PDA

View Full Version : Thông tin: Giảm cân nhanh chóng nhờ uống nước đỗ đen

MeThanhTit
11-18-2010, 04:16 PM
Mình có mấy cô bạn làm tiếp viên cho bài bí quyết giảm cân và bí quyết này áp dụng cho rất nhiều tiếp viên thành công rôi.
+ Sáng ăn uống bình thường.
+Đun 300gram đỗ đen thật nhuyễn nhớ là không cho đường nếu nhạt cho thêm ít muối để uống cho dễ. Đun càng nhuyễn càng tốt nhé. Thậm chí say nhuyễn ra ăn cả cái cũng được.
+ Cứ khi nào đói thì uống nước đỗ đen này nhé:p
+ Trưa và tối không ăn cơm mà cứ nước đỗ đen mà chiến dền nhé.
Nhưng nói thật mình không kiên trì được vì thèm ăn lăm. Vì tính chất đặc thù công việc nên các bạn tiếp viên mới có ý chí quyết tâm cao đến như vậy :p
Tớ hi vọng với bí quyết nhỏ này giúp các mẹ có quyết tâm làm đẹp đạt được hiệu quả nhanh chóng như mấy cô bạn của tớ :p. Các bạn tớ tháng đầu tiên giảm được 2-3kg thậm chí nhiều hơn đó:p

titi_tutu
11-18-2010, 05:03 PM
Oi , cách này hay đấy nhỉ , em sẽ làm theo cách này , hè hè.

hakeo
11-18-2010, 05:10 PM
hay thế, oánh dấu mách cho chị cùng phòng

MeThanhTit
11-19-2010, 09:59 AM
Cac me thuc hien dung nhu bai tren se thay hieu qua ngay tuc thi.

mebimnb
04-04-2011, 01:27 PM
Đánh dấu cách này xem nào.............................................. ....

lazymeo
07-11-2011, 03:53 PM
Nhà em cũng uống nước đỗ đen ninh ko đường, tí muối thường xuyên ngày hè này đây ah. Có lẽ cũng có tác dụng giảm cân thật tại em cũng điều tiết chế độ ăn nữa.

MeThanhTit
07-11-2011, 04:17 PM
Nhà em cũng uống nước đỗ đen ninh ko đường, tí muối thường xuyên ngày hè này đây ah. Có lẽ cũng có tác dụng giảm cân thật tại em cũng điều tiết chế độ ăn nữa.
Mẹ nào kiên trì thì sẽ thấy tác dụng giảm cân ngay.Hi vọng các Mom thực hiện được giảm cân.

cochunho
07-12-2011, 08:27 AM
Hihi, lần đầu nghe thấy cách này, sẽ thử xem có hiệu quả ko

lazymeo
07-12-2011, 11:16 AM
Mẹ nào kiên trì thì sẽ thấy tác dụng giảm cân ngay.Hi vọng các Mom thực hiện được giảm cân.
Tại em áp dụng cả đỗ đen (ăn cả cái khi đói, ko cho tí đường nào), và có tập Suối nguồn tươi trẻ nữa nên vẫn xuống ít thôi nhưng người có chắc lại. Em kết đỗ đen nhất là mùa hè này ko thấy bị rôm gì đâu ah vì người em cơ địa nóng sẵn rồi mà

thanhthu822000
07-12-2011, 02:09 PM
Minh co may co ban lam tiep vien cho bai bi quyet giam can va bi quyet nay ap dung cho rat nhieu tiep vien thanh cong roi.
+ Sang an uong binh thuong.
+Do den linh lay nuoc moi ngay 300gram, nho la khong cho duong, neu nhat thi cho them it muoi thoi.Linh cang nhuyen cang tot.Tham chi la say nhuyenca cai ra cung duoc ma.
+ cu khi nao doi thi uong nuoc do den.Uong ca ngay day.
+ Trua va toi khong an com dau day.Chi uong nuoc do den thoi.
May dua ban minh no giam thang dau tien duoc 2.3 kg day.
Neu me nao khong nhin duoc thi an ca ba do den cung thi se do doi hon.
Chuc cac me giam beo thanh cong.

