Trường MNCLC Việt Úc ở Văn Quán

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi M&M, 29/4/2008.

1. M&M

M&M Thành viên tích cực

Em định đầu tháng sau chuyển trường cho Mít vì học trường tư thục gần nhà mấy tháng nay mà chả có tiến bộ gì (cả về cân nặng lẫn tư duy). Sốt ruột quá.

Có mẹ nào đã gửi con ở trường Việt Úc - KĐT Văn Quán cho em xin ý kiến với. Tổng chi phí 1 tháng cho độ tuổi của con em (28 tháng) là 1422K. Tiền đầu vào là 250K.

CSVC thì em vào thăm quan rồi, cũng được lắm. Nhưng quan trọng nhất là chế độ ăn uống và giáo viên thì phải gửi con một thời gian mới kết luận được. Em muốn hỏi kỹ về trường này vì không muốn phải chuyển thêm một lần nữa (lần chuyển này là lần thứ 3 rồi ạ, hic hic).

Mẹ nào ở KV Hà Đông biết trường nào tốt thì chỉ em với, stress vì vụ trường lớp của con quá ::):):):)(

Cám ơn các mẹ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi M&M
    Đang tải...

2. Bống&Na

Bống&Na Thành viên rất tích cực

Mẹ MM đã cho con chuyển truờng chưa đấy?
    Ngay cạnh nhà tớ cũng có bé học ở trường mầm non ViệtUc đấy, nhưng cháu đó mới đi học từ hồi tết ra thôi, thấy gia đình bảo cũng được.
    Nhưng mình thấy ở khu VQuán có 1 truờng mới thành lập là BanMai school đang tuyển sinh, trường nẵm ở gần đuờng đi ra đường Chiến Thắng đấy. Đây là trường do khu đô thị cấp đất nên mới xây to đẹp, rộng rãi, có cả bậc tiểu học nữa. Bạn thử ra đó tìm hiểu xem sao.