đồ order web mỹ - off 20% - giải tán nhanh

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi hạt cải, 28/11/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. hạt cải

hạt cải Bắt đầu nổi tiếng

ĐỂ THANH LÝ KHẨN TRƯƠNG VÌ TỦ ĐỒ CỦA TỚ QUÁ CHẬT RỒI, K CÒN CHỖ ĐỂ NỮA NÊN VỚI ĐỒ NEW NGUYÊN TAG, TỚ GIẢM GIÁ ĐỒNG LOẠT 20% NHÉ

Hôm nay mình sắp xếp lại topic cho mọi người tiện theo dõi nhé, topic chia 2 phần:new và used. Tình trạng đồ như thế nào mình sẽ nói rõ. Mình có một vài lưu ý với mọi người khi mua đồ của mình đó là đồ có sao nói vậy nhé, đồ order trên web Mỹ hoặc là đồ mình may, thanh lý cho vui thôi chứ k cố sống cố chết thanh lý đâu nên mọi người đã ưng rồi thì miễn trả lại nhé, ai đến trước lấy trước chứ mình k có giữ order đâu nhé (trừ những trường hợp đặc biệt nhưng mình cũng chỉ giữ 1 ngày thôi, hôm sau k thấy nhắn nhủ gì là mình cancel

Nếu tiện đường tớ sẽ freeship cho mọi người nhé( Giảng võ- Kim Mã- Hoàng Hoa Thám- Lê Hồng Phong- Sơn Tây) hay gần gần những mạn này nhé, k thì mọi người trả tiền ship giùm mình nhé tùy khoảng cách từ 10-15k thôi (tiền ship sẽ được thỏa thuận khi mọi người order nhé). Mua trên 300k mình sẽ freeship nội thành Hà Nội và 500k thì freeship toàn quốc nha

Có gì mọi người cứ để lại tin nhắn trên topic, pm vào số 016.365.459.13 hoặc add nick nguyetanh_hn82 nhé\\:D/\\:D/\\:D/. Thanks all!!!

ĐỒ CÒN RẤT NHIỀU Ở PHÍA DƯỚI, TỚ GIẢM GIÁ CHO MỘT SỐ VÁY TỪ SỐ 28 ĐẾN 32, VỚI ĐỒ USED MUA 2 CÁI TỚ SẼ OFF THÊM 20% CHO CÁI THỨ 2 NHÉ, CÁI THỨ 3 LÀ 30%, MUA CÀNG NHIỀU GIÁ CÀNG GIẢM NHÉ, MỌI NGƯỜI KÉO XUỐNG XEM NHÉ.

PHẦN 1: ĐỒ NEW NGUYÊN TAG

26. Quần bơi cho bé trai, sz S order trên Crazy8 bé nhà mình mặc rộng, new 100% nhưng bé nhà mình nghịch giựt mất tag nhựa rồi, còn nguyên tag giấy :rolleyes:, thanh lý 100k

25. Áo Vivienne Vivienne Tam, sz 2, new nguyên tag, thanh lý 360k

24. Váy Ralph Lauren, màu như hình, sz 14 mình mặc bị rộng bụng, bạn nào v2 khoảng >70 thì vừa xinh, không kèm belt, thanh lý 370k
    23. Váy DKNY len mỏng, kẻ hồng đen nhé chứ k phải xanh ghi như hình đâu, cực thích hợp với tiết trời hơi se lạnh, order trên Macy, new nguyên tag, sz XL của girl, mặc lên cực kute, thanh lý 700k

22. Váy order trên Crazy8, màu xanh cốm, sz XL của girl, tớ mua váy này cho cháu sz M và mua thêm 1 cái sz XL cho hai dì cháu tông xẹc tông, về hí hửng mặc thử nên xé tag rồi nhưng mặc lên trông teen quá, mới thử mặc trong nhà thôi nên như mới luôn, váy này tớ order về chứ k phải mua của các mẹ bán đồ VNXK nên mọi người đừng so sánh giá nhé k lại bảo tớ thanh lý giá trên trời :), váy này về tay tớ là 450k, giờ thanh lý 350k nhé

