kinh nghiệm chọn sữa

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi metuenhi, 23/5/2010.

1. metuenhi

metuenhi Thành viên chính thức

các mẹ ơi cho em hỏi sữa nào la tốt bây giờ ? em mua sữa baby san rồi nên bây giờ đang rất phân vân ko biết chọn sữa gì cho con em uống để ko phạm sai lầm một lần nữa .mong các mẹ giúp em với nhé.:confused:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi metuenhi
    Đang tải...

2. chamsocgiadinh

chamsocgiadinh Thành viên mới

Mình nghĩ chị nên chọn sữa nội cho cháu cũng được, vừa đảm bảo đủ chất dinh dưỡng chẳng kem gì sữa ngoại lại vừa hợp túi tiền. Sữa Dialac của Vinamilk dành cho trẻ nhỏ cũng rất tốt, mình cho cu nhà mình uống là ưa liền, trộm vía bé phát triển tốt và cũng chẳng kém gì các bé khác uống sữa ngoại cả. Bạn cứ thử đi nhé.

3. let it be

let it be Thành viên rất tích cực

cái sữa này em vừa nghe VTV1 nói là bị nấm mốc mà, hic, ác thế chứ, lại là loại từ o-6 m, định giết con nhà người ta à mà làm thế:mad::mad::mad:

4. mama_map

mama_map Thành viên chính thức

chọn sữa

thực ra chuyện lùm xùm sữa babysan ngay từ đầu đã là do lỗi nhà sản xuất nên mới có chuyện mua 1 tặng 1.bạn nên tìm mua sữa của các hãng sữa nổi tiếng,và đã có thương hiệu nổi tiếng trên thế giới.chúc mẹ có những sự lựa chọn đúng đắn.

5. petiti

petiti Thành viên rất tích cực

mình cũng cho con uống dielac của vinamilk, vừa tiết kiệm mà sữa cũng tốt. AX nhà mình làm kiểm nghiệm sữa cũng nói là sữa của bọn vinamilk này mấy lần được kiểm nghiệm đều đạt chất lượng như công bố. bé nhà mình hợp với sữa này nên tăng cân đều, output tốt

6. let it be

let it be Thành viên rất tích cực

mẹ nó ơi, ax bạn có biết bọn dutch lady ko, con tớ đang dùng sữa này, ko bít sữa của bọn nó ổn ko nhỉ, cám ơn mẹ nó nhiều nhé