HN - Thanh lý: Thanh lý quần áo, váy, giày đồ linh tinh gấp

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi thunganqueen, 14/10/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. thunganqueen

thunganqueen Thành viên rất tích cực

Em có mấy thứ này mang lên thanh lý thôi ạ. Các chị em quan tâm thì inbox cho e nhé.
    e ở Xa La Hà Đông,sđt 0985 869 064 , freeship nếu tiện đường ạ

e xin phép k trả lời SMS mặc cả đâu ạ.

1.Thanh lý Bộ Kềm Gồm 10 Sản Phẩm Làm Móng Cao Cấp của Hàn Quốc.

Em có Bộ Kềm Gồm 10 Sản Phẩm Làm Móng Cao Cấp, trước bán hàng nhưng giờ e không kinh doanh nữa nên đem lên thanh lý giá rẻ đây ạ.
    Bộ kiềm gồm 10 dụng cụ: 1 bấm móng lớn, 1 bấm móng loại nhỏ, 1 kềm cắt da, 1 nhíp, 1 kéo tỉa lông mày, 1 dũa móng, 1 móc tay, 2 dụng cụ làm sạch da, 1 cây lấy mụn và 1 hộp da sang trọng.
    Giá bán 165k, em thanh lý 80k thôi cho nhanh ạ.

.Găng tay dạ Hàn quốc, e còn 5 đôi gồm màu đen, ghi đậm, nâu. Giá bán thị trường trên dưới 300k em thanh lý 160k KMC

3.e còn mấy lọ nước hoa hàng Sing. ( Không phải chính hãng chuẩn 100% nhưng mà chất lượng thì cũng ok ạ) em bán hàng uy tín nên có thế nào e nói vậy thôi ạ.
    Em thanh lý 150k cho nhanh ạ. Nguyên hộp.

3.1 Lacoste Challenge.
    Lacoste giới thiệu một mùi hương mới, đó là Challenge( thách thức), mang lại một luồng không khí sôi động cho dòng nước hoa nam. Lacoste Challenge lấy cảm hứng từ tinh thần mạnh mẽ của môn quần vợt- môn thể thao đặc trưng yêu thích của nhà sáng tạo Rene Lacoste. Lacoste Challenge dành cho những người đàn ông hiện đại, tự tin và yêu đời bất chấp các rủi ro. Đối với người đàn ông của xã hội hiện đại, cuộc sống chỉ như một công viên vui chơi và các thách thức cũng chỉ như các trò chơi trong đó mà họ có thể dễ dàng giải quyết trong chốc lát dù cho nó có thể diễn ra đột ngột đến mức nào.

Loại Sản Phẩm : Nước Hoa Pháp

Hãng sản xuất : Lacoste

Dòng nước hoa : Eau De Toilette (EDT)

Cách sử dụng: Xịt

Mùi hương đặc trưng:

Hương đầu: quýt, chanh thể hiện năng lượng và tốc độ.

Hương giữa: gừng, thể hiện sự năng động và sức sống.

Hương cuối: gỗ tếch, gỗ mun, thể hiện chiều sâu và sức mạnh.

Phong cách:

Hiện đại, tự tin, yêu đời

3.2 Lacoste Touch of Pink

Cùng nhãn hiệu: Lacoste
    Lacoste Touch of Pink nổ tung một cảm giác tự do và độc lập đầy thích thú cho người phụ nữ hoạt bát. Touch of Pink là một chuỗi những mùi hương vô cùng nữ tính như hoa lài và hoa violet; hòa trộn với những nốt hương tươi mát của lá rau mùi, cam đỏ; và sau đó dịu đi với gỗ đàn hương, xạ hương và vani.

Mùi hương đặc trưng:

Lá rau mùi, Cam đỏ, Bạch đậu khấu, Hoa lài, Lá violet, Tinh dầu cà rốt, Gỗ đàn hương, Xạ hương, Vani.

Phong cách:

Bất thường, táo bạo, thu hút.

3.3 Touch Of Sun
    Touch of Sun là phiên bản của một mùa hè sôi nổi và đầy nắng, được Lacoste giới thiệu dựa trên sự thành công của Touch of Pink. Touch of Sun mang hương hoa và trái cây tươi mát, hòa quyện với những nốt hương thư giãn và đầy năng lượng thể hiện sức hấp dẫn của những người phụ nữ năng động, tràn đầy sức sống và quyến rũ.