21. Sandal Tommy Hilfiger cho bé trai, new 100%, bé nhà mình đi rộng mênh mông can tội mình mua trừ hao kinh quá :), sz 12 toddler, cho bé khoảng 6 tuổi------> SOLD

20. Ủng đi mưa cho bé trai, new 100%, sz 12 dành cho bé khoảng 5-6 tuổi, thanh lý 220k
    19. Sandal Kenneth Cole order trên 6pm, màu nâu da thật, sz 13Youth thích hợp cho bé 6-7 tuổi, thanh lý 430k

18. Áo khoác dạ, chả nhớ order trên web nào nữa, màu chacoral (màu xám), có mũ ( mũ có thể tháo rời) sz L, chất dạ mịn đẹp, dày dặn, thanh lý 780k

17. Áo TLH bằng lụa, sz XS, new nguyên tag, màu như hình, XS mà to quá trời, khoảng 52-60kg mặc vừa-----> SOLD

16. Váy FCUK, sz 4( vì nó có dây rút nên khoảng 43-52kg mặc vô tư nhé, new nguyên tag, thanh lý 1000k

15. Bộ pijama (quần và áo) Hue order trên Macy, new nguyên tag, sz S, màu như hình, tớ mới nhận sáng nay, sz S nhưng mà phải 52-60kg mặc mới vừa:confused:, huhu tớ bơi trong áo, chất cotton rất mát, rộng, tiếc cũng phải đem ra thanh lý 280k

-----> SOLD
    14. Váy order trên Macy của Steve Madden, sz S, màu french navy (như hình) chưa mặc lần nào nhưng tớ giật tag rùi, định để mặc nhưng mọi người nói gầy nến tớ cho đi, thanh lý 780k
    13. Váy Jessica Simpson, sz 4 form nhỏ xíu à, màu blue curacao, khoảng 42-43kg thì mặc vừa,tớ mặc chật, hí hửng tưởng vừa nên giật mất tag rùi, thanh lý 850k
    nó là cái váy lệch vai màu xanh trên cùng nhé
    là em này đây, nhưng nó khác màu của tớ thôi
    12. Váy order trên Macy, sz S, new nguyên tag, màu mango punch (màu cam là màu phía bên trái hình nhé), váy này chắc bạn nào khoảng 41,42kg mặc đẹp, tớ mặc chât, :(. Có thể mặc giống mẫu, bạn nào k thích sexy thì thêm cái áo FH bên ngoài nữa nhìn cũng rất dễ thương----> SOLD

11. Áo sơmi order trên Talbots, sz OP , new nguyên tag, gọi là màu tigerlily cho nó hoa lá cành nhưng thực chất là màu cam, bạn nào khoảng 47-50kg chắc mới vừa, tớ còi nên bơi trong áo -----> SOLD
    10. Áo cardigan order trên Talbots, sz PP , new nguyên tag nhưng cũng to quá, bạn nào khoảng 48- 55kg và cao trên 1.6m mặc đẹp, màu eggshell blue (như hình), thanh lý 400k

9. Quần Talbots, màu trắng sz 0P, bạn nào v2 khoảng 66-68 thì vừa nhé, quần 2 lớp rất đẹp, new nguyên tag
    ---> SOLD
    8. Sandal NW , sz 5.5M màu đen, new 100% nhé, thanh lý 600k---> đôi sandal này mọi người liên lạc trực tiếp với bạn Huyền 09.15.2.22.18.8 nhé
    7. Váy Rampage, dạng shirtdress order trên Macy, new nguyên tag, màu đỏ,mình chụp kiểu gì cũng k ra được đúng màu, k phải đỏ tươi đâu nhé, đỏ đậm rất đẹp, chất vải k nhàu, co giãn, sz XS của junior nên bạn nào khoảng 44-46kg thì vừa nhé, mình còi quá mặc kiểu này bị chê gầy -----> SOLD
    6. Áo măng tô, chất kaki, 2 lớp mỏng, nhẹ,em này thì new 100%, còn nguyên tag, bà chị mình mua cho mình nhưng chả hiểu thế nào lại mua nhầm sz L, ngại ra đổi vì chỗ mua xa quá nên mang ra thanh lý, chắc phải 50kg mới mặc vừa ------> SOLD

