Thanh lý: Sữa, bình sữa, bỉm, đồ chơi cho bé; trợ ti, mĩ phẩm, quần áo, váy và giày VNXK

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Mẹ Mây biếc, 19/7/2010.

1. Mẹ Mây biếc

Mẹ Mây biếc Thành viên rất tích cực

Trước tiên là đồ cho bé ạ:
    1. 1 bịch Goon S52. Hàng xuất khẩu. Đã dùng 6 miếng do ông bà nhầm size. 200k
    2. 1 bịch Goon quần M30. Hàng xuất khẩu. Đã dùng 4 chiếc. 200k
    3. 1 bịch Merries quần L42. Hàng xách tay do bạn mình ở Nhật về tặng. 350k
    4. 01 hộp sữa Karicare Gold Plus 1 dành cho bé từ 0-6 tháng. Date 2011.Mua 425k ở Hồng Minh. 390k
    5. 01 bình thủy tinh cổ hẹp Nuk, 230ml, kèm núm ti silicon. New 100%. 90k
    6. 01 bình thủy tinh cổ rộng Nuk 120ml, kèm 2 núm ti silicon. New 90%. 80k
    7. 01 bình nhựa Milette của Thụy Sĩ, hàng xách tay, BPA free, kèm núm ti silicon. Bình cổ hẹp, 120ml. New 90%. 50k

8. 01 lọ dầu mát xa cho bé cũng của Milette. New 100%. 50k
    9.Một hộp bột pha sữa CERELAC của Nestle dành cho bé 4-6 tháng. Pha cùng với sữa công thức giúp sữa có vị thơm ngon hơn (đặc biệt tốt cho những mẹ nào cho con uống sữa có vị tanh như XO hay SMA). Cách pha: cứ 90ml sữa cho 1 thìa 5g bột vào lắc nhẹ cho tan cùng sữa cho bé uống. Đặc biệt bổ sung men tiêu hóa cùng 14 loại vitamin và khoáng chất hay bị mất đi trong khi pha sữa. Hộp 250g của Pháp. New 100%. 50k

10. 15 đôi bao tay + bao chân Mio cho bé. New 100%, mỗi đôi đều còn nguyên bao nilon bọc ngoài. Chất lượng của Mio thì các mẹ đều biết. 100k/15 đôi (mua mới 10k/đôi)

11. Giá chữ A cho bé. Con mình được tặng nhưng không thích chơi vì giờ đang tập đi, chỉ thích đi loăng quăng trong nhà. Mở ra lắp thử rồi lại cất đi. 180k. Xin phép Mod cho tớ up ảnh này vì tìm mãi mới thấy cái y hệt vì bé không chơi nên tháo ra cất lại vào hộp rồi, không chụp ảnh được nữa.

Đến đồ cho mẹ ạ.

11. Núm trợ ti Medela, hỗ trợ ti mẹ khi núm ti ngắn, bị nứt cổ gà, đau rát, giúp bé ti mẹ dễ dàng hơn. New 100%, nguyên hộp.

12. Mặt nạ cám gạo của SKINFOOD, thích hợp với mọi loại da. Cung cấp nhiều dưỡng chất cho da giúp da khỏe mạnh, trắng mịn, làm mờ các vết thâm, nám. Tớ dùng được 2 lần, mỗi lần một ít thôi vì tớ đắp mỏng. 170k (fix). Hình thật của tớ đây ạ:

13. Mặt nạ trắng mịn da làm từ đất sét Tây Tạng
    Công dụng chính: Hiệu quả trắng sáng mịn tức thì sau khi đắp, se khít lỗ chân lông, giảm nhăn da.

