da ăn hết kem đừng bôi mặt khô vì kem này đặc lắm bôi vậy tốn kem mà kem nó khó thấm da nhé

narami
06-15-2010, 02:03 PM
gái ơi chị nhận đc hộp kem rùi nhá ,
@ALL : mợ nào dùng kem muốn bôi kem cho dễ thì rửa mặt sạch để ướt rùi bôi , thoa 1 lúc là khố vậy dễ bôi mà da ăn hết kem đừng bôi mặt khô vì kem này đặc lắm bôi vậy tốn kem mà kem nó khó thấm da nhé

^^ thanks chị Mèo đã chia sẽ nè , iu mèo , iu tép , iu chuột ^^:D:D:D:D

narami
06-17-2010, 12:37 PM
^^ mấy chị gái xài thấy rõ kết quả nhớ cho em biết , em mừng vơi nhé

MeCuTep
06-17-2010, 01:21 PM
đợi đủ 1 tháng chị sẽ tặng gái ảnh để so sánh nhá

narami
06-18-2010, 12:42 PM
đợi đủ 1 tháng chị sẽ tặng gái ảnh để so sánh nhá

hihihihi kiểu này chắc em mời chị Mèo làm gương mặt đại diện của sản phẩm luôn quá , Iu thế ko biết (u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

mebonxinh
06-18-2010, 02:36 PM
Topic này lập ra thực sự vì bực bên cái nhà kia hở 1 tý là bank , không cho bàn luận kem , canh me tối ngày
Để mọi chuyện ko rơi vào cái bánh xe cũ , mình xin nói rõ 1 số điều sau mong các bạn lưu ý trước khi đọc . Topic này lập ra do người xài kem này là mẹ mình , mình thấy nó thật sự có hiệu quả nên muốn giới thiệu với mọi người để mọi người tham khảo thêm . Kem ghi xuất xứ hay nguyện liệu ở đâu mình ghi ở đó .Cái chính là mình thấy nó thật sự có tác dụng tốt với chính bản thân mama mình . Mình cũng ko khuyến khích các bạn xài nhiều , các bạn nên xài khi nào cảm thấy da mặt đã ưng ý thì giãn cách ra 2-3 ngày hãy bôi 1 lần còn lại mình dùng các dòng kem dưỡng mà các bạn thích
Mình lập cái này để những bạn nào , mẹ nào có nỗi buồn về Nám , Tàn nhang hoài mà ko hết có thể có thêm 1 chút cái gì đó tham khảo . Mẹ mình trước đây Ohui , Lancome , kem Nhật cái nào ko dưới 2tr , chưa kể đắp thuốc Bắc hết 6 tr mà chỉ đươc 1 thời gian rùi ngày càng nặng hơn. Chuyển qua xài kem này do được người wen cho xài thử 2 hôp thấy tốt nên nhờ người wen mua dùm được 4 năm nay rồi kết quả thì tốt
Mình cũng nói các bạn lưu ý 1 điều , kem này hàng giả rất nhiều . Hồi mới đầu do người wen mẹ mình vì nể cũng chỉ cho chứ ko lấy tiền mẹ mình ngại nên mình lên Sài Gòn tìm mua :
Lần 1 : đi hết cái chợ Tân Bình kiếm được cái hộp kem giống vậy , hớn hở chưa coi bên trong mua về 10 hộp ,giá 70k /1 hộp , về mẹ mở ra bên trong kem trắng nhách, hôi , tờ giấy chỉ Tiếng Anh ko tiếng việt. Đem trả ngay mà còn bị trừ hơn nữa tiền mới đau , Ngu 1 lần
Lần 2 : Tưởng sẽ khôn hơn đi chợ Kim Biên tìm được 1 hủ hình thức giống gần như tuyệt đối , tờ giấy kèm ghi đầy đủ anh - việt, niêm phong đầy đủ , nhưng để chắc ăn chỉ mua 1 hộp đem về giá 100k, về mở ra kem màu vàng rực rỡ hơn nghệ , xài thì như sáp ong , mẹ mình ráng xài 2 ngày rồi bỏ đi luôn vì 1 phần mùi nó dạng mùi pha hóa chất

