Cheryl's Shop: Mỹ phẩm xách tay từ Hàn Quốc 100%, đáp ứng nhu cầu làm đẹp của các mẹ!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi cunphuong83, 22/11/2010.

1. cunphuong83

cunphuong83 Thành viên đạt chuẩn

Bộ sản phẩm chăm sóc da PURETEM Hàn Quốc: giải pháp làm đẹp cho làn da chị em chúng ta

Chào các chị em!

Hôm nay em mang đến cho các chị em một bí quyết làm đẹp với bộ sản phẩm chăm sóc da PURETEM của Hàn Quốc.Bộ sản phẩm này em đã dùng thử và thấy vô cùng hiệu quả. Bằng chứng là sau 3 tháng sử dụng, làn da của em có sự thay đổi đáng kể: trắng hơn, mịn màng hơn và đặc biệt là không hề bị khô hay mất nước trong mùa đông này hihi, lại còn không xuất hiện em mụn đáng ghét nào nữa chứ.Theo đánh giá của một vài người bạn của em đang sinh sống tại Hàn Quốc thì hiệu quả mà PURETEM mang lại cũng không thua kém gì Skinfood đâu ạ, chỉ là mức độ phổ biến rộng rãi của nó ở Việt Nam chưa bằng SF thui!!!

Chả là thế này, anh trai em trong đợt đi sang thăm người yêu đang sinh sống tại Hàn Quốc khi về đã mua cho em một bộ sản phẩm chăm sóc da có tên PURETEM của hàng WELCOS. Làn da của em vốn dĩ nhạy cảm, cực kì đỏng đảnh và kén chọn các sản phẩm chăm sóc da mặt vì không hợp là biểu tình nổi mẩn đến ngày hôm sau luôn. Vì thế nên em cực kì thận trọng trong việc chăm sóc da, và cũng chỉ dám trung thành với sản phẩm hợp với da mình thôi. Ban đầu, em cũng không biết gì về hãng WELCOS này và bộ sản phẩm PURETEM thì hoàn toàn vô danh với em luôn. Nhưng khi đọc hướng dẫn sử dụng, thấy nó có thể dùng với da nhạy cảm nên em đánh liều dùng thử ở vùng cổ tay trong 3 ngày, thấy không có phản ứng rùi em dùng cho vùng da mặt luôn. Da mặt của em vừa nhiều dầu, lỗ chân lông to, lại còn đen nữa nên sau khi sử dụng PURETEM khoảng 1 tháng, em thấy có sự khác biệt rùi, da sáng hơn, mịn màng hơn và đỡ gồ ghề bao nhiêu hihi.

Em đã dùng hết 1 bộ sản phẩm PURETEM rồi, giờ em quyết đánh hàng từ Hàn Quốc về VN để chia sẻ với chị em một liệu pháp làm đẹp mới. Vì sản phẩm này nhà em trực tiếp đánh hàng, không thuê người mua hàng và ship hàng và nên về giá cả thì vô cùng hữu nghị nhé các chị! Còn về chất lượng thì 100% không bán hàng FAKE, hàng kém chất lượng. Em lấy chữ TÍN lên hàng đầu!

Sau đây em xin giới thiệu qua về profile của bộ sản phẩm PURETEM ạ. PURETEM là một giải pháp cho làn da của phụ nữ Á Đông, đặc biệt là những chị em nào có làn da nhạy cảm. Hic em da này thì đỏng đảnh lắm ý, nên chủ nhân của các em ý phải cực kì nâng niu và chăm sóc luôn. PURETEM giúp phụ nữ bảo vệ làn da dưới tác động của ô nhiễm môi trường, những yếu tố khác như mệt mỏi căng thẳng. Với thành phần không chứa cồn, các chất gây phản ứng và được chiết xuất 100% từ lô hội- một sản phẩm thiên nhiên không thể thiếu trong công cuộc làm đẹp của chị em, nên nó thực sự trở thành người bạn thân thiện của làn da phụ nữ.

