Mỹ Phẩm KOSE chính hãng, khuyến mãi lớn, giao hàng tận nơi

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi tuvanmypham00, 9/7/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. tuvanmypham00

tuvanmypham00 Thành viên tích cực

Em xin phép thông báo với các mẹ là e vừa có baby nên tạm nghỉ KOSE. Nhân đây em cũng xin lỗi các mẹ vì em không lên thông báo trong 2 thang nay cho cả nhà biết để phiền các mẹ phải nhắn tin hỏi thăm chương trình khuyến mãi mà em không trả lời được. Tuy nhiên nếu bây giờ các mẹ cần tư vấn về giá cả, chương trình khuyến mãi cũng như công dụng của sản phẩm thì cứ nhắn tin hay điện thoại cho em, em rất sẵn lòng ạ. Em xin cám ơn các mẹ đã quan tâm và ủng hộ em.

==========================================================

Trước hết em xin giới thiệu sơ lược để các mẹ tham khảo thêm:

- Em tên Phương là nhân viên bán hàng của Kose, vì muốn tăng sales doanh số nên em tổng hợp lại tất cả chương trình khuyến mãi của KOSE và của PAKSON nên tùy theo từng thời điểm khuyến mãi mà sẽ giảm giá chứ không giảm cố định. Chương trình khuyến mãi sẽ được em cập nhật liên tục vì sẽ thường xuyên thay đổi.

Ví dụ tháng nào PAKSON có khuyến mãi mua 1tr5 được tặng phiếu mua hàng ( mẹ nào hay đến PAKSON chắc cũng biết rõ chương trình này), em sẽ theo chương trình đó mà giảm ngay % trực tiếp trên hóa đơn cho các mẹ. Lợi thế khi các mẹ mua của em là dù các mẹ mua với bất cứ giá nào cũng được giảm mà không sợ bị hụt chương trình ( vì dưới 1tr5 thì thiếu mà trên 1tr5 thì lại dư ). Còn nếu tháng nào cả PAKSON và KOSE đều không có chương trình thì em sẽ giảm giá cố định là -7%

-Em xin đảm bảo đây là hàng chính hãng 100%, điều này các mẹ có thể yên tâm vì có thể đem sản phẩm lên cty em kiểm tra bất cứ lúc nào, cách nhận biết hàng chính hãng xin các mẹ xem ở bên dưới

- Bên cạnh đó em sẽ chăm sóc da mặt miễn phí ngay lần đầu tiên ( và cả những lần tiếp theo )để các mẹ cảm nhận được hiệu quả của sản phẩm, nếu các mẹ thấy thích thì ủng hộ giúp em, em nhận làm massage và giao hàng tận nhà luôn dành cho những người không có thời gian. Còn nếu các mẹ ngại thì bạn có thể đến pakson gặp phương, trước khi đến mẹ nhắn tin cho em trước nha ( vì em làm theo ca ) để em chuẩn bị các chương trình khuyến mãi riêng của mình em cho các mẹ,còn nếu các mẹ đến trực tiếp mà không gặp em hoặc không nt trước thì chỉ giảm được 5% thôi ạ

GỌI 0906.666.576 ( PHƯƠNG ) ĐỂ ĐƯỢC GIAO HÀNG TẬN NƠI FREE SHIP TOÀN THÀNH PHỐ, NHANH CHÓNG, THUẬN TIỆN

CHÍNH HÃNG
    [/U][/I][/B]

HẠN SỬ DỤNG

TEM TIẾNG VIỆT

KHAI TRƯƠNG DỊCH VỤ NHẮN TIN KHUYẾN MÃI

Chào các mẹ, bữa nay em xin giới thiệu đến các mẹ 1 dịch vụ hoàn toàn mới, đó là dịch vụ nhắn tin khuyến mãi. Sở dĩ em mở thêm dịch vụ này là do chương trình khuyến mãi của em có thể chỉ kéo dài trong vòng vài ngày hoặc 1 tuần, mà có thể các mẹ lại không có thời gian hoặc vì 1 lí do nào đó mà không cập nhật được tin tức, như thế là sẽ bỏ đi cơ hội mua sản phẩm với giá hấp dẫn.