Sau 2 lần ấy mình đành nói mẹ cứ nói mạnh với người wen lấy dùm về xài , lấy thì phải nhân tiền chứ đưa ko mẹ mình giận , ko giúp gì nữa . Sau bao con đường gian truân cũng tìm được chỗ mua kem tốt ,mà theo bạn mẹ mình nói kem này bỏ mối trong thẩm mỹ viện thôi , ko có hàng bên ngaòi , nếu có thì chỉ là giả .Hồi ở bên WTT do 1 phần muốn chia sẽ nên mình post và nhận được 1 số yêu cầu mua giúp hay đặt dùm kem do sợ kem giả của các mẹ bên ý . Nay giờ bên đó ko cho chia sẽ cái gì liên quan đến kem nữa mà các chị bên ấy lại muốn tìm hiểu thêm nên kêu mình nên mình wa đây
Các mẹ nào muốn tìm hiểu về kem thì comment trên này hoặc pm nick yahoo narami_spear@yahoo.com nhé em sẽ nói rõ những gì em biết .
Mình post hình ảnh chia sẽ đầu đủ chi tiết để các bạn , các mẹ dễ hình dung đi tìm mua nhé
Xuất xứ kem : Nhật Bản
Công dụng :
+ Dưỡng trắng
+ Trị nám , tàn nhang . Kem này ko làm đỏ da mặt khi dùng như 1 số loại kem trị nám khác đâu nhé
+ Làm da mặt ko bị nhăn ( mẹ em năm nay 47 tuổi mà chưa có vết chân chim nào )
Còn 1 công dụng phụ nữa mà em khám phá được nữa đó là
+ Trị được thâm nách , và khi dùng thì ko bị ra mồ hôi hay có mùi . Chính bản thân dùng nên dám sure 100%
* Còn vấn đề dưỡng hay bảo vệ da trong lúc xài kem thì mình thấy các bạn ra đường cũng nhớ đeo khẩu trang là được , chứ da thường phơi nắng còn muốn bị chứ nói gì da đã bị ỷ xài kem mà ko bịt mình cũng chịu ;)

Hình hôp kem nhé :
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image101.jpg
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image102.jpg

Có lớp tem dán ngay chỗ mở hộp:
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image104.jpg

Bên trong cái hộp :
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image108.jpg

Hộp kem có dán tem ngay chỗ mở :
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image105.jpg

Kem bên trong :
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image107.jpg

Tờ giấy :
Mặt trước
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image109.jpg
Mặt sau :
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/Image110.jpg

Hihihi bên kia có gửi hình mama bên này cũng gửi luôn, da mama em hiện nay ^^ :
http://i334.photobucket.com/albums/m413/narami_spear/IMG_0049-1.jpg
( Iu mẹ nhiều lắm mẹ ui )

Hình em chụp bằng webcam nên hơi mờ nhưng đầy đủ các bạn và các mẹ nhé
Mong mọi người sẽ có làn da đẹp ^^

P/s: Một số mẹ và các chị cũng đã có kem này , các chị dùng thế nào comment cho mọi người biết với nhé ^^

Đánh dấu xem các mẹ comment thế nào rồi mình sẽ dùng thử. Sau khi sinh 1 thời gian dài k có thời gian chăm sóc da, đi lại nhiều nên da như mặt giặc. Mình nhìn còn chán huống chi là chồng. Hic

narami
06-19-2010, 11:45 AM
Đánh dấu xem các mẹ comment thế nào rồi mình sẽ dùng thử. Sau khi sinh 1 thời gian dài k có thời gian chăm sóc da, đi lại nhiều nên da như mặt giặc. Mình nhìn còn chán huống chi là chồng. Hic
^^ cứ từ từ tham khảo chị à , làm đẹp lúc nào chẳng là đề tài muôn thửo của chị em phụ nữ ^^:D

giaminh_h
06-21-2010, 03:31 AM
Co c nao o Hn lam ch.bach chua a?^^

narami
06-21-2010, 12:14 PM
Co c nao o Hn lam ch.bach chua a?^^

Hihihi ngoài HN thì cũng nhiều rùi bạn à , hiện giờ trên diễn đàn có Mẹ Cu Tép là ở Hà Nội và mẹ chuột típ cũng Hà Nội luôn đó chị ^^ . Mẹ Cu Tép thì em đã thấy kết quả chị ấy , còn Mẹ Chuột típ chắc do bận wa nên chưa cập nhập được thông tin chị chờ phản hồi của các chị ấy nhé

Nhân đây em cũng xin nói rõ 1 chút thêm về sản phẩm , vì nhờ 1 chị ngày hum wa hỏi mà em cũng có kinh nghiệm hơn , em cảm ơn chị Hương nick là Forever Forever nhé . Em cũng xin nhận góp ý của chị và ghi rõ hơn về sản phẩm :