em dang cho con bu, con em duoc 4 thang lieu co ap dung duoc khong a. Giup em voi em dang beo lam, nhat la cai bung

MeThanhTit
07-13-2011, 08:50 AM
em dang cho con bu, con em duoc 4 thang lieu co ap dung duoc khong a. Giup em voi em dang beo lam, nhat la cai bung
Em oi neu em van con cho con bu thi kho day, tru khi em cai sua thi con uong duoc chu neu cho con bu thi so thieu chat cho be,nhung thuc ra thi den tam 4 thang thi thong thuong cac me it tam bo hon roi,bon ban chi no tam ba thang no da bat dau uong de giam can roi nhung hau nhu con it bu me.Chuc em thanh cong nha.

MeThanhTit
07-13-2011, 08:53 AM
Tại em áp dụng cả đỗ đen (ăn cả cái khi đói, ko cho tí đường nào), và có tập Suối nguồn tươi trẻ nữa nên vẫn xuống ít thôi nhưng người có chắc lại. Em kết đỗ đen nhất là mùa hè này ko thấy bị rôm gì đâu ah vì người em cơ địa nóng sẵn rồi mà
Nha chi mua he cung toan ninh do den cho ca nha an vi nha chi cung toan nguoi co dia nong.Nhat la thang cu nha chi no hay bi tao bon nen uong cho no mat. Chi cong nhan la do den uong no giam kg nhanh.

mashimaro2711
07-15-2011, 10:28 PM
Ui, thế thì em phải về xin mẹ chồng nhiều nhiều đỗ đen để xài thôi. Hì hì.

xanhthuynguyen
07-15-2011, 10:30 PM
Đã có nhà nào bán đỗ đen nhảy vào đây chưa ta...........em đây........................

MeThanhTit
07-22-2011, 12:25 AM
Ui, thế thì em phải về xin mẹ chồng nhiều nhiều đỗ đen để xài thôi. Hì hì.

Mình thấy ăn đỗ đen lòng xanh gì đó rất là ngon, dạo này mình bị đau dạ dày nên k ăn đỗ đen thường xuyên.ăn vào là như người say r***. Nhưng Mom nào muốn giảm kg thì cứ thử cách của mình đi nhá.

meNghe&Du
07-22-2011, 01:01 AM
Không biết nếu mà chỉ uống nước đỗ đen thôi thì có được k chị ơi, mà nếu chỉ uống nước thì có đủ năng lượng để sống và làm việc k chị nhỉ? Em cũng muốn giảm cân, nghe cách này thấy hay quá.

MeThanhTit
07-24-2011, 10:46 PM
Không biết nếu mà chỉ uống nước đỗ đen thôi thì có được k chị ơi, mà nếu chỉ uống nước thì có đủ năng lượng để sống và làm việc k chị nhỉ? Em cũng muốn giảm cân, nghe cách này thấy hay quá.
Em ơi đỗ đen no đủ năng lượng nếu ăn cả bã đó em , sáng thì mình vẫn ăn uống bình thường mà, chỉ ăn bữa sáng thôi, còn đâu cứ khi nào đói là uồng nước đỗ đen cả ngày đảm bảo giảm cân đó em. Chị cũng thử rồi em nhung giờ chị bị đau dạ dày nên bụng nó không chịu , ăn vào cứ như người say r*** ý.

gia dinh ty xiu
07-25-2011, 06:00 PM
Chắc m không theo được cách này đâu. Đỗ đen thì ngon nhưng kh ăn thay cơm được. :( em thấy người ta còn ăn đỗ đen sống, rửa mặt nước vỏ đỗ đen cho đẹp da nữa đó các mẹ.

thuongthuong86
07-26-2011, 04:15 PM
thế mà em hay uống chè đỗ đen,có thấy giảm cân j đâu?

thuongthuong86
07-26-2011, 04:18 PM
mai tăng cương uống không đường mới dc hihi

MeThanhTit
07-26-2011, 05:46 PM
thế mà em hay uống chè đỗ đen,có thấy giảm cân j đâu?

