Kinh nghiệm: Em muốn tìm lớp học Tiếng Anh cho bé 4 tuổi ở khu vực Cầu Giấy, Tây Hồ

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi Nhabibo, 17/11/2010.

1. Nhabibo

Nhabibo Thành viên kỳ cựu

Các mẹ yêu quý!

Em đã xem top của mẹ Bill về học TA của các bé nhưng thấy nhiều Quảng cáo quá nên muốn mở thêm top này để tham khảo ý kiến các mẹ.

Em muốn khoanh vùng tìm kiếm là khu vực Tây Hồ hoặc Cầu Giấy vì gần nhà chứ đi xa quá sợ con mệt.

Con zai em ở trên lớp cũng đã học TA rồi, thấy cô giáo nói là học mỗi ngày 20 phút. Hiện giờ cũng nhớ được 1 số từ đơn TA. Nên em muốn tìm thêm 1 lớp hay nói chính xác là 1 câu lạc bộ nơi con có thể giao lưu, chơi với các bạn bè và đặc biệt là có giáo viên bản ngữ để con tiếp xúc dần cho bạo dạn.

Vậy các mẹ nào đã cho con đi học TA ở các trung tâm lớn hoặc trung tâm nhỏ nhưng tốt, chất lượng thì cho em xin ý kiến với nhé!
    Em xin cảm ơn các mẹ nhiều nhiều!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nhabibo
    Đang tải...

2. maynangmuathu

maynangmuathu Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Em muốn tìm lớp học Tiếng Anh cho bé 4 tuổi ở khu vực Cầu Giấy, Tây Hồ

Bạn tìm đi, có gì con mình tham gia cùng nhé. Mình tìm hiểu thì hình như ở Cầu Giấy có trung tâm ILA thì phải, không biết có được không?

3. Momkids

Momkids Thành viên sắp chính thức

Hôm trước có qua nhà bác xem nhà 3.2 tỉ. Từ nhà bác lên khu Âu cơ nhà em ko quá xa. Ở 54B Âu cơ bọn em đang tổ chức lớp Tiếng Anh cho bé 3 - 5 tuổi với cô giáo bản xứ, đang cần rủ thêm 3 bé nữa để share học phí và học cho vui. Các mẹ đang rục rịch lớp tiếng Anh cho bé Tiểu học đấy. Bác xem thế nào, toàn các mẹ LCM với cả WTT đấy ạ. Có gì phone 01683685899 cho em nếu có nhu cầu nhá. Ah, mai bác có thể cho bé đến học thử, 9g30 sáng thứ 7 hàng tuần nhé.

Sửa lần cuối: 19/11/2010
  4. Nhabibo

Nhabibo Thành viên kỳ cựu

Úi giời, thế ko ưng nhà hả mẹ nó ơi? Lớp này các con tầm mấy tuổi đấy ah? Đây là mình tự tổ chức rồi thuê cô giáo ah? Địa điểm cũng là của mình hay trung tâm hả mẹ nó? Giáo viên là của TT nào thế. E rất quan tâm đấy. Vì nếu học ở Âu Cơ thì cũng tiện cho con nhà c gái e luôn. Nhưng sáng mai thì e vẫn phải đi làm rùi, tiếc quá!

5. doanhnhantran0210

doanhnhantran0210 Thành viên đạt chuẩn

xin chào các mẹ
    Những đoạn video,bài hát và những câu chuyện này giúp tăng cường việc học tập và sự hiểu biết về TIẾNG ANH cho những đứa trẻ đáng yêu của bạn với rất nhiều niềm vui và hữu ích bên cạnh những giai điệu đầy thú vị,những trò chơi bổ ích và phù hợp lứa tuổi
    Tải về MIỄN PHÍ trên Android
    Xin cảm ơn
    https://play.google.com/store/apps/details?id=com.kids.baby.songs

6. mezinzin2011

mezinzin2011 Bắt đầu nổi tiếng

E cũng xin thông tin về lớp TA. E đang tìm cho con trai e. 4y. E cũng muốn hỏi thăm về các câu lạc bộ TA đe con đc giao tiếp. Tuổi con giờ bắt trc thoi và để con tự tin chứ ngồi học thì khó lắm. 01667826868

7. Cờ Thông Minh

Cờ Thông Minh Thành viên rất tích cực

Bạn ở đoạn nào? Mình thấy mấy chị cùng cơ quan hay cho con học ở trung tâm tiếng anh trong trường mầm non VSK - Lạc Long Quân đầu Bưởi. Bạn thứ qua đó xem

8. huongnguyen1232015

huongnguyen1232015 Thành viên mới

smart fast kids, ở nguyễn chí thanh, năm nay cũng tổ chức dạy tiếng anh đấy bạn

9. doind

doind Thành viên mới

Có lớp nào vào cuối tuần không vậy bạn?

huongnguyen1232015 thích bài này.
  10. huongnguyen1232015

huongnguyen1232015 Thành viên mới