Hỏi về sữa non

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi ohmyson, 6/1/2011.

1. ohmyson

ohmyson Thành viên tập sự

chào các mẹ!

Con mình 1 tuổi rồi mà hay ốm vặt quá, đi chơi chút về cũng mệt, lười ăn rồi. Buồn quá!
    nghe các chị công ty mách mua sữa non mà thị trường cũng nhiều loại sữa nên mình đang rất phân vân.

mình xem qua các hãng thì thấy có sữa ausome giá cả rẻ nhất trong mấy loại, nhưng chưa biết chất lượng thế nào?

các mẹ có ai biết gì về sữa này cho mình xin ít thông tin!!![-(

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ohmyson
    Đang tải...

2. ctrl_ale

ctrl_ale Thành viên tập sự

Ðề: Hỏi về sữa non

bé nhà mình cũng đang dùng sữa non ausome được hơn năm nay rồi, hiện bé được 19 tháng tuổi. Không biết bé khác uống thế nào chứ bé nhà mình uống vào ăn tốt lắm, lên cân, lại không bị đau ốm mấy nên mình rất yên tâm và tin tưởng. mẹ ohmyson mua thử về cho bé nhà uống xem có thay đổi không, chứ bé lười ăn thì tội bé lắm, sữa này không chỉ tốt cho tiêu hóa mà còn giúp tăng cường hệ miễn dịch cho bé nữa đấy. chúc bé nhà chị luôn mạnh khỏe, hay ăn chóng lớn!:D

3. Me Bo Bi

Me Bo Bi 0977.69.8448

Con nhà tớ ăn Ausome từ lâu rồi. Sữa thơm và ngon. 2 ku nhà tớ từ hồi dùng sữa non đến giờ đỡ ốm vặt hẳn. Mẹ nó cứ yên tâm dùng Ausome đi. Mời mẹ nó ghé topic sữa non nhà tớ tìm hiểu thêm thông tin dinh dưỡng của Ausome nhé! Nhà tớ vừa bán vừa cho con ăn cho nên cam đoan với các mẹ hàng chất lượng 100%, ko bao giờ có hàng CHina trộn lẫn, hàng tẩy date hoặc hàng kém chất lượng _ những hàng mà đang nhan nhản trên thị trường.
    Chúc các mẹ luôn là những người mẹ tiêu dùng thông minh của các con iu nhé :X

4. cualuoi

cualuoi Bắt đầu nổi tiếng

Cho mình hỏi chút :Sữa non là sữa có chất dinh dưỡng tốt như sữa đầu của mẹ phải ko các bạn?