SALE OFF toàn bộ hàng đặt từ Mỹ - Giá CỰC RẺ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi bomeyeucon, 1/9/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. bomeyeucon

bomeyeucon Thành viên nổi tiếng

TỚ ĐANG CAI NGHIỆN VÀ SẮP THÀNH CÔNG RỒI :wink: NÊN TỚ TL TOÀN BỘ ĐỒ ĐÃ ORDER VỚI GIÁ CỰC RẺ. MỌI NGƯỜI ỦNG HỘ TỚ NHÉ
    1. JOSMO Crib Cas MJ - Size 5T - Tớ TL 150K. Màu BLACK
    [​IMG][​IMG][​IMG]

2. BANANA BLUES GIGOLO - SIZE 8 - MÀU BLACK. Giá Web 99$. Tớ TL 800K

3. CHEDDAR POCKET Daryl Main Wallet. Màu Black/Silver. Giá Web 60$. SOLD
    Link tham khảo:
    http://www.amazon.com/Cheddar-Pocket-Mens-Daryl-Wallet/dp/B003MVZ2C0

4. BCBGeneration Ariel, màu Black, size 7.5. SOLD

5. Jumping Jacks Splash Sandal, size 4.5T, đôi này giá rất mắc, nhưng được cái là rất êm chân cho bé. Chân bé nào dài tầm 13.5cm là vừa. Giá 260K-----GIÁ CỰC RẺ 230K
    Link của Amazon: http://www.amazon.com/Jumping-Jacks-Toddler-Big-Splash/dp/B002Y270X2

6. JESSICA SIMPSON Square Neck Flutter Sleever Dress, size 6. Giá tag em này $216. Giá 850k -----GIÁ CỰC RẺ 780K

7. Em váy ở Ideeli, size 6. Giá 600K-----GIÁ CỰC RẺ 550K

8. Em váy đặt ở Drjay, ở ngoài rất đẹp và nuột nà. Size S, dành cho mẹ nào cao khoảng 1m6, nặng 50-55kg.Giá 450K ------ GIÁ CỰC RẺ 400K

9.Sandal NW size 7.5M, màu như hình nhé, SOLD

10. Hàng hot đây ạ, sắm cho xã đôi này mà xã nhất quyết ko đi. Tiếc 1 thời gian ko đăng vì ở ngoài đẹp nuột nà quá, nhưng để lại cũng ko ai đi vừa. Size 8. Tớ TL 740K-----GIÁ CỰC RẺ 690K (ĐÔI NÀY TL LỖ GẦN 200K :()
    Phục vụ link web đây, để cả nhà ngắm được đủ góc độ
    http://www.6pm.com/nunn-bush-chadwick-brown-nubuck

11. Áo Victoria Secret, đẹp mê ly, của tớ màu đen nhé, size S. Giá 250K -------GIÁ CỰC RẺ 200K

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    5. BCBGMAXAZRIA Mini Front Ruffle Cap Sleeve size 6. Giá tag em này $228. SOLD

21. Nicole Women's Don't Tell Sandal, size 7.5, màu Black. SOLD
    Link tham khảo của Amazon:
    http://www.amazon.com/nicole-Womens-Dont-Tell-Sandal/dp/B002MUAR2W
    Link tham khảo của DSW:
    http://www.dsw.com/shoe/nicole+don't+tell+sandal?prodId=227525

20. BCBGMAXAZRIA Tiered Knit Dress, Size S. Giá tag em này $198. SOLD

17. 2 em ví New york & Company, SOLD cả hai rồi
    http://www.nyandcompany.com/nyco/br...&categoryId=cat720024&addFacet=1002:cat720024

http://www.nyandcompany.com/nyco/br...&categoryId=cat720024&addFacet=1002:cat720024

16. Wallet ở New york & Company, màu đen như hình. -SOLD
    Link sản phẩm ở web: http://www.nyandcompany.com/nyco/br...ategoryId=cat1110020&addFacet=1002:cat1110020

15. Tất Disney Princess 6-pk. 1/4-Crew Socks. 6 đôi, size 2-4T---SOLD, dành cho bé chân vừa vừa, con tớ đến mùa đông là 4T mà chân dài hơn so với tuổi nên ko vừa, hic .
    Link đây: http://www.kohls.com/kohlsStore/kid...D~783078/Disney+Princess+6pk+14Crew+Socks.jsp