PURETEM bao gồm 4 sản phẩm, tương ứng với 4 bước chăm sóc da cơ bản. Đó là:

1/ Sửa rửa mặt Soothing Gel 25ml- 185k

Soothing Gel giúp loại bỏ các tế bào chết cũng như bụi bẩn trên da mặt của chị em chúng mình sau khi chúng ta đi làm, đi học hay đi chơi, nói chung là sau khi ra đường ạ hihi. Bên cạnh đó, Soothing Gel còn đem lại cảm giác mềm mại cho làn da, nên chị em chúng mình không sợ bị khô da sau khi rửa mặt đâu nhé! Vì em nó là dạng gel nên mỗi lần rửa mặt, chị em chỉ cần lấy 1 lượng rất nhỏ thôi nhé!

2/ Nước hoa hồng PURETEM PUREVERA Skin 130ml- 320k
    Nước hoa hồng PURETEM này có tác dụng lấy đi những cặn bẩn ở sâu bên trong da, ngoài ra bạn ý cũng cung cấp độ ẩm cho làn da của chúng ta cả ngày đấy ạ, và tất nhiên là bạn ý rất thân thiện với da nhạy cảm rồi vì bạn ý không chứa cồn nhé!

3/ PURETEM PUREVERA Emulsion 130ml- 380k
    Bạn emulsion này rất quan trọng và cần thiết trong bất cứ bộ sản phẩm dưỡng da nào vì bạn ý có nhiệm vụ cấp nước và dưỡng trắng cho làn da. Ngoài ra, bạn ý cũng được ví như thức ăn nuôi dưỡng làn da, kiểu như cơm là thực phẩm chủ yếu của con người hàng ngày ấy ạ. Bạn ý cực kì thơm và không hề nhờn dính nhé, cũng có thể thay thế cho base trong make up ạ!

4/ PURETEM PUREVERA Cream 50ml- 400k!
    Kem dưỡng PURETEM ở dạng đặc,cung cấp khá cao tinh chất dưỡng và là bước cuối cùng trong bất kì bộ chăm sóc da nào. Cream có tác dụng đặc trị lỗ chân lông to, làm trắng da đấy ạ! Em này dùng vào ban đêm, các mẹ nhé!!!!!

Em xin tóm tắt lại các bước chăm sóc da cơ bản ạ:
    Ban đêm: SRM- Toner- Emulsion- Cream
    Ban ngày: SRM- Toner- Emulsion, sau đó các mẹ có thể make up như các bước make up thông thường!

Em lấy giá ưu đãi cho các chị em nào lấy cả bộ 4 bước chăm sóc da cơ bản với giá bán 1200k bao gồm 1 bộ sample tặng kèm luôn đấy ạ!

Em tên là Phương.
    Sdt: 0936597575. Các chị mua hàng thì fone trực tiếp cho em nha, em bận đi học nên không trả lời tin nhắn đâu ạ, hic hic các chị thông cảm cho em nha!
    Địa chỉ nhà em: 88A Yên Phụ- Tây Hồ- Hà Nội
    .

Em nhận ship hàng trên toàn quốc! Đối với các khách hàng trong khu vực quận Tây Hồ em sẽ freeship, còn trong các quận khác thì em sẽ tính thêm phí ship tùy vào độ xa gần nhé các chị!

Với các chị em ở tỉnh khác có nhu cầu mua sản phẩm, các chị làm ơn phone hoặc để lại comment hay gửi sms cho em qua inbox của diễn đàn. Sau đó chuyển khoản cho em 100% giá trị món hàng. Sau khi nhận được $ của các chị em, em sẽ ship hàng ngay lập tức ạ. Tiền phí ship người nhận sẽ trả nha!!

Còn đây là thông tin tài khoản của em:

Nguyễn Mai Phương
    STK: 0011003098635
    Ngân hàng Vietcombank

Nguyễn Mai Phương
    STK: 771A05515042
    Ngân hàng Vietinbank

Nguyễn Mai Phương
    STK: 106433479
    Ngân hàng ACB

P/S: Em xin lưu ý với các chị em là giá sản phẩm có thể tăng một chút nếu tỉ giá won tăng nên em ý ngộ nhỡ có leo thang thì các mẹ đừng ném đá em bán đắt nha, tội nghiệp em lắm ạ! Nhân dịp mở hàng, em sẽ tặng sample cho các chị em nào mua từ 2 món hàng trở lên nha! Em mong các chị em vào topic ủng hộ cho em đắt hàng ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cunphuong83
    Sửa lần cuối: 5/7/2011
  2. Mẹ bé Shu

Mẹ bé Shu Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Bộ sản phẩm chăm sóc da PURETEM Hàn Quốc: giải pháp làm đẹp cho làn da chị em chúng ta

Oánh dấu topic này để ngâm cứu. Chúc em bán đắt hàng nha!