5. Clutch Kimchi blue Velvet, new 100% (cái này mình nhận đã k có tag rùi) bằng lụa hay nhung gì đó ---> SOLD
    4. Áo order trên Ideeli, chất thun rất đẹp, freesz nhé, made in Italy, new 100%, mình còi quá, mặc k đẹp nên dù tiếc cũng phải cho em ý ra đi, màu như hình nhé, grey---> SOLD
    3. Sandal Bandolino, sz 6M nhưng phải 6.5 hay 7 mới đi vừa vì mình hay đi sz 6 mà rộng, new 100% luôn---> SOLD
    2. Giày Aldo new 100%, cao quá tận 10cm, đi không quen, giá tag là 80$ đó, thanh lý 1000k. Trên web giờ hết sz đó rùi, sz 5 nhưng phải 36 đi mới vừa nhé---> TỚ ĐỂ LẠI ĐI VÌ ĐẸP QUÁ
    1. Cell phone buxton wallet, new,nguyên tag, có 2 màu đỏ, đen nhé ---> SOLD

PHẦN 2: ĐỒ USED

36. Váy len order trên Macy, màu wine như hình, tớ mặc đúng hôm mùng 2 Tết rồi lại treo tủ để còn mặc những em khác, len k hề xù bai đâu nhé, váy có khăn riêng có thể mặc theo hai kiểu như mẫu---> SOLD[COLOR]

35. Áo len cánh dơi màu đỏ order web Hàn, chất len cực đẹp, freesize nhé, tớ mặc đâu 1-2 lần rồi cất tủ, nhiều dơi quá rồi giờ thanh lý em ý lại cho bạn nào thích dơi nhé :),có thể mặc cùng váy hoặc quần trông đều rất style nhé, áo này đợt trước mua đắt dã man[COLOR]----> SOLD
    34. Túi order trên web Hàn, cái này hôm trước mình thanh lý của mình còn hôm nay là thanh lý hộ đứa bạn, đợt đó mình mua 3 cái (cho mình, cho bạn và cho bà chị gái), túi còn rất mới, bạn mình cũng chỉ xách đâu 1 - 2 lần thôi, thanh lý 180k