Nay chỉ cần các mẹ bỏ 1 chút thời gian nhắn tin vào 0906.666.576 hoặc up lên topic tên và số điện thoại, cứ mỗi lần em cập nhật chương trình khuyến mãi mới thì em sẽ theo sdt đó mà nt cho các mẹ để các mẹ vào topic tham khảo thêm. Em rất cám ơn các mẹ đã ủng hộ em nhiệt tình và luôn mong nhận được sự góp ý của các mẹ để cho topic này sẽ luôn đồng hành cùng các mẹ trong quá trình làm đẹp các mẹ nha.

=============================================================================================================

CHƯƠNG TRÌNH DÙNG THỬ KOSE MIỄN PHÍ

Hôm nay em lập topic này với mong muốn là chia sẻ kinh nghiệm chăm sóc da cùng mỹ phẩm KOSE, dành cho các mẹ đã và đang sử dụng, hoặc bắt đầu chuyển sang sử dụng mỹ phẩm KOSE. Em sẽ tư vấn cho các mẹ về thành phần, cách sử dụng và giá cả của từng sản phẩm, cách chăm sóc da hàng ngày....

Đặc biệt, đối với mẹ nào đang muốn chuyển qua mỹ phẩm KOSE mà đang phân vân không biết nó có phù hợp với làn da mình kg, hãy liên lạc với em qua số đt 0906666576, em sẽ cho các mẹ dùng thử sản phẩm bằng 1 qui trình massage chăm sóc da bằng mỹ phẩm KOSE hoàn toàn miễn phí gồm

. Bước làm sạch da : - Tẩy trang
    - Rửa mặt
    - Tẩy tế bào chết

. Massage : giúp đào thải độc tố, thông tuần hoàn máu, gíup các sản phẩm dững dễ dàng hấp thu vào da hơn

. Đắp mặt nạ thảo dược : cung cấp độ ẩm, làm trắng da

. Dưỡng da

Rất vui được làm quen với các mẹ

vào : http://vn.360plus.yahoo.com/tuvanmypham00 để xem chi tiết về sản phẩm, giá cả cũng như tất cả các chương trình khuyến mãi
    ================================================== ================================================== ==========
    =================

DÒNG SẢN PHẨM LÀM SÁNG, LÀM MỜ VÀ NGĂN CHẶN VẾT SẬM MÀU

THÀNH PHẦN CHÍNH CỦA DÒNG:

* Hạt coix: làm dịu da, giữ ẩm da

* Rễ cây đương qui: cải thiện vòng tuần hoàn máu

* Bạch vi thảo: kiềm hãm tế bào hắc tố

[video=youtube;KQTmlPF6uUs]http://www.youtube.com/watch?v=KQTmlPF6uUs&feature=related[/video]

Sekkisei Cleansing Cream ( Kem tẩy trang KOSE )

Hãng sản xuất: Kose Giá bán: Size: 140g

Thành phần thảo dược Đông Phương giúp lấy sạch bụi bẩn, chất dơ sâu bên trong lỗ chân lông, cung cấp độ ẩm cho da, trả lại 1 làn da trắng sáng, min màng.
    ================================================== =======================

Sekkisei White Powder Wash (Sản phẩm rữa mặt dạng phấn )

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán : Size: 100g

Bột cực mịn như bọt tuyết lấy sạch các chất dơ, tế bào chết có chứa hắc tố và cả bụi bẩn trả lại làn da trắng sáng mịn màng trong suốt, đồng thời tạo ra một lớp màng đầy đủ độ ẩm trên bề mặt da, cho làn da mềm mịn như tơ lụa
    ================================================== ==================================

Sekkisei Lotion ( Lotion cung cấp nước và trắng da )

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán Size: 200ml = 730.000 vnd

Giúp làm sáng da, cung cấp nước, làm dịu da và ngăn chặn sự hình thành hắc tố, đồng thời duy trì các hiệu quả này được lâu dài. Bạn sẽ cảm nhận ngay làn da mát dịu ngay sau khi sử dụng. Nên sử dụng Lotion với kem dưỡng để tăng cường hiệu quả tối đa.
    ================================================== =================================

Sekkisei Emulsion ( Nhũ tương giữ ẩm và sáng da )