Về nguồn gốc ngay từ đầu topic em cũng có nói rõ để mọi người hiểu là kem này em cũng chỉ nhờ người wen lấy giúp , đơn giản bước đầu chỉ muốn chỉ mọi người 1 sản phẩm mà em thấy dùng được . Về vấn đề sâu xa nguồn gốc em xin trích lời người lấy kem cho em nói rằng : "Kem này của Đài Loan nhưng nó ghi nguyện liệu Nhật Bản, khi nhập về Việt Nam nó wa tổng đại lý mĩ phẩm , ở đó người ta dán giấy tiếng việt và dán tem Made in Japan ngay nắp hộp , kèm theo tờ dịch nghĩ Tiếng Việt " , các chị có thể đi hỏi bất kì 1 tổng đại lý Mỹ Phẩm lớn nào vể việc này ^^

Em cũng xin khẳng định 1000% kem này ko phải do em trộn hay tự đóng mác vì em ko có trình độ pha kem ^^ . Nên vấn đề em tự trôn kem bán thật sự ko hề có , vì khi cầm hộp kem các chị có thể thấy nó ko phải kem do trộn đâu ạ

Một vấn đề nữa khi xác định xài kem , các chị chịu khó chăm chỉ bôi kem đều mối có tác dụng rõ và khi đã đạt kết quả cũng như em nói các chị có thể xài giản cách ỏ chuyển wa dòng spham dưỡng da mà các chị thích chứ ko lệ thuộc vào kem của em .

Trong thời gian bôi kem các chị chịu khó ra đường bị khẩu trang che chắn cẩn thận nhé . Vì 1 khi đã xài kem da nó sẽ mỏng đi 1 chút và tất nhiên mình cũng phải giữ gìn hơn mới mong đẹp . Cố lên các chị nhé

Ah ko dùng kem này để lót khi trang điểm nhé các chị , chỉ dùng riêng thui nè ^^

Cảm ơn chị Forever Forever về ý kiến của chị , chút chị sẽ luôn tươi trẻ xinh đẹp nhé ^^

honey171
06-21-2010, 02:11 PM
Đợi bạn Mèo làm chuột bạch xong rùi mình dùng thử nhỉ ? Mụ Mèo này da đẹp thế rồi mà vẫn suốt ngày thấy lang thang vào mấy cái topic này . Đã " có gì " chưa ?

MeCuTep
06-21-2010, 06:29 PM
Đợi bạn Mèo làm chuột bạch xong rùi mình dùng thử nhỉ ? Mụ Mèo này da đẹp thế rồi mà vẫn suốt ngày thấy lang thang vào mấy cái topic này . Đã " có gì " chưa ?

hihi tui dùng có kết quả rùi bà ạ ai cũng khen trắng ra tính dùng đến khi khỏi trắng khỏi đánh phấn luôn chắc dùng khoảng 2 hũ là toại ý thôi, hôm nào mấy mụ kia off thì ra tui cho coi luôn hé hé , đang lên dây cót roài thả thoải mái có lúc nào thì có , bà thì sao roài hình như cũng đang lên dây hả hehehe

narami
06-22-2010, 12:24 PM
hihi tui dùng có kết quả rùi bà ạ ai cũng khen trắng ra tính dùng đến khi khỏi trắng khỏi đánh phấn luôn chắc dùng khoảng 2 hũ là toại ý thôi, hôm nào mấy mụ kia off thì ra tui cho coi luôn hé hé , đang lên dây cót roài thả thoải mái có lúc nào thì có , bà thì sao roài hình như cũng đang lên dây hả hehehe

Trùi quen luôn , ặc ặc .... Quan hệ rông thật ^^
hihihihihi dữ hem , bữa giờ lỗ mũi chị Mèo cứ nói là nở hết cỡ nhé , nhìn ko bảo đánh phấn ai tin :D , kakaka vậy mà vận còn ham hố wa cơ
Show hàng mọi lúc mọi nơi nhé , hihihihi em cũng chúc chị kiếm được 1 nàng Mèo nữa cho 2 mẹ con hú hí thời trang làm đẹp nhé kakaka

minhnguyen85
06-22-2010, 07:20 PM
da mik trắng và khá mỏng, tàn nhàng,cái nì chữa nhìu rùi chỉ đỡ thui ra nắng nó lại lên,nhà mik theo zen nên các chị em họ ai cũng bị.

narami
06-23-2010, 12:11 PM
da mik trắng và khá mỏng, tàn nhàng,cái nì chữa nhìu rùi chỉ đỡ thui ra nắng nó lại lên,nhà mik theo zen nên các chị em họ ai cũng bị.

