Học trang điểm miễn phí!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi trangohui, 3/11/2010.

1. trangohui

trangohui Thành viên tập sự

Chào chị em!
    Cơ hội học trang điểm miễn phí cho chị em đây,
    Em là tư vấn bên công ty mỹ phẩm hàn quốc cao cấp Ohui, tại Hà nội
    bên công ty em hiện nay thấy rằng nhu cầu làm đẹp và học trang điểm của mọi người rất đông đảo và cần thiết nên tiếp tục tổ chức những buổi học trang điểm miễn phí, thứ nhất là để chị em nào quan tâm làm đẹp đều tự biết trang điểm và làm đẹp cho bản thân, thứ hai các chị em còn được các tư vấn viên bên công ty em soi da và tư vấn cách chăm sóc da cũng như những sản phẩm mỹ phẩm phù hợp với da của các chị em!

Vừa được học trang điểm bởi các chuyên gia trang điểm của công ty dạy, vừa lại biết cách chăm sóc da, vừa biết nên dùng sản phẩm mỹ phẩm nào tốt cho da của mình và cải thiện được những nỗi lo bấy lâu về làn da của mình
    Các chị có thể sms hoặc pm cũng như mail cho em các thông tin sau để dk nha:
    1, Thông tin cá nhân
    +, Họ và tên:
    +, Ngày tháng năm sinh:
    +, Nghề nghiệp:
    +, Địa chỉ liên lạc:
    +, Số điện thoại liên lạc:
    2, Một chút về da của bạn
    +, Bạn đã dùng mỹ phẩm hay phấn trang điểm chưa? là loại nào ?

Hãy nhanh chóng liên lạc với em để em xếp lịch gặp và lịch học trang điểm cho chị em!
    Số điện thoại của em: 01686 475 120
    Hoặc gửi vào mail: quynhtrang_217@yahoo.com
    Hoặc các chị cũng có thể pm ngay cho em trên diễn đàn, em sẽ cố gắng cập nhật thường xuyên và xếp lịch cho các chị nào đăng ký trước!
    Chúc chị em luôn xinh tươi!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi trangohui
  2. nguyenvietbac

nguyenvietbac Thành viên tập sự

Ðề: Học trang điểm miễn phí!

Chị ơi cho em hỏi cách trang điểm vào Mùa Thu để cho da không bị khô ??? Em có nghe nói rất nhiều đến mỹ phẩm Ohui,em có mấy người bạn cũng đang dùng, nhưng do da của em hơi mẫn cảm nên em muốn hỏi chị. Em đang muốn mua 1 hộp kem lót thì giá khoảng ?K hả chị ??? Mong sớm nhận được lời tư vấn của chị.Thanks chị nhiều nhiều....

3. trangohui

trangohui Thành viên tập sự

Mùa này da rất hay bị khô,chính vì thế trang điểm sẽ hay bị mốc nếu em không trang điểm đúng cách.Có rất nhiều loại da,da của em thuộc loại da gì?Công ty chị có rất nhiều lớp dậy trang điểm miễn phí.Em rảnh vào giờ nào thì alo cho chị,hoặc cho chị số điện thoại,chị sẽ alo cho em.
    Công ty chị có 02 loại kem lót:
    * Của Ohui là 800K
    * Của Whoo là 1.200K

4. emga

emga Bắt đầu tích cực

chị ơi, địa điểm học trang điểm là ở đâu ạ?