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán : Size:140ml

Ngăn ngừa sự hình thành hắc tố, các vết sậm màu do tia UV gây ra đồng thời cung cấp độ ẩm, giúp da được mềm mại săn chắc.
    ================================================== ==============================================

Sekkisei Day Essence ( Kem dưỡng ngày chống nắng )

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán : Size: 50ml

Với độ chống nắng SPF 25 PA+ có chức năng kép cung cấp độ ẩm cho da và bảo vệ da suốt ngày trước những tác nhân gây lão hóa da như tia UV, sự oxy hóa. Kem chống nắng dạng sữa Sekkisei Day Essence cũng có thể sử dụng như lớp phấn nền trang điểm lý tưởng, giúp các lớp trang điểm trông mềm mịn hơn. (Nếu bạn không có nhiều thời gian cho việc trang điểm hãy sử dụng sản phẩm này để tiết kiệm thời gian
    ================================================== ==============================

Sekkisei Cream ( Kem dưỡng đêm )

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán : Size: 40g

Ngăn chặn được việc sản sinh hắc tố da, đồng thời phục hồi các tổn thương do quá trình lão hóa da như vết nám và đốm đen, cải thiện độ trắng sáng cho làn da của bạn. Các thành phần thảo dược quý hiếm tác thẩm thấu sâu vào bên trong da, giúp cải thiện cấu trúc da, tái tạo một làn da trắng hồng rạng rỡ.
    ================================================== ======================================

Sekkisei Eye Cream( Kem dưỡng vùng mắt)

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán :
    Size: 20ml

Cung cấp độ ẩm cho vùng da quanh mắt, giảm thiểu quần thâm, cho đôi mắt tươi sáng hơn
    ================================================== ==============================

Sekkisei Herbal Esthetic Mask ( Mặt nạ dưỡng sáng da )

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán Size: 150ml

Mặt nạ massage giàu thành phần dưỡng chất là sự kết hợp của 10 loại thảo được quý hiếm. Loại kem này có một kết cấu rất đặc biệt kết hợp của kem massage và mặt nạ làm trắng da đồng thời cung cấp độ ẩm, cải thiện những vết nám tan nhang giúp da trắng sáng. Sử dụng một tuần một lần.
    ================================================== =========================================

SEKKISEI ESSENCE MASK ( mặt nạ thảo dược dưỡng trắng da)

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán : 170,000 VNĐ Size: 1pad/pc

Với các thành phần thảo dược Đông Phương tinh tuý, quý hiếm vừa cung cấp độ ẩm, làm trắng sáng da đồng thời cải thiện đáng kể làn da bị tổn thương và lo hố do tia cực tím gây ra. Dễ sử dụng và hiệu quả an toàn.Hãy sử dụng ngay hôm nay để cảm nhận làn da mềm mượt, trắng sáng.
    ================================================== ================================================== ==================

DÒNG SẢN PHẨM TRẮNG DA, CHỐNG LÃO HÓA, NGĂN CHẶN VẾT SẬM MÀU

THÀNH PHẦN CHÍNH CỦA CẢ DÒNG:

* Tinh dầu hoa hướng dương : giữ ẩm cao, phục hồi kết cấu bề mặt da, giúp dưỡng chất thấm sâu vào da

* Cây thuốc nhuộm: phục hồi, tái tạo lại cấu trúc bề mặt da ( chu kì sừng hóa không đều)

* Gừng trắng: giúp cải thiện vòng tuần hoàn máu, giảm stress

* Bạch vi thảo tinh luyện: kiềm hãm tế bào sắc tố

SEKKISEI SUPREME Cleansing Cream ( Kem Tẩy Trang )

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán : SIZE: 140G

Loại bỏ những lớp trang điểm lâu trôi và lượng dầu thừa, trả lại làn da sạch sẽ.
    ================================================== ================================================== =============

SEKKISEI SUPREME Washing Cream (Kem Rửa Mặt )

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán : VNĐ Size: 140g

Loại bỏ những lớp sừng già cỗi chứa hắc tố melanin và làm thông thoáng lỗ chân lông trả lại làn da trắng sáng rạng ngời và thuần khiết .
    ================================================== ================================================== ====

SEKKISEI SUPREME REFINING LOTION ( Lotion cung cấp nước làm mềm da )

