Hà Nội: Có NGV 45 tuổi quê ở Nghệ An muốn đi làm

Thảo luận trong 'Người giúp việc' bởi Me Bu.p, 18/11/2010.

1. Me Bu.p

Me Bu.p Thành viên tích cực

Sau bao ngày chờ đợi tìm kiếm NGV trên mục này của lamchame, mình cũng đã tìm đc 1 bác GV quê ở Anh Sơn, Nghệ An thông qua 1 chị môi giới-chị Kiều. Nói chung cũng loằng ngoằng, cô này lại do mẹ nick bepbep trên này giới thiệu. hiện tại thì mình thấy bác GV và cái em đang ở nhà mẹ bepbep ok. chị Kiều đang bảo có 1 bác 45 tuổi đang muốn đi làm, bà này chỉ muốn trông trẻ con thôi các mẹ nhé. mình đã thấu hiểu nỗi khổ sở đi tìm NGV của các mẹ nên muốn share cho các mẹ 1 mối thôi, tốt hay xấu thì chính mình đang nuôi người của chị Kiều, tốt thì là may, dở thì lại đổ tại số mình tiệt đường osin :D. các mẹ gọi trực tiếp cho chị Kiều nhé (mình xin xóa số chị Kiều vì nhiều mẹ gọi quá, chị ấy tìm người k nổi). à các mẹ cân nhắc trước khi gọi nhé, chị này lấy tiền môi giới 1tr đấy, đắt cắt cổ nhưng mình đang cần quá đành bấm bụng xì tiền (sau 1 tháng thử việc nếu ok thì chị ấy mới lấy tiền). cuối cùng là chúc các mẹ may mắn!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me Bu.p
    Đang tải...

2. lkngan

lkngan Thành viên sắp chính thức

Ðề: Có NGV 45 tuổi quê ở Nghệ An muốn đi làm

he cùng quê em.
    Người này có nền tính ko mẹ nó. Em đang tìm người trông trẻ, nhưng phải nền tính 1 chút, yêu trẻ, ko quát mắng, chửi bậy cháu là được.
    Bé nhà em được hơn 1 tuổi, có bà nội ở cùng phụ giúp, nhà ít người, lại nhỏ, 30m2 ko có tầng, chỉ 1 gác xép... Em làm giờ hành chính, đi sớm về sớm nên cũng làm được việc nhà. Chỉ cần người buổi ngày phụ bà nội cho bé ăn và chơi với bé thôi. Chị xem cô ấy có làm được ko hộ em với nhé.
    Cảm ơn chị.

3. Me Bu.p

Me Bu.p Thành viên tích cực

em ơi chị chỉ đăng hộ cái bà Kiều môi giới, chị k biết gì đâu. giờ cứ có mối là đành phải thử, đã bảo là may mà lị. em gọi trực tiếp cho chị Kiều đi. chị Kiều này là do 1 mẹ trên này giới thiệu cho chị

4. Thủng lốp

Thủng lốp Thành viên chính thức

Đăng hộ bạn e nè: Bạn E đã trả một triệu môi giới cho chị này để nhận người, nhưng cô bé osin bảo ra tết k đi làm osin nữa mà đi làm côgn nhân (mới làm nhà bạn e đc vài tháng). Do đó, ra Tết, chị Kiều sẽ đưa ra người mới cho bạn em (k lấy phí nữa). Bạn E chưa biết mặt mũi người mới thế nào đâu ạ. Tuy nhiên, ra Tết bạn e đã nhờ đc bà nội xuốgn trông cháu nên k cần osin nữa, để đỡ phí tiền môi giới, bạn e muốn nhượng lại người mới này cho mẹ nào cần nhưng đưa lại cho bạn ấy một ít phí môi giới cho đỡ xót. THanks các mẹ đọc tin.

5. Heosua_HN

Heosua_HN Thành viên tích cực

Me Bup oi, cho em xin so dt cua chi Kieu nay duoc ko a? Em cung dang can NGV a