Goi be duoi 03 tuoi

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi METRUC, 29/9/2005.

1. METRUC

METRUC Thành viên mới

METRUC dang o Q10 Tp HCM, cac anh cac chi biet (truong cong) nao o Q10 hoac Q3; hoac la nhom tre do cac MA SO phu trach nhan giu be duoi 03 tuoi, xin chi gium. Thanhs

Xem thêm các chủ đề tạo bởi METRUC
    Đang tải...

2. minh_nguyet1965

minh_nguyet1965 Bắt đầu nổi tiếng

Quận 3 có gần Tú xương không? có nhà trẻ Hoa Mai cũng tốt lắm,góc Tú Xương _Trương Định,ngoài ra còn nhiều nhà trẻ ở gần khu vực đó lắm Tuổi Thơ 7 của nhà nước....hình như cũng quận 3, trên đường Nguyễn Đình Chiểu mình cũng thấy một nhà trẻ nhìn vào thấy thích lắm bạn chịu khó đi dạo vài vòng tìm hiểu ....Con mình hồi xưa cũng học nhà trẻ ở trên đường NĐC luôn mà ở khúc trên gần Lý thái Tổ chổ khúc bán giày dép nhiều đó ( đi từ hướng từ vũ thì qua cao thắng gặp Nguyễn đình Chiểu quẹo trái là thấy ngay nhà trẻ nằm bên tay trái của mình khoảng mười mấy căn nhà )mới xây rộng rãi thoáng mát ăn uống nuôi dạy đều được cả,bạn th73 tham khảo chổ nào tiện thì gởi

3. METRUC

METRUC Thành viên mới

Cám ơn chị Minh Nguyệt nha! METRUC sẽ tìm hiểu xem sao.

4. minh_nguyet1965

minh_nguyet1965 Bắt đầu nổi tiếng

Nhà chị ở quận 1 Trần Hưng Đạo nhưng cả hai đứa đều gởi ở nhà trẻ này thuộc quận 3 nhưng cũng gần nhà chị ở chị thấy được lắm,cũng còn tùy là chổ của em ở nữa,vì quá xa thì không tiện cho cháu đâu,sáng sớm đi xa đối với cháu ba tuổi sẽ mệt nên trước nhất là tham khảo những nhà trẻ gần nhà mình .

5. METRUC

METRUC Thành viên mới

Nhà em ở Q10, cơ quan em ở Q3.Nếu đến NDC cũng không xa lắm.
    Em bé của em mới thôi nôi, nhưng em phải tính trước.Đợi cháu được 18 tháng, em sẽ gởi.