CLB những mẹ ham order web Mỹ. Welcome...! (Chung cư 2)

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi huyenbt, 2/1/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. huyenbt

huyenbt Thành viên nổi tiếng

E chào các mẹ nhé....Năm mới năm me, e xin phép mở lên chung cư thứ 2 bên CLB nhà mềnh....
    Về độ thân thiết thì năm vừa qua khỏi phải nói thì chị e chúng mềnh trong CLB cũng đã nắm được thế nào rồi....(ngày nào mà ko online thì thấy thiếu thốn và nhớ ghê gớm):p

Năm mới, mở ra 1 trang mới trong "kế hoạch" shopping cho chị iem...E xin cắt băng khánh thành Chung cư 2. Mong được các mẹ luôn luôn ủng hộ dư năm vừa qua...hí hí...:finga:

Để năm tới chị e chúng mềnh lại có dịp Đồng canh Sale - Cộng Order (cho free ship)
    Mong là năm mới các pác sẽ luôn luôn được diện đồ mới....hí hí...;):finga:.
    Chúc mừng Năm mới.......!:wave(u)

Năm mới Tết đến.
    Rước hên vào nhà.
    Quà cáp bao la.
    Mọi nhà no đủ.
    Vàng bạc đầy hũ.
    Gia chủ phát tài.
    Già trẻ gái trai.
    Sum vầy hạnh phúc.
    Cầu tài chúc phúc.
    Lộc đến quanh năm.
    An khang thịnh vượng...!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi huyenbt
    Đang tải...

2. huyenbt

Ðề: CLB những mẹ ham order web Mỹ. Welcome...! (Chung cư 2)

........Gian hàng Thanh lý của CLB.......![​IMG] [​IMG][​IMG]

Cái gian hàng này là được nhìu mẹ hỏi thăm nhất....Mềnh nhận thấy các mẹ nào mà ngại order chỉ cần vợt trên gian hàng TL là sướng nhất, toàn mua được đồ đẹp - giá rẻ thôi nhé....
    Nghiệm từ bản thân e ra cũng hay loanh quanh đi vợt đồ TL của các mẹ nhà mềnh lém...hí hí....Vừa được giá rẻ rồi mà còn được các mẹ nhà mềnh ưu đãi Free ship hoặc giảm giá cho....Ui, làm kon bé cứ gọi là sướng ngất ngây....^^!
    Chúc các mẹ nhanh tay vợt được món đồ mà mềnh ưa thích nhé....

1. Huyenbt: Lót gạch vị trí để Thanh lý...ke ke...

2. moon & moon

(ai có nhu cầu PM or sms 098 908 55 52-Hương mình ở hn)
    các nường ui xã tớ đi sz 42 mừ vợt 2 e nì sz 8.5 không vừa nhé(tớ order lại sz 9.5 rùi)-xã ai chơi thể thao mà vừa vợt tớ với ko thì phí quá.
    1. e nè adidas off rồi là 50$+công ship 14$+tax .........................tớ thanh lý 1200k
    link đây: http://www.kohls.com/kohlsStore/men...133/adidas+Kanadia+TR+Trail+Running+Shoes.jsp
    sz 8.5 ~ sz40-41vn
    2.e Avia® 5821 off rồi là 40$+ công ship 14$+tax...... tớ thanh ly 850 k
    link: http://www.kohls.com/kohlsStore/mens/shoes/athletic/PRD~621930/Avia+5821+Trail+Running+Shoes.jsp#
    sz 8.5 ~ sz40-41vn

3. Me Nhi Mình thanh lý mấy món order web Mỹ - Anh - Nhật. Hàng mình đưa lên thanh lý mình đảm bảo đều mới 100% chưa hề sử dụng nhé. Giá mình đưa lên đây là đã giảm nhiều so với giá mình mua, mong các bạn đừng mặc cả nữa nhé. Mình nhận ship toàn quốc. Để thanh lý nhanh mình sẽ free ship chuyển phát nhanh toàn quốc nhé.. Hàng mua rồi miễn đổi hoặc trả lại nhé.

Liên lạc với mình qua nick YH : minhhien750906 hoặc phone : 0988780078
    Link thanh lý của mình : http://www.lamchame.com/forum/showt...b-Mỹ-Anh-Nhật-new-100-quot-NGON-BỔ-RẺ-quot-nè

I. Áo quần nữ và phụ kiện :

1.Đầm rất rất rất xinh mua trên web Asos của UK sz 8 (tương đương sz 4 hoặc S của US) nhưng mình mặc bị rộng phần ngực (vì V1 của mình tương đối ... ít ỏi huhuuuu), V2 và V3 cũng hơi rộng nhưng không vấn đề gì vì dáng đầm suôn có thắt dây lưng. Đầm chỉ có 1 lớp nên thích hợp với thời tiết miền Nam hơn. Thanh lý 900k.