Ngày nay cách dùng đất sét để dưỡng da và chửa bệnh được sử dụng thường xuyên hơn nhất là ở các thiếu nữ , hầu như gia đình nào cũng dùng đất sét để chăm sóc da và cơ thể. Bạn có dịp du lịch đến vùng nằm dưới rặng núi Himalaya, bạn sẽ ngạc nhiên khi nhận thấy rằng làn da của họ luôn trẻ hơn rất nhiều so với tuổi mặc dù không dùng bất cứ loại mỹ phẩm nào. Kết thúc câu chuyện là những chuyến hàng đất sét thô được chuyển từ Tây tạng về công ty chúng tôi, qua giai đoạn tinh chế loại bỏ những tạp chất không cần thiết cho da, tạo nên sự khác biệt về đất sét mà bạn đã dùng trước đây...
    Từ hàng ngàn năm trước, người Ai Cập đã biết dùng đất sét làm mặt nạ dưỡng da, người Ấn Độ uống đất sét pha nước cho khỏe, người châu Âu thì dùng để chữa bệnh dạ dày và đường ruột. Cho đến nay các nhà khoa học vẫn coi đất sét là một chất liệu làm dịu nhiệm mầu đối với cơ thể con người...
    Đất sét mang lại nhiều lợi ích cho sức khoẻ và sắc đẹp bởi những tính năng đa dạng của nó. Trong lĩnh vực thẩm mỹ, đất sét được dùng để chăm sóc da, tóc và cả răng.Thành phần của đất sét bao gồm các chất khoáng như magie, sắt, canxi, phốt pho, natri, kali, đồng, kẽm… với tỷ lệ thay đổi tuỳ theo địa tầng và vùng đất khai thác. Mỗi loại đất sét đều có màu sắc và thành phần khoáng chất riêng. Đất sét có nhiều tính chất rất đặc biệt như tính hút nước giống bọt biển, kết dính. Nó còn có tác dụng làm liền sẹo và sát khuẩn nhờ chứa silic nhôm. Mặt nạ đất sét có tác dụng tốt cho tất các loại da và chúng được khuyên dùng đặc biệt cho da mẫn cảm, cháy nắng, bỏng rát do nắng, da khô, bong sần, da tổn thương do mụn... 120k

14. Giày cao gót Bata new 99%. Đi cực kỳ chắc chân, hàng VNXK, da đẹp. Size 37 lớn-38. Tớ mới đi thử từ trong nhà ra hành lang thôi. Cả order+ship+đóng đế cẩn thận là 300k, thanh lý 200k nhé

15. Che khuyết điểm NEW Acne Solutions Clearing Concealer của Clinique

Medicated concealer helps clear and prevent blemishes. Gentle, soothing formula provides natural-looking coverage as blemishes heal. In three skin tone shades to wear alone, under makeup or for touch-ups. Plus, a green tint to visually correct redness. Oil free.
    Đọc review thấy em này được khen nhiều quá nên order nhưng lại bị nhầm tông. Màu của tớ là màu số 2 dành cho da trung bình sáng nhé. Da dầu dùng ok nhé. Mua đắt lắm, khoảng 400k, thanh lý 200k nhé --> 150k

16. Áo măng-tô dạ trắng. Mới 99% vì chồng mua tặng sinh nhật nhưng mới chỉ giật tag và mặc thử cho chồng ngắm. Mình thanh lý vì không quen mặc áo dáng dài. Chất dạ đẹp, trong có lớp lót lụa, dáng mặc trẻ, sang. Bạn nào cao từ 1.58 trở lên, nặng 45~55kg mặc thì đẹp nhé. Mua hơn 600k, tlý 500k (bạn nào nhiệt tình mua mình sẽ bớt nhé)

17. Còn đây là váy mặc khi bầu và cho con bú của UMI. New. 100k. Rất mềm, mát, thoải mái.

Váy của tớ màu tím nhạt nhé.

Mình nhận ship bằng GNN, người nhận trả ship nhé. Tớ có tk VCB, BIDV, SCB và MB.

- Tớ tham khảo giá ở CLF vì tớ hay mua đồ ở đây và các mẹ có thể lên web của nó để check giá.
    - Các mẹ vui lòng đọc kỹ các thông tin của tớ để tránh mất công hỏi lại những gì tớ đã viết rồi.
    - Mình không public sđt vì máy của mình không nhắn tin được. Mẹ nào mua đồ thì pm cho mình mình nhé.
    - Mình không ship được. Các mẹ lấy đồ ở Nguyễn Chí Thanh đầu ngã tư Láng nhé. Cảm ơn các mẹ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Mây biếc
    Đang tải...

