Co me nao gui con truong Hoa Thuy Tien cho biet thong tin vo

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi Nhaiben, 6/2/2006.

1. Nhaiben

Nhaiben Thành viên đạt chuẩn

Chao cac me. Ba giup viec nha minh khong ra nua. Nguy qua! Minh chuan bi cho nhaiben di nha tre, nhai duoc 22 thang roi. Co me nao gui con o truong mam non Hoa Thuy Tien khu Dam Trau va truong Chim Non o Lo Duc cho minh biet mot so thong tin voi: Hoc phi bao nhieu, che do an, choi the nao? Cac co giao o do co nhiet tinh khong va phai chuan bi nhu the nao de cho chau di nha tre. Cam on cac me nhieu.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nhaiben
    Đang tải...

2. thuhien

thuhien Mỗi ngày một niềm vui!

Chị Nhaiben ở khu đó sao không hỏi thêm mẹ Luti về trường ViệtBun trong dốc Thọ Lão ấy ạ?

3. Nhaiben

Truong Nghe noi truong Vietbun cung hay lam. Minh cung moi biet mot so thong tin thoi. Minh o gan truong Hoa Thuy Tien hon nen rat muon hoi them thong tin ve truong do. Me Luti va cac me biet thong tin cho minh biet voi. Ca chuyen xin vao do nhu the nao, che do nghi ngay le Tet nhu the nao nua. Thanks

4. Nhaiben

O the khong co me nao chia se thong tin cho minh a. Me Luti oi khong len tieng a

5. MeLuti

MeLuti Thành viên rất tích cực

Nhái bén,

Mẹ Luti mải đi chơi với con, hôm nay mới lướt qua DD tý được, về trường VB thì Nhái bén xem thêm ở đây nhé

http://www.lamchame.com/forum/viewtopic.php?t=2971

6. Nhaiben

Mẹ Luti mải đi chơi với con, hôm nay mới lướt qua DD tý được, về trường VB thì Nhái bén xem thêm ở đây nhé

http://www.lamchame.com/forum/viewtopic.php?t=2971[/quote]

Cam on me Luti da len tieng. The thu tuc xin vao truong the nao ha chi? Nha em cach truong VB khoang 1,5 km thoi. Em cung dang tim cai ghe giong me Bim de co the deo nhai duoc. Em cung muon tim hieu truong Hoa Thuy Tien o Dam Trau ( cung la truong cong chi a) nhung gan nha hon. Chi co biet thong tin ve truong do khong a? Em dang tim hieu de khoang thang 4 cho nhai di hoc thoi.

7. MeLuti

MeLuti Thành viên rất tích cực

*
    _Mẹ Nhái bén à,

Trường Hoa Thủy Tiên thì mình không biết
    - Trường VB thì bán đơn vào khoảng tháng 4-5 gì đó, nếu nhà bạn ở đúng Quận Hai Bà thì chắc là đúng tuyến đấy. Đúng tuyến thì cứ thế mà nộp đơn xin vào thôi.
    Tiền học thì mình không rõ lắm vì con mình học cũng lâu lâu rồi nhưng theo chế độ trường bán công thôi.
    Cháu 22 tháng vào lớp nhà trẻ có mấy cô cũng thích lắm đấy.
    Mình nghĩ mẹ bé cứ qua xem trường thế nào đã (cách vào xem thì như mình nói ấy), sau đó nếu thích thì hỏi thủ tục thế nào.

8. Nhaiben

_Mẹ Nhái bén à,

Trường Hoa Thủy Tiên thì mình không biết
    - Trường VB thì bán đơn vào khoảng tháng 4-5 gì đó, nếu nhà bạn ở đúng Quận Hai Bà thì chắc là đúng tuyến đấy. Đúng tuyến thì cứ thế mà nộp đơn xin vào thôi.
    Tiền học thì mình không rõ lắm vì con mình học cũng lâu lâu rồi nhưng theo chế độ trường bán công thôi.
    Cháu 22 tháng vào lớp nhà trẻ có mấy cô cũng thích lắm đấy.
    Mình nghĩ mẹ bé cứ qua xem trường thế nào đã (cách vào xem thì như mình nói ấy), sau đó nếu thích thì hỏi thủ tục thế nào.[/quote]

Cam on me Luti nhieu. Minh se vao truong hoi thong tin.

9. taomeo

taomeo Thành viên rất tích cực

Nhà em cũng ở quận HBT đây nhưng mà trái tuyến đấy, không phải cứ cùng quận là đúng tuyến đâu chị ạ, em thấy ở đấy thì khuôn viên rộng rãi hơn các trường khác mà giá cả thì phải chăng, chấp nhận được, cô cháu gái em cũng đang học ở đó, nay mai chắc em cũng cho Táo mèo học ở đó vì các trường khác 150$ thì thực sự là lương em không đủ 1 tháng học của con :D .

10. Nhaiben

Chắc là cũng phải xin xỏ thôi. Chắc khoảng tháng 4 -5 mình cũng cho Nhai đi học. Mẹ taomeo bao giờ cho con đi đấy.

11. taomeo

taomeo Thành viên rất tích cực

Em nói trước thế thôi, Táo mèo nhà em thì ít cũng phải 24 tháng mới đi học, để 36 tháng thì em thấy sợ nó quậy mà hơi già còn cho đi 24 tháng thì lại thương con, sợ bé quá. giờ mới được có 7 tháng thôi chị ạ, còn hơn năm nữa dưng mà em cứ tính trước thế đấy.

12. JADA HANOi

JADA HANOi Đánh thức niềm tự hào

Ðề: Co me nao gui con truong Hoa Thuy Tien cho biet thong tin vo

Gửi con đi nhà trẻ luôn là nỗi lo lắng của các mẹ