2. Đầm hiệu Charter Club sz 4 mua trên Macy's, chất liệu dày dặn, có thêm 1 lớp lót nữa nhé, rất thích hợp mặc mùa này. Thanh lý 1.100k.

3. Đầm len sz 8 mua trên peacocks (web UK), chất len nhẹ, màu sáng hơn hình. Thanh lý 500k.

4. Áo khoác thun sz S mua ở macy's, màu ở ngoài đậm hơn hình tý. Thanh lý 300k.

5. Áo len hiệu Tommy Hilfiger sz S mua trên Macy's, chất len mềm mại mịn màng nhé. Thanh lý 900k.

6. Áo khoác cặp hồng (ngoài) + xám (trong) mua web Nhật sz M tương đương sz S Mỹ. Thanh lý 1.000k.

7. áo dạ mua bên Nhật sz M tương đương sz S Mỹ. Thanh lý 1.500k

8. Áo len mua trên Boscovs sz S màu đen. Thanh lý 300k.

mặc lên trông thế này :

9. Áo hiệu American Eagle sz S. Thanh lý 200k/cái.

Em thứ nhất :

Em thứ hai : ---> đã thanh lý

II. Giày :

1. Giày da thật hiệu Ted Barker đẹp tuyệt vời mua trên 6pm sz 5 nhưng mình mang bị thừa chiều dài giày tý, ai chân sz 36 hoặc 37 nhỏ thì mang vừa, đôi này có hộp nhé. Thanh lý 1.200k.

2. Giày hiệu Touch Up mua trên 6pm, sz 5, chất liệu satin, màu trắng. đợt trước tiếc vì em nó đẹp quá nên để lại nhưng mình mang bị nhấc gót, chắc phải chân sz 5.5 hoặc dày thì mang vừa. Thanh lý 600k.

III. Áo quần nam và phụ kiện :

1. áo nam hiệu Ralph Lauren sz S, hiệu này thì miễn chê nhé. Áo đẹp chất đẹp nhưng ông xã mình không quen mặc dáng body. Thanh lý 700k :

IV. Đồng hồ :

1. Đồng hồ Timex nho nhỏ xinh xinh mua trên web mwave, có hộp và tập hướng dẫn sử dụng và bảo hành. Thanh lý 1.000k.

[​IMG] [​IMG]

V. Đồ con :
    Áo con trai mua bên web UK, chính xác là web Vertbaudet, chất liệu vải rất đẹp, mềm mịn nhẹ và màu rất chuẩn y như hình. Mình mua cho con trai nhưng mặc bị ngắn, con mình cao 1.32m. Sz 8 dành cho bé 6-8 tuổi có chiều cao tầm 1.15m đến 1.25m.

1. Thanh lý 250k/cái. Có 2 sz : 6Y và 8Y

2. Thanh lý 350k. Sz 8Y.

3. Thanh lý 450k/bộ. Sz 8Y.

Mong các bạn ủng hộ mình thanh lý được hết nhanh (u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)[/

4. Yêu*Bi
    Sự nghiệp online shopping của tớ đã phải trả khá nhiều học phí roài! Tks các bạn đã ủng hộ các món tớ thanh lý!
    Giờ mình chỉ còn 1 vài món thui vì giờ đã kinh nghiệm hơn nhìu rùi! Hehe
    Vậy các bạn xem có nhu cầu gì thì ủng hộ tớ nốt nhé!

Note:
    * Tất cả đều là đồ tớ order web Mỹ qua các mẹ chuyên nhận order của LCM. Hàng còn nguyên tag, new 100%
    * Giá thanh lý tớ đã fix bao gồm cả ship đến tay các mẹ nên tớ ko reply tin nhắn mặc cả nhé!