nếu do tác động bên ngoài thì uk rùi , con di truyền thì hơi đau đầu à ^^ bạn cứ thử tham khảo kĩ các loại sản phầm khác xem , nếu ko uk có gì lúc đó test kem của mình cũng được . ^^ nói chung là cứ đợi ý kiến của những chị đi trước nhé ^^ an tâm nè . Ngày vui nhé bạn

narami
06-24-2010, 12:06 PM
ui mẹ cu tép đi vi vu rùi em ở nhà mòn mỏi hihihihihi . đi nhớ phô ảnh mọi lúc mọi nơi nhé chị ^^

metun09
06-24-2010, 11:08 PM
Đánh dấu chờ comment của các mẹ

MeCuTep
06-26-2010, 11:51 AM
gái nhớ gửi cho chị thêm 1 hũ kem nữa nhé , mua cho mami dùng luôn

narami
06-28-2010, 12:17 PM
Đánh dấu chờ comment của các mẹ
uk chị cứ tham khảo kỹ trước khi dùng nè :D:D:D

gái nhớ gửi cho chị thêm 1 hũ kem nữa nhé , mua cho mami dùng luôn
Hihihi uk chị em gửi rùi . Dạo này cứ gọi là giang hồ ngắm ai cũng khen nhé . Bữa nào cho em tấm hình bên này lấy tinh thần nào . Iu nhắm cơ :D:D:D, tặng cho Mèo nè cì sự siêng năng chăm chỉ bôi kem (u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

narami
06-30-2010, 12:06 PM
^.^ qua ngó nghiêng cái nhà của mình coi sao

bé MÍT ƯỚT
07-04-2010, 11:08 AM
em nhận được kem hum wa rồi chị nhé ^^

MeCuTep
07-04-2010, 08:28 PM
à mi ơi chắc phải mai chị mới bôi hết 1 hũ đầu tiền này quá tính nốt mai là 1 tháng 11 ngày mới hết 1 hũ mà chị cũng bôi dầy lắm nhá , mới đầu tưởng ham hố thì bôi trong 3 tuần là hết thôi nhưng kem này công nhận dôi thật , với lại vấn đề nữa là cái mặt trắng lắm rồi , nên giờ chắc giảm xuống 1 ngày 1 lần thôi chứ chị chỉ đánh có má hồng , lông mày , son mà nhìn vào gương tưởng mình đánh phấn hihi ,chắc bôi khoảng 10 ngày nữa mỗi ngày 1 lần rùi thì giảm xuống 2 lần 1 tuần đc rồi ,

jaden
07-04-2010, 10:46 PM
à mi ơi chắc phải mai chị mới bôi hết 1 hũ đầu tiền này quá tính nốt mai là 1 tháng 11 ngày mới hết 1 hũ mà chị cũng bôi dầy lắm nhá , mới đầu tưởng ham hố thì bôi trong 3 tuần là hết thôi nhưng kem này công nhận dôi thật , với lại vấn đề nữa là cái mặt trắng lắm rồi , nên giờ chắc giảm xuống 1 ngày 1 lần thôi chứ chị chỉ đánh có má hồng , lông mày , son mà nhìn vào gương tưởng mình đánh phấn hihi ,chắc bôi khoảng 10 ngày nữa mỗi ngày 1 lần rùi thì giảm xuống 2 lần 1 tuần đc rồi ,
:partyman: vớ đc con Mèo ở đây. Tao đang đi tìm cái làm trắng chỗ thâm cho con Linh :p thấy mày là thấy yên tâm hẳn vì nó dùng bao nhiêu loại rồi mà ko xi nhê.
:D Sorry chủ thớt vì chị huyên thuyên trong top của em nhé! bạn chị bị sẹo thâm ko biết bôi thì nó có ăn thua ko em nhỉ? Để chị gửi link top của em cho nó xem, nếu nó ok thì sẽ chuyển tiền cho em để đặt mua đấy ;)
Chúc em đắt hàng!

MeCuTep
07-04-2010, 10:50 PM
:partyman: vớ đc con Mèo ở đây. Tao đang đi tìm cái làm trắng chỗ thâm cho con Linh :p thấy mày là thấy yên tâm hẳn vì nó dùng bao nhiêu loại rồi mà ko xi nhê.
:D Sorry chủ thớt vì chị huyên thuyên trong top của em nhé! bạn chị bị sẹo thâm ko biết bôi thì nó có ăn thua ko em nhỉ? Để chị gửi link top của em cho nó xem, nếu nó ok thì sẽ chuyển tiền cho em để đặt mua đấy ;)
Chúc em đắt hàng!

sẹo thâm cũng đỡ đó mày , tao bị cái thẹo do đinh cào vào tay với mấy cái di tích do mụn để lại bôi thấy mất tiêu luôn , hôm nào mày tổ sức off mấy con nhợn đi rùi hú tao nhá

jaden
07-04-2010, 11:20 PM
sẹo thâm cũng đỡ đó mày , tao bị cái thẹo do đinh cào vào tay với mấy cái di tích do mụn để lại bôi thấy mất tiêu luôn , hôm nào mày tổ sức off mấy con nhợn đi rùi hú tao nhá
Con kia biết đc thông tin này chắc nó sướng rồ :p.
Để hôm nào mát trời tụ tập 1 bữa nhé! ;)

