TL quần áo bé gái 3-5T, chủ yếu hàng mua nhà bác H, Cún Lu

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi orchidhn, 11/9/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. orchidhn

orchidhn Bắt đầu nổi tiếng

Mình lại lôi cái topic cũ này lên, còn vài cái mới tinh hoặc con chỉ mặc 1-2 lần, con gái không mặc vừa nữa, cháu gái thì "chê". Rất mong các mẹ ủng hộ như những lần trước. Giá mình sẽ để rất rẻ, đúng tinh thần thanh lý. Mình sẽ cố gắng giữ order cho các mẹ nhưng mong các mẹ nếu đã order mà không lấy nữa thì báo giúp mình nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều.
    Hiện mình để đồ ở Nguyễn Đức Cảnh nhé.

Mình dọn tiếp tủ giày của con gái, có mấy đôi con gái đi ít các mẹ ủng hộ mình cho rộng tủ nào, chủ yếu là giày Crocs vì mình và con gái mê giày hãng này, giày xinh đi cả ngày vẫn thoải mái. Tất cả đều là size C12/13, dành cho các bạn 5-6T

10. Crocs Viola & Mulberry Dawson Boot sz C13, da lộn chống thấm nước, trong lót ấm, như các sp khác của Crocs, boot rất nhẹ và không bị hôi chân. Con gái rất thích mà chân bạn ấy to dày mình mua về đã chỉ đi được với tất mỏng nên chỉ đi mấy ngày Tết năm ngoái rồi chật. Mình mua ở Zulily giá sale 34.99$, công tax ship các kiểu về đến tay tầm 900k, mình bán 350k

11. Dép dòng Crocsband mickey sz C12/13 mua cùng đôi boot trên, tình trạng chật tương tự nhưng nàng bỏ quai lên đi được vài tuần. Mình mua giá web 19.99$ về đến tay tầm 500k, mình bán 180k

12. Dép Crocs đổi màu sz C13, mình mua trên web crocs, con gái đi chỉ 1-2 lần rồi để quên trong tủ đến khi chật, gần như mới tinh, sold

13. Boot Zara hàng tqxk sz tương đương Crocs C13, con gái cũng chỉ đi một vài lần nhưng nhét trong tủ lâu quá nên không còn được đẹp nữa. Mình mua gần 300k, nếu mẹ nào mua từ 2-3 món đồ mình tặng nhé

1. Váy len Ralph Lauren tầm từ 3-5T mặc vừa, mặc một vài lần, ở ngoài màu tím đậm k hiểu sao chụp lên màu xanh, rất đẹp, hàng hot cách đây 2 năm, sold

2. Váy dạ hội Gym sz 4T nhung đen chấm bi trắng, 2 lớp, lớp trong có lót xòe , cũng mặc một vài lần dịp Tết vì con tớ khá nhiều đồ, bé mặc lên xinh yêu lắm, sold

3. Váy dạ hội HM sz 4-5T, gần như mới tinh, con mặc chắc cũng được 1-2 lần vào dịp Tết, mua đâu gần 300k, bán 180k đã bán
    4. Váy dạ hội hàng VN chất liệu form dáng khá đẹp, cũng mặc vài lần đi sn, mua gần 300k, sold rồi
    5. Váy dạ hội Jona Michelle sz 3T nhưng form khá to, con chưa mặc lần nào vì nàng không thích, sold

6. Váy thủy thủ bác mang từ Sing về, tầm 3-5T mặc vừa, mặc vài lần, sold

7. Váy dạ hội Cyrillus sz 5A/108, chưa mặc vì con chê, sold

8. Váy Chiipii sz 4A, váy ngoài mới chưa mặc cũng chê nhưng áo bên trong mặc nhiều rồi, sold

9. Mớ quần Gym, Beneton sz 4-5T mới tinh hoặc mới giặt chưa mặc, con k mặc vì chỉ thích mặc váy, đồng giá 90k
    [​IMG][​IMG][/QUOTE]