Alo của tớ: 0168 bốn bốn năm 7704

ĐỒ CHO BABY

1- Kem hăm Penaten, new 100% (cái này anh chị tớ ở Canada gửi về cho baby nhà tớ, nhưng tận 4 tuýp nên tớ thanh lý bớt 2), hàng made in Canada lun nhé - 110K/tuýp (CÒN 1 TUÝP)

2- Sandal ON, new 100%, sz 7 (dài chân ~15cm) ==> 250K

ĐỒ CỦA MẸ:
    1- Dress Johny Martin, sz S của Junior ~ sz XS woman ==> 400K
    E váy này tớ vợt ở Macys, cực đẹp và cực vừa luôn mỗi tội lão nhà lườm vì bảo vợ ăn chơi quá! Lão ấy ko thích tớ mặc đồ ôm mà mặc dáng chữ A thì okie! Cổ lỗ sỹ thế đấy!
    E này ko hở hang nhé, cổ thuyền đổ cả trước và sau chứ ko hở lưng đâu, các bạn yên tâm nhé!
    Chất vải co dãn nhưng dày dặn nên ko lo lộ hay mỏng mảnh quá nhé! Tớ sure đấy!

2- 01 iem áo VNXK:
    Áo 2 lớp hàng Made in Vietnam của Vietbrother nhé chứ ko phải Made in VN nhái đâu nhá! Cái này tớ đc bạn tặng nhưng nó mua cho tớ sz M bị to, tặng nên ko để hóa đơn nên tớ ko đổi được (tớ đã ra CH nó mua ở Bà Triệu nhưng bọn ấy yc phải có HĐ mới cho đổi) vì vậy đành tiễn e này lên đường cho mẹ nào hay mặc sz S của Mẽo (cao từ 160 trở lên, nặng từ 52-57kg) - mới nguyên chỉ giật tag ==> 350K
    Áo rất đẹp, mặc đứng dáng mà tớ treo bỏ tủ nên xấu xí như vậy thôi, đảm bảo các bạn nhìn ở ngoài sẽ mê ngay!

3- Jean Mango - sz 4 (sz MNG nhỏ nhé, nên tương đương sz 2 của Mẽo), đã used đúng 2 lần nhưng giờ phải tiễn vì em này cạp low mà tớ thì là dạng vài lứa roài nên mỗi lần mặc là 1 rổ bụng nó chực rơi. Mặc cực kỳ vừa nhưng đành ngậm ngùi thanh lý ==> 200K (iem này có mẹ trên LCM đang bán là 420K roài)

4- Giầy Easy street - sz 6 - cao tầm hơn 5cm - new 100% - 500K
    (sz 6 tương đương mẹ nào hay đi 36 bình thường hoặc 37 nhỏ nhé)

6- Belt Croft & Barrow - size S - new 100% nguyên tag, nguyên bao nilon ợ - 200K/chiếc
    Thông tin chất liệu:
    • Striped woven design lends chic appeal.
    •Faux leather/straw
    •Silver-tone & faux-leather buckle

7- Dress 9w - sz 2 (nhưng ~ sz 4, dành cho mẹ cao trên 1,6m) - new 100% nguyên tag - 600K

5. Me Su-mo
    E gửi lại mấy món e loa loa, Các mẹ ơi, có ai ưng vớt hộ bạn e để e kiếm tý commission ah :D

E đăng dùm 1 người bạn ở HN. Giá c ấy để coi như tương đương giá web hiện tại để tống tiễn cho lẹ. Mọi người nghía qua xem sao nhé. Tất cả đều là hàng mới 100%, có đầy đủ hộp nhé và ưu tiên phờ fi ship cho các mom trong CLB ah.

1. Em Nine West Paoletta - size 6M, gia TL: 25$ = 530k:
    Link e ấy trên NW đây ah: http://www.ninewest.com/Paoletta/5612788,default,pd.html

2. Bốt Bandolino Gaelin màu Brow như hình - size 6.5M - mua trên 6pm nhưng hiện web đã hết hàng rồi ah. E check thì thấy mấy đôi boot dòng này đều có giá tầm $50 trở lên: giá thanh lý : 850k cho lẹ

3. Đôi Calvin Klein Gerald cho các bố diện tết nhá - size 8.5D - mua trên Zappos: giá thanh lý $100 (giá web hiện là $112) = 2110k
    Link: http://www.zappos.com/product/7665220/color/2560

E cũng thêm 1 e belt này của Mango, màu đen, size 32 ợ. Giá thanh lý là 320k
    http://shop.mango.com/ficha.faces?id=34650251&state=she_400_US

6. hihahe

2. Giày: mua bên 6Pm dịp off 10/10/10, giá 10$ + ship us 2$ (hic…). Sz 7.5M (tương đương sz 39) - cao khoảng 5cm - made in China - dưới đế có hình hoa hồng. Hiệu như hình:

Giá tới tay mình > 400k (chưa ship về VT), mình tly nhanh gọn 320k (đang gửi chị bạn ở HN, các bạn ở HN có thể tới thử)

4. Thay áo VS đã ra đi = em áo macys:
    Em này mua trc đợt BF nên giá hơi đắt 1 tí, hic....
    Em này sz M - juniors mà mình mặc bị ôm, lộ cái bụng ra nên ko mặc đc. Hic...
    Mình thanh lý em này giá 250k - free ship

Màu tím đậm chứ ko phải màu như hình đâu nha.