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán :VNĐ

Lotion thấm sâu vào lớp sừng, giúp da mềm mại, mượt mà và trắng sáng thuần khiết

Refining Lotion I (mang lại vẻ tươi mát cho da )

Refining Lotion II (cung cấp nhiều độ ẩm hơn)
    ================================================== ====================================

SEKKISEI SUPREME Moisturizer (85ml / 140ml) ( Nhũ tương dưỡng ẩm )

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán :VNĐ

Nhũ tương dưỡng ẩm giúp duy trì độ đàn hồi, độ ẩm cũng như vẻ tươi sáng cho làn da. Ngăn chặn sự hình thành đốm nâu bằng cách cân bằng độ ẩm cho làn da.

Moisturizer I (mang lại vẻ tươi mát cho da )

Moisturizer II (cung cấp nhiều độ ẩm hơn cho da)

Thành phần chính gồm Melothria và Ethyl oleate (chiết xuất từ hạt hoa hướng dương) cân bằng độ ẩm cho da, phục hồi những vùng da bị thương tổn do tia UV gây ra. Nhũ tương dưỡng ẩm này vừa duy trì vẻ tươi sáng và độ săn chắc cho làn da đồng ngăn ngừa sự xuất hiện đốm nâu, giúp da trắng sáng thuần khiết.

- Chiết xuất từ dầu hạt Coix làm mềm dịu làn da, giữ cho quá trình trao đổi chất của da ổn định, không bị ảnh hưởng bởi sự khô ráp – nguyên nhân gây ra sạm da.

- Hoàn toàn thư giãn cho làn da và thư thái tinh thần với hương thơm tự nhiên của thảo dược Phương Đông.
    ================================================== =====================================

SEKKISEI SUPREME REVITALIZING CREAM (Kem dưỡng đêm)

Kem dưỡng tăng cường chức năng tự bảo vệ của da, tự tái tạo làn da mềm mịn, khỏe mạnh và trắng sáng
    ========================================================================================================================

DÒNG SẢN PHẨM NGĂN NGỪA VÀ TRỊ MỤN DÀNH CHO DA NHỜN VÀ DA NHẠY CẢM

JUNKISUI FOAMING WASH ( Sữa rửa mặt dạng tạo bọt)

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán SIZE: 150ml

Bọt mịn có tác dụng tẩy sạch chất nhờn và bụi bẩn bám sâu trong lỗ chân lông, đẩy hết các chất dơ đọng trong lỗ chân lông, giúp ngăn chặn việc hình thành mụn

JUNKISUI REFRESHING LOTION ( Lotion cung cấp nước )

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán Size: 150ml

Lotion với chiết xuất thảo dược phương Đông cung cấp nước sâu vàoc trong lớp tế bào sừng già cỗi, phục hồi khả năng duy trì độ ẩm của da. Loại Lotion này đặc biệt phù hợp cho loại da nhờn thiếu nước, giúp làn da khoẻ mạnh và tươi mát suốt cả ngày.

JUNKISUI MOISTURIZER ( Kem dưỡng giữ ẩm)

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán

Size: 120ml

Cung cấp độ ẩm sâu bên trong da và giữ ẩm giúp cho ngay cả những làn da khô, thô ráp nhất có khuynh hướng bị mụn cũng trở nên mềm mại, tươi mát.

JUNKISUI REFRESHING SPOTS SERUM ( Tinh chất đặc trị mụn)

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán Size: 25ml

Sản phẩm đặc trị các đốm mụn vừa xuất hiện với công dụng diệt khuẩn và làm dịu mát da, cứu tinh cho làn da bị mụn.
    ================================================== ==================================================

JUNKKISUI BODY WASH ( sữa tắm săn chắc da )

Size 500ml

Sữa tắm giúp làm săn chắc da, giải độc tố, đồng thời chiết xuất từ thảo dược giúp làm trắng da, ngăn ngừa mụn. Mùi hương thảo dược dễ chịu, thoáng mát

JUNKKISUI BODY STYLING SERUM ( Sữa dưỡng thể săn chắc da )

Size 500ml

Sản phẩm tan mỡ cải thiện hiện tượng da sần vỏ cam rất dễ thẩm thấu vào da. Sp được chiết xuất từ trà xanh, hạt cõi giúp đốt năng lượng và chuyển hóa mỡ, săn chắc và làm trắng da.