MeCuTep
07-05-2010, 08:28 AM
Con kia biết đc thông tin này chắc nó sướng rồ :p.
Để hôm nào mát trời tụ tập 1 bữa nhé! ;)

ưhm nhớ nhá mày hô hào đi , còn vụ kem thì nếu muốn tận mắt thì qua nhà tao xem vô tư cho nó khỏi lăn tăn rùi tao bày cho cách dùng kem

narami
07-05-2010, 11:40 AM

hihihihi giờ đẹp như ý vậy rùi thì giảm dần là uk rùi chị Mèo ơi ^^. Kinh nghiệm đầy mình roài , hihihihi em chỉ cần nghe các chị có kết quả tốt là thật sự hum đó dzui lắm luôn roài ^^ . Iu mèo nhắm

Chúc em đắt hàng!
có gì đầu nè chị , cứ buôn thoải mái ^^ , có gì chị cứ kêu abn5 ấy pm trực tiếp để em tư vấn cho bạn ấy chị à ^^ . Em cảm ơn chị đã quan tâm nha ^^

ưhm nhớ nhá mày hô hào đi , còn vụ kem thì nếu muốn tận mắt thì qua nhà tao xem vô tư cho nó khỏi lăn tăn rùi tao bày cho cách dùng kem

;);) giờ đi đâu cũng có người khen thế kia lỗ mũi bự cỡ nào rùi chị Mèo ơi , coi chừng nở to wa tốn tiền đi thẩm mĩ á. Hihihihi chắc phải mời chị Mèo làm gương mặt đại diện cho sản phẩm quá ta ơi kakaka , bữa nào rảnh làm quả ảnh giống bên 8 cho em nhá :D:D:D ra Hà Nội sờ tận tay da body của chị và nghía chị Mèo ngoài đời roài mình măm măm chân gà nước , ốc các kiều nhá

heovangmisa
07-06-2010, 02:35 PM
Hường ơi, em nói rõ và kỹ hơn trình tự, cách dùng để các mẹ tiện theo dõi luôn hén. Ví dụ như khi bôi buổi sáng mà trưa đi ra nắng thì có bôi thêm kem chống nắng chồng lên ok hôn? Rồi trưa rửa mặt khi ngủ dậy bôi thêm 1 lần nữa có bị nhiều quá ko( tính luôn tối là 3 lần?). Khi điều trị, mình chỉ thuần dùng kem này hay là sao, ví dụ nếu da của ai khô quá thì có cho thêm kem dưỡng ẩm, lotion chẳng hạn để cho bớt khô? Hihi, up bài cho em để giữ chỗ, hy vọng cái mặt đầy tàn hương của chị nó sẽ bay biến hết sau 2 hũ kem của em.

narami
07-07-2010, 01:04 PM
Hường ơi, em nói rõ và kỹ hơn trình tự, cách dùng để các mẹ tiện theo dõi luôn hén. Ví dụ như khi bôi buổi sáng mà trưa đi ra nắng thì có bôi thêm kem chống nắng chồng lên ok hôn? Rồi trưa rửa mặt khi ngủ dậy bôi thêm 1 lần nữa có bị nhiều quá ko( tính luôn tối là 3 lần?). Khi điều trị, mình chỉ thuần dùng kem này hay là sao, ví dụ nếu da của ai khô quá thì có cho thêm kem dưỡng ẩm, lotion chẳng hạn để cho bớt khô? Hihi, up bài cho em để giữ chỗ, hy vọng cái mặt đầy tàn hương của chị nó sẽ bay biến hết sau 2 hũ kem của em.

hihihihi sr chị nè , hum wa chị gọi cho em nghe giọng chị nhẹ nhàng mà ngọt quá ^^ . Hum wa em biết chị nhầm nhưng cũng ngại hihihihi em tên Hà , còn Hường là tên mẹ em ý ;)

Em cũng xin nói rõ về cách xài cũng như giữ da khi xài kem như sau

Thứ 1 : mới đầu xài , tùy theo tính chất công việc của mình các chị có thể bôi ngày 2 lần ( sáng lớp mỏng sương sương , tối trước khi đi ngủ bôi dày 1 chút ) để có kết quả tốt nhất . Còn ko có điều kiên bôi 2 lần thì bôi 1 lần trước khi ngủ cũng được nhưng kết quả sẽ chậm 1 chút