Em oi co duong no beo lam chu dau co giam can duoc dau. Phai uong khong duong em oi.

pplizzh
07-28-2011, 09:53 PM
e chỉ sợ ăn cái hạt đỗ béo thôiiiiii... mà k ăn chỉ uống nước thì lại đói... huhuh..... e uống 1 hôm r :(

xanhthuynguyen
07-28-2011, 10:42 PM
đỗ đen nào.............................................?

MeThanhTit
07-31-2011, 09:29 AM
e chỉ sợ ăn cái hạt đỗ béo thôiiiiii... mà k ăn chỉ uống nước thì lại đói... huhuh..... e uống 1 hôm r :(
Em ơi ăn cả cái đỗ đi không sợ béo đâu, cứ lúc nào đói thì lại uống chứ mà để đói thì chịu sao nổi.

caramen_8x
08-01-2011, 09:23 PM
uống nc chè mà k có đg khó uống thật, cứ ngai ngái ấy

MeThanhTit
08-01-2011, 11:27 PM
uống nc chè mà k có đg khó uống thật, cứ ngai ngái ấy
Nếu khó uống em cho thử it đường thôi hoặc cho tẹo muối nữa ....................

sophu
08-19-2011, 08:56 AM
Các chị ơi!Nếu uống nước đỗ đen mà vẫn ăn đủ ngày 3 bữa, bữa trưa và bữa tối ăn ít thì có giảm được không ạ? Em muốn uống nước đỗ đen giảm cân mà mọi người trong nhà em không cho bỏ bữa chính.

xanhthuynguyen
08-19-2011, 09:00 AM
Các chị ơi!Nếu uống nước đỗ đen mà vẫn ăn đủ ngày 3 bữa, bữa trưa và bữa tối ăn ít thì có giảm được không ạ? Em muốn uống nước đỗ đen giảm cân mà mọi người trong nhà em không cho bỏ bữa chính.chị uống thật nhiều nên sẽ ăn ít đi ý mà.

Toi yeu nha toi lam
08-19-2011, 12:31 PM
Ui, em uống thử rồi, thơm mà. Có điều em chỉ uống chơi chơi thôi, chứ mà uống rồi nhịn cơm luôn thì chắc em... ngất mất... Hihi

lazymeo
08-19-2011, 01:44 PM
Các chị ơi!Nếu uống nước đỗ đen mà vẫn ăn đủ ngày 3 bữa, bữa trưa và bữa tối ăn ít thì có giảm được không ạ? Em muốn uống nước đỗ đen giảm cân mà mọi người trong nhà em không cho bỏ bữa chính.
Giảm lượng tinh bột ăn trong mỗi bữa xuống mức có thể chịu được là xuống cân thôi ấy mà. Chỉ giảm thôi chứ đừng bỏ tinh bột bạn nhé, nhất là bữa tối.

sophu
08-21-2011, 10:13 AM
Giảm lượng tinh bột ăn trong mỗi bữa xuống mức có thể chịu được là xuống cân thôi ấy mà. Chỉ giảm thôi chứ đừng bỏ tinh bột bạn nhé, nhất là bữa tối.
Nghĩa là bữa tối vẫn nên ăn tinh bột hả bạn? Thường thì buổi tối mình chỉ ăn rau và miến thôi

Toi yeu nha toi lam
05-21-2012, 05:05 PM
Chị gái em bị dị ứng, đang uống nước đậu đen để giải độc, có vẻ đỡ lắm. Thêm một công dụng nữa của nước đậu đen để các mẹ tham khảo nhé.

titen
05-21-2012, 10:50 PM
Mình đang uống nước đỗ đen, nhưng mình ko ninh lấy nước mà rang đỗ đen lên rồi hãm như hãm nước trà, ko biết thế có tác dụng ko nhỉ?

tranthivietnga
05-21-2012, 10:57 PM
Mình ngồi máy tính từ sáng tới tối khuya thậm chí thức cả đêm nhưng không giảm cân gì cả cũng chẳng tăng cân. Chỉ to mỗi cái bụng. Gần đây đi tập thể dục về ăn khỏe ngủ khỏe lại tăng cân vèo vèo. không biết dùng cách này có thức khuya được không nhỉ?