6. Vừa nhận quần jean bên bonton cho xã trưa nay, đo xong 1 cái hết hồn luôn. Lật đật giấu để up tly ngay. hic.... Sz 33x30 mà sao nó ngắn.....huhuhuhuh.Mình để lên đây vậy. hic....
    Link:
    http://www.bonton.com/shop/men/jeans/ruff-hewn-men-s-relaxed-fit-5-pocket-denim-jeans_257981.html

Hình:
    Màu:

Mình mua có off nên giá về tới tay là 650k, tly lại 500K - free ship.

Quần này dành cho ông bố nào cao dưới 170cm, có vòng lưng 91cm, dài ống 100cm nhé.

7. Bobubee

Váy, áo
    1.Quần ngố HM màu nâu như hình order nhà Gấu_Mẹ_Vĩ_Đại size 38, nhiều quần ngố quá mặc không hết, thanh lý bớt 380k nhé
    2. Váy này cũng HM, size M, mới nhận được từ nhà Gấu_Mẹ_Vĩ_Đại sáng nay nhưng tớ mông to bụng bự mặc vào như có bầu ý, dành cho bạn nào dáng cao ráo thanh mảnh nhé , thanh lý 350k nhé
    3. Áo màu vàng này order web Pháp, Laredoute thì phải , tớ mặc lên thấy hơi xì tin quá, chẳng hợp với tuổi tớ nên mặc dù vừa cũng thanh nhí luôn, size 38 nhé, tớ cao 1m65 nó dài đến 1/3 đùi trên tớ, 200k nhé
    4. Em HM xinh xắn đáng yêu màu hồng này là order bên Mẹ Gấu Vĩ Đại, size S, chất len nhẹ, mỏng, mịn màng lắm, 350k Em nì đã ra đi nhưng chủ mới không vừa nên lại quay lại với tớ, đợt vừa rồi tớ ra HN định giữ lại mặc vì nó đúng màu tớ thích, cũng tiếc tiếc mờ nhắn bạn mua ship lại cho tớ ở HN thì bạn ý không ship kịp, giờ lại ship vào HCM thì tớ lại đưa em nó lên đây vì tủ quần áo trong này quá chật mà chẳng có dịp mặc nữa hic hic
    Hình thật tớ chụp nè :
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    5. Em HM này, size S, chất mỏng, mịn, nhẹ nhẹ, cho nàng nào cao ráo thanh mảnh mặc thì xinh, em nì cũng đắt nhất trong mí em luôn 400k
    6. Quần short VS size S này tớ mua bị trùng thành 2 cái mà lại cùng màu xanh blue hết nên chẳng nhẽ mặc 2 cái giống y chang, tớ thanh lý 1 cái nha, 300k ạ.
    Màu xanh thứ 2 từ trái sang ạ
    7. Sơ mi kẻ nhỏ xanh IZOD, size L, chất cũng mềm, nhẹ order cho xã trên Macy nhưng ngu size nên lại bị rộng, dành cho chàng nào cao khoảng trên 1m8 và nặng trên 85kg nhé, em này giá tag 44$, tớ mua sale 24.99$, nguyên tag, áo như hình nhưng màu xanh (màu ngoài cùng bên trái trong bảng màu phía dưới áo), thanh lý 450k nhé
    [​IMG][​IMG]
    8. Váy Victoria Secret size S(4-6), chất cotton, màu vàng như hình, mặc hơi bị lộ cái bụng do nó ôm ôm nên tiếc mãi rùi cũng phải đưa lên đây, 400k ạ :
    9. Buồn quá, lại up thanh lý thêm em này, order Laredoute Pháp, size 38, màu sắc y như hình, mình thậm chí còn chưa bóc nylon nữa, thanh lý 450k nhé:
    10. Quần Domino- màu y như hình, size 29, made in Canada mua trên Ideeli, size 29 tớ vừa nhưng cạp trễ mặc không quen nên cứ đăng đại lên đây, ai rước giúp tớ thì rước không tớ sẽ cố giảm vài cm bụng để mặc cho tự tin he he, cũng 600k lun nhé, quá rẻ với 1 em made in Canada khi đâu đâu cũng thấy Made in China như vầy :D
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    11. Tên em nì là Mid Rise Straight 552 Jeans - Clean white, giống em Bella dưng mờ khác màu, cũng 8M nhé, và cũng 450k:
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Túi, giày, kính:
    1. Đôi sandal Keneth Cole Reaction màu nâu size 5.5 này order trên 6PM mà chân tớ hơi dày nên cái cổ chân nó bị bó, nhiều sandal quá chẳng muốn cố nữa, tiễn em nó đi với giá 900k, giá lúc tớ order là 31.95$ đã off 60% nha, share ship 3.5$ nữa nha :
    2. Thêm đôi sandal 9W này nữa, size 5.5, tớ đi 36 - đi vừa nhưng mà cũng cao quá- hơn 6cm - bình thường tớ đi 5cm là quá quắt lắm rồi , đang trong giai đoạn thanh toán bớt đồ không dùng đến nên em ý bị đưa vào tầm ngắm . Thanh lý 900k
    3. Em túi 9W này chết mê chết mệt vì mẹ Hoabeomeoluoi post thanh lý bên nhà huyenbt mà nàng ý nghỉ sinh rùi hồi đó tớ mới lơ tơ mơ hông hỉu liên lạc với bạn ý bằng cách nào nên quyết chí order, quả đầu order bên nhà minhhang208 bị hụt, em lại cố bên nhà chị Ngân NTN típ và cuối cùng nó cũng về với em, nhưng, lại nhưng...vẫn lý do trên, nhiều túi quá, em lại cay đắng cho ra đi bớt 1 số em để lại vừa đủ dùng . Em này 800k nhé . Kích thước em nó là 40cm x 29cm
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    4. Lại đến giày nữa, em nhóng nhánh xinh đẹp này size 225 (chân tớ 36 đi vừa) , tớ mua ở shop VNXK Tsubaki ở Lê Đại Hành (Gần Vincom) , lúc mua là 570k, tớ ít đi được cao gót nhưng thấy em ý xinh quá nên liều ôm đại hy vọng chồng cho tháp tùng đi dự tiệc ngồi 1 chỗ không phải đi lại thì tớ sẽ chưng diện mờ mãi chồng chẳng cho đi nên em ý vẫn nguyên trong túi, không 1 vết bẩn hay trầy xước, nay tớ thanh lý 400k nhé
    Toàn cảnh em nó đây ạ:
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Đi mẫu lên chân tớ đây ạ, tớ vừ phải xỏ giày vừa phải nghiêng người ra xa để cầm máy ảnh chụp nên trông chân nó hơi vênh lên thế chứ để thẳng là vừa in nhé :
    5. Sau hơn 2 tháng chờ đợi mỏi mòn, cuối cùng đôi 9W đẹp xinh này của tớ đã vìa, hic hic....dưng cơ mà tớ đặt nhầm thành 5.5M (đáng nhẽ phải 6 hoặc 5.5W) thế nên là tớ không cố nổi, đi em này êm ái đáng yêu vô cùng, 900k nhé
    6. Còn đôi 9W size 6 này là tớ mua cho tớ dưng mà lú lẫn làm sao mua nhầm 2 đôi y chang nhau, huhuhu, đau đớn hơn là mọi khi đi size 6 mà đôi này size 6 thì rộng ơi là rộng, chắc bạn nào hay đi 6.5 - 37 hoặc thậm chí size 7 mới đi vừa đó, thanh lý cả 2 đôi luôn, 700k/đôi nhé. Của tớ là Black leather nhé, rất thích hợp cho các mẹ công sở, rất formal, cao vừa phải, da mềm êm ái....:
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Đến phần mỹ phẩm
    1. Son YSL Lip Twins #9 Fuchsia Orange như hình dưới, order của em Ju-péo nguyên hộp chưa dùng (hộp hơi méo mó tí do tớ mở ra mở vào để xem nhiều) , mua nhiều quá không dùng hết thanh lý 500k
    Hình thật tớ chụp:
    Xoay 1 cái ra màu hồng
    Xoay cái nữa ra màu cam (màu thật tươi và đậm hơn, lên hình hơi bị nhạt:
    Xoay cái nữa ra cái gương có brand name:

8. MẹbéSuri

1. Mình thanh lý giùm bạn em váy này order trang ASOS ở UK, size 8, bạn mình 48kg mặc vừa y luôn nhưng lùn quá nên mặc không hợp chứ đầm đẹp lắm, rất mode, giá thanh lý 650k, nhà mình ai ủng hộ được thì PM nhé