14. Túi Boscovs, chất liệu rất mềm và mát tay, SOLD
    Link đây: http://www.boscovs.com/StoreFrontWe...app110?rch=Y&cm_vc=XSELLPROD&itemNumber=98359

13. Tất đặt ở store OLD Navy, màu ghi xám. 1 set 5 đôi, Chất liệu đẹp lắm. Made in Korea ---SOLD
    http://oldnavy.gap.com/browse/product.do?cid=41978&vid=1&pid=820270

12. Túi Giani Bernini, đẹp long lanh. Màu tobacco---- SOLD

11. Em mũ này vợt ở Talbot, chất lượng và hình thức các mẹ đã kiểm duyệt rồi nhé-----SOLD. Mẹ nào vòng đầu không to đội sẽ rất đẹp đó

10. Áo APT9 của xã, size M. màu đỏ đun, phía trước cũng có kẻ caro chéo như ảnh. Chất len rất mềm và nhẹ. Tớ mua lúc sale kịch liệt của hãng, chứ giá tag là 56$. SOLD

9. Áo Carter của bé, size 24months, bé nhà tớ 3T mặc ngắn. SOLD

5. 2 em khăn này thấy xinh xinh đáng yêu nên ko biết lại múc double, hic. Bé sẽ rất thích đó. SOLD
    Phục vụ link luôn:
    http://www.kohls.com/kohlsStore/bed...~426052/Jumping+Beans+Butterfly+Wash+Mitt.jsp
    http://www.kohls.com/kohlsStore/bedandbath/kids/towels/PRD~425896/Jumping+Beans+Frog+Wash+Mitt.jsp

4. Giày Ninewest, size 7.5M, bạn nào đi size 38-38.5 sẽ vừa, đặt ở Mỹ xịn 100%---- SOLD

3. Váy ở Kohl, size S. Mặc lên trông đáng yêu lắm.----SOLD

2. Áo ở Kohl, mẹ nào minhon hoặc gé gái lớn mặc vừa, tớ ko chui vào được;) SOLD

1. Hic, tớ order của em hoangphuong rất uy tín trên dd váy này nhưng về lại hơi ko vừa nên nhượng lại cho các bạn khác nhé, mẹ nào cao khoảng 1m6 nặng khoảng 55kg là vừa nhé. TL 200K/1c+ free ship

2 em kính đu theo bạn Xilip nhà chị Ngân nick Me_NTN nhưng ko tính đến khuôn mặt nên đeo vào hơi nhỏ so với khổ của tớ. Các bạn nào ưng thì ủng hộ tớ nhé.
    Link đây
    http://www.eyeglasses123.com/discount-eyeglasses/vp118-blush-50mm
    http://www.eyeglasses123.com/discount-eyeglasses/savannah-c71-dark-red-52mm

Em thứ nhất là: Savannah C71 Dark Red 52mm, có hộp, ko có tròng, giá quá rẻ cho 1 gọng kính, ở VN gọng nhựa loại trung bình cũng ko có giá này---SOLD

Em thứ hai là: VP118 Blush 50mm, có hộp, có tròng, em này quá ư là đẹp long lanh, mà giá lại rẻ quá so với các em ở VN-SOLD

Em clutch này cũng xinh lắm, nhưng trông hơi "tiểu thư", ko phù hợp với dáng tớ, lại tiễn, ---SOLD

Đôi giày của xã đặt ở 6pm, size 8.5 - tương đương khoảng 41-41.5, xã tớ đi bị rộng, các nàng có xã nào chân vừa thì rước hộ tớ với -SOLD.
    Link đây http://www.6pm.com/steve-madden-tytle-black

Đồng hồ NewYork&Co vô cùng xinh đẹp, tay tớ gầy quá đeo ko đẹp. Các mẹ ủng hộ tớ nhé. SOLD

1. size S - màu chocola, đặt ở web OLD NAVY. SOLD

2. Tớ có 2 áo này, trông rất manly, size 3T. Nhãn hiệu JUMPING BEANS, đặt ở KOHLS. SOLD

5. Áo nam ở Kohs size S, bình thường xã tớ mặc vừa tất cả của Kohls size S, riêng áo này ko vừa, buồn hết cả lòng mề. Áo hiệu Croft & Barrow nhé. Xã nào tầm 70-72kg, cao 1m 68-72 là vừa. SOLD