Hàng đã thanh lý xong

1. Áo Gym size 4T, không phải hàng xịn nhưng chất đẹp thêu dọc theo thân áo, mình mua của mẹ thuna, bé mới mặc 1 lần rồi cất kỹ quá nên quên. Nếu bé bụng bự thì tầm 2-3T, 16kg trở xuống mặc vừa. 30k- sold
    2. Chân váy United Beneton, size 2-3T, khoảng 14kg trở xuống mặc vừa.30k - Sold
    3. Áo 2-3T, khoảng 12-15kg mặc vừa, 30k/chiếc - sold chiếc màu đỏ
    4. Váy nhung mỏng Old Navy size 4T, mới giặt chưa mặc vì có mấy cái tương tự, khoảng 14-18kg mặc thoải mái, 60k- sold
    5. Váy cắt mác size 4T, mới giặt chưa mặc vì có mấy cái tương tự, khoảng 14-18kg, 40k - sold
    6. Váy Gym, size 4-5T hàng lên nhưng chất đẹp, mới giặt chưa mặc bị bỏ quên trong tủ, khoảng 14-16kg mặc vừa, 40k - sold
    7. Váy Next, size 2-3T, size to, khoảng dưới 16kg mặc vừa, mặc vài lần vẫn còn rất mới. Váy này bé nhà mình rất thích vì có hình thêu đắp vải theo phim hoạt hình Madagasca, mặc lên xinh lắm, có thể mặc 4 mùa, chất jeans đẹp, mua đắt, 80k (bằng chưa đến một nửa giá mấy cái váy Jeans Next mua năm nay) - sold
    8. Chân váy xuất Nhật, năm ngoái đã thanh lý 2 em giờ lại thấy còn 1 em, chắc mới chỉ giặt chưa mặc, 40k
    Quần Jeans Te, size 2T, mới tinh, chất jean mềm thích quá lại cạp chun nên mình cố mua về con mặc vị chật mông. Quần này mình mê lắm nhưng k có size to, khoảng 15kg trở xuống thì vừa, 80k- sold
    9. Quần short, chất đẹp mặc lên xinh lắm, size 2-3T, 30k/chiếc- sold
    Đây là một số đồ còn lại sau khi em họ cháu kém cháu một tuổi oanh tạc khi mình dọn tủ đón mùa đông cho con gái. Nếu các mẹ ưng mắt thì ủng hộ mình nhé để tủ của bé còn đủ để chứa đồ.

1. Áo váy len Moschimo size S dành cho bé 2-4T, mới 100% -sold

2. Áo len cắt mác chắc dành cho bé 2-3 tuổi, mới 100% -sold

3. Quần legging dành cho bé 2-3T mặc dù quần hồng (Place) và một quần xanh size 4T, mới 100% . Quần hồng chất rất dày mặc trời lạnh, hai quần xanh mỏng mặc thu. Quần hồng 50k, quần xanh 40k/chiếc. Mẹ nào lấy cả 3 thì 100k - đã tặng
    4. Áo khoác Jean Catimini size 3 (94cm) cực kỳ thoải mái với bé mông to bụng bự, sold
    5. Quần Jean Arizona size 3 thêu hoa rất xinh, có chun điều chỉnh vòng bụng, mới 100% - sold
    6. Quần yếm Old Navy size 2, dành cho bé 2-3T, hai lớp bên trong lót nỉ dày cực ấm. Quần này mình rất thích vì rất tiện dụng, nhưng đợi đến bé thứ 2 thì hơi lâu - -sold
    7. Áo Ohoo xuất Hàn (Fullhouse +ba lỗ) size 110cm, bé nhà mình mới mặc 1 lần rồi cất vì bụng bự mặc k đẹp - 80k. Cái này mình cũng mua cùng con hình như chưa mặc lần nào vì hơi ngắn nhưng giờ tìm k thấy áo ba lỗ, mẹ nào (<52kg, <1m6) thì mặc vừa. Các mẹ muốn đồng phục cùng con thì mình sẽ về tìm nhé- sold
    8. Quần váy xuất Nhật tầm size 2-3T, mới giặt -50k- sold
    9. Quần váy Gym size 3, chất cực thích, bé mặc nhìn đáng yêu vô cùng, mặc vài lần - 40k-sold

10. Áo Xiha.. (mình quên tên), váy United Beneton size 3, mặc cũng nhiều, cả bộ 50k.
    11. Áo Place, Quần UB size 3, mặc nhiều, cả bộ - sold
    12. Váy Zara Baby, chất jean cực mềm, mặc rất thích size 2-3T, mặc vài lần - 90k
    13. Áo váy cắt mác tầm 3-4T mặc được, con mình mặc k hợp màu này nên mới 100%- 40k thôi hoặc mẹ nào mua nhiều mình tặng luôn - đã tặng
    14. Bộ quần áo 3 lớp cực ấm chắc hàng TQ, bé nhà mình được tặng k mặc đến, size 3-4T, nguyên tag có thể đem đi tặng - Mình thấy trong shop bán gần 200k, mình để lại sold

Các mẹ có thể xem đồ tại nhà mình ở Nguyễn Đức Cảnh, hoặc lấy đồ tại Cát Linh (khi chắc chắn lấy mình mới gửi lên được). Các mẹ thông cảm ở Cát Linh các mẹ chỉ có thể lấy đồ sau khi order mình sẽ để riêng vào túi và gửi cho các mẹ thôi vì vậy nếu mẹ nào cần hỏi gì thì hỏi giúp mình ở trên này nhé. Các mẹ ở xa có thể ck mình ship GNN, người nhận trả phí. Cảm ơn các mẹ đã ủng hộ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi orchidhn
    Đang tải...