JUNKKISUI WHITE LIFT SERUM ( Sữa dưỡng thể làm trắng da )

Size 500ml

sp chiết xuất từ coix giúp làm trắng, mềm mịn da, giúp giải độc tố và ngăn ngừa mụn, hương thơm thảo dựơc dễ chịu

================================================================================================

HIX, HẾT CHỖ POST, TRONG KHI CHỜ EM KIẾM CHỖ POST TIẾP, CÁC MẸ TẠM THỜI VÀO http://vn.360plus.yahoo.com/tuvanmypham00 DÙM EM ĐỂ XEM THÊM CÁC DÒNG KHÁC

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tuvanmypham00
    Sửa lần cuối: 29/8/2011
    motmot thích bài này.
  2. mẹ bin thối

mẹ bin thối Thành viên tích cực

bạn ơi cho mình hỏi là mỹ phẩm beauty de kose của nhật phải k? cả quy trình làm bằng tất cả sp của hãng a?

3. tuvanmypham00

Đúng la beauty de KOSE là của Nhật và là 1 trong 3 hãng mỹ phẩm được yêu thích nhất tại Nhật đó bạn. Mình làm qui trình bằng sản phẩm 100% là của hãng nhằm hướng đến những mẹ đang muốn chuyển qua mỹ phẩm kose mà đang phân vân không biết có phù hợp với làn da mình không. Còn đối với các mẹ nào đang sử dụng KOSE mình cũng khuyến mãi làm miễn phí luôn để các mẹ tiếp tục yêu thích tất cả các sản phẩm của Kose. Nếu bạn có nhu cầu làm đẹp thi liên lạc với mình nha, chào bạn

4. tphuong0411

tphuong0411 Thành viên mới

mẹ nó ơi mình có nghe nói là kose có mặt nạ màu đen vừa làm trắng da vừa tẩy tế bào chết, cho mình biết sản phẩm đó là gì và giá bao nhiêu nha, thanks

5. Envi78

Envi78 Thành viên rất tích cực

Làm thử ở đâu hả bạn? Cho mình địa chỉ của bạn đi.

6. tuvanmypham00

Địa chỉ của mình là 633/11 hồng bàng f6, Q.6. Vì mình phải đi làm nên nếu bạn có nhu cầu chăm sóc da thi nhắn tin cho mình trước qua số 0906666576 để hẹn giờ trước nha, thường thì mình nhận làm vào sáng 3,5,7 từ 8h-13h, chiều 2,4,6,CN từ 16h-22h. Đây không phải là 1 địa chỉ làm đẹp hay là spa nào hết mà mình chỉ làm tại nhà của mình để cho các mẹ dùng thử sản phẩm của KOSE thôi nên bạn đừng có ngại nha ( không bắt buộc mua sản phẩm)

Sửa lần cuối: 10/7/2010
  7. tuvanmypham00

Ah, đó là Seikisho mask white, sản phẩm tẩy tế bào chết dạng mặt nạ được bổ sung thêm hàm lượng vitamin C ở dạng bột dễ dàng thẩm thấu vào da và phát huy sự kiềm hãm tế bào hắc tố , làm trắng da, thích hợp cho những người điều trị sạm, nám, tàn nhang. Ngoài ra sản phẩm này còn lấy đi những chất dầu thứa bám sâu bên trong lỗ chân lông làm giảm mụn cám, mụn đầu đen. Giá bán 500k. Nếu mẹ có thẻ vip của Kose thì sẽ được giảm 5% nha.

8. mẹ bin thối

mẹ bin thối Thành viên tích cực

tiếc quá bạn lại ở sài gòn. Mình đã từng dùng kose khi mua o parson sai gòn. Nói chung là thích do k thấy bị dị ứng gì. Da mình nhậy cảm lắm, dùng sp mới là dị ứng ngay. up ủng hộ bạn nhé.

9. tuvanmypham00

Ðề: Chăm sóc da mặt miễn phí cùng mỹ phẩm KOSE

Tiếc quá nhỉ, vậy là mình kg có dịp phục vụ cho bạn rồi, hihi, về vấn đề da nhạy cảm thì do KOSE được chiết xuất từ thảo dược được kiểm nghiệm nên rất an toàn cho da. Cám ơn mẹ bin thối nhiều nha, có dịp vào sài gòn chơi thì liên lạc với mình.