Pa2ya
05-21-2012, 11:25 PM
úi trùi, cả tháng ko ăn cơm trưa và tối chỉ uống mỗi nc đỗ đen ko thì e nghĩ ko giảm mới là lạ, lúc đói cũng chỉ uống nc đỗ đen, cả tháng ăn uống toàn đỗ đen thế, giảm 2-3 cân e thấy thế là ít ý :(

me mit 2009
06-04-2012, 05:45 PM
em cũng oáng dấu cách này, em đang muốn giảm, nhất là cái bụng, mà uống đỗ đen còn mát nữa, ko ochừng đẹp da

bazakhotinhvlq
06-05-2012, 09:38 AM
Không biết hiệu quả ra sao nhưng nước đỗ đen đúng là món mình khoái khẩu đấy ạ. ^^

missing_you708
06-05-2012, 07:25 PM
Hii, mình cũng thích nước đỗ đen lắm, nhưng mà uống cho tí ti đường thôi có giảm péo đc k nhỉ :)), vì uống với muối chắc khó uống hơn.

me mit 2009
06-06-2012, 12:39 PM
Hii, mình cũng thích nước đỗ đen lắm, nhưng mà uống cho tí ti đường thôi có giảm péo đc k nhỉ :)), vì uống với muối chắc khó uống hơn.
mình uóng ko đường rồi bạn ạ, rất dễ uống nha.............

Truongngocthuy
06-07-2012, 12:17 AM
úi trùi, cả tháng ko ăn cơm trưa và tối chỉ uống mỗi nc đỗ đen ko thì e nghĩ ko giảm mới là lạ, lúc đói cũng chỉ uống nc đỗ đen, cả tháng ăn uống toàn đỗ đen thế, giảm 2-3 cân e thấy thế là ít ý :(
Em cũng cùng wan điểm với mẹ nó

beoxinhxd
06-07-2012, 09:46 PM
cách này có hiệu quả nhưng không cao các mẹ nhỉ. mình chủ yếu dùng ăn cho mát thôi

phuonglm0807
06-08-2012, 10:26 AM
Cảm ơn chủ top. cách này đơn giản thật ấy, thế mà bao lâu nay tớ cứ mò mẫm mấy vụ giảm cưn.

Small Leo
06-08-2012, 10:30 AM
Mình đang giảm cân với phương pháp uống nước ấm pha mật ong, mới thưc hiện được hai ngày để xem có hiệu quả k? K thì ơhair học theo cách này của mẹ nó. Vì sự nghiệp làm đẹp nên phải cố thôi.

Mangoxuatkhau
06-08-2012, 12:15 PM
theo dõi để học hỏi kinh nghiệm các mẹ tý, mẹ chồng e hay ninh chè đỗ đen cho mọi người ăn, chắc phải nói mẹ để riêng cho em 1 ít ko cho đường :) cảm ơn mẹ nó nhé :)

vu ngan ha
06-08-2012, 12:18 PM
Oánh dấu topic của mẹ nó để đẻ xong bon chen. kekee

khanhvi84
06-08-2012, 12:22 PM
Đánh dấu, về học hỏi, chắc tại do ăn đỗ đầy bụng vừa mát ruột vừa khống chế cơn đói nên dễ giảm cân các mẹ nhỉ, mình thấy PP nào cũng phải nhịn ăn thôi mà mình thì ham hố ăn uống khó nhịn lắm, chỉ ăn ít đi thôi, k biết có ăn thua gì k :D

MeThanhTit
06-08-2012, 12:30 PM
mình uóng ko đường rồi bạn ạ, rất dễ uống nha.............