33. Giày cũng của bạn mình, còn rất rất mới, cao khoảng 8-9cm, mua về nhưng cũng chỉ đi đúng 1 lần thì k cụ cố được vì cao quá đi cầu thang sợ ngã, thanh lý 180k
    32. Váy lụa, màu như hình, hic, em này đi may về xong thấy chả thích nữa,tớ chưa mặc em này một lần nào luôn, thanh lý 210k, bằng công may em ý
    31. Váy thô, chất co giãn, kèm thắt lưng, new 98%, thanh lý 250k---> 220k---> 200k
    30. Váy thô, chất co giãn, kèm thắt lưng, new 98%, thanh lý 250k---> 220k---> 190k
    29. Váy thô, chất co giãn, new 98%, thanh lý 250k---> 200k---> 180k
    28. Váy này chả nhớ order trên web nào nữa, made in India, sz 1, chất thô, màu olive coast,mình mặc đúng 1 buổi tối hôm vào Cần Thơ---> SOLD
    27. Váy thô màu tím hồng---> SOLD
    26.Váy chất thun, màu nâu, bạn nào trắng mặc lên rất đẹp--> SOLD
    25. Bộ váy áo, áo voan, váy là chất thô---> SOLD
    24. Bộ váy áo, áo lụa, váy chất thô---> SOLD
    23. Váy thô đỏ, new 98%,----> SOLD
    22. Váy thun, new 98%, mình may đợt béo, giờ ngót rồi mặc k vừa nữa, váy này mặc đi biển thì tuyệt----> SOLD
    21. Váy voan may ở Duy Ý, new 98%
    20. Mấy cái này mình thanh lý hộ đứa bạn, hai chân váy đồng giá 50k/cái, bộ váy áo(kèm cả quần) là 150k
    19. Cái này để tặng ai mua đồ của mình nhé, sáp dành cho tóc xoăn mà tớ thì tóc thẳng, tớ order trên Drugstore về nhìn gà hóa quốc tưởng ủ hóa ra là sáp, chưa đọc HDSD nên dùng mất một ít rùi, made in USA nhé---> ĐÃ TẶNG
    18. Váy voan, mình mặc đâu 2-3 lần thôi---> SOLD
    17. Váy lụa màu nâu, cũng còn rất rất mới-----> SOLD
    16. Váy thô xanh, chất co giãn, new 98%-------> SOLD
    15. Váy thô tím, thân trên là voan, new 98%----> SOLD
    14. Váy thô đen, new 98%------> SOLD
    13. Túi order trên web Hàn, mình xách đâu 2-3 lần gì đó, nay cho em ý ra đi vì nhiều túi quá, màu gold như hình, trên túi có vết đen k phải bẩn, lúc mình nhận nó đã thế rồi, túi vẫn còn túi bao ngoài và dây dài để đeo chéo, kích thước khoảng 18*15*5, rất nhỏ gọn nhưng đáy là 5cm nên để cũng được kha khá đồ-----> SOLD
    12. Váy và áo, mình thích mê tơi em này :eek:, đi may về giặt rồi nhưng chưa mặc vì thấy teen quá, k hợp với tuổi mình nữa:confused::confused: , váy bằng gto màu tím chết mà m ình chụp ảnh sao ra màu đen, dáng xòe xếp ly, áo thô mỏng nhẹ,tay lỡ, vì mình may để mặc nên chất vải đẹp nhé chứ k phải vải vớ vẩn đâu-----> SOLD
    11. Túi crossbody NY&CO cũng mới tinh nhưng bé nhà mình giật mất tag ruì nhưng vẫn còn nguyên gọng đeo tag, :)mình định để lại để đi đâu thì đeo nhưng bg lại k thích túi kiểu này nữa ----> SOLD
    10.Túi NewyorkandCompany (NY&CO), hôm nay dọn tủ tự dưng thấy em này, chả nhớ order từ lúc nào, new nguyên tag,mình đang đợi các em khác về nên cho em này về với chủ mới nhé, túi da rắn màu ghi như hình , đựng được laptop, kích thước 40*40-----> SOLD
    9. Kính Apt9 order trên Kohls, tớ cận nhưng thấy em ý đẹp quá nên ham hố, định mua về khi nào đi nghỉ mát thì đeo cho đỡ chói mắt :) nên xé tag rùi, chưa đeo ra ngoài lần nào ý, kiểu dáng là em này đây nhưng của mình màu gold white nhé(khác hình là gọng màu trắng thôi)----> SOLD
    8. Giày order trên web Hàn, đắt dã man, mình đi duy nhất đợt vào Đà Nẵng rồi để đấy, giày còn rất rất mới, sz 36 , màu đen, cao khoảng 9cm, nhưng cao trước cao sau nên rất dễ đi và chắc chân nhé
    -----> SOLD
    7. Váy dạ tím, used, váy này 2 chị em mình may 2 cái giống hêt nhau, năm trước vừa may xong đã thanh lý giùm chị mình 1 cái vì chị mình béo quá mặc lên trông như Đorêmon dù chị mình rất kết kiểu này, bây giờ mình thanh lý cái của mình----> SOLD
    6. Mình có một bộ áo dài màu hồng, chất bóng kính muốn tặng lại cho bạn nào có nhu cầu, dành cho người khoảng 40kg, cao 1m57-1m60 nhé-
    ---> ĐÃ TẶNG
    5. Thắt lưng mua của nhà medaudo,mình cũng nhiều thắt lưng quá rùi, thanh lý bớt để lấy xiền rước em khác về ---> SOLD
    4. Váy này mình mới mặc đâu 1-2lần gì đó, chất dạ đẹp ---->SOLD
    3. Váy dạ màu xanh lá cây , chả hiểu sao chụp lên lại ra màu này, cũng chỉ mặc đâu 1-2 lần thôi
    ---> hihi , không thanh lý nữa để lại mặc nhé
    2. Váy màu tím, chất vải thể thao, như thun ý, do chụp bị bóng thế chứ k phải váy chỗ đậm chỗ nhạt như bi loang như trên ảnh đâu nhé, used------> SOLD
    1. Áo nhung hồng, giờ già rùi nên mặc màu hồng thấy k hợp nữa, used 2-3lần -----> thanh lý 150k cho nhanh----> 100k, giải tán khẩn trương-----> CHO RÙI

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hạt cải
    Đang tải...

