Thông tin: Học tiếng anh cho con

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi duahaubo, 19/11/2010.

1. duahaubo

duahaubo Thành viên tập sự

Mình có cho con đi học tiêng anh ở ngoài, mà có mẹ nào cho con học tiếng anh ở Hà Hồi không, trời ơi con mình không khá lên tý nào, mà giáo viên ở đấy lúc thì người việt lúc nước ngoài chán lắm, hôm trước đưa bé con đi học lên lớp thấy thầy là người việt hỏi giáo vụ thì các cô ấy bảo thầy tây đang đến, 30p sau quay lại vẫn thế, bực quá mà chả biết làm sao, đành cho con nghỉ ở đấy vậy, chứ cho đi học mà "treo đầu dê bán thịt chó" thế thì tức lắm, thế là lại phải đi tìm lớp khác cho con, mẹ nào có trung tâm tốt thì cho mình với, bé nhà mình 6 tuổi. Mà có mẹ nào có con học ở đấy không nên xem xét lại nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi duahaubo
    Đang tải...

2. Anhvu

Anhvu Thành viên tích cực

3. nhà Cốm

nhà Cốm Thành viên mới

Ðề: Học tiếng anh cho con

Nếu bạn quan tâm trung tâm Apollo cho bé thì mình alô mình nhé: 0978532826. Mình là học viên của họ thôi chứ không phải nhân viên nhé, vì mấy tháng trước có đăng kí một khóa học ở đó nhưng rồi bận công tác không đi học tiếp được, họ bảo lưu cho 18 buổi học, trị giá hơn 4triệu, và có thể chuyển đổi số tiền học phí đó cho bất cứ ai và bất cứ trung tâm nào của Apollo. Nếu bạn thấy chất lượng lớp trẻ em ở đó được thì alô mình nhé, mình sẽ giảm cho bạn rất nhiều so với số tiền bảo lưu 4triệu đó

4. nguyenthanhha3451

nguyenthanhha3451 Thành viên mới

Em cũng đang tìm trung tâm tiếng anh cho bé lớp 3 nhà e mà mn giới thiệu trung tâm EDUPIA nhiều quá thấy bảo tốt mà e chưa biết ra sao mum thử tìm hiểu trung tâm ấy xem