Mùi hương đặc trưng:

Cam Bêgamốt, Hương Aquatic, Bưởi chùm, Hương cây cỏ, Hoa hồng, Hoa mẫu đơn, Hoa lài, Xạ hương, Hổ phách, Cỏ Vetiver, Gỗ đàn hương.

Phong cách:

Mãnh liệt, rung động, say mê.

Nhóm hương:

Floral – Fruity

4. Lô tất chân Hàn quốc pierre cardin. Hàng hàn quốc xịn,giá trên mạng giảm mạnh nhất là 100k.Mình bán giá 65k,mẹ nào mua từ 2 đôi trở lên giá 60k.
    Đảm bảo hàng chất lượng,co giãn tốt vừa vặn và ấm áp với mọi chị em
    Hiện mình chỉ có màu da
    Chất liệu: Dày dặn, siêu bền, siêu co giãn

+ Kích cỡ: Free style

- Cách giữ quần tất bền:

+ Tất mới mua về, các bạn làm ướt rồi cho vào ngăn đá tủ lạnh, để đông cứng thì lấy ra giặt lại, phơi khô rồi mới sử dụng.

+ Không giặt tất với xà phòng, chỉ dùng dầu gội đầu giặt tất.

+ Luôn giữ cho móng tay móng chân không bị xước, nếu không sẽ dễ cào rách tất.- Khi vết rách nhỏ:

+ Nếu đôi tất bị rách, xước một cách rõ rệt thì dù tiếc bạn cũng đành bỏ đi. Nhưng nếu đang sử dụng và phát hiện vết rách, xước nhỏ, bạn có thể sửa chữa bằng cách chấm một chút sơn móng không màu vào, nó sẽ được vá và vết rách không lan rộng. Hãy làm việc này ngay khi chân bạn vẫn mang đôi tất đó, nghĩa là khi dùng tất, bạn nên đem theo lọ sơn móng không màu trong túi.

+ Còn với những đôi tất không rách nhưng xù lên, bề mặt có những túm sợi, hãy "làm mới" chúng bằng cách lộn trái để đi. Trông đôi tất lại mượt mà như cũ, nhưng bạn nên đi giày kín mũi để che giấu việc bạn đi tất trái.

5.Tất chân 7 ngày 7 màu . TL 80k.

Thuốc giảm cân + cafe giảm cân:

Bà chị em trước béo lùn nên mua thuốc giảm cân 2hours Diet made in Japan về dùng, giờ lại bầu bí nên k dùng được, ít nữa cho con bú cũng k dùng được nên để lại cho mẹ nào muốn giảm cân nhé. Hạn tới t11/2015 thì phải ạ. Thuốc này của Nhật cũng khá đắt thì phải, hình như cũng mấy trăm 1 hộp rồi.
    1 hộp Nguyên tem nguyên mác,nhưng mất cái hộp ngoài rồi ạ, em thanh lý 150k cho nhanh, để lại cũng k ai dùng hết hạn mất thì phí. Tặng luôn 1 hộp đã dùng dở, nhưng mới dùng ít thôi ạ.
    1 hộp cafe giảm cân hạn tháng 5/2015 nữa. TL 80K.
    Ai lấy cả em để 200k

2. Váy dự tiệc bisou bisou .

Em có cái váy dự tiệc bisou bisou hàng VNXk chuẩn luôn ạ. mua mà mặc có 1 lần thôi nhưng thấy không hợp lắm, giờ gầy quá rồi k mặc vừa nữa. size 4, tương đương S, M nhỏ, tầm 45-48kg là vừa ạ. Mua mới 600k e thanh lý 300k thôi ạ, Quá rẻ cho một chiếc váy như thế này. váy có mút ngực sẵn rồi ạ.
    Mọi người có thể so sánh giá tại đây. Trên web còn bán 650k cơ ạ.

http://lanfashion.com.vn/index.php?mod=product&act=detail&cate=31&sub=14&id=273

3. Giày bệt
    Giày bệt Sole Survivor màu garnet hàng Việt Nam xuất khẩu chuẩn không cần chỉnh. Các bạn có thể seach google giày Sole Survivor hàng VNXK để so sánh, hàng em y như vậy. Em thích nên mua về đi, nhưng chân e dày nên đi hơi kích để lại cho bạn nào thiện chí. Giá 180k.
    thông tin sản phẩm:
    Size 36. Chân em 36,5 đi kích quá, cái này chân 35,5 đi cũng vừa đấy ạ
    Màu Garnet
    Độ cao gót 2 cm
    Da bóng - Mặt trong lót da lộn. Mua mới 420k. e để lại 180k thôi ạ
    Đây là ảnh web.

còn đây là ảnh e tự chụp ạ.

