3 tháng giữa: khi nao het om nghen that su?

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi huongvan, 9/7/2010.

Tags:
  1. huongvan

huongvan mẹ yêu con trai lắm

em bi nghen nang 3 thang dau,sang thang thu 4 thi em giam,sang thang thu 5 lai giam di hon nua,nhung van cu thi thoang buon non,va em ko the an uong binh thuong nhu luc chua mang thai,cu cai gi tot thi em ko the an noi,em chi an nhung thu ma ai cung bao ko tot nhu man,oi ,dua muoi,lac vung,ngay nao em cung an thit lon,em ko an duoc thit bo va ca,an uong k ngon mieng ?em muon hoi cac me la den thang thu may thi co the va moi thu tro lai binh thuong hay la thoi gian mang thai ko the tro lai binh thuong nhu khi chua co thai duoc a?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi huongvan
  2. nguyenleanh

nguyenleanh Thành viên chính thức

Khì khì, hồi mình mang thai 3 tháng đầu mới nghén thôi chứ qua tháng thứ 4 mình trở lại bình thường rồi, ăn uống còn tốt hơn hồi chưa mang thai :D. Cái này còn tuỳ mẹ nó ạ, có người nghén lâu nghén mau có người còn ko nghén nữa. nếu mẹ nó thấy ăn uống khó như vậy sợ không đủ chất nuôi em bé thì nên uống thêm sữa bà bàu, sang tháng thứ 5 thì uống thêm canxi nữa, chcú 2 mẹ con khoẻ mạnh

3. Mẹ Bipbi

Mẹ Bipbi Mẹ Nhóc Ngốc ngố

Em thì trước 3 tháng chỉ nghén chút chút thui, sau mới bắt đầu. Sợ sữa bầu luôn, h toàn uống sữa tươi, mà nhiều lần cũng lại cho ra hết.