3. tinyangel08

tinyangel08 Banned

Ðề: Bộ sản phẩm chăm sóc da PURETEM Hàn Quốc: giải pháp làm đẹp cho làn da chị em chúng ta

Chúc e đắt hàng!
    Cái này có sẵn ko hay phải order hả e?

4. cunphuong83

Em có sẵn hàng chị ạ, chị lấy bao nhiêu em cũng có luôn ạ hihi. Em cảm ơn chị nhìu nha!

5. cunphuong83

Cùng làm đẹp với Cheryl Shop nào cả nhà ui :X

Sửa lần cuối: 15/1/2011
  6. cunphuong83

Ðề: Cheryl's Shop: Mỹ phẩm xách tay từ Hàn Quốc 100%, đáp ứng nhu cầu làm đẹp của các mẹ!

Bộ này dùng cho mọi lứa tuổi và cho mọi loại da chị nhé, đặc biệt là nó rất phù hợp với da nhạy cảm. Công dụng của PURETEM là giúp chăm sóc da hàng ngày, loại sạch bụi bẩn khi da tiếp xúc với môi trường bên ngoài, đồng thời nuôi dưỡng, cung cấp độ ẩm và làm trắng da, se lỗ chân lông chị ạ. Cá nhân em dùng thấy rất hiệu quả, cũng nhiều người nhờ em mua giúp rồi và cũng có phản hồi rất tốt. Dòng sản phẩm này ở Việt Nam chưa phổ biến như Skinfood vì nên ít người biết đến thôi chị ạ, chứ bên Hàn họ dùng nhiều lắm!

7. tinyangel08

tinyangel08 Banned

Ðề: Cheryl's Shop: Mỹ phẩm xách tay từ Hàn Quốc 100%, đáp ứng nhu cầu làm đẹp của các mẹ!

Chị hỏi ở topic cũ mà ko thấy trả lời. Hàng có sẵn ko em?

cunphuong83 thích bài này.
  8. cunphuong83

Em có sẵn hàng chị ạ. Chị lấy bao nhiêu em cũng có luôn ah!

9. cunphuong83

Nhân dịp Noel, em giảm giá 15% cho mỗi sản phẩm nha các mẹ! Các mẹ ủng hộ Cheryl's Shop nhé :X

10. bimiki

bimiki TINH BỘT NGHỆ nguyên chất

Mình đánh dấu nhé, đang dùng BB cream của Welcos thấy cũng ok, dwng mà >tr. thì hơi mắc nhỉ, vì mỗi lọ được có tí xíu à, nhất là SRM, có 25ml, chắc dùng 1 tí là hết rùi, hichic. Mà nàng còn bán hàng ko nhỉ? :D

cunphuong83 thích bài này.
  11. cunphuong83

Cheryl Shop đã trở lại và tiếp tục phục vụ chị em có nhu cầu nhé! Sorry mọi người vì thời gian vừa rồi em bận quá nên bỏ bê topic. Các mẹ có nhu cầu sử dụng mỹ phẩm PURETEM cứ pm hoặc gọi điện cho em nhé! Em sẽ tư vấn nhiệt tình ạ hihi

Sửa lần cuối: 5/7/2011
  12. cunphuong83

Thanks nàng đã quan tâm nhé! Sau một thời gian nghỉ bán hàng, hôm nay mình quyết định quay trở lại phục vụ các chị em lamchame đây hihi. Bọn này tớ ghét nhất là lọ SRM ý, có 1 tẹo nhưng mà bù lại, dùng emulsion và cream của nó thì khỏi chê luôn. Tớ vốn da dầu mà dùng chẳng thấy nhờn gì cả. Khi nào có nhu cầu nàng ủng hộ tớ nhé :D