]
    Dọn tủ quần áo, e có ít đồ mang lên thanh lý. Mong các mẹ ủng hộ ạ.
    cái nào dùng rồi hay dùng nhiều e đều chú thích rõ, Các chị em quan tâm thì inbox cho e nhé. còn hình là còn đồ ạ, Hàng đã mua miến đổi trả lại vì vậy Khuyến khích mọi người qua thử đồ, nếu ai k tiện qua thì cứ cho e số đo nhé, e sẽ thử giúp các mẹ, vì e rất ngại khoản đổi đồ.e cứ nói trước để sau này đỡ mất lòng nhau, các mẹ thông cảm cho e nhé.
    e ở Xa La Hà Đông,sđt 0985 tám sáu chín 064 , freeship nếu tiện đường ạ

Đây là đồ e thanh lý ạ,giá rất hạt dẻ rồi mong các mẹ đừng mặc cả nữa nhé, tội e.e xin phép k trả lời SMS mặc cả đâu ạ.mọi người tới mua đồ e sẽ bớt tiền xăng xe.

1. ĐỒNG GIÁ 250K -300K
    1.1. Áo khoác đại hàn, cổ mũ lông, mới lắm ạ, màu nâu đỏ, size S-M tầm 41-48kg mặc vừa.
    TL 250k. áo này trước em mua 730k cơ ạ.
    1.2. Áo dạ chất đẹp, k xù lông, màu đỏ tươi chứ k phải đỏ đun đâu ạ,nhưng k chóe. e chụp nó lên hình thế đấy, có thể mặc đc 2 kiểu cổ đấy ạ TL 300k. Cái này các mẹ đến sờ tận tay thì sẽ thích ngay ạ

1.3. Vest 2 lớp màu ghi đậm.size M nhỏ mới tinh, e chưa mặc lần nào vì trông già hơn so với tuổi e quá. TL 250k,

1.4. Vest mới 99%, e mới mặc thử nhưng mà nhìn hơi đứng tuổi, chất cực đẹp, size M.Mua 450k, TL 250k

2. ĐỒNG GIÁ 200K
    2.1. Áo vest xanh côban, mặc đc 2 kiểu. Mello size M, nhưng S cũng bon chen đc ạ, new 99%, TL 200k, chất đẹp thôi rồi ạ.
    kiểu cổ thứ 2.
    2.2.
    2.3. Váy ren hàng thiết kế, e may xong nhưng về bị gầy đi nên k mặc vừa, e còn chưa mặc ra ngoài lần nào, mới xỏ thử thôi ạ. e may cả công là 450k đấy ạ. TL 200k. ren có lót dày dăn lắm ạ. các mẹ sờ thử thì thích lắm đấy ạ. Váy này size M là mặc vừa
    Cận cảnh ren đây ạ, màu lông gà
    2.4. Vest đỏ mello mới tinh size S nhưng phải M mới mặc vừa ạ. e được tặng nhưng mặc rộng. TL 200k. Chất dày lắm ạ.

2.5.
    2.6. Áo khoác da lộn màu nâu, cổ mũ lông ấm áp, hàng VNXK size S-M tầm 41-48kg mặc vừa em mặc mùa năm ngoái thôi.Nhưng sập tủ đến nơi rồi nên TL. Mua 480k TL 200k ( ảnh chụp tối dìm hàng quá ạ)
    [​IMG]M
    2.7. Áo khoác nỉ Canifa của Nam size S màu đen, dày dặn ấm áp lắm ạ.còn mới 90%
    Mua 550k TL 200k

3. Đồng giá 180k
    3.1. Vest Màu đen chụp nhìn dìm hàng quá ạ, áo này e mặc được 1 mùa rồi ạ, vải thun dày co giãn.