]6. Em áo size S ở Ideeli. Tớ chưa tìm được hình trên web. Hic. SOLD

7. Quần thong, size S, SOLD

8. Thêm em váy order nhà chị Hương Cún Lu đây nữa. Order 200K. Mới tinh 100%, size 3T--SOLD

9. Bộ PND size XL, nguyên tag, tag là 230K, các mẹ ở đây hay giảm 10-15%, nhưng tớ giảm gần 40% nè---SOLD

32. Mũ New York & Co, free size. Chất len thì đẹp vô cùng ạ.---SOLD

31. Em áo size S ở Ideeli. Tớ chưa tìm được hình trên web. Hic.

30. Em áo ở Victoria Secret. Áo này tớ đặt mấy lần mấy màu liền. Giờ lôi trong tủ ra mới thấy mấy cái liền. Hic
    Size S. Tớ còn mày đỏ và màu torquise nhé.
    và tớ còn 1 cái cũng kiểu thế này nhưng khác là có trang trí chút ở cổ áo. Màu đen nữa. ----SOLD

29. Victoria's Secret Garden Enchanted Apple Hydrating Body Lotion 8.4 fl oz (250 ml).---->SOLD

28. Ví Nine West. Màu Whiskey. ----SOLD

27. Áo ở Macys sắm cho xã mà xã mặc hơi chật. Xã tớ cao 1m73 nặng 78kg nhé. Áo của tớ gần giống áo này. Tớ sẽ cố gắng chụp hình thật. Vì web hết hàng rồi. Giá tag là 50$. SOLD

26. Áo khoác ở OLD NAVY. Áo size S, màu của tớ giống như màu cà phê, socola cả nhà nhé. /B]

25. Váy ở Kohl, size S. Mặc lên trông đáng yêu lắm

26. Áo ở Kohl, mẹ nào minhon hoặc gé gái lớn mặc vừa, tớ ko chui vào được;). -

24. Áo nam ở Kohs size S, bình thường xã tớ mặc vừa tất cả của Kohls size S, riêng áo này ko vừa, buồn hết cả lòng mề. Áo hiệu Croft & Barrow nhé. Xã nào tầm 70-72kg, cao 1m 68-72 là vừa.

23. Áo len ở Children Place, size 7-8. Áo này kiểu và chất cực kỳ đẹp. Các mẹ ko phải ân hận khi mua cho bé 1c áo ấm như thế này đâu. Tớ TL 200K. Màu xanh navy như hình cả áo nhé. Ko hiểu sao lúc chụp gần lại ra màu đen thế ----SOLD
    22. Váy này của OLD Navy bon chen size của Girl nhưng hóa ra chọn size XXL lại bị rộng, Hic, mẹ nào cao trên 1m6 nặng khoảng 55kg là vừa ạ. Váy của tớ màu xanh, ko phải màu hồng, đảm bảo mặc lên cực kỳ yêu, mà trông eo óp hơn màu hồng. SOLD

21. Ví đựng card và điện thoại - 120k, tớ có đủ 3 màu---SOLD

20. Túi Tignanello Perfect 10 Small Tote - Màu Violet, da thật - ---SOLD

19. Thêm 1 em đồng hồ yêu kiều đây ạ. Do lâu rồi ko quen xài nên lại lên đường TL thôi. Hức - SOLD

18. Túi bảo vệ laptop mini vì ban đầu định xài loại mini cho nhỏ gọn, nhưng lại được xã nhượng cho cái 12'' nên túi này ko vừa, đành nhượng lại để tậu em mới. Túi này đẹp miễn bàn rồi ạ, tính năng bảo vệ cũng cực kỳ, lại thời trang nữa. Của tớ là màu đen, viền xanh như hình nhé- SOLD

17. Hàng hot đây ạ. Em này làm mình chờ em đúng 2 tháng trời. Hic hic
    Nhưng lúc nhận về thì vào thời điểm lại có quá nhiều túi nên đành phải tiễn chân em nó thôi. Túi này của Store Nine West.---ORDER

16. 2 kính GYM size 2-4y và 4 up.