2. Mẹ Bé Zin

Mẹ Bé Zin Gái Sơn La

Ðề: TL quần áo bé gái 2-3T, chủ yếu hàng mua nhà bác H, Cún Lu

Cũng muốn ủng hộ mẹ lắm dưng mà vì ví xiền eo hẹp nên sang năm mẹ nó lựa đồ bé dùng rồi ra thanh lý rồi mới đến lượt cháu gái oanh tạc nhá!>:)

3. Me Giahuy

Me Giahuy Thành viên tích cực

e dăng ký ao len số 2 chị nhé ....ppm cho e với

4. DuyBin

DuyBin Thành viên tích cực

Cho minh order cái quần yếm cuối cùng nhé (còn mới không hả bạn). Chắc con trai cũng mặc được nhỉ. 2 cái áo len mẹ nó chọn cho con gái xinh thế. Tiếc là mình không có con gái.

5. claphand

claphand Thành viên rất tích cực

mẹ nó oi, tớ nè, áo số 1 bé 9-10cân mặc được ko, tớ mua cho cháu...............

6. Linh xinh

Linh xinh Thành viên rất tích cực

Mình lấy áo len số 1 và quần yếm số 6. Pm lại cho mình, thứ 2 mình qua cơ quan bạn lấy hoặc chiều nay qua Cát Linh cũng được.

7. orchidhn

Cảm ơn mẹ nó. Bất khả kháng mẹ nó ạ. Cứ chưa đến đầu mùa là em dâu tớ với con nó đã sang dọn tủ cho con tớ rồi. Những thứ còn lại hoặc là tớ đã mua cho cháu rồi hoặc nhiều đồ quá nó mặc k hết thôi.

8. orchidhn

Okie, cảm ơn em nhiều. Em muốn lấy áo ở đâu để chị Pm địa chỉ?

9. orchidhn

Quần đấy gần như mới 100% nhé nhưng có một mẹ hẹn chiều nay đến nhà mình lấy rồi. Quần đấy là của con trai đấy nhưng vì mình ưng quá nên lấy về cho con gái mặc. Cảm ơn mẹ nó nếu chiều bạn kia k đến thì mình để cho mẹ nó nhé. Thanks mẹ nó nhiều

10. orchidhn

Chưa mặc được đâu nàng ạ, phải k từ 12kg trở lên, mà mặc được đến tận 4T cơ đấy. Nhưng cũng có mẹ hẹn chiều qua lấy rồi. Thanks nàng nhé

11. Piper

Piper Bắt đầu nổi tiếng

áo len số 2 100k chị nhé. ok t2 mang cho e qua cq ở cát linh e qua lấy

12. orchidhn

Cảm ơn em, đã có mẹ order áo đấy rồi.

13. me_xixo

me_xixo Thành viên chính thức

cho mình lấy 3 cái quần leg nhé. mình ở khu đền lừ, nhà cạnh hồ đền lừ, bạn có ship cho mình dc ko

14. minhchau09

minhchau09 Thành viên tích cực

Bạn ơi quần jean Arizona bé 12kg có mặc vừa k, vừa thì bạn cho tớ đc ở Cát Linh tớ đến lấy!

15. Linh xinh

Linh xinh Thành viên rất tích cực

Nếu mẹ giahuy ko lấy thì để cho mình cả cái áo len số 2 nữa nhé

orchidhn thích bài này.
  16. orchidhn

Mình k ship được bạn ạ vì bận con nhỏ. Từ hồ Đền Lừ qua chung cư 151 nguyễn Đức Cảnh có vài trăm m thôi bạn qua lấy giúp mình nhé

17. VOLDEMORT

VOLDEMORT ^o^I'AM BACK^_*

để cho tớ bộ bông 3-4t nhé, tớ ngay bên ng an ninh thôi, mai tớ sẽ qua lấy, nhắn cho tớ đ/c và sdt nhé. tks

18. orchidhn

Cảm ơn mẹ nó nhiều. Tớ PM địa chỉ rồi nhé

19. InTuLa

InTuLa Thành viên tích cực

Áo len số 1 mà mẹ Mickey không lấy thì để cho em nhé. VP cty em cũng ở ngay Cát Linh (đối diện với khách sạn Horison ấy).

20. orchidhn

Cảm ơn em nhiều. (lại ngắn quá....)

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.