Thứ 2 : Những điều lưu ý trong khi xài kem của em :

- Chỉ dùng riêng 1 mình nó , ko dùng chung với đồ make up , kem dưỡng nào hết khi bôi kem lên mặt . Còn những lúc ko bôi kem các chị có thể dùng kem dưỡng hoặc mặt nạ các chị thích để tăng độ ẩm cho da ^^, điều đó là rất tốt

- Trong thời gian sử dụng kem khi ra đường các chị chịu khó bịt khẩu trang cẩn thận , vì ko phải chỉ 1 mình kem em mà tất cả các loại kem khác các chị dùng đều làm mỏng da mình đi 1 chút , mà ánh nắng mặt trời có tia cực tím ko tốt cho da chút nào . Điều này thật sự rất quan trọng

Và nếu, em nói nếu nhé thật sự phải đi ngoài đường quá nhiều các chị có thể bôi kem chống nắng lên ( cách khoảng 15 phút sau khi bôi kem của em ) , nhưng điều này là nên hạn chế .

-Còn khi nào mà da đã uk quá , các chị chỉ bôi ngày 1 lần vào buổi tối rồi từ từ giãn cách và chuyển wa dòng kem dưỡng da các chị chọn ^^ như em đã nói ở bài trước

myphamhanoi_4u
07-13-2010, 12:25 PM
mẹ mình có dùng kem của narami, chưa hết 1 hộp nhưng khả quan lắm ý...da mặt sáng hơn nhìu rùi...Nhiều bác xung quanh nhà mình kết lắm rồi đấy ...hihi...Đợt tới có gì mua thêm ủng hộ nha

narami
07-14-2010, 01:58 PM
thanks các chị đã ủng hộ và tin tưởng ^^. Mong mọi người sẽ có 1 làn da đẹp

nhimcon211
07-14-2010, 03:23 PM
Mẹ nó cho mình 1 hộp nha. mình ở HN. số đt của mình là 0968688788

narami
07-15-2010, 10:54 AM
Mẹ nó cho mình 1 hộp nha. mình ở HN. số đt của mình là 0968688788
1 hộp kem là 250k +30k ship nhanh = 280k chị nhé , Có gì ck xong chị nt cho em nhé ^^ . Thanks chị

narami
07-18-2010, 02:45 PM
dạo này em ít vô nhà chăm sóc sr các chị , các chị nào pm trong yahoo em đã trả lời hết ^^ . Chúc mọi người luôn vui vẻ

MeCuTep
07-23-2010, 10:02 AM
mi ơi mi nhớ chuyển kem cho chị gấp nhé , chị lấy dùm mầy bà chị bạn chị gái , chị gái chị dùng đc hơn 10 ngày thấy kêu mặt sáng sáng ra mặt bà ý cũng bị nám , em nhanh nhanh dùm chị nhá ko mấy bà ý sốt ruột lắm rùi , à mà trả tiền quảng cáo đi nhé giời ạ

narami
07-23-2010, 08:26 PM
@ mecutep :( muốn gửi cho chị gái 8 hộp lắm nhưng mờ hiện giờ 1 hộp cũng ko còn , em đặt hàng cả tuần nay mà chưa có hàng nữa , nên bữa giờ cũng ko dám up topic :( . Chị cứ yên tâm có là em gọi chị liền ^^ . Hihihi vào đây em dẫn chị Mèo đi măm măm chả lụi nà , lẩu tôm 5 ri nà , cây dừa nà , ốc nà ngon nhắm :D

sieunhancoi
07-28-2010, 08:31 AM
Em ơi chị hỏi chút nhé, về kem trắng mặt nhiều người họ nói là có trộn thêm cái thuốc gì vào đó (hình như là Cortibiuos.., có lẽ viết k đúng chính tả) có tác dụng lột tẩy trắng rất nhanh? Vậy kem của em có pha trộn cái này không?

MeCuTep
07-28-2010, 09:25 AM
kem này có phải tự trộn đâu bạn mà đòi pha thêm

narami
07-29-2010, 12:26 PM
Em ơi chị hỏi chút nhé, về kem trắng mặt nhiều người họ nói là có trộn thêm cái thuốc gì vào đó (hình như là Cortibiuos.., có lẽ viết k đúng chính tả) có tác dụng lột tẩy trắng rất nhanh? Vậy kem của em có pha trộn cái này không?