10. tuvanmypham00

Hot hot : chương trình khuyến mãi từ ngày 11/7 đến ngày 26/7, đây là quà ra mắt của em dành cho các mẹ nhân dịp khai trương topic mới đâyyyyyy

- Ngoài chương trình -5% dành cho các mẹ có thẻ vip KOSE, với mỗi hóa đơn từ 1tr2 trở lên em sẽ tặng thêm hàng sample ( 50ml ) và giảm giá 100.000 trên mỗi hóa đơn.

Mong các mẹ sẽ tiếp tục ủng hộ em nha

11. tphuong0411

vậy dung lượng của nó là bao nhiêu, có thể post hinh lên cho mình xem được không bạn. Cho mình hỏi thêm là da mình rất khô, bên bạn có sản phẩm nào dưỡng cho da mềm mịn không nhưng mình không muốn sử dụng cả bộ nhe, mấy cô nhân viên thường hay tư vấn cả bộ, mình thì không có thời gian, thanks

12. tuvanmypham00

Hix, mấy bữa nay cái máy tính nhà mình nó bị hư nên không trả lới cho bạn được. Tiếc quá mình đã thử hoài mà không biết cách up hình lên làm sao hết. Da bạn rất khô nhưng cho mình hỏi là bạn khoảng bao nhiêu tuổi, có thường làm việc thường xuyên trong môi trường máy lạnh không, bạn có thường xuyên thúc khuya không. Mấy cô nhân viên thường tư vấn sử dụng cả bộ vì thường mỗi sản phẩm trong đó nó đều có công dụng riêng và nó sẽ bổ sung chặt chẽ cho nhau để việc chăm sóc da có kết quả hơn. Nếu bạn không thích sử dụng nguyên bộ thì mình có thể giới thiệu bạn 1 sản phẩn thuộc dòng tái tạo da đó là Moisture Skin Repair, dung tích 50ml giá 900k, được chiết xuất từ công nghệ sinh học lên men của gạo và sake có công dụng tái tạo lại độ ẩm và cung cấp độ ẩm, phục hối tức thì khả năng tự bảo vệ của da. Đặc biệt sản phẩm này còn có chức năng làm mềm lớp sừng, giúp cho những dưỡng chất theo sau dễ dàng thậm thấu vào da, giúp da căng, láng mịn, giúp lớp trang điểm lâu trôi hơn. Bạn có thể sử dụng thêm lotion ( mình chưa biết bạn ở độ tuổi nào nên chưa tư vấn lotion cho thích hợp) để có hiệu quả cao hơn.

Sửa lần cuối: 27/7/2010
  13. tphuong0411

thaks ban nhieu nha, up len dum ban ne

14. MeDuyPhuoc

MeDuyPhuoc Thành viên mới

Bạn ơi loại bột rửa mặt giá bao nhiêu vậy Sekkisei White Powder Wash

15. tuvanmypham00

Giá sữa rửa mặt dạng bột đó là 500k đó bạn, nếu ban có thẻ vip của kose thì dược giảm thêm 5% nữa.

16. Belem

Belem Thành viên tích cực

Làm sao có thẻ VIP Kose?

Mình đã dùng bột rửa mặt, loại tẩy trang hàng ngày và loại tẩy da chết dùng 1-2 lần/tuần. Thấy rất thích. Cho mình hỏi giá hiện tại của các loại này. Và hàng của bạn có đảm bảo chính hãng không?

17. tuvanmypham00

Với hóa đơn đầu tiên 2tr là bạn đã có được thẻ vip của Kose rồi, sẵn đây mình sẽ nói thêm về quyền lợi của thẻ vip:
    - Giảm giá 5% trên tổng giá trị của hóa đơn
    - Tích lũy điểm để nhận thêm nhiều quà tặng có giá trị
    - Tặng quà vào dịp sinh nhật
    - Giảm giá 5% cho các nhã hiệu nổi tiếng khác như vera, hagati, nhà hàng.....