4. ĐỒNG GIÁ 150K
    4.1. Váy mới tinh nguyên mác em mua cho bà chị nhưng chị ấy lại không thích.
    4.2.
    5. ĐỒNG GIÁ 100K
    5.1.
    5.2. quần co giãn 4 chiều, có thêm mấy hàng cúc, các mẹ sơvin chỉ có chuẩn thôi ạ, chất đẹp lắm, mẹ nào tầm 43-48kg, cao 1m55-1m58 mặc đc ạ
    5.3. Quần bò size 26, new 95% ạ
    5.4. áo khoác nỉ trắng size M 100k

5.5. áo khoác 1 lớp chất rất đẹp, k xù lông, các mẹ mặc đi thể dục là hết ý, vì trông nó hơi thể thao.size M-L 100k
    5.6. Áo khoác da bóng, k bị nổ cái này e mặc khá rồi TL 100k
    5.7. Blazer màu vàng tươi đẹp lắm ạ, chụp thế này nhìn dìm hàng quá, áo mới toe ạ.
    5.8. Vest Mess chất cực đẹp nhưng chỉ dành cho bạn nào mi nhon tầm 44kg trở xuống thôi, co giãn cực tốt, dáng cũng xinh nữa.
    5.9. Màu đen chụp nhìn dìm hàng quá ạ, áo này e mặc được 1 mùa rồi ạ, vải thun dày co giãn.
    5.10. Váy công sở mello vàng size S, M nhỏ. Cái này e mặc cũng khá rồi nhưng vẫn đẹp lắm ạ.
    5.11. Váy công sở megg size S, M nhỏ
    5.12. Áo măng tô trắng size S, có đai, áo trắng tinh nhưng e mặc cũng khá rồi ạ. TL 100k

5.13. Sooc bò size 26-27 mới toanh

5.14. Áo khoác nỉ hươu sao, màu hồng, áo mới 95%. trước e thích kiểu rộng rãi hip hop nên mua, nhưng về mặc được 2 lần đã chán,, vì mẹ e bảo như bơi trong áo.
    5.15. Váy cúp ngực màu vàng tươi, có đính kim sa, Chất liệu thô chun lại có chun sau lưng nên rất thoải mái ạ, e mới mặc được 1 lần đi đám cưới ạ. Váy này mặc đi dự tiệc thì hết ý ạ.
    5.16. váy cúp ngực thô chun dày dặn, họa tiết da báo, có nơ eo nhìn xinh lắm ạ, mặc lên nhìn tôn dáng lắm ah size M
    5.17. Váy xòe đáng yêu, chất liệu dày, màu nude, tôn da lắm nhé. e mới mặc 1 lần ạ, vì e k quen váy dài tay.size S thôi ạ

5.18. Váy chất liệu dày dặn, size M, màu nude sáng, new. e may về chỉ mặc thử đúng 1 lần nhưng bị rộng.
    5.19. Áo dạ dáng ngắn màu hồng đậm, k phải màu đỏ đâu ạ, đằng sau có nơ nhìn đáng yêu lắm. áo này mới lắm ạ. size S

mặt sau đây ạ.

6. ĐỒNG GIÁ 80K
    6.1. váy điệu đà nữa luôn,e thích nên mua về mà mặc rộng quá. mẹ nào size M, L múc giúp em ạ, TL 80K
    6.2. M
    6.3.
    7. ĐỒNG GIÁ 50K
    7.1. Áo khoác nỉ màu tím, size M

7.2. Áo khoác 1 lớp nỉ trắng tinh size S, cái này e mặc cũng khá rồi ạ

7.3. Áo khoác nỉ màu ghi xám size S. e mặc ít thôi ạ.
    7.4. Váy 2 dây chất liệu tơ sống, màu trắng tinh, e chụp dìm hàng quá, gấu váy bo, có nơ trước ngực. e vứt tủ nên nó hơi nhàu nhĩ tý thôi chứ mới lắm đấy ạ
    7.5. Váy nhẹ mặc đi chơi đi biển đều được ạ, rất nữ tính, có bèo cổ, chun eo, cái này freesize nhưng hợp với mẹ nào tầm >45kg ạ.vì e 43kg hơi rộng chút

7.6. 2 váy chun ngực mặc mát lắm ạ.
    cái trắng cũng chấm bi tương tự. Đây là ảnh em mặc ạ.