Em cũng đã áp dụng được chưa và có giảm kg nào k ?

MeThanhTit
06-08-2012, 12:32 PM
Đánh dấu, về học hỏi, chắc tại do ăn đỗ đầy bụng vừa mát ruột vừa khống chế cơn đói nên dễ giảm cân các mẹ nhỉ, mình thấy PP nào cũng phải nhịn ăn thôi mà mình thì ham hố ăn uống khó nhịn lắm, chỉ ăn ít đi thôi, k biết có ăn thua gì k :D

Thời gian đầu thì bạn cứ thử xem sao , còn thời gian sau thì dần dần sẽ quen và giảm cân đều đó :p

me mit 2009
06-08-2012, 01:16 PM
Em cũng đã áp dụng được chưa và có giảm kg nào k ?
em mới uóng mà chị..........................

lelam
06-08-2012, 01:38 PM
cách giảm cân này đơn giản và lại dễ tìm, ít tôn kém nhưng không biết có hiệu quả không. có lẽ em cũng phải thử xem sao.

MeThanhTit
06-08-2012, 01:44 PM
cách giảm cân này đơn giản và lại dễ tìm, ít tôn kém nhưng không biết có hiệu quả không. có lẽ em cũng phải thử xem sao.

Chị đảm bảo nếu em thực hiện đúng em sẽ giảm cân một cách triệt để luôn :p

MeThanhTit
06-08-2012, 01:48 PM
em mới uóng mà chị..........................

Chịu khó kiên nhẫn sẽ giảm được nhiều kg đó em :p

trangngoclinh
06-10-2012, 01:46 PM
lại có niềm tin và hi vọng cho hình chứ O của mình rồi...

giamcanhn
06-10-2012, 01:51 PM
hôm nay thử xem như thế nào>>>

Mẹ xb
06-10-2012, 01:56 PM
Tớ nghĩ ăn hai bữa đã đủ giảm rồi, tớ chỉ cần o ăn bữa tối là giảm ngay, nhưng đói ko chịu đc

maikahanoi
06-10-2012, 01:58 PM
Minh co may co ban lam tiep vien cho bai bi quyet giam can va bi quyet nay ap dung cho rat nhieu tiep vien thanh cong roi.
+Do den linh lay nuoc moi ngay 300gram, nho la khong cho duong, neu nhat thi cho them it muoi thoi.Linh cang nhuyen cang tot.Tham chi la say nhuyenca cai ra cung duoc ma.
Bài thuốc của mẹ nó viết không dấu, lại sai lỗi chính tả, lỗi typing tùm lum. Sorry không ném đá đâu nhá, nhưng đúng là bài thuốc này chắc chắn là giảm cân đấy ạ nhưng coi chừng các mẹ bị huyết áp thấp nhé.

phuonglm0807
06-10-2012, 02:01 PM
Mấy hôm rồi bận quá chưa có time ninh đỗ đen, chắc mai bắt đâu đây.

giam.can.thoi
06-11-2012, 02:18 AM
huhu. Các mẹ bận rộn quá không có thời gian thì sang nhà em cho nhanh chị ạ. làm như vậy phải kiên trì và tốn nhiều thời gian nữa

nhamaytina
06-23-2012, 05:04 PM
nguyên cái việc trưa và tối ko ăn cơm thôi, tháng e cũng giảm được mấy kg ấy chứ ...hjhj

bloo.cat
06-25-2012, 04:37 PM
Vấn đề là làm sao để chống lại cơn thèm ăn khi nó đến, đầu óc hiện lên chỉ toàn là thức ăn thì cốc nước đỗ đen đó không thể giúp mình được!
Đành rằng bản thân phải có tinh thần THÉP, nhưng chỉ THÉP được 1 tuần, 2 tuần,...làm sao THÉP được 1 tháng, 2 tháng,...
Mình thấy thay cốc nước đỗ đen đó bằng 1kg táo chín chia làm 3 bữa sáng, trưa, chiều, tuyệt đối không ăn thêm gì, 1 tháng xuống được ít nhất 4kg. Vì mình đã thử và thành công. Nhưng cái chính là không nhịn được lâu do quá thèm ăn! HUHUHU! ](*,)