2. me voi 08

me voi 08 Thành viên kỳ cựu

Ðề: Tự tin xuống phố với váy đẹp, túi xinh

bạn nhắn cho mình số đt và địa chỉ nhé. Nếu gần mình sẽ qua xem (mình chỉ đi đc giờ HC nhé)

Sửa lần cuối: 7/7/2011
  3. nko_2210

nko_2210 Thành viên chính thức

hix thích cái áo măng tô quá mà ko vừa
    up cho chị thanh lý nhanh

4. GiaNhi0507

GiaNhi0507 Thành viên nổi tiếng

bạn đổi đồ k, mình chắc chỉ vừa được cái mangto thôi, đang bầu bí, sinh xong chắc chỉ áo size L mà chọn, chọn trước vài cái, hihi

5. metengcha

metengcha 094-508-7070

mình thích e váy dạ đầu tiên, pm địa chỉ mình qua thử nhé!:)

6. hạt cải

cảm ơn mọi người đã quan tâm, mình đã thanh lý váy số 1, váy số 3 và áo khoác kaki số 5 nhé. chỉ còn váy xanh và áo khoác hồng thôi, mọi người ủng hộ nốt nào

7. yasashii

yasashii Thành viên tích cực

em thích cái thắt lưng đen mẹ nó freeship 27 huỳnh thúc kháng cho em nhé

8. hạt cải

bạn ơi, check pm nhé, thankssssssssss

9. Kem&Tra

Kem&Tra Thành viên nổi tiếng

Ui, tớ cần mua ví màu nâu mà của nàng toàn đỏ với đen, giá tốt quá

10. hạt cải

hihí, nàng ơi, đỏ đen cũng vậy mà, mua ủng hộ tớ đi, hihi

11. Kem&Tra

Kem&Tra Thành viên nổi tiếng

Hừ hừ... Tớ múc hết 2 em luôn, freeship sài gòn nhá, ok thì nhắn tớ sơ tk vcb tớ chuyển, mói múc hụt cái nâu của mẹ Yeu Bi, bưồn não nề...

12. hạt cải

nhà kem&tra ơi, cậu check pm nhé

13. hạt cải

hic, mọi người bỏ bom ghê quá, đồ của mình vẫn còn nhé, ai đến trước lấy trước nhé

14. meChiTun

meChiTun Thành viên chính thức

Mẹ nó ơi, còn ví màu đỏ không ạ? Mẹ nó ở đâu nhỉ?

15. hạt cải

cái màu đỏ mình đã thanh lý rùi, chỉ còn cái màu đen thôi, bạn có khuân hộ mình k??? nếu gần khu Giảng võ hay Hoàng Hoa Thám mình sẽ freeship

16. Sóc nhỏ 1109

Sóc nhỏ 1109 Thành viên rất tích cực

thắt lưng còn k mẹ nó, có gì báo tớ nhé

17. hạt cải

thắt lưng thứ nhất đã có bạn order, còn cái thứ 2 thôi bạn ạ

18. bomena

bomena Bắt đầu tích cực

Mình muốn lấy cái thắt lưng thứ 2, ship cho m đc ko? Hoặc pm cho mình địa chỉ, nếu gần thì mình đến chứ xa mình ko đi đc.

19. z0nxjnh

z0nxjnh Thành viên tích cực

váy xanh giảm đi
    em mua về tặng chị gái

20. metengcha

metengcha 094-508-7070

mình muốn lấy ví màu đen, và váy dạ xanh đó. mình cao 1,54 nặng 42kg mặc đcj ko bạn. Mai bạn ship cho mình đến 157 chùa láng được ko,( Từ 10h sáng-4h chiều) có gì nt cho mình vào sdt 0918455296 nhé.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.