15. 2 em khăn ở New York & Co đây ạ, - - SOLD

14. Mua cái này cho con gái nhưng bé đội ko hợp lắm vì mặt hơi nhỏ, bé nào mặt đầy đầy 1 chút đội đẹp hơn. Chất liệu và kiểu dáng của GYMBOREE thì khỏi phải quảng cáo với các mẹ rồi. Size 3-4y :) -- SOLD

13. Mua về cho con gái, mà con gái chỉ thích máy bay và siêu nhân. Nên lại cho đi. Chất liệu thì các mẹ hoàn toàn yên tâm, hàng của Disney mà.-----SOLD

12. Hôm qua vừa nhận được em này, em này ở 6PM NHÉ - niềm mong đợi nhất. Vừa thấy thì đã ưng lắm rồi, từ màu sắc, kiểu dáng, đến chất liệu. Tớ phải nói là đẹp vô cùng tận. Nhưng mà, lại bị rộng. Khổ thế. Size 8. Mẹ nào chân dài hơn tớ thì ủng hộ giúp tớ nhé. Tiếc lắm nhưng đành phải cho ra đi, ko ôm được. Hic ----SOLD

11. Đôi này mua hí hửng lắm, ở store 6pm, vì thấy trẻ trung mà giá rẻ. Mua về định đi trời mua, hoặc đi bộ thể thao là rất hợp. Nhưng đúng là ko có kinh nghiệm chọn size giày, nên lại bị rộng. Hức - --- SOLD

10. Đôi này mua ở Target, size 8, tương đương size 39 VN.----SOLD

9. Áo Kohls này mua cho xã nhưng mặc hơi ngắn và chật, xã tớ cao 1m74 nặng 77kg nhé, size S của Mỹ. Bố nào thấp hơn chút và ít cân hơn là rất vừa đẹp.------SOLD

8. Áo ELLE đẹp lắm, mua ở Kohls, size S. Của tớ là màu Floral Blue. Web hết hàng rùi. Hic ------ SOLD

7. Áo này cũng là ELLE. Cũng size S. Áo của tớ y như hình -----SOLD

6. Áo Victoria Secret, size S. Màu áo là màu Electric pink, cái ô to ở bảng màu nhé.------SOLD

5. 2 áo Jumping Beans ở Kohls. Size 3T các mẹ nhé. Thương hiệu này thì khỏi quảng cáo rồi---SOLD

4. Áo ở Kohl, size S, cái của tớ là màu đen ở trên, hồng điểm ở dưới.------S OLD

3. 2 quần "Thong" của Kohls --- 40k/1c

II. Những món này là đã SOLD rồi các mẹ nhé
    1. Áo này ở Store Kohls, size S, mẹ nào tầm 55kg mặc vừa. Của tớ màu hồng phấn rất xinh nhé.

2. Quần ở Children Place, size 14, trông xinh lắm, mẹ nào minhon bon chen được, ko thì cho bé gái lớn.

3. Áo ở GAP, size S hay M gì đó, mẹ nào khoảng 55kg up, cao 1m62 up là vừa.

4. Áo ở GAP, size S hay M gì đó, mẹ nào khoảng 55kg up, cao 1m62 up là vừa.
    5. Đôi sandal này ở Store 6pm, đợt vừa rồi đua theo các mẹ mua trong khi ko biết size siếc thế nào, đây là size 12 toddler ạ, bé nam nữ chần 17-19cm đi vừa. --->
    Ở bên ngoài chất đẹp tuyệt ạ, tớ cứ nấn ná đôi này định ko TL, để dành nhưng thấy tủ để dành cũng kha khá rồi nên lại lôi lên đây.

6. Đôi này là Jumping Beans của Kohls nhé, chất thì đẹp lắm, nhiều mẹ xài thương hiệu này thì biết rồi, êm chân lắm. Vừa nhận hôm qua nhưng bé nhà tớ 2 tuổi rưỡi đi chật, bé khoảng 2 tuổi, chân dài khoảng 13cm đi vừa đẹp nhé. Có 3 quai có thể điều chỉnh được chiều rộng nhé. Của tớ là màu xanh, ko phải màu tím như hình. Bé trai, bé gài đều đẹp.

7.
    8.
    9.
    10.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bomeyeucon
    Đang tải...

