xin mod giúp em mấy ngày nhé! (e cần mua mặt nạ collagen dành cho vùng mắt quầng thâm)

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi bong me, 24/10/2010.

1. bong me

bong me Thành viên rất tích cực

tình hình là công việc căng thẳng, thức khuya nên da vùng mắt bị thâm lại
    em cần mua loại mặt nạ collagen để chăm sóc vùng da này, Mong các chị có ai quan tâm thì báo hàng cho em với giá và chất lượng tốt .
    Em xin cảm ơn

Em là Trang- sn 81 (0904 137 707)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bong me
    Sửa lần cuối: 24/10/2010
  2. Oriflam_Cutie

Oriflam_Cutie Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: xin mod giúp em mấy ngày nhé! (e cần mua mặt nạ collagen dành cho vùng mắt quầng thâm)

Em ơi, chị có mặt nạ collagen em cần đấy! Nhưng chị nghĩ em nên dùng kem dưỡng đặc trị cho vùng mắt thì tốt hơn. Nhà chị đang có mặt nạ 10 - 13k/túi, hoặc kem mắt từ 60k - 270k em nhé! Em có thể qua nhà chị, số 19/37, ngõ 155 Cầu Giấy để xem hàng và nghe tư vấn nhé! Điện thoại hẹn trước với chị: 0912108470

3. tuvanmypham00

tuvanmypham00 Thành viên tích cực

Ðề: xin mod giúp em mấy ngày nhé! (e cần mua mặt nạ collagen dành cho vùng mắt quầng thâm)

Xin chào bạn, mình xin giới thiệu mình tên Phương, là nhân viên tư vấn bán hàng của mỹ phẩm KOSE. Được biết bạn đang có nhu cầu tìm mặt nạ collagen cho vùng mắt bị thâm. Nhưng theo mình được biết là collagen có chức năng chính là kết nối các mô trong cơ thể lại với nhau, còn với làn da, ngoài nhiệm vụ liên kết nó còn có nhiệm vụ tạo sự đàn hồi. Da mặt có thể căng mịn khi còn trẻ và chùng nhão nhiều nếp nhăn khi về già là do sự thay đổi về tính chất của collagen vì thế nó chính là nhân tố quan trọng nhất giúp chúng ta duy trì sự trẻ trung của mình. Do đó bạn cũng có thể tìm mặt nạ cho vùng mắt được chiết xuất từ các thành phần khác cũng có công dụng điều trị thâm quầng mắt. Và theo mình nghĩ trước hết bạn phải thay đổi thói quen sinh hoạt như là thúc khuya, ăn uống thiếu chất... còn nếu vì tính chất công việc thì bạn có thể dùng thêm sản phẩm điều trị để hỗ trợ.

Sau đây mình sẽ giới thiệu những sản phẩm dành cho vùng mắt để bạn có thể tham khảo thêm, hi vọng bạn sẽ tìm ra 1 sp vừa ý. Nếu cần tư vấn thêm bạn có thể pm trên topic này hoặc đt cho mình 0906666576, rất vui lòng đón tiếp bạn.

Astalution Eye Zone Mask ( mặt nạ dành cho vùng mắt )

Giá chính hãng :70,000/cặp

Công dụng:

Mặt nạ dành cho vùng mắt chứa hoạt chất Astaxanthin cô đặc và collagen nhanh chóng làm mờ những vết nhăn trên bề mặt da.

Công nghệ POC giúp các dưỡng chất thẩm thấu sâu hơn và giữ lâu hơn. Làn da quanh mắt trông căng đầy hơn.

Cách sử dụng:

Sử dụng sau lotion. Đặt 2 miếng mặt nạ ngay dưới mắt, ấn nhẹ vào sát trên da. 10 phút sau gỡ ra.

Sử dụng 1-2 lần/tuần

Sekkisei Eye Cream ( Kem dưỡng vùng mắt )

Giá chính hãng :940,000

Công dụng:

Cung cấp đủ độ ẩm cho vùng da quanh mắt, giảm thiểu quầng thâm, cho đôi mắt tươi sáng hơn.

Dòng sản phẩm dưỡng trắng da Kosé Sekkisei là sự kết hợp thành phần chiết xuất hơn 30 loại thảo dược tinh túy của Trung Quốc và Nhật Bản an toàn và không gây kích ứng da, các sản phẩm trong dòng Sekkisei cung cấp đầy đủ độ ẩm, giúp ngăn chặn việc hình thành hắc tố da đồng thời xóa mờ tối đa các vết thâm nám, đốm đen giúp làn da trắng sáng rạng rỡ. Sekkisei mang lại cho bạn một làn da mềm mại, mịn màng và trắng sáng như tuyết.

Sửa lần cuối: 25/10/2010