à chị ơi , cái này của em ko phải kem em trộn mà bán đâu chị ạ , chị yên tâm chị nhé . Cái này chính xác mà nói nó là kem nhập của Đài Loan nhưng trên do có ghi là nguyện liệu Nhật Bản khi về qua nhà phân phối lớn kiểm định rồi thì nó mới dán tem Made in Japan , sẽ có giấy dịch TV trong mỗi hộp kem và tem niêm phong nắp hộp cẩn thận , nhưng cái này trên thị trường xuất hiển 1 số loại nhái y chang nhưng chất kem thì ko thể nào giống được 1 khi đã từng xài và cầm hộp kem trên tay các chị sẽ biết . Chị có thể an tâm vì em có thể bảo đảm 100% đây ko phải kem trộn chị nhé ^^ . Vì em nghĩ da mặt là cái mặt tiền nên ai cũng rất quan tâm ngay chính bản thân em cũng vậy nên em cũng chẳng bao giờ bán các sản phẩm gây hại chị à ^^. Chúc chị ngày vui

bekidxinh
07-29-2010, 12:47 PM
Mẹ nó ơi cho em đăng ký 1 lọ nhé. Biếu mama nhà em dùng. Em sẽ pm địa chỉ.

MeCuTep
07-29-2010, 05:42 PM
chị nhận đủ 12 hũ rồi nhé gái các bà bạn cứ sốt sình sịch , à bà dì chị ở mỹ về thấy cũng đòi dùng chị đưa hũ dở của chị vì giờ chị ko có dùng nữa nếu bà thích chắc đợt tới lấy 10 hũ cho bà đem qua mỹ nhé , có bà bạn chị lại muốn lấy thêm 1 hũ em còn hũ nào ko , bà đó làm ở vcb nên bảo chuyển thẳng tiền cho em em ship thẳng qua cho bả luôn , có gì báo ngay lại cho chị để bào mụ ta nha

myphamhanoi_4u
07-31-2010, 12:54 PM
dat hàng nè kakakaka:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

hiyou
08-01-2010, 07:21 PM
Em ở Hà Nội em muốn mua sản phầm thì bao lâu mới nhận được vậy chị

narami
08-02-2010, 03:31 PM
Em ở Hà Nội em muốn mua sản phầm thì bao lâu mới nhận được vậy chị

hum nay gửi mai nhận bạn nhé ^^

myphamhanoi_4u
08-04-2010, 10:35 PM
1 hộp cho em ghost xinh, nhớ nhá cưng

narami
08-08-2010, 01:14 PM
@myphamhanoi : thanks nè , cho Mi gửi lời hỏi thăm em Ghost nhá . Thương quá cơ

nelly
08-12-2010, 11:32 PM
c ơi cho e order 1 hũ ở sg nhé c

giaminh_h
08-13-2010, 04:41 PM
Bôi kem này da tay hơi tốn :D,hihi tối e chk mai ỏ t2 c ship ra Hn cho e nhe

narami
08-14-2010, 11:33 AM
c ơi cho e order 1 hũ ở sg nhé c
dạ , chị check tin nhắn giúp em nhé ^^

Bôi kem này da tay hơi tốn :D,hihi tối e chk mai ỏ t2 c ship ra Hn cho e nhe
Khách hàng cũ của em đêy mà , thanks chị nhiều nhé . Chúc chị luôn trẻ đẹp

ĐẦU TIÊN EM XIN LỖI MỌI NGƯỜI , TRONG THỜI GIAN WA KO PHẢI EM BỎ BÊ TOPIC HAY KO CHỊU COMMENT TRẢ LỜI MÀ VÌ KEM EM ĐÔI KHI VỀ HÀNG TRONG TUẦN LÀ HẾT MỘT LẦN LẤY EM KO THỂ LẤY VƯỢT QUÁ 30 HỘP , NÊN ĐÔI KHI SỢ UP BÀI LÊN MẤY CHỊ PM HỎI MÀ KO CÓ KEM CŨNG KÌ WA . HÔM NAY ĐÚNG 4 GIỜ CHIỀU KEM VỀ NÊN EM MỚI DÁM COMMENT ĐỂ CÁC CHỊ THẤY . EM XIN LỖI KHI ĐÃ TRẢ LỜI CHẬM VỚI 1 SỐ CÁC CHỊ , MONG CÁC CHỊ ĐỪNG BUỒN EM
DO TRONG THỜI GIAN NÀY ĐÔI KHI VIỆC LẤY KEM EM NÓ KO THỂ NHANH NỮA DO ĐA PHẦN KEM NÀY KO BÁN Ở NGOÀI MÀ BỎ MỐI TRONG THẨM MĨ , BẢN THÂN EM CHỈ LÀ 1 MỐI NHỎ NÊN NGỪOI TA ĐÔI KHI PHẢI ƯU TIÊN MỐI BỰ NẾU CÓ HÀNG , GIÁ KEM HIỆN GIỜ EM VẪN CỐ GẮNG DUY TRÌ MỨC CŨ CHO CÁC MẸ , CÁC CHỊ DÙNG , NHƯNG NẾU TRONG THỜI GIAN SẮP TỚI ĐÂY EM KO THỂ LẤY ĐƯỢC GIÁ CŨ NỮA THÌ CÓ LẼ EM SẼ PHẢI TĂNG GIÁ 1 CHÚT ÍT ( THẬT LÒNG KO HỀ MUỐN CHUYỆN NÀY XẢY RA )
MONG CÁC CHỊ TIẾP TỤC SỬ DỤNG , CHO Ý KIẾN VÀ ỦNG HỘ EM TRONG THỜI GIAN SẮP TỚI ĐÂY . EM CẢM ƠN XXX