2. kute2009

kute2009 Tem cá nhân - Con dấu cá nhân

Ðề: Tổng thanh lý đồ order Web Mỹ, mới 100%, Kohl, Children Place, VS, MNG, SEARS, GAP, NY

Em muốn lấy cái áo GAP dài tay.

3. hikaSai

hikaSai Thành viên nổi tiếng

Ðề: Tổng thanh lý đồ order Web Mỹ, mới 100%, Kohl, Children Place, VS, MNG, SEARS, GAP, NY

Chạ nhòm thấy cái hình nào nàng ợ

4. mebeshop

mebeshop VNXK Độc - Đẹp 0912346083

Cho tớ xin địa chỉ để đến thử 2 cái áo dài tay với...

5. đỗ đen

đỗ đen Mẹ Cốm-Dế

Áo này size mấy và giá ntn hả bạn? Màu đen luôn à?

6. bomeyeucon

@kute2009, mebeshop ơi, 2 áo đó chiều nay có mẹ ring rồi. Cảm ơn nhiều nhé. Có ủng hộ tớ được món khác ko.
    @ đỗ đen: áo của tớ màu natural, nhưng tớ để trong mục SOLD rồi mà, có mẹ đến thử và cuỗm luôn về tùi :D. Cảm ơn bạn nhé. Ủng hộ tớ món khác được ko?

Thanks

7. bôngxik

bôngxik ♥ Mẹ yêu Bông ♥

váy xinh nhưng ko vừa.............

8. bomeyeucon

Cảm ơn bạn nhiều nhé.:yawinkle::yawinkle::yawinkle::yawinkle::yawinkle::yawinkle::yawinkle::yawinkle::yawinkle:

9. bomeyeucon

ÚI sao nàng ko thấy nhỉ, tớ vẫn thấy long lanh lắm đây:eek:

10. heodat2104

heodat2104 Thành viên tập sự

bóp VS màu đỏ của chị bi nhiêu tiền vậy?sao em không thấy chị để giá, nếu giá rẻ thì em lấy luôn nên chị cho em biết giá sớm sớm nhé

11. bomeyeucon

cái đó mình TL xong rồi bạn ơi. Cảm ơn bạn nhiều

12. bomeyeucon

Mời các mẹ ngắm và lựa chọn với giá cực kỳ hạt dẻ ạ

13. meLunNhatBanvaSumali

meLunNhatBanvaSumali Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: *Giải tán nhanh chóng*Giá quá rẻ*Hàng order từ Mỹ*Mới 100%*FREE SHIP CPN*

tớ thích cái áo Sears màu đỏ dưng mà nàng đề từ 55kg, 1,62m trở lên làm tớ lại giật mình lùi lại vì tớ có 1,53m và 49kg thui

bomeyeucon thích bài này.
  14. chunkimi

chunkimi Moingaytoichonmotniemvui

cái váy cuối cùng đó bao nhiêu kg thì vừa bạn nhỉ?

15. bomeyeucon

Khoảng tầm >55kg bạn ạ.
    Váy đẹp lắm, còn nguyên tag, chất mát ko bị nóng. Có kèm belt trông dễ thương ;)

16. babyhoney

babyhoney Đủ quyền lập Họ

Đôi này bao nhiu chị.Thấy xinh quá.rẻ rẻ thì om hàng cho con, chắc 2 năm nữa mới đi dc.Hị
    Đôi sandal này ở Store 6pm, đợt vừa rồi đua theo các mẹ mua trong khi ko biết size siếc thế nào, đây là size 12 toddler ạ, bé nam nữ chần 17-19cm đi vừa.

Sửa lần cuối: 7/9/2010
  17. chunkimi

hic hic, ko bon chen đc rồi, giá mà nó nhỏ đi khoảng 10kg....chúc mẹ nó thanh lí nhanh nhé

18. chunkimi

hic, ko bon chen đc rồi, nó to quá, giảm thêm 10kg thì vừa.

bomeyeucon thích bài này.
  19. bomeyeucon

Cảm ơn bạn nhé :yawinkle::yawinkle::yawinkle::yawinkle:

20. giotromua

giotromua Bắt đầu nổi tiếng

Cai quan lot so 3 , vong 3 bao nhieu thi vua ha me no ?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.