Thanh lý nước hoa pure white linen, allure,.. blush BB và nhiều thứ khác

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi HVT2005, 16/10/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. HVT2005

HVT2005 Thành viên tích cực

Chào các bạn, tớ có ít đồ cần thanh lý, các bạn ủng hộ tớ nhé.
    Đồ của tớ nguồn gốc và sử dụng thế nào tớ sẽ nói rõ nhé.
    Mỹ phẩm hầu như là được mua ở nước ngoài, vì tớ ko tin tưởng đồ tại VN, nếu có mua ở đây thì tớ chỉ mua của em caheomap thôi nhé.
    Tớ thanh lý cả mỹ phẩm, quần áo, giầy dép,, có gì các bạn check trong phần chữ ký của tớ nhé, nhiều đồ quá tớ chưa post hết được.
    Tớ bận con nhỏ nên không ship được, các bạn thông cảm nhé. Tớ có thể ship theo tuyến đường tớ đi làm, từ Dịch Vọng - Hoàng Hoa Thám (Thụy Khuê)-Hàng Bún hoặc Kim Mã-Nguyễn Thái Học-Cửa Bắc- Hàng Bún nhé.
    Tớ là Bình, 0963222268 hoặc 0904367456(hôm nay ngày 19/10 tớ quên máy này ở nhà)
    nick yahoo: binh_le94@yahoo.com
    Hoặc các bạn có thể đến nhà tớ xem đồ nhé, nhà tớ ở Dịch Vọng (gần chùa Hà), hơi khó tìm,, nên tớ sẽ pm nhé.
    Tớ chụp ảnh dìm hàng trầm trọng,, vì cái gì cũng bóng,, lại bị ngược sáng nên hay bị lóa nhé. Ở ngoài long lanh lắm ạ.
    Các tình yêu tớ thanh lý đây nhé
    Tớ ko resize ảnh nên load hơi chậm, có gì các bạn vào link này xem giúp tớ nhé
    http://s108.photobucket.com/albums/n18/Khoailangdo/
    1. BVLGari eau de perfume II (made in Italy), 50ml
    Chai này new 100%, bạn tớ đi Úc mua cho nhé.
    Tớ ko thích mùi này nên thanh lý nhé, chưa xịt phát nào đâu nhé,,, vẫn còn nguyên đai nguyên kiện..hihi, Em Cá bán chai mới tinh 30ml là 750k nhé,, strawberry bán 57$ nhé, giá tớ để 900k nhé.
    3. Allure Channel (made in france) 35ml---- Tớ có nhầm lẫn, cứ đinh ninh chai của tớ là 50ml,, mãi xem lại đít chai mới thấy là 35ml,, -------sold
    Chai này nồng ấm, thích hợp mùa thu đông. Tớ không hiểu tại sao lúc chửa tự dưng tớ dị ứng em này, từ đấy đến giờ không ngửi nổi..hichic,, dù trước đấy rất thích.
    Chai này chồng tớ mua ở Pháp nhé, rất đắt. Chai này tớ làm mất hộp rồi,, trên strawberry đang bán với giá 81$ nhé,,
    Chai này tớ dùng may ra hết 3ml,, nên tớ để lại giá 1150k nhé,, không bạn nào mua tớ lại để trưng bày vậy,, vì chồng tớ cũng ko cho bán
    đáy chai
    4. Pleasure của Esteé Lauder 30ml-------Sold
    Chai này tớ được 1 chị đi Anh mua cho nhé. Made in Switzeland
    Tớ dùng chỉ tầm 7ml rồi,, nên để giá 250k nhé
    đáy chai
    5. Blush Bobbi Brown, màu số 3 coral, new 100%
    Hộp này tớ mua của em Phương Anh Caheomap nhé, mua là 560k.
    Tớ chưa dùng tí nào vì đứa bạn đi Pháp về mua cho mấy hộp Nars rồi,, hichic,, nhiều blush quá nên phải thanh lý bớt đi.
    Tớ bán 480k nhé,, hichic,, tớ chưa dùng phát nào cả. Cái vỏ hộp con tớ nghịch nên trông nó xấu xí hơn thôi.
    đáy hộp
    6. Powder YSL trái tim
    Tớ mua em này ở Sing nhé, tớ dùng khoảng 30% thôi, con tớ làm mất bông phấn rồi. Tớ vẫn thích em này vì nó make up thật da, nhưng vì cái tính cả thèm chóng chán nên tớ thanh lý để rước em khác.
    Giá của tớ là 300k nhé, vì ko còn bông phấn, vẫn đủ hộp và bao nhung nhé.
    đáy hộp
    7. Foundation Aqua Guerlain
    Em này cũng được rước ở Sing nhé. Tớ dùng cũng chỉ tầm 30% thôi,, và vẫn ưng em này, em í cung cấp dưỡng chất nên da mịn màng và long lasting lắm nhé, hợp với da xỉn xỉn màu của tớ.
    Dạo này tớ lười vô đối, chỉ base rồi powder và blush, nên phải cho em í đi ở nhà khác nhé.
    Tớ mua em này tính ra tiền Việt là 990k, bi h tớ để lại 400k nhé.
    đáy hộp
    8. BB cream lô hội của Skinfood
    Em này tớ rước ở Hàn về,, cũng theo phong trào dùng BB của mọi người. Nhưng hichic,, nó quá teen với tớ,, nên thôi,, đành cho em í đi vậy. Tớ mới dùng thử 1 lần nhé, new 99%
    Tớ thanh lý 180k nhé,,
    Phù,, thế là xong phần mỹ phẩm,, mệt quá,, còn đống quần áo nữa..

Xem thêm các chủ đề tạo bởi HVT2005
    Sửa lần cuối: 29/9/2011
  2. HVT2005

Ðề: Thanh lý nước hoa pure white linen, allure,.. blush BB và nhiều thứ khác

Thử chữ ký xem đã được chưa,, tớ còn 1 ít quần áo đang up,, các bạn có thể xem trước trong photobucket nhé

3. HVT2005

Mod ơi,, mod chuyển giúp em topic này sang box Mỹ phẩm với,, em post nhầm box mất rồi,, thanks mod nhiều nhé

4. Windy_Windy

Windy_Windy Bắt đầu tích cực

Thích cái found Parure mà nhà chị xa quá là xa :(

5. me shumi

me shumi Bắt đầu tích cực

mình lấy chai chanel, đã pm cho bạn nhưng gọi điện thoại ko thấy nghe máy ấy ơi.

6. HVT2005

em ơi,, chị quên mất,, đấy là màu số 3 nhé, màu dành cho da trung bình,,
    như da chị là hơi xỉn màu, đánh cái này là trông khỏe lắm,,, hichic,, mỗi tội chả có thời gian mà make up tử tế

7. HVT2005

bạn ơi,, sozy bạn nhiều nhé,, cuối tuần tớ cứ lấn bấn con cái nên ít check điện thoại,, tớ pm bạn rồi nhé
    thanks bạn nhiều nhé

8. Bống xinh

Bống xinh Gái 2 con mòn hẳn 2 mắt

Chị ơi, em thấy có bộ vest màu đen giờ còn không? size như nào chị nhỉ?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.