Tim truong cap 2 cho con

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi keolacrang, 12/5/2008.

1. keolacrang

keolacrang Thành viên chính thức

Các chị ơi! Sắp hết năm học cấp 1 rồi . Cháu nhà Em lên cấp 2 đang muốn học ở trường PTCS Đống Đa ở gần chợ Kim Liên. Có C nào biết thì mách em với . Em khong biet thủ tục như thế nào. Cháu nhà Em học cấp 2 ở Trường PTCS Đống Đa là trái tuyến (néu xin được). Cám ơn các chị nhe

Xem thêm các chủ đề tạo bởi keolacrang
    Đang tải...

2. mebongtom0006

mebongtom0006 Thành viên mới

mẹ keolacrang ơi, nhà tớ cũng gần ngay trường Đống đa đây mà cũng trái tuyến mới buồn chứ. Tớ không biết trường Đống Đa và Phương Mai thì chất lượng có gần giống nhau ko nhỉ?

3. yeuconn

yeuconn Thành viên tập sự

Tìm trường cấp 2 cho con

Chào các me. Cách đây 1 năm cả nhà mẹ Tom đau dầu và băn khoăn không biết cho bé vào cấp 2 nào,định cho vào LêNH trên lò đúc nhưng thấy không ổn , may hỏi được mẹ ỉn mới biết trường Tây Sơn trên Trần Nhân Tông cực ổn, mừng hơn được vàng. Mình thấy Gv trách nhiêm, con iu có vấn đề gì các mẹ được biết liền sau buổi học. Đặc biệt môn Văn do cô Thúy Hằng dạy, nghiêm nhưng tốt cho con các mẹ mà cô nầy cho viết ít con các mẹ hiểu nhiều. trước đây, Tom nhà mình chỉ học thuộc tâp làm văn rồi chép lại bây giờ thì tự làm, tự nghĩ...mình thấy yên tam. Cảm ơn mẹ ỉn. Chia sẻ cho các mẹ nhé. :partyman:

4. Tuti2004

Tuti2004 Bắt đầu tích cực

Ðề: Tìm trường cấp 2 cho con

Con mình đang học lớp 2, mình cũng đang hóng hớt xem mấy năm nữa thi vào trường cấp 2 nào đây?