nelly
08-14-2010, 10:59 PM
c Mi ui e la venus ben 8chuyen ne hjhj, e kg thay tn cua c,thủ nay e se ck cho c nhe

narami
08-15-2010, 02:19 PM
thanks nelly nè , chúc bạn 1 ngày vui nhé ^^

narami
08-21-2010, 11:38 PM
Thông báo Mới về giá kem từ ngày 20/08.Do thời gian trước em lấy được giá gốc chỗ thân nên được giá gốc là 220k 1 hộp . Em bán giá 250k => em lời được 30k 1 hộp kem để kiếm tiền Card và Xăng xe .
trước em lấy ít nên em lấy của ng thân, họ để cho giá 220k, nhưng nay em lấy nhiều, cần phải duy trì mối hàng, nên họ nói giá chuẩn là 250k/ hộp ( hùi trước mẹ em có khi 2-3 tháng mới lấy 10 hộp nên giá 220k là để được , chứ lấy nhiều như em thì ko thể ), mà phải lấy giá 250k / 1 hộp giá gốc bằng đúng giá người wen em bỏ trong thẩm mỹ => sắp tới giá kem của em sẽ là 280k ( trong đó em vẫn giữ mức lời 30k 1 hộp kem ) . Mong mấy chị thông cảm và tiếp tục ủng hộ dùm em . Em cảm ơn
Giá 1 hộp kem là 280k ( ship ra HN mấy chị cộng vào dùm em thêm 30k , Sài Gòn là 25 k ). Em cảm ơn
Các chị muốn mua chuyển tiền vào tk giúp em xong nt báo em biết số đt 01234 45 35

narami
08-23-2010, 11:30 AM
sẽ siêng năng chăm chỉ chăm sóc nhà bên này hơn 1 chút ^^

narami
08-26-2010, 02:49 PM
Mấy chị mấy mẹ cho em thông báo 1 chút , do thời gian này em đã vào học nên ko hay online thường xuyên và mở hộp tin nhắn đọc tin mua kem :( , đôi khi lên mạng tranh thủ thăm nhà 8 xong lai lướt wa bên này ngó trang cuối rồi out. Nên đôi khi em trả lời chậm , mong các chị bỏ wa giúp em . Các chị có gì cứ pm hay comment trực tiếp trong topic em sẽ tranh thủ tối trả lời cho các chị nhoa .
Một số trường hợp các chị ck cho em xong , nếu gọi điện mà em ko nghe máy có 3 lý do : 1 em ngủ , 2 là em đang học , 3 em đi đâu đó quăng đt ở nhầcc1™ chị cứ nt lại cho em , em sẽ trả lời ngay khi đọc được , nên mong các chị và các mẹ nào đợt rồi em ko nghe đt hay nt trả lời chậm , Các mẹ bỏ wa cho em . Em xin cảm ơn và chúc các chị , các Mẹ luôn vui vẻ , mạnh khòe và lúc nào cũng xinh đẹp

kuhon
10-01-2010, 11:26 AM
Ui, trông mẹ nó trắng thiệt đó.
Chúc mẹ nó đắt hàng nhé.

narami
10-12-2010, 12:28 PM
^^ thanks chị nhiều lắm , hình trên topic là hình của khách hàng lớn xài có hiệu quả ( chị Mèo ) và mama em thôi

tola_chi
08-06-2011, 11:00 PM
ơ.......Top này ko có ai vào nữa ak.Đang ham hố vụ trắng da mặt:(

PéThỏ
08-29-2012, 06:07 PM
oánh dấu nghiên cứu, chúc dk nha

Benkute
06-26-2013, 10:55 PM
Chị cho e địa chỉ nhà đi, e lại nhà mua lun.

Benkute
06-26-2013, 11:15 PM
Chị cho e đặt 1 hộp nhe. Nghe mọi người khen ham wa đi