Mẹ nào cần mua hàng mỹ phẩm xách tay

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Khanh un, 3/11/2010.

1. Khanh un

Khanh un C***ÊN TẤT QUẦN ĐỨC

Mình có bà chị bên nước ngoài, nên có nhiều hàng mỹ phẩm xách tay lắm: kem bôi đêm trắng mịn da (có sẵn), kem chống nhăn mắt, chống nám (phải đặt), sữa tắm có hạt spa, sữa tắm dầu ôliu, dầu gội đầu ... Mẹ nào cần thì pm cho mình theo nick Peargreenheart@yahoo.com nhé, hoặc số điện thoại: 0122.82.82.184 . Cám ơn các mẹ. (à, mình ở Hải Phòng các mẹ nhé, nếu các mẹ ở xa cần mình gửi bưu điện lên cho nhé).

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Khanh un
  2. Khanh un

Khanh un C***ÊN TẤT QUẦN ĐỨC

Ðề: Mẹ nào cần mua hàng mỹ phẩm xách tay

Mẹ ấy ơi, hiện nhà mình đang có 1 số loại đấy, vì chị mình mới về.
    Có dòng sữa tắm spa (thường dùng ở các spa), loại này có các hạt tẩy da chết, tuần chỉ dùng 2-3 lần, dùng xong da sẽ mịn hẳn, cảm giác thoải mái.
    1 loại nữa là sữa tắm dầu oliu, loại này dùng nhẹ nhàng, dưỡng ẩm tốt.
    Ngoài ra có kem chống nám, kem chống nhăn da mắt (dùng cho từ 29 tuổi trở lên), và kem dưỡng mịn da (dùng cho từ 20 tuổi trở lên).
    Còn nhiều loại nhưng mình đã dùng thì ưa nhất là sữa tắm spa và loại sữa tắm dầu oliu mình vừa nói, mình thì chỉ mới dùng loại kem dưỡng mịn da chứ chưa dùng 2 loại kia (vì chưa đến tuổi ) , chỉ có các chị mình dùng thôi.
    Còn 1 dòng kem dưỡng trắng nữa thì mình dùng 1 loại mỹ phầm do 1 nhà tự làm từ phấn hoa, sữa tươi, trứng gà và nghệ, loại này thì mình thấy cũng ok lắm, dùng mấy năm rồi, có 100k/1 lọ thôi,
    Nếu ấy thích thì dùng thử coi, còn giá những mỹ phẩm nước ngoài kia thì mình hỏi lại giá đã nhé, vì chị ấy xách tay về toàn cho nhà dùng, nên ko để ý lắm.
    Các mẹ nào thấy quan tâm thì pm mình nhé, nick ym: peargreenheart
    Hic , vì mình không biết up hình lên( quên béng mất )

3. love888

love888 Thành viên chính thức

Ðề: Mẹ nào cần mua hàng mỹ phẩm xách tay

Góp ý: Nếu hàng bạn có sẵn và bạn chưa up được hình thì bạn có thể nói nguồn gốc tên sản phẩm và giá bán cho mọi người biết. Chứ Bạn nói chung chung thế này đến mình muốn ủng hộ cũng chịu.
    Còn sản phẩm bạn tự làm được thì cũng phải nói thành phần , công dụng và cách sử dụng nữa chứ.
    Kèm theo những chú ý nữa.............