2. 276batrieu

276batrieu Thành viên rất tích cực

Ðề: Thanh lý: Sữa, bình sữa, bỉm, đồ chơi cho bé; trợ ti, mĩ phẩm, quần áo, váy và giày VN

giá chữ a giảm giá nữa đi chị ơi

3. Mẹ Mây biếc

Mẹ Mây biếc Thành viên rất tích cực

Ðề: Thanh lý: Sữa, bình sữa, bỉm, đồ chơi cho bé; trợ ti, mĩ phẩm, quần áo, váy và giày VN

Những thứ sau đã thanh lý ạ:
    - Bình cổ rộng 120ml Nuk
    - Bao tay chân Mio cho bé
    - Váy Umi cho mẹ
    Mờia các mẹ ủng hộ mình nhé.

4. Nghé2469

Nghé2469 & Cọp8310

núm trợ ti bao nhiu hả chị ????

5. Piper

Piper Bắt đầu nổi tiếng

bạn giảm merries nữa đi. mẹ em tròn cũng bán mới giá 350k mà.

6. bibe

bibe Guest

Mẹ mây biếc ơi, em là bibe đây lày, lần trước chị đặt em literin và dầu gội đầu, em đã lấy hàng về mà ko có số của mẹ nó để thông báo, khi nào mẹ nó online thì PM cho em để lấy hàng oder nhé

7. MẹKemCốm

MẹKemCốm Thành viên chính thức

Bạn ơi, nhắn cho mình số điện thoại để chiều về mình qua lấy bịch bỉm Goon, trợ ty. Tks!

8. MẹKemCốm

MẹKemCốm Thành viên chính thức

Mẹ nó cho mình số điện thoại làm sao mà gọi ko thấy nghe máy?

9. Linh Lam

Linh Lam Bắt đầu nổi tiếng

Bỉm quần merries size L giảm giá 300k được ko bạn?

10. tatit

tatit Bắt đầu nổi tiếng

Mình muốn lấy hộp bột pha sữa, bạn cho mình xin địa chỉ nhé

11. maiphuongvu85

maiphuongvu85 Thành viên mới

Chị ơi kem che khuyết điểm Clinique còn bnhiêu % thế. để cho e 100 nhé. nếu được thì pm em 0988440014

12. Hà Đoảng

Hà Đoảng Thành viên đạt chuẩn

em quan tâm em giày bata, mẹ nó cho địa chỉ và số đt nhé, có j chiều mai tầm 5h hơn em qua ạ

13. sakurahime

sakurahime Thành viên tích cực

mình muốn qua xem đồ của bạn, pm cho mình địa chỉ và số dthoai để liên lạc nhé. thanks

14. thuleshop

thuleshop Thành viên chính thức

CHị ơi còn giá chữ A k ạ?gõ thêm k dủ ký tự :D

15. Nhữ_Tú_Quyên

Nhữ_Tú_Quyên Khăn hàng hiệu use 0905452992

vừa pm cho mẹ bé nhé!có gì nhớ reply cho mình nha!

16. cogaibaobinh

cogaibaobinh dăn lòng AQ để sống nào

ui nhà chị gần nhà e này, có rảnh qua thử đồ nhé
    mà ảnh nhà chị hỏng hết rùi
    e quan tâm cái giá chữ a

17. ngoctrai2009

ngoctrai2009 Bắt đầu nổi tiếng

Chả thấy hình gì cả. Mẹ nó fix bỉm merries inbox cho mình nhé. Tks

18. meodicham

meodicham (BunShop-0946880203)

Chị ơi k xem được hình ạ...........

19. tomtep2012

tomtep2012 Thành viên chính thức

01 bình thủy tinh cổ hẹp Nuk, 230ml, kèm núm ti silicon. New 100%. 90k

Tớ muốn lấy loại này. Mẹ nó cho số đt để liên lạc nha

20. tinypuma

tinypuma Thành viên rất tích cực

Nàng ơi cái nàng HSD đến bjo đấy? Không xem đc ảnh nên ko biết là vị gì?

Một hộp bột pha sữa CERELAC của Nestle dành cho bé 4-6 tháng. Pha cùng với sữa công thức giúp sữa có vị thơm ngon hơn (đặc biệt tốt cho những mẹ nào cho con uống sữa có vị tanh như XO hay SMA). Cách pha: cứ 90ml sữa cho 1 thìa 5g bột vào lắc nhẹ cho tan cùng sữa cho bé uống. Đặc biệt bổ sung men tiêu hóa cùng 14 loại vitamin và khoáng chất hay bị mất đi trong khi pha sữa. Hộp 250g của Pháp. New 100%. 50k