Kinh nghiệm: Bắp tay to

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi nguyenthuoc, 22/7/2010.

1. nguyenthuoc

nguyenthuoc Thành viên tích cực

Cả nhà ơi có ai bị như em không ạ. Em gầy nhưng mà bắp tay của em to lắm ạ, cứ như con trai ý, thỉnh thoảng lại còn nổi gân như kiểu con trai lúc lên cơ ý a. Ai có kinh nghiệm gì về vụ này hok giúp em với, chứ em chẳng tự tin tý nào khi mặc áo cộc tay cả, mà em lại hay mặc áo cộc chứ. Cả nhà chia sẻ kinh nghiệm đi ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguyenthuoc
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. nguyenthuoc

Ðề: Bắp tay to

chẳng ai có ý kiến gì thế nhể ::)confused:

3. slumberous83

slumberous83 Thành viên tập sự

chị ơi, chị thử tập theo cách này xem nhé:
    1. Dang tay ngang, nâng cả cánh tay lên, hạ xuống 10 lần, lúc nâng lên thì lòng bàn tay hướng lên trên, lúc hạ xuống thì lòng bàn tay hướng xuống.
    2. Dang tay ngang, đưa cả cánh tay ra trước, rồi ra sau 10 lần, lúc ra trước thì lòng bàn tay hướng trước, ra sau lòng bàn tay hướng sau.
    lặp lại các động tác 1,2 ba lần. Mỗi ngày tập tối thiểu 2 lần.
    Bài tập này nhẹ nhàng thôi, nhưng hiệu quả với em, mỗi tội phải kiên trì. Em mất khoảng nửa năm thì bắp tay mới được như ý đấy.
    Chúc chị thành công!

vitbaucutenguyenthuoc thích.
  4. Mimi Se7enteeN

Mimi Se7enteeN Nga - 0915 577 566

Ngoài tập chị có thể dùng kem massage cho mềm bắp tay thì sẽ hiệu quả hơn đấy ạ! Chúc chị thành công

nguyenthuoc thích bài này.
  5. nguyenthuoc

thanks mọi người nhiều. Mình tìm thấy có chỗ nói dùng kem giảm mỡ thì sẽ làm nhỏ bắp tay. Nhưng mình không béo mà bắp tay lại to và rắn nữa. Sẽ thử tập thể dục như bạn nói vào buổi sáng và tối xem sao. Hy vọng thành công, mình cũng khá kiên trì trong mấy vụ này mừ.

6. Mimi Se7enteeN

Mimi Se7enteeN Nga - 0915 577 566

Ko phải dùng kem là có tác dụng tan mỡ đâu chị ạ. Nó có tác dụng làm mềm bắp tay, sau đó trong quá trình tập và đốt cháy năng lượng thì lượng mỡ sẽ giảm. Còn tay chị ko có mỡ vẫn có thể dùng để làm mềm, chứ tay chị đã săn chắc thì càng tập càng săn chắc thêm thôi chị ạ, nên kết hợp cả 2

7. lala2007

lala2007 Thành viên mới

bạn đi ra spa họ dùng tinh dầu và kỹ thuật massage đúng cách để làm nhỏ lại vùng tay này cho bạn nhé, đoạn tay chân này là hơi khó đấy

8. sociu2002

sociu2002 Thành viên mới

Mình nghe nói các spa có giảm béo cũng có phần giảm béo bắp tay bắp chân đấy, nhưng khó bé hơn các vùng khác vì nó là bắp. em tham khảo thử xem

9. Ðề: Bắp tay to

Mẹ nó chịu khó đi spa nhé, họ có kem chuyên dụng để làm tan mỡ, thu nhỏ và săn chắc bắp tay + kết hợp matxa, xoa bóp một time mới có kết quả. Đợt trước em cũng đi thu nhỏ bắp tay, đến giai đoạn nước rút thì bận quá chẳng đi nữa, thế là nó lại đâu vào đấy. Trong thẻ vẫn còn gần 2 tuần nữa mới hết, thỉnh thoảng nv lại gọi điện nhắc nhưng em cứ lười

Cứ xác định là hơi bị mất time vì bắp tay là chỗ khó nhằn nhất, mỗi lần làm là cứ 3-4 em nv thay phiên nhau matxa trong hơn 2h, mình mà như các em ý thì chắc rụng tay luôn