In_con
06-25-2012, 04:55 PM
ăn chè đõ đen lắm, nhưng mà k đường thì ....:rolleyes:

pittyeu
06-25-2012, 09:37 PM
Thế là một ngày chỉ ăn có một bữa thui ah mẹ nó ơi. Em cũng đang muốn giảm cân đây. nhưng mình không được ăn mà vẫn phait nấu cho mọi người ăn thì không biết có chịu nổi không. huhu.

giam.can.thoi
06-25-2012, 09:39 PM
Nhà mình hôm qua cũng nấu một nồi to. đến tối nay vẫn chưa hết kìa. nhà mình ăn cho mát bạn à. ngoaì giảm cân nó còn mát nữa ạ

ngocnguyen227
06-26-2012, 03:17 PM
Uống đỗ đen vừa mát vừa giảm cân.........e thích cái này

MeThanhTit
06-26-2012, 03:22 PM
Uống đỗ đen vừa mát vừa giảm cân.........e thích cái này

Bạn mình nó áp dụng và giảm cân được theo mong muốn lắm:p nhưng cần có tính kiên trì :p

buiqthg
06-26-2012, 04:04 PM
chồng tớ bảo khi thấy vợ xem mấy bài giảm cân : nếu ăn cái nọ cái kia vào thì chưa chắc giảm đâu em, vấn đề ở đây là em ăn cái gì ít chất mà lại nhịn mấy bữa liền thế kia thì kiểu gì cũng giảm, chả cần là đỗ đen
tớ thấy lão nói đúng đấy chứ. Vấn đề ở đây là các mẹ bày ra cách để chống đói khi nhịn thôi nhỉ

giam.can.thoi
06-26-2012, 04:32 PM
chồng tớ bảo khi thấy vợ xem mấy bài giảm cân : nếu ăn cái nọ cái kia vào thì chưa chắc giảm đâu em, vấn đề ở đây là em ăn cái gì ít chất mà lại nhịn mấy bữa liền thế kia thì kiểu gì cũng giảm, chả cần là đỗ đen
tớ thấy lão nói đúng đấy chứ. Vấn đề ở đây là các mẹ bày ra cách để chống đói khi nhịn thôi nhỉ

Đúng rồi đấy mẹ nó à. Thật ra của việc này là mình ăn vậy sẽ giảm đi lượng tinh bột từ cơm, các loại bánh kẹo ngọt, thịt,,,,,những chất giàu chất béo, nên cơ thể mới phải sử dụng lượng mỡ dự trữ => giảm cân ak

Kun mẹ
06-26-2012, 04:41 PM
Mẹ nào huyết áp thấp thì đừng bon chen phương pháp này nhé. Đỗ đen mát, giảm huyết áp. Tớ từng uống nước đỗ đen rang, mà hôm nào uống nhiều là xây xẩm mặt mày.

giam.can.thoi
06-26-2012, 04:44 PM
Mẹ nào huyết áp thấp thì đừng bon chen phương pháp này nhé. Đỗ đen mát, giảm huyết áp. Tớ từng uống nước đỗ đen rang, mà hôm nào uống nhiều là xây xẩm mặt mày.

Với cả các mẹ huyết áp thấp thì không nên giảm cân theo phương pháp ăn kiêng. Các bạn nên tập luyện thể thao cho tốt