[​IMG] [​IMG]

26. Sơ mi La Redoute size 34 (form rộng). Thanh lý 350k

Mình để áo nằm thẳng trên bàn và đo bằng thước kẻ văn phòng nên sai số là có chệnh lệch vài cm nhé? chứ ko đo bằng thước may và đo theo dáng mặc . Nên khi bạn check với áo cũ thì cũng để áo thẳng trên bàn và đo như mình là phù hợp nhất
    Vai ( từ đầu tay này sang tay kia) 38
    Cổ ( độ rộng ở giữa) trên cùng : 24 , điểm sâu nhất tính từ đỉnh cổ xuống cúc áo : 18
    Dài áo ( từ điểm đo đỉnh cổ vì vai xuôi chút mà) là 67
    Dài tay (kể từ phần nối tay vào vai) là 41
    Chất vải cotton, sọc vải có dệt chìm kim tuyến nhẹ nhìn sáng áo, ngoài ra cái chi tiết nhún, sọc y chang như áo mẫu

9. mebeshop

1. Kính MNG - Giá 620k

2. Ví MNG, chất liệu da xốp lạ lắm ý. Thích hợp dùng hàng ngày or đi tiệc nha. Kích thước 10.5 cm x 23cm nhé. Tớ có 2 màu đen và đỏ đun. Giá 420k / em.

Hình tớ chụp nội thất ( màu đỏ bên ngoài là đỏ đun chứ ko phải tươi như hình chụp có Flash nhé)

3. Túi đeo chéo MNG (có thể tháo dây thành clutch nhé). Giá 630k

Bỏ dây thành clutch như bên dưới

Thêm em nì sáng nay vừa nhận nhưng lại cho lên đường vì đang còn vài em nữa sắp về:

Clutch GUESS xịn, giá tag 58$, nguyên đai nguyên kiện. Giá 400k. Kích thước 28 x 17cm. Màu cực tây và dáng cực chuẩn luôn nha - Ordered

2. Em Nine west trông rất giản dị mà đi tôn chân cực, ko kém phần nữ tính cho các nàng công sở nhé, cao chỉ tầm 5-7cm thui nha. Size 37. Giá 780k - Giảm còn 690k

1.3: Em ENZO nì thì dáng quá sang và đẳng cấp roài. Giá em ý nguyên tag là 89$ nhé. Da thật mềm mại lắm nha, gót cao tầm 5cm thôi, rất hợp với mấy nàng péo thích dáng đẹp mà ko thích đi quá cao nha.Size 6.5 + 7.5 ( tương đương size 36.5 - 37 & 37.5 - 38) - Giá 750k - Còn size 6.5 ( tương đương 37)

Em váy order macys, size M, giá 450k

Thêm em Boot nì của bạn tớ ( 0983646584 - Yến) cũng mới xỏ có 1 lần từ nhà đến cty mà ko quen đi cao nên thanh nhí. Boot Pull & Bear da thật - 1 dòng của Zara nhé. Size 38, cao tầm 7cm và rất chắc chân nha. Giá 700k -> Giảm còn 650k cho nhanh

10. Susu xinh xinh

NƯỚC HOA MỸ PHẨM

MP1. Set nước hoa của Estee Lauder. 850k

MP3. Estee Lauder Longlasting lipstick màu Tiger eye. 250k

GIÀY DÉP

G1. Calvin Klein, size 7, chất liệu da lộn mịn rất đẹp và độc đáo. Giày có padding, thiết kế đế rất đặc biệt đi không bị kêu nhé. 1400k => 1300k

G3. Enzo Angiolini, size 7, da rất mềm và đẹp. 800k 750k

G4. Bandolino size 7, 700k => 600k

G5. Miss Sixty, size 7, Made in Italy, đôi này tớ mua thanh lý của Mumchip trên này mà chân tớ ngắn thành ra đi cứ bị tuột gót. Bạn ấy đi vài lần rồi, tớ thấy bị trầy một chút phía sau nhưng nhìn kỹ mới thấy nhé. 500k

G6. Rampage, màu bronze trông khá lạ mắt, size 37, 350k

G7. Lyn, size 38, mua ở Thái 2000 bath, đi đúng 1 lần. Giày form dáng và da rất đẹp các mẹ nhé. Tớ thanh lý 700k hoặc mẹ nào có đôi dáng tương tự mà size 37 thì đổi cho tớ nhé => 650k