7.7. vest ghi điệu đà, vải gto, nhưng e chiết thêm phần eo vào rồi. ai muốn rộng có thể nới ra được ạ.
    7.8. Áo fullhouse sensini mới 100% , size XS TL 50K
    7.9. áo thun lửng mặc với váy, có đính hạt lấp lánh, đẹp và mới tinh ạ.
    7.10. Áo len này màu tím than, chun eo
    7.11. Áo len tay lỡ màu xanh

7.12. Áo len cổ tim, chất mịn. đảm bảo k xù lông nhé, e mới mặc 3 lần gì đó thôi ạ
    7.13. Áo len cổ tim,có khuy, vẫn còn khuy dự phòng đấy ạ

7.14. Áo phông trắng cotton rất mát và mịn nhé e mặc được 3 lần thôi ấy.
    7.15. Áo may đo new 100%,dành cho mẹ nào từ 47-52kg nhé, chất gì e cũng chả biết ạ, nó bóng bóng nhưng khá dày dặn, mà lại k nóng đâu nhé
    7.16. Quần thô trắng tinh hơi co giãn size 26-27.

7.17. Áo trắng khoác lửng ngoài 40k
    [​IMG]M

8. ĐỒNG GIÁ 40K
    8.1. [​IMG]
    8.2. [​IMG]
    8.3. [​IMG]
    8.4. [​IMG]
    8.5. [​IMG]
    8.6. Áo này cho ai mi nhon hoặc cho bé tầm >10 tuổi ạ, chất cotton dày dặn,
    chi tiết cổ áo.
    8.7. [​IMG]
    8.8. Áo phông cotton new 100%, e mua ngoài chợ thôi chứ k phải loại gì đắt tiền đâu ạ, nhưng mặc mát và thấm mồ hôi tốt, màu sắc trẻ trung( cái này mẹ e mua cho mà về e chả thích)hihi

Ôi em còn khá nhiều vest, blazer , có cả vest cho các bạn mi nhon tầm 43kg đổ lại nữa ạ, nhưng chưa chụp ảnh được, tạm thời cứ thế đã ạ

Cảm ơn các mẹ đã đọc tin.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thunganqueen
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 24/11/2014
  2. thunganqueen

Ðề: Thanh lý gấp 1 ghế da xoay Giám đốc cực rẻ.

Em muốn thanh lý gấp để dọn phòng các mẹ ủng hộ em nhé.

3. Mẹ Bình Thục

Mẹ Bình Thục Trái tim yêu thương

Ghế 300k mình mua nhé, inbox số đt và địa chỉ nha

4. thunganqueen

hì. có chị trả e 600k e còn chưa bán chị ạ. cảm ơn chị đã quan tâm

5. thuytt_hut

thuytt_hut ĐỒ KM TỪ SỮA 0972.279.739

Thích ghế nhưng giá này hơi xót ruột .

6. susu114

susu114 Thành viên rất tích cực

500k để cho mình mẹ nó nhé......................

7. thunganqueen

Ghế này e mua mới đã là 1,4tr rồi chị ạ, bị xước chút xíu nên em thanh lý giá rẻ. giờ e chuyển văn phòng nên mua hẳn cái ghế giám đốc to bự luôn ạ. hi hi.

Sửa lần cuối: 15/10/2014
  8. thunganqueen

Em cảm ơn chị đã quan tâm, em không bán được giá này ạ

9. Mẹ Bình Thục

Mẹ Bình Thục Trái tim yêu thương

300K một lần nữa nào, hihi, đùa vui tí mẹ nó đừng giận nha

10. thunganqueen

hi hi. mẹ nó hài hước thế, cảm ơn mẹ nó đã cmt để topic của e lên trên nhé

11. mengoclam2009

mengoclam2009 Thành viên sắp chính thức

500k nhé, để lại cho m, m lấy cho xã ngồi làm việc

12. thunganqueen

Cảm ơn chị em không bán được giá đó ạ

13. ghosthorse

ghosthorse Thành viên chính thức

Không thấy hình up lại đi bạn ơi.

14. dochipxinh

dochipxinh

Re: Thanh lý gấp 1 ghế da xoay Giám đốc cực rẻ.

Cũng lilke nhưng ghế này mà cho vô phòng mình hết lối đi, to quá

15. thunganqueen

Còn hộp thuốc giảm cân 24hours Diet dùng dở, tặng mẹ nào mua hàng mà có nhu cầu nhé.

16. thunganqueen

Em up lên rồi đó mn ơi. mn vào xem ủng hộ em nhé

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.