MeThanhTit
06-26-2012, 05:23 PM
Với cả các mẹ huyết áp thấp thì không nên giảm cân theo phương pháp ăn kiêng. Các bạn nên tập luyện thể thao cho tốt

hihihi, thế thì tớ phải vào bổ sung thêm cái này cho các mẹ chứ tớ cũng chả biết là như vậy nữa :p , toàn học lỏm thôi mà:p, thấy chúng giảm cân được đến kinh ngạc nên hỏi mới biết phương pháp chúng giảm như vây:p

giam.can.thoi
06-26-2012, 05:28 PM
hihihi, thế thì tớ phải vào bổ sung thêm cái này cho các mẹ chứ tớ cũng chả biết là như vậy nữa :p , toàn học lỏm thôi mà:p, thấy chúng giảm cân được đến kinh ngạc nên hỏi mới biết phương pháp chúng giảm như vây:p

uk. Vì khi huyết áp thấp mà nhịn ăn là nó tụt huyết áp ngay. Như thế lại ốm ra ấy chứ

hahien139
06-27-2012, 04:39 PM
Mình có mấy cô bạn làm tiếp viên cho bài bí quyết giảm cân và bí quyết này áp dụng cho rất nhiều tiếp viên thành công rôi.
+Đun 300gram đỗ đen thật nhuyễn nhớ là không cho đường nếu nhạt cho thêm ít muối để uống cho dễ. Đun càng nhuyễn càng tốt nhé. Thậm chí say nhuyễn ra ăn cả cái cũng được.
Nhưng nói thật mình không kiên trì được vì thèm ăn lăm. Vì tính chất đặc thù công việc nên các bạn tiếp viên mới có ý chí quyết tâm cao đến như vậy :p
Tớ hi vọng với bí quyết nhỏ này giúp các mẹ có quyết tâm làm đẹp đạt được hiệu quả nhanh chóng như mấy cô bạn của tớ :p. Các bạn tớ tháng đầu tiên giảm được 2-3kg thậm chí nhiều hơn đó:p
Em cũng như chị k làm đc vì thèm ăn lắm .

hienluong86
07-22-2012, 09:40 PM
Ui để hum nào em thử mới đc! hi...

nguyenthu82
02-11-2013, 09:06 PM

Hic em chỉ uống được với đường thôi ạ

me iu tho
07-19-2013, 09:32 AM
mình sinh xong vài giờ sau là uống nước đậu đen rang không đường luôn cho đến giờ con được 13 tháng rùi, tóc đen, da sáng thì có nhưng giảm cân thì gần như tớ không thấy có kết quả ( 1 ngày tớ uống 3 lít nước đậu là ít nhất), tớ ăn rất ít ( mỗi bữa lưng bát cơm ) nhưng sinh xong 52 kg, giờ vẫn 52, 53 kg. hic

NguyenThiHoa2013
07-19-2013, 03:03 PM
Nhịn 2 bữa trưa và tối à chị nếu ăn uống 3bua nhu bt liệu có giảm được không a?

Mẹ Un In
07-19-2013, 03:08 PM
.Muốn giảm thì phải ăn ít lại thôi các mẹ ah.
Mà khổ nỗi thừa cân nhưng lúc nào cũng thèm ăn.
Có cách nào áp dụng em cũng chỉ nhịn dc vài ba hôm laị ăn nhiều hơn như cũ ý.

caixanhhoa
07-19-2013, 03:09 PM
Phương pháp này hay quá, vừa giảm được cân lại vừa bổ dưỡng cho sức khỏe nữa.

Nhoccuty
07-19-2013, 07:33 PM
sáng vẫn được ăn bt phải không mom nó, chỉ có trưa và tối nhịn để uống nước đỗ đen phải không?

hong_nhung1989
07-19-2013, 07:41 PM
bí quyết hay quá cai sữa cho con em phải thực hiện ngay giờ em là mẹ xề rồi hic hic

Tuthoi
07-20-2013, 09:57 AM
bí quyết hay quá cai sữa cho con em phải thực hiện ngay giờ em là mẹ xề rồi hic hic
M thấy pp này ko thực thi cho lắm. Chỉ ăn mỗi bữa sáng rồi cả ngày uống nc đỗ đen thì sống sao nổi ](*,)

doctorspa
07-21-2013, 06:42 PM
giảm béo (http://doctorspa.vn/giam-beo.html) bằng đỗ đen hay quá, cám ơn em nhiều nha