G9. Bocalo hàng VNXK cao cấp, hàng hiếm có khó tìm nhé, tớ mê mẩn em này quá nên dù hết size vẫn cố mua về và bon chen được đúng 20p. Size 36.5, tớ mua 540k thanh lý 400k 300K

TÚI XÁCH, ĐỒNG HỒ, PHỤ KIỆN

TX1. Anne Klein tớ vợt trên Ideeli đây, màu soft bronze, dài túi khoảng 33cm nhé. 1100k => 1000k

PK1. Belt Calvin Klein size S, 600k => 500k

VÁY ÁO

QA3. NYC red line, form và chất cực đẹp nhưng size 0 Petite gì mà to thế hả trời. Dài quần 95, bụng 75 (mid rise), hông 90. 450k

QA6. Áo dạ Nhật, chất mềm và mỏng nhưng ấm như dạ dày luôn nhé, tớ mua của nhà chuyên gia công đồ NEM nhưng không có cơ hội diện vì chỗ nhà tớ đường xá bụi kinh quá. 850k

QA3. Chanel fake 1 size S nhưng hơi to một tý, mẹ nào tầm 46, 47 kg mặc vừa ôm nhé. Nguyên tag. 700k SOLD

QA8. Gucci fake 1, new without tag. Size S. 450k 400k

ĐỒ LÓT

Toàn bộ panty của tớ hàng 30$/c, size S (size nhỏ nhất của The Lacie), không có hàng clearance nhé. Thanh lý đồng giá 200k/c

UD1. Màu pink hipbiscus

UD3. Màu bright red

UD4. Neon pink

UD5. Hot pink

UD6. Fuchsia

UD7. Black, ren thoáng như hình mẫu ở trên mặc nhé

UD8. Màu mulberry như này nhưng mẫu như trên nhé. Web sold out màu này rùi nên tớ không search được hình

Hình của link trên web đây ạ

11. memoon80

VS, size 32a, dòng Body by Vic, push up level 4:

1 cái màu như hình, 1 cái màu midnight navy:

Cái sau màu Plum: Player push up bra, cũng dòng Body, push level 4

Deep V, dòng Very Sexy, 32A, push level 4. màu đen như hình:

Over the knees boot f21, size 5.5, đi 1 lần:

11.MeCap thanh lý đây:

16. Em Jessica Simpson này size 4 nhé nhưng form nhỏ, dành cho mẹ nào vòng eo từ 70 trở xuống thôi, chất vải đẹp và dày. Hàng Ideeli nhá, còn nguyên tag. Giá đến tay mình là 1.273k, mình tiễn 1.200k.
    Muốn xem hình các góc khác nhau và giá web hiện tại, mời vào đây http://www.6pm.com/jessica-simpson-js0c1967-black

17. Váy Gap, size 4P, vải như kaki, phần bèo thì vải mềm, dáng rất "bụi" và xinh, dành cho mẹ nào 48-52kg. Mình đã mặc 1 lần, rất thích nhưng ko mặc được do cổ hơi rộng so với mình (màn hình hơi bị phẳng quá đáng). Giá về đến tay là 1.100k, mình thanh lý 900k
    Để xem hình chi tiết và giá web hiện tại, mời vào đây: http://www.gap.com/browse/product.do?cid=26650&vid=1&pid=791631

18. Váy FCUK, size 6UK = size 2US. Mình đã mặc 1 lần, ai cũng khen, vậy mà chồng phán là "xì-tin dâu", thế là tiễn. Mình mua với giá 2.000k, thanh lý 1.600k. Giá web lúc này là $138.
    Kiểu mặt trước và mặt sau của nó như thế này:
    [​IMG][​IMG]
    Màu thật và hình thật như thế này:
    [​IMG][​IMG]

12. Giày Giani Bini, da cừu cực mềm & mịn, giày êm và vững chân, sz 6.5M, cao 8cm.
    Mặc dù hơi kích chân nhưng vì thích quá nên mình vẫn ngoan cố mang xem có cải thiện gì được ko, nhưng chỉ được 1 ngày, em chân phản đối quá, chịu ko nổi, đành phải cho lên đây. Giá mình mua tính luôn tax Mỹ và ship trong nước Mỹ là $108, chưa tính công và ship Mỹ Việt. Mình thanh lý 2.100k --> 1.700k --> 1.500k
    Link mình mua đây: http://www.dillards.com/webapp/wcs/...rvlet?N=2010098+4294959926+1456289&R=03477118

3. Giày Guess, size 6.5, bạn nào chân dày một chút thì mang sẽ rấp đẹp. Mới nguyên . Giá lúc mua là $32, thanh lý 600k --> 500k
    [​IMG][/QUOTE]

12.

Sửa lần cuối: 22/3/2011
  3. huyenbt

Xí cái chỗ để ụn ảnh Off của CLB nhé..........................!

4. Ba Chép

Ba Chép Thành viên rất tích cực

Em lơ ngơ thế nào lại đúng lúc nhà mới vừa xây

Chúc mừng năm mới cả nhà mình, chúc các tỉ tỉ shopping hoành tráng, oder rôm rả :finga:

5. hanhdung08

hanhdung08 Banned. Cẩn thận, người này không trung thực!

Thế là mình xí được cái mặt tiền của clb rồi. Chúc cả nhà năm mới mạnh khỏe, trẻ đẹp tiền nhiều như nước

6. Mẹ Sóc xinh

Mẹ Sóc xinh Đang cai nghiện, ná!

Ố la la, vào xí mặt tiền và xông đất nhà mình nào! Không ngờ lại trúng số đỏ đây, xí vị trí quá đẹp! Kiểu này năm nay mình tiêu tiền như rác mất! Huhu hihi.....

Thôi, xí xong phải chạy đi chợ đây, không cái "hầu bao" tí về nại nườm!

7. amyvu81

amyvu81 Thành viên tích cực

Chúc mừng năm mới cả nhà! Năm mới, nhà mới sẽ nhiều lộc lắm đấy!

8. Bobubee

Bobubee

Wow, nhà mới đây rồi, xí một chỗ ở mặt tiền, chúc nhà mình năm mới vui vẻ, hạnh phúc, mua gì trúng nấy, hạn chế thanh lý (hạn chế thui chứ vưỡn nên thanh lý để còn giao lưu ạ) :D (u)(u)(u)(u)(u)(u)

9. MeLens

MeLens Thành viên rất tích cực

Chúc mừng năm mới, mình xin xí một chỗ để cùng vui với mọi người nhé

CongTyVeSinh.Net thích bài này.
  10. thuthao312

thuthao312 Thành viên rất tích cực

Hé Hé, nhanh chân chiếm nhà mặt "xiền" để mai mốt nhanh tay nhặt hàng sale hí hí.

Chúc cả nhà năm mới vui, trẻ, khỏe nhé!

11. noen

noen Thành viên rất tích cực

Hí hí thế là cũng được mặt tiền roài, lấy chỗ mở shop thanh nhí hí hí ........

12. meruasusu

meruasusu Bắt đầu nổi tiếng

Happy new year !
    Chúc cả nhà luôn tiền đầy túi , tình đầy tim :)
    Chúc các nhà oder luôn đông vui náo nhiệt...chúc các mẹ đi oder luôn vợt được đồ ngon _bổ _rẻ

hanhdung08thuthao312 thích.
  13. Yeu*Bi

Yeu*Bi Bắt đầu nổi tiếng

Thôi xong, leo tuốt lên lầu 2 ở đón gió mát nào!

14. miheo

miheo Bắt đầu nổi tiếng

Ui xây nhà mới ngay ngày nghỉ, mình phải lên tầng 2 thôi.

Chúc Mừng Năm Mới nhé

hanhdung08 thích bài này.
  15. mumchip

mumchip Mẹ Tôm&Tép

chít roài, chậm chân, k xí được mặt tiền rùi :( hức hức

16. mebeshop

mebeshop VNXK Độc - Đẹp 0912346083

Mình thành trâu chậm roài, thui lên tầng 2 cho gió nó mát nào oooooooooooo.

Chúc mừng năm mới cả nhà nhé nhé.....

17. Pinkmon

Pinkmon Bắt đầu tích cực

Chúc mừng năm mới!
    Chậm chân lên tầng 2 cho thoáng mát nào.

18. hoabeomeoluoi

hoabeomeoluoi Me yeu cu Ti nhat!

van kip vao oanh dau trang 2, hihi.Chuc ca nah nam moi vui ve,nhieu xien

19. pepsilover

pepsilover Hé hé tớ đổi tai tồ đơi

Chắc mình ở trang 3 rùi, chúc mừng năm mới nào

20. me_be_bon

me_be_bon Thành viên kỳ cựu

Hu hu, hụt mặt tiền roài. Thoai e ở trên cao cho mát vậy. Chúc cả nhà năm mới sức khỏe dồi dào, túi xiền lúc nào cũng rủng rỉnh để phát huy sự nghiệp shopping và thanh lý:finga:

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.