Thanh lý 1 lọ nước hoa CHANEL ALLURE xách tay từ PHÁP

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi thoc_coi, 19/11/2010.

1. thoc_coi

thoc_coi Thành viên tích cực

Em có lọ nước hoa CHANEL ALLURE eau de toilet 50ml được 1 người bạn Pháp tặng. Tình trạng còn như hình :

bị mất cái nắp đậy nữa. Mùi này mùa đông dùng hợp vì rất ấm nhưng tính chóng chán nên thanh lý để đổi sang dùng loại khác.

Em thề em hứa em đảm bảo đây là hàng Pháp xịn. Ai mua dù đã bị mất vỏ bao nhưng cũng dễ dàng kiểm tra ở dưới đáy chai có in đầy đủ thông tin( Cái này hàng fake đảm bảo không được thế ạ).

Em thấy Linhperfume bán giá là 1.699.000, em quăng bừa 900k( dù mới dùng hơn 1/4 một tí ợ). Bác nào thích dòng này tha nhanh hộ em ủng hộ em mua cái khác. Các bác mua được giá nào cứ mặc cả ( nhưng đừng quá đáng quá) vì em mua hàng cũng thích mặc cả.

CALL EM: 0984.27.2468( Trâm)

Em xin trích đôi lời giới thiệu về sản phẩm ợ:
    Allure Eau De Toilette

“Có rất nhiều phong cách, cũng như có rất nhiều phụ nữ”. Phong cách (tiếng Pháp là Allure) là những gì thuộc về sự thanh lịch, duyên dáng và thu hút, một vẻ đẹp thuần khiết, một sự thu hút tự nhiên. Phong cách không thuộc về tuổi tác”. Đó là những ý tưởng của Chanel, để từ đó sáng tạo nên Allure. “Điều duy nhất mà nhiều người phụ nữ cùng chia sẻ với nhau chính là “phong cách”.

Thanh sạch, ấm áp và gợi cảm, Allure là loại nước hoa mà những đặc điềm của nó tác động lẫn nhau như một viên kim cương thơm ngát, như một giai điệu êm ái của hương thơm.

Đơn giản mới chính là phong cách đích thực. Không cạnh tranh hơn thua, Allure là loại nước hoa có khả năng khơi dậy sức quyến rũ riêng biệt nhất của mỗi người phụ nữ.

Mùi hương đặc trưng:

Cam Bêgamốt, Quýt, Đào, Lê, Hoa lài, Hoa súng, Gỗ đàn hương, Cỏ Vetiver, Vani.

Phong cách:

Phong cách, thanh lịch, gợi cảm.

Nhóm hương:

Oriental – Vannila

Nhận xét Allure Eau De Toilette
    mun 5. 25/08/2009
    anh linh co con allure 50ml không.

nguyen van phuc manh 4. 08/07/2009
    tot nhung hoi dat

hip87 3. - 20/09/2008
    Mùi hương này khiến người đã dùng khó có thể tìm kiếm sự hài lòng ở mùi nước hoa khác và khiến 1ai đó sẽ phải tìm kiếm bạn trong đám đông. Ở vietnam chưa có nhà phân phối chính thức của channel nên mình thường nhờ anh trai đặt mua ở Anh.db là eau de parfum cho vào máy giặt rồi mà mùi hương vẫn lưu lại. chỉ có 2tu : tuyệt vời!

san 2. 26/05/2008
    cái này phổ biến đấy chứ, ỏ linhperfume thể nào chẳng có, mùi mát, lưu lại lâu, thanh lịch, hợp khi đi dự tiệc

vuong ngoc diep 1. - 27/03/2008
    Day la mui nuoc hoa toi yeu thich nhat. Toi cu mai di tim cai mui huong quyen ru nay. Theo toi mui nuoc hoa nay nam hay nu deu dung duoc. Neu co the" nghe" 1 lan chac la ban khong the quen.Toi yeu quy mui nuoc hoa nay nhu yeu nguoi tang no cho toi.Tuy la toi da dung het 1 chai 35ml the nhung toi van khong co y dinh thay doi mui khac.
    Rat cam on linhperfume da dem lai cho toi 1 su dam bao la toi co the mua duoc loai nuoc hoa toi yeu thich o tai VN.Toi cu nghi la toi khong the mua duoc no.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thoc_coi
  2. quyen_8x

quyen_8x Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Thanh lý 1 lọ nước hoa CHANEL ALLURE xách tay từ PHÁP

DÙng 1/4 rùi mà bạn. Giảm giá nữa đi bạn ạ

3. thoc_coi

Bạn cứ mặc cả thoải mái đi.hí.t mua hàng cũng thích mặc cả. Thuận mua vừa bán mà.Được cái hàng đảm bảo chứ nói thật nước Hoa mua tại shop Vn cứ nói là auth nhưng có khi toàn fake chả bít thía nào

4. Nhim803

Nhim803 Thành viên rất tích cực

Hic. Cũng thích nước hoa lắm nhưng chẳng bít hàng của bạn thế nào?

5. shop hạt đậu

shop hạt đậu Thành viên đạt chuẩn

gia nguoi ta ban la 1tr6. ban dúng 1/4. lai la hang dung roi. hang moi thanh ly gia con ngang ngua nhu ban ma chua dung ban ban 900. ko ai mua dau. ban ban duoc bao nhieu sms cho to.

6. thoc_coi

Thanks mẹ nó đã góp ý,tại vì nói thật chả biết phát giá nào cả cứ phát bừa cho mọi ng mặc cả cho vui. bạn mua đc giá nào cứ pm ná

7. Bố mẹ Minh Khuê

Bố mẹ Minh Khuê Nước hoa- Mỹ phẩm authentic

anh vinataba đang bán 1tr5 100ml nguyên seal mà bạn, giảm giá đi bạn ơi

8. thoc_coi

nếu 1tr5 mà 100ml thì t tin là hàng fake.Có thể là hàng fake 1,2 gì đó. Chứ chả có chuyện Linhperfume và thế giới nước hoa bán khoảng 1,6tr hoặc 1,7tr chai 50ml mà có anh vinataba gì gì đó bán rẻ thế. Có rẻ hơn thì cũng không thể chênh lệch thế được. Họ kinh doanh chứ ko phải như bọn tớ k có nhu cầu sử dụng thì bán tống bán tháo đi lại là 1 nhẽ khác. Bạn muốn mua thì cứ trả thoải mái. Ok thì t tống em ý đi luôn

9. Me Kem

Me Kem Con là tất cả của mẹ!

Tớ trả 600k, freeship. bạn ok pm tớ nhé .

10. Shop_Bay

Shop_Bay Thành viên rất tích cực

Ðề: Re: Thanh lý 1 lọ nước hoa CHANEL ALLURE xách tay từ PHÁP

100ml ma duoi 3 trieu thi 100% la hang nhai. Ban nao can xem thu bill mua hang xin to cho xem ngay. Rieng hang nuoc hoa phai can than vi no anh huong suc khoe

11. ihatecoffee_12h

ihatecoffee_12h Thành viên rất tích cực

bạn còn nước hoa ko?

12. mechipcoi2012

mechipcoi2012 Bắt đầu tích cực

Bạn ui, bạn này bán ấy rao bán từ năm 20112 rùi mà. Chắc bạn ấy pass lâu rùi ấy