Mình bảo đảm với bạn hàng của mình là hàng chánh hãng 100%, mình là nhân viên bán hàng của Kose, vì muốn tăng sales doanh số nên mình lập topic này để đưa sản phẩm Kose đến gần với mọi người hơn, mình sẽ chăm sóc da mặt miễn phí ngay lần đầu tiên ( và cả những lần tiếp theo )để các mẹ cảm nhận được hiệu quả của sản phẩm, nếu các mẹ thấy thích thì ủng hộ giúp mình, mình nhận làm massage và giao hàng tận nhà luôn dành cho những người không có thời gian. Còn nếu bạn ngại thì bạn có thể đến pakson hùng vương gặp phương, mình đang là nhân viên bàn hàng ở đó, trước khi đến bạn nhắn tin cho mình trước nha để mình chuẩn bị các chương trình khuyến mãi riêng của mình dành cho các mẹ.

Còn các sản phẩm bạn đang sử dụng là sữa rửa mặt dạng bột giá 500k

Tẩy trang và tẩy tế bào chết hàng ngày bạn không nói rõ là sử dụng dạng nào

Tẩy trang: - dạng dầu : 470k, 600k
    - dạng gel : 440k
    - dạng kem: 550k

Tẩy tế bào chết: - dạng mặt nạ : 500k
    - dạng kì : 400k
    - dạng lotion : 450k
    - dạng massage: 450k

mình sẽ up lên những chương trình khuyến mãi mới nhất , mong bạn sẽ tiếp tục ủng hộ kóse nha

18. Belem

Belem Thành viên tích cực

bạn up hình lên đi. Mình đang có nhu cầu đây

19. tuvanmypham00

SEKKISEI WHITE POWDER WASH ( Sữa rửa mặt dạng bột ) GIá: 500k

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán : 500,000 VNĐ Size: 100g

Bột cực mịn như bọt tuyết lấy sạch các chất dơ, tế bào chết có chứa hắc tố và cả bụi bẩn trả lại làn da trắng sáng mịn màng trong suốt, đồng thời tạo ra một lớp màng đầy đủ độ ẩm trên bề mặt da, cho làn da mềm mịn như tơ lụa

Seikisho Perfect Cleansing Oil (Tẩy trang dạng dầu )

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán : 470,000 VNĐ

Tẩy sạch các lớp trang điểm không trôi, loại bỏ các lớp sừng chứa hắc tố da. Các thành phần thảo dược Đông Phương giúp làm dịu làn da sau khi tẩy trang đồng thời se khít lỗ chân lông. Hơn thế nữa, hương thơm từ những loại thảo dược đem lại cho bạn cảm giác sảng khoái tinh thần sau một ngày làm việc căng thẳng.

Sekkisei Cleansing Cream ( Kem tẩy trang KOSE )

Hãng sản xuất: Kose Giá bán: 550.000VNĐ Size: 140g

Thành phần thảo dược Đông Phương giúp lấy sạch bụi bẩn, chất dơ sâu bên trong lỗ chân lông, cung cấp độ ẩm cho da, trả lại 1 làn da trắng sáng, min màng

SEIKKISHO MASK WHITE ( Tẩy tế bào chết dạng mặt nạ )

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán : 500,000 VNĐ

Sản phẩm tẩy tế bào chết dạng mặt nạ được bổ sung thêm hàm lượng vitaminC dạng bột giúp ổn định lượng vitaminC. giúp dễ dàng thấm sâu vào da và phát huy sự kiềm hãm tb hắc tố, làm trắng da, thích hợp cho những người điều tr5 sạm, nám, tàn nhang

SEIKISHO EXFOLIATING MASSAGE GEL : Gel massage tẩy tế bào chết

Hãng sản xuất : Kosé Giá bán : 450,000 VNĐ

Gồm thành phần bột cực mịn có chức năng tạo nhiệt giúp giãn nở các lỗ chân lông, đẩy hết các chất dơ bám sâu trong lỗ chân lông và loại bỏ các tế bào chết trên bề mặt da, giúp làn da mềm mại, sạch sẽ và tươi sáng.

20. tran thu hien

tran thu hien Thành viên đạt chuẩn

bạn có tẩy té bào chất toàn thân và kem dưỡng trắng da toàn thân ko?pm cho mình theo số 0909890088 nha,mình đang cần gấp,Thanks bạn,ah.làm ơn báo giá giùm mình luôn nha.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.