Cần giúp: TP HCM- Học tiếng anh cho bé tiểu học ở đẩu

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi MaiHanhHN, 16/10/2008.

1. MaiHanhHN

MaiHanhHN Thành viên chính thức

Mình đang băn khoặn không biết cho con gái học tiếng Anh ở đâu mà học phí không cao lắm lại chất lượng tột Các mẹ tư vấn cho mình vợi Cám ơn nhiệu

Xem thêm các chủ đề tạo bởi MaiHanhHN
    Đang tải...

2. hoang phu nhuan

hoang phu nhuan Thành viên tập sự

Sách hay cho bé

Chào bạn!
    Ở tphcm thì có rất nhiều trường dạy tiếng anh, nhưng thú thật mình cũng không biết trường nào tốt cả.Mình có một số tựa sách tiếng anh rất hay, giúp các bé vừa học vừa chơi để phát triển IQ cũng như một số sách tham khảo bằng tiếng anh nhập từ Mỹ(nhưng cũng hơi nhiều tiền đấy), Bạn quan tâm thì mình cho số của nhà cung cấp: 0935238101(Hoàng). Mình mua từ anh này đấy.

3. me Bo (Levin)

me Bo (Levin) Thành viên nổi tiếng

này bạn ơi , chuyện học hành của con cũng giống như bạn mua đồ vậy đó , tiền nào của đó , rẻ và tốt chỉ có từ miệng ng ta quảng cáo thôi , mình thấy bậc tiểu học có thể học tiếng anh ở anh văn hội việt mỹ , ila , hoặc elite , duong minh bạn thử đến đó tham khảo xem

4. maria

maria Thành viên tập sự

Cũng không chắc tiền nào cùa đó đâu . Ở Đông Âu và Seameo khoảng 500 ngàn /1 tháng , ở Hội VM . Ila tinh bằng USD -mỗi tháng hơn 100 USD . Bạn nên tính toán kỹ nhé. Bạn cũng nên tìm hiểu xem là họ dạy giáo trình gì , có như ý của bạn không .

5. hugovacaccon

hugovacaccon Thành viên tập sự

bên ASTON có lớp cho cha mẹ và bé học chung cũng hay đó 459 Sư Vạn Hạnh nối dài bên đó tiện nghi hok ngon bằng nhưng giá rẻ và cũng có giáo viên nước ngoài các bác có hứng thì tham khảo xem www.astonenglishschool.com

Sửa lần cuối: 5/12/2008
  6. huynhthisuongmy

huynhthisuongmy Thành viên chính thức

TPHCM NĂM 2023 ba mẹ tham khảo chỗ trung tâm anh ngữ ILI cho con học nhé
    Môi trường 100% giáo viên nước ngoài, học tốt học phí cũng khá ổn với